PDA

View Full Version : Admin Vào kIỂM Tra lại NHÉ aNH

minhdaica1
08-01-2014, 10:34 AM
TênTK : huyanxu :NV MinhDaiCa
Em có Mua 1500 PcPoi Của Ngưòi Co tên NV là VipBoy là chủ <ACC EvenGobin . có số PcP LÀ 1000 PCP +3 BKHC+1m2 vc>con 500PCP o AC Vipboy
hình thức GD của em và người đó là chuyển khoản qua NH.với số tiền em gửi trươc' cho người bán là 1 tr VND
anhchangnoixula_89hd: có giấy xác nhận của NH đầy đủ. và người nhận cũng đã nhận đươc. tiền.OK. rồi nó gửi nick NV EvenGobin cho em vào.lúc khoảng 1h or 2h gì đó, để lấy PCP thì em mói dùng 500pcp thui....vì em không mua Ac nên không cần thiết đòi hỏi hết thông tin....vì em tin tưởng người bán...nên sơ ý chưa chuyển được hết số VC va BKHC...bây giơ người Bán PCP Vẫn nợ em 1000 pcp nữa....bây giơ ngươi ta lại kiện em như trên diễn đàn là ăn chộm...nếu em đã ăn trộm thì tại sao em không dùng hết PCP rồi chuyển hết đồ va VC sang nick em ngay chứ..cho đến bây giờ mới kiện em..mong Admin giải quyết giúp em..và mở khóa NV MinhDaiCa cho em..Thank ADM.

minhdaica1
08-01-2014, 10:35 AM
Dấy là những gì em muốn bày tỏ vơi anh>>>>

minhdaica1
08-01-2014, 10:39 AM
Em có Mua 1500 PcPoi Của Ngưòi Co tên NV là VipBoy là chủ <ACC EvenGobin . có số PcP LÀ 1000 PCP +3 BKHC+1m2 vc>con 500PCP o AC Vipboy
hình thức GD của em và người đó là chuyển khoản qua NH.với số tiền em gửi trươc' cho người bán là 1 tr VND
có giấy xác nhận của NH đầy đủ. và người nhận cũng đã nhận đươc. tiền.OK. rồi nó gửi nick NV EvenGobin cho em vào.lúc khoảng 1h or 2h gì đó, để lấy PCP thì em mói dùng 500pcp thui....vì em không mua Ac nên không cần thiết đòi hỏi hết thông tin....vì em tin tưởng người bán...nên sơ ý chưa chuyển được hết số VC va BKHC...bây giơ người Bán PCP Vẫn nợ em 1000 pcp nữa....bây giơ ngươi ta lại kiện em như trên diễn đàn là ăn chộm...nếu em đã ăn trộm thì tại sao em không dùng hết PCP rồi chuyển hết đồ va VC sang nick em ngay chứ..cho đến bây giờ mới kiện em..mong Admin giải quyết giúp em..và mở khóa NV MinhDaiCa cho em..Thank ADM.

tg23121993
08-01-2014, 10:43 AM
uppppppppppppppppppp nào.

duicui01
08-01-2014, 10:51 AM
có giấy xác nhận của NH đầy đủ. và người nhận cũng đã nhận đươc. tiền.OK. rồi nó gửi nick NV EvenGobin cho em vào.lúc khoảng 1h or 2h gì đó, để lấy PCP thì em mói dùng 500pcp thui....vì em không mua Ac nên không cần thiết đòi hỏi hết thông tin....vì em tin tưởng người bán...nên sơ ý chưa chuyển được hết số VC va BKHC...bây giơ người Bán PCP Vẫn nợ em 1000 pcp nữa....bây giơ ngươi ta lại kiện em như trên diễn đàn là ăn chộm...nếu em đã ăn trộm thì tại sao em không dùng hết PCP rồi chuyển hết đồ va VC sang nick em ngay chứ..cho đến bây giờ mới kiện em..mong Admin giải quyết giúp em..và mở khóa NV MinhDaiCa cho em..Thank ADM.

bạn chụp giấy xac nhận ngân hàng lên cho mọi người thấy.nếu đúng thì bạn chẳng mất gì đâu mà.

missseo90
08-01-2014, 10:53 AM
thằng đệ đen thế... a vừa có món đồ thần định pm bán cho chú... thì lại ra nông nỗi này..... khổ thân chú.....mua= VND dễ bị nó chơi xỏ tnay lắm

8286
08-01-2014, 10:55 AM
Giải quyết đê các ty

1 Gậy Chết Ruồi
08-01-2014, 10:55 AM
bạn chụp giấy xac nhận ngân hàng lên cho mọi người thấy.nếu đúng thì bạn chẳng mất gì đâu mà.

thứ nhất : bạn gd với ai??? gd phải có thông tin acc
thứ 2: làm ăn đàng hoàng sao phải lén lút ra tận góc cuối arena ăn trộm đồ
thứ 3 : cái giấy chuyển tiền có chắc là gd mua bán item trong mu, hay bạn chuyển cho bạn bè bạn thì sao hả

Capricorn
08-01-2014, 11:00 AM
vui lòng về topic cũ đối chất, k lập nhiều topic cùng 1 chủ đề.
close topic