PDA

View Full Version : Đôi Lời Gửi Đến BQT Mu Hà Nội

mongcai102
07-01-2014, 03:01 PM
Em chỉ là một thành phần rất nhỏ trong Mu Hà Nội , Mỗi lần ra sv mới bản thân em cũng như các anh em đang chơi MU HN ai cũng rất hào hứng cày kéo , Nhưng mỗi lần thấy bảo trì ae lại thấy nản ,Hơn nữa các anh lại thu hẹp sv lại , Các anh thử đặt vị trí người chơi xem cảm giác thế nào . Chắc chắn là sẽ chán đi rất nhiều , Em nói không được văn thơ như ai nhưng đó là suy nghĩ rất thật của bản thân em ! Năm mới em chúc các anh gia đình mạnh khoẻ :1;

GodFathers
07-01-2014, 03:03 PM
Chắc săp sát nhập..

MongCai
07-01-2014, 03:16 PM
Em chỉ là một thành phần rất nhỏ trong Mu Hà Nội , Mỗi lần ra sv mới bản thân em cũng như các anh em đang chơi MU HN ai cũng rất hào hứng cày kéo , Nhưng mỗi lần thấy bảo trì ae lại thấy nản ,Hơn nữa các anh lại thu hẹp sv lại , Các anh thử đặt vị trí người chơi xem cảm giác thế nào . Chắc chắn là sẽ chán đi rất nhiều , Em nói không được văn thơ như ai nhưng đó là suy nghĩ rất thật của bản thân em ! Năm mới em chúc các anh gia đình mạnh khoẻ :1;
Úp cho Móng Cái Quê ta cái nhỉ.........

anhnamoi
07-01-2014, 05:25 PM
Sat nhap voi sv nao,ko co chuyen day dau.
Chắc săp sát nhập..

Capricorn
07-01-2014, 05:50 PM

Đầu tiên mình xin cảm ơn tình cảm của bạn dành cho Mu-hanoi.net, từ những ý kiến của các bạn, công sức mà các bạn cùng đóng góp với BQT, để chúng ta có thể xây dựng lên MuHN bền vững như hiện nay.
Đứng trên cương vị là nhà phát hành, chúng tôi luôn mong muốn đem lại cho các bạn sự phục vụ tốt nhất, các sever hoạt động ổn định và giữ được sự bền vững lâu dài. Nhưng sự thật thì không hoàn toàn như chúng ta mong muốn bạn ah.
Đến cả quốc gia còn có "thù trong giặc ngoài", trong game chúng ta cũng vậy bạn ah. Luôn có những kẻ dòm ngó, những kẻ phá hoại... và chúng tôi đang nỗ lực cố gắng bảo vệ thành quả mà chúng ta cùng nhau xây dựng lên. Những lúc bảo trì, dù vì bất kỳ lý do gì, bạn nản 1, thì chúng tôi phải cố gắng 10. Chúng tôi luôn mong sẽ hoàn thành trong thời gian sớm nhất để sever có thể quay trở lại với các bạn nhanh nhất. Khi đó chúng tôi rất cần sự cảm thông chia sẻ của các bạn. Mong các bạn tiếp tục sát cánh, động viên... 1 lời động viên, thông cảm đó đối với chúng tôi quý lắm bạn ah.
Rất mong nhận được sự ủng hộ và cảm thông từ phía tất cả các bạn...

0978xxxx
07-01-2014, 06:20 PM
con người còn có lúc ốm lúc đau huống chi là game bị hackker phá thỳ chẳng phải bảo trì chẳng nhẽ cứ để k chứ ông chủ thớt lắm truyện vl

gacon89
07-01-2014, 06:31 PM
chúng tôi luôn ủng hộ Mu-Hanoi & BQT <nhưng lâu hãy ra sv mới nha chứ mới có 4 tháng đã chuyển hết sv mới rùi chán lắm>