PDA

View Full Version : Sao band id tôi ông thiên mệnh vào tl

afclamll
02-01-2014, 04:31 PM
ID The Avengers D.A
tối qua có theo dõi vụ TuanKhoa thấy GVT gia kèo có đáp lại là chưa mua dc acc game vì vừa bán acc bên SV đế vương và nhận kèo của chủ G 37 cùng phe cánh với GVT sao band id tôi ông làm ăn kiểu j` đây ko lạc đề nhé vì GVT gia kèo cho cả ng` bênh TuấnKhoa.
tôi đoán ông chỉ tầm tuổi tôi tôi chưa có cháu nhưng kon gái tôi chay lon ton gọi bố ơi rồi đừng làm quá khi tôi vẫn còn chút tôn trọng ông

0o0TongDaChu0o0
02-01-2014, 04:39 PM
GVT khổ nhất cái MU này :)) Làm việc về vấn đề nhạy cảm :))

NoobSaibot
02-01-2014, 04:42 PM
Con gái tôi cũng lon ton.....nhưng nó gọi ba ơi cơ =)) Tình hình là anh em chơi vui vẻ, không kay cú. gapwj người nhà của thằng tai to mặt lớn thì tránh nó ra ông ạh. Đời còn nhiều bất công lắm :21;

zzMDMzz
02-01-2014, 04:43 PM
GVT vào thả hết các nick 4r ra cho ae kìa.Còn thằng ThienMenh chỉ là tay sai bù nhìn thôi.

Pisces
02-01-2014, 04:45 PM
Box: Góp Ý - Báo Lỗi - Hỏi Đáp là nơi giải quyết vấn đề Game không phải là nơi các bạn mang ra thảo luận trách móc nhau nhé.
Close topic !

OneTime
02-01-2014, 05:31 PM
Điểm qua 1 vài bài mà chủ topic đã trả lời:

xl mọi ng` nhường topic rồi nhưng dog vẫn cắn.nói nốt câu rồi nhường sân khấu
bạn ơi rõ ràng là như vậy rùi tôi óc ng` làm sao hiểu dc óc chó của bạn
than

mày rình tao ăn à mà biết.chắc nhà mày ko có đủ cứt cho mày ăn à mà đi rình trộm.thiếu thì anh cho ko phải rình nhé óc chó

cái loại óc chó như mày chơi ngu hơn ng` ta ghen tị ra đây để ném đá ko pít nhục à

mấy thằng dỗi hơi đi ném đá ng` khác thì khác j` súc vật
CHÚNG MÀY trog sạch quá :42;

cậu hư quá biết hồ chí minh bao nhiu tuổi rồi ko mà gọi = bác.ngoài chỗ tôi gọi là ''Ông minh râu"

Với các bài bạn đã trả lời, như vậy đã đủ dẫn chứng vì sao bạn bị block nick diễn đàn chưa