PDA

View Full Version : Vấn đề là hút máu như Kotex mà chất lượng như K...

NoobSaibot
17-01-2014, 09:06 AM
Uppppppppppppppppppp Lag quá bà con ơi

DuiCui.
17-01-2014, 09:26 AM
Hút máu như kotex =))
nếu tính ra 2 cái event ra ( ko kể đua top open )
tổng tiền bỏ ra là 1.080.000 việt nam đồng sau gần 3 tháng cũng chả phải là quá nhiều đâu :d

NoobSaibot
17-01-2014, 09:30 AM
Đấy là tính 1 người Duicui ơi, ông X lên hàng nghìn người chơi xem nào. Số tiền thu đc phải có 9 số 0 là ít. OK làm ăn thì phải có lợi nhuận, nhưng gamer là khách hàng, mà khách hàng là Thượng Đế. Ở đây ko cần coi Gamer là thượng đế, mà chỉ cần tôn trọng Ae game thủ đã là quý lắm rồi =)) Tiền cứ thu mà dịch vụ đi xuống.....haizzzzzzzz

1 Gậy Chết Ruồi
17-01-2014, 09:37 AM
mình đầu tư game k dưới 5 củ rồi
bjo thế này
bó tay

HeRoSad
17-01-2014, 09:42 AM
Uppppppppppppppppppp Lag quá bà con ơi

Sống chết mặc bay......chỉ biết kiếm tiền là chính còn đâu " Cứ Mặc Kệ " =)).Một phong cách làm ăn rất pro !

DuiCui.
17-01-2014, 09:46 AM
Thực ra mà nói ai quá hiểu thì chắc chắn là ko đầu tư vào đâu
chắc ông biết bemap chủ g wl chứ, ngay từ đâu đã xác định là ăn top ip5 và sẽ ko đầu tư vào nhiều
ông ý nạp 15tr vào game nhưng bán vp ngay sau đó tính ra là nạp 5tr vào game và ăn đc ip5 =))
đến giờ gần rl 3 rồi và vẫn chơi con f =))

ngacnhien
17-01-2014, 09:46 AM
Bạn không ăn thì xin đừng nói lời cay đắng

NoobSaibot
17-01-2014, 10:06 AM
Thế mình mới nói là hút máu như Kotex mà Services thì chư Shjt. Anh em ai chơi, dù ít dù nhiều cũng nạp thẻ hết, không ai chơi mà không nạp cả. Người ít thì 100-200. Người nhiều thì 5-10M là chuyện thường. Cầm tiền của anh em thì phải làm sao cho anh em vừa lòng. Những người còn ăn bám cha mẹ thì không nó, nhưng tôi, và những người khác, phải lăn lộn ngoài xã hội nên 1000 cũng quý trọng. Trong Game thì quá ưu ái thể loại con ông cháu cha, em họ Add, em vợ add, anh em thân quen của Add, v.v..... cả 1 tập đoàn được cho đồ miễn phí. Vậy công bằng ở đâu. DKM đi đá phò với cái kiểu Sẻvices như thế này anh đập vỡ mồm =))

Chơi ở nhà
17-01-2014, 10:12 AM
Sao cái gì bạn cũng biết thế :)).
2 Năm chơi Mu-hanoi.net thế mà éo lên Qua đc lớp 10 là bik cỡ nào =))
Thế mình mới nói là hút máu như Kotex mà Services thì chư Shjt. Anh em ai chơi, dù ít dù nhiều cũng nạp thẻ hết, không ai chơi mà không nạp cả. Người ít thì 100-200. Người nhiều thì 5-10M là chuyện thường. Cầm tiền của anh em thì phải làm sao cho anh em vừa lòng. Những người còn ăn bám cha mẹ thì không nó, nhưng tôi, và những người khác, phải lăn lộn ngoài xã hội nên 1000 cũng quý trọng. Trong Game thì quá ưu ái thể loại con ông cháu cha, em họ Add, em vợ add, anh em thân quen của Add, v.v..... cả 1 tập đoàn được cho đồ miễn phí. Vậy công bằng ở đâu. DKM đi đá phò với cái kiểu Sẻvices như thế này anh đập vỡ mồm =))