PDA

View Full Version : Mất vp + BKHC nhiều đồ khác

TinhYeuMu
09-01-2014, 10:53 AM
vừa out ra săn santa thì có kẻ đột nhập acc
đã báo ADM out ra nhưng vào thấy mất
700k vp
6 BKHC
chuy vương luck +0

ID linhbeo
NV beauty

Mong ADM kiểm tra khoá acc kẻ gian lấy lại đồ cho em ạ

LegendHeroes
09-01-2014, 10:55 AM
vừa out ra săn santa thì có kẻ đột nhập acc
đã báo ADM out ra nhưng vào thấy mất
700k vp
6 BKHC
chuy vương luck +0

ID linhbeo
NV beauty

Mong ADM kiểm tra khoá acc kẻ gian lấy lại đồ cho em ạ

Đã khoá TK meoconbn NV BoRauDai cầm item của bạn

TinhYeuMu
09-01-2014, 10:56 AM
Đã khoá TK meoconbn NV BoRauDai cầm item của bạn

rất cơm ơn anh ạ
vừa out ra săn santa vào thấy tk đang sử dụng
mong ADM trừng trị và lấy lại đồ dùm em
ths ADM nhiều ah

TinhYeuMu
09-01-2014, 11:29 AM
bổ sung 21 dxmm anh nhé
để em xem còn mất gì em báo nốt ạ

gaucon
09-01-2014, 12:16 PM
vao hoi` 11h48p ngay mung` 9 minh` phat' hien acc cua minh`dang post buon ban' o D4 sv1.ten nhan vat la` Drakness ID la` gaucon1.minh` choi o nha` nen ko the co chuyen bi hach dc.minh` tu len D4 sv1 de xem chinh' acc cua minh` dang ban' do`qua that rat uc che'.acc nay` minh` de full do` tren nguoi` va mac set QN hien gio` vao dc thay ' nhan vat ko mac ji` va`co' set RD shop.de`nghi ADM cho cau tra loi` hop ly bat' thu pham hoan`tra do` lai cho minh`.a e doc bai` nay`thi len tieng' ung ho cho minh`.hach kieu nay` bo' tay roi`

TinhYeuMu
09-01-2014, 12:22 PM
vao hoi` 11h48p ngay mung` 9 minh` phat' hien acc cua minh`dang post buon ban' o D4 sv1.ten nhan vat la` Drakness ID la` gaucon1.minh` choi o nha` nen ko the co chuyen bi hach dc.minh` tu len D4 sv1 de xem chinh' acc cua minh` dang ban' do`qua that rat uc che'.acc nay` minh` de full do` tren nguoi` va mac set QN hien gio` vao dc thay ' nhan vat ko mac ji` va`co' set RD shop.de`nghi ADM cho cau tra loi` hop ly bat' thu pham hoan`tra do` lai cho minh`.a e doc bai` nay`thi len tieng' ung ho cho minh`.hach kieu nay` bo' tay roi`
thời gian mình bị kẻ gian đột nhập acc là lúc 10h40 nhé... lúc Santa =))
mình out ra để săn santa mà
vào thấy tài khoản sử dụng báo ADM luôn và ADM block acc ăn trộm luôn luc 10h50
11h48 nào bạn
đen cho kẻ hack acc mình :))

TinhYeuMu
10-01-2014, 09:49 AM
Anh LengenHeroes onl chưa ạ
cho em xin lấy lài tài sản đã mất hôm qua ạ

LegendHeroes
10-01-2014, 10:24 AM

Bạn mất những item gì?Hãy khai báo rõ ràng sô lượng item và op.

TraiTimBangGia
10-01-2014, 04:47 PM
Upppppppppppppppppppppp

gaucon
10-01-2014, 10:03 PM
cam on admin da quan tam.vi` day la` acc phu dung` de buon ban' va` cay` ngoc nen em khong nho' ro~ item va op lam'.hau`het la` do`exl 10% gia' tri ko cao.e chi nho' la` mac set QN va` co 2 ĐaoQN +4+luck+op+GC380 va`1 it' vcen le de mua ban.vi`em da thong bao' bi hach o topick khac' nen dang bi khoa' acc mong admin mo acc va`thu hoi`lai item bi mat' cho em dc cai nao` hay cai' day'.vi` em dinh ban' acc chinh' nen muon' cay` lai bang acc nay` mong admin quan tam giup em som'

gaucon
11-01-2014, 02:46 PM
admin mo cho em nhan vat Drakness id gaucon1 voi'. em da bi hach roi` con`bi admin block nua.em len 4fum thong bao' bi hach de mong dc giup' do~ tim` lai do` va` bat' hacker .bjo lai thanh ra bi block luon acc.em ko biet' cach lap topick moi' nen da viet' nhieu` bai len cac topick khac' de thong bao' ngay khi phat hien bi hack.ban than em la nguoi` bi hach[la` nguoi bi hai] e lai tam huyet' len dien dan` de thong bao' cuoi cung` em nhan dc phan` thuong cua admin la` block acc.trong khi nhung nguoi` khac' dc giai quyet' lay' lai dc do`.em that su rat buc xuc truoc cach xu ly' nhu vay.cac topick kia da bi close va`chi noi' la`tam thoi` block acc cua e de kiem tra.cho den bjo em van chua vao dc acc vao`go~ pass thi`lai ko dung'.mong co ' cau tra loi` som' tu` BQT