PDA

View Full Version : [Bang Hội] NamDepZai và Hoàng Mầm - 2 bạn xem lại đạo đức và cái chữ tình đi !

Cần Sa
06-01-2014, 05:53 PM
http://www.youtube.com/watch?v=4NCwrO8PCPw&feature=youtu.be

HusKar
www.youtube.com

Xem đi bạn tớ post nhé hay là sao đây
2 giờ trước

đâu rồi bạn ôi
- Cần Sa : ?

xem xong ko nói gì à
- Cần Sa :tùy thôi

he

ngừơi ngoài guild tớ cho đi nâu rồi

chứ cần gì phải hỏi qua cậu
-------------------------------------------------- Đủ hiểu r chứ mầm

Còn riêng thằng Nam. Lần trước Liên minh mày bậy tao chưa nói tiếng nào rồi , lần thì . . . . . . :)

Riêng mày và bạn mầm. Gặp nhau tránh mặt tao ra . ! Xong !

nhocvn8x
06-01-2014, 06:00 PM
2 đứa nó như 2 con chó ở sv rồi ai mà chả biết nói làm gì nhiều !

Cần Sa
06-01-2014, 06:02 PM

Đéo hiểu nghỉ gì mà AE cũng phực :)

Đầu óc chĩ biết mỗi bãn thân thì khó tồn tại lắm

Ý Anh Làm Sao
06-01-2014, 06:03 PM
Xl chứ a bậy bạ nó vừa vừa thôi nhé
Còn sự việc trên tớ ko phải là người trực tiếp post lên bạn nhé
Mà tớ cũng hỏi bạn rồi đó thôi chứ đừng tỏ thái độ n.vậy b nhé !!

nhocvn8x
06-01-2014, 06:03 PM
đến bố nó nó còn cắn nữa là ae

Đéo hiểu nghỉ gì mà AE cũng phực :)

Đầu óc chĩ biết mỗi bãn thân thì khó tồn tại lắm

AnhMon
06-01-2014, 06:06 PM
close đi mẫn

Cần Sa
06-01-2014, 06:07 PM
Xl chứ a bậy bạ nó vừa vừa thôi nhé
Còn sự việc trên tớ ko phải là người trực tiếp post lên bạn nhé
Mà tớ cũng hỏi bạn rồi đó thôi chứ đừng tỏ thái độ n.vậy b nhé !!

Thái độ ?

Cái đạo đức của mày chĩ đến thế thôi sao ? Nói thẳng là mày sợ post lên t nói này nọ nên đưa thằng nam xem r bảo nó post.

Còn cái loại như mày thì đéo cậu tớ anh em con c** gì cả. Hôm trước còn train chung sever tao có bảo rồi mà. Mày lấy vợ , sắp có con rồi thì trưởng thành tí cho vợ con bớt khổ !

Ý Anh Làm Sao
06-01-2014, 06:09 PM
Thái độ ?

Cái đạo đức của mày chĩ đến thế thôi sao ? Nói thẳng là mày sợ post lên t nói này nọ nên đưa thằng nam xem r bảo nó post.

Còn cái loại như mày thì đéo cậu tớ anh em con c** gì cả. Hôm trước còn train chung sever tao có bảo rồi mà. Mày lấy vợ , sắp có con rồi thì trưởng thành tí cho vợ con bớt khổ !
Bạn có cần xem cuộc nói chuyện giữa tớ và a nam ko đừng vu oan tớ như thế
Tớ chỉ cho a ấy xem và nhắc đừng post thôi
Chứ đừng nói như thế bạn à

namdz
xl cần tớ nói thẳng tn nhé. việc tớ báo hus zì đó ko liên quan tới mầm oke. việc tớ post ae lm và gui hách. lý do. viet nam mình ai cũng thế. có 1 chút tình là nhường. nhịn. để cho ng thân làm chuyện ko hay mà k nói zì. đó là ngu xuẩn. còn ng hach là gian lận. chơi game mà đi mua đồ. lợi dụng hach. để khũng hơn . làm bá chủ. ng ta lể đằng trước nhưg chửi đằng sau. vd như hs đó.còn bạn nói tránh xa bạn. ko thể. nếu bạn hach. tớ vẫn bắt như bọn hs

AnhMon
thôi nào ...tớ cay thằng nam thôi ...sáng cũng nc 1 2 maill với ý phải làm sao r , k có jz đâu nghỉ 3 ngày thôi mà

Cần Sa
06-01-2014, 06:11 PM
xl cần tớ nói thẳng tn nhé. việc tớ báo hus zì đó ko liên quan tới mầm oke. việc tớ post ae lm và gui hách. lý do. viet nam mình ai cũng thế. có 1 chút tình là nhường. nhịn. để cho ng thân làm chuyện ko hay mà k nói zì. đó là ngu xuẩn. còn ng hach là gian lận. chơi game mà đi mua đồ. lợi dụng hach. để khũng hơn . làm bá chủ. ng ta lể đằng trước nhưg chửi đằng sau. vd như hs đó.còn bạn nói tránh xa bạn. ko thể. nếu bạn hach. tớ vẫn bắt như bọn hs

Nói thẳng luôn xã hội là thế . Có quyền có tiền thì làm cha. Đừng có mong muốn gì hơn . Sống thực tế với cái môi trường tí đi :)

Ý Anh Làm Sao
06-01-2014, 06:11 PM
Bạn còn lưu cuộc nói chuyện tớ với b ko ở maill đó đưa cho mẫn xem

thôi nào ...tớ cay thằng nam thôi ...sáng cũng nc 1 2 maill với ý phải làm sao r , k có jz đâu nghỉ 3 ngày thôi mà

Cần Sa
06-01-2014, 06:12 PM
Bạn còn lưu cuộc nói chuyện tớ với b ko ở maill đó đưa cho mẫn xem

M không tự giác xóa cái Video không cần thiết đấy đi được à .

AnhMon
06-01-2014, 06:13 PM

oke oke ..bạn rất tốt =)) ...đừng gato với những jz ngta có mà mình k có =))

Cần Sa
06-01-2014, 06:13 PM
Và xin lỗi luôn thằng C** nào thích quay thì lên loren 12h tao dậm ngựa trong thành cho quay !

herotuyen22
06-01-2014, 06:14 PM

HusKar
www.youtube.com

Xem đi bạn tớ post nhé hay là sao đây
2 giờ trước

đâu rồi bạn ôi
- Cần Sa : ?

xem xong ko nói gì à
- Cần Sa :tùy thôi

he

ngừơi ngoài guild tớ cho đi nâu rồi

chứ cần gì phải hỏi qua cậu
-------------------------------------------------- Đủ hiểu r chứ mầm

Còn riêng thằng Nam. Lần trước Liên minh mày bậy tao chưa nói tiếng nào rồi , lần thì . . . . . . :)

Riêng mày và bạn mầm. Gặp nhau tránh mặt tao ra . ! Xong !

thôi, dĩ hòa vi quý =))

Ý Anh Làm Sao
06-01-2014, 06:17 PM
M không tự giác xóa cái Video không cần thiết đấy đi được à .
Sao mà cần phải xoá khi mình ko mún đưa lên
T cũng ko nghĩ a nam lại đưa lên vì t đã có lời với a ấy rồi
T hỏi thế tớ đã mún đưa lên thì chẳng phải nhờ cậy ai đưa lên cả tự tay mình đưa lên thì cũng đâu có sao
trong khi đó t cũng đã gửi cho b cái clip đấy rồi.. còn c bảo t bảo a nam đưa cái clip đấy lên à vô lý..t nói cho b biết t ko tôn trọng b thì đã chẳng phải hỏi b nhé mà sẽ tự tay đưa lên nhé ..

VanDamMeQ8
06-01-2014, 06:19 PM
Chắc bạn ấy thích thể hiện =))=)) . Bạn ấy cứ tưởng như vậy là hảnh diện lắm nhưng ko ngờ điều làm vậy là quá nhục nhã :"> . Đồ cặn bả của muhn =)) =))

- Uả mà mình như tao nhớ nó là lính mày đào tạo ra mà mẩn :">

Cần Sa
06-01-2014, 06:19 PM
Chắc bạn ấy thích thể hiện =))=)) . Bạn ấy cứ tưởng như vậy là hảnh diện lắm nhưng ko ngờ điều làm vậy là quá nhục nhã :"> . Đồ cặn bả của muhn =)) =))

- Uả mà mình như tao nhớ nó là lính mày đào tạo ra mà mẩn :">

Lính cái đéo gì.

Lính tao ngông thì có chứ đéo có bẩn nhé :)

VanDamMeQ8
06-01-2014, 06:22 PM
Lính cái đéo gì.

Người ta bảo vậy là chó săn đấy =)) =)) mà chó săn kiểu này ko có lương :">

AnhMon
Lính cái đéo gì.

thích chữ "NGÔNG" vãi =))

herotuyen22
Lính cái đéo gì.

mày cứ phải cho ra đảo tội bồ láo =))

Cần Sa
06-01-2014, 06:23 PM
mày cứ phải cho ra đảo tội bồ láo =))

Thằng nào đảo thì đảo đi. cái nick 4r là clg mà t phải tiếc.

BLOCK thì tạo

BLOCK IP thì ra net hoặc rs . Giời

AnhMon
06-01-2014, 06:34 PM
=))...lại ngôn

namdz
06-01-2014, 06:37 PM
nhắc lại nhé. clip là tôi post. tôi dow về máy r. thì mầm xoa tn dc. tất cả là tôi namdz làm. :)). ko bàn cãi nhé. close đi. :)). hach mà k báo ko khác zì nhìn thấy ăn trộm làm ngơ

Cần Sa
06-01-2014, 06:38 PM
nhắc lại nhé. clip là tôi post. tôi dow về máy r. thì mầm xoa tn dc. tất cả là tôi namdz làm. :)). ko bàn cãi nhé. close đi. :)). hach mà k báo ko khác zì nhìn thấy ăn trộm làm ngơ

Để topic mà up cho ngta hiểu mà trách m .

Việc gì phải close , ai chửi thề t phạt thẻ tố cáo , t không vi phạm MOD nào CLOSE xem :)

AnhMon
06-01-2014, 06:41 PM
đúng r ..tao biết m tốt r namdz =))~....ngta sống còn có 1 chữ tình mà tao nhiều acc lắm block 3 ngày chứ vv luôn cũng đc

Đinh Hiển
06-01-2014, 06:43 PM

Sống như chú thì suốt cuộc đời chơi game của chú chắc ko có thằng bạn nào ....:))

nguyenbom1
06-01-2014, 06:44 PM
Bình tĩnh nào thằng bạn chuyện chưa đến mức phải làm như vậy đâu mẫn àh @_@!.
Tình Nghĩa Anh Em Không Phải Như Thế Là Xong Đâu.!
Bờm không biết nói gì về những việc của ngày qua của bạn và nam, nhưng mục đích chơi game và mục đích sống đến từ 1 chữ " Chất " thôi bạn àh...!

MrHieuBeo
06-01-2014, 06:45 PM

cái thằng HusKar này đi là đúng rồi =))

dkn193
06-01-2014, 06:45 PM

nick youtube này nhìn quen quen =))
http://www.youtube.com/watch?v=4NCwrO8PCPw

0989271442
06-01-2014, 06:46 PM
thằng HusKar chùm hack hôm War G hack như điên dk mình buff các kiểu con đà điểu ko thiếu cái ji gân 600k máu nó fang cai chết ko hiêu tại sao :-ss

Cần Sa
06-01-2014, 06:48 PM
Bình tĩnh nào thằng bạn chuyện chưa đến mức phải làm như vậy đâu mẫn àh @_@!.
Tình Nghĩa Anh Em Không Phải Như Thế Là Xong Đâu.!
Bờm không biết nói gì về những việc của ngày qua của bạn và nam, nhưng mục đích chơi game và mục đích sống đến từ 1 chữ " Chất " thôi bạn àh...!

Chất ?

Chơi game trong môi trường này , người nhà thì quay mãi không block không làm gì cả

Ngkhác thấy thế hack -> BLOCK -> Nản -> nghỉ . Thử coi tiếp tục như vậy xem bền vững được bao lâu

Thằng này có hơn 10 cái click quay hack , CatTuong , 1DuongKe , . . . . . . Đầy ra mà nói thẳng chán con mắt không thèm post - Tốn công UP chả dc gì !

nguyenbom1
06-01-2014, 06:50 PM
Chất ?

Chơi game trong môi trường này , người nhà thì quay mãi không block không làm gì cả

Ngkhác thấy thế hack -> BLOCK -> Nản -> nghỉ . Thử coi tiếp tục như vậy xem bền vững được bao lâu

Thằng này có hơn 10 cái click quay hack , CatTuong , 1DuongKe , . . . . . . Đầy ra mà nói thẳng chán con mắt không thèm post - Tốn công UP chả dc gì !
Bờm hỏi bạn chơi game vì 1 đích gì...!
Suy nghỉ thoáng tí đi thằng bạn. chuyện đâu đến mức phải làm những chuyện đó đâu =))

Cần Sa
06-01-2014, 06:51 PM
Suy nghỉ thoáng tí đi thằng bạn. chuyện đâu đến mức phải làm những chuyện đó đâu =))

Thẳng thắn mà nói . mình cũng hack này , Nhưng dành cho những thằng nào hack với mình thôi :)

Sạch ra sạch , bẩn ra bẩn , Sống trung thực quá làm gì để bị người khác ức hiếp !

AnhMon
06-01-2014, 06:55 PM
thằng HusKar chùm hack hôm War G hack như điên dk mình buff các kiểu con đà điểu ko thiếu cái ji gân 600k máu nó fang cai chết ko hiêu tại sao :-ss
tao còn hack one hit ý..trùm cái *beep*..sáng nay mới nghịch dại lần đầu đấy mày

AnhMon
06-01-2014, 06:59 PM

ns thật với bờm , đây cũng k thích hack, nhưng tao đánh nhau với cát tg mấy lần nó toàn phập 1 cái die..nó hơn mình đc cái jz set event à..tao còn mặc rđen luck 4 5 gc 5 này

Cần Sa
06-01-2014, 07:01 PM
ns thật với bờm , đây cũng k thích hack, nhưng tao đánh nhau với cát tg mấy lần nó toàn phập 1 cái die..nó hơn mình đc cái jz set event à..tao còn mặc rđen luck 4 5 gc 5 này

CatTuong hom truoc vao dau trường

Vã cho 4 5 mạng đầu chịu ko dc phải bật hack lên =))

0989271442
06-01-2014, 07:17 PM
CatTuong hom truoc vao dau trường

Vã cho 4 5 mạng đầu chịu ko dc phải bật hack lên =))

k có bằng trừng ji mà kêu người khác hack nói mồm thế thì ai tin có bằng trứng thì hẵn bảo nhé chứ đừng vu oan cho ng` # thế là hok đẹp đâu ;))

gacon89
06-01-2014, 07:19 PM
thăng mầm này thì chặt đầu ném cho chó ăn thoi

namdz
06-01-2014, 07:26 PM

tôi nói các bạn cố tình ko hiểu à. tôi là người săn hách. đúng có bạn nói tôi là chó săn. con những con hách là mồi của chó săn. vậy hách là ko = chó săn rồi :))

Ý Anh Làm Sao
06-01-2014, 07:29 PM
Sao lại thằng mầm này :/ ko liên quan nhé .. còn tôi chưa xúc phạm gì b nhé bạn lên ăn nói tế nhị chút :111; :111:

zl0v3g4m3z
06-01-2014, 07:31 PM
Lừa bạn lấy đồ bán anh em

Sang sv mới cũng khá hơn dc đâu

namdz
06-01-2014, 07:34 PM
Lừa bạn lấy đồ bán anh em

Sang sv mới cũng khá hơn dc đâu
:)) 7k để đánh giá 1 con người. đánh giá 1 thằng top 1 thì có khá gì hơn t . mà nhớ ko nhầm mày cũng là chó săn mà :))

namdz
06-01-2014, 07:36 PM

Việc gì phải close , ai chửi thề t phạt thẻ tố cáo , t không vi phạm MOD nào CLOSE xem :)

chỉ những thằng hách mới trách t :)) còn những thằng chơi game để vui thì chả bh để ý đến chuyện này nhé

namdz
06-01-2014, 07:38 PM
Chất ?

trộm mà 100 thằng ăn trộm bắt dc cả 100 thằng thì ai giám ăn trộm

namdz
06-01-2014, 08:05 PM

vậy thì t sẽ up clip này thông 3 ngày để cả mu biết nhé :)) đúng là sv chẳng ai thích t khi xem topic này. nhưng cái mục đích rất hay của topic này đem lại là hách sẽ ko lộ liễu tràn lan như hiện nay :))

namdz
06-01-2014, 08:16 PM
upppppppppppppppppppppppp cái nè. tạm nghỉ đi chơi gấu sáng mai upppppppp tiếp nè :)) hách là chém

Ý Anh Làm Sao
06-01-2014, 08:19 PM
Quẩy quẩy quẩy lên nào :52; :52; :52; :52; :52; :52; :52; :52;

namdz
06-01-2014, 08:25 PM
Quẩy quẩy quẩy lên nào :52; :52; :52; :52; :52; :52; :52; :52;

ờ đấy. may có thằng em hiểu được anh :)) cứ quẩy lên cho cả sv biết nhé. chứ hách lộ quá bắt lắm cũng mệt. thi thoảng làm 1 anh cho nó đỡ chán cũng dc :))

Ý Anh Làm Sao
06-01-2014, 08:30 PM
ờ đấy. may có thằng em hiểu được anh :)) cứ quẩy lên cho cả sv biết nhé. chứ hách lộ quá bắt lắm cũng mệt. thi thoảng làm 1 anh cho nó đỡ chán cũng dc :))
Được điều đó là đương nhiên :30; :30;

Ý Anh Làm Sao
06-01-2014, 08:30 PM
Hẳn là thế :8; :8; :8;

Fren
06-01-2014, 08:44 PM
Đéo hiểu thằng namdz nó ngu thật hay giả vờ ngu =))
đêm thì nó thức đi cắn trộm người...( ngta gọi là xúc vật)
Xong bị bem sấp ML thì quay ra quay video...tố cáo (ngta gọi là chó cắn càn)
Ngay cả AE nó giờ cũng nói nó thì đéo còn Lỗ nào mà chui AH lắm mà tố cáo hack xong suốt ngày nhặng lên...
Đúng là ko hổ danh lừa đảo các SV.. qua đây thấy khôn khôn lại cắn cả AE nó... ngữ mày đâm đầu vào đống phân mà chết đi...NDZ =))

nguyenbom1
06-01-2014, 08:47 PM
không có gì phải xoắn cả...! đúng như lời mẫn nói...! chơi được thì chơi không được thì phắn. Nó có tồn tại hay không thì cả muhn này cũng chẵng quan tâm.

namdz
06-01-2014, 08:49 PM
Đéo hiểu thằng namdz nó ngu thật hay giả vờ ngu =))
đêm thì nó thức đi cắn trộm người...( ngta gọi là xúc vật)
Xong bị bem sấp ML thì quay ra quay video...tố cáo (ngta gọi là chó cắn càn)
Ngay cả AE nó giờ cũng nói nó thì đéo còn Lỗ nào mà chui AH lắm mà tố cáo hack xong suốt ngày nhặng lên...
Đúng là ko hổ danh lừa đảo các SV.. qua đây thấy khôn khôn lại cắn cả AE nó... ngữ mày đâm đầu vào đống phân mà chết đi...NDZ =))

vậy sao bị t bem mà ko giám ra bem lại. đổi sv nhanh thế :)). tìm mãi ko thấy

sallya3
06-01-2014, 08:50 PM
thằng namdz kiểu đéo gì cũng bị thằng ml mầm lừa acc bán đồ cho xem, còn thằng namdz thì phải nói là vl quá, đúng là đéo ai quan tâm đến sự tồn tại của nó, bạn bè có làm sao còn lo lắng bó hoa cân quả, còn chó mà ốm thì làm bữa nhậu ko nó gầy =))

sallya3
06-01-2014, 08:51 PM
ngta bận train hơi đéo đâu quan tâm đến loại mày, người gây sự còn táng cho vài cái, chứ chó mà cắn thì tốt nhất tránh

namdz
06-01-2014, 08:53 PM
thằng namdz kiểu đéo gì cũng bị thằng ml mầm lừa acc bán đồ cho xem, còn thằng namdz thì phải nói là vl quá, đúng là đéo ai quan tâm đến sự tồn tại của nó, bạn bè có làm sao còn lo lắng bó hoa cân quả, còn chó mà ốm thì làm bữa nhậu ko nó gầy =))

:)) ví dụ. 1 thằng bạn đi đánh bạc thua tiền, bạn sẽ giúp nó trả nợ. hay báo cho gia đình công an. để lần sau nó ko đi đánh bạc. đó mới là cái mấu chốt của t.bạn

Ý Anh Làm Sao
06-01-2014, 08:53 PM
Lại có tên mình rồi kìa vậy lại phải lên thôi :52;:52;:52;:52;:52;:52;

sallya3
06-01-2014, 08:57 PM
:)) ví dụ. 1 thằng bạn đi đánh bạc thua tiền, bạn sẽ giúp nó trả nợ. hay báo cho gia đình công an. để lần sau nó ko đi đánh bạc. đó mới là cái mấu chốt của t.bạn
nó khác biết phải làm ntn, chuyện gì cũng chen mõm vào có ngày bị ăn đập mà đéo hiểu tại sao, ngta bảo rồi giúp được thì giúp ko giúp được đứng nhìn, bạn có thầy thằng nào có máu vs tính chó mà vẫn thay đổi để làm một con người hoàn thiện được không. người mà sống tính chó + bán đứng ae người thân y như rằng kiếp sau sẽ được làm chó để ko hại được người khác

namdz
06-01-2014, 08:59 PM
nó khác biết phải làm ntn, chuyện gì cũng chen mõm vào có ngày bị ăn đập mà đéo hiểu tại sao, ngta bảo rồi giúp được thì giúp ko giúp được đứng nhìn, bạn có thầy thằng nào có máu vs tính chó mà vẫn thay đổi để làm một con người hoàn thiện được không. người mà sống tính chó + bán đứng ae người thân y như rằng kiếp sau sẽ được làm chó để ko hại được người khác
vậy bạn đang chen mõm vào đó :)) có đúng k bạn

sallya3
06-01-2014, 09:00 PM
Lại có tên mình rồi kìa vậy lại phải lên thôi :52;:52;:52;:52;:52;:52;
chắc mày đéo biết t là ai đâu nhể, nhưng t nói vs mày này mầm, là thằng đàn ông làm sao cho sứng vs thằng đàn ông đừng khom lưng cố sức ghánh 2 hạt vừng.
t mua cái acc lúc đầu ser mớ ra toàn đồ hot t bận cv ko chơi được mày hỏi xin ngọc t cho hẳn cái acc vs gc vc để mày chơi
đùng phát t nghe tin mày cắn ae, t nghĩ bụng thôi coi như cơm nuoi chó hàng xóm.

sallya3
06-01-2014, 09:01 PM
vậy bạn đang chen mõm vào đó :)) có đúng k bạn
mình chen vào để đuổi con chó mà nó cắn cả người thân, trong cái ví dụ của bạn.

Fren
06-01-2014, 09:02 PM

Loại mày ko đủ trình PK.... còn đổi sv hay ko đủ bản thân mày biết... PM tao nhưng ko thấy tao ... còn cái loại mày thừa hơi chấp mày Pk đêm với mày chăc...! mày thick cắn ske ... thì cắn 1 con.. tao cho lại mày 10 con được... mày lên gia nhập haivl.com được rồi đấy... AE mày mày còn đớp được cơ mà... hết lừa đảo lại đớp AE...

sallya3
06-01-2014, 09:04 PM
Loại mày ko đủ trình PK.... còn đổi sv hay ko đủ bản thân mày biết... PM tao nhưng ko thấy tao ... còn cái loại mày thừa hơi chấp mày Pk đêm với mày chăc...! mày thick cắn ske ... thì cắn 1 con.. tao cho lại mày 10 con được... mày lên gia nhập haivl.com được rồi đấy... AE mày mày còn đớp được cơ mà... hết lừa đảo lại đớp AE...
t chỉ buồn cười vụ thằng mầm nó bán đồ của ae, nó tưởng địa chỉ ip của nhà nó là id acc =))
đúng là thiếu kiến mù it nên đéo biết gì cãi ngang cười trên cái ngu của nó t thấy xấu hỏ thay bố mẹ nó =))

namdz
06-01-2014, 09:05 PM
mình chen vào để đuổi con chó mà nó cắn cả người thân, trong cái ví dụ của bạn.

bạn nói bạn bận CV << người lớn rồi đúng ko. sao ban nói chả có văn hóa gì thế. đuổi con chó mà nó cắn cả người thân. theo mình nghĩ là thế này. chó ko bh cắn người thân. trừ khi con người thân này đội nốt 1 con gì đó. phụ bạc nó( ko= con chó đâu bạn

Ý Anh Làm Sao
06-01-2014, 09:06 PM
chắc mày đéo biết t là ai đâu nhể, nhưng t nói vs mày này mầm, là thằng đàn ông làm sao cho sứng vs thằng đàn ông đừng khom lưng cố sức ghánh 2 hạt vừng.
t mua cái acc lúc đầu ser mớ ra toàn đồ hot t bận cv ko chơi được mày hỏi xin ngọc t cho hẳn cái acc vs gc vc để mày chơi
đùng phát t nghe tin mày cắn ae, t nghĩ bụng thôi coi như cơm nuoi chó hàng xóm.
E hiểu rồi và cũng biết a là ai rồi .. mọi chuyện dù sao cũng qua rồi thì để nó bay xa đi :) :)

CuCai
06-01-2014, 09:06 PM
vâng bạn ấy địt cần a e =))

dkn193
06-01-2014, 09:07 PM
Chủ cũ của acc 1997 à?

namdz
06-01-2014, 09:08 PM

có 1 con nó nói chơi sv pk thì phải chấp nhận. sao bạn lại gào lên ở đây :)) thấy đối địch chả nhẽ ko bem. ske chứ sku cũng bem. lừa đảo hay ko. thì lòng mình tư thấu. có câu cây ngay ko sợ chết đứng. mà bạn nói mình lừa đảo. cứ cho là vậy. nhưng bạn nhìn lại thân phận bạn xem. có khác gì 1 thằng lừa đảo ko :)) vụ bê bối đó mình k muốn nhắc đến làm gì. nhưng bạn và cả team HS của bạn. thật sự cái mặt. rất dầy và có độ căng :))

sallya3
06-01-2014, 09:08 PM
bạn nói bạn bận CV << người lớn rồi đúng ko. sao ban nói chả có văn hóa gì thế. đuổi con chó mà nó cắn cả người thân. theo mình nghĩ là thế này. chó ko bh cắn người thân. trừ khi con người thân này đội nốt 1 con gì đó. phụ bạc nó( ko= con chó đâu bạn
đúng bạn nói chính sác cho chó ăn đầy đủ chăm bẫm nó nhưng đến khi nó cắn người ta tôi ngăn cản nó trong cái hung hãn của loài chó và độ dại hiện tại của nó thì chủ hay ko chủ nó ko quan tâm mà nó gặp bất kì ai ngăn cản cái dại của nó nó cắn tất. còn những con chó khôn ngoan nó sẽ ko pjo cắn người khác theo mình nghĩ trường hợp của bạn ko đáng để so sánh vs 1 chú chó bình thường

sallya3
06-01-2014, 09:10 PM
Chủ cũ của acc 1997 à?
đâu tôi mua cái acc của bạn thằng ketamin con MG 1st gì gì hay sao ý chả nhớ.
được 3 ngày thì t có việc đột xuất ko ol được đúng lúc nó hỏi nên cho nó luôn

namdz
06-01-2014, 09:11 PM
đúng bạn nói chính sác cho chó ăn đầy đủ chăm bẫm nó nhưng đến khi nó cắn người ta tôi ngăn cản nó trong cái hung hãn của loài chó và độ dại hiện tại của nó thì chủ hay ko chủ nó ko quan tâm mà nó gặp bất kì ai ngăn cản cái dại của nó nó cắn tất. còn những con chó khôn ngoan nó sẽ ko pjo cắn người khác theo mình nghĩ trường hợp của bạn ko đáng để so sánh vs 1 chú chó bình thường
đến bạn còn chả khôn ngoan gì thì sao so sánh được với chó. bạn thấy cả topic có ai nói đến từ sủa. hay nói những từ ngữ mang tính chất chợ búa như bạn ko. bạn ko = con chó đó rồi :(

CuCai
06-01-2014, 09:12 PM

có phải thằng vô ác duy đi bán vc lừa đảo k nhỉ
tôm ml =))

sallya3
06-01-2014, 09:13 PM
có 1 con nó nói chơi sv pk thì phải chấp nhận. sao bạn lại gào lên ở đây :)) thấy đối địch chả nhẽ ko bem. ske chứ sku cũng bem. lừa đảo hay ko. thì lòng mình tư thấu. có câu cây ngay ko sợ chết đứng. mà bạn nói mình lừa đảo. cứ cho là vậy. nhưng bạn nhìn lại thân phận bạn xem. có khác gì 1 thằng lừa đảo ko :)) vụ bê bối đó mình k muốn nhắc đến làm gì. nhưng bạn và cả team HS của bạn. thật sự cái mặt. rất dầy và có độ căng :))
xl mày nhé t người G WL nhưng chơi vs ae HS t đéo cần gì từ HS và cũng đéo cần cái gì của game hay ngoài đời cả.
nhưng t nói này, kết bạn là niềm vui của con người chỉ có những thằng đéo biết suy nghĩ mới bỏ ae thôi, ngta tìm thêm bạn ko được mình thì cố rũ bỏ còn biện minh = những câu nói đéo đáng để bạn nói ra

namdz
06-01-2014, 09:14 PM
còn bạn HS hay NS có ý kiến gì về tôi. thì cứ nói thẳng ra, nhớ đừng chửi bậy ko bị band níck nhé. tôi chỉ làm đúng trách nhiệm và lời nói của tôi với GM

sallya3
06-01-2014, 09:14 PM
có phải thằng vô ác duy đi bán vc lừa đảo k nhỉ
tôm ml =))
thằng hoàng mầm id forum ý anh làm sao cơ

namdz
06-01-2014, 09:15 PM
xl mày nhé t người G WL nhưng chơi vs ae HS t đéo cần gì từ HS và cũng đéo cần cái gì của game hay ngoài đời cả.
nhưng t nói này, kết bạn là niềm vui của con người chỉ có những thằng đéo biết suy nghĩ mới bỏ ae thôi, ngta tìm thêm bạn ko được mình thì cố rũ bỏ còn biện minh = những câu nói đéo đáng để bạn nói ra
kết bạn để cùng tiến lên trong cs. chứ không phải kết bạn để bạn bảo vệ mình qua những việc sai trái. đó là tình bạn lợi dụng

sallya3
06-01-2014, 09:16 PM
đến bạn còn chả khôn ngoan gì thì sao so sánh được với chó. bạn thấy cả topic có ai nói đến từ sủa. hay nói những từ ngữ mang tính chất chợ búa như bạn ko. bạn ko = con chó đó rồi :(
chính sác mình ko bao giờ = được bạn và loài chó vì mình là con người may ra có bạn = hoặc nguy hiểm hơn chó thôi!

namdz
06-01-2014, 09:17 PM
tôi nhắc lại. mọi chuyện ra tôi làm. clip do tôi tự dow về máy. topic là do tôi post. đừng lôi người khác vào làm gì nhé

Fren
06-01-2014, 09:18 PM

lừa đảo thì mày tao thấy nhiều người nói lăm rồi.. tao cũng thấy mày bị chửi kênh TG nhiều lắm rồi... con tao quan trong gi con ske... đấy là câu nói bắc cầu ko chấp cái thăng cắn trộm tao ko thừa hoi pk... vừa cắn vừa sủa hack... mày cho vào vai chí phèo được đấy vừa ăn cắp vừa la làng... còn tao địt quan tâm đâu..... mày chú tâm vào bạn CanSa đang chửi mày kia kìa ...! ngu thì đừng hỏi

namdz
06-01-2014, 09:19 PM
chính sác mình ko bao giờ = được bạn và loài chó vì mình là con người may ra có bạn = hoặc nguy hiểm hơn chó thôi!

:)) bạn là con người. mình công nhận. nhưng giờ phút này bạn là CON người chứ ko phải con người. :))
thôi nhé. mình off ngủ. giữ gìn sk mai đi bắt hách tiếp. chớm là quay chớm là trảm :))

sallya3
kết bạn để cùng tiến lên trong cs. chứ không phải kết bạn để bạn bảo vệ mình qua những việc sai trái. đó là tình bạn lợi dụng
tôi nói nè t kết bạn tìm niềm vui và cái hay của ngta để học tập, chơi game để giải trí sau những chuyện trong cs bên ngoài, t ko quan tâm đến cái sai của ngta ai cũng vậy tự vấp ngã và đứng lên, có ai mướn bạn giúp người ta tốt hơn ko, mặt dầy xin đám = 1 cách ko thể ngu hơn còn cố mà biện minh

Crywolf
like này , mà hack là gì vậy , chỉ là đầu tư thêm 1 phần mềm cũng cố cho acc mạnh thêm .
ví dụ : đánh thua ngta , mà đầu tư đồ đạc = ngta , hỏi ngta sao mày mạnh thế . nó trả lời mày đầu tư chưa = tao , vậy biết làm sao , ko thể nói nó sai dc :|

Chất ?

CuCai
06-01-2014, 09:20 PM

nói với thằng này làm gì mày
thằng này chỉ biết thân nó thôi
nghe cách nc nó là biết nó thế nào =))

namdz
06-01-2014, 09:21 PM
lừa đảo thì mày tao thấy nhiều người nói lăm rồi.. tao cũng thấy mày bị chửi kênh TG nhiều lắm rồi... con tao quan trong gi con ske... đấy là câu nói bắc cầu ko chấp cái thăng cắn trộm tao ko thừa hoi pk... vừa cắn vừa sủa hack... mày cho vào vai chí phèo được đấy vừa ăn cắp vừa la làng... còn tao địt quan tâm đâu..... mày chú tâm vào bạn CanSa đang chửi mày kia kìa ...! ngu thì đừng hỏi
thật sự nói 1 câu là t ko thích nói với những thằng chưa học hết lớp 3 như bạn đâu. :)) còn về chí phèo. bạn đúng là :)) ko phải vì thằng bá kiến và thời phong kiến thì chí có phải làm phèo ko ( 1 số thằng ngậm cứt ful người ) :))

sallya3
06-01-2014, 09:22 PM
:)) bạn là con người. mình công nhận. nhưng giờ phút này bạn là CON người chứ ko phải con người. :))
thôi nhé. mình off ngủ. giữ gìn sk mai đi bắt hách tiếp. chớm là quay chớm là trảm :))
nc vs thằng ngu nguy hiểm vãi, thôi nẽxt đi, vào đọc được tâm ý của CanSa gửi cho mày rồi thì ù té.
p/s: chỉ có ăn cắp mới chơi được vs ăn cắp, chó chơi vs chó, thể đéo có ngày quay ra cắn nhau =))

namdz
06-01-2014, 09:23 PM
like này , mà hack là gì vậy , chỉ là đầu tư thêm 1 phần mềm cũng cố cho acc mạnh thêm .
ví dụ : đánh thua ngta , mà đầu tư đồ đạc = ngta , hỏi ngta sao mày mạnh thế . nó trả lời mày đầu tư chưa = tao , vậy biết làm sao , ko thể nói nó sai dc :|

1 ông chịu khó tập. 1 ông dùng thuốc kíck thích. hậu quả của nó chỉ là nếu bị kiểm tra thì ô kíck thích chết trước. còn đâu thì = nhau. vì thế bị bắt hách thì phải chấp nhận

namdz
06-01-2014, 09:25 PM
nc vs thằng ngu nguy hiểm vãi, thôi nẽxt đi, vào đọc được tâm ý của CanSa gửi cho mày rồi thì ù té.
p/s: chỉ có ăn cắp mới chơi được vs ăn cắp, chó chơi vs chó, thể đéo có ngày quay ra cắn nhau =))

:)) nói rồi. có lớn mà đâu có khôn . hiểu dc ý nghĩa mà thổ lộ thế này rất vô văn hóa
P/s phải ngồi trên đống tiền mới tham nhũng được. phải có mối quan hệ tốt mới có chức việc làm. 1 người làm quan cả họ được nhờ. :)) ps nói thẳng vào mặt những thằng chưa học hết lớp 3 và những thằng mặc váy

sallya3
06-01-2014, 09:26 PM
1 ông chịu khó tập. 1 ông dùng thuốc kíck thích. hậu quả của nó chỉ là nếu bị kiểm tra thì ô kíck thích chết trước. còn đâu thì = nhau. vì thế bị bắt hách thì phải chấp nhận
người bình thường ko thể đánh nhau vs 1 con chó được tất nhiên phải dùng gậy gạch.
còn đây trong game gặp chó ko kiếm được gậy thì phải dùng hack rồi tránh bị chó căn lây dại là được =))

Ý Anh Làm Sao
06-01-2014, 09:26 PM
Kệ đi a êk .. Nói nhiều làm gì đây là topic bắt hack cơ mà :) :)

Crywolf
06-01-2014, 09:27 PM
nhưng đây là game , là nơi thỏa mãn mọi niềm đam mê mà bản thân muốn có vì ngoài đời ko có dc . chỉ là 1 trò chơi ko gây hại sức khỏe , ai thua thì ức chế chut thôi:|

sallya3
06-01-2014, 09:28 PM
:)) nói rồi. có lớn mà đâu có khôn . hiểu dc ý nghĩa mà thổ lộ thế này rất vô văn hóa
P/s phải ngồi trên đống tiền mới tham nhũng được. phải có mối quan hệ tốt mới có chức việc làm. 1 người làm quan cả họ được nhờ. :)) ps nói thẳng vào mặt những thằng chưa học hết lớp 3 và những thằng mặc váy
ko ngờ cũng giỏi phết biết cả cái này.
đem trình độ cấp 1 ra so sánh người khác lại chả bảo ngta chưa học xong lớp 3 =))

sallya3
06-01-2014, 09:32 PM
mà mình cũng hack vl ra sao ko thấy thằng nay quay được nhỉ hay trình độ nó ko đủ để cắn mình =))

namdz
06-01-2014, 09:34 PM
lớp mấy thì ai cũng hiểu. vậy tôi ? bạn. bạn học đến lớp mấy thì cô giáo dạy bạn ví người = chó.??? mà có phải cô bạn dạy hay người thân bạn dạy bạn thế.:))

sallya3
06-01-2014, 09:41 PM
lớp mấy thì ai cũng hiểu. vậy tôi ? bạn. bạn học đến lớp mấy thì cô giáo dạy bạn ví người = chó.??? mà có phải cô bạn dạy hay người thân bạn dạy bạn thế.:))
nhưng con chó của xã hội làm mình phân biệt được đâu là chó đâu là người bản năng sinh tồn của con người chứ đợi người khác dậy thì lâu lắm =))

sallya3
06-01-2014, 09:43 PM
nhưng con chó của xã hội làm mình phân biệt được đâu là chó đâu là người bản năng sinh tồn của con người chứ đợi người khác dậy thì lâu lắm =))
vớ phải bạn nữa thì chắc mình cũng như bạn rồi =))

namdz
06-01-2014, 09:45 PM
vậy sao. bạn thử ngẫm lại xem. có bnhiu người nói bạn là chó rồi. :)). đừng lừa dối bản thân nha. :))

myna
06-01-2014, 10:13 PM
Và xin lỗi luôn thằng C** nào thích quay thì lên loren 12h tao dậm ngựa trong thành cho quay !
may co dam ko thu xem tao vao quay ngay . tuoi lon ma ma dam hack o trong thanh .chi dc kai noi mom

đẹp trai ko = dai sức
06-01-2014, 10:17 PM
Mô phật, oan oan tương báo bao giờ mới hết ?

GUESS888
07-01-2014, 05:05 PM
chúng m nói bé bé thôi cho bố m ngủ =))

AnhMon
07-01-2014, 06:13 PM
thôi các thánh acc tôi bị block này ...tôi hack..ờ k tự dưng tôi mua hack đâu =))~ đồ tôi cũng ngon cũng 1 set Rden luck 5% gc5 pen 2 op ring băng gió 5 3 +w2 luck mnl +11... 3 lần đánh nhau với cattuong n đâm tôi 1 cái die..? có ức chế k , thôi thì cũng săm hack cho = anh = em thôi