PDA

View Full Version : Topic Tố cáo LilShady hách speed mời Nước mắt và GVT vào sử phạt

namdz
10-01-2014, 10:02 AM
Như tiêu đề. 15p mai phục ở sv 4 sáng nay đã bắt được 1 anh đi xe SH chạy quá tốc độ cho phép. khi đi anh này còn vừa đi vừa tán quái .
http://www.youtube.com/watch?v=rQRxOtbNsmQ&feature=youtu.be

nuhoang
10-01-2014, 10:09 AM
adm đâu xử lý đê , nói thật cả gui killer toàn hack

nuhoang
10-01-2014, 10:10 AM
để xem nhốt nó được 3 ngày không , hay lại ân xá :))

namdz
10-01-2014, 10:11 AM

bạn đừng vơ đũa cả nắm. mình đứng cả sáng/ rất nhiều dk gui killers chạy qua. ko có biểu hiện hách bạn nhé. cái gì nó đúng thì thôi

MrHieuBeo
10-01-2014, 10:13 AM

nghe nói a cũng nhiều tuổi và trước cũng là thành viên guil killers thì phải

có cần thiết khi ở guil khác quay ra nói xấu cả guil killers ko ???

nuhoang
10-01-2014, 10:19 AM
mình nói thật hôm qua 2 con DK đuổi con èf buft cua gui bạn để giết mà con ef chạy như dw tele , chẳn qua hôm qua mải đnahs nhau không quay được video thôi , tất nhiên nói co sách mach co chứng , nhưng bạn dám khẳng định gui bạn không hack không ?

namdz
10-01-2014, 10:20 AM
sr các bạn đây là topic báo hách ngày hnay. ngày hwa trôi qua lâu rồi :( adm vào nhận hàng nào

nuhoang
10-01-2014, 10:20 AM
nghe nói a cũng nhiều tuổi và trước cũng là thành viên guil killers thì phải

có cần thiết khi ở guil khác quay ra nói xấu cả guil killers ko ???

minh không bênh ai cũng không phải vì thua mà ghét ai , trò chơi mà chỉ muốn công bang thôi

Xếp Hình
10-01-2014, 10:23 AM
mình nói thật hôm qua 2 con DK đuổi con èf buft cua gui bạn để giết mà con ef chạy như dw tele , chẳn qua hôm qua mải đnahs nhau không quay được video thôi , tất nhiên nói co sách mach co chứng , nhưng bạn dám khẳng định gui bạn không hack không ?

Thôi anh ơi , do mình thiếu chiến thuật ko bàn tán về vấn đề này nữa anh ạ
Bước đến cái giải đấu này chỉ mong dừng chân ở hạng 4 Killers là G lớn có người này người kia chỉ mong là G 1stVipTN ko ai bị tố cáo hack trên diễn đàn .

MrHieuBeo
10-01-2014, 10:23 AM

Mình việc gì phải khẳng định

Ai chơi như nào là việc của người ta

còn đằng này bạn cũng là 1 thành Viên guil killers ở SV QN bây giờ ở guil khác thì lại nói thế này thế kia chơi mu để vui thôi

đừng có lôi cả guil người ta vào

còn bạn hỏi guil mình và cái LM của bạn đã trong sạch trưa đã rồi hay đi nói nhé

MrHieuBeo
10-01-2014, 10:26 AM
Thôi anh ơi , do mình thiếu chiến thuật ko bàn tán về vấn đề này nữa anh ạ
Bước đến cái giải đấu này chỉ mong dừng chân ở hạng 4 Killers là G lớn có người này người kia chỉ mong là G 1stVipTN ko ai bị tố cáo hack trên diễn đàn .

tôi hỏi bạn 1 guil gồm 40 người mỗi người 1nơi ai làm gì là việc của người ta

giờ chúng tôi còn phải quản lý cả thành viên ko đc hack à

còn bạn cứ đợi người có quyền vào làm dõ đã

trưa mgif đã nói người ta hack là sao nhỉ

nuhoang
10-01-2014, 10:27 AM
Mình việc gì phải khẳng định

Ai chơi như nào là việc của người ta

còn đằng này bạn cũng là 1 thành Viên guil killers ở SV QN bây giờ ở guil khác thì lại nói thế này thế kia chơi mu để vui thôi

đừng có lôi cả guil người ta vào

còn bạn hỏi guil mình và cái LM của bạn đã trong sạch trưa đã rồi hay đi nói nhé
Lm chưa khẳng định còn mấy thang em gui TN 100% sạch , đúng trước minh ở gui kiler thật minh và ae killer cũ quá hiểu nhau luôn ,minh sống thế nào ae đèu hiểu qua tất cả các SV ,chưa bao giờ lừa ai, cũng như nói xấu và sai sự thật về điều gì , thôi tôi close ở đây

MrHieuBeo
10-01-2014, 10:27 AM
minh không bênh ai cũng không phải vì thua mà ghét ai , trò chơi mà chỉ muốn công bang thôi

Xin Lỗi anh ở cái xã hội còn trả có công = huống chi game ảo

đó cái LM của bạn đó bạn xem có công = ko ????

MrHieuBeo
10-01-2014, 10:28 AM
Lm chưa khẳng định còn mấy thang em gui TN 100% sạch , đúng trước minh ở gui kiler thật minh và ae killer cũ quá hiểu nhau luôn ,minh sống thế nào ae đèu hiểu qua tất cả các SV ,chưa bao giờ lừa ai, cũng như nói xấu và sai sự thật về điều gì , thôi tôi close ở đây

ok bọn em vẫn tôn trọng anh và mong anh để bọn e giữ cái tôn trọng đó

còn anh e mình chơi vui vẻ là đc rồi

ai làm gì kệ người ta đi

tieuquy92
10-01-2014, 10:40 AM
upppppppppppppp block đê

namdz
10-01-2014, 10:46 AM
upppppppppppppppppppp

Vân Anh
10-01-2014, 10:47 AM
admin xữ lí nào :p

haulevis0911
10-01-2014, 10:52 AM
Dự là có người đc ra đảo chơi với RoBinSon. Ngoài đấy lạnh bạn nhớ mang theo áo ấm, và vác theo đồ ăn dùng đủ trong 1 tuần nhé.

Nước Mắt
10-01-2014, 10:56 AM
Đã xử lí block nhân vật LilShady 3 ngày và trừ 5% tổng RS/RL lí do sử dụng hack .
Topic đóng .