PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Mời Thịnh Thandarus Chủ G AeHaNoi vào nhé

Lee Fanny
24-01-2014, 06:39 PM
Mình NeverGone :') có lấy acc bạn đi lừa đảo vc+ wing3 khiến cho mọi người hiểu nhầm bạn và trách móch bạn :) thật lòng xin lỗi bạn xin lỗi vì làm mất lòng tin của bạn :') Mong ae bị mình lừa Thì vào đây có thể trách móc mình nhưng mong ae đừng trách móc chủ G AeHaNoi đó là thịnh :) mong ae thông cảm bỏ qua XL toàn thể AE :) vì 1 chút tham lam mà nhục nhã cả đời :') thề là từ bây giờ không bao giờ dám chơi MU hn nữa vì mình không xứng đáng có mặt ở cái Mu-hanoi.net này Mong ae có gì cứ nói thẳng ra ở đây Cũng mong ae đừng hiểu nhầm Chủ G AeHaNoi lừa đảo do là do mình cầm acc của thịnh đi lừa :') ae có mắng chửi mình thoải mãi vì mình là người sai

VanDamMeQ8
24-01-2014, 06:41 PM
Mình NeverGone :') có lấy acc bạn đi lừa đảo vc+ wing3 khiến cho mọi người hiểu nhầm bạn và trách móch bạn :) thật lòng xin lỗi bạn xin lỗi vì làm mất lòng tin của bạn :') Mong ae bị mình lừa Thì vào đây có thể trách móc mình nhưng mong ae đừng trách móc chủ G AeHaNoi đó là thịnh :) mong ae thông cảm bỏ qua XL toàn thể AE :) vì 1 chút tham lam mà nhục nhã cả đời :') thề là từ bây giờ không bao giờ dám chơi MU hn nữa vì mình không xứng đáng có mặt ở cái Mu-hanoi.net này Mong ae có gì cứ nói thẳng ra ở đây Cũng mong ae đừng hiểu nhầm Chủ G AeHaNoi lừa đảo do là do mình cầm acc của thịnh đi lừa :') ae có mắng chửi mình thoải mãi vì mình là người sai
Củng do 1 phần là a thịnh đả tin tưởng giao acc cho thằng khốn nạn như mày . CÓ xin lổi thì a thịnh tự lập tp xin lổi còn mấy thằng như mày ko có tư cách viết những cm như này

RacingKillers
24-01-2014, 06:42 PM
giờ trả lại những gì mà bạn lừa của mọi người đi chứ chửi bạn làm gì. vào game mail những ng bạn lừa mà trả lại ng ta nói = cái miệng thì đc gì

Lee Fanny
24-01-2014, 06:43 PM
Củng do 1 phần là a thịnh đả tin tưởng giao acc cho thằng khốn nạn như mày . CÓ xin lổi thì a thịnh tự lập tp xin lổi còn mấy thằng như mày ko có tư cách viết những cm như này

bạn muốn mắng chửi gì cũng được uh minh khốn nạn mình chẳng = ai :') ở Mu khong chỉ rieng mình làm viec này còn rất nhiều ng

Lee Fanny
24-01-2014, 06:44 PM
giờ trả lại những gì mà bạn lừa của mọi người đi chứ chửi bạn làm gì. vào game mail những ng bạn lừa mà trả lại ng ta nói = cái miệng thì đc gì

mình trả lại mà trả xong mình chấp nhận blog acc vinh viễn

nguyenbom1
con người nó vậy luân àh. Sợ bị anh Thịnh chữi nên mới vậy. thật ra mà nói thì giờ ae cũng có làm gì được nó đâu @_@! nghỉ game ăn tết là đẹp :))

lovelovedn
thằng chủ topic này còn nick 4rum là lamanh1986 nữa mà ;))

OngGiaMu

mầy thật sự thua cả 1 con dog . ông thịnh mất ca UT và 1 G AEHaNoi ống ấy tao nên bị 1 thằng dog như mầy phá vở đó thàng hèn . mầy nghỉ mầy làm 4 rum này là ko ai trách ông thịnh hả . thàng hèn

Thành Trần
24-01-2014, 06:46 PM
hehe thang do RR vkl h chi noi vay la xong may lam cho tao thay tao moi tin may oi chu may noi ko ah ko thay lam tui hanoi tui bay chi pit noi ma ko lam ah vay o nha an tet voi ba me di dung ra ngoai duong mac cong xe dung may chet do

Lee Fanny
24-01-2014, 06:47 PM
xl tất cả ae mong ae khong hiểu nhầm thịnh còn mình chịu mắng chửi như nào cũng được chửi song mong ae thông cảm tha lỗi cho mình :)

nguyenbom1
24-01-2014, 06:49 PM
xl tất cả ae mong ae khong hiểu nhầm thịnh còn mình chịu mắng chửi như nào cũng được chửi song mong ae thông cảm tha lỗi cho mình :)
không ngờ...!

OngGiaMu

mầy xl thì DT mà xl ông thịnh . mầy xl thì xl G AeHaNoi . vì 1 thằng rr như mầy mà bị dạ lây đó nhóc

VanDamMeQ8
AE ko cm vào tp này , hay để tự a thịnh lập 1 tp giải thích rỏ cho ae . AE cứ cm thì chỉ làm cho chủ tp nó ngoái chỉ thôi .

hotboyqn
24-01-2014, 06:50 PM
-w3 dw luck+9 của BemZy Guild SongCon ông tính sao có giả hay không,kiểu gì admin cũng lấy lại được

Thành Trần
hehe thang nay mat no ly wa hehe

VanDamMeQ8
AE ko cm vào tp này , hay để tự a thịnh lập 1 tp giải thích rỏ cho ae . AE cứ cm thì chỉ làm cho chủ tp nó ngoái chỉ thôi .

VỚi lại nó củng chẳng còn tư cách để ae phải chửi nó nửa . KO = súc sinh mà chửi làm gì cho mệt người

mackenzy
24-01-2014, 07:14 PM

bạn quá hèn hạ những thứ nhỏ bé trong game như thế mà bạn cũng đem danh dự một ng tin tưởng mình đánh đổi nếu những thu ngoài đòi a thịnh tin tưởng va giao cho bạn chak bạn bán dứng anh ý bạn xem lại mình xem co xứng đáng với t.c và sự tin tưởng cửa anh ý dành cho bạn ko chứ đừng có nguỵ biện là mu nhiều người lừa đảo ko chỉ riêng bạn

Jupiter68
24-01-2014, 07:17 PM
tin tưởng giao 1m VP trước rồi bị lừa bạn khốn nạn thất đây . Mình đã gọi và nc rõ với A thịnh rồi . 8h anh ý rồi vào giải quyết

OngGiaMu
24-01-2014, 07:18 PM
tin tưởng giao 1m VP trước rồi bị lừa bạn khốn nạn thất đây . Mình đã gọi và nc rõ với A thịnh rồi . 8h anh ý rồi vào giải quyết

ai cung bi như bạn no doi mua 1m5vc nua chư . nay kho ông thinh rồi

Maybe
24-01-2014, 07:23 PM
Nuốt đéo trôi rồi :))
Động vào ông thịnh nói riêng + uy tín của aehn nói chung là đéo xong đâu =))
Lập vội TP tránh ăn tết trong viện chứ gì :))

vinhtuyen
24-01-2014, 07:48 PM
Vào trả lại đồ đi coi như 1 trò đùa ac
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1186790-M%E1%BB%9Di-Th%E1%BB%8Bnh-Thandarus-Ch%E1%BB%A7-G-AeHaNoi-v%C3%A0o-nh%C3%A9&p=1023229#post1023229

o0HacAm0o
24-01-2014, 09:52 PM

^^... Lập cái topic này để làm gì.. thanh minh cho ai, hay truyền đạt điều gì.. hay rửng rưng nhếch mép .. Nếu là topic nhận sai và thanh minh, việc đầu tiên bạn cần nghĩ và làm là giải quyết hậu quả: Đồ đâu- Đầu tiên.. lừa được rồi.. the chưa cần nói cư cho là chưa có tiền ngay để trả.. vậy w3 và những gì còn lại.. nếu có thể trả thì trả lại cho người bị hại .. cái gì chưa giải quyết được ngay thì .. rồi tính .. Thề ko xuất hiện ở Muhanoi.net nữa..^^.. thế w3 cho vào gobin noria rồi à

banyboon
24-01-2014, 10:01 PM
Nhân cách rẻ rách còn bài đặt tỏ vẻ cao thượng lập topic xin lổi mọi ng à.
Có xin lổi bamẹ mày ấy vì đả đẻ ra 1 thằng con nhân cách rẻ rách như mày.
Đẻ đứa con như mày để ra đời ng khác lôi bamẹ mày ra để chửi đéo bít dạy con.

1 Gậy Chết Ruồi
24-01-2014, 10:09 PM
thằng này trước sv ĐẾ Vương chơi Canabiss chuyên lừa đảo đây mà
hèn lắm con tó... bố mày yêu m rồi đấy

NỤ.. a chúc em hạnh phích

lovelovedn
24-01-2014, 10:11 PM
con cẩu này vợ mày mất đi nuôi con đói quá nên đi lừa đảo à :(

Crywolf
24-01-2014, 10:13 PM
ừ thông cảm cho bạn , mà lý do để thông cảm là gì :|

mrtrym
24-01-2014, 10:17 PM

Chào bạn, mong không bao giờ gặp lại.

Crywolf
24-01-2014, 10:19 PM
lý do mình thông cảm cho bạn , vì thượng đế tạo ra bạn nhầm loài

ừ thông cảm cho bạn , mà lý do để thông cảm là gì :|

GiaGiaHp
24-01-2014, 10:43 PM
chắc Thịnh gà ko làm cái trò đấy đâu...

CristianoRonaldo
24-01-2014, 10:47 PM
thằng Chủ TP xuân này con nằm viện rồi :))

Crywolf
24-01-2014, 10:50 PM
xuân này con ko về =))

thằng Chủ TP xuân này con nằm viện rồi :))

voliemsi
24-01-2014, 10:53 PM
Cho hỏi khí ko phải. Chủ topic bị ăn mấy bạt tai, mấy cùi chỏ, mấy lên gối, có bị mất tí huyêt nào không. Mọi lời khai của bạn sẽ là bằng chứng bảo vệ bạn trước pháp luật.

TroiXanh
24-01-2014, 10:54 PM
chắc Thịnh gà ko làm cái trò đấy đâu...

chú yên tâm ae chơi với nhau mấy năm rồi Thịnh nó ko bao h như thế

SockMan
24-01-2014, 10:59 PM
chú yên tâm ae chơi với nhau mấy năm rồi Thịnh nó ko bao h như thế

Chỉ hơn thế thôi anh nhỉ

CristianoRonaldo
24-01-2014, 11:05 PM
xuân này con ko về =))

mày mà vác xác ra Hà nội thì cũng xuân này con ko về :66;:66;:66;

Crywolf
24-01-2014, 11:17 PM
lmm dũng , mà ngoài đó lạnh lắm ,chắc việc mày làm ko hết nhỉ :|
lạnh hư hết phần phụ khoa :|

mày mà vác xác ra Hà nội thì cũng xuân này con ko về :66;:66;:66;

coolb0y264
24-01-2014, 11:21 PM
vẩu nó chỉ chuyên bóp vú thôi =))
lmm dũng , mà ngoài đó lạnh lắm ,chắc việc mày làm ko hết nhỉ :|
lạnh hư hết phần phụ khoa :|

Njemtin
24-01-2014, 11:22 PM
Dũng Vâu mày chuẩn bị xe cấp cứu đi đón bệnh nhân đi còn ở đấy mà hóng hớt a =))
Hà Nội đẫm máu rồi :24;

Crywolf
24-01-2014, 11:23 PM
giành ăn đu đủ hay sao mà thằng nào cũng kêu mày vẩu vậy dũng :))

vẩu nó chỉ chuyên bóp vú thôi =))

Njemtin
24-01-2014, 11:27 PM
chuyên ăn đu đủ ko cần thìa =))

coolb0y264
24-01-2014, 11:27 PM
=)) đừng động vào nữa cho nỗi đau thêm dài :))
giành ăn đu đủ hay sao mà thằng nào cũng kêu mày vẩu vậy dũng :))

Njemtin
24-01-2014, 11:29 PM
thằng cường vâu nữa =))

coolb0y264
24-01-2014, 11:31 PM
liên quan vl =)) chỉ vì mình gần nhà dũng vẩu mà cũng mang tiếng vâu
thằng cường vâu nữa =))

Njemtin
24-01-2014, 11:34 PM
thế phải cảm ơn thằng dũng đi vì thế mà chú đc nổi tiếng =))

coolb0y264
24-01-2014, 11:40 PM
=)) đúng là cảm ơn nó dụ dỗ mà biết đến mu hà nội quen biết đc nhiều ae :))
thế phải cảm ơn thằng dũng đi vì thế mà chú đc nổi tiếng =))