PDA

View Full Version : Góp ý cho bác Giàng A Báo Nhé

nguyenbom1
20-01-2014, 04:20 PM
http://i.upanh.com/vwoptv
http://i.upanh.com/vwoptr
Tôi Không Nghĩ 1 Mod mà lời ăn nói thế này..
ADM xem lại nhé tôi không nói nhiều nữa.
Tôi biết Mod Giàng A Báo này ở G AEHanoi và cũng nói thêm tốt nhất anh nền từ chức đi chứ ảnh này tôi sẻ còn chọc anh tới khi anh từ chức.

nguyenbom1
20-01-2014, 04:32 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppp

a3bboys1
20-01-2014, 04:36 PM
lót gạch hóng thôi :))

nguyenbom1
20-01-2014, 04:38 PM
lót gạch hóng thôi :))
chuẩn bị ném gạch với tao thằng bạn thân.! tết nay AE mình họp hành gì báo nhé

9Life
20-01-2014, 04:39 PM
Thời gian của bức ảnh thì Mod Giàng A Báo đã được lên làm Mod đâu =)) Bờm đào mỏ ghê thế ;))

nguyenbom1
20-01-2014, 04:40 PM
Thời gian của bức ảnh thì Mod Giàng A Báo đã được lên làm Mod đâu =)) Bờm đào mỏ ghê thế ;))
tư cách này đáng làm mod sao :-" viết đơn đi không còn nhiều...! bờm không phải là loại người dễ bỏ qua đâu

9Life
20-01-2014, 04:41 PM
Thù oán cá nhân dẹp sang 1 bên ;))

nguyenbom1
20-01-2014, 04:43 PM
Thù oán cá nhân dẹp sang 1 bên ;))
oán thù cá nhân sao...! bạn nên biết 1 điều 1 người làm mod không phải lúc nào cũng phát ngôn được nhé..! không viết đơn àh những tấm ảnh này sẻ còn được cmt trong những bài biết của Giàng A Báo...! tôi nói thẳng cho dù có thay ID tôi vẫn tìm ra :-". tôi không phải thứ để lôi ra làm trò cười

Giàng A Báo
20-01-2014, 04:46 PM

đây là câu trả lời của bạn nhé
tư cách của tôi như nào bạn không có quyền nói nhé
nếu bạn còn tiếp tục lập những tp như này tôi sẽ xóa k cần nói và band nick bạn thẳng tay luôn

nguyenbom1
20-01-2014, 04:50 PM
nếu bạn còn tiếp tục lập những tp như này tôi sẽ xóa k cần nói và band nick bạn thẳng tay luôn
vậy tôi hỏi anh 1 người có 1 bài viết tục tiểu như thế sao anh không band. Chúng tôi mới 1 2 câu các anh cho ra đảo 1 tuần 1 tháng. Anh trả lời tôi đi

9Life
20-01-2014, 04:52 PM
Văn thơ lai láng đầy ắp 2 háng ;))

nguyenbom1
20-01-2014, 04:53 PM
HN đang bay nhưng mà các câu nói này k bay tí nào
chẳng hiểu các bạn chơi game thế lồn nào chứ tôi thấy các bạn toàn 2x cả 3x mà nc như cái đầu dái
thằng lồn nào cũng tự coi mình là nhất là ông tướng
chưa đánh nhau thì tự cho mình là số 1 thằng khác số thứ bao nhiêu đít biết chỉ biết nó cùii gặp G mình chỉ có quỳ rồi bán hành ........ nhưng khi thua thì các bạn lại biện hộ đủ kiểu con đà điểu
việc lồn phải thế nhể chơi cho vui đối địch hay k đối địch cứ cùng chơi game mà mình đang thích gặp nhau biết nhau là đủ
thắng thua ai hơn ai như nào tự mọi người biết cần buồi gì cứ phải nói oai hùm làm lồn gì
có tài có giỏi ra xã hội mà xưng vương xưng bá chứ ba cái loại game này thì nói làm cái đầu buồi gì toàn bọn đầu đất anh hùng bàn phím với nhau thì giỏi
còn riêng tao chơi game thì lúc đéo nào quan điểm của tao ai cũng như ai . mày có đồ ngon rs cao mà bố láo nc đéo tôn trọng người khác là bố mày ỉa mẳt luôn . sống là phải biết nhìn trước nhìn sau phải biết tôn trọng mọi người . mình có cùi mia người ta vẫn quý
lần lồn nào thế không biết mấy ông nghĩ lồn gì mà cứ Win cái lồn gì là cũng vào 4r khoe này khoe nọ rồi nói người ta như này như nọ . nghe mà ngứa cả dái
bớt mồm bớt miệng đi cho cái miệng nó xinh . không nói ai cũng hiểu cũng biết ha oai cái lồn gì không biết trong cái thế giới ảo này
anh trả lời câu hỏi này cho tôi.
Tại sao không band :-"

Crywolf
20-01-2014, 04:57 PM
close me topic đi , nó muốn sửa gì kệ nó , mà sao chữ lồn là nó ghi hay a thịnh chủ G AeHN gì nhỉ

a3bboys1
20-01-2014, 04:59 PM
đệch, thấy mod hù e sợ quá, sém đái ra quần các bác à :v

nguyenbom1
20-01-2014, 05:02 PM
đệch, thấy mod hù e sợ quá, sém đái ra quần các bác à :v
xin lỗi Hưng nhé.! Bờm không nói tục tiểu không xúc phạm ai. xem thử band kiểu gì :-"

DoreMonNguyenHuu
20-01-2014, 05:04 PM
vodka 2 rùi kakakakak

nguyenbom1
20-01-2014, 05:18 PM
Anh Mod Giàng A Báo trả lời giùm tôi với...! Thắc mắc khó hiểu quá :(

MrHieuBeo
20-01-2014, 05:19 PM

lần này tạm thời thoát nhé mong bạn lần sau vẫn giữ đc phong độ sửa bài nha

những người ko biết dùng vietkey rất cần bạn sửa bài đó

cố gắng giúp người ta nhé

nguyenbom1
20-01-2014, 05:21 PM
lần này tạm thời thoát nhé mong bạn lần sau vẫn giữ đc phong độ sửa bài nha

những người ko biết dùng vietkey rất cần bạn sửa bài đó

cố gắng giúp người ta nhé
Bán Nho Mỹ rồi :))

MrHieuBeo
20-01-2014, 05:22 PM
Bán Nho Mỹ rồi :))

thôi e nhờ mod close đi còn nhiều dịp chém e ơi

lần sau sẽ hót hơn nhiều

nguyenbom1
20-01-2014, 05:24 PM
thôi e nhờ mod close đi còn nhiều dịp chém e ơi

lần sau sẽ hót hơn nhiều
nghe lời anh trai vậy:D cảm ơn các bạn cùng các anh đã đọc bài viết của bờm.
Thanks all.
Mong anh Giàng A Báo, cố gắn chỉnh sữa bài biết của người không biết dùng Unikey or vietkey nhé.
Mod Nước Mắt Đóng toppic giùm bờm thanks nhé :x. yêu bạn nhất :x

Giàng A Báo
20-01-2014, 05:25 PM
Anh Mod Giàng A Báo trả lời giùm tôi với...! Thắc mắc khó hiểu quá :(

có gì mà phải giải thích nhỉ
trước tôi chưa làm modd tôi nói gì là việc của tôi
khi nào bạn tìm đc bài viết của tôi nói những câu tục tĩu đó thì xm bạn post và pm sếp tôi để kiện cáo nhé
đóng tp ở đây cảnh cáo bạn lần 1 . nếu tiếp tục còn có những tp như này tôi sẽ xóa bài hoặc band không cần nói !

nguyenbom1
20-01-2014, 05:26 PM
có gì mà phải giải thích nhỉ
trước tôi chưa làm modd tôi nói gì là việc của tôi
khi nào bạn tìm đc bài viết của tôi nói những câu tục tĩu đó thì xm bạn post và pm sếp tôi để kiện cáo nhé
đóng tp ở đây cảnh cáo bạn lần 1 . nếu tiếp tục còn có những tp như này tôi sẽ xóa bài hoặc band không cần nói !
không phải vấn đề đó, mà là vẫn đề người ta chữi tục anh không band đi tại sao anh đòi band tôi :) vớ vẫn

Giàng A Báo
20-01-2014, 05:27 PM
không phải vấn đề đó, mà là vẫn đề người ta chữi tục anh không band đi tại sao anh đòi band tôi :) vớ vẫn

riêng cậu không cần phải giải thích !