PDA

View Full Version : topic giải thích tại sao báo 1duongke hách. và clip do chính tay test

namdz
03-01-2014, 03:26 PM
mong anh nước mắt bớt chút thời gian vào xem em test và giải trình về clip em báo hách
http://www.youtube.com/watch?v=2JLBRtvWyCA
ở clip này như em đã báo. anh để ý đến thời gian nhân vật này từ khi em đánh chết. đến lúc nv này chạy ra buf.chứ đừng để ý đến hình ảnh/ anh sẽ thấy vận tốc di chuyển rất khác. ko thể lag dc cả thời gian em pk chết 1DuongKe được, trong clip em báo hách này. có 2> 3 lần báo vận tốc di chuyển của 1DuongKe là tăng cao hơn so với clip em đã test do chính em đóng vai dw

http://www.youtube.com/watch?v=8DZlGBS_bNs trong clip em test có cả đồng hồ đếm giây góc màn hình của acc eff. dễ nhận thấy. hình ảnh đưa về acc dw sang ef chậm hơn so với acc dw hiện ra. nhưng ở acc eff nv dw ko có biến hình như 1duongke.

namdz
03-01-2014, 03:29 PM
chờ em xíu. em sẽ up clip test thứ 2

namdz
03-01-2014, 03:31 PM
Qua thời gian test thì thấy khi chết hay move máp ở mỗi màn hình các nhân vật lại khác nhau .
Trong khi người bị chết đã chạy được 1 đoạn thì người khác nhìn lại thấy vừa mới đứng ở chỗ move .
Và trong clip bạn ko chạy theo lên là ko tính chính xác được số s mà nhân vật 1DuongKe di chuyển có bất hợp lí ko .
Giả sử nếu bạn giết 1DuongKe sau đó bạn lấy elf của bạn chạy ra nhân vật chính ngay mà nếu 1DuongKe vẫn chạy ra trước thì đó mới chính xác và chứng cứ 100% là hack .
Cảm ơn bạn đã tích cực trong việc SBH
tại sao anh lại đi test hình ảnh mà ko test từ lúc time chết đến lúc nhìn thấy nv chạy ra ngoài :(

[___ Levis ___]
03-01-2014, 03:32 PM
Lằng nhằng - bầy nhầy - lùng nhùng :))
Chủ tp đang luyên thuyên cái gì đấy........ :))

namdz
03-01-2014, 03:32 PM
;1004726']Lằng nhằng - bầy nhầy - lùng nhùng :))
Chủ tp đang luyên thuyên cái gì đấy........ :))

bạn im được chứ.

[___ Levis ___]
03-01-2014, 03:36 PM
bạn im được chứ.

:)) :)) :)) :)) :))
Ý bạn là để yên cho bạn tự sướng chứ gì...... OK

BoSatThuDK
03-01-2014, 03:38 PM
test cái gì thì test cũng ko đủ bằng chức xác thực đâu.
close topic đi mod.!

namdz
03-01-2014, 03:40 PM
http://www.youtube.com/watch?v=9ZlV5VM1QXc
ở clip thứ anh. vẫn là 3 s chạy ra đến chỗ em test, còn bản test đến những 12s mới ra đến ngoài. chẳng nhẽ anh k để ý

http://www.youtube.com/watch?v=q0PihTk1vaQ

Chaos
03-01-2014, 03:41 PM
Mình thấy trong clip đầu tiên vào s thứ 8 dw chết, s thứ 22 ef mới nhìn thấy dw xuất hiện ở đầu map, đến s thứ 28 RF thấy dw ra cổng. Nên theo mình thấy, thấy ở đây là ko hack. Trên cổng k4 và 3rack khá lag tuỳ từng trường hợp, mạng, máy nên chênh lệch s ko đáng kể

namdz
03-01-2014, 03:42 PM
Mình thấy trong clip đầu tiên vào s thứ 8 dw chết, s thứ 22 ef mới nhìn thấy dw xuất hiện ở đầu map, đến s thứ 28 RF thấy dw ra cổng. Nên theo mình thấy, thấy ở đây là ko hack. Trên cổng k4 và 3rack khá lag tuỳ từng trường hợp, mạng, máy nên chênh lệch s ko đáng kể

topic ko có mời bạn vào. mong bạn thông cảm.

namdz
03-01-2014, 03:43 PM

khi nào topic xảy ra mô thuẩn .chửi nhau làm loạn lúc đó mình sẽ pm và mời bạn vào giải quyết

namdz
03-01-2014, 03:44 PM
ở clip thứ anh. vẫn là 3 s chạy ra đến chỗ em test, còn bản test đến những 12s mới ra đến ngoài. chẳng nhẽ anh k để ý

http://www.youtube.com/watch?v=q0PihTk1vaQ
uppppppppppppppppppppppppppp

Chaos
03-01-2014, 03:45 PM
topic ko có mời bạn vào. mong bạn thông cảm.

Tôi đang làm đúng công việc của tôi.

namdz
03-01-2014, 03:48 PM
Tôi đang làm đúng công việc của tôi.
vậy à. xin lỗi bạn cứ tiếp tục thảo luân,

namdz
03-01-2014, 03:51 PM

mình giải thích cho bạn rồi. ở S thứ 22 eff mới nhìn thấy dw xuất hiện ở đầu máp. vậy mình hỏi bạn. dw chết có giữ nguyên skill buf mns ko. sao 1duongke có skill mns trên người

namdz
03-01-2014, 03:59 PM
đây là topic em muốn giải thích cho a nước mắt. các anh khác ko có phận sự miễn cmt. nếu a nươc mắt thấy em gà quá. ko đủ trình độ để giải thích. a close topic luôn đi ạ

Nước Mắt
03-01-2014, 04:01 PM
Ở clip thứ nhất 1DuongKe chết ở s thứ 8 và bên màn hình elf s thứ 22 mới hiện ra ( 22 - 8 = 16s )
Ở clip thứ hai do bạn test chết ở s thứ 10 và bên màn hình elf s thứ 14 đã hiện ra ( 14 - 10 = 4 s )
Bạn giải thích cho mình lí do vì sao lại lâu xuất hiện như vậy , thật sự làm công việc test và xử lí hack đã lâu nhưng chưa nghe thấy ai hack chết thời gian lâu hơn cả :D
Các bạn ko liên quan có thể góp ý nếu tiếp tục đá xoáy thì sẽ bị xử lí thẳng tay đó nhé .

namdz
03-01-2014, 04:03 PM
Ở clip thứ nhất 1DuongKe chết ở s thứ 8 và bên màn hình elf s thứ 22 mới hiện ra ( 22 - 8 = 16s )
Ở clip thứ hai do bạn test chết ở s thứ 10 và bên màn hình elf s thứ 14 đã hiện ra ( 14 - 10 = 4 s )
Bạn giải thích cho mình lí do vì sao lại lâu xuất hiện như vậy , thật sự làm công việc test và xử lí hack đã lâu nhưng chưa nghe thấy ai hack chết thời gian lâu hơn cả :D
Các bạn ko liên quan có thể góp ý nếu tiếp tục đá xoáy thì sẽ bị xử lí thẳng tay đó nhé .

trời. em nói rồi mà.a chờ em chút. sẽ có cả ảnh cho anh

Nước Mắt
03-01-2014, 04:05 PM
trời. em nói rồi mà.a chờ em chút. sẽ có cả ảnh cho anh

À mình thấy rồi bạn bảo là nhân vật Dw vẫn còn MNS khi chết , clip rõ ràng là class Dw đã chết và chết thì ko move map được , vậy bạn cho mình hỏi sao bên màn hình con Elf lại ko thấy Dw xuất hiện rồi move map mà lại chỉ thấy class Dw sau khi buff MNS đã move map lên K4 ?

namdz
03-01-2014, 04:09 PM
À mình thấy rồi bạn bảo là nhân vật Dw vẫn còn MNS khi chết , clip rõ ràng là class Dw đã chết và chết thì ko move map được , vậy bạn cho mình hỏi sao bên màn hình con Elf lại ko thấy Dw xuất hiện rồi move map mà lại chỉ thấy class Dw sau khi buff MNS đã move map lên K4 ?

vâng, khi chết ko thể move map. nhưng ở màn hình dw test và dw 1duongke bị bem là giống nhau đúng ko ạ.
vì vậy 2s để hiện về làng.<8s+2s hồi về=11s>> vậy 13s để nhân vật 1duongke hiện ra.>> 13s này nv 1 duongke đi đâu. chắc anh cũng đoán ra. ko như ở 3rach
k4 có thể đi ngược lại chỉ với tích tắc dưới 1s là mất hình để sang k4 ngược,
nhưng từ bản test anh có thể thấy 2 màn hình trênh lệch nhau 2s. vậy sao acc eff có thể hiện thị được dw 1duongke nếu anh này ấn thật nhanh sang máp k2

Gosugame
03-01-2014, 04:10 PM
trời. chỉ cần coi cái clip 1 là biết ngay có hack hay k. hãy nhìn ở giây thứ 31. đến giây 42 a DW kia đã buf xong cho mình. mấy cái skill nên người. :-ss. chưa kể để ý kĩ giây thứ 39. anh DW kia tưởng trừng như đã chạy ra ngoài map. :-sss. thử hỏi làm sao trong 12s. mà anh dw làm đc như vậy. chỉ có thể speed 1 1 1ms ^^..... tốc độ chắc tầm 60-70 gì đấy :v

Nước Mắt
03-01-2014, 04:11 PM
vâng, khi chết ko thể move map. nhưng ở màn hình dw test và dw 1duongke bị bem là giống nhau đúng ko ạ.
vì vậy 2s để hiện về làng.<8s+2s hồi về=11s>> vậy 13s để nhân vật 1duongke hiện ra.>> 13s này nv 1 duongke đi đâu. chắc anh cũng đoán ra. ko như ở 3rach
nhưng từ bản test anh có thể thấy 2 màn hình trênh lệch nhau 2s. vậy sao acc eff có thể hiện thị được dw 1duongke nếu anh này ấn thật nhanh sang máp k2

Tích tắc nhưng vẫn phải nhìn thấy nhân vật đã chết và hiện về thành chứ đúng ko ?
Tại sao trong clip lại ko thấy class Dw 1DuongKe hiện về thành . Đây là điều chúng ta đang cần tìm hiểu .

namdz
03-01-2014, 04:12 PM
1cái clip chuột là sang máp khác. ở đây em vẫn chưa tính bật speed. a làm nghề chắc cũng hiểu speed có công dụng thế nào đúng k ạ. nếu anh vẫn chưa chấp nhận. em sẽ đi mua hách và bật hách test lại như clip. đúng 100% và em chấp nhận block 3 ngày 5 % số lần rs

namdz
03-01-2014, 04:13 PM
Tích tắc nhưng vẫn phải nhìn thấy nhân vật đã chết và hiện về thành chứ đúng ko ?
Tại sao trong clip lại ko thấy class Dw 1DuongKe hiện về thành . Đây là điều chúng ta đang cần tìm hiểu .

khỏi cần anh. tích tắc của người ko hách. nhưng nó sẽ rất nhanh khi có speed.

namdz
03-01-2014, 04:15 PM

vậy anh đã thấy 1 nhân vật vào máp săn blag chỉ với 1s chưa. cánh cửa mở và hút nhân vật vào 1s. anh có bản hách speed mà. điều này a test quá dễ. vậy khi có speed > chuyển máp cực kì nhanh.> với máp k4. sao mà thông số hình ảnh của acc eff có thể nhìn thấy được dw :(

namdz
03-01-2014, 04:19 PM
thằng em Thế Giới Ảo vào xem cmt cho anh 1 câu xem nào

namdz
03-01-2014, 04:24 PM
trở lại với topic 1. đã bàn xong mạng thứ nhất, anh Nước Mắt nhỉ
vậy đến mạng thứ 2 của clip thứ nhất
nãy giờ anh hỏi em nhiều quá rồi. giờ đến em ? anh
mạng thứ 2 nv 1duongke chạy từ acc nv eff được vài bước rồi mất hình. sau đó hiện lên ở acc rf. vậy anh cho em hỏi. anh đã test và nhân vật acc dw . nhân vật của anh ý. có đúng thời gian so với thời gian từ khi dw bị đánh chết đến lúc dw sử dụng buf ko( sử dụng buf là đã ra khỏi thành

KuMiXiDa
03-01-2014, 04:25 PM
cái này mình chưa dùng hack khi nào nên... khó............. nam cường

Chaos
03-01-2014, 04:30 PM
Các trận pk trên map k4 và 3rack khá lag, thường xuyên đánh lừa mắt game thủ nên rất khó để nhận biết lúc này lúc lọ, mạng này máy nọ. Trong màn hình của ef đợi chuc d mới thấy dw xuất hiện, sau đó vài s thì dw gặp RF ở cổng nên lhar năng LAg rất cao.
Nếu bạn là người chơi khi pk phát đầu bạn có quay về k2 chuc giây không. Hay phi ra cổng để chiến tiếp luôn.

namdz
03-01-2014, 04:31 PM
Các trận pk trên map k4 và 3rack khá lag, thường xuyên đánh lừa mắt game thủ nên rất khó để nhận biết lúc này lúc lọ, mạng này máy nọ. Trong màn hình của ef đợi chuc d mới thấy dw xuất hiện, sau đó vài s thì dw gặp RF ở cổng nên lhar năng LAg rất cao.
log acc mod lên đành gọi = anh vậy :)) , em đã giải thích rõ ràng như vậy. chẳng có chuyện lag tốc độ. lag thời gian bao giờ. cái đồng hồ em để ở clip test chỉ để trang trí thôi sao

BoSatThuDK
03-01-2014, 04:34 PM
Khi hack sped thường xảy ra hiện tượng lag giật dễ gây dis lên time chuyển ra sau k4 sẽ rất lâu.Ko thể nhanh như clip trên.Còn khi di chuyển với tốc độ sped thì ko thể di chuyển liện tục dc.Nếu di chuyển liên tục sẽ dis.Thường thường khi pk 2 bên đánh nhau rùi ngta mới bật sped.Lúc đấy sẽ đẩy nhanh tốc độ quay kiếm.Clip trên chẳng chứng minh dc 1 điều gì cả

namdz
03-01-2014, 04:36 PM
Khi hack sped thường xảy ra hiện tượng lag giật dễ gây dis lên time chuyển ra sau k4 sẽ rất lâu.Ko thể nhanh như clip trên.Còn khi di chuyển với tốc độ sped thì ko thể di chuyển liện tục dc.Nếu di chuyển liên tục sẽ dis.Thường thường khi pk 2 bên đánh nhau rùi ngta mới bật sped.Lúc đấy sẽ đẩy nhanh tốc độ quay kiếm.Clip trên chẳng chứng minh dc 1 điều gì cả
khi hách speed ở máy nhà với dung lượng. chíp sử lý kém. hoặc do sv lag. chứ ko phải cứ hách speed là lag. dis.

Chaos
03-01-2014, 04:36 PM
Tính thời gian từ khi chết đến khi ra ngoài theo thời gian thì không hề khác biệt mấy.
P/s: Tôi là tôi, bạn đừng nên đánh đồng tôi là ai cả. Hi vọng bạn đừng mang tôi vào những vấn đề của các bạn để nói. Đây là lần nhắc nhở cuối cùng của tôi.

namdz
03-01-2014, 04:39 PM
Tính thời gian từ khi chết đến khi ra ngoài theo thời gian thì không hề khác biệt mấy.
P/s: Tôi là tôi, bạn đừng nên đánh đồng tôi là ai cả. Hi vọng bạn đừng mang tôi vào những vấn đề của các bạn để nói. Đây là lần nhắc nhở cuối cùng của tôi.

em chỉ nói a là log ID mod lên gọi= anh. vậy có sai k. có lôi anh vào những vấn đề gì ko. tính thời gian từ khi chết đến khi ra ngoài ko hề khác biệt là mấy vì nó chỉ tính = giây. nhưng chia ra nó gấp khoảng 4 đến 5 lần đó

BoSatThuDK
03-01-2014, 04:39 PM
khi hách speed ở máy nhà với dung lượng. chíp sử lý kém. hoặc do sv lag. chứ ko phải cứ hách speed là lag. dis.

Thế có biết khi code bản hack thì phải cần những gì và làm sao cho hạn chế dis ko?Vậy mà vẫn dẫn đến hiện tượng dis đấy.Ko hiểu gì về nguyên lý hoạt động của hack thì đừng cãi cố.

namdz
03-01-2014, 04:41 PM
Thế có biết khi code bản hack thì phải cần những gì và làm sao cho hạn chế dis ko?Vậy mà vẫn dẫn đến hiện tượng dis đấy.Ko hiểu gì về nguyên lý hoạt động của hack thì đừng cãi cố.

topic giải thích chứ ko phải topic code bản hách hay sử dụng hách thế nào. mời bạn im cho

Nước Mắt
03-01-2014, 04:42 PM
Đã có clip cho bạn đây .
Bạn xem kĩ nhé , đúng là khi chết có thể di chuyển ngay về sau K4 nhưng ko cần hack . Và trong clip
- Lần đầu tiên chết nhân vật DK đi đến gần cái cục đá để ngồi xuống thứ 4 mà class Elf nhìn thấy thì chỉ gần đến cục thứ 2 .
- Lần thứ hai lại thấy nhân vật di chuyển bình thường ko giống hack gì cả .
- Lần thứ ba lại giống lần thứ nhất
Như vậy chứng minh là khi move map hay chết ở K4 sẽ xuất hiện tình trạng lag tại bản update mới này . Vì vậy clip của bạn tố cáo chưa thể chứng minh được nhé .

http://www.youtube.com/watch?v=W9SOXA6yzsU&feature=youtu.be

Còn ở clip này : http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1185239-1DuongKe-bi%E1%BA%BFn-h%C3%ACnh-%C4%91%C3%BAng-ngh%C4%A9a-ph%C3%A1p-s%C6%B0-c%C3%B3-b%C3%AD-k%C3%ADp-c%E1%BA%A7n-3-ng%C3%A0y-v%C3%A0-5

Ngay lần đầu tiên nếu sau khi bạn đánh class Dw đó mà bạn di chuyển nhân vật Elf ra ngay ko cần đợi class Dw . Mà class Dw vẫn ra đến nơi trước bạn thì ko cần bạn phải đợi mà chúng tôi sẽ block luôn :)

namdz
03-01-2014, 04:47 PM
Đã có clip cho bạn đây .
Bạn xem kĩ nhé , đúng là khi chết có thể di chuyển ngay về sau K4 nhưng ko cần hack . Và trong clip
- Lần đầu tiên chết nhân vật DK đi đến gần cái cục đá để ngồi xuống thứ 4 mà class Elf nhìn thấy thì chỉ gần đến cục thứ 2 .
- Lần thứ hai lại thấy nhân vật di chuyển bình thường ko giống hack gì cả .
- Lần thứ ba lại giống lần thứ nhất
Như vậy chứng minh là khi move map hay chết ở K4 sẽ xuất hiện tình trạng lag tại bản update mới này . Vì vậy clip của bạn tố cáo chưa thể chứng minh được nhé .

http://www.youtube.com/watch?v=W9SOXA6yzsU&feature=youtu.be

Còn ở clip này : http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1185239-1DuongKe-bi%E1%BA%BFn-h%C3%ACnh-%C4%91%C3%BAng-ngh%C4%A9a-ph%C3%A1p-s%C6%B0-c%C3%B3-b%C3%AD-k%C3%ADp-c%E1%BA%A7n-3-ng%C3%A0y-v%C3%A0-5

Ngay lần đầu tiên nếu sau khi bạn đánh class Dw đó mà bạn di chuyển nhân vật Elf ra ngay ko cần đợi class Dw . Mà class Dw vẫn ra đến nơi trước bạn thì ko cần bạn phải đợi mà chúng tôi sẽ block luôn :)
anh đã test sai. cái em quan tâm ko phải là acc eff có nhìn thấy nv dk của a hay ko. cái em quan tâm là thời gian khi chết đến thời gian buff. sao a ko tính thời gian a chết đến lúc thời gian a chạy ra để gồng máu nhỉ

[___ Levis ___]
03-01-2014, 04:50 PM
Lằng nhằng mấy thằng trẻ con mệt....... @@

namdz
03-01-2014, 04:50 PM
8s từ khi a bắt đầu mở Samtudioo. :)) là từ khi a đi từ trong thảnh ra ngoài. còn 1 duongke chỉ mất 4s kể từ khi chết đến khi buf mns :)) thôi, a close cho em. em thua

namdz
03-01-2014, 04:51 PM
;1004830']Lằng nhằng mấy thằng trẻ con mệt....... @@

thua rồi. xin lỗi toàn thể gui HS

namdz
03-01-2014, 04:52 PM
speed có lúc bật có lúc ko. cứ nhìn vào lúc ko bật hách thì báo thế nào được. close đi

Nước Mắt
03-01-2014, 04:53 PM
anh đã test sai. cái em quan tâm ko phải là acc eff có nhìn thấy nv dk của a hay ko. cái em quan tâm là thời gian khi chết đến thời gian buff. sao a ko tính thời gian a chết đến lúc thời gian a chạy ra để gồng máu nhỉ

Thời gian mình chết rùi chạy ra sau k4 để gồng máu còn mất ít s hơn là 1DuongKe ra sau map k4 MNS

speed có lúc bật có lúc ko. cứ nhìn vào lúc ko bật hách thì báo thế nào được. close đi

Lag cũng có lúc lag lúc ko mà bạn , hack là phải xử lí người xử lí hack là muốn phải nghiêm khắc mặc dù gặp bão hay ko gặp bão từ người bị block . Nhưng block 1 ai đó thì phải có bằng chứng mà khi xử lí người ta ko thể cãi mà có cãi cũng ko được trên clip bạn tố cáo mình thấy nếu xử lí người ta cãi lại thì chưa có bằng chứng để mà có thể nói lí với người ta .

namdz
03-01-2014, 04:56 PM
Thời gian mình chết rùi chạy ra sau k4 để gồng máu còn mất ít s hơn là 1DuongKe ra sau map k4 MNS

trời ơi. :( em càng giải thích thì a càng để ý đến thời gian chuyển về k2 buf mns:)) a thử bật speed lên. mà thôi. close đi em xin lỗi gui HS và adm nước mắt. làm mất thời gian của anh quá.