PDA

View Full Version : Đừng làm ăn ngông cuồng.. Thích banned thì banned à

Còi Luxury
02-01-2014, 07:35 PM
Các bạn thích banned thì banned à

banned với cái lý do gì đây

tôi cmn gì sai à

http://i8.upanh.com/2014/0102/12//58423013.untitled.bmp (http://upanh.com/view/?id=frc70qez8ps)

:))

Khó vãi đi =))~

Topic báo lỗi thì chờ nửa ngày ko thấy mod nào dòm ngó

Còn ở đâu mà có cãi nhau thì lúc nào cũng có măt để baned =))

Rất phong cách ( chế độ của phong kiến ngày xưa )

tôi chỉ đang nói đúng sự thật thôi

Tổng Cục Trưởng
02-01-2014, 07:38 PM
Lập nick Clone ra có ý đồ bôi nhọ BQT là Ban được rồi. Còn tiếp tục thì còn Ban nhé.

sally_a3
02-01-2014, 07:39 PM
1 lũ ngu học và bảo thủ may mà nó mới ra cái luật viết 30cmt mới được post bài chứ ko đêm qua t cho chúng nó tha hồ xóa + close 1 thằng làm 1 thằng phá pjo thằng phá cũng nguy hiểm hơn. còn cmt này đéo ns tên thằng nào ra cả nên đừng có nói súc phạm bố con thằng nào mà band nhé

sally_a3
02-01-2014, 07:40 PM
Lập nick Clone ra có ý đồ bôi nhọ BQT là Ban được rồi. Còn tiếp tục thì còn Ban nhé.
sr anh nhé nhưng em ức chế ko chịu được

Còi Luxury
02-01-2014, 07:42 PM

E xin lỗi a chứ

ID của e đã bị band rồi

e ko lập ID mới để vào nói thì sao đây

ID này của e cũng là đi mượn thôi

ID mới vì ko thể lập đc topic

E ko nói sai đâu.. a nhìn 4rum xem.. có ai mà chưa nói về cách làm việc của mod chưa

BoSatThuDK

Nói chúng là cứ thích thì ban nhỉ? nói láo cũng ban ,ko láo cũng ban
Làm ăn bừa bãi

Pisces
1 lũ ngu học và bảo thủ may mà nó mới ra cái luật viết 30cmt mới được post bài chứ ko đêm qua t cho chúng nó tha hồ xóa + close 1 thằng làm 1 thằng phá pjo thằng phá cũng nguy hiểm hơn. còn cmt này đéo ns tên thằng nào ra cả nên đừng có nói súc phạm bố con thằng nào mà band nhé
Ai là người ra cái luật 30 comment thì đc post bài thì ai cũng biết nhé !
Xúc phạm BQT. Tôi band bạn vĩnh viễn.

BoSatThuDK
02-01-2014, 07:44 PM

Mod pisces ơi đừng hổ báo thế.Lần trước có coi 1 topic làm việc ko ra gì người ta nói vào mặt cho xong bỏ chạy mất hút.
Hãy ngoan ngoãn là 1 mod thử việc đi đừng để ae nó gét

Còi Luxury

Còn e chẳng có ý đồ gì cả

e thấy sao thì nói thế

còn e khẳng định : e ko lập ID clone

Và a hãy xem các topic nói về cách làm việc của mod

Ko chỉ lần này bị lập topic

Mà rất nhiều lần trước đã có rồi

sallya3
vô tư đê có tật giật mình, có phải mỗi cái forum này có cái luật đó đâu, làm ăn đéo biết nghĩ =))

Pisces
02-01-2014, 07:45 PM
Mod pisces ơi đừng hổ báo thế.Lần trước có coi 1 topic làm việc ko ra gì người ta nói vào mặt cho xong bỏ chạy mất hút.
Hãy ngoan ngoãn là 1 mod thử việc đi đừng để ae nó gét
Tôi chỉ làm đúng nghĩa vụ của tôi nhé !
Sai tội chịu đúng tôi làm.

BoSatThuDK
02-01-2014, 07:47 PM

Nghĩa vụ nhưng phải đúng thì hãy làm nhé.Còn ko đúng thì đừng làm tay sai ban bừa bãi.

Pisces
02-01-2014, 07:50 PM
Nghĩa vụ nhưng phải đúng thì hãy làm nhé.Còn ko đúng thì đừng làm tay sai ban bừa bãi.
Tôi band ID nào bừa bãi
Bạn có thể nói rõ hơn được không???

Còi Luxury
02-01-2014, 07:50 PM

E xin lỗi a chứ

ID của e đã bị band rồi

e ko lập ID mới để vào nói thì sao đây

ID này của e cũng là đi mượn thôi

ID mới vì ko thể lập đc topic

E ko nói sai đâu.. a nhìn 4rum xem.. có ai mà chưa nói về cách làm việc của mod chưa

Còn e chẳng có ý đồ gì cả

e thấy sao thì nói thế

còn e khẳng định : e ko lập ID clone

Và a hãy xem các topic nói về cách làm việc của mod

Ko chỉ lần này bị lập topic

Mà rất nhiều lần trước đã có rồi

Đây là câu trả lời của e

Chứ từ trước đến nay.. E luôn tôn trọng cách làm việc của ADM và BQT

Còn mod và smod.. E XL có quá nhiều ý kiến

BoSatThuDK
02-01-2014, 07:51 PM
Tôi band ID nào bừa bãi
Bạn có thể nói rõ hơn được không???
Thế ko thấy từ đêm qua tới giờ ae game thủ chửi bới ầm lên .Nếu là 1 người có học thức thì tự hiểu nhé.Tối chỉ nói vậy còn ai có tật thì tự giật mình.

sallya3
02-01-2014, 07:52 PM
1 game thủ muốn đầu tư và tham gia vào game cần sự thoải mái
khi họ muốn đến với 1 game họ sẽ vào forum game đó đầu tiên để tìm hiểu sự bình ổn giá trị game tác phong sự chuyên nghiệp của BQT, mà cứ thấy làm việc ntn chắc họ cũng buồn lắm ,ko muốn đầu tư vào chỗ giải trí mà đem lại ức chế, cũng từng là mem thì nên đặt mình vào địa vị mình đã từng ở, đôi khi làm 1 con người tốt lên hay hơn sẽ hơn là phạt họ khi họ sai.

Còi Luxury
02-01-2014, 07:52 PM
Thế ko thấy từ đêm qua tới giờ ae game thủ chửi bới ầm lên .Nếu là 1 người có học thức thì tự hiểu nhé.Tối chỉ nói vậy còn ai có tật thì tự giật mình.

Nói nhiều với bạn ấy làm gì

Mất nhiều calo

sallya3
02-01-2014, 07:53 PM
1 khi hiểu thì đã ko làm nt, thôi kệ đi ông ơi.

Capricorn
02-01-2014, 07:54 PM

Vui lòng đọc điều VI khoản B mục 5 ở nội quy diễn đàn:
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1179437-N%E1%BB%99i-quy-v%C4%83n-h%C3%B3a-khi-tham-gia-di%E1%BB%85n-%C4%91%C3%A0n-Mu-H%C3%A0-N%E1%BB%99i
bạn vui lòng cho mình biết mod Pisces làm có gì sai và không đúng luật ở đây.

BoSatThuDK
02-01-2014, 07:54 PM
Đừng nghĩ là game ảo.Biết đâu có ngày trên dòng đời tấp lập ta vô tình đâm sập vào nhau
Lúc đó tính sao nhỉ? Pk hay xin lỗi
Bạn có nghĩ đời có luật ko?Làm gì rùi cũng sẽ phải trả giá đấy

BoSatThuDK
02-01-2014, 07:56 PM
Vui lòng đọc điều VI khoản B mục 5 ở nội quy diễn đàn:
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1179437-N%E1%BB%99i-quy-v%C4%83n-h%C3%B3a-khi-tham-gia-di%E1%BB%85n-%C4%91%C3%A0n-Mu-H%C3%A0-N%E1%BB%99i
bạn vui lòng cho mình biết mod Pisces làm có gì sai và không đúng luật ở đây.

Cap đọc kĩ tất cả những bức xúc của ae game thủ từ đêm qua tới giờ chưa mà lên tiếng.
Bạn nghĩ là 2 mod thử việc làm đúng hay sai? nhận xét khách quan xem nào ?Ko ai đúng hoàn toàn đâu

sallya3
02-01-2014, 07:57 PM
Đừng nghĩ là game ảo.Biết đâu có ngày trên dòng đời tấp lập ta vô tình đâm sập vào nhau
Lúc đó tính sao nhỉ? Pk hay xin lỗi
Bạn có nghĩ đời có luật ko?Làm gì rùi cũng sẽ phải trả giá đấy
cái này là hợp lý này ai cũng có lúc nóng ko làm chủ được, cứ cứng rắn thì kiểu gì cs cũng sẽ được đón nhận những thứ nt.
luật nhân quả ko ai dám khẳng định là ko có =))

Simba
02-01-2014, 07:58 PM
Cap đọc kĩ tất cả những bức xúc của ae game thủ từ đêm qua tới giờ chưa mà lên tiếng.
Bạn nghĩ là 2 mod thử việc làm đúng hay sai? nhận xét khách quan xem nào ?Ko ai đúng hoàn toàn đâu
cứ đọc theo nội qui và xem lại cmt cảnh cáo của 2 mod trong topic ngày hôm qua thì bạn sẽ thấy là làm đúng hay sai nhé

Pisces
02-01-2014, 08:00 PM
Bạn nói tôi band ID không lí do bạn hãy lấy bằng chứng xác thực.
Sai tôi chịu :)

Còi Luxury
cứ đọc theo nội qui và xem lại cmt cảnh cáo của 2 mod trong topic ngày hôm qua thì bạn sẽ thấy là làm đúng hay sai nhé

thế tôi hỏi bác nhé

Banned chính rồi.. ko lập ních mới ra để nói

Thì ngồi mà ngậm hột thị để nó đè đầu à :))

Xl bác .. e hỏi bác ngoài đời như thế bác làm sao

BoSatThuDK
cái này là hợp lý này ai cũng có lúc nóng ko làm chủ được, cứ cứng rắn thì kiểu gì cs cũng sẽ được đón nhận những thứ nt.

Đời 1 thằng đàn ông làm việc phải phân minh.Biết và hiểu rõ đúng sai rùi hãy làm.Còn đã ko biết và hiểu thì đừng lên làm.Sống ở đời ko lên làm tay sai cho bất cứ bố con thằng nào cả.Mình nói đúng ko nhỉ bạn sallya
Kết luận 1 câu: đời có luật đời.đừng làm hero bàn phím,sẽ sớm có ngày gặp mặt nhau thôi.Ví dụ như 12/1 of sn muhn

Simba
02-01-2014, 08:01 PM
nếu cứng thì chúng tôi đã không cảnh cáo trước khi làm
Trong topic bạn bị ban nick hôm qua đã có 2 mod vào cảnh cáo mà vẫn tái phạm thì theo bạn phải xử lý như thế nào nhỉ???

BoSatThuDK
02-01-2014, 08:03 PM

Giữa tỉ lệ đúng và sai theo bạn sai nhiều hay đúng nhiều?
Mình và rất nhiều ae game thủ có lẽ phải khẳng định là đúng 1% còn lại bao nhiêu % là sai nhỉ?
Ko làm sai mà ae ngta kêu ầm ĩ cả 4r vậy á? lại còn cả GM GVT nữa.< hổ báo quá>

BoSatThuDK
02-01-2014, 08:05 PM
Bạn nói tôi band ID không lí do bạn hãy lấy bằng chứng xác thực.
Sai tôi chịu :)

Mod thử việc thì đừng có cãi cùn or cãi cố.Bậy giờ thử làm 1 cái topic đuổi việc xem nào?
Xem ae ở cái muhn này sẽ có bao nhiêu % đồng ý đuổi việc 2 mod pic và thienmenh

Còi Luxury
02-01-2014, 08:06 PM
Off lần này nhiều vấn đề rồi : - Không phải bàn cãi

Còi Luxury
02-01-2014, 08:07 PM
Chỉ có tại 4rum :))

sallya3
02-01-2014, 08:08 PM
Trong topic bạn bị ban nick hôm qua đã có 2 mod vào cảnh cáo mà vẫn tái phạm thì theo bạn phải xử lý như thế nào nhỉ???
xl a simba nhé a em ko hỗn nhưng bọn nó có cảnh cáo đâu thằng hùng nó cảnh báo em còn chưa biết cmt của nó, em thề là e đọc được cmt của thằng hùng em đã ko spam nữa, sau khi bị band mới biết lý do là spam sau phi có cảnh báo của GM em vào lật lại mới thấy cmt của thằng hùng.
ức chế dồn ức chế e ko muốn thanh minh nên mặc kệ.

sallya3
02-01-2014, 08:09 PM

còn nói cảnh báo xong mới band là sai band xong mới cảnh báo a đọc lại cmt xem cmt của mod thjen mệnh là cmt cuối

Còi Luxury
xl a simba nhé a em ko hỗn nhưng bọn nó có cảnh cáo đâu thằng hùng nó cảnh báo em còn chưa biết cmt của nó, em thề là e đọc được cmt của thằng hùng em đã ko spam nữa, sau khi bị band mới biết lý do là spam sau phi có cảnh báo của GM em vào lật lại mới thấy cmt của thằng hùng.
ức chế dồn ức chế e ko muốn thanh minh nên mặc kệ.
Vào cmt đc chưa đầy 10 câu :))

Ko có 1 lời cảnh cáo ko bị phạt thẻ =))~

VL.. là bạn đã bị banned

BoSatThuDK
Off lần này nhiều vấn đề rồi : - Không phải bàn cãi

Lớ ngớ nhiều mod còn vớ huy chương đấy chứ.Vấn đề ăn thua gì?

Còi Luxury
02-01-2014, 08:11 PM
còn nói cảnh báo xong mới band là sai band xong mới cảnh báo a đọc lại cmt xem cmt của mod thjen mệnh là cmt cuối

Thôi chẳng nói làm gì nữa a à :))

Đón người ta đến rồi đuổi cổ người ra đi

XL với cách làm như thế này.. người đến ko biết nhiều ko hay lại ra đi nhiều hơn :))

Còi Đua Đòi Muzik
02-01-2014, 08:12 PM
thế tôi hỏi bác nhé

Banned chính rồi.. ko lập ních mới ra để nói

Thì ngồi mà ngậm hột thị để nó đè đầu à :))

Xl bác .. e hỏi bác ngoài đời như thế bác làm sao

- thì mỗi ngày 2 viên gạch vào nhà
- vài tuần đủ xây cái chuồng :o3

Còi Luxury
02-01-2014, 08:13 PM
Lớ ngớ nhiều mod còn vớ huy chương đấy chứ.Vấn đề ăn thua gì?

:))..

Cái này hỏi a Mèo mấy sv trước =))

Còn mod ko phải bàn :))

Còi Luxury
02-01-2014, 08:14 PM
- thì mỗi ngày 2 viên gạch vào nhà
- vài tuần đủ xây cái chuồng :o3

Thế mới bảo :))

Lần này có mà có cả công viên nuôi....

Còi Đua Đòi Muzik
02-01-2014, 08:15 PM
Thế mới bảo :))

Lần này có mà có cả công viên nuôi....

- nhà nghèo mẹ k cho tiền xây CV nuôi ...

BoSatThuDK
02-01-2014, 08:16 PM
:))..

Cái này hỏi a Mèo mấy sv trước =))

Còn mod ko phải bàn :))
Đi of lần này ko biết sẽ nói chuyện với các mod kiểu gì nhỉ?
Toàn các thanh niên cứng.Đề nghị BQT muhn mở rộng thêm chỗ ngồi và bàn gế vì khã năng đợt tới số lượng fan hâm mộ sẽ đông lên 1 cách bất ngờ

Còi Luxury
02-01-2014, 08:16 PM
- nhà nghèo mẹ k cho tiền xây CV nuôi ...

Thế mới lên đây để kiếm chứ :))

sallya3
02-01-2014, 08:17 PM
định lần off này đi gặp mặt ae LM của ser TD cho biết mặt những ae chưa biết, nhưng chuyện ntn đéo đi nữa, đi lại thành thằng phá đám lại ko nể mặt những người khác thề kiểu gì cũng có ngày gặp nhau bên ngoài.
hôm đi dợt chim chào mào ngoài từ sơn gặp ngay thằng admin mu ss2 thần chết mở được 2 tháng làm mình nạp gần 1 củ xong nó đóng ser đi thi chim gặp nó nó nổ làm admin mu thần chết ăn fang luôn =)) nghỉ cả chim chóc luôn. =))
mắt công mấy tháng dời a chăm chim mà ko mang được giải về =))

Còi Luxury
02-01-2014, 08:19 PM
Đi of lần này ko biết sẽ nói chuyện với các mod kiểu gì nhỉ?
Toàn các thanh niên cứng.Đề nghị BQT muhn mở rộng thêm chỗ ngồi và bàn gế vì khã năng đợt tới số lượng fan hâm mộ sẽ đông lên 1 cách bất ngờ

Mod đi cũng ko có mấy :))

Chủ yếu là ADM.. a Hòa.. a Thành > Cá rô phi.. Quangvn.. Lengen..

Còn GM: may ra có Nước mắt.. còn Mod và smod rất ít :))

VÌ mấy cái bác nói ấy =))

Còi Luxury
02-01-2014, 08:20 PM
định lần off này đi gặp mặt ae LM của ser TD cho biết mặt những ae chưa biết, nhưng chuyện ntn đéo đi nữa, đi lại thành thằng phá đám lại ko nể mặt những người khác thề kiểu gì cũng có ngày gặp nhau bên ngoài.
hôm đi dợt chim chào mào ngoài từ sơn gặp ngay thằng admin mu ss2 thần chết mở được 2 tháng làm mình nạp gần 1 củ xong nó đóng ser đi thi chim gặp nó nó nổ làm admin mu thần chết ăn fang luôn =)) nghỉ cả chim chóc luôn. =))
mắt công mấy tháng dời a chăm chim mà ko mang được giải về =))

Làn này ko những chuyện này mà còn nhiều chuyện khác nữa :))

Nói chung là đông vãi luôn :: tầm 50-60 thằng... có mà đi hết :))

BoSatThuDK
02-01-2014, 08:21 PM
Mod đi cũng ko có mấy :))

Chủ yếu là ADM.. a Hòa.. a Thành > Cá rô phi.. Quangvn.. Lengen..

Còn GM: may ra có Nước mắt.. còn Mod và smod rất ít :))

VÌ mấy cái bác nói ấy =))
Vãi vậy thì báo nghỉ à? muhn có 1 số adm lớn tuổi làm việc rất chuẩn mực và đàng hoàng.
Ko có gì phải bàn cãi cả.VẤn đề chủ yếu là gặp gỡ giao lưu phối kết hợp với các mod và smod thôi.

ThjenMenh
02-01-2014, 08:22 PM

Đây là câu tl dành cho chủ TP nhé.

Nếu ko hài lòng về thái độ hay cách làm việc .... của Mod vào phần khiếu nại lập TP nhé !

Lưu ý. Ngiêm cấm spam dưới mọi hình thức tại TP khiếu nại

Xin phép close TP này !!! Dừng ở đây là đủ rồi