PDA

View Full Version : GM Gió Vô Tình vào trả lời tôi...........

Trang : [1] 2

missseo90
01-01-2014, 06:48 PM
Tôi xin mạn phép cho hỏi GM Gió Vô Tình... là tại sao lại Blog nhân vật TuanKhoa.....Các người nói tôi hack... thì hãy đưa ra bằng chứng chứng minh tôi hack... ví dụ như Clip chẳng hạn...còn tôi ăn kundun là có cái mẹo của tôi....và mẹo đó tôi cũng không nhất thiết phải nói cho 1 ai biết....muốn ăn được kundun nó có nhiều yếu tố mà nhiều người ko bao giờ tìm hiểu hết được......tôi mất công mất sức bỏ tiền của vào tẩy điểm để test để có thể ăn được kundun... tôi ko có cái quyền giữ bí mật cho riêng tôi sao... một chút bằng chứng cũng ko có vậy mà Blog tôi và xóa eteam thần trong accc tôi.... GM Gió Vô Tình online thì vào trả lời tôi...........

FC.Killers
01-01-2014, 06:52 PM
cần gì phải clip check nv la biết thôi bạn ak,

Gió Vô Tình
01-01-2014, 06:54 PM
Tôi xin mạn phép cho hỏi GM Gió Vô Tình... là tại sao lại Blog nhân vật TuanKhoa.....Các người nói tôi hack... thì hãy đưa ra bằng chứng chứng minh tôi hack... ví dụ như Clip chẳng hạn...còn tôi ăn kundun là có cái mẹo của tôi....và mẹo đó tôi cũng không nhất thiết phải nói cho 1 ai biết....muốn ăn được kundun nó có nhiều yếu tố mà nhiều người ko bao giờ tìm hiểu hết được......tôi mất công mất sức bỏ tiền của vào tẩy điểm để test để có thể ăn được kundun... tôi ko có cái quyền giữ bí mật cho riêng tôi sao... một chút bằng chứng cũng ko có vậy mà Blog tôi và xóa eteam thần trong accc tôi.... GM Gió Vô Tình online thì vào trả lời tôi...........

vâng , bạn nói rất là hay , bí quyết trên cả tuyệt vời , chỉ với mốc agi 6000 tròn bạn có thể kết thúc được mạng sống của Kundun , tôi cũng phục bạn lắm .
Thôi nói miệng khó thuyết phục lắm , bây giờ tôi sẽ tạo điều kiện cho bạn chứng minh lại , tôi sẽ tạo 1 nhân vật đồ đạc , tăng point , buff y hệt 100% nhân vật TuanKhoa , sau đó tạo kundun ra để bạn giết ( quay lại toàn bộ quá trình từ lúc chưa vào mu tới lúc đánh kundun )
Nếu bạn có thể giết được kundun y hệt thời gian bạn đã giết thì tôi sẽ phục hồi lại mọi thứ cho bạn kèm theo lời xin lỗi trên toàn 4rum .
Nếu bạn không làm được thì TuanKhoa sẽ bị block vĩnh viễn .

Khẳng định bản lĩnh của 1 thằng đàn ông đi nào bạn :)

mrtrym
01-01-2014, 06:55 PM
Nói chung ko cần public thì cứ dùng chính nhân vật đấy, check qua teamview là ok

missseo90
01-01-2014, 07:07 PM
Tôi hỏi GM... thứ nhất tôi chơi game tôi có quyền riêng tư của tôi.....các người ko có bằng chứng chứng minh tôi hack.. thì tôi cũng ko phải chứng minh cái gì cho các người cả.... còn tôi nói GM Gió Vô Tình nghe này... GM đọc luôn mốc agi của tôi lên 4room như thế này... là GM đã chứng tỏ sự thiếu tôn trọng game thủ của mình...... cái quyền riêng tư của ngta.. nhưng GM lấy cả cách tăng point của tôi.... tôi đã ko nói... bây giờ GM đọc ra cách tôi tăng point... tôi thấy GM ko hề có 1 chút tôn trọng game thủ...tôi nói rồi... ko có bằng chứng chứng minh tôi hack... thì cũng trả có quyền hành gì mà blog tôi... và tôi cũng ko phải chứng minh cho GM làm gì cả... cái gì cũng cần có bằng chứng.... còn cuối cùng bí mật của tôi cũng bị GM tiết lộ và chia sẻ cho AE thế này... tôi nghĩ là game còn hay ko... khi đến cái quyền riêng tư của 1 game thủ ko đc tôn trọng..... các sv trc... nvat HungMaster còn ăn kundun lúc rs 350/1 cơ.... còn GM muốn chứng minh tôi hack... thì hãy dùng bằng chứng cụ thể... và tôi cũng ko nhất thiết phải chứng minh cho GM làm cái gì cả... là 1 GM mà ko = 1 game thủ sao...1 chút tôn trọng game thủ cũng ko có.......

namdz
01-01-2014, 07:15 PM
Tôi hỏi GM... thứ nhất tôi chơi game tôi có quyền riêng tư của tôi.....các người ko có bằng chứng chứng minh tôi hack.. thì tôi cũng ko phải chứng minh cái gì cho các người cả.... còn tôi nói GM Gió Vô Tình nghe này... GM đọc luôn mốc agi của tôi lên 4room như thế này... là GM đã chứng tỏ sự thiếu tôn trọng game thủ của mình...... cái quyền riêng tư của ngta.. nhưng GM lấy cả cách tăng point của tôi.... tôi đã ko nói... bây giờ GM đọc ra cách tôi tăng point... tôi thấy GM ko hề có 1 chút tôn trọng game thủ...tôi nói rồi... ko có bằng chứng chứng minh tôi hack... thì cũng trả có quyền hành gì mà blog tôi... và tôi cũng ko phải chứng minh cho GM làm gì cả... cái gì cũng cần có bằng chứng.... còn cuối cùng bí mật của tôi cũng bị GM tiết lộ và chia sẻ cho AE thế này... tôi nghĩ là game còn hay ko... khi đến cái quyền riêng tư của 1 game thủ ko đc tôn trọng..... các sv trc... nvat HungMaster còn ăn kundun lúc rs 350/1 cơ.... còn GM muốn chứng minh tôi hack... thì hãy dùng bằng chứng cụ thể... và tôi cũng ko nhất thiết phải chứng minh cho GM làm cái gì cả... là 1 GM mà ko = 1 game thủ sao...1 chút tôn trọng game thủ cũng ko có.......

nếu bạn có quyền riêng tư. nghĩa là bạn cũng có lòng tự trọng của 1 thằng đàn ông đúng ko. qua thế nào dc adm. tiện đây tôi giải thích luôn cái mốc 6k agi. của bạn
nếu bạn + lên 20 điểm hoặc 7k agi, bạn ko thể bug agi lên dc 59k agi đâu nhé. :)) giấu làm ssao dc cái bí kíp quèm đó

xxMDMxx
01-01-2014, 07:16 PM
Xin lỗi trên 4r thì làm cái gì? Chẳng qua cũng là câu nói.AE ngta mất công sức tiền của để test kun mà giờ giải quyết vớ vẩn quá

GUESS888
01-01-2014, 07:17 PM
đúng rồi. hack đâu mà hack. mạng lag đấy :))

FC.Killers
01-01-2014, 07:17 PM
ad cho nó cái = chứng rồi block chết cm nó đê nói nhiều vl :))

GUESS888
01-01-2014, 07:18 PM
nếu bạn có quyền riêng tư. nghĩa là bạn cũng có lòng tự trọng của 1 thằng đàn ông đúng ko. qua thế nào dc adm. tiện đây tôi giải thích luôn cái mốc 6k agi. của bạn
nếu bạn + lên 20 điểm hoặc 7k agi, bạn ko thể bug agi lên dc 59k agi đâu nhé. :)) giấu làm ssao dc cái bí kíp quèm đó

thằng này cái đéo gì cũng hay :))

xxMDMxx
01-01-2014, 07:18 PM

Có thật là + lên 20 điểm or 7k agi là ko thể bug lên dc 59k ko? Chỉ với 2k cũng có thể làm dc.Mà nói cho nhanh là thích bao nhiêu k cũng có thể bug lên dc hết nhé

namdz
01-01-2014, 07:19 PM

đã từng. t còn biết 4k agi hách dc 65k cơ nhưng đó là dk :)) sum thì 6k +antach+speed thì chỉ với 45k poin cũng có thể là 1 cái bí kíp :))

namdz
01-01-2014, 07:21 PM
Có thật là + lên 20 điểm or 7k agi là ko thể bug lên dc 59k ko? Chỉ với 2k cũng có thể làm dc.Mà nói cho nhanh là thích bao nhiêu k cũng có thể bug lên dc hết nhé

lòi ra đuôi rồi nhé, :)) haha. dưới 5k agi nv ko thể xuyên giáp được. test mãi rồi cừng ơi :))

GUESS888
đã từng. t còn biết 4k agi hách dc 65k cơ nhưng đó là dk :)) sum thì 6k +antach+speed thì chỉ với 45k poin cũng có thể là 1 cái bí kíp :))

vào game hack thử t xem :))

FC.Killers

thằng tùng ml mày lặn đâu lau thế

GUESS888
01-01-2014, 07:24 PM
thằng tùng ml mày lặn đâu lau thế

lặn gì sv nào chẳng chơi .:)) hehehe. chắc ẩn dật quá nên ko ai để ý thôi hihi

xxMDMxx
01-01-2014, 07:25 PM
lòi ra đuôi rồi nhé, :)) haha. dưới 5k agi nv ko thể xuyên giáp được. test mãi rồi cừng ơi :))

Người ngoài thấy bất bình lên vào thôi ko có gì là lòi đuôi cả.Còn vấn đề hack dupe thì namdz chưa đủ trình nhé.2k agi có thể xuyên phá giáp.Đó là còn chưa tính auto combo nhé.Chẳng có gì là ko phá với lại xuyên dc, Thế có thích nhìn auto máu pro nữa ko?

lalalavs
G nào ăn kun chả hack.Mod vs Gm cái Mu này mà k biết thì mình bé = con kiến luôn,mà đa số cũng toàn qua 1 thời rồi ý :))

FC.Killers
lặn gì sv nào chẳng chơi .:)) hehehe. chắc ẩn dật quá nên ko ai để ý thôi hihi

thế mài bik tao là ai ko :)

GUESS888
01-01-2014, 07:27 PM
thế mài bik tao là ai ko :)

nhớ chứ nhưng lâu lâu rồi ko chơi .nên cũng quên cái tên của ae bạn bè nhưng hình ảnh của ae bạn be vẫn mãi ở trong tim mình :)) kakaska

AnhDuong
01-01-2014, 07:28 PM
làm gì cũng pai có bằng chứng có mỗi cái ảnh mà bao ng ta hách. làm cái clip nên thì mới thấy thực tế nào chứ nói mồm đéo ai chẳng nói đc

namdz
01-01-2014, 07:28 PM
Người ngoài thấy bất bình lên vào thôi ko có gì là lòi đuôi cả.Còn vấn đề hack dupe thì namdz chưa đủ trình nhé.2k agi có thể xuyên phá giáp.Đó là còn chưa tính auto combo nhé.Chẳng có gì là ko phá với lại xuyên dc, Thế có thích nhìn auto máu pro nữa ko?
nói thì ai cũng làm được. làm để mà nói được thì mới khó. hiện tai đang chơi rf lên k test dc sum. nhưng nếu bạn chơi sum. có thể test với mực 2k agi của bạn ở 3rach thôi. chưa nói đến KD. xem có chữ mis nổi lên k nhé

GUESS888
01-01-2014, 07:29 PM

sv có tạo ra đc đồ thần ko bạn ơi

xxMDMxx
01-01-2014, 07:30 PM
làm gì cũng pai có bằng chứng có mỗi cái ảnh mà bao ng ta hách. làm cái clip nên thì mới thấy thực tế nào chứ nói mồm đéo ai chẳng nói đc

Chuẩn.Bằng chứng ko đưa ra.Ngồi đó nói vớ vẩn là test rùi kêu ng khác hack.Phong cách làm ăn trẻ con quá em à GVT

xxMDMxx
01-01-2014, 07:30 PM
sv có tạo ra đc đồ thần ko bạn ơi

Thằng này im mồm:D
A meo đây :))

Báo Sự Thật
01-01-2014, 07:31 PM

ạc ạc thế là Cậu này cũng lòi cái Đuôi ra cùng.

Toàn bọn cùng hênh cùng hang bênh nhau ^____^

Chẳng hay ho gì khi ko đúng nghĩa là Người chơi MU mà lại để Hack chơi MU cũng chỉ vì cái Tôi là phải nhất !

GUESS888
01-01-2014, 07:32 PM
Thằng này im mồm:D
A meo đây :))
hehehe :)) là a ak e cứ tưởng ai ^^

xxMDMxx
01-01-2014, 07:33 PM
nói thì ai cũng làm được. làm để mà nói được thì mới khó. hiện tai đang chơi rf lên k test dc sum. nhưng nếu bạn chơi sum. có thể test với mực 2k agi của bạn ở 3rach thôi. chưa nói đến KD. xem có chữ mis nổi lên k nhé
Đừng nghĩ là mình hiểu rõ về hack.Mấy bản hack đó chỉ là vớ vẩn thôi.Còn nhiều loại hack pro hơn nữa đấy lên đừng nghĩ mình hiểu biết nhiều.Còn nói về hack thì thời điểm hiện tại có rất nhìu loại nhé.Đừng nói là ăn kun hay pk gì đó.Chỉ cẩn với 1k agi bạn cũng có thể thành 1 siêu nhân

xxMDMxx
01-01-2014, 07:35 PM
ạc ạc thế là Cậu này cũng lòi cái Đuôi ra cùng.

Toàn bọn cùng hênh cùng hang bênh nhau ^____^

Chẳng hay ho gì khi ko đúng nghĩa là Người chơi MU mà lại để Hack chơi MU cũng chỉ vì cái Tôi là phải nhất !
Mình ko bênh ai.Nhưng nếu nói về hack thì mình có sự hiểu biết riêng.Thấy sự việc ko đúng lên vào phát biểu tí thôi

namdz
01-01-2014, 07:36 PM
Kundun
Level HP Sức tấn công min Sức tấn công max Sức chống đỡ Khả năng đỡ thành công
145 3.000.000 1250 1500 1000 600
thông tin KD :)) 3triệu máu. sum 6k agi chết trong sự nuối tiếc của cả sv. :))

namdz
01-01-2014, 07:38 PM
Mình ko bênh ai.Nhưng nếu nói về hack thì mình có sự hiểu biết riêng.Thấy sự việc ko đúng lên vào phát biểu tí thôi

topic đang thảo luận xem với 6k agi có thể ăn dc kd hay ko. chứ k phải topic thảo luận xem ai hiểu biết hách nhiều hơn. bạn nghĩ adm mở mu ra lại k hiểu hách = bạn. đừng thể hiện :))

xxMDMxx
01-01-2014, 07:38 PM
hehehe :)) là a ak e cứ tưởng ai ^^

Dù là hack hay ko thì ngta cũng vẫn phải bỏ công sức và tiền bạc ra mới có dc ngày nay.Ae bên ngoài ko thể suy đoán vớ vẩn dc

namdz
01-01-2014, 07:39 PM

5 phút nữa mời bạn sang topic mình báo hách giải thích xem đó là bí kíp gì nhé

xxMDMxx
01-01-2014, 07:39 PM
topic đang thảo luận xem với 6k agi có thể ăn dc kd hay ko. chứ k phải topic thảo luận xem ai hiểu biết hách nhiều hơn. bạn nghĩ adm mở mu ra lại k hiểu hách = bạn. đừng thể hiện :))
Có chắc là adm hiểu biết rõ về hack = người sản xuất hack ko ?

GUESS888
01-01-2014, 07:40 PM
5 phút nữa mời bạn sang topic mình báo hách giải thích xem đó là bí kíp gì nhé

đúng rồi. thôi t thấy m đi mẹ nó ỉa đi :))

namdz
01-01-2014, 07:41 PM
Có chắc là adm hiểu biết rõ về hack = người sản xuất hack ko ?

vậy bạn có chắc là hách bạn đang sài có thể qua mặt được tất cả mọi người.c ái kim trong bọc lâu ngày cũng thọc ra

namdz
01-01-2014, 07:41 PM
đúng rồi. thôi t thấy m đi mẹ nó ỉa đi :))

cái thằng đội mũ trong nhà này im :))

xxMDMxx
01-01-2014, 07:43 PM
vậy bạn có chắc là hách bạn đang sài có thể qua mặt được tất cả mọi người.c ái kim trong bọc lâu ngày cũng thọc ra

Đúng là gà đi bắt hack.Ko có 1 sự hiểu biết gì về hack cũng ra 4r kêu người khác hack này kia.Tiện đây nói cho namdz biết là thời điểm này còn có 1 loại hack bất tử đó là auto máu pro nhé.
p/s thiếu hiểu biết quá

GUESS888
01-01-2014, 07:43 PM
cái thằng đội mũ trong nhà này im :))

=)) kakakakaa

DakHero
01-01-2014, 07:44 PM
Đúng là gà đi bắt hack.Ko có 1 sự hiểu biết gì về hack cũng ra 4r kêu người khác hack này kia.Tiện đây nói cho namdz biết là thời điểm này còn có 1 loại hack bất tử đó là auto máu pro nhé.
p/s thiếu hiểu biết quá

thích hack thì đem về nhà mà dùng. Đừng có ra vẻ bô bô cái mõm. Hack ko biết sĩ diện còn khoe nữa

xxMDMxx
01-01-2014, 07:48 PM
thích hack thì đem về nhà mà dùng. Đừng có ra vẻ bô bô cái mõm. Hack ko biết sĩ diện còn khoe nữa

Ơ thế bi giờ có game nào là ko có hack ko nhỉ? Ko có dùng lên ganh tị vào đây bắn chém à :))
FBT bản quyển mua hàng triệu đô mà còn hack thì muhn tránh làm sao dc
Có điều người là adm làm việc thì phải rõ ràng có bằng chứng rùi hãy kêu người khác hack vậy thôi.

missseo90
01-01-2014, 07:50 PM
AE là bạn hay thù thì tôi cũng xin phép AE nhường lại topic cho tôi và GM Gió Vô Tình đc ko... cái vấn đề này tôi cần nc với GM Gió Vô Tình... AE cho tôi xin chút thời gian riêng tư ở pic này với GM gió Vô Tình nhé

xxMDMxx
01-01-2014, 07:51 PM
AE là bạn hay thù thì tôi cũng xin phép AE nhường lại topic cho tôi và GM Gió Vô Tình đc ko... cái vấn đề này tôi cần nc với GM Gió Vô Tình... AE cho tôi xin chút thời gian riêng tư ở pic này với GM gió Vô Tình nhé

Ok.Đi qua thấy sự việc bất bình thì ôm cua vào có chút ý kiến thôi.!!!

DuiCui.
01-01-2014, 07:51 PM
ADM nhớ câu này nhé
Check luôn thằng này cho block vĩnh viến luôn cho MU nó trong sạch
Ơ thế bi giờ có game nào là ko có hack ko nhỉ? Ko có dùng lên ganh tị vào đây bắn chém à :))
FBT bản quyển mua hàng triệu đô mà còn hack thì muhn tránh làm sao dc
Có điều người là adm làm việc thì phải rõ ràng có bằng chứng rùi hãy kêu người khác hack vậy thôi.

herotuyen2
01-01-2014, 07:52 PM
vâng , bạn nói rất là hay , bí quyết trên cả tuyệt vời , chỉ với mốc agi 6000 tròn bạn có thể kết thúc được mạng sống của Kundun , tôi cũng phục bạn lắm .
Thôi nói miệng khó thuyết phục lắm , bây giờ tôi sẽ tạo điều kiện cho bạn chứng minh lại , tôi sẽ tạo 1 nhân vật đồ đạc , tăng point , buff y hệt 100% nhân vật TuanKhoa , sau đó tạo kundun ra để bạn giết ( quay lại toàn bộ quá trình từ lúc chưa vào mu tới lúc đánh kundun )
Nếu bạn có thể giết được kundun y hệt thời gian bạn đã giết thì tôi sẽ phục hồi lại mọi thứ cho bạn kèm theo lời xin lỗi trên toàn 4rum .

chứng minh đi chủ hội Đông Anh =))
để Đ.A nổi tiếng :))

missseo90
01-01-2014, 07:52 PM
Ok.Đi qua thấy sự việc bất bình thì ôm cua vào có chút ý kiến thôi.!!!
Cám ơn bạn.. tôi xin vài phút để có câu trả lời của GM Gió Vô Tình thôi mà... rồi AE có thể chém gió tiếp :)

DuiCui.
01-01-2014, 07:55 PM
Chứng minh vào ỒN

xxMDMxx
01-01-2014, 07:56 PM
"Bản chất của mọi việc trên đời này không có đúng và sai, cứ cái gì số đông công nhận là đúng thì tức là nó đúng. Cả thế giới ăn cứt mà mình bạn ăn cơm thì bạn là thằng dở người. Chấm hết
Nghe và ngẫm đi nhé DakHero.Đừng nghĩ nick Hero mà là a hùng :))

herotuyen2
01-01-2014, 07:56 PM
Chứng minh vào ỒN

mong nó chứng minh quá đi ý =))

DakHero
01-01-2014, 07:57 PM
"Bản chất của mọi việc trên đời này không có đúng và sai, cứ cái gì số đông công nhận là đúng thì tức là nó đúng. Cả thế giới ăn cứt mà mình bạn ăn cơm thì bạn là thằng dở người. Chấm hết

thế cả nhà bạn ăn cứt mà mình ăn cơm thì mình bị chửi là đúng r. Có gì đâu mà sai :)) =))

DuiCui.
01-01-2014, 07:58 PM
Đúng là theo số đông thế người ta cho ra cái quan điểm cá nhân để làm gì =))
Khi bạn ko sai thì bạn sẽ chống lại cả thế giới =)) =))

lequangvn88
01-01-2014, 07:59 PM
GM làm rất đúng
TuanKhoa là nỗi nhục của Mu Hà Nội
Khinh thường luật pháp
gây bức xúc + phẫn nộ trong member Mu
còn rất nhiều trường hợp nữa nhưng chưa có bằng chứng
bọn giẻ rách chơi kiểu này làm anh em mất hết hứng thú vào game
đề nghị block vĩnh viễn và theo dõi IP này
hack block IP luôn

herotuyen2
01-01-2014, 07:59 PM

nhưng mình thấy có bạn bảo sai thì bản chất nó cũng chẳng sai, chỉ thuộc LỖI lầm =)) hoặc chày cối
sớm lên huyền thoại forum nhé :v

DuiCui.
01-01-2014, 08:01 PM
lập cái top bảng phong thần chứ nhẩy =))
nhưng mình thấy có bạn bảo sai thì bản chất nó cũng chẳng sai, chỉ thuộc LỖI lầm =)) hoặc chày cối
sớm lên huyền thoại forum nhé :v

The Avengers D.A
01-01-2014, 08:02 PM
ADM nhớ câu này nhé
Check luôn thằng này cho block vĩnh viến luôn cho MU nó trong sạch

im mồm đê XXX

DuiCui.
01-01-2014, 08:03 PM
mày có cấm đc tao ko ????
Quyền công dân là phải có được ý kiến của riêng mình hiểu chưa óc lợn
im mồm đê XXX

xxMDMxx
01-01-2014, 08:04 PM
Ko ai chày cối gì ở đây nhé.Nhưng thiếu hiểu biết về 1 vấn đề gì đó thì đừng len chém bừa.
Hack là gì và có những cách sử dụng hack ra sao.Tại sao mu lại vẫn có vấn nạn hack ko thể giải quyết triệt để dc? Ai hiểu thì vào nói đi
Biết thì nói đi còn ko biết thì đừng lên cãi cố .!

The Avengers D.A
01-01-2014, 08:05 PM

mấy thằng dỗi hơi đi ném đá ng` khác thì khác j` súc vật
CHÚNG MÀY trog sạch quá :42;

The Avengers D.A
01-01-2014, 08:07 PM
mày có cấm đc tao ko ????
Quyền công dân là phải có được ý kiến của riêng mình hiểu chưa óc lợn

cái loại óc chó như mày chơi ngu hơn ng` ta ghen tị ra đây để ném đá ko pít nhục à

DuiCui.
01-01-2014, 08:07 PM
Tao bẩn =)) =))
HOANG TƯỞNG hả cưng =))
Mày biết tao hack ko???
Cho luôn tên nhân vật tao khi nào ggawjp thì quay clip luôn nhé
Master

DuiCui.
01-01-2014, 08:08 PM
Khi loài chó ăn cứt mà lên liếm mặt mày thì mày có cho ăn gậy ko =))
cái loại óc chó như mày chơi ngu hơn ng` ta ghen tị ra đây để ném đá ko pít nhục à

herotuyen2
01-01-2014, 08:08 PM

lại đc thánh này vào đỡ gạch, xl tao cũng đ.a nhưng nhìn kiểu dân ĐA đi bợm đít bọn Học Sinh là Đ" chấp nhận đc rồi =))

Gió Vô Tình
01-01-2014, 08:09 PM

Bây giờ bạn chỉ cần trả lời , đồng ý hoặc không đồng ý , và trong trường hợp này câu trả lời của bạn là " Không đồng ý " ?

DuiCui.
01-01-2014, 08:10 PM
mày mà rep lại nó nó gọi Team Anh hùng Avengers lên là vỡ mồm đấy nhé =))
Hulk - Người khổng lồ xanh vô đối đấy :))
lại đc thánh này vào đỡ gạch, xl tao cũng đ.a nhưng nhìn kiểu dân ĐA đi bợm đít bọn Học Sinh là Đ" chấp nhận đc rồi =))

The Avengers D.A
01-01-2014, 08:10 PM
Tao bẩn =)) =))
HOANG TƯỞNG hả cưng =))
Mày biết tao hack ko???
Cho luôn tên nhân vật tao khi nào ggawjp thì quay clip luôn nhé
Master
mày bẩn trog đầu mới đáng sợ chứ tao có bảo mày ăn ở bẩn đâu là tao bảo óc mày bẩn :52;

DuiCui.
01-01-2014, 08:12 PM
Ừ thì tao ăn CƠM tao BẨN
Còn mày ăn CỨT mày SẠCH OK
mày bẩn trog đầu mới đáng sợ chứ tao có bảo mày ăn ở bẩn đâu là tao bảo óc mày bẩn :52;

sayonara
01-01-2014, 08:14 PM
hack thì sao chứng minh đc ăn kd trong vòng vài phút đó =))

Simba
yêu cầu các bạn không liên quan không spam để chủ topic vào tl câu hỏi của GM GVT nhé

missseo90
Tôi hỏi GM.... tôi đc lời xin lỗi của GM giải quyết gì không... khi đấu trường K7 từ nay sẽ ko còn là của mình tôi... và thân là 1 GM ko có cái gọi là tôn trọng game thủ... còn nếu có clip quay tôi hack thì tôi ko ý kiến gì cả... nhưng 1 chút bằng chứng cũng ko có... GM dựa vào đâu mà ko tôn trọng quyền riêng tư của tôi... lấy cách tăng point của tôi để test kundun.... rồi nói ra 4 room... ông có tư cách của 1 GM ko.... ông xem lại bản thân ông đi..... tôi ko cần 1 lời xin lỗi từ ông là xong đâu... chủ tịch nước giết người xong tuyên bố xin lỗi trc cả nước là xong à.... có clip chứng minh tôi hack ko... ông nói 1 câu đi..... còn ông ko có tư cách để là 1 GM đâu......

Thắng ™
Đồng ý là bây giờ chưa biết đúng sai ra sao nhưng người ta mất bao nhiêu tiền của để test poin để dame được KD mà GM 1 phát nói luôn ra cho bàn dân thiên hạ thế thì không có gì để đảm bảo là sau khi TuanKhoa test poin xong tất cả mem của MUHN đều biết cái cách mà TuanKhoa ăn KD. Nói chung là TuanKhoa xác định vào test là mất món nghề ăn KD đi.:52;:52;:52;

The Avengers D.A
Ừ thì tao ăn CƠM tao BẨN
Còn mày ăn CỨT mày SẠCH OK

mày rình tao ăn à mà biết.chắc nhà mày ko có đủ cứt cho mày ăn à mà đi rình trộm.thiếu thì anh cho ko phải rình nhé óc chó

muongiday2
01-01-2014, 08:15 PM
Bây giờ bạn chỉ cần trả lời , đồng ý hoặc không đồng ý , và trong trường hợp này câu trả lời của bạn là " Không đồng ý " ?

đúng rồi GM ơi năm 2014 phải như vậy mới hay

missseo90
01-01-2014, 08:15 PM
còn đừng có nói cái câu đồng ý hay ko đồng ý... tôi ko cần cái gọi là lời xin lỗi.....cái tôi cần là bằng chứng... clip tố cáo tôi hack ko có... dựa vào 1 bức hình mà blog tôi à....

herotuyen2
01-01-2014, 08:21 PM
còn đừng có nói cái câu đồng ý hay ko đồng ý... tôi ko cần cái gọi là lời xin lỗi.....cái tôi cần là bằng chứng... clip tố cáo tôi hack ko có... dựa vào 1 bức hình mà blog tôi à....

bằng chứng là hình ảnh ăn Kun, và hệ thống báo có đồ thần được nhặt
còn mốc agi và số ponit.....v.v đấy ko phải là bằng chứng à
hay cứ phải clip, vậy giờ giết người bị chụp ảnh đến công an hỏi clip tao giết người đâu, mày nhìn thấy à, thả tao ra, đền bù danh dự cho taoooooooooooooooooo =))
đốp đốp, chát,. đền này , về Cổ Loa luôn nhé =))

DuiCui.
01-01-2014, 08:21 PM
chưa đủ trình để nc với tao hiểu chưa :10;
mày rình tao ăn à mà biết.chắc nhà mày ko có đủ cứt cho mày ăn à mà đi rình trộm.thiếu thì anh cho ko phải rình nhé óc chó

boycoide1
01-01-2014, 08:23 PM
Tôi hỏi GM.... tôi đc lời xin lỗi của GM giải quyết gì không... khi đấu trường K7 từ nay sẽ ko còn là của mình tôi... và thân là 1 GM ko có cái gọi là tôn trọng game thủ... còn nếu có clip quay tôi hack thì tôi ko ý kiến gì cả... nhưng 1 chút bằng chứng cũng ko có... GM dựa vào đâu mà ko tôn trọng quyền riêng tư của tôi... lấy cách tăng point của tôi để test kundun.... rồi nói ra 4 room... ông có tư cách của 1 GM ko.... ông xem lại bản thân ông đi..... tôi ko cần 1 lời xin lỗi từ ông là xong đâu... chủ tịch nước giết người xong tuyên bố xin lỗi trc cả nước là xong à.... có clip chứng minh tôi hack ko... ông nói 1 câu đi..... còn ông ko có tư cách để là 1 GM đâu......

nếu như trong sạch thì bạn .. đồng ý vs GM đi .. cung chả ảnh hưởng gì đến cái bạn gọi là bí quyết săn kun hết .. còn đâu chỉ mình bạn bỏ tiền ra tẩy điểm test đâu bạn

missseo90
01-01-2014, 08:24 PM
Chắc chắn từ nay sẽ có pro test ra đc cách ăn kundun.... Và cái lời xin lỗi của GM thì tôi nói thật là sẽ ko có cái gì gọi là quan trọng với tôi nữa đâu..... bây giờ thì cách bí quyết cũng đã hé lộ... và GM cứ chờ xem.... tôi sẽ ko còn độc quyền trên k7 nữa... và tôi thấy GM ko xứng đáng đứng ở địa vị như bây giờ đâu

toilatoi01
01-01-2014, 08:24 PM
ko thấy thằng Fren đâu nhỉ bửa nó tuyên bố là nó cầm TuanKhoa đi săn lúc đấy mà =))

toilatoi01
01-01-2014, 08:25 PM
Chắc chắn từ nay sẽ có pro test ra đc cách ăn kundun.... Và cái lời xin lỗi của GM thì tôi nói thật là sẽ ko có cái gì gọi là quan trọng với tôi nữa đâu..... bây giờ thì cách bí quyết cũng đã hé lộ... và GM cứ chờ xem.... tôi sẽ ko còn độc quyền trên k7 nữa... và tôi thấy GM ko xứng đáng đứng ở địa vị như bây giờ đâu

chỉ có bạn và guild HS thấy GVT ko xứng đáng chứ tất cả ae MUHN thấy GVT làm việc rất đúng mà =))

missseo90
01-01-2014, 08:27 PM
nếu như trong sạch thì bạn .. đồng ý vs GM đi .. cung chả ảnh hưởng gì đến cái bạn gọi là bí quyết săn kun hết .. còn đâu chỉ mình bạn bỏ tiền ra tẩy điểm test đâu bạn
bạn à... ko phải cứ bỏ tiền ra test là hiệu quả đâu.... còn bạn cứ xem... từ hôm nay sẽ có pro khác test ra cách ăn kundun.... còn tôi... tôi là bị cáo... tôi cần 1 chứng cứ xác thực để buộc tội tôi.... 1 bức hình mà con kundun vẫn đứng lù lù..... mà cũng buộc tội và blog tôi + xóa hết eteam... 1 lời xin lỗi sẽ làm đc gì... sẽ giải quyết đc gì khi từ nay tất cả mọi người sẽ kéo lên k7 săn kundun....

herotuyen2
01-01-2014, 08:28 PM
chỉ có bạn và guild HS thấy GVT ko xứng đáng chứ tất cả ae MUHN thấy GVT làm việc rất đúng mà =))

=)) cứ ai gây bất lợi là ko xứng đáng ....bla . bla =))
yêu nhau yêu cả đường đi
ghét nhau ghét cả tông ti họ hàng =))
dào đường nhà nó lại, ko cho đi chung nữa :))

The Avengers D.A
01-01-2014, 08:29 PM
chưa đủ trình để nc với tao hiểu chưa :10;

xl mọi ng` nhường topic rồi nhưng dog vẫn cắn.nói nốt câu rồi nhường sân khấu
bạn ơi rõ ràng là như vậy rùi tôi óc ng` làm sao hiểu dc óc chó của bạn
than

DuiCui.
01-01-2014, 08:29 PM
thế tóm lại có đồng ý hay ko
Nếu mà ăn đc thì 100% những đồ mà săn Kun thì đc phục hồi nhé =))
bạn à... ko phải cứ bỏ tiền ra test là hiệu quả đâu.... còn bạn cứ xem... từ hôm nay sẽ có pro khác test ra cách ăn kundun.... còn tôi... tôi là bị cáo... tôi cần 1 chứng cứ xác thực để buộc tội tôi.... 1 bức hình mà con kundun vẫn đứng lù lù..... mà cũng buộc tội và blog tôi + xóa hết eteam... 1 lời xin lỗi sẽ làm đc gì... sẽ giải quyết đc gì khi từ nay tất cả mọi người sẽ kéo lên k7 săn kundun....

DuiCui.
01-01-2014, 08:30 PM
tao cũng chưa hiểu là thằng nào nó Rep lại tao trên kia nhỉ
Và như 1 phép lịch sự thì m hỏi tao thì tao đáp lễ lại mày OK
xl mọi ng` nhường topic rồi nhưng dog vẫn cắn.nói nốt câu rồi nhường sân khấu
bạn ơi rõ ràng là như vậy rùi tôi óc ng` làm sao hiểu dc óc chó của bạn
than

missseo90
01-01-2014, 08:31 PM
Tôi đéo cần cái gọi là đồ với lời xin lỗi......còn bạn xem từ nay k7 sẽ ko còn là của riêng tôi..... và cái bí mật cũng đéo còn là bí mật.... đéo xứng đáng bạn à

Thắng ™
01-01-2014, 08:32 PM

Mày không hiểu à? Ý của thằng TuanKhoa là khi test poin với GM xong thì nếu nó ăn được thì sẽ bị GM GVT thông báo cho mem biết và từ đó sẽ có nhiều người đi săn KD. Nó sẽ không thể ăn KD được nữa. Máu lên não chậm thế.:| :52;:52;:52;

boycoide1

lúc trưa có phải bạn ăn k7 sv 1 k ... nếu ns ăn kun time này mình chỉ ms thấy có bạn vs NONTOPHP thôi

herotuyen2

vì tính chất là missyou ko tin GM xin lỗi, hoặc ko tin GM biết nói lời xin lổi =))
mềnh mà đc Mod nói lời XL thôi là sướng vãi cả con cá rồi =))
ấy thế mà GM xin lỗi ko thèm nhận =)) ghê thật

namdz
01-01-2014, 08:33 PM
topic này là topic thảo luận của t.khoa và GVT. các bạn lên im lặng chờ đón kết quả nhé:))

herotuyen2
01-01-2014, 08:34 PM
Mày không hiểu à? Ý của thằng TuanKhoa là khi test poin với GM xong thì nếu nó ăn được thì sẽ bị GM GVT thông báo cho mem biết và từ đó sẽ có nhiều người đi săn KD. Nó sẽ không thể ăn KD được nữa. Máu lên não chậm thế.:| :52;:52;:52;

GM đọc hẳn mốc Agi lên thế kia rồi mà =)) ai cũng biết
P/S ai cũng biết Đ" thể săn đc Kundun =)) :31;

DuiCui.
01-01-2014, 08:35 PM
như thằng TuanKhoa nó nói ý là ăn Kun đc phải dựa theo nhiều yếu tố
Kể cả là là 6K agi thì với đồ, điểm master vv... nó khác nhau thì ăn Kun sẽ khác nhau hiểu chưa
Và lời cuối cho bạn nhé BẠN NGHĨ AI CŨNG NHƯ BẠN CẦN NÓI RA CÂU ĐÓ MỚI LÀ HIỂU VẤN ĐỀ À =))

toilatoi01
01-01-2014, 08:38 PM

mày ko hiểu hay giả vờ ko hiểu.mày đọc lại điều kiện GVT bảo đi nhé.

toilatoi01
01-01-2014, 08:38 PM
Tôi đéo cần cái gọi là đồ với lời xin lỗi......còn bạn xem từ nay k7 sẽ ko còn là của riêng tôi..... và cái bí mật cũng đéo còn là bí mật.... đéo xứng đáng bạn à

nói như đúng rồi =)) k7 ko còn là của riêng tôi.

0905533999
01-01-2014, 08:49 PM
Thấy nãy h toàn nói :)). TuanKhoa cứ để GM test xem đúng với cách tăng point cùng với số búp í :)) xem có ăn đc kun ko nếu ko thì ..... GM đã cho bạn test rồi thấy bạn toàn nói sang vấn đề gì k à :)).

Gì chứ khoản này tôi nằm kèo GM ai bắt kèo ko =))

0905533999
01-01-2014, 08:51 PM

Lại nguy hiểm hả :)) . Riêng GM test thì cũng chỉ thông báo là Tuankhoa ko hiếp dâm phụ nữ à nhầm hiếp dâm kundun = chính sức khoẻ ah ấy chứ éo phải là công khai cách nó ăn uống và đc ba má nó nuôi thế nào ......... Do you understand ????:41;

01633327721
01-01-2014, 08:51 PM
đm vào đọc mà ức chết thằng chủ Toppic vãi cả ra nó lại định lòe cả Admin " trứng lại cứ thích khôn hơn rận" P/S : bạn chưa phải pro gì đâu mà nhận k7 là của riêng mình . ngứa d** cứ như vãi cc lắm ý

0905533999
01-01-2014, 08:53 PM
đm vào đọc mà ức chết thằng chủ Toppic vãi cả ra nó lại định lòe cả Admin " trứng lại cứ thích khôn hơn rận" P/S : bạn chưa phải pro gì đâu mà nhận k7 là của riêng mình . ngứa d** cứ như vãi cc lắm ý

:)) mình chưa biết sau này thế nào chứ hôm qua thấy rồi mới chết k7 vào phát kun đã bị hút máu như kotex í :)). chắc cũng tầm 30s =)) .

missseo90
01-01-2014, 08:54 PM
Vậy à... sao bạn đéo vào k7 mà ăn kundun... bạn đéo có tư cách để sủa ở đây đâu....có tài sao ko lên mà húp mà để tao ăn 1 mình bao nhiêu ngày qua... cái loại ko tính tiền cắn theo đàn như mày... đéo để ý

01633327721
01-01-2014, 08:56 PM
mịa nó cãi nhằng cãi cuội chả có GM nào điên mà tự nhiên đi blook acc của nó làm gì cả hack thì nhận cmn đi cho đc việc cãi thế éo nào được Admin
:)) mình chưa biết sau này thế nào chứ hôm qua thấy rồi mới chết k7 vào phát kun đã bị hút máu như kotex í :)). chắc cũng tầm 30s =)) .

01633327721
01-01-2014, 08:58 PM
đm mày ông già mày không chơi game là để người ta nể chứ không như giống xúc vật vì 1 tý cái lợi trước mắt mà bị chửi như chó ( mày hiểu chưa )
Vậy à... sao bạn đéo vào k7 mà ăn kundun... bạn đéo có tư cách để sủa ở đây đâu....có tài sao ko lên mà húp mà để tao ăn 1 mình bao nhiêu ngày qua... cái loại ko tính tiền cắn theo đàn như mày... đéo để ý

missseo90
01-01-2014, 08:59 PM
những cái thể loại đéo = người + ghen ăn tức ở... bố ko thèm để ý... vào cắn càn à... đéo để ý đâu

Bánh Cuốn²
01-01-2014, 09:01 PM
thôi thì sai thì nhận đi , sai thì sửa mà biết sửa thì còn có tiến bộ :))

SuaOngTho99
01-01-2014, 09:01 PM
những cái thể loại đéo = người + ghen ăn tức ở... bố ko thèm để ý... vào cắn càn à... đéo để ý đâu

Trả lời câu hỏi của Ah gió vô tình kìa " Đồng ý " hay " Không đồng ý "
Thực tế đi đừng trên văn bản bạn ơi để cho mấy bạn theo bạn gọi là ..... ý để người ta nể đừng nói làm đi ^^.

01633327721
01-01-2014, 09:02 PM
mày nên nhớ rằng từ trước tới giờ tất cả các game thủ của MU Hanoi đều tẩy chay cái loại ....( Tao phải gọi là " xúc vật" hack ) như mày đấy k phải riêng mình tao đâu

Thắng ™
01-01-2014, 09:03 PM
GM đọc hẳn mốc Agi lên thế kia rồi mà =)) ai cũng biết
P/S ai cũng biết Đ" thể săn đc Kundun =)) :31;

thì chính là sợ ai cũng biết đấy. H chưa ai biết thì nó còn ăn được. Đến khi tất cả biết rồi thì nó ăn cám à?

Thắng ™
01-01-2014, 09:06 PM
Lại nguy hiểm hả :)) . Riêng GM test thì cũng chỉ thông báo là Tuankhoa ko hiếp dâm phụ nữ à nhầm hiếp dâm kundun = chính sức khoẻ ah ấy chứ éo phải là công khai cách nó ăn uống và đc ba má nó nuôi thế nào ......... Do you understand ????:41;

Mày ngu thế. Nhưng khi thông báo như thế xong là bao nhiêu SM cùng poin với TuanKhoa tranh nhau đi test poin để ăn KD.

toilatoi01
01-01-2014, 09:06 PM
thì chính là sợ ai cũng biết đấy. H chưa ai biết thì nó còn ăn được. Đến khi tất cả biết rồi thì nó ăn cám à?

tao công nhận 1 điều là thằng này nảo ngắn.

hơi phũ tý
01-01-2014, 09:08 PM
nói thẳng là nếu mà hack ý tầm 1>3k agi là đủ cần gì phải tăng 6k agi
TomHoBao sv TD ăn kundun ks cả tóp SM 80k point đây mà lúc đó tôi có 64k8 thôi nhé mà kiler cũng chưa ăn tranh được đâu đấy là hack,
còn ko hack thì người ta tăng 6k cũng có cái lý của ngta, nên xem sét chứ người ngoài cuộc ko kiểm tra thực tiễn được đừng xen vào làm topic nhảm

Thắng ™
01-01-2014, 09:09 PM
tao công nhận 1 điều là thằng này nảo ngắn.

Ngắn hơn hơn ông già mày. Cám ơn.:52;:52;

Thắng ™
01-01-2014, 09:10 PM
TomHoBao sv TD ăn kundun ks cả tóp SM 80k point đây mà lúc đó tôi có 64k8 thôi nhé mà kiler cũng chưa ăn tranh được đâu đấy là hack,
còn ko hack thì người ta tăng 6k cũng có cái lý của ngta, nên xem sét chứ người ngoài cuộc ko kiểm tra thực tiễn được đừng xen vào làm topic nhảm

Ít ra cũng có người hiểu biết tý.:41;

The Avengers D.A
01-01-2014, 09:12 PM
chuẩn like lun

toilatoi01
01-01-2014, 09:13 PM
Ngắn hơn hơn ông già mày. Cám ơn.:52;:52;

cái loại mang phụ huynh ra nc tao ko chấp.

0905533999
01-01-2014, 09:14 PM
Mày ngu thế. Nhưng khi thông báo như thế xong là bao nhiêu SM cùng poin với TuanKhoa tranh nhau đi test poin để ăn KD.

Con mẹ mày thiểu não sinh ra mày hả mày nghĩ mỗi cái Tk tuấn khoa đi test kun hả . nói chuyện thấy não ngắn Vai O . mày nghĩ 1 mình thằng Tuankhoa nó biết Con kundun nằm ở k7 hả :)). Bố tk ngu còn nguy hiểm . ừ thì TuanKhoa nó giỏi đáy chứng minh với GM đi :)). Toàn lẩn tránh đâu đâu nói chuyện Ngu Vai 0

0905533999
01-01-2014, 09:14 PM
cái loại mang phụ huynh ra nc tao ko chấp.

Ôi trời đất . bạn thông cảm ở nhà em nó cái văn hoá ứng xử gia đình nó là thế mà :)) nên cũng không trách được :63;

Extracting
01-01-2014, 09:15 PM
đã hack thì chưa đến 1k agi cũng có thể dame đc :))

kể cả ko cộng đến agi :)

Thắng ™
01-01-2014, 09:16 PM
Ôi trời đất . bạn thông cảm ở nhà em nó cái văn hoá ứng xử gia đình nó là thế mà :)) nên cũng không trách được :63;

Thế á. Trước tao học cùng lớp với ông già mày đấy.;)):52;:52;

0905533999
01-01-2014, 09:18 PM
Thế á. Trước tao học cùng lớp với ông già mày đấy.;)):52;:52;

Thế hả mày không biết tao chơi con mẹ mày mới ra mày tk bất hiếu . :)) tối về bảo con mẹ mày alo tao nhé tk con zai yêu của bố :21;

missseo90
01-01-2014, 09:19 PM
Trả lời câu hỏi của Ah gió vô tình kìa " Đồng ý " hay " Không đồng ý "
Thực tế đi đừng trên văn bản bạn ơi để cho mấy bạn theo bạn gọi là ..... ý để người ta nể đừng nói làm đi ^^.
Tớ nói bạn nghe.... giờ chứng minh cũng đéo giải quyết đc gì bạn à... còn kể từ hôm nay... chúc AE killer và khác G khác trên đấu trường k7 thành công....ở cái MU này nhiều thể loại ghen ăn tức ở lắm bạn à... đéo để ý làm gì..... coi như chó sủa ngang tai thôi.....

CuCai
01-01-2014, 09:20 PM
đã hack thì chưa đến 1k agi cũng có thể dame đc :))

kể cả ko cộng đến agi :)

cái gì cũng biết
tài thế =))

nhocvn8x
01-01-2014, 09:20 PM
hack? bằng chứng là gì hả 95 ? image hay clg nữa ? hack ấy thì k cần tới 6k và cũng chả cần tới 5p đâu nhé ! 20S thôi 5p là quá lâu so với quy định đấy ! hack thế thì tồi quá 95 ah ! nói có sách mách có chứng !

0905533999
01-01-2014, 09:21 PM
Tớ nói bạn nghe.... giờ chứng minh cũng đéo giải quyết đc gì bạn à... còn kể từ hôm nay... chúc AE killer và khác G khác trên đấu trường k7 thành công....ở cái MU này nhiều thể loại ghen ăn tức ở lắm bạn à... đéo để ý làm gì..... coi như chó sủa ngang tai thôi.....

Hay là bạn yếu sinh lý ;)). Mới bị .... mà đã sun vòi rồi :42;

Thắng ™
01-01-2014, 09:21 PM
Thế hả mày không biết tao chơi con mẹ mày mới ra mày tk bất hiếu . :)) tối về bảo con mẹ mày alo tao nhé tk con zai yêu của bố :21;

Thế mày hơn cả tuổi ông già mày à? Thằng này chí khí.:)))))

hơi phũ tý
01-01-2014, 09:22 PM
khéo mua acc SM quay lại diễn tiếp nhể

ThjenMenh
01-01-2014, 09:22 PM
Các bạn chú ý lời nói nhé. Còn tái phạm là band thằng chứ ko có phạt thẻ nữa đâu nhé !

0905533999
01-01-2014, 09:23 PM
Thế mày hơn cả tuổi ông già mày à? Thằng này chí khí.:)))))

tao không ngờ .. Tao đã đã dặn anh đi nhớ dạy con ai dè con mẹ mày không biết dậy mày . Đúng là con ngu tại mẹ :)).

Mr Sơn
01-01-2014, 09:24 PM

Bằng chứng gì ? có ai quay đc đâu mà bằng chứng ?

cả sv test k ăn đc thì move chứ đứng chờ bạn ăn bạn có ăn k ? toàn nấp lúc vắng người rồi ăn đấy thôi

mà GM đã cho cơ hội thế nếu k hack sao k đồng ý ?

Chính tôi đã thấy bạn ăn KD 2 lần nhé

1 Lần thấy con F LongCon 500/1 đi vs bạn tôi k nghi ngờ vì SM + F tôi thua point k săn đc

Lần 2 đứng góc lag phía dưới thấy bạn solo 5p KD die

chả muốn quay CámStudio thôi, nghĩ k ăn đc ai zè 5p

còn mặt mũi mà cãi, ăn bao nhiêu đồ thần bán ngon thế rồi, thực ra GM chỉ xóa 1 số còn lại thôi

mà thấy GM xử lý nhẹ tay quá!

Thân Gửi

muongiday2
01-01-2014, 09:25 PM

TomHoBao sv TD là thằng nào mình chả biết
chứ thằng Tom hứa lèo nổi tiếng sv TD thì mình biết :))

CuCai
01-01-2014, 09:25 PM
tao không ngờ .. Tao đã đã dặn anh đi nhớ dạy con ai dè con mẹ mày không biết dậy mày . Đúng là con ngu tại mẹ :)).

band kìa mod =))

0905533999
01-01-2014, 09:27 PM
Bằng chứng gì ? có ai quay đc đâu mà bằng chứng ?

cả sv test k ăn đc thì move chứ đứng chờ bạn ăn bạn có ăn k ? toàn nấp lúc vắng người rồi ăn đấy thôi

mà GM đã cho cơ hội thế nếu k hack sao k đồng ý ?

Chính tôi đã thấy bạn ăn KD 2 lần nhé

1 Lần thấy con F LongCon 500/1 đi vs bạn tôi k nghi ngờ vì SM + F tôi thua point k săn đc

Lần 2 đứng góc lag phía dưới thấy bạn solo 5p KD die

chả muốn quay CámStudio thôi, nghĩ k ăn đc ai zè 5p

còn mặt mũi mà cãi, ăn bao nhiêu đồ thần bán ngon thế rồi, thực ra GM chỉ xóa 1 số còn lại thôi

mà thấy GM xử lý nhẹ tay quá!

Thân Gửi

Có tật nó giật bắn cả mình mà bạn :)). ĐÃ bảo chứng minh đi cứ cãi cùn như chí phèo :))
Thêm một số thành phần DOG nhảy vào oang oảng lên nữa chứ . khổ Cún cơm nhà ai nhốt vào đi nhé để thế này kẻo ngày bảo sao ng ta đánh chó không nể mặt chủ :21;

hơi phũ tý
01-01-2014, 09:29 PM
TomHoBao sv TD là thằng nào mình chả biết
chứ thằng Tom hứa lèo nổi tiếng sv TD thì mình biết :))
nhớ cái topic đó ghi rõ là bật tp nạp thẻ trong ngày chứ + thêm a quân mập chủ G WL ko cản bọn mày đéo pjo đủ tuổi tranh top nạp thẻ nhé, rr 1 con chào mào t nuôi cũng = 2 lần tóp nạp thẻ

xxMDMxx
01-01-2014, 09:30 PM
,Giải quyết vụ việc như vậy thì ae ai người ta nể và coi trọng nữa.Lời nói và câu chữ ko có sức thuyết phục và hiệu quả.Thiếu tinh thần trách nhiệm trong việc xác minh chính xác sự việc.Quá tự đề cao bản thân < NGhĩ mình là GM lên cái gì cũng biết ,và hiểu rõ về tất cả>

Thắng ™
01-01-2014, 09:31 PM

Ui dời ơi sợ thế.:)):52;:52;

Gió Vô Tình
ai muốn ủng hộ TuanKhoa thì liệt kê hết tên nhân vật trong game ra nào , tôi đưa ra kèo thế này luôn này :
1. TuanKhoa hack block nv TuanKhoa và mọi acc bênh vực vĩnh viễn ( kèm xóa mọi đồ )
2. TuanKhoa ko hack tôi nghỉ việc cho các bạn vui lòng

nào , các thanh niên cứng , quá vừa lòng rồi nhé , nhocvn8x và các bạn khác đâu , đồng ý rồi liệt kê hết id chính ra đây nhé ;)
ko còn cơ hội nào khác đâu , còn nếu TuanKhoa đã lập topic này ra mà ko chứng minh được thì block vĩnh viễn luôn nhé !

missseo90
GM GVT có bằng chứng thì mang vào... còn ko thì thả accc tao ra... đừng có im lặng... đéo có tư cách của 1 GM đâu....còn ko = ngta thì mình phải chịu chứ đừng ghen ăn tức ở mà lợi dụng công trả thù tư....có bằng chứng thì lôi ra mà tố cáo rồi blog tao.... còn trc kia tao tôn trọng... nhưng mày đéo đáng để tao tôn trọng đâu....Công An ko có bằng chứng thì cũng chỉ đc tạm giữ người 24 tiếng... mày là cái gì mà blog acc tao + xóa đồ accc tao

Shaymin
01-01-2014, 09:32 PM
nói thẳng ra tuấn khoa đéo thể chứng minh được còn bầy trò danh dự với mất tiền test poin. =)) test cái lỗ ÍT. từ đầu chí cuối dùng hack thì vc bỏ ra test có cái L nhé. =))

Thắng ™
01-01-2014, 09:32 PM

Thế ông già mày cho mày ăn cái gì mà giờ mày to hơn cả ông già mày rồi.=)))

missseo90
01-01-2014, 09:34 PM
mày Blog người vô tổ chức... mày ko có bằng chứng mày lấy cái gì ra blog tao..... tao hết kiên nhẫn với mày rồi hiểu ko... có thì đưa bằng chứng ko có thì đừng có kèo này kèo kia... chỉ là cách mà 1 thằng tiểu nhân lợi dụng việc công trả thù riêng... đéo có tư cách

hơi phũ tý
01-01-2014, 09:34 PM
ai muốn ủng hộ TuanKhoa thì liệt kê hết tên nhân vật trong game ra nào , tôi đưa ra kèo thế này luôn này :
1. TuanKhoa hack block nv TuanKhoa và mọi acc bênh vực vĩnh viễn ( kèm xóa mọi đồ )

nào , các thanh niên cứng , quá vừa lòng rồi nhé , nhocvn8x và các bạn khác đâu , đồng ý rồi liệt kê hết id chính ra đây nhé ;)
ko còn cơ hội nào khác đâu , còn nếu TuanKhoa đã lập topic này ra mà ko chứng minh được thì block vĩnh viễn luôn nhé !

ok ok acc chính rs có 2 lần thôi,
GM tạo cho tôi cái acc 6k agi 47k ene mà hẳn 50k đi
+ thêm mấy acc nữa kiểu gì chả ăn được kun

0905533999
01-01-2014, 09:35 PM

Tôi nằm bên GM . Chú TuanKhoa Không hách Admin xoá hộ nick tôi nhé :))
Tk con bất hiếu thanh niên cứng đâu vào đây con bảo TuanKhoa không hách vào đây chơi với bố :))

caub0m

Giờ có cả kiểu làm việc thế này cơ à :42;

nhocvn8x
nhận kèo với 1 điều kiện là phải gặp mặt trực tiếp và thực hiện trực tiếp luôn !

Shaymin
01-01-2014, 09:36 PM
=)) chả có test kiểu gì mà 6k agi đánh nó không miss lòi ra còn ăn trong mấy phút đó á. GM vào cả game check xem bon kia khai đúng không. không nhỡ nó khai thằng khác ra thì khổ thằng bị khai :D . thằng này bị block acc chính nó vẫn có thể lấy acc phụ đi boss đó anh

0905533999
ok ok acc chính rs có 2 lần thôi,
GM tạo cho tôi cái acc 6k agi 47k ene mà hẳn 50k đi
+ thêm mấy acc nữa kiểu gì chả ăn được kun

Bạn không đọc cái trên à
:)) Kun bị hút máu như kotex .. cứ cho là 30 S đi tại hôm qua thấy rồi :))

namdz
troi. anh gvt. a làm kèo ý. cấp trên của a kiểu zì cũng cho a viết bản kiểm điểm đó. hix. em theo gm. nếu t.khoa ko hách. e xin del ac va tặng a tuankhoa nay 5mvnd chuyen? khoan. hua danh du cua 1 thag dan ong.

Shaymin
nhận kèo với 1 điều kiện là phải gặp mặt trực tiếp và thực hiện trực tiếp luôn !

=)) mấy ông này tính kế úp GM đây mà. biết cmn trước rồi

Extracting
01-01-2014, 09:37 PM

:))

Ca này khó - Nam cường a à :))

missseo90

Mày là mod mà mày đọc cách tăng điểm của tao ở 4 room... mày cứ xem từ đêm nay các nhân vật các sẽ kéo lên k7 test và ăn kun...... còn ko có bằng chứng đích thực tại sao mày đc quyền blog tao và delll đồ tao.... mày lạm dụng chức quyền quá đáng....

BuồnCườiQuá

rất thích cách làm việc của GM

nhocvn8x
01-01-2014, 09:38 PM
người ta đưa ra kèo thì a được tiếp nhận và thêm kèo mà e :)) thế off lần tới e đi k thế

:))

Ca này khó - Nam cường a à :))

hơi phũ tý
t bắt đầu thích mày rồi đấy =)) cho t 1 slos đấy =))

DakHero

thế thì xuống Sg mà thực hiện :))

nhocvn8x
k thế thì làm thế nào được chú mày chứ :))

t bắt đầu thích mày rồi đấy =)) cho t 1 slos đấy =))

BuồnCườiQuá
01-01-2014, 09:39 PM
lại thích xem ai cao hơn nào:52;

xxMDMxx

Kèo này cùi quá.Làm cái kèo gì nó nặng cân lên chút nữa coi sao nhỉ?
Nghỉ việc thì làm cái gì ?Câu nói quá hay của 1 ADM trẻ tuổi
Mình sẽ chơi với bạn nhưng gặp mặt trực tiếp tại Hà Nội nhé,?

FC.Killers
Thế ông già mày cho mày ăn cái gì mà giờ mày to hơn cả ông già mày rồi.=)))

thằng súc vật này ko ai band no nhỉ để nó sửa nhiều quá,loãn mẹ tp

nhocvn8x
01-01-2014, 09:40 PM
thế sao 2 đầu đất nước ra Hải Phòng đi có tài trợ ăn chơi hết tầm + tiền vé máy bay này !

thế thì xuống Sg mà thực hiện :))

Thắng ™

Lại bênh vực. Thế mem không có quền góp ý để GM xem sét à? :|

namdz
các bạn cứ nghĩ hách ko phát hiện dc. :)) gm biet het do. những ai mua hach của mrpham. của muonline. khi vào hach. chỉ can bug agi. gm kiem tra so poin trong bxh vs so poin he thog bao ve nhu vay la biet. con speed thi qua don gian r. xem nhung clip ben fpt . gm ng ta di bat hach nhe. de~ như an 3 goi my tom 5 quả trứng 1 ngay ak

Shaymin
mày Blog người vô tổ chức... mày ko có bằng chứng mày lấy cái gì ra blog tao..... tao hết kiên nhẫn với mày rồi hiểu ko... có thì đưa bằng chứng ko có thì đừng có kèo này kèo kia... chỉ là cách mà 1 thằng tiểu nhân lợi dụng việc công trả thù riêng... đéo có tư cách

=)) còn không có bằng chứng à

hơi phũ tý
01-01-2014, 09:41 PM
dm tao thề là mày kiểu đéo gì cũng bị band trước nó

Thắng ™

Tao cùng loài với những người thân sinh ra mày đấy.;)) :52;:52;

nhocvn8x
thế thì bảo GM nó cho xin cái clip đi thôi !

các bạn cứ nghĩ hách ko phát hiện dc. :)) gm biet het do. những ai mua hach của mrpham. của muonline. khi vào hach. chỉ can bug agi. gm kiem tra so poin trong bxh vs so poin he thog bao ve nhu vay la biet. con speed thi qua don gian r. xem nhung clip ben fpt . gm ng ta di bat hach nhe. de~ như an 3 goi my tom 5 quả trứng 1 ngay ak

Extracting
01-01-2014, 09:42 PM
người ta đưa ra kèo thì a được tiếp nhận và thêm kèo mà e :)) thế off lần tới e đi k thế

ạc e trả lời từ page 11 hay sao ấy :))

mùng 9-10 e có đám cưới chị ruột :))

ko biết có lên đc ko

Hay là ở nhà ăn 3 ngày :))

hơi phũ tý
01-01-2014, 09:42 PM
sang fpt mà phán đây là muhn ngu học còn ẳng

Thắng ™
01-01-2014, 09:43 PM

Quyết chó hổ báo cáo chồn à.

Extracting
thế thì bảo GM nó cho xin cái clip đi thôi !

Lần này off =))

A test luôn cho a OneTime xem thế nào :))

Shane
chả biết sao chứ cứ block mấy thằng Hộ Sinh là mình vui :))

CuCai
01-01-2014, 09:44 PM
sang fpt mà phán đây là muhn ngu học còn ẳng

vâng thằng em tôi rất tỉnh và đập trai =))

0905533999
Tao cùng loài với những người thân sinh ra mày đấy.;)) :52;:52;

không ngờ thằng này từ lúc sinh ra đến giờ con Chó mẹ chỉ dạy nó sủa đúng 1 câu :)).

FC.Killers
dm tao thề là mày kiểu đéo gì cũng bị band trước nó

tao dm mày ak,tao đéo có liên quan gì đến mài nhé,còn nếu mài thích cho xin cái địa chỉ tại sg của mài,rãnh lên uống cafe

hơi phũ tý
Lần này off =))

=)) chú chơi khó thế admin đỡ sao được =))

Shaymin
Mày là mod mà mày đọc cách tăng điểm của tao ở 4 room... mày cứ xem từ đêm nay các nhân vật các sẽ kéo lên k7 test và ăn kun...... còn ko có bằng chứng đích thực tại sao mày đc quyền blog tao và delll đồ tao.... mày lạm dụng chức quyền quá đáng....
lạm cái Ồn. đã biết từ nay các nhân vật khác sẽ ăn thì sao bh không CM mày ăn như nào đi. nói thẳng ra cái loại mày đéo thể CM còn già mồm. đàn bà à. tiếc tiền bạc vì nếu lấy lại được thì bán cũng kha khá chứ gì =))

Extracting
01-01-2014, 09:45 PM
=)) chú chơi khó thế admin đỡ sao được =))

=))~

Làm thế cho ADM sáng mắt :19;

0905533999
01-01-2014, 09:45 PM
tao dm mày ak,tao đéo có liên quan gì đến mài nhé,còn nếu mài thích cho xin cái địa chỉ tại sg của mài,rãnh lên uống cafe

ÔI dào chó cậy chó sủa gần nhà :)) . Bình tĩnh đi bạn gì đâu nghe chó sủa ăng ẳng trong đêm cũng vui tai mà :52;

hơi phũ tý
01-01-2014, 09:46 PM

bố mày ở đất rồng chứ đéo ở đất khỉ ho cò gáy của chúng mày mà hỏi địa chỉ
ra bắc rồi nc nhé, Guild KL ngoài anh quang chủ G ra còn lại t coi nhứ chó cả nhé

nhocvn8x
01-01-2014, 09:46 PM
a nói thật chứ nếu a còn chơi và a chí săn kun thì chỉ cần 20s thôi k cần phải chày mặt với con kun tới 5p đâu ! còn GM k săn được kun rồi blog người ta như thế này a k phục tý nào cả ! càng ngày càng chán ! cố gắng đi off a mời mày 3 chén :))

Lần này off =))

FC.Killers
01-01-2014, 09:47 PM
ra bắc rồi nc nhé, Guild KL ngoài anh quang chủ G ra còn lại t coi nhứ chó cả nhé

ae kl tao dm mày ak mà mày hận ae tao thế ;))

nhocvn8x
01-01-2014, 09:47 PM
hổ k phải báo cũng k cáo cũng chẳng mà chồn thì càng k ! nhưng chướng tai gai mắt thì k thể ngồi im được mày ah !

Quyết chó hổ báo cáo chồn à.

missseo90
01-01-2014, 09:48 PM
lạm cái Ồn. đã biết từ nay các nhân vật khác sẽ ăn thì sao bh không CM mày ăn như nào đi. nói thẳng ra cái loại mày đéo thể CM còn già mồm. đàn bà à. tiếc tiền bạc vì nếu lấy lại được thì bán cũng kha khá chứ gì =))
Đéo có cái gọi là nói ra để cả cái đàn chó 37 đc hưởng lợi.... =)).... ko có cái não chuẩn thì chúng mày muôn thủa chỉ là những thằng ngu thôi =))

0905533999

Ồ thế hoá ra mày cũng là con chó à :)) . Sao hiểu hay vậy khổ thân tk bạn tôi tự nhiên chọc con chó điên này làm gì không biết :21;

nhocvn8x
thằng cháu cãi nhau với cno làm gì cho mệt ra ! thích thì cho cno địa chỉ chú tài trợ tiền ăn chơi vé tàu xe máy bay tùy thích !

hơi phũ tý
ae kl tao dm mày ak mà mày hận ae tao thế ;))
hạn thì đéo hận nhưng vì có tính chó cắn theo đàn nên t coi là chó thôi

Extracting
01-01-2014, 09:49 PM
a nói thật chứ nếu a còn chơi và a chí săn kun thì chỉ cần 20s thôi k cần phải chày mặt với con kun tới 5p đâu ! còn GM k săn được kun rồi blog người ta như thế này a k phục tý nào cả ! càng ngày càng chán ! cố gắng đi off a mời mày 3 chén :))

dạo này có nhiều pro mới nổi lên hơi khó đỡ a à :))

Cứ như UB + KL sv DV xem .. chẳng ai có ý kiến gì cả ( vì toàn người lão luyện lâu năm )

Chủ yếu là PK thôi... chứ KD thì đc mấy p..

P/s: e sẽ cố găng đi đc :))

hơi phũ tý
thằng cháu cãi nhau với cno làm gì cho mệt ra ! thích thì cho cno địa chỉ chú tài trợ tiền ăn chơi vé tàu xe máy bay tùy thích !
bọn sài gềnh sáng đnahs giầy tối đi cafe đéo thèm nc.

Fren
Ố hahaha ... nhưng mà hỏi thôi lại còn phải mạn phép bố con thằng nào... Mày hơn bno 5 tuổi là ít =))
Cái này hỏi người trên... ko đi CN đi SN mu tao bảo cái này hay lắm =))

Thắng ™
01-01-2014, 09:50 PM
không ngờ thằng này từ lúc sinh ra đến giờ con Chó mẹ chỉ dạy nó sủa đúng 1 câu :)).

Thế á. Ồ ôi sợ nhờ.:))

FC.Killers
về hỏi lại mẹ mài xem,ae tao cắn hay là cm mài ngậm C bọn tao ;)

nhocvn8x
chỉ mặt điểm tên thì vào đi thằng e a có thêm tý kèo đấy !

Gió Vô Tình
Thôi topic 18 trang là quá đủ rồi nhé , hãy chứng tỏ mình đã lớn rồi , có học thức rồi ( nếu không có học thì cũng có ý thức rồi chứ nhỉ ) , biết suy nghĩ và làm đi , comment ở đây ko thay đổi được điều gì cả đâu .

sau comment này , ngoài tôi và chủ topic ra , mọi comment đi lạc đề và chửi nhau , đá xéo các mod có quyền ban nick 1 tháng trở đi mà ko cần báo trước nhé !

hơi phũ tý
01-01-2014, 09:52 PM
Ồ thế hoá ra mày cũng là con chó à :)) . Sao hiểu hay vậy khổ thân tk bạn tôi tự nhiên chọc con chó điên này làm gì không biết :21;
mẹ mày lên cơn kìa thanh toán tiền quán nét mà về đưa mẹ đi viện đê ko lại cắn vào lưỡi nhà lại có đám ma

nhocvn8x
chơi các sv trước ae vui vẻ bn thì đến h cno bố láo bấy nhiêu ! cố gắng đi ae gặp nhau giao lưu tý nhé !

dạo này có nhiều pro mới nổi lên hơi khó đỡ a à :))

Cứ như UB + KL sv DV xem .. chẳng ai có ý kiến gì cả ( vì toàn người lão luyện lâu năm )

Chủ yếu là PK thôi... chứ KD thì đc mấy p..

P/s: e sẽ cố găng đi đc :))

nhocvn8x
thế thằng e chỉ mặt điểm tên a a có được tham gia k thế hay để a ra lập cái topic khác cho nó thoải mái !

Thôi topic 18 trang là quá đủ rồi nhé , hãy chứng tỏ mình đã lớn rồi , có học thức rồi ( nếu không có học thì cũng có ý thức rồi chứ nhỉ ) , biết suy nghĩ và làm đi , comment ở đây ko thay đổi được điều gì cả đâu .

sau comment này , ngoài tôi và chủ topic ra , mọi comment đi lạc đề và chửi nhau , đá xéo các mod có quyền ban nick 1 tháng trở đi mà ko cần báo trước nhé !

Thắng ™
01-01-2014, 09:53 PM
Đéo có cái gọi là nói ra để cả cái đàn chó 37 đc hưởng lợi.... =)).... ko có cái não chuẩn thì chúng mày muôn thủa chỉ là những thằng ngu thôi =))

37 là đất ăn chơi bạn ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.=))))

hơi phũ tý
về hỏi lại mẹ mài xem,ae tao cắn hay là cm mài ngậm C bọn tao ;)
mẹ mày có cái lưỡi hay vãi phê đừng hỏi =))

Extracting
gờ ê ghê :))

GM GVT có thêm kèo ko kìa :))

herotuyen2

em theo GM 100k, nào ai đánh 100k với TuanKhoa vào đây 100k ăn 50k thẻ =))

muongiday2
nhớ cái topic đó ghi rõ là bật tp nạp thẻ trong ngày chứ + thêm a quân mập chủ G WL ko cản bọn mày đéo pjo đủ tuổi tranh top nạp thẻ nhé, rr 1 con chào mào t nuôi cũng = 2 lần tóp nạp thẻ

thôi đừng sủa nữa a hứa lèo a hứa lèo thì chấp cmn nhận đi ai nói gì anh đâu :)) bày đặt lý do

Fren
01-01-2014, 09:54 PM

Ko muốn nói gì... nhưng đừng đọc mốc AGI thế kia...!

nhocvn8x
01-01-2014, 09:54 PM
cẩn thận bị block e ơi :)) 1 tháng đấy cẩn thận mất top :))

gờ ê ghê :))

GM GVT có thêm kèo ko kìa :))

hơi phũ tý
01-01-2014, 09:55 PM
thôi đừng sủa nữa a hứa lèo a hứa lèo thì chấp cmn nhận đi ai nói gì anh đâu :)) bày đặt lý do
hứa đón mẹ chú đi royal mà mấy lần bạn ko đi được a sai rồi

missseo90
01-01-2014, 09:55 PM
thế GM GVT cho tôi hỏi.... ông ko có bằng chứng xác thực tại sao lại blog accc tôi và delll đồ.....ông ko đưa ra được bằng chứng xác thực thì ông có quyền hành gì mà blog accc tôi... pháp luật cũng có quy định của nó.....ông trả lời tôi đi... bằng chứng đâu mà ông blog accc tôi

Thắng ™
01-01-2014, 09:56 PM
hổ k phải báo cũng k cáo cũng chẳng mà chồn thì càng k ! nhưng chướng tai gai mắt thì k thể ngồi im được mày ah !

Hôm nào SN MU lên tao đóng chết cha m.:))

nhocvn8x
01-01-2014, 09:57 PM
được thế thì còn gì bằng
P/S : cẩn thận bị block !

Hôm nào SN MU lên tao đóng chết cha m.:))

Extracting
01-01-2014, 09:57 PM
Có khi a Quyết lập 1 topic kèo đi :))

CuCai
01-01-2014, 09:58 PM

chuẩn đấy =))

Mr Sơn
01-01-2014, 09:58 PM

K biết chó chỗ bạn có chơi game k chứ chó 37 k biết chơi games bạn nhé

tập trung vào chuyên môn + k chửi tục + nói chuyện ngoài chủ đề

tao công nhận team k ăn đc, có ng rình xem mày solo 5p rơi đồ chạy lại nhặt đc

mà mày solo sao mày k nhặt đc thế ? ng ta nhặt đc rồi cứ chửi tùm lum ng này ng nọ ngu

ng ngu ở đây nói thẳng ra là bạn ấy, đã công đứng chờ rảnh ng vào hack solo 5p mà k lụm đc đô

cay lắm hả, nhưng nói thật k oan đâu

Mày k hack: GM nghỉ việc + rất nhiều ng dell acc + có 1 ng cho hắn 5m VND hứa danh dự đấy

Mày đồng ý nhận kèo GM đi, và các thanh niên cứng anh hùng bàn phím nữa

Sắp ra đảo ngồi thiền hết cả rồi đấy

Tao gặp bọn mày hack t chán tính mấy lần nghỉ MU mà AE rủ rể chơi cùng cho vui chứ kệ bọn mày

Đến bây giờ thì chuyện cũng sáng tỏ rồi, tao vào góp ý kiến thôi

K đúng thì cho tao XL nhé

Mà đúng mày hack rồi còn đâu

Thế tao mới onl xem bài thấy mày ngu mà cứ biện cớ này nọ

Éo biết nói gì thì nín đi MU khác chơi cho đỡ nhục

Vì Người Đảng vì bác hồ và vì người dân việt nam :))

Next đi cưng :)

nhocvn8x
01-01-2014, 09:59 PM
tiền ấy thì phải gặp trực tiếp hứa xuông k giải quyết bạn nhé !

mà mày solo sao mày k nhặt đc thế ? ng ta nhặt đc rồi cứ chửi tùm lum ng này ng nọ ngu

ng ngu ở đây nói thẳng ra là bạn ấy, đã công đứng chờ rảnh ng vào hack solo 5p mà k lụm đc đô

Mày k hack: GM nghỉ việc + rất nhiều ng dell acc + có 1 ng cho hắn 5m VND hứa danh dự đấy

Tao gặp bọn mày hack t chán tính mấy lần nghỉ MU mà AE rủ rể chơi cùng cho vui chứ kệ bọn mày

nhocvn8x
01-01-2014, 10:00 PM
a cho nó thêm 5p nữa tính từ lúc này 22h03 phút k vào tl a a sẽ có topic cho chú vào chém !

zl0v3g4m3z
01-01-2014, 10:01 PM
Mới đọc vài trang nhưng cũng thấy bức xúc thay cho chủ Topic

Mình lấy đơn giản ví dụ nhé ! Cuộc sống hàng ngày có ai nói CSGT không ăn hối lộ của dân ?

Với Đồng lương nhà nước trả cho 3 cọc 1 đồng mà ông nào cũng nhà lầu xe hơi tiêu tiền như nước ?

Vậy tại sao nhà nước ko Suy diễn theo kiểu của GVT để bắt hết mấy ông hối lộ đó đi ???

Làm gì cũng phải khiến người ta tâm phục khẩu phục , tự làm theo í mình nghe thấy ghét bỏ mẹ

lên 4R thì biết là cùng G ai cũng bênh nhau , Nhưng thử xét lại xem có chắc chắn tất cả các bạn đều ko xài hack ?

xxMDMxx
01-01-2014, 10:02 PM
Trích Được post bởi Gió Vô Tình Xem bài viết

Khẳng định bản lĩnh của 1 thằng đàn ông đi nào bạn
Chủ acc TuanKhoa còn ol ko nhỉ?Tiếp nhận kèo với GVT nào.Mình sẽ chỉ cho bạn cách làm từ A.....Z mà ko sai sót bất cứ điều gì

herotuyen2
zôm gần = vụ cách đây 2 hôm rồi =))

missseo90
Gió vô Tình vào trả lời đi.... ông dám lợi dụng quyền lấy point tôi ra + để test kundun... ăn đc thì ông săn.. còn ko ăn đc ông blog tôi....... ông ko ăn đc kundun có nghĩa là tôi ko ăn đc à..... ông đừng lạm dụng chức quyền quá đáng..... ko phải ai cũng như ai... nên ông đừng lôi tôi và ông ra để so sánh... còn muốn blog tôi thì đưa clip tôi hack lên..... còn ko có bằng chứng cụ thể thì ông đéo có cái quyền để mà blog tôi

muongiday2
01-01-2014, 10:03 PM
hứa đón mẹ chú đi royal mà mấy lần bạn ko đi được a sai rồi

mày sủa a k hiễu gì cả cả sv TD ai mà đéo biết mày hứa lèo :))

Thắng ™
01-01-2014, 10:03 PM
Cái tài của những thằng Ngu là làm những thằng thông minh nổi cáu.:))

hơi phũ tý
01-01-2014, 10:04 PM

ăn rau má phá wc

hơi phũ tý
01-01-2014, 10:05 PM
mày sủa a k hiễu gì cả cả sv TD ai mà đéo biết mày hứa lèo :))
a mà nói thì bọn ngu đéo pjo hiểu được chỉ a vs mẹ chú hiểu thôi =))

Fren

Đừng doạ game thủ... là đang ko tôn trọng game thủ....ko tôn trọng ở điều gì GM biết...thế bây giờ có Mod hay GM nào làm kèo...Bây giờ tôi del ac toàn bộ đồ trị giá luôn trong 1 Video không.... ko thì gặp trưc tiếp xem chính tay tôi del...!
Mod nào làm kèo đó ko... tôi del ac = GM nghỉ việc vĩnh viễn + 2trVND và chính A hoà ký xác nhận...
Tôi ko dám del ac cộng đồ giá trị... = tôi mất GM 2tr VND + rời khỏi MU vĩnh viễn

ThiênĐườngKhôngTên

Next đi cưng :) thua bạn ae 37 đúng la vãi thật người ta đánh thi đứng đợi nhạt đồ xog nhạt đươc h tô cáo hack vidu ko co ong y trac cac ban cung ko co may món đò thần an mót cua bạn tuankhoa đâu. ca nhân tôi không biêt nói gi hơn vơi may bạn 37 nua. bút mục tả không hêt các bạn 37

muongiday2
01-01-2014, 10:06 PM
Mới đọc vài trang nhưng cũng thấy bức xúc thay cho chủ Topic

Mình lấy đơn giản ví dụ nhé ! Cuộc sống hàng ngày có ai nói CSGT không ăn hối lộ của dân ?

Với Đồng lương nhà nước trả cho 3 cọc 1 đồng mà ông nào cũng nhà lầu xe hơi tiêu tiền như nước ?

Vậy tại sao nhà nước ko Suy diễn theo kiểu của GVT để bắt hết mấy ông hối lộ đó đi ???

Làm gì cũng phải khiến người ta tâm phục khẩu phục , tự làm theo í mình nghe thấy ghét bỏ mẹ

lên 4R thì biết là cùng G ai cũng bênh nhau , Nhưng thử xét lại xem có chắc chắn tất cả các bạn đều ko xài hack ?

bạn này lại nói ngu thế vụ pen ring 2 op bác ba phi giao cho guild HS đc bao nhiu người biết sao bác đéo ý kiến mà lại ý kiến này

muongiday2
01-01-2014, 10:06 PM
a mà nói thì bọn ngu đéo pjo hiểu được chỉ a vs mẹ chú hiểu thôi =))

vâng rất đúng mày đâu có nói mày chỉ toàn sũa thôi tom hứa lèo à :))

Fren
01-01-2014, 10:07 PM
thế GM GVT cho tôi hỏi.... ông ko có bằng chứng xác thực tại sao lại blog accc tôi và delll đồ.....ông ko đưa ra được bằng chứng xác thực thì ông có quyền hành gì mà blog accc tôi... pháp luật cũng có quy định của nó.....ông trả lời tôi đi... bằng chứng đâu mà ông blog accc tôi

mày ko hiểu ý tao nói gì ... ông tôi cái gì

laophatgia
gieo nhân nào thì gặp quả ấy thôi em trai...
Trước thấy to mồm lắm... vào topic của ae tao sủa rông chê dân 37 hả...
thế cái loại mày bị GM phanh phui ra thế này thì là loại gì... chó nó cũng ko cho mày gia nhập vào đâu...
Đúng là ngu còn tỏ vể nguy hiểm nên ăn hết đi con...

nhocvn8x
của e đây nhé !

0905533999
mẹ mày lên cơn kìa thanh toán tiền quán nét mà về đưa mẹ đi viện đê ko lại cắn vào lưỡi nhà lại có đám ma

Chú nghĩ ai cũng nát như chú ngồi nét à mà suy tư bụng chú ra bụng người khác vậy cưng . nói vậy chứ con mẹ mày đang lên cơn co giật vì tk bố mày chơi quá đà kìa về mà cứu con mẹ mày đi ;))

Thắng ™
01-01-2014, 10:08 PM
được thế thì còn gì bằng
P/S : cẩn thận bị block !

Em sợ a rồi a quyết ạ.:-ss:63;

zl0v3g4m3z
01-01-2014, 10:09 PM
bạn này lại nói ngu thế vụ pen ring 2 op bác ba phi giao cho guild HS đc bao nhiu người biết sao bác đéo ý kiến mà lại ý kiến này

Tôi chả biết hay chả liên quan gì đến vụ ring pen , Tôi chơi sv TD lang thang 4r đọc thấy nó ức chế nên góp ý vậy

GVT làm thế là không đc

hơi phũ tý
01-01-2014, 10:09 PM
vâng rất đúng mày đâu có nói mày chỉ toàn sũa thôi tom hứa lèo à :))

thế đéo nào mẹ chú 1 ck có con rồi mà a vẫn tán đổ được =))

The Avengers D.A
01-01-2014, 10:10 PM
tôi nhận kèo 5m nhé gặp trực tiếp tại đông anh
còn kèo GM nghỉ việc thì hiện tại chưa có acc mới bán acc Smiley đang tính sang BV mua acc
kèo 5m gặp mặt trước khi GM công bố hack hay ko nhé

nhocvn8x
01-01-2014, 10:10 PM
e sợ thì e té đi k tý lại bị block đấy :)) mà hình như nó nói mồm thôi e ah a chưa thấy ai bị block cả ^^ tiếp tục đi e :))

Em sợ a rồi a quyết ạ.:-ss:63;

hơi phũ tý
01-01-2014, 10:11 PM
Chú nghĩ ai cũng nát như chú ngồi nét à mà suy tư bụng chú ra bụng người khác vậy cưng . nói vậy chứ con mẹ mày đang lên cơn co giật vì tk bố mày chơi quá đà kìa về mà cứu con mẹ mày đi ;))
=)) rồi a thua bọn chú 1 mình a đấu thế đéo nào được với 1 đàn chó =))

zl0v3g4m3z
em theo GM 100k, nào ai đánh 100k với TuanKhoa vào đây 100k ăn 50k thẻ =))

ta theo TuanKhoa = cả tấm lòng .... !

Fren
thế cái loại mày bị GM phanh phui ra thế này thì là loại gì... chó nó cũng ko cho mày gia nhập vào đâu...

sao lại chửi nó... phanh phui gì thế =))

Fren
01-01-2014, 10:12 PM

mày nói đã ngu kìa =)) sai chính tả hết cả rồi

missseo90
01-01-2014, 10:12 PM
GM Gió Vô Tình ko nhất thiết phải trốn thế đâu.... vào trả lời tôi 1 câu.. có bằng chứng xác thực hay ko... có thì đưa ra

caub0m
01-01-2014, 10:13 PM
e sợ thì e té đi k tý lại bị block đấy :)) mà hình như nó nói mồm thôi e ah a chưa thấy ai bị block cả ^^ tiếp tục đi e :))

Kèo bị close rồi .Đen

Thắng ™

Mình thích bạn này vãi.:)):blue11:

herotuyen2

gởi 50k cho Mod hay GM nào đê. để mình cùng đi xe bus :))
bug agi đã là 1 tội tử hềnh rồi
-5% tổng số rs với lấy lại đồ vẫn còn nhẹ lắm. + block 3 ngày thì phải :))

Thắng ™
01-01-2014, 10:14 PM

Thêm chai dầu ăn nữa cho tràn trề.;))

muongiday2
01-01-2014, 10:15 PM

mày sủa gì mà nhiều khi thấy lạc đề quá vậy tom hứa lèo :))
tao đang bảo mày hứa lèo cho tao xem
mày đi sủa xuyên tạc qua 1 vấn đề khác :))
đúng là bản tính hứa lèo
và tao cũng nói thẳng mày chứ WL ngoài a quân béo ra thì bọn mày thằng nào tao cũng coi như là mấy thằng óc chó cả
mà óc chó rồi thì trong mắt tao đéo là cc gì cả còn mày thì đặc biệt hơn tí
đã óc chó còn hứa lèo :)) bựa vkl :))

zl0v3g4m3z
01-01-2014, 10:16 PM
gởi 50k cho Mod hay GM nào đê. để mình cùng đi xe bus :))
bug agi đã là 1 tội tử hềnh rồi
-5% tổng số rs với lấy lại đồ vẫn còn nhẹ lắm. + block 3 ngày thì phải :))

làm gì có tiền đâu kí sổ nhé ???

herotuyen2
01-01-2014, 10:17 PM
làm gì có tiền đâu kí sổ nhé ???

thế thôi, cứ Bồ Hóng đuê :))

zl0v3g4m3z
vụ này TuanKhoa mà thua tức là GVT thích chém ai thì người đó chết ha ha

thailkk
haha tưởng thế nào chứ. GM làm ăn kiểu này sớm muộn gì cũng mất khách.
ngưòi ta có câu
" bắt tận tay, day tận trán" nhưng GM có bắt đc ko. ko bằng ko chứng làm như thế. chả ai phục đâu.
còn những bạn mà hùa vào mỗi ngưòi cắn 1 miếng thì mình xin lỗi. tư cách của các bạn ở đâu. chắc gà ghen ăn tức ở nên mới thế chứ gì. mình hiểu mà.

Fren
01-01-2014, 10:18 PM
Còn từ trước đến nay phải theo thực tế... có bằng chứng như có bằng chứng video Clip... như thế là luật... ko có video clip ko giải quyết... nhưng block bjo ở đây chỉ là suy luận... Còn thằng chủ topic lap topic này làm gì cho tùng beng lên...

nhocvn8x
01-01-2014, 10:18 PM
GM làm ăn vãi quá !

Kèo bị close rồi .Đen

Fren
01-01-2014, 10:20 PM
mà thằng giang chày cối làm cái gì ở đây... mày lập cái topic gọi Meohoang vào hỏi xem... ko bằng chứng thì giải quyết sao...! chày cối làm gi mệt người...!

muongiday2
01-01-2014, 10:21 PM
trời đất ơi gọi cả meohoang người nhà nữa hả mấy bạn :))

mrpham295
01-01-2014, 10:21 PM
cám ơn ý định của bạn , nhưng tôi ko có thời gian rảnh và tôi cũng được học hành tử tế , biết suy nghĩ và có ý thức rồi , nên không quen làm việc với người ko cùng trình độ .

topic close nhé !
Nói nghe ngứa hết cả đ......nhất là cái câu "nên không quen làm việc với người ko cùng trình độ". Nếu bạn được học hành tử tể thì bằng cấp của bạn đến đâu rồi :)) lên giáo sư chưa? mà nói người khác không cùng trình độ :)).Mình chưa thấy vị giáo sư nào chê người khác kém trình đồ 1 cách thô thiển như thế này cả =)) Nhảm nhí quá. ngang qua nhìn mà ngứa đ nên phải vào Thi thoảng ghé qua 4rum cũng thấy nhiều tiểu phẩm hài. 1 GM thôi đâu có gì to tát :)). Nói chung là mình hơi bị khinh những con người như bạn đấy :))

missseo90
01-01-2014, 10:22 PM
Nó làm ăn đéo có nguyên tắc.... cũng đéo có 1 lời gì.... mày thấy tư cách 1 GM như thế thì hỏi ai là người chày cối.... ko ăn đc ko = ngta nên lạm dụng quyền trả thù tư.... đéo xứng

The Avengers D.A
01-01-2014, 10:23 PM
tôi nhận kèo 5m nhé gặp trực tiếp tại đông anh
còn kèo GM nghỉ việc thì hiện tại chưa có acc mới bán acc Smiley đang tính sang BV mua acc
kèo 5m gặp mặt trước khi GM công bố hack hay ko nhé

thằng ra kèo 5m vnd đâu rồi chủ G 37 đâu rồi ẳng lên