PDA

View Full Version : SV bị tấn công. member phải chịu. Vãi cả ADM

NoBjTa
12-02-2014, 12:56 PM
sv bị tấn công lên còn rất nhiều a e chưa ăn hết Even, a e xin ADM thêm 1 ngày ăn Even mà ko thấy ADM trả lời ji cả. tất cả a e đã đổi ra cánh hoa dào jo ko cho ăn nữa thì hoa đào vứt đi à. Như vậy có phải sv bị tấn công các member phải chịu ko?

nguyenbom1
12-02-2014, 12:57 PM
bỏ đi ông anh :T lớn rồi

Chaos
12-02-2014, 01:01 PM
Vấn đề này mình sẽ gửi lên ADM để xem xét giúp các bạn nhé.

NoBjTa
12-02-2014, 01:05 PM
bỏ đi ông anh :T lớn rồi
bỏ cũng đc thôi em nhưng cần 1 câu trả lời của ADm thôi em à. Ko phải tại game thủ mà tại sv bị tấn công đêm hôm đó lên ko vào ăn Even đc mà em. A thì còn ít thôi nhưng a e trong G còn rất nhìu người đã đổi ra cánh hoa đào em à

kubino1
12-02-2014, 01:12 PM
em thì tưởng 20-2 mới hết đổi 70 hoa đao :))

[DJ] ♥ Tít
12-02-2014, 01:12 PM
Mình nghĩ rất khó bạn à...vì có thể rất nhiều member đã đổi HAĐ max hôm đó rùi,nếu cho thêm 1 ngày nữa thì lại không công =:D
bỏ cũng đc thôi em nhưng cần 1 câu trả lời của ADm thôi em à. Ko phải tại game thủ mà tại sv bị tấn công đêm hôm đó lên ko vào ăn Even đc mà em. A thì còn ít thôi nhưng a e trong G còn rất nhìu người đã đổi ra cánh hoa đào em à

MeoHoang1102
12-02-2014, 01:23 PM
Bạn có nhầm lẫn giữa khái niệm server bị tấn công và không nhìn kỹ thông tin không ?

KoJiRo
12-02-2014, 01:37 PM
Bạn có nhầm lẫn giữa khái niệm server bị tấn công và không nhìn kỹ thông tin không ?

nói tóm lại là thế này. cái ngày 20-2-2014 chỉ là mang tính chất minh họa thôi(tôi nghỉ thế) vãi chưỡng hỏi ADM hoài mà ADM cũng ko biết nó là ngày gì luôn ấy chứ, còn SV bị tấn công nên ko ăn được Event là do XUI thôi kakakaka......

NoBjTa
12-02-2014, 01:45 PM
Nói cho bạn Mèo nghe này. Tối hôm 10/2 sv bị tấn công ko vào đc MU và chính tối hôm đó đến 12h là kết thúc Even. Tôi hỏi bạn sv bị tấn công ko vào đc MU thì ăn Even kiểu ji. AE đổi ra cánh hoa đào để tối ăn mà sv dis liên tục và ko vào đc MU. hỏi các bạn sv làm sao thì các bạn bảo sv đang bị tấn công, như vậy có phải sv bị tấn công lên member ko ăn đc Even thì member chịu là ji. Giờ cánh hoa đào đổi=GCien ra vứt đi à

MeoHoang1102
12-02-2014, 01:45 PM
nói tóm lại là thế này. cái ngày 20-2-2014 chỉ là mang tính chất minh họa thôi(tôi nghỉ thế) vãi chưỡng hỏi ADM hoài mà ADM cũng ko biết nó là ngày gì luôn ấy chứ, còn SV bị tấn công nên ko ăn được Event là do XUI thôi kakakaka......

Vấn đề nào đi vấn đề ấy. Topic giật gân mà bên trong lại là chuyện event là sao ?
THời hạn để ăn event thừa đủ cho các bạn kể cả server có bảo trì 1 -2 ngày nhé.
Và sẽ không thể mở thêm ngày nào cho các event đã có thời gian từ trước.

CLosed topic !