PDA

View Full Version : Tiếp tục bắt hách. lần này như đèn 3 pha

namdz
31-12-2013, 12:22 PM
http://www.youtube.com/watch?v=YveIOruFrwE
lần này mình muốn tố cáo nv lCryl hách đánh trong thành do nhân vật này speed quá cao gây ra hiện tượng chết và sử dụng skill rất nhanh khi mới chết. clip được quay cùng ngày up topic. giờ quay ở góc màn hình

namdz
31-12-2013, 12:29 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

3 ♥ Music
31-12-2013, 12:37 PM
Quả này 1 em nữa cũng sắp ra đi..Chuẩn 100%=))

Pisces
31-12-2013, 12:45 PM
Đã gửi lên GM để kiểm tra nhé !

truongloi
31-12-2013, 12:47 PM
đa đảo cmnr :)) không khóc . hứa là không khóc :))

3 ♥ Music
31-12-2013, 12:53 PM
Class Sum cũng có hiện tượng thì phải mọi người để ý kĩ nhé! 1p45s và lúc đầu nữa..Chắc cùng 1 bọn rùi
Quả này 1 em nữa cũng sắp ra đi..Chuẩn 100%=))

herotuyen2
31-12-2013, 12:55 PM
ôi Liên Minh =))
LMHT =))

Cần Sa
31-12-2013, 12:59 PM
Cái l*n gì thế nam ?

Chú ngáo đá hả ?

herotuyen2
31-12-2013, 01:01 PM
NS chuẩn bị xuất hiện Thánh,
mình cứ phong trước cho là Khuyển Sích Qủy, Huyền Thoại Săn Bắt Hack :))
đúng là rách thì vá thế đ" nào cũng ko thể lành được

Đinh Hiển
31-12-2013, 01:05 PM
Vãi thế ku Nam....gà địch không đá đi đá gà nhà :|

herotuyen2
31-12-2013, 01:06 PM
Vãi thế ku Nam....gà địch không đá đi đá gà nhà :|

hình như có chữ đỏ, đối địch, chưa biết có hack hay do lác, nhưng như thế này là Đ" thể chấp nhận được với Lờ Mờ =))

Rơi Lệ Vì Ai
31-12-2013, 01:10 PM
=)) lag ntn là chuyện bt. Bạn thật tuyệt vời nam đẹp zai ạ.

herotuyen2
31-12-2013, 01:14 PM
=)) lag ntn là chuyện bt. Bạn thật tuyệt vời nam đẹp zai ạ.

bảo anh Khánh giải tán luôn đi =))
sever sau mấy AE lại tụ họp với UB và LD đẹp hơn :))

namdz
31-12-2013, 01:15 PM
Cái l*n gì thế nam ?

Chú ngáo đá hả ?
:)) trước khi vào gui. ô có nhớ ae tôi nói gì ko. cả mu này. ko có gì . ko có ai. ko có chuyện gì. Lâm Nam có thể nhường nhịn. mà nv này. làm sai quy định của LM. và cái sai lớn nhất là gặp phải tôi .trước khi post đã nói trên gui rồi, miễn bàn,

herotuyen2
31-12-2013, 01:17 PM
:)) trước khi vào gui. ô có nhớ ae tôi nói gì ko. cả mu này. ko có gì . ko có ai. ko có chuyện gì. Lâm Nam có thể nhường nhịn. mà nv này. làm sai quy định của LM. và cái sai lớn nhất là gặp phải tôi .trước khi post đã nói trên gui rồi, miễn bàn,

=)) đúng là tự vả vào mặt mình ở sever Thái Dương =)) nhạt

namdz
31-12-2013, 01:17 PM
bảo anh Khánh giải tán luôn đi =))
sever sau mấy AE lại tụ họp với UB và LD đẹp hơn :))

mày còn nhớ Sisonat chứ. mày còn nhớ mày cầm 100k kèo của tao chứ. nếu nhớ thì tạnh đi. hẹn mày sv sau

namdz
31-12-2013, 01:19 PM
=)) đúng là tự vả vào mặt mình ở sever Thái Dương =)) nhạt

nếu cứ LM hách hoặc gui hách mà ko báo. thì mu này toàn hách. và đấu đá đến bao giờ. tại topic này. nói thẳng luôn. kể cả thằng bạn thân nhất trong game mà hách. gặp t t cũng cho lên thớt à

herotuyen2
31-12-2013, 01:25 PM
nếu cứ LM hách hoặc gui hách mà ko báo. thì mu này toàn hách. và đấu đá đến bao giờ. tại topic này. nói thẳng luôn. kể cả thằng bạn thân nhất trong game mà hách. gặp t t cũng cho lên thớt à

ghê thật, mai này lỡ bố bạn cũng chơi MU mà lỡ hack gặp bạn thì bay, vậy chúc bạn cứ thế phát huy nhé =))

namdz
31-12-2013, 01:28 PM
ghê thật, mai này lỡ bố bạn cũng chơi MU mà lỡ hack gặp bạn thì bay, vậy chúc bạn cứ thế phát huy nhé =))

đừng có lôi phụ huynh vào chuyện vô bổ này. chẳng được gì mà còn thể hiện bạn là 1 thằng vô học

herotuyen2
31-12-2013, 01:30 PM
đừng có lôi phụ huynh vào chuyện vô bổ này. chẳng được gì mà còn thể hiện bạn là 1 thằng vô học
bạn bè, Lm còn lôi vào cái clip được thì phụ huynh cũng chơi được, MUHN mọi thành phần, đã từng đi off MUHN nên biết, có vài chú rất cao tuổi :))

Rơi Lệ Vì Ai
31-12-2013, 01:34 PM
- Nếu AE nào Quen DontCry SV đế Vương Xin đừng Cmt ở Topic. Tks all.

namdz
31-12-2013, 01:35 PM
bạn bè, Lm còn lôi vào cái clip được thì phụ huynh cũng chơi được, MUHN mọi thành phần, đã từng đi off MUHN nên biết, có vài chú rất cao tuổi :))

chả biết nói thế nào cho bạn hiểu. thôi thì cho bạn 3 câu nhé
1: topic báo hách. ko phải topic bàn tán phụ huynh tuổi tác chơi game
2: topic báo hách sv BV là để ae chơi sv BV xem và tránh xa hách vừa mất tiền vừa mang tiếng hách
3: bạn nghĩ bạn đủ tư cách nói chuyện ở đây. với 1 thằng ngu như bạn/ tthang thì cầm tiền kèo. thua thì nói ng ta hách.
cái gì mà nổi tiếng hách nhện onehit :)) nhàm đó là do lỗi của mu. ai biết thì áp dụng ko thì thiệt( lỗi này đã được fix.
4 mời bạn ra khỏi top

namdz
31-12-2013, 02:31 PM
uppppppppppppppppppppppppp

Đinh Hiển
31-12-2013, 02:32 PM
SV BV có 90% người hack block hết thì GM co mà giải tán sv luôn ah :))

namdz
31-12-2013, 02:35 PM
SV BV có 90% người hack block hết thì GM co mà giải tán sv luôn ah :))

100 thằng ăn trộm chỉ bắt dc 1 thằng. bạn cứ yên tâm thằng nào manh động quá thì mới bị xích thôi

MrHieuBeo
31-12-2013, 02:47 PM
lần này mình muốn tố cáo nv lCryl hách đánh trong thành do nhân vật này speed quá cao gây ra hiện tượng chết và sử dụng skill rất nhanh khi mới chết. clip được quay cùng ngày up topic. giờ quay ở góc màn hình

cái này lag thôi

namdz
31-12-2013, 02:52 PM
cái này lag thôi

ở mạng cuối cùng. bạn có làm được như rf kia ko. xem thật kĩ. và nếu lag thì ko thể lag thời gian bạn đi từ trong thành ra ngoài thành để đánh 1 cách nhanh như vậy.nếu 2 nv cùng chết hoặc cùng move và xuất phát ở 1 thời gian nhất định thì lag đánh trong thành phải ở gần mé ngoài chứ ko phải ở giữa nhà nhé

namdz
31-12-2013, 05:08 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

missseo90
31-12-2013, 05:14 PM
cái này là lagg..... và cũng xin tuyên dương chủ topic có 1 phong cách sống vs LM rất là tốt..... AE tốt của Liên Minh... a hùng dân tộc :)

namdz
31-12-2013, 05:25 PM
cái này là lagg..... và cũng xin tuyên dương chủ topic có 1 phong cách sống vs LM rất là tốt..... AE tốt của Liên Minh... a hùng dân tộc :)

nhầm rồi cưng. chỉ có lag tọa độ chứ ko bh lag thời gian chay từ trong thành ra nhé, mà các cưng quên là adm đã sửa lỗi rồi thì phải :))

missseo90
31-12-2013, 05:28 PM
trường hợp lag này xảy ra rất nhiều bạn nhé.... rất nhiều topic ntnay nhưng thực tế là lagggg bạn à... bao giờ bạn thấy họ đứng 1 chỗ đánh bạn.. chứ vừa đi vừa đánh thì ko phải đâu

namdz
31-12-2013, 05:33 PM
trường hợp lag này xảy ra rất nhiều bạn nhé.... rất nhiều topic ntnay nhưng thực tế là lagggg bạn à... bao giờ bạn thấy họ đứng 1 chỗ đánh bạn.. chứ vừa đi vừa đánh thì ko phải đâu

:)) vậy theo bạn đây là lag thời gian. khi mjk pk chết cry khoảng 1s nv này hiện ở trong thành. và 2s để suất skill aalh. khi sang acc khác thì nv này đã ở ngoài. ý bạn nói nv này lag cái gì mà chạy từ trong ra ngoài có 2s :( nếu adm sử đây là lag. mình sẽ làm thêm 3 4 cái clip. tự tay mjnh test/ nói chung là theo đến cùng

missseo90
31-12-2013, 05:50 PM
ừm.... chúc bạn thành công... nhưng là liên minh của mình thì thôi đừng làm thế AE nó nói cho đó bạn à

DontAsk_HT
31-12-2013, 06:13 PM
Mày xem lại chính bản thân của mày di namdepzai........ Chuyên bày trò giết pet, pk gây sự người khác.... Xong move về đầu map..... đi ra trước để bắt khoảng lag ở đầu k4...........mày xem lại bản thân mày trước đi, cái cách mày bày trò, phá người khác

1LyAKoSay
31-12-2013, 06:15 PM
Bat chet me no :)) toan hack choi chan vai cut' ra

DontAsk_HT
31-12-2013, 06:19 PM
Mọi người xem trong các Video namdz đăng lên, có Video nào nó nó ko đi phá train, gây sự người khác ko. Sạch sẽ lắm đấy mà tố người khác

l00nhac
31-12-2013, 06:26 PM
tôi hoan nghênh tinh thần của bạn... nhưng thế này là vạch áo cho người xem lưng. ;)) nội bộ lục đục ---> tàn lụi

Thành Trần
31-12-2013, 06:38 PM
lam zay cho guil hs no chui vao mat kaka cho an cuc cho ah kaka

vuvanhieu.2
31-12-2013, 06:41 PM

Mình thì train 3rack xong cho acc phụ đi pk LM,lại quay phim chụp ảnh tố cáo.G này lắm chó thật,chủ G là thằng trẻ con thò lò mũi xanh.Ghê thật:))

boycoide1
31-12-2013, 06:42 PM
lại 1 tác phẩm

KoTen113
31-12-2013, 06:48 PM
nuôi ong tay áo. nuôi cáo trong nhà

Extracting
31-12-2013, 06:50 PM
Là 1 guil D D với NF qua mấy sv rồi :))

Nhưng mình khẳng định là lag luôn

Bạn xem bạn tự hiểu

Và bắt hack rõ mới Up lên nhé

Chứ lag cũng bảo là hack thì ko hay cho lắm :))

K4 tỉ lệ lag cao nhất trong tất cả các máp nhé =))

MILEUOT
31-12-2013, 06:51 PM
Thằng em đc đấy =)))))))))))

namdz
31-12-2013, 06:54 PM
Mày xem lại chính bản thân của mày di namdepzai........ Chuyên bày trò giết pet, pk gây sự người khác.... Xong move về đầu map..... đi ra trước để bắt khoảng lag ở đầu k4...........mày xem lại bản thân mày trước đi, cái cách mày bày trò, phá người khác

mày câm ngay. cú thì tìm tao mà phá. nói lắm

namdz
31-12-2013, 06:54 PM
Mọi người xem trong các Video namdz đăng lên, có Video nào nó nó ko đi phá train, gây sự người khác ko. Sạch sẽ lắm đấy mà tố người khác

cái thằng Cry nói những gì với tao. tự nó hiểu oke. còn việc bắt hách. niềm đam mê. dù thằng nào đi nữa hách là tao bắt hết

namdz
31-12-2013, 06:56 PM
tôi hoan nghênh tinh thần của bạn... nhưng thế này là vạch áo cho người xem lưng. ;)) nội bộ lục đục ---> tàn lụi

nếu cứ nể LM ae . thì 1 nửa sv hách mà tôi ko được báo sao. chỉ ở tù 3 ngày thôi mà. :)) đâu phải báo xong là chết/ mà lsau hách tiếp thì báo tiếp :))

namdz
31-12-2013, 06:58 PM

tao rất gét những thằng rr như mày. bài viết 8. like 1 . chán. trong clip tao ko move. ko chay theo nv. đó là bị pk. mà pk ko lag dc nhé chú gà quá :))

namdz
31-12-2013, 06:59 PM
lam zay cho guil hs no chui vao mat kaka cho an cuc cho ah kaka

bạn biết gui HS cười à. cũng có thể nó đang buồn vì biết đâu nv kia ở hp. bắt nhầm còn hơn bỏ sót oke

namdz
31-12-2013, 07:00 PM
Mình thì train 3rack xong cho acc phụ đi pk LM,lại quay phim chụp ảnh tố cáo.G này lắm chó thật,chủ G là thằng trẻ con thò lò mũi xanh.Ghê thật:))

mày ngu thì câm. sao chúng mày k biết chuyện mà cứ ẳng nhiều thế nhỉ

anhvu_camranh2014
31-12-2013, 07:01 PM
Là 1 guil D D với NF qua mấy sv rồi :))

Nhưng mình khẳng định là lag luôn

Bạn xem bạn tự hiểu

Và bắt hack rõ mới Up lên nhé

Chứ lag cũng bảo là hack thì ko hay cho lắm :))

K4 tỉ lệ lag cao nhất trong tất cả các máp nhé =))

bạn ơi nói với ADM đấy đưng nói với nó làm gì ! đã có trường hợp k hack mà bj quay clip rồi hanoi_nuocmat chỉ nhìn clip thôi đã vu cho người ta tội hack rồi blogg đấy thôi ! háck với k hack cũng như nhau trong mắt của những người làm việc thiếu trách nhiệm cả thôi =]]

namdz
31-12-2013, 07:03 PM
bạn ơi nói với ADM đấy đưng nói với nó làm gì ! đã có trường hợp k hack mà bj quay clip rồi hanoi_nuocmat chỉ nhìn clip thôi đã vu cho người ta tội hack rồi blogg đấy thôi ! háck với k hack cũng như nhau trong mắt của những người làm việc thiếu trách nhiệm cả thôi =]]
VoCam :)) độ này hách kín đấy :))

namdz
31-12-2013, 07:05 PM
qua clip này. tôi muốn gửi đến tất cả member là. nếu cứ nể nang nhìn hách mà ko báo. thấy ng quen mà.... tung vé
thì sân chơi này sớm muộn sẽ lụi bại. thế thôi. clip trên hách 100%. nếu adm nói ko hách. phải có = chứng. có hách tôi sẽ đưa ra bản test y như trong clip. cho mọi người đối chứng

xxMDMxx
31-12-2013, 07:09 PM
qua clip này. tôi muốn gửi đến tất cả member là. nếu cứ nể nang nhìn hách mà ko báo. thấy ng quen mà.... tung vé
thì sân chơi này sớm muộn sẽ lụi bại. thế thôi. clip trên hách 100%. nếu adm nói ko hách. phải có = chứng. có hách tôi sẽ đưa ra bản test y như trong clip. cho mọi người đối chứng

"Bản chất của mọi việc trên đời này không có đúng và sai, cứ cái gì số đông công nhận là đúng thì tức là nó đúng. Cả thế giới ăn cứt mà mình bạn ăn cơm thì bạn cũng là 1 con chói. Chấm hết.

anhvu_camranh2014
31-12-2013, 07:10 PM
VoCam :)) độ này hách kín đấy :))
ủa tau hack lúc nào ! xin nhờ các anh các chú + các bác ADM kiểm tra ác dùm cái ! kiểm tra cho đàng hoàng nhé chứ đưng có cái vụ nhìn clip đi lag rồi bảo hack là k dc đâu nhé ! em xin lạy các anh,các chú và các bác kiểm tra hộ cho em nhờ ! kiểm tra luôn lich sử từ lúc em bắt đầu chơi sv cho tới nay co hack lần nào k nhé ! nếu kiểm tra 9 xác e có 1 lần hack speed hay agi thì em nhờ các anh ADM blogg vĩnh viễn hộ ác cái nhé !

helpme199x
31-12-2013, 07:12 PM
cho mình hỏi nhỏ kái này. có phải bạn là 1 trong những người chuyên đi phá train ở k4 k?

namdz
31-12-2013, 07:14 PM
cho mình hỏi nhỏ kái này. có phải bạn là 1 trong những người chuyên đi phá train ở k4 k?

mình bật bí với bạn. mình ko bh pk linh tinh. chỉ có nguồn hoặc xác định 100% nv nào đó hách mjk mới pk.

halong
31-12-2013, 07:24 PM
Nghe Nói mấy SV nuôi ko Thằng Bán Hack.

Từ Ngày SV HK sang HT đến gần đây, mình thấy HT trong sạch, ko ai hack !

Nhưng do 1 số Người sang chơi SV TD + DV + BV nhưng vẫn còn acc tại SVHT nay đã vào thể hiện Cái gọi là CTT3 tai Cầu 3h SV1 HT cho mọi người chứng kiến và gây ra Người khác cái chết Tức tưởi , còn nếu thủ phạm bị chết thì cứ giật giật, mãi mới thấy mất tích ^_^

Những " Rác thải " đó nếu dc gom về SVHT cũng lại ôm sòm như SV của các bạn thôi.

Tôi cũng ko hiểu sao các Mod , ADM bây giờ chỉ thích thịnh về tích cực trên 4rum... các trò chơi mở ra trên 4Rum...mà ko vào Game " Vi Hành " Như Các vị Vua Anh Minh ??? , ngồi 1 chỗ để game thủ nào ức chế quay Clip tố cáo mới giải quyết ?

ADM chắc ko thể tạo nổi ra các GM biến Hình để vi Hành dc sao ?

Tôi chưa thấy 1 Mod nào hỗ trợ ADM bắt dc hack mặc dù có Mod cũng đang chơi Game trong các SV của MU này !

xxMDMxx
31-12-2013, 07:30 PM

Nhưng do 1 số Người sang chơi SV TD + DV + BV nhưng vẫn còn acc tại SVHT nay đã vào thể hiện Cái gọi là CTT3 tai Cầu 3h SV1 HT cho mọi người chứng kiến và gây ra Người khác cái chết Tức tưởi , còn nếu thủ phạm bị chết thì cứ giật giật, mãi mới thấy mất tích ^_^

Những " Rác thải " đó nếu dc gom về SVHT cũng lại ôm sòm như SV của các bạn thôi.

Tôi cũng ko hiểu sao các Mod , ADM bây giờ chỉ thích thịnh về tích cực trên 4rum... các trò chơi mở ra trên 4Rum...mà ko vào Game " Vi Hành " Như Các vị Vua Anh Minh ??? , ngồi 1 chỗ để game thủ nào ức chế quay Clip tố cáo mới giải quyết ?

Tôi chưa thấy 1 Mod nào hỗ trợ ADM bắt dc hack mặc dù có Mod cũng đang chơi Game trong các SV của MU này !
Cũng có điều đúng nhưng cũng có nhiều cái sai.
Theo bạn nghĩ với những game online hiện nay tại Việt Nam có game nào là ko có hack ko?
Mu FBT mất 1 đống tiền mua bản quyền mà vẫn còn tình trạng hack dupe.
Luật pháp còn có kẽ hở thì game giải trí ăn thua gì?

namdz
31-12-2013, 08:00 PM

mình cũng có ý nghĩ như bạn. nhưng mình tự thấy trong lúc nông nổi đã up clip ko đủ = chứng như topic này.
mong rẳng chuyện này sẽ cảnh tỉnh 1 số bạn. ko phải cứ hách trong lm. gui. người quen là an toàn. sắp tới mình sẽ cài nhiều acc để biết những nv nào hách/ duple bug. mình ko phải là BQT mod. hay adm gì đó
nhưng mình là 1 member chung thành và muốn mu này sân chơi này công = 1 cách tốt nhất có thể.
cuối cùng mình xin nhận trách nhiệm về clip này là sai. chưa đủ = chứng.
mod hay ad có ghé qua thì close dùm.
PS: ai mới tập đi xe mà chưa 1 lần ngã. ai sống mà chưa 1 lần sai. :))

halong
31-12-2013, 08:34 PM
Cũng có điều đúng nhưng cũng có nhiều cái sai.
Theo bạn nghĩ với những game online hiện nay tại Việt Nam có game nào là ko có hack ko?
Mu FBT mất 1 đống tiền mua bản quyền mà vẫn còn tình trạng hack dupe.
Luật pháp còn có kẽ hở thì game giải trí ăn thua gì?

ừ cùng nhau an ủi phải sống chung với Lũ ^^!

DoreMonNguyenHuu
31-12-2013, 08:49 PM
ừm.... chúc bạn thành công... nhưng là liên minh của mình thì thôi đừng làm thế AE nó nói cho đó bạn à

thi nó la chó chứ gì nữa chú em kakakka

caovancui1
31-12-2013, 08:52 PM
chán quá đi. .................

namdz
31-12-2013, 09:01 PM
thi nó la chó chứ gì nữa chú em kakakka

:)) tao vẫn đang chờ mày tiếp tục lấy acc rf cùi lùa tao. chờ lâu quá :))

Fren
31-12-2013, 09:38 PM
lCryl Vỗ tay ..đấm thế cho nó sấp ML đi =))
Săp bị band rồi... thằng Chủ topic càng post bài càng thấy rẻ rack....
Rẻ rack ở chỗ nào thì ai xem cũng hiểu... xúc vật học vãi ...!

anhanhdiem
03-01-2014, 07:30 PM
upppppppppp