PDA

View Full Version : Admin xem giup mình lỗi vào web quản lý và diễn đàn lúc được lúc không ?

khactoanno1
07-01-2014, 06:43 PM
Tình hình là cứ mỗi lần đăng nhập đc rs xong + điểm vào train level > Đến lúc đủ lv rs lần tiếp theo thì không thể đăng nhập vào web quản lý tài khoản đc. Cố gắng đăng nhập liên tục mãi mà vẫn ko vào web đc, phải chờ từ 5 phút đến 10 phút mới vào đc :(
Gm xem fix lại cho mình mới, ko hiểu là lỗi gì luôn này

ThjenMenh
07-01-2014, 06:46 PM
Mình vẫn vào bt mà bạn.
Bạn rs model coi sao !

superxoi29
07-01-2014, 06:47 PM
bạn vào trang wep nào ?

trang Tài khoản vẫn rs bình thường bạn nhé. Hay do mạng nhà bạn.

vừa rs vẫn nhoay nhoáy

khactoanno1
07-01-2014, 06:51 PM
Híc, ko hiểu là vì sao luôn, từ chiều qua đến giờ rùi, pm yahoo mà ko thấy GM Onetime trả lời. Vào dd đc 1 lúc viết bài xong send thì ko gửi đc, lại phải chờ trên 5 p mới vào lại đc rùi gửi tiếp. Mạng mình chạy vẫn b thường game chơi ngon ko lag gì cả, ko hiểu là sao nữa GM à, mỗi lầ đủ lv rs mà đăng nhập ko đc ức chế lám Mod ơi, cứ phải chờ 1 lúc cơ :)

khactoanno1
07-01-2014, 06:53 PM
mình nghĩ ko thể do mạng đc, vào game chơi rầm rầm, nghe nhạc video bình thường ko lag gì cả. Mà có mỗi tội đăng nhập vào web mỗi lần đủ lv là ko đc cứ phải chở 1 lúc khoảng từ 5> 10 p, hic

superxoi29
07-01-2014, 06:54 PM
Híc, ko hiểu là vì sao luôn, từ chiều qua đến giờ rùi, pm yahoo mà ko thấy GM Onetime trả lời. Vào dd đc 1 lúc viết bài xong send thì ko gửi đc, lại phải chờ trên 5 p mới vào lại đc rùi gửi tiếp. Mạng mình chạy vẫn b thường game chơi ngon ko lag gì cả, ko hiểu là sao nữa GM à, mỗi lầ đủ lv rs mà đăng nhập ko đc ức chế lám Mod ơi, cứ phải chờ 1 lúc cơ :)

mạng 4rum đôi khi lag chút thôi. Gủi bài nó hay hiện kiểu không có mạng,xong bạn ấn trở về xong gửi lại lại được nhé.

Còn wep rs trang : Taikhoan.mu-hanoi.net : vẫn rs bình thường bạn nhé.

khactoanno1
07-01-2014, 06:59 PM
mạng 4rum đôi khi lag chút thôi. Gủi bài nó hay hiện kiểu không có mạng,xong bạn ấn trở về xong gửi lại lại được nhé.

Còn wep rs trang : Taikhoan.mu-hanoi.net : vẫn rs bình thường bạn nhé.
Chính xác là gửi bài có lúc như là ko có mạng. Nhưng trang taikhoan.mu-hanoi.net cũng vậy. Đăng nhập vào thì cũng y chang vậy kiểu như ko có kết nối mạng. Mình phải cố gắng đăng nhập nhiều lần nhưng chí ít cũng phải từ 5 p trở lên mới đăng nhập đc để RS nè, khổ lắm cơ, vừa mất thời gian lại còn ức chế nữa, :(

superxoi29
07-01-2014, 07:00 PM
Chính xác là gửi bài có lúc như là ko có mạng. Nhưng trang taikhoan.mu-hanoi.net cũng vậy. Đăng nhập vào thì cũng y chang vậy kiểu như ko có kết nối mạng. Mình phải cố gắng đăng nhập nhiều lần nhưng chí ít cũng phải từ 5 p trở lên mới đăng nhập đc để RS nè, khổ lắm cơ, vừa mất thời gian lại còn ức chế nữa, :(

mình chỉ thấy trang diễn đàn bị thôi, còn trang TK không sao?.

Oke chúng tôi sẽ xem lỗi này ra sao rồi khắc phục cho các bạn nhé.