PDA

View Full Version : [Bang Hội] CTC - Kêu gọi Bằng hữu - Người vô Gia cư - Ae Killers nào còn lướt forum !

Crywolf
14-01-2014, 12:19 PM
Thế 3 chân vạc hiện giờ chỉ còn 2 , các tên tuổi lão làng của Mu HN đã quy về 1 mối , dường như họ coi điều cần làm là bám víu vào nhau , hoặc chăng Liên Minh Huyền Thoại gì gì đó lại ra đời .

Những ng như chúng tôi : Killers - NoFear - TheOne , sống luôn đứng vững trên lập trường của mình , luôn tự hào ko khuất phục , ko nhún nhường trước địch nhân nào .
Cùng lên tiếng kêu gọi những ae , bằng hữu , kẻ vô gia cư , ng chưa có gia đình tập thể cùng tề tựu về đây , cùng làm ra 1 trang sử khác cho MU HN .

Topic này ko tuyển , mà là kêu gọi những Ae cùng chí hướng , những G cùng đam mê gặp khó càng cứng , gặp mạnh càng mạnh cùng hợp lại nơi đây .

Y/h : theloveandthekiss
Nick game : Persian - NguyenHuu - 0zinzin0 đến cùng chúng tôi nào !

p/s : Những Ae Killers đã và đang or ko còn hiện diện tại Mu HN này mau mau quay về , cùng chung tay vì niềm tin , cái tập thể mà ae đã cùng xây dựng lên . Người sống phải thây ng , ng chết thì phải thấy xác , gia quyến hay tang gia cũng phải gọi về đây .

19/1 Chủ nhật , đừng quên nhé Ae !

HuynhQuanFC
14-01-2014, 12:22 PM
upppppppppppppppp

Bull
14-01-2014, 12:26 PM
quẩy lên nào quẩy lên nào

nguyenbom1
14-01-2014, 12:26 PM
hay cho câu.! Sống phải thấy người, Chết phải thấy xác. như kiểu truy lùng ấy

KoJiRo
14-01-2014, 12:27 PM
uppppppppppppppppppppp

Gió Vô Tình
14-01-2014, 12:30 PM
Thế 3 chân vạc hiện giờ chỉ còn 2 , các tên tuổi lão làng của Mu HN đã quy về 1 mối , dường như họ coi điều cần làm là bám víu vào nhau , hoặc chăng Liên Minh Huyền Thoại gì gì đó lại ra đời .

Những ng như chúng tôi : Killers - NoFear - TheOne , sống luôn đứng vững trên lập trường của mình , luôn tự hào ko khuất phục , ko nhún nhường trước địch nhân nào .
Cùng lên tiếng kêu gọi những ae , bằng hữu , kẻ vô gia cư , ng chưa có gia đình tập thể cùng tề tựu về đây , cùng làm ra 1 trang sử khác cho MU HN .

Topic này ko tuyển , mà là kêu gọi những Ae cùng chí hướng , những G cùng đam mê gặp khó càng cứng , gặp mạnh càng mạnh cùng hợp lại nơi đây .

p/s : Những Ae Killers đã và đang or ko còn hiện diện tại Mu HN này mau mau quay về , cùng chung tay vì niềm tin , cái tập thể mà ae đã cùng xây dựng lên . Người sống phải thây ng , ng chết thì phải thấy xác , gia quyến hay tang gia cũng phải gọi về đây .

lại đập đá hay say rượu j rồi đây :-"

Crywolf
14-01-2014, 12:34 PM
có đâu e, chỉ là cảm nhận khó khăn sắp đến , 3 chân vạc thì ko có gì đáng ngại:)

HuynhQuanFC
14-01-2014, 12:41 PM
lên thôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

MiruLove
14-01-2014, 12:41 PM
1 up !

Đinh Hiển
14-01-2014, 12:58 PM
Tam quốc chia 3 giờ chỉ còn 2... Thế lực của Tào Tháo ngày càng lớn mạnh, có 1 sự chênh lệch nhẹ :))

HuynhQuanFC
14-01-2014, 01:39 PM
uppppppppppppppppp

0968771993
14-01-2014, 01:40 PM
sống vì ae giết !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

OngGiaMu
14-01-2014, 01:47 PM
quay lên nào ae

Vodka_QuyenNang
14-01-2014, 01:50 PM

HoiSinh - AeHaNoi - WarLord - 1StVipTN vẫn là những cái tên trong Liên Minh Huyền Thoại. Ngu ngu lại sủa bậy rồi :))

HeRoSad
14-01-2014, 01:55 PM

Thế về liên minh cùng Killer thì được ngồi ghế trên Killer à ? :-"

HuynhQuanFC
14-01-2014, 02:05 PM
HoiSinh - AeHaNoi - WarLord - 1StVipTN vẫn là những cái tên trong Liên Minh Huyền Thoại. Ngu ngu lại sủa bậy rồi :))

tao k thấy ai sủa trong này nhưng tao thấy mày vào đây ẳng ẳng lên đấy

namdz
14-01-2014, 02:24 PM
uppppppppppppppppp cho 2 thế lực :)) CTC khối a lên thớt. :))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
14-01-2014, 02:43 PM
upp cho đối địch, thằng chủ topic nay ở ngoài nó PK rượu bia cũng ngon phết :))

CristianoRonaldo
14-01-2014, 02:49 PM

Cho em xin 1 slot anh wang ơi :))

KoJiRo
14-01-2014, 02:52 PM
upp cho đối địch, thằng chủ topic nay ở ngoài nó PK rượu bia cũng ngon phết :))

Chú Trình hôm đó quên mua bình máu cao cấp hay sao mà yếu thế :)

hotboyqn
14-01-2014, 02:55 PM
-Guild SongCon LM G Hoi Sinh,mà trận CTC này có vẻ căng thẳng và hấp dẫn quá:))

Đinh Hiển
14-01-2014, 02:57 PM
Là tại Killer bá quá nên các G khác dù từng DD với nhau vẫn phải bắt tay với nhau :))

hotboyqn
14-01-2014, 03:06 PM
-Đoàn kết là sức mạnh,cạnh tranh là niềm vui,cúi đầu là thất bại,thảm hại là niềm đau,u sầu là nỗi buồn.Chuồn là cắn trộm,bịp bợm là lừa đảo.Xạo là chém gió,bó tay là chịu chết,:))

duicui01
14-01-2014, 03:20 PM
-Đoàn kết là sức mạnh,cạnh tranh là niềm vui,cúi đầu là thất bại,thảm hại là niềm đau,u sầu là nỗi buồn.Chuồn là cắn trộm,bịp bợm là lừa đảo.Xạo là chém gió,bó tay là chịu chết,:))

thêm câu này tặng mày nè thoại "chó sủa chó ko cắn =))"

hotboyqn
14-01-2014, 03:38 PM
-chém gió cho vui mà,câu nói ấy khong có vần gì,nản quá

hotboyqn
14-01-2014, 03:40 PM
-Thêm câu này Dùi Cui à''chính chắn là bậc quân tử''.

hotboyqn
14-01-2014, 03:42 PM
-mà đã là bậc quân tử không chấp hạng tiểu nhân :))

HuynhQuanFC
14-01-2014, 03:57 PM
lên nàooooooooooooooooooo

aloanh
14-01-2014, 04:11 PM

sao lại là an phận ngồi ghế dưới G Hồi Sinh . thế giờ Quang đang làm chủ LM cũng là nhiều G khác phải ngồi dưới G KL và yếu kém ah Quang
đây là AE đã sống với nhau và quen biết từ nhiều SV ai làm chủ LM không quan trọng điều đó
còn đừng nói ai ngồi dưới ai và đừng tự cho mình hơn ai
1 cây chẳng làm nên non Quang ah 3 cây chụm lại nên hòn núi cao :)

aloanh
14-01-2014, 04:13 PM
Là tại Killer bá quá nên các G khác dù từng DD với nhau vẫn phải bắt tay với nhau :))

Bạn chẳng biết ti mô gì cả mà chém gió như thần gió
vâng cảm ơn thần gió khi đã chém gió đến con chó nó cũng phải sợ

CristianoRonaldo
14-01-2014, 04:24 PM
sao lại là an phận ngồi ghế dưới G Hồi Sinh . thế giờ Quang đang làm chủ LM cũng là nhiều G khác phải ngồi dưới G KL và yếu kém ah Quang
đây là AE đã sống với nhau và quen biết từ nhiều SV ai làm chủ LM không quan trọng điều đó
2 cây chụm lại ko phải 3 :))

HuynhQuanFC
14-01-2014, 05:29 PM
upppppppppppppppppppppppp

tranluans2
14-01-2014, 05:43 PM
up..........................

SockMan
14-01-2014, 06:01 PM
Lại là Liên Minh Huyền Thoại :))

mrtrym
14-01-2014, 06:06 PM
Cần trợ giúp người thân từ những đồng đội cũ không nhỉ ;))

need1love
14-01-2014, 06:11 PM
cần người log acc phụ hộ thì cứ pm nhá :D cứ gọi qua Trym kaka là có mặt giúp đỡ :)

Vodka_QuyenNang
14-01-2014, 06:13 PM
Thằng này cứ hít không khí thở ra cái cẹc gì là y như rằng bị chửi :))

HuynhQuanFC
14-01-2014, 06:15 PM
liên minh hà bá chứ huyền thoại gì :))

SockMan
14-01-2014, 06:22 PM

Người nói hay rượu nói đấy anh ơi :))

aloanh
14-01-2014, 06:31 PM
Người nói hay rượu nói đấy anh ơi :))

ngày nào chẳng có vitamin hung hăng hả duy
nhưng Quang nói thế thì bảo sao nhiều AE DD khác vào nói rồi lại bảo ae này nọ
nhưng mà từ truớc UB lúc nào cũng làm chủ LM vậy là các G khác toàn bọn cùi bắp đi ăn theo ah
đã có sv nào KL làm chủ LM khi mà có UB chưa ?
thế có khác gì Quang đang tự nói mình và các G LM khác từ nhiều sv khi LM với UB là la an phận ngồi ghế dưới ?
giờ K có UB thì làm LM và đang tự đắc là mình là số 1 và có quyền nói câu này mà k suy nghĩ qua nhiều sv mình đã ở đâu ?
AE trong gia đình còn cãi chửi nhau đánh nhau như chó . nhưng khi có viêc trọng sự kiểu gì chẳng bỏ qua tất cả về với nhau
còn nói lại với Quang này . trong LM HS WL AEHN ai làm chủ LM cũng đc . ai cũng như ai k phân biệt như Quang qua nhiều sv và giờ đang nói đâu nhé :)

SockMan
14-01-2014, 06:34 PM
nhưng mà từ truớc UB lúc nào cũng làm chủ LM vậy là các G khác toàn bọn cùi bắp đi ăn theo ah
thế có khác gì Quang đang tự nói mình và các G LM khác từ nhiều sv khi LM với UB là la an phận ngồi ghế dưới ?
giờ K có UB thì làm LM và đang tự đắc là mình là số 1 và có quyền nói câu này mà k suy nghĩ qua nhiều sv mình đã ở đâu ?
AE trong gia đình còn cãi chửi nhau đánh nhau như chó . nhưng khi có viêc trọng sự kiểu gì chẳng bỏ qua tất cả về với nhau
còn nói lại với Quang này . trong LM HS WL AEHN ai làm chủ LM cũng đc . ai cũng như ai k phân biệt như Quang qua nhiều sv và giờ đang nói đâu nhé :)

Theo ý Quang em nghĩ . CTC các Sv chưa có trận nào 3 thế lực cả , ý Quang là muốn AeHN sẽ là thế lực thứ 3 cho trận chiến thêm phần sôi nổi và kịch tính , chứ lại liên minh huyền thoại thế kia thì khó đỡ

Đinh Hiển
14-01-2014, 06:42 PM
Nói hay và chuẩn đấy SockMan :)

tohongquan
14-01-2014, 06:45 PM
mình còn nhớ đợt CTC SV thái dương KL liên minh với WL.nhưng đến phút cuối lại quay lưng lại.không biết có nhớ nhầm ko nhỉ

Đinh Hiển
14-01-2014, 06:48 PM
Từ thuở chí kim từ SV TTR - NNC - AH...còn 3 năm sau nghỉ Mu nên ko biết. Guild HS do ( Tùng Béo làm chủ G trên các sv ) và AeHN chưa bao giờ có chuyện LMHT với nhau nhé :|.... G UB của SockMan team với thằng ku NotLove thì cũng là thế hệ sau rồi :))

Đinh Hiển
14-01-2014, 06:50 PM
mình còn nhớ đợt CTC SV thái dương KL liên minh với WL.nhưng đến phút cuối lại quay lưng lại.không biết có nhớ nhầm ko nhỉ

WL của Cris. RoNaldo trước đây làm chủ G luôn luôn không cùng chiến tuyến với HS , trải qua nhiều sv nên chắc có nhiều thay đổi :))

Vodka_QuyenNang
14-01-2014, 06:57 PM
Đợi chờ sv mới có thế lực thứ 3 quay lại chơi MU cho bọn nó vui rồi =))

aloanh
14-01-2014, 07:08 PM
Theo ý Quang em nghĩ . CTC các Sv chưa có trận nào 3 thế lực cả , ý Quang là muốn AeHN sẽ là thế lực thứ 3 cho trận chiến thêm phần sôi nổi và kịch tính , chứ lại liên minh huyền thoại thế kia thì khó đỡ
thế Duy K hiểu ý thịnh nói ah . AE ruột thit trong nhà còn cãi nhau , nhưng khi ae gặp chuyện vẫn phải giúp đỡ nhau mà đúng K Duy . Ý Quang MuốnAeHN sẽ là thế lực thứ 3 _ thế thì ae trong nhà cứ cãi nhau là k bh làm lanh hay nc và là kẻ thù với nhau ah _ Duy mới học khoa luận để mai mốt làm LS đi bao chữa ah :)

Từ thuở chí kim từ SV TTR - NNC - AH...còn 3 năm sau nghỉ Mu nên ko biết. Guild HS do ( Tùng Béo làm chủ G trên các sv ) và AeHN chưa bao giờ có chuyện LMHT với nhau nhé :|.... G UB của SockMan team với thằng ku NotLove thì cũng là thế hệ sau rồi :))
tôi thấy rất nhiều bài viết bạn nói chuyện rất hay và chuẩn chỉ
nhưng tôi thấy qua 2 pic này bạn chẳng biết cái gì ngoài từ theo đóm ăn tàn cả
thằng Tùng béo khi nó chơi chưa bh có G HS mà chỉ có G LLB thôi cậu nhé
mà tôi cũng LM với G LLB trước đó rồi mới đến G HS nhé
người ta bảo k biết thì dựa cột mà nghe !

aloanh
14-01-2014, 07:10 PM

Đợi chờ sv mới có thế lực thứ 3 quay lại chơi MU cho bọn nó vui rồi =))
Sv này G KL làm chủ LM đó
sv sau UB và LD sẽ quay lại là 3 G đúng rồi còn gì
để xem khi UB và LD quay lại ai sẽ là người cùi mia chịu đi theo sách dép cho UB đây :)

0975965015
14-01-2014, 07:14 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppp

herotuyen2
14-01-2014, 07:16 PM
cứ đá nhau thế này thì sever này cũng khó.........chứ đừng nói đến sever sau , hự hự, thôi các thánh gió tích gạch để CTC mà ném ^^
P/S em mới đến MU có gì hổng biết mong các ảnh bỏ quá cho, hí hí

aloanh
14-01-2014, 07:22 PM
cứ đá nhau thế này thì sever này cũng khó.........chứ đừng nói đến sever sau , hự hự, thôi các thánh gió tích gạch để CTC mà ném ^^
P/S em mới đến MU có gì hổng biết mong các ảnh bỏ quá cho, hí hí

anh thì chẳng thấy gì khó cả . em đang đề cao ...... và cái sv kia ....... quá :))
đừng bh tự vỗ ngực mình và coi mình là số 1 :)

herotuyen2
14-01-2014, 07:25 PM
anh thì chẳng thấy gì khó cả . em đang đề cao ...... và cái sv kia ....... quá :))
đừng bh tự vỗ ngực mình và coi mình là số 1 :)

thôi thì cái LMinh này thế nào cứ kệ anh ạ, em nghĩ chắc mamen làm ra cái tp này ý mà, kì thực sever này KL làm chủ LM cũng là hợp lý thôi anh ạ , em ko có ý kiến gì hết, chỉ thấy mấy viên gạch to quá đỡ giúp ai đó chút thôi :)

aloanh
14-01-2014, 07:29 PM
thôi thì cái LMinh này thế nào cứ kệ anh ạ, em nghĩ chắc mamen làm ra cái tp này ý mà, kì thực sever này KL làm chủ LM cũng là hợp lý thôi anh ạ , em ko có ý kiến gì hết, chỉ thấy mấy viên gạch to quá đỡ giúp ai đó chút thôi :)

nói như em a chẳng dám nói gì
a đã nói rùi có DD hay gì đi nữa đây cũng là game ảo . gặp đc nhau quen biết là vui rồi dù đối địch hay gì đi nữa cũng phải tôn trọng nhau đừng có nói đểu nói xoay nhau . nghe buồn cười lắm . mình còn k làm đc thì đừng bh nói người khác cho thêm buồn cười !

herotuyen2
14-01-2014, 07:35 PM
nói như em a chẳng dám nói gì
a đã nói rùi có DD hay gì đi nữa đây cũng là game ảo . gặp đc nhau quen biết là vui rồi dù đối địch hay gì đi nữa cũng phải tôn trọng nhau đừng có nói đểu nói xoay nhau . nghe buồn cười lắm . mình còn k làm đc thì đừng bh nói người khác cho thêm buồn cười !

nói chung em cũng mới đến MUHN thôi. cũng biết anh thuộc đấng tiền bối nên em đâu dám nói gì quá mà anh bảo ko nói gì :(
anh là người thứ 2 em cực kì nể, chỉ sau mỗi mrtrym thôi :)) sẽ có dịp mời anh chén rượu để tỏ lòng kính :) trở lại vấn đề chính em nghĩ chắc anh Quang làm cái tp này nhằm mời thế lực thứ 3, "Chân vạc" đến PK cả 2 bên cứ đánh hỗn lộn cho vui ý mà. vì nếu có mỗi 2 LM lớn D D đánh nhau cũng chán, kết quả hầu như ai cũng biết anh ạ

SockMan
14-01-2014, 07:37 PM
Sv này G KL làm chủ LM đó
sv sau UB và LD sẽ quay lại là 3 G đúng rồi còn gì
để xem khi UB và LD quay lại ai sẽ là người cùi mia chịu đi theo sách dép cho UB đây :)

Đùa , đúng rượu đang nc rồi , Gì mà dép với guốc thế kia anh, Ai cũng đùn đẩy thì em làm thôi , chứ có cái gì đâu mà chủ với ko chủ . Được thêm đồng quà miếng bánh nào mà ham với chả hố

herotuyen2
14-01-2014, 07:41 PM
Đùa , đúng rượu đang nc rồi , Gì mà dép với guốc thế kia anh, Ai cũng đùn đẩy thì em làm thôi , chứ có cái gì đâu mà chủ với ko chủ . Được thêm đồng quà miếng bánh nào mà ham với chả hố

em nhớ anh được tận 5 chén phạt mỗi khi CTC mà =))

Tổng Cục Trưởng
14-01-2014, 07:44 PM
Nói chung là lìu tìu.....

herotuyen2
14-01-2014, 07:45 PM

có người BUỒN rồi :))

0978xxxx
14-01-2014, 07:45 PM

a nói ai lìu tìu thế :(

Sting Dâu
14-01-2014, 07:46 PM

làm set 1m vp đi a ơi :)) sv6 noria đợi e nhé =))

herotuyen2
14-01-2014, 07:46 PM
a nói ai lìu tìu thế :(

nói "chung" là lìu tìu, thì đứa nào tên Chung là nó em ạ =)) :24;:24;:24;

Tổng Cục Trưởng
14-01-2014, 07:48 PM
Anh đang lìu tìu đây. Muốn....xoã.

0978xxxx
14-01-2014, 07:48 PM
nói "chung" là lìu tìu, thì đứa nào tên Chung là nó em ạ =)) :24;:24;:24;

đâu đâu lôi vào đây e xem nào =))

herotuyen2
14-01-2014, 07:49 PM
Anh đang lìu tìu đây. Muốn....xoã.

thôi anh tinh vi, hôm 12 em Su. tiên nữ tửu đến gần bên anh đất, sao chẳng xõa đi, hay lại,
anh xin, vợ anh bảo uống ít còn về sớm =))

herotuyen2
14-01-2014, 07:50 PM
đâu đâu lôi vào đây e xem nào =))

cứ đợi thằng tên Chung vào comment là nó thôi :))
à mà này, sever sau chú tính thế nào, anh đang định sever sau tạo lại Đ.A đây, chứ nhìn BV phế quá em ạ

hoangducthai
14-01-2014, 07:56 PM
thôi anh tinh vi, hôm 12 em Su. tiên nữ tửu đến gần bên anh đất, sao chẳng xõa đi, hay lại,
anh xin, vợ anh bảo uống ít còn về sớm =))

xin là rõ.em su ăn đu đủ không cần thìa mà =))

herotuyen2
14-01-2014, 07:58 PM
xin là rõ.em su ăn đu đủ không cần thìa mà =))

đấy bảo ngay mà. cứ mạnh miệng thế thôi chứ đến khi em ý chơi cốc ra có mà.... xin vội =))

hoangducthai
14-01-2014, 08:00 PM
đấy bảo ngay mà. cứ mạnh miệng thế thôi chứ đến khi em ý chơi cốc ra có mà.... xin vội =))

gái bác kan thì chỉ chơi bằng chum bằng vại chứ cốc nhằm nhò gì

herotuyen2
14-01-2014, 08:03 PM
gái bác kan thì chỉ chơi bằng chum bằng vại chứ cốc nhằm nhò gì

thôi đừng lôi chum vại :3. anh ý lặn rồi kìa, xin phép cũng lặn theo =))

Crywolf
14-01-2014, 08:07 PM
xin lỗi ông anh nhưng vừa qua thấy wl cũng dd LM HS , cứ tưởng sẽ tạo ra 3 chân vạc , còn cái liên minh huyền thoại như thằng vodka nói , e thấy huyền thoại chỗ đéo nào nhỉ ?
Đua top 3 ngày WL and HS cũng cắn nhau như chó với mèo , laptop hay iphone 5 cũng thế cả ---> cày này gọi là liên minh huyền thoại ? ( hỏi WL là biết thôi a , còn a quân chơi sao thì e chịu )

Còn ông anh đây nói KL bám víu UB , vuông với ông anh , ko CTC cũng chẳng sao so với Killers cả , chỉ là cùng 1 địch , thì góp vào thành bão thôi , Ser DV Duy- Sockman đã kêu KL làm chủ LM , nhưng thằng e này ko chịu ( vì thời gian công việc bận rộn ko thể thu xếp quản lý all dc ) - ông anh ko tin có thể hỏi tất cả mem của NF , KL , UB nhé !

0978xxxx
14-01-2014, 08:08 PM
thôi đừng lôi chum vại :3. anh ý lặn rồi kìa, xin phép cũng lặn theo =))

e đang tính là chơi HT có cái acc TD có 25k poi giờ sang HT đc thêm vài lần RL với poi event a àk =))

Crywolf
14-01-2014, 08:15 PM
up cái này cho ông anh chủ G Aehanoi coi , xỉn quá rồi :)

xin lỗi ông anh nhưng vừa qua thấy wl cũng dd LM HS , cứ tưởng sẽ tạo ra 3 chân vạc , còn cái liên minh huyền thoại như thằng vodka nói , e thấy huyền thoại chỗ đéo nào nhỉ ?
Đua top 3 ngày WL and HS cũng cắn nhau như chó với mèo , laptop hay iphone 5 cũng thế cả ---> cày này gọi là liên minh huyền thoại ? ( hỏi WL là biết thôi a , còn a quân chơi sao thì e chịu )

Còn ông anh đây nói KL bám víu UB , vuông với ông anh , ko CTC cũng chẳng sao so với Killers cả , chỉ là cùng 1 địch , thì góp vào thành bão thôi , Ser DV Duy- Sockman đã kêu KL làm chủ LM , nhưng thằng e này ko chịu ( vì thời gian công việc bận rộn ko thể thu xếp quản lý all dc ) - ông anh ko tin có thể hỏi tất cả mem của NF , KL , UB nhé !

Đinh Hiển
14-01-2014, 08:19 PM
thế Duy K hiểu ý thịnh nói ah . AE ruột thit trong nhà còn cãi nhau , nhưng khi ae gặp chuyện vẫn phải giúp đỡ nhau mà đúng K Duy . Ý Quang MuốnAeHN sẽ là thế lực thứ 3 _ thế thì ae trong nhà cứ cãi nhau là k bh làm lanh hay nc và là kẻ thù với nhau ah _ Duy mới học khoa luận để mai mốt làm LS đi bao chữa ah :)

tôi thấy rất nhiều bài viết bạn nói chuyện rất hay và chuẩn chỉ
nhưng tôi thấy qua 2 pic này bạn chẳng biết cái gì ngoài từ theo đóm ăn tàn cả
thằng Tùng béo khi nó chơi chưa bh có G HS mà chỉ có G LLB thôi cậu nhé
mà tôi cũng LM với G LLB trước đó rồi mới đến G HS nhé
người ta bảo k biết thì dựa cột mà nghe !

Người không biết phải dựa cột mà nge chính là cậu đó ....hỏi tất cả những ai chơi từ năm 2010 xem thằng Tùng Béo có phải là chủ G trên các sv của G Hồi Sinh không bạn nhé, từ sv Tuyền Thuyết Rồng , Nhan Thần Chiến bên KL rồi Anh Hung bên HN.. ...còn G LLB là thành lập sau này thôi. lúc sv Hoàn Mỹ thì phải....bạn cứ hỏi Duy Vodka xem thế nào nhé. hoặc hỏi TroiXanh , Cris ronaldo còn xa và cao hơn nữa thì hỏi a Hoa TCT hoặc Phi đen :)... bạn chỉ là thế hệ sau thôi nên ko biết mô tê thế nào đâu nhé :))

Crywolf
14-01-2014, 08:30 PM
cái liên minh huyền thoại lồn trâu :))
vì cái set event , cái iphone , cái laptop mà cắn nhau như chó với mèo , tao khinh cái lmht:))

0978xxxx
14-01-2014, 08:34 PM
vì cái set event , cái iphone , cái laptop mà cắn nhau như chó với mèo , tao khinh cái lmht:))

nói nhỏ thôi nào a ơi người ta nghe thấy lại ngại

aloanh
14-01-2014, 08:37 PM

chính vì cái đua top vì thế sv này 3 G mới k LM từ đầu như thế đó Quang . nhưng mọi chuyện cũng đã ok bỏ qua và chắc chắn sv sau sẽ k còn như thế :)
không nói KL bám vào ai cả Quang xem Quang nói các G cũng đã chịu an phận ngồi ghế dưới HS khác gì nói các G khác k có khả năng làm chủ LM phải huỷ LM qua LM với HS đâu hả Quang ?
HS chủ G Tùng Lu gọi điện cho Thịnh kêu vào LM và muốn AEHN làm chủ LM nhưng thịnh cũng như Quang k làm
và cái CTC có cũng đc , đánh cũng đc mà chẳng đánh cũng đc cũng k phải bám víu vào ai
mục đính của Quang là cufng đánh địch . thịnh cũng như Quang thôi . cũng là đánh địch :D
còn Duy Vodka nói là LMHT hay ai nói chẳng quan tâm đến câu đó , mà chẳng hiểu từ LMHT là j . ok chưa Quang
game ao có dd với nhau nhưng thịnh lúc nào cũng tôn trọng ae . thịnh k làm gì sai hay nói gì đến ae làm cho ae k hài lòng là đc và đừng có mang thịnh vào các chuyện vớ vấn

0978xxxx
14-01-2014, 08:42 PM
chính vì cái đua top vì thế sv này 3 G mới k LM từ đầu như thế đó Quang . nhưng mọi chuyện cũng đã ok bỏ qua và chắc chắn sv sau sẽ k còn như thế :)
không nói KL bám vào ai cả Quang xem Quang nói các G cũng đã chịu an phận ngồi ghế dưới HS khác gì nói các G khác k có khả năng làm chủ LM phải huỷ LM qua LM với HS đâu hả Quang ?
HS chủ G Tùng Lu gọi điện cho Thịnh kêu vào LM và muốn AEHN làm chủ LM nhưng thịnh cũng như Quang k làm
và cái CTC có cũng đc , đánh cũng đc mà chẳng đánh cũng đc cũng k phải bám víu vào ai
mục đính của Quang là cufng đánh địch . thịnh cũng như Quang thôi . cũng là đánh địch :D
còn Duy Vodka nói là LMHT hay ai nói chẳng quan tâm đến câu đó , mà chẳng hiểu từ LMHT là j . ok chưa Quang
game ao có dd với nhau nhưng thịnh lúc nào cũng tôn trọng ae . thịnh k làm gì sai hay nói gì đến ae làm cho ae k hài lòng là đc và đừng có mang thịnh vào các chuyện vớ vấn

thật sự mà nói thấy đây mí là ông chủ nói nhẹ nhàng chứ HS hơi tý là chửi bới đéo thích tẹo nào

Crywolf
14-01-2014, 08:43 PM
ông a ko biết rõ = thằng em này rồi :))
từ ser TD tới DV và giờ là BV , cái chyện lũ HS cắn WL vì top 3 ngày or thứ gì giá trị hơn KL đều biết cả , vì từng huy động tất cả ae KL phụ WL đánh bật HS vì cái top mà , ngay cả set ef event mà còn cắn nhau thì nói gì nữa .:))
Nói chung vẫn muốn WL and AEHN là 1 thế lực riêng
Còn ông anh nghĩ sao thì tùy :|

Crywolf
14-01-2014, 08:46 PM
xin lỗi ông anh , nhưng e vẫn khinh cái LMHT gì gì đó , nếu ko có LM này sự tôn trọng của thằng e này dành cho all G rất lớn đấy :))

VanDamMeQ8
14-01-2014, 09:04 PM
Sấp có biếng , thôi thì close topic để mai tỉnh táo rồi nc tiếp . DĨ hoà như quý :))

Maybe
14-01-2014, 09:10 PM
từ ser TD tới DV và giờ là BV , cái chyện lũ HS cắn WL vì top 3 ngày or thứ gì giá trị hơn KL đều biết cả , vì từng huy động tất cả ae KL phụ WL đánh bật HS vì cái top mà , ngay cả set ef event mà còn cắn nhau thì nói gì nữa .:))

Úp cái này cho Ae HN + WL xem =))

aloanh
14-01-2014, 09:12 PM
Sấp có biếng , thôi thì close topic để mai tỉnh táo rồi nc tiếp . DĨ hoà như quý :))

tôi đã phải đăng nhập vào để nói với bạn 1 câu

bạn chỉ đc cái nói đúng :101;

Maybe
14-01-2014, 09:15 PM

AeHn + WL Đọc Và Cảm Nhận Xem Chù của cái LMHT nó là ntn =))

VanDamMeQ8
14-01-2014, 09:17 PM
SHopt nhé . Đừng để lạc chủ đề nửa . Nên di~ hoà như quý :">

Maybe
14-01-2014, 09:24 PM
SHopt nhé . Đừng để lạc chủ đề nửa . Nên di~ hoà như quý :">

tốp vào mồm. chú biết a là ai ko =))

ThykSock
14-01-2014, 09:31 PM

mình cũng chả hiểu bạn cmt những cái này làm gì?

thíc thể hiện à.hay là đi theo bợ đít ?

còn G bọn tôi, thíc LM với G nào và dd với G nào ko cần các bạn phải xen vào. OK?

FC.Killers
14-01-2014, 09:33 PM
tốp vào mồm. chú biết a là ai ko =))

là thằng Bú L mướn tại các tĩnh miền bắc =))

Maybe
14-01-2014, 09:39 PM

còn G bọn tôi, thíc LM với G nào và dd với G nào ko cần các bạn phải xen vào. OK?

Bợ cái dcm nhà m à. Mày lzj có tuổi mà lên tiếng ở đây ! CÒn tao thấy m ms là thằng chuyên bợ đít cno đó. chuyên post bán đồ thuê + train hộ =)) chẳng thấy cái vẹo lol gì :)) mà lên tiếng ở đây à. M chỉ giỏi cắn thôi :))

là thằng Bú L mướn tại các tĩnh miền bắc =))

chú lại ngứa mồm r` đấy =))

FC.Killers
14-01-2014, 09:42 PM
Bợ cái dcm nhà m à. Mày lzj có tuổi mà lên tiếng ở đây ! CÒn tao thấy m ms là thằng chuyên bợ đít cno đó. chuyên post bán đồ thuê + train hộ =)) chẳng thấy cái vẹo lol gì :)) mà lên tiếng ở đây à. M chỉ giỏi cắn thôi :))

chú lại ngứa mồm r` đấy =))

noi thế ko đúng ak, thôi làm thì chịu đi sẵng đây quảng bá thương hiệu or cho danh thiếp lun đê ^^

Maybe
14-01-2014, 09:48 PM

M ẳng lên tao xem nào =))

Giàng A Báo
14-01-2014, 09:53 PM
M ẳng lên tao xem nào =))

cảnh báo bạn lần thứ nhất vì có những từ k lịch sự
tiếp tục tôi sẽ bnad níck bạn 1 tuần

Maybe
14-01-2014, 09:56 PM

Xem và cảm nhận đi ku =))

hoangducthai
14-01-2014, 10:15 PM
ghê nhỉ....

Vodka_QuyenNang
14-01-2014, 10:23 PM
Crywolf ơi là Crywolf, sao mày Ngờ U thế hả Crywolf ơi
Thứ 1: Cái tên LMHT là do tao bộc phát nghĩ ra mà chúng mày nghe vào lại đẩy nó lên cao quá đấy :))
Thứ 2: Việc đua TOP gì đi chăng nữa cũng chỉ là chuyện cá nhân - cá nhân của những người đam mê chơi và đấy là quyền của mọi người chứ ko phải là của tập thể G mà chúng mày lại ngậm Kut' cả đống thế. Đua top những ai chơi game đều có quyền, nhất là G tao, tao nói và nhấn mạnh rất rõ ràng càng mà mày còn sủa bậy bạ rồi cắn cắn ở đây
Thứ 3: Chuyện Đối địch vài ngày vừa qua đến h tao còn chưa biết nguyên nhân nhưng từ cá nhân đến tập thể bọn t ko muốn chuyện đấy, đấy chỉ là bộc phát của 1 trong những G trong LM và đã được giải quyết rõ ràng rồi nhé. Rất tiếc là mày lại không được như mong muốn và có tý run ở đây thì phải. Còn mày muốn thì tốt thôi, sang sv mới có ít người cũ chơi lại rồi kiềng 3 chân với mày.

Chửi mày nhiều mà không khôn ra được tý nào cả, buồn lắm ý :|

07091990
14-01-2014, 10:24 PM
uppppppppppppppppppppppppppp

0978xxxx
14-01-2014, 10:27 PM
Thứ 1: Cái tên LMHT là do tao bộc phát nghĩ ra mà chúng mày nghe vào lại đẩy nó lên cao quá đấy :))
Thứ 2: Việc đua TOP gì đi chăng nữa cũng chỉ là chuyện cá nhân - cá nhân của những người đam mê chơi và đấy là quyền của mọi người chứ ko phải là của tập thể G mà chúng mày lại ngậm Kut' cả đống thế. Đua top những ai chơi game đều có quyền, nhất là G tao, tao nói và nhấn mạnh rất rõ ràng càng mà mày còn sủa bậy bạ rồi cắn cắn ở đây
Thứ 3: Chuyện Đối địch vài ngày vừa qua đến h tao còn chưa biết nguyên nhân nhưng từ cá nhân đến tập thể bọn t ko muốn chuyện đấy, đấy chỉ là bộc phát của 1 trong những G trong LM và đã được giải quyết rõ ràng rồi nhé. Rất tiếc là mày lại không được như mong muốn và có tý run ở đây thì phải. Còn mày muốn thì tốt thôi, sang sv mới có ít người cũ chơi lại rồi kiềng 3 chân với mày.

m thỳ ghê rồi nhờ bố cái G xin đồ ADM ẳng mà đéo biết ngại

SockMan
14-01-2014, 10:34 PM
Thà nó đéo có 2 cái từ Huyền Thoại nghe còn đỡ ngứa .bày đặt hô hào huyền với chả thoại , Huyền thoại mà vẫn sấp mặt thì gọi là gì bây giờ anh em nhỉ?

0975965015
14-01-2014, 10:35 PM
trơi đá anh ak

Vodka_QuyenNang
14-01-2014, 10:40 PM
m thỳ ghê rồi nhờ bố cái G xin đồ ADM ẳng mà đéo biết ngại

Đừng vơ Kut' cả nắm nhé, chuyện cá nhân là cá nhân đừng mang cái mác G vào, ko biết ngại đâu cưng

0978xxxx
14-01-2014, 10:42 PM
Đừng vơ Kut' cả nắm nhé, chuyện cá nhân là cá nhân đừng mang cái mác G vào, ko biết ngại đâu cưng

đừng nói cá nhân cái đống đồ của ADM kiểu đéo gì m chẳng dính ýt vè đope nhở

HuynhQuanFC
14-01-2014, 10:48 PM

biết mặt thằng vodka dày cở nào k mà kêu nó ngại

LegendHeroes
14-01-2014, 10:51 PM

Nghe như Hịch Tướng Sĩ rất hào hùng và bi tráng :) .

Vodka_QuyenNang
14-01-2014, 10:55 PM

Kiện đi là biết thôi, mấy cái cm tố cáo vào xem đợi tên mình mà đéo thấy ai nhắc đến buồn vãi

Vodka_QuyenNang
14-01-2014, 10:58 PM
Nghe như Hịch Tướng Sĩ rất hào hùng và bi tráng :) .

Ta thường Tới bữa quên ăn, nửa đêm vỗ gối, Ruột đau như cắt, nước mắt đầm đìa; Chỉ giận chưa thể xả thịt, lột da, ăn gan, uống máu quân thù; Dẫu cho Trăm thân ta phơi ngoài nội cỏ, Nghìn thây ta bọc trong da ngựa, Cũng nguyện xin làm =))

Vodka_QuyenNang
14-01-2014, 10:59 PM
biết mặt thằng vodka dày cở nào k mà kêu nó ngại

Quá khen quá khen =))

SockMan
14-01-2014, 11:06 PM

Em nói thật chứ , chắc chỉ các anh mới độ lượng thế dc . Em thì em chịu . Miếng ngon nhớ lâu , đòn đau nhớ đời

NoSayBeen
14-01-2014, 11:12 PM

lại tươi:21;

hotboyqn
14-01-2014, 11:15 PM
-sevẻ này em tưởng có G UB,LD nữa càng đông vui,Guild SongCon em mới thành lập đổi tên từ Guild QN14no1 mong các anh chỉ giáo,chứ Guild em không ăn được các Guild anh rồi toàn đồ vip:(

hotboyqn
14-01-2014, 11:17 PM
-mà AE LM với nhau mà anh nói như núp bóng sau các Guild khác để sồng thì không hay cho lắm:((.Anh em LM làm nên thành công win CTC chứ đâu phải chỉ có 1 Guild đâu:(

Vodka_QuyenNang
14-01-2014, 11:43 PM
-mà AE LM với nhau mà anh nói như núp bóng sau các Guild khác để sồng thì không hay cho lắm:((.Anh em LM làm nên thành công win CTC chứ đâu phải chỉ có 1 Guild đâu:(

Chúng nó khuấy nội bộ LM lên đấy mà, mình biết với nhau là được rồi để ý gì chúng nó :))

Ý Anh Làm Sao
14-01-2014, 11:45 PM
CTC Cứ 4P Cuối Phi Vào Là Ô Sờ Tê :)) :)) :)) Tỷ Lên Win Lên Tới 98% :52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;

hotboyqn
14-01-2014, 11:47 PM
uhm,mình cũng hiểu nhưng nghe cái câu đấy bức xúc

HuynhQuanFC
14-01-2014, 11:50 PM
Chúng nó khuấy nội bộ LM lên đấy mà, mình biết với nhau là được rồi để ý gì chúng nó :))

chú nghỉ cần phải để ý đến chú à ảo tưởng sức mạnh quá đó chú àk

HDlove
15-01-2014, 12:01 AM
uooooooooooooooooooooo

Crywolf
15-01-2014, 03:07 AM
ừ mày khôn , đây là cmt đầu tiên cũng như cuối cùng dành cho mày - 1 thằng miệng quân tử còn bụng toàn phân lợn .
Ngồi cmt cùng mày , tao thấy thà tao để thời gian nuôi dạy mấy con chó ở nhà nuôi còn có ý nghĩa hơn :|
Lần đầu tiên thấy mày lý giải 1 cách rõ ràng thế đấy - có cần phải rành mạch như vậy ko khi ai cũng đều biết cả :))
Con chó nhà , tao chửi 1 câu nó cong đuôi chạy từ trước nhà về sau nhà , còn mày khôn thì ko biết thế nào đây :|

BiKerclub
15-01-2014, 03:50 AM
Tuy người ngoài nhưng từ trước tới giờ thấy G AeHaNoi còn đc.Chứ cái bọn Hộ sinh hộ đẻ gì đó sống rr vãi.Trước chơi Mu Kim long và sát nhập qua Mu-hn này.Thấy mặt thằng tùng chó G Hộ Sinh là biết sv tàn sớm.Bởi vì sao? Sẵn tiện kể cho ae nghe luôn nhé.Lúc bên MuKimlong gần tàn.Nó vát 1 set đồ TL event ( sét thứ 2 + 13 ) , còn sét event bạn mình sài chỉ + 9 thôi.Và hỏi nó sét này ở đâu thì nó bảo là : " a là a của Thèn Phi gì đó...( Chắc ae biết Phi nào chứ nhỉ :)) ) " thích gì chả có.1 lúc sau nó kể chuyện trước kia bị block và LanOfPhi tạo cho nó 1 nhân vật khác = lần rs của Nó.Lúc đó MuKimlong đã náo loạn 1 thời gian.
1 thời gian sau qua Mu hn năm 2009 2010 gì đó lại gặp mặt nó và G Hộ Sinh. G này tuy rất ít người cày + rất im lặng.1 thời gian sau thì chả hiểu đồ ở đâu ra mà sv toàn có 1 =)) W3 op....DQN 2op .... GTM 2 op.. v.v
Còn các bạn cứ post bài lên 4rum hỏi adm sao lại bênh vực G HồiSinh làm gì chi cho tốn công sức ? Chắc các bạn đọc những lời của mình ở trên rồi cũng hiểu.
Còn 1 chuyện nữa là các ban đã từng nghe ADM Mu-hanoi tên WinCat (sr ko nhớ rõ lắm )...dẫn 1 G đi săn kundun khi sv mới ra đc vài tuần chưa? Và lúc đó WinCat đã phải lên YH và năn nỉ mình đừng làm to chuyện :)).
Đây là bài học nhớ đời của mình tại Mu-hn và ko bao giờ dám đầu tư nhìu vào Mu này.
Mình ko có ý nói xấu ai nhưng mình thấy rất bất công cho ae cày kéo ngày đêm săn từng món đồ lắm.
Mình có 1 lời khuyên chân thành là ae đừng đam mê vào cái trò này quá tốn tiền bạc sức khỏe mà ko = 1 số thành phần lợi dụng quen biết.
Xin ae đừng ném gạch đá mình để mình còn ăn tết =)).Nếu mấy lời nói trên mà sai sự thât thì cả nhà mình chết ko có chỗ chôn ..... ae ok thế nhé...... bb

Fren
15-01-2014, 05:21 AM
Nói này thì an phận gì gì ko phải... cân nhắc lại lời nói nhé Quang...!
Vì thực chất Ai làm Chủ LM cũng như nhau hết...không riêng cứ HS mới làm chủ...!
Ai Làm cũng như nhau hết...chắc trước UB làm chủ LM được phần thưởng chắc ăn hơn phần đấy nhỉ...
LMHT hay LM HS ngồi dưới an phận kia... thế Sv trước trước... killer toàn an phận dưới UB ak ...!

CowBoy89
15-01-2014, 05:48 AM
Tuy người ngoài nhưng từ trước tới giờ thấy G AeHaNoi còn đc.Chứ cái bọn Hộ sinh hộ đẻ gì đó sống rr vãi.Trước chơi Mu Kim long và sát nhập qua Mu-hn này.Thấy mặt thằng tùng chó G Hộ Sinh là biết sv tàn sớm.Bởi vì sao? Sẵn tiện kể cho ae nghe luôn nhé.Lúc bên MuKimlong gần tàn.Nó vát 1 set đồ TL event ( sét thứ 2 + 13 ) , còn sét event bạn mình sài chỉ + 9 thôi.Và hỏi nó sét này ở đâu thì nó bảo là : " a là a của Thèn Phi gì đó...( Chắc ae biết Phi nào chứ nhỉ :)) ) " thích gì chả có.1 lúc sau nó kể chuyện trước kia bị block và LanOfPhi tạo cho nó 1 nhân vật khác = lần rs của Nó.Lúc đó MuKimlong đã náo loạn 1 thời gian.
1 thời gian sau qua Mu hn năm 2009 2010 gì đó lại gặp mặt nó và G Hộ Sinh. G này tuy rất ít người cày + rất im lặng.1 thời gian sau thì chả hiểu đồ ở đâu ra mà sv toàn có 1 =)) W3 op....DQN 2op .... GTM 2 op.. v.v
Còn các bạn cứ post bài lên 4rum hỏi adm sao lại bênh vực G HồiSinh làm gì chi cho tốn công sức ? Chắc các bạn đọc những lời của mình ở trên rồi cũng hiểu.
Còn 1 chuyện nữa là các ban đã từng nghe ADM Mu-hanoi tên WinCat (sr ko nhớ rõ lắm )...dẫn 1 G đi săn kundun khi sv mới ra đc vài tuần chưa? Và lúc đó WinCat đã phải lên YH và năn nỉ mình đừng làm to chuyện :)).
Đây là bài học nhớ đời của mình tại Mu-hn và ko bao giờ dám đầu tư nhìu vào Mu này.
Mình ko có ý nói xấu ai nhưng mình thấy rất bất công cho ae cày kéo ngày đêm săn từng món đồ lắm.
Mình có 1 lời khuyên chân thành là ae đừng đam mê vào cái trò này quá tốn tiền bạc sức khỏe mà ko = 1 số thành phần lợi dụng quen biết.
Xin ae đừng ném gạch đá mình để mình còn ăn tết =)).Nếu mấy lời nói trên mà sai sự thât thì cả nhà mình chết ko có chỗ chôn ..... ae ok thế nhé...... bb

cmnr bạn uê. chưa thấy mu nào đua top 3 ngày đầu mà drop đi 24/24 :)) FPT chưa chắc đi được vì poin ít quá nhưng sv ta thì đi đều đều

Đinh Hiển
15-01-2014, 07:27 AM

BiKerClub la ai nhỉ, có vẻ cũng biết chút chút....chơi từ KL qua HN chắc biết Passion Đà Nẵng :)

CristianoRonaldo
15-01-2014, 07:49 AM

mày khinh tao hả con chó!

CristianoRonaldo
15-01-2014, 07:50 AM
WL của Cris. RoNaldo trước đây làm chủ G luôn luôn không cùng chiến tuyến với HS , trải qua nhiều sv nên chắc có nhiều thay đổi :))

bạn đang nói đến tớ đó hả :))

Đinh Hiển
15-01-2014, 08:15 AM
bạn đang nói đến tớ đó hả :))
Chuẩn ... ông tên gì tôi quên rồi nhưng sn 87 đúng ko??? nhớ Passion ở team với Tùng Béo hồi trước ko :)...nhớ bé Ry béo ở Đà Nẵng ko :))...tôi nhớ ko lầm thì lúc trước ông là chủ G WL chứ k phải bé mập :))

3 ♥ Music
15-01-2014, 08:54 AM
19/1 la gì thế cậu

3 ♥ Music
15-01-2014, 08:54 AM
mà đăng kí mác từ bao giờ sao vẫn chưa có mac Guild thế! nản

CristianoRonaldo
15-01-2014, 08:56 AM
Chuẩn ... ông tên gì tôi quên rồi nhưng sn 87 đúng ko??? nhớ Passion ở team với Tùng Béo hồi trước ko :)...nhớ bé Ry béo ở Đà Nẵng ko :))...tôi nhớ ko lầm thì lúc trước ông là chủ G WL chứ k phải bé mập :))

ờ Ry béo ở đà nẵng thì biết chứ :)) mà đợt đó là MU KimLong mà =))

CristianoRonaldo
15-01-2014, 08:57 AM

87 là thằng Hùng ko phải tôi! Guild WL toàn mấy AE ai chủ Guild cũng dc mà!

HuynhQuanFC
15-01-2014, 10:49 AM
uppppppppppp

BiKerclub
15-01-2014, 10:55 AM
BiKerClub la ai nhỉ, có vẻ cũng biết chút chút....chơi từ KL qua HN chắc biết Passion Đà Nẵng :)

Passion à.biết và biết rất rõ.Có phải chạy taxi k ? Hồi trước kìa vợ chơi Mu đúng ko.Nhớ lại t đi.Chơi với m từ sv Truyên thuyết rồng rồi mà.Bên Mu Kim long tên Dkno1 , BiKerClub. Qua Mu hn thì tên BiKerClub + MinhRau. nhớ đi nhé

Vodka_QuyenNang
15-01-2014, 11:15 AM
con lạy các anh KL , con lỡ mồm ko biết các a
Các a KL thông cảm cho con

HuynhQuanFC
15-01-2014, 11:23 AM
con lạy các anh KL , con lỡ mồm ko biết các a
Các a KL thông cảm cho con

mày đạp đc cụ ai cụ tao ở nhà kìa vào mà đạp còn đạp k đc thì về tự vã vào mồm ông bà già mày đi nhé :))

Cau2OnlineMUHN
15-01-2014, 11:23 AM
có j hót vậy duy

herotuyen2
15-01-2014, 11:46 AM

acc 2011 cũng có vẻ lão làng rồi đây 1 gạch :))

Đinh Hiển
15-01-2014, 12:09 PM
Passion à.biết và biết rất rõ.Có phải chạy taxi k ? Hồi trước kìa vợ chơi Mu đúng ko.Nhớ lại t đi.Chơi với m từ sv Truyên thuyết rồng rồi mà.Bên Mu Kim long tên Dkno1 , BiKerClub. Qua Mu hn thì tên BiKerClub + MinhRau. nhớ đi nhé

Nhầm hàng rồi nhé....chắc là khi tôi bán acc Passion thì ông mới quen :)). chủ của acc sau này tên Hoà ở Lạng Sơn. còn tên MinhRau thì tôi có biết :). team tôi chuyển qua HN sv AH là LaoDai ( Tùng béo ) , LaoNhat , LaoTam ( XinhGai ).... LaoNhat là tôi :))

o0KhunG0o
15-01-2014, 12:53 PM
=)) Hót Vãi Hót Vãi

Chu Bin Cr9
15-01-2014, 01:44 PM
Trích Được post bởi BiKerclub Xem bài viết
Tuy người ngoài nhưng từ trước tới giờ thấy G AeHaNoi còn đc.Chứ cái bọn Hộ sinh hộ đẻ gì đó sống rr vãi.Trước chơi Mu Kim long và sát nhập qua Mu-hn này.Thấy mặt thằng tùng chó G Hộ Sinh là biết sv tàn sớm.Bởi vì sao? Sẵn tiện kể cho ae nghe luôn nhé.Lúc bên MuKimlong gần tàn.Nó vát 1 set đồ TL event ( sét thứ 2 + 13 ) , còn sét event bạn mình sài chỉ + 9 thôi.Và hỏi nó sét này ở đâu thì nó bảo là : " a là a của Thèn Phi gì đó...( Chắc ae biết Phi nào chứ nhỉ ) " thích gì chả có.1 lúc sau nó kể chuyện trước kia bị block và LanOfPhi tạo cho nó 1 nhân vật khác = lần rs của Nó.Lúc đó MuKimlong đã náo loạn 1 thời gian.
1 thời gian sau qua Mu hn năm 2009 2010 gì đó lại gặp mặt nó và G Hộ Sinh. G này tuy rất ít người cày + rất im lặng.1 thời gian sau thì chả hiểu đồ ở đâu ra mà sv toàn có 1 W3 op....DQN 2op .... GTM 2 op.. v.v
Còn 1 chuyện nữa là các ban đã từng nghe ADM Mu-hanoi tên WinCat (sr ko nhớ rõ lắm )...dẫn 1 G đi săn kundun khi sv mới ra đc vài tuần chưa? Và lúc đó WinCat đã phải lên YH và năn nỉ mình đừng làm to chuyện .
Xin ae đừng ném gạch đá mình để mình còn ăn tết .Nếu mấy lời nói trên mà sai sự thât thì cả nhà mình chết ko có chỗ chôn ..... ae ok thế nhé...... bb

cái này mới hót hên là mình off sớm =))

BiKerclub
15-01-2014, 01:52 PM
Nhầm hàng rồi nhé....chắc là khi tôi bán acc Passion thì ông mới quen :)). chủ của acc sau này tên Hoà ở Lạng Sơn. còn tên MinhRau thì tôi có biết :). team tôi chuyển qua HN sv AH là LaoDai ( Tùng béo ) , LaoNhat , LaoTam ( XinhGai ).... LaoNhat là tôi :))

Thằng Hòa lạng sơn là bạn thân tôi trên mu mà =)).ông ở đà nẵng có phải trước kia chạy xe ko?.Tôi nhớ ông man máng thôi :-"

Chu Bin Cr9
15-01-2014, 04:01 PM
Trích Được post bởi BiKerclub Xem bài viết
Tuy người ngoài nhưng từ trước tới giờ thấy G AeHaNoi còn đc.Chứ cái bọn Hộ sinh hộ đẻ gì đó sống rr vãi.Trước chơi Mu Kim long và sát nhập qua Mu-hn này.Thấy mặt thằng tùng chó G Hộ Sinh là biết sv tàn sớm.Bởi vì sao? Sẵn tiện kể cho ae nghe luôn nhé.Lúc bên MuKimlong gần tàn.Nó vát 1 set đồ TL event ( sét thứ 2 + 13 ) , còn sét event bạn mình sài chỉ + 9 thôi.Và hỏi nó sét này ở đâu thì nó bảo là : " a là a của Thèn Phi gì đó...( Chắc ae biết Phi nào chứ nhỉ ) " thích gì chả có.1 lúc sau nó kể chuyện trước kia bị block và LanOfPhi tạo cho nó 1 nhân vật khác = lần rs của Nó.Lúc đó MuKimlong đã náo loạn 1 thời gian.
1 thời gian sau qua Mu hn năm 2009 2010 gì đó lại gặp mặt nó và G Hộ Sinh. G này tuy rất ít người cày + rất im lặng.1 thời gian sau thì chả hiểu đồ ở đâu ra mà sv toàn có 1 W3 op....DQN 2op .... GTM 2 op.. v.v
Còn 1 chuyện nữa là các ban đã từng nghe ADM Mu-hanoi tên WinCat (sr ko nhớ rõ lắm )...dẫn 1 G đi săn kundun khi sv mới ra đc vài tuần chưa? Và lúc đó WinCat đã phải lên YH và năn nỉ mình đừng làm to chuyện .
Xin ae đừng ném gạch đá mình để mình còn ăn tết .Nếu mấy lời nói trên mà sai sự thât thì cả nhà mình chết ko có chỗ chôn ..... ae ok thế nhé...... bb

cái này mới hót hên là mình off sớm =))

uppppppppppppppppppppppppppppppp

0ZinZin0
15-01-2014, 04:36 PM
Chán nhể chẳng nghe tn :(( đọc song lại thấy có tý liên quan đến A Bê Cê Bờ Cờ :45;

SeoulKorea
15-01-2014, 04:49 PM
Chán nhể chẳng nghe tn :(( đọc song lại thấy có tý liên quan đến A Bê Cê Bờ Cờ :45;

dạo này vẫn chơi à chú

Đinh Hiển
15-01-2014, 04:52 PM
Thằng Hòa lạng sơn là bạn thân tôi trên mu mà =)).ông ở đà nẵng có phải trước kia chạy xe ko?.Tôi nhớ ông man máng thôi :-"

chạy xe gi.... tôi mở phòng tập thể hình ở Đà Nẵng :))

Đinh Hiển
15-01-2014, 04:54 PM

Thằng Hoà lúc nó nghỉ bên TTR qua bên NTC nó mua acc của tôi ( Passion ) .... lâu quá rồi nên cũng ko nhớ rõ lắm. nhưng bên HN thì có biết MinhRau chứ ko quen :D

mrtrym
15-01-2014, 04:59 PM
Cãi nhau cho mệt lolz ra 19 tới kết quả nói lên tất cả. Sever LD sẽ mở to mắt tiếp HS và đừng có mở mồm ra nói mình trong sạch nữa bạn ạ. Không còn bệ đỡ xem các bạn khoẻ đến đâu. Bắt đầu muối hành!

SeoulKorea
15-01-2014, 05:02 PM
Cãi nhau cho mệt lolz ra 19 tới kết quả nói lên tất cả. Sever LD sẽ mở to mắt tiếp HS và đừng có mở mồm ra nói mình trong sạch nữa bạn ạ. Không còn bệ đỡ xem các bạn khoẻ đến đâu. Bắt đầu muối hành!

khẳng định chắc thế a :))

BiKerclub
15-01-2014, 05:04 PM
Thằng Hoà lúc nó nghỉ bên TTR qua bên NTC nó mua acc của tôi ( Passion ) .... lâu quá rồi nên cũng ko nhớ rõ lắm. nhưng bên HN thì có biết MinhRau chứ ko quen :D
uh.trước tôi cũng quen Passion ở đà nẵng nên lâu quá k nhớ rõ lắm.Từ sv Truyền thiết rồng rồi.Sv BVương này ông chơi nv tên gì ?

Đinh Hiển
15-01-2014, 05:14 PM
uh.trước tôi cũng quen Passion ở đà nẵng nên lâu quá k nhớ rõ lắm.Từ sv Truyền thiết rồng rồi.Sv BVương này ông chơi nv tên gì ?

Dạo này vợ con công việc nhiều nên chơi ít lắm...nhân vật : S2Liv... ông có chơi ko ? tên nv gì thế :))

SockMan
15-01-2014, 05:14 PM

bạn thích bới móc mấy cái chuyện từ ngày xưa nhỉ , ngày xưa nó thế nhưng chưa chắc bây giờ nó cũng thế. Nhìn 1 cách khác , 1 cách tích cực và tiến bộ đi xem nào

BiKerclub
15-01-2014, 05:19 PM
Dạo này vợ con công việc nhiều nên chơi ít lắm...nhân vật : S2Liv... ông có chơi ko ? tên nv gì thế :))

chơi chung acc với ông anh lâu lâu mới vào.Tên ThienTu.Đang đi tìm acc mua nề :)

zzAzarenka
15-01-2014, 06:01 PM

em thích câu nói này của a :D

HuynhQuanFC
15-01-2014, 07:29 PM
lênnnnnnnnnnnnnnnnnn

HuynhQuanFC
15-01-2014, 08:45 PM
upppppppppppppppppppppppppppp

ngacnhien
16-01-2014, 03:56 PM
upppppppppppppppppppp

ngacnhien
17-01-2014, 08:09 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

nguyenbom1
17-01-2014, 08:10 PM
upppppppppppppppppppppppppppp

3 ♥ Music
17-01-2014, 08:13 PM
A/e ta là một gia đình, một gia đình là chơi hết mình, chơi hết mình là lên thiên đình, lên thiên đình rồi nhảy xập xình, lắc cái đầu là lắc cái đầu, lắc cái đầu để cho sạch gầu, lắc cái mông là lắc cái mông, lắc cái mông để giống con công.........ê....Sexy Lady.....:D

Crywolf
17-01-2014, 08:14 PM
bay dữ vậy :|

A/e ta là một gia đình, một gia đình là chơi hết mình, chơi hết mình là lên thiên đình, lên thiên đình rồi nhảy xập xình, lắc cái đầu là lắc cái đầu, lắc cái đầu để cho sạch gầu, lắc cái mông là lắc cái mông, lắc cái mông để giống con công.........ê....Sexy Lady.....:D

3 ♥ Music
17-01-2014, 08:17 PM
Bay để tí quay tay W2.5 RF hôm qua thằng bạn quay xịt 1 RF với 1 DK...=))
bay dữ vậy :|

SockMan
17-01-2014, 08:23 PM
Lên cái nhỉ

Crywolf
19-01-2014, 10:09 AM
Cùng lên cho trận đấu mà bao nhiu anh hùng bằng hữu cùng chờ đợi !

SockMan
19-01-2014, 10:11 AM
Cùng lên cho trận đấu mà bao nhiu anh hùng bằng hữu cùng chờ đợi !

Bố trí ta con Sum ta đi quấy cho

Crywolf
19-01-2014, 10:18 AM
trưa pm nhé nhỏ !

Bố trí ta con Sum ta đi quấy cho

0978xxxx
19-01-2014, 10:19 AM
trưa pm nhé nhỏ !

onl yahoo di a ơi e bảo cái này

SeoulKorea
19-01-2014, 10:56 AM
uppppppppp !!

Crywolf
19-01-2014, 11:05 AM
pro này có làm 1acc nghịch ko đây

uppppppppp !!

SeoulKorea
19-01-2014, 11:10 AM
pro này có làm 1acc nghịch ko đây

sv sau a ơi :D

Crywolf
19-01-2014, 11:11 AM
ctc đang cần ng cầm acc , muốn dùng tất cả người và vật chất :)

sv sau a ơi :D

SeoulKorea
19-01-2014, 11:18 AM
ctc đang cần ng cầm acc , muốn dùng tất cả người và vật chất :)

ok a add fb e đi r nc : fb Vũ Rùa