PDA

View Full Version : Ý kiến về việc chat trong Game

khanhchjk1
23-01-2014, 05:28 PM
Đó là phần thêm bạn.
Khi chỉ 1 nhân vật xóa kết bạn thì người còn lại nếu chưa xóa thì vẫn thấy đc đối phương đang ở Sever mấy. Việc này rất là khó chịu thưa Mod.
Em đi train gặp mấy thằng quỷ chó điên nó ghét thế là nó add nick. Nhưng em xóa nó vẫn thấy em ở sever khác nên nó cứ tìm đến nó giết. mong admin fix lỗi này nhé

NoobSaibot
23-01-2014, 05:32 PM
1 bên xóa là khỏi thấy cậu ạ :) Chắc có nội gián rồi :41;

3 ♥ Music
23-01-2014, 05:35 PM
Cầm cuốc xẻng phang nó lại..Sợ nó à bạn:D
Đó là phần thêm bạn.
Khi chỉ 1 nhân vật xóa kết bạn thì người còn lại nếu chưa xóa thì vẫn thấy đc đối phương đang ở Sever mấy. Việc này rất là khó chịu thưa Mod.
Em đi train gặp mấy thằng quỷ chó điên nó ghét thế là nó add nick. Nhưng em xóa nó vẫn thấy em ở sever khác nên nó cứ tìm đến nó giết. mong admin fix lỗi này nhé

namdz
23-01-2014, 05:42 PM
Đó là phần thêm bạn.
bạn xóa trong danh sách F đi. là người đó ko thấy bạn sv nào. nếu vẫn biết sv của bạn. bạn lên xem sét lại những TV trong gui. vì G cũng hiện sv bạn nhé

nguyenbom1
23-01-2014, 05:47 PM
truy lùng đồ xát =))

8286
23-01-2014, 06:37 PM
1 bên xóa thì bên kia vẫn thấy

khanhchjk1
23-01-2014, 08:35 PM
vậy hả mọi người. Sao mình trốn sver nào nó cũng tìm thấy nhỉ =))))). Má nó. ngàn mấy lần mình mới 300 thế là nó truy lùng gắt gao vì cái tội giết gấu của nó =)))