PDA

View Full Version : ADM vào xem !!!

sepron
09-01-2014, 08:57 AM
Tiếp tục mất thêm cái vuốt phượng hoàng ,tôi chả hiểu BQT làm ăn kiểu gì nữa.
Tôi mới chơi Mu HN được hơn 2 tháng mà mất 3 cái vuốt phượng hoang rồi. Lúc không cần thỳ để trọng thùng đồ, lúc cần vô lại mất... thế thì ai mà nhớ đc mất lúc nào và SUB mấy.
Cái đó không đáng giá mấy nhưng cứ mất thế này thỳ lỡ mất cái quan trọng hơn thì sao????
Mong BQT xem xét lại tình trạng này nhé!

Pisces
09-01-2014, 09:00 AM
Bạn nhớ kĩ lại VPH của bạn op ntn?
Lần cuối cùng bạn để trong hòm đồ chung là khoảng thời gian nào?

MeoHoang1102
09-01-2014, 09:07 AM
Dữ liệu của server rất lớn nên mỗi khi tìm lại thông tin của 1 ai đó hay 1 vấn đề nào đó chúng tôi phải khoanh vùng và thu hẹp khoảng tìm kiếm để tiến hành chính xác và nhanh nhất. Nên mong các bạn hợp tác trân thành để công việc tiến hành nhanh chóng và thuận lợi hơn.
Với thông tin mơ hồ của bạn chúng tôi không thể bỏ cả ngày chỉ để giải quyết 1 vấn đề

sepron
09-01-2014, 09:12 AM
VPH + 9 + 12op + skill GC đầy đủ khoảng 23h tối qua mình vẫn còn thấy, sáng hôm nay không thấy!
NV: ZzGaLaXyzZ

MeoHoang1102
09-01-2014, 09:44 AM
Tôi đã kiêm tra ngược về trước lúc 10h tối qua và cũng không thấy Banj có cái VPH nào. Bạn nhớ chính xác lại nhé.

gaucon
09-01-2014, 12:30 PM
admin meohoang rat co' tieng noi' vay qiai quyet' cho minh`vu hach acc nay`nhe'.11h 48p ngay mung 9 minh thay' acc minh`dang post ban' do` tren D4 sv1 rat la sock va hoang mang.ten nhan vat la` Drakness id gaucon1 class DK.minh`da gia vo` mail mua do` de len truc tiep' xem va`that la` bo tay.hien nay minh da vao dc acc va` doi lai pass cap 1 mac du` biet' cung cha co ' tac dung ji`.nhan vat hien gio` ko mac ji` va` co' set RD shop va` day la` acc ban' do` cua minh` nen tat nhien toan bo item da~ko canh' ma` bay het'.minh` choi o nha` nen ko co' chuyen hach thong thuog dc.de nghi admin giup do~lay lai do` va trung tri hach.chu the nay`ai con` hung' thu' de cay` cuoc' nua.a e vao` ung ho voi'. than!