PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Kèo 2m vnd giữa HoiSinh vs NewStar - Hoi Sinh gian lận ?!

Shane
30-12-2013, 09:02 AM
Kèo 2m vnd giữa HoiSinh vs NewStar : Hoi Sinh gian lận?!

thi đấu 5 vs 5, luật ghi rõ là gian lận thì thua

bây giờ bằng chứng đã có, Hoi Sinh gian lận : http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1184928-ADM-V%C3%A0o-Xem-D%C3%B9m-E-N%C3%ADch-T%E1%BB%B1-D%C6%B0ng-B%E1%BB%8B-Kho%C3%A1/page75

tôi là nguời ngoài cuộc, nhưng thấy bất bình thay cho các bạn G NewStar đã thi đấu trận này.

tôi nghĩ bằng chứ xác thực đã có, Hoi Sinh gian lận thế này nên bị xử thua, admin nào đứng ra làm chứng hay trung gian trận đấu này có lẽ cũng nên đứng ra nói câu công bằng, Hoi Sinh nên hoàn trả 2m vnd cho NewStar và thậm chí trả thêm 2m vnd cho NewStar vì Hoi Sinh gian lận coi như đã bị xử thua.

namdz
30-12-2013, 09:10 AM

bây giờ bằng chứng đã có, Hoi Sinh gian lận : http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1184928-ADM-V%C3%A0o-Xem-D%C3%B9m-E-N%C3%ADch-T%E1%BB%B1-D%C6%B0ng-B%E1%BB%8B-Kho%C3%A1/page75

tôi là nguời ngoài cuộc, nhưng thấy bất bình thay cho các bạn G NewStar đã thi đấu trận này.

tôi nghĩ bằng chứ xác thực đã có, Hoi Sinh gian lận thế này nên bị xử thua, admin nào đứng ra làm chứng hay trung gian trận đấu này có lẽ cũng nên đứng ra nói câu công bằng, Hoi Sinh nên hoàn trả 2m vnd cho NewStar và thậm chí trả thêm 2m vnd cho NewStar vì Hoi Sinh gian lận coi như đã bị xử thua.

tks anh em killes :))

Thắng ™
30-12-2013, 09:15 AM
Gian lận clgt? :| Cho ví dụ.:| :| :| mày ko nói đc tao chửi chết cha mày.

OngGiaMu
30-12-2013, 09:18 AM
ban chời đồ tu GM ko phai gian lân hay gi . vd : nv TieuMa co phai ko . đó co la gian lận ko nói di

Shane
30-12-2013, 09:21 AM

TieuMa xài đồ admin tuồn ra ngoài, đó có phải là gian lận hay ko??? mày ko giải thích dc tao chửi chết cha mày =))

Shane
30-12-2013, 09:22 AM
Nhân đây đề nghị anh Mod hay anh Admin nào trung gian trận đấu này xin vào đây giải quyết vụ này nhé, gian lận thì phải xử thua, và phải hoàn trả tiền đúng theo luật

Thắng ™
30-12-2013, 09:23 AM
TieuMa xài đồ admin tuồn ra ngoài, đó có phải là gian lận hay ko??? mày ko giải thích dc tao chửi chết cha mày =))

Bằng chứng.:| :| ừ thì công nhận có nhận được số vé drope và gaion của ADM. Nhưng vé drope và gaion đeo đc lên người khi PK à? Hay là dùng để bơm thay máu.:| :|

Shane
30-12-2013, 09:25 AM
mày ko đọc kỹ topic của tao à?
thấy ở topic này ko http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1184928-ADM-V%C3%A0o-Xem-D%C3%B9m-E-N%C3%ADch-T%E1%BB%B1-D%C6%B0ng-B%E1%BB%8B-Kho%C3%A1/page75

anh TCT đã xác nhận thằng TieuMa

Đã có kết quả :
Nhân vật TieuMa xác nhận có 1 Pen 2op và 1 Ring 2op (Đã bị Block vĩnh viễn)

nó xài ring pend admin tuồn ra ngoài, giờ thì mày hiểu rõ chưa?

OngGiaMu
30-12-2013, 09:26 AM
Bằng chứng.:| :| ừ thì công nhận có nhận được số vé drope và gaion của ADM. Nhưng vé drope và gaion đeo đc lên người khi PK à? Hay là dùng để bơm thay máu.:| :|

ngu hay gia vờ ngu thế

OngGiaMu
30-12-2013, 09:27 AM

Đã có kết quả :
Nhân vật TestBuff xác nhận giao dịch với nhân vật TieuMa để lấy đồ (Đã bị Block vĩnh viễn)
Nhân vật DongGack xác nhận giao dịch với nhân vật TestBuff để nhận Ring + Pen và GD 300K (Block tạm thời để điều tra)
Cám ơn bạn đã cung cấp thông tin và tôi sẽ tiếp tục xử lý những người có liên quan

duicui01
30-12-2013, 09:43 AM

HS chúng mày đả ra thế này mà còn to mồm dc cơ ah. =))

nguyenbom1
30-12-2013, 10:00 AM
Trình Độ Có Hạn, Khốn Nạn Có Thừa:)) XL ai đọc tự nhột

Giám Đốc Điều Hành
30-12-2013, 10:05 AM
Cái gì mà đồ Admin tuồn ra? Đồ nào là Admin tuồn ra? Vớ vẩn.

Chỉ là cái ring 2 op, do chính tôi trao ở giải Event lúc Offline ở TN. Đừng có lấy lý do này mà vô cớ đổ tội cho Admin, và đừng có lấy lý do này để cho rằng Guild NewsStar thua là do có gian lận.

Chơi game, đã thua là thua, trình độ PK như nào thì tự mình hiểu rõ, lại còn đổ thừa cho người thắng là Admin cho đồ.

Thật không thể hiểu nổi, nếu các bạn NewsStar thắng thì chắc sẽ có câu "Chúng mày tưởng có Admin giúp đỡ mà thắng được bọn tao à".

nhocvn8x
30-12-2013, 10:07 AM
mà dù có như thế nào thì trong luật của cái lũ chúng mày nói có chỗ nào ghi bị xử thua vì cái này cái kia chưa . mà bọn NS nó cho mày mấy bát c để mày đi khóc thuê thế

NorwegianWood
30-12-2013, 10:08 AM

sao mình k có, event 1 người chơi à
nếu k bạn nhận được bao nhiêu thì báo để Ad vào phát cho đủ :77;

nhocvn8x
30-12-2013, 10:09 AM
đọc lại luật chơi rồi cắn tiếp ! k thì next !

HS chúng mày đả ra thế này mà còn to mồm dc cơ ah. =))

Giám Đốc Điều Hành
Đã có kết quả :
Nhân vật TestBuff xác nhận giao dịch với nhân vật TieuMa để lấy đồ (Đã bị Block vĩnh viễn)
Nhân vật DongGack xác nhận giao dịch với nhân vật TestBuff để nhận Ring + Pen và GD 300K (Block tạm thời để điều tra)
Cám ơn bạn đã cung cấp thông tin và tôi sẽ tiếp tục xử lý những người có liên quan
Vấn đề về nhân vật TieuMa, Tổng Cục Trưởng cố gắng làm to chuyện để cho người chơi được yên tâm. Các bạn k nhất thiết phải lấy ly do này ra để đôi co trong trận chiến PK thắng hay bại đâu nhé.

nguyenbom1

Chỉ là cái ring 2 op, do chính tôi trao ở giải Event lúc Offline ở TN. Đừng có lấy lý do này mà vô cớ đổ tội cho Admin, và đừng có lấy lý do này để cho rằng Guild NewsStar thua là do có gian lận.

Chơi game, đã thua là thua, trình độ PK như nào thì tự mình hiểu rõ, lại còn đổ thừa cho người thắng là Admin cho đồ.

Thật không thể hiểu nổi, nếu các bạn NewsStar thắng thì chắc sẽ có câu "Chúng mày tưởng có Admin giúp đỡ mà thắng được bọn tao à".
Nói đi thì cũng nói lại....! anh phải biết vụ việc này chẵng có ý nghĩa gì. Chúng tôi chơi muhn gặp gỡ giao lưu anh em. quen rộng biết nhiều...! còn nếu như anh nói thì hóa ra...! nhất Tiền Tệ, Nhì quan hệ,..... phải k0

Shane
30-12-2013, 10:11 AM

thế anh TCT xử lý vụ ring pend thế này là thế nào hả GDDH ???

Đã có kết quả :

nhocvn8x
30-12-2013, 10:12 AM
Đã bị Block vĩnh viễn
Mắt mù hay giả mù

thế anh TCT xử lý vụ ring pend thế này là thế nào hả GDDH ???

Đã có kết quả :

NorwegianWood
30-12-2013, 10:12 AM
Vấn đề về nhân vật TieuMa, Tổng Cục Trưởng cố gắng làm to chuyện để cho người chơi được yên tâm. Các bạn k nhất thiết phải lấy ly do này ra để đôi co trong trận chiến PK thắng hay bại đâu nhé.

thế công bằng của TieuMa giờ k cần nhắc đến à, hay là nó có đền bù khác

Thắng ™
30-12-2013, 10:13 AM
Chúng mày nghe rõ chưa? Còn cái Pen 2 off cũng là cái pen event đấy. Nhờ ADM kiểm tra nốt đi. Không biết thì ngậm mồm vào tao nhờ cái.:-j :-j Không có tiền lại còn bày đặt đi đặt kèo này nọ giờ quay ra chẩy bửa à?

Giám Đốc Điều Hành
30-12-2013, 10:13 AM
Nói đi thì cũng nói lại....! anh phải biết vụ việc này chẵng có ý nghĩa gì. Chúng tôi chơi muhn gặp gỡ giao lưu anh em. quen rộng biết nhiều...! còn nếu như anh nói thì hóa ra...! nhất Tiền Tệ, Nhì quan hệ,..... phải k0
Đây chỉ là vấn đề tôi muốn nói ở topic này, các bạn đã làm quá sự việc lên rồi đấy.

OngGiaMu
30-12-2013, 10:14 AM
lý do ai nói giờ ko dc . phai nói đúng ra off hay even gi cung la HS

nhocvn8x
cãi nhau với cno làm gì mày kệ cm cno đi ! cứ luật mà chơi k phạm luật là được

Chúng mày nghe rõ chưa? Còn cái Pen 2 off cũng là cái pen event đấy. Nhờ ADM kiểm tra nốt đi. Không biết thì ngậm mồm vào tao nhờ cái.:-j :-j Không có tiền lại còn bày đặt đi đặt kèo này nọ giờ quay ra chẩy bửa à?

Giám Đốc Điều Hành
thế công bằng của TieuMa giờ k cần nhắc đến à, hay là nó có đền bù khác
Đền bù gì nữa, chính Tổng Cục Trưởng đã block vĩnh viễn TieuMa rồi, tôi cũng không còn gì để nói tiếp được nữa.

OngGiaMu
30-12-2013, 10:15 AM

a nói off co ha . sao Vokka noi săng BDPS rớt . ngich lý qua ko thế a

Giám Đốc Điều Hành
30-12-2013, 10:17 AM
Tôi chỉ trao duy nhất cho TieuMa, còn ngoài ra k hề trao cho ai cả. Vụ việc tiếp theo cứ để Tổng Cục Trưởng kiểm chứng.

Thắng ™

Mày không liên quan câm mồm hộ tao cái. Đang nói về TieuMa Vodka cái gì? Thích ra ngoài tao cho khúc xương mà gặm vào đây sủa cái gì?

2tay4kiemhy
mỗi người 1 kiểu nói. uupppppppppppppppppppppppppppppp

Thắng ™
30-12-2013, 10:18 AM
Tôi chỉ trao duy nhất cho TieuMa, còn ngoài ra k hề trao cho ai cả. Vụ việc tiếp theo cứ để Tổng Cục Trưởng kiểm chứng.

Phi ơi close topic đi. Cãi nhau vs bọn nhộm nhoạm làm gì mệt người.

Shane
30-12-2013, 10:19 AM
Đã bị Block vĩnh viễn
Mắt mù hay giả mù

mày ngu hay giả vờ ngu? TCT xác nhận nó xài ring pend 2 op và bị block, mày ko thấy à ?

Shane
30-12-2013, 10:19 AM

lý do close topic? ko phải muốn close là close dc đâu

nhocvn8x
30-12-2013, 10:20 AM
thế e muốn a xử lý sao :))

mày ngu hay giả vờ ngu? TCT xác nhận nó xài ring pend 2 op và bị block, mày ko thấy à ?

OngGiaMu
30-12-2013, 10:20 AM

nếu la off thì bưa vokka giai thick pen ring 2op BDPS quá ao . mà pen lưa ring bang nửa kia . nếu off thi đa nói off rồi cần gi phai noi BDPS . đây là 1 đều mà cac ae lun đê ý .các a phai cho chúng tôi lòng tin

Fren
30-12-2013, 10:21 AM
Tao nhắc lại những thằng ko liên quan đừng có ăn cứt cả đống...
địa chỉ tao kia kìa....!

Shane
30-12-2013, 10:22 AM
thế e muốn a xử lý sao :))

gian lận thì cứ theo luật mà làm thôi, còn phải hỏi à?!

duicui01
30-12-2013, 10:24 AM

phi ơi ngọt cái dcm tụi mày bú đít thằng khác mà sống thôi.chúng tao chơi bỏ tiền đéo thấy công= thì chúng tao nói.xl game này đéo chơi dc chúng tao chơi game khác.chắc chúng mày lại bảo ko mợ thì chợ vẩn đông xl nói luôn có 1 mợ thì mới co dc 10 mợ nhé.ADM thì cố gắng vùi lấp cái vụ việc này.DKM tao ko muốn mất dạy đau nhưng tao bức xúc cho toàn thể ae mu HN.

Thắng ™
nếu la off thì bưa vokka giai thick pen ring 2op BDPS quá ao . mà pen lưa ring bang nửa kia . nếu off thi đa nói off rồi cần gi phai noi BDPS . đây là 1 đều mà cac ae lun đê ý .các a phai cho chúng tôi lòng tin

Mày thích vào Game tao cũng đang cầm 1 pen 2 off đây này. Vào mà xem rồi mà kêu gào.:-j

TheGioiAo
K/L : Tất Cả Chỉ Là Giả Tạo P/s Tự Hiểu :) :)

CowBoy89
bàn đi bàn lại. cũng như cái kết của phim tây du kí. yêu quái thường là con. cháu của tiên trên trời . ngộ không vừa dơ gậy lên thì tiên suất hiên. close topic dc r`

Thắng ™
30-12-2013, 10:25 AM
phi ơi ngọt cái dcm tụi mày bú đít thằng khác mà sống thôi.chúng tao chơi bỏ tiền đéo thấy công= thì chúng tao nói.xl game này đéo chơi dc chúng tao chơi game khác.chắc chúng mày lại bảo ko mợ thì chợ vẩn đông xl nói luôn có 1 mợ thì mới co dc 10 mợ nhé.ADM thì cố gắng vùi lấp cái vụ việc này.DKM tao ko muốn mất dạy đau nhưng tao bức xúc cho toàn thể ae mu HN.

Chắc mỗi mình mày bỏ tiền bỏ công sức.:|

nhocvn8x
30-12-2013, 10:26 AM
block vv rồi còn đòi gì nữa thằng khóc thuê

gian lận thì cứ theo luật mà làm thôi, còn phải hỏi à?!

Thắng ™
địa chỉ tao kia kìa....!

Avatar đẹp trai đấy a ơi.:)) :52;

duicui01
địa chỉ tao kia kìa....!

cái thằng này thích đâm chém thế.mày về chém cha mày xong đi ra chém nhau với tao.

OngGiaMu
Mày thích vào Game tao cũng đang cầm 1 pen 2 off đây này. Vào mà xem rồi mà kêu gào.:-j

san từ BDPS ha pro :)) HS thi giờ vai rồi

Thắng ™
30-12-2013, 10:27 AM
cãi nhau với cno làm gì mày kệ cm cno đi ! cứ luật mà chơi k phạm luật là được

Quyết chó.:))))) :52;

Fren
30-12-2013, 10:28 AM
good bey thằng ngu

Thắng ™
30-12-2013, 10:28 AM
san từ BDPS ha pro :)) HS thi giờ vai rồi

Ừ đấy ra mà kêu mà gào mà khóc thuê đi.:))) Còn từ đâu mà ra đéo phải việc của mày. Oke?

nhocvn8x
30-12-2013, 10:29 AM
10 thằng chửi t 9 thằng chết còn sót 1 thằng là mày may cho mày chơi với t đấy :v

Quyết chó.:))))) :52;

OngGiaMu
30-12-2013, 10:29 AM
ok đâu phai viec cua rieng tao mà cua game ma :)) muốn biết pro san từ đâu thôi ma

0978xxxx
30-12-2013, 10:32 AM

k phải việc của G mình nhé bạn đừng nói nữa ok việc của ng ta tự ng ta giải quyết

Vodka_QuyenNang
30-12-2013, 10:35 AM
Cái bọn Hs VL thật, có cái pen ring 2 op là ăn đc cả team con nhà người ta pro vl :))

nhocvn8x
30-12-2013, 10:37 AM
la liếm :))

Cái bọn Hs VL thật, có cái pen ring 2 op là ăn đc cả team con nhà người ta pro vl :))

Thắng ™
30-12-2013, 10:38 AM
k phải việc của G mình nhé bạn đừng nói nữa ok việc của ng ta tự ng ta giải quyết

:111; :111; :111;

FC.Killers
nói tóm lại các bác chơi ko đẹp,còn a GDDH còn đừng nói off gì hết,,cái bài a cm có đúng sự thật ko,a là 1 người đứng thứ 2 trong mu-hanoi.net,a cm bảo là chỉ có vé drop ngoài ra ko còn gì hết,lúc tct đưa ra chứng cứ tiêu ma sai ring pen 2off sao a ko zô đó trình bày đi

nhocvn8x
cái zing phải 12 off hay 120 off may ra mới ăn được cái set even :))

Shane
30-12-2013, 10:39 AM
nói tóm lại các bác chơi ko đẹp,còn a GDDH còn đừng nói off gì hết,,cái bài a cm có đúng sự thật ko,a là 1 người đứng thứ 2 trong mu-hanoi.net,a cm bảo là chỉ có vé drop ngoài ra ko còn gì hết,lúc tct đưa ra chứng cứ tiêu ma sai ring pen 2off sao a ko zô đó trình bày đi

chuẩn cmnr ! :111;

FC.Killers
30-12-2013, 10:41 AM
chuẩn mà ko like ak ;))

missseo90
30-12-2013, 10:43 AM
Không Quan Tâm- Chi Dân

Đinh Hiển
30-12-2013, 10:43 AM

Thôi đi Phi đen ơi.... Nói mà không biết ngượng sao ? Mu này công nhận là chú giỏi nhất đấy , nhưng chú cũng là người quậy nhất, làm TCT bao nhiêu lần nhắc nhở và đau đầu vì chú, nhưng chú luôn luôn bao che và cho đồ 1 người ( sn 85 1 vợ 1 con , buôn bán nội thất ) nói thế chú đủ hiểu rồi :). tôi chơi Mu này thâm niên trên 4 năm và từng là 1 trong 3 nv LaoDai , LaoNhat , LaoTam quậy tưng bừng sv AH hồi trước . rất hiểu cái nội tình như thế nào nhưng ko muốn nói lên , cứ muốn im lặng mà chơi , nhưng Thấy chú post bài này tôi ko kìm được cảm xúc nên mới phải post :)). hi vọng là từ giờ trở đi sẽ ko xảy ra trường hợp này nữa Phi nhé :)

Shane
30-12-2013, 10:44 AM
block vv rồi còn đòi gì nữa thằng khóc thuê

chẳng phải là khóc thuê gì cả, người ngoài ai ai cũng thấy bức xúc thay nên comment thôi, bạn làm gì mà phản ứng mạnh thế

nguyenbom1
30-12-2013, 10:45 AM
Thôi đi Phi đen ơi.... Nói mà không biết ngượng sao ? Mu này công nhận là chú giỏi nhất đấy , nhưng chú cũng là người quậy nhất, làm TCT bao nhiêu lần nhắc nhở và đau đầu vì chú, nhưng chú luôn luôn bao che và cho đồ 1 người ( sn 85 1 vợ 1 con , buôn bán nội thất ) nói thế chú đủ hiểu rồi :). tôi chơi Mu này thâm niên trên 4 năm và từng là 1 trong 3 nv LaoDai , LaoNhat , LaoTam quậy tưng bừng sv AH hồi trước . rất hiểu cái nội tình như thế nào nhưng ko muốn nói lên , cứ muốn im lặng mà chơi , nhưng Thấy chú post bài này tôi ko kìm được cảm xúc nên mới phải post :)). hi vọng là từ giờ trở đi sẽ ko xảy ra trường hợp này nữa Phi nhé :)
anh nắm rỏ lai lịch thế đíu ai chơi với anh nữa

Shane
30-12-2013, 10:46 AM

1000 like cho bác ! ^^

thanhtung123
30-12-2013, 10:47 AM

dạo nầy bận quá không có time vào 4rum Mu HN lâu lâu vào nhiều vấn đề hót quá.

FC.Killers
30-12-2013, 10:50 AM
dạo nầy bận quá không có time vào 4rum Mu HN lâu lâu vào nhiều vấn đề hót quá.

a trốn đâu mà lâu thế kia e Frist day

Shane
30-12-2013, 10:50 AM

cái ring 2 op bạn trao khi đi event, thế còn pend 2 op đi BSPS rơi ra à ??????? =))

namdz
30-12-2013, 10:51 AM

tuy trong gui NS nhưng k có phần 2m trong này. nhưng t thấy mày nói ngứa tai quá lên tao nói thế này nhé
thứ nhất 1 cái rinh 2op.> giá khoảng bnhiu. cả sv này ai có.
thứ 2. bọn mày có rinh 2op. và vé drop. chúng mày mạnh hơn người ta tn cả về train.pcp. đồ mà drop ra
thứ 3. ngoài cái rinh ra. còn có cái gì nữa. ai cũng có thể đoán được.
thứ 4. dù 2m đó có mua dc 1 cái áo hay 1 cái quần. hay nuôi sống cả đời 1 ai đó. bọn tao NS ko có ý đòi lại hay lật lại. đây là do ae trong ingame đòi oke. còn cái tiếp theo
cái cuối cùng tao muốn nói là HP chúng mày chơi ko đẹp. chốt đấy

thanhtung123
30-12-2013, 10:52 AM
a trốn đâu mà lâu thế kia e Frist day

địch thằng ku mầy nick FB anh là https://www.facebook.com/ anh kết bạn với chú mà chú có nc với anh đâu Pm không Tl luôn hiii

FC.Killers
30-12-2013, 10:55 AM
e bik nick a la nick nào đâu nt wa fb e cho e bik cái

thanhtung123
30-12-2013, 10:55 AM
sver lại hót Mu HN luôn có những con sóng lớn hiii.

thanhtung123
30-12-2013, 10:57 AM
e bik nick a la nick nào đâu nt wa fb e cho e bik cái

nick em là nhã quỳnh nguyễn đúng hông

TheGioiAo
30-12-2013, 10:57 AM
tuy trong gui NS nhưng k có phần 2m trong này. nhưng t thấy mày nói ngứa tai quá lên tao nói thế này nhé
thứ nhất 1 cái rinh 2op.> giá khoảng bnhiu. cả sv này ai có.
thứ 2. bọn mày có rinh 2op. và vé drop. chúng mày mạnh hơn người ta tn cả về train.pcp. đồ mà drop ra
thứ 3. ngoài cái rinh ra. còn có cái gì nữa. ai cũng có thể đoán được.
thứ 4. dù 2m đó có mua dc 1 cái áo hay 1 cái quần. hay nuôi sống cả đời 1 ai đó. bọn tao NS ko có ý đòi lại hay lật lại. đây là do ae trong ingame đòi oke. còn cái tiếp theo
cái cuối cùng tao muốn nói là HP chúng mày chơi ko đẹp. chốt đấy
Nghe Máy E Bảo A... :) E Cho Cái Này :) :)

AnhDuong
30-12-2013, 10:58 AM
dm cái bọn này lại khóc thuê gian lạn clmm. thua hay làm trò lắm :)). bọn này là bên 1 ngày không ẳng ko chịu đc đây mà

namdz
30-12-2013, 10:58 AM
Nghe Máy E Bảo A... :) E Cho Cái Này :) :)

máy a bi đơ éo nghe đươc. k thì a đã nghe rồi. :)) nó bị lỗi phần mềm do xem phim nhiều quá. em sms cho a nha

TheGioiAo
30-12-2013, 11:02 AM
máy a bi đơ éo nghe đươc. k thì a đã nghe rồi. :)) nó bị lỗi phần mềm do xem phim nhiều quá. em sms cho a nha Ok A Iêu :)

Shane
30-12-2013, 11:03 AM
http://i8.upanh.com/2013/1230/04//58397903.untitled.bmp (http://upanh.com/view/?id=crc61q9a4qc)

OngGiaMu
30-12-2013, 11:06 AM
http://i8.upanh.com/2013/1230/04//58397903.untitled.bmp (http://upanh.com/view/?id=crc61q9a4qc)

đây là mà là ring a GDDH bảo là off cho đó ha vào tl đi các a

Cần Sa
30-12-2013, 11:07 AM
Tao nói chó bọn hồi sinh hiểu nhá ?

Công nhận là tao đéo thua vì Cặp ring pen <- oke

Nhưng bọn mày sai luật thì đừng có già mồm ở đây . Tụi mày chưa đủ nhục nhã hay sao mà còn già mồm đủ chiêu ? Hay bọn mày chĩ là bọn con nít mặt dày đéo có sĩ diện ?

Tao chốt một cậu thôi cho ae khỏi phiền vì tao : 2m VND coi như tao bố thí cho ăn xin sống qua mua đông.

ĐỂ CHÚNG NÓ LẤY TIỀN ĐI ĂN NHẬU RỒI TỪ TỪ TẬN HƯỞNG VỊ ĐẮNG :)

nhocvn8x
30-12-2013, 11:08 AM
thánh họ nhà mày chửi clg thế chó con

Nhưng bọn mày sai luật thì đừng có già mồm ở đây . Tụi mày chưa đủ nhục nhã hay sao mà còn già mồm đủ chiêu ? Hay bọn mày chĩ là bọn con nít mặt dày đéo có sĩ diện ?

Tao chốt một cậu thôi cho ae khỏi phiền vì tao : 2m VND coi như tao bố thí cho ăn xin sống qua mua đông.

nguyenbom1
30-12-2013, 11:11 AM

tao thích mày đấy...! :)) cứ chơi như mình vẫn chơi...!

Cần Sa
thánh họ nhà mày chửi clg thế chó con

Mày 8x đấy sao nhận thức của mày chỉ như thằng ất ơ ngoài chợ vậy ?

MÀY ĐÉO NHẬN RA TAO CHỬI THẲNG VÀO MẶT CÁI BỌN HỒI SINH Ở HẢI PHÒNG CHÚNG MÀY HẢ

zl0v3g4m3z

Lời nói chẳng mất tiền mua lựa lời mà nói cho vừa long nhau ...

nhocvn8x
30-12-2013, 11:12 AM
đúng là cái loại mồ côi vô học next cmm đi cứ ngồi đấy mà cắn đít bố mày !

MÀY ĐÉO NHẬN RA TAO CHỬI THẲNG VÀO MẶT CÁI BỌN HỒI SINH Ở HẢI PHÒNG CHÚNG MÀY HẢ

namdz
30-12-2013, 11:12 AM

thôi ô ê. chuyện đã rồi. mình ngu mình chịu. chơi với ai ko chơi đi chơi với a rể của .. :))

nguyenbom1
30-12-2013, 11:13 AM
mày có tồn tại hay không thì cả mu-hanoi này cũng đéo cần...!

Cần Sa
30-12-2013, 11:14 AM

Xin lỗi mày ra xã hội chưa chắc bằng tao đâu ? oke ?

LUÔN CẢ CÁI ĐỒNG BỌN MÀY. ĐỪNG CÓ LÊN TIẾNG NÓI AI VÔ HỌC Ở ĐÂY

nguyenbom1
30-12-2013, 11:15 AM

2014 rồi...! còn có 1 ngày nữa thôi mai ăn tất niên chú :))

nhocvn8x
30-12-2013, 11:17 AM
mày thì t k bh tính tiền luôn nhé :))

mày có tồn tại hay không thì cả mu-hanoi này cũng đéo cần...!

nhocvn8x
30-12-2013, 11:18 AM
địa chỉ có rồi triển khai thôi ! XÃ HỘI nghe ghê hết cả người !

Cần Sa
30-12-2013, 11:23 AM
địa chỉ có rồi triển khai thôi ! XÃ HỘI nghe ghê hết cả người !

Tao cần cái đéo gì phải triễn bọn mày ? Tao đéo rảnh và triễn mày cũng bẩn tay tao , tao cũng không phải là dạng thất đức , chơi game ra ngoài đâm chém bắn nhau.

Mày nói tao không ăn học mồ côi này nọ , TAO RA ĐƯỜNG CHƠI ĐÉO CẦN PHẢI BẤM PHÍM DÒNG DO NHƯ MÀY ĐÂU. CŨNG ĐÉO NGẢ TAY XIN TIỀN 1 AI NHÉ.

Tiền đối với thằng "Mồ côi không ăn học" này không phải là vấn đề để tao bỏ ra cái danh dự của mình để mang về như bãi cứt !

nguyenbom1
30-12-2013, 11:24 AM
mày thì t k bh tính tiền luôn nhé :))
tiền của mày tao cần :)) anh chơi chưa biết xin ai......! anh lớn ăn nói có chỗ có nơi... anh lớn mà anh nc ngu thế...! chứ không phải người miền bắc hay dùng từ " Nho " chắc đéo biết tời từ này...! xl nha em nói 1 câu anh đừng giận " Đồ Ngu- Nông Dân "

nhocvn8x
30-12-2013, 11:26 AM
ngậm cái mõm lại câm và cút đi!

Tao cần cái đéo gì phải triễn bọn mày ? Tao đéo rảnh và triễn mày cũng bẩn tay tao , tao cũng không phải là dạng thất đức , chơi game ra ngoài đâm chém bắn nhau.

Mày nói tao không ăn học mồ côi này nọ , TAO RA ĐƯỜNG CHƠI ĐÉO CẦN PHẢI BẤM PHÍM DÒNG DO NHƯ MÀY ĐÂU. CŨNG ĐÉO NGẢ TAY XIN TIỀN 1 AI NHÉ.

Tiền đối với thằng "Mồ côi không ăn học" này không phải là vấn đề để tao bỏ ra cái danh dự của mình để mang về như bãi cứt !

nhocvn8x
30-12-2013, 11:27 AM
xem lại mày đi nhé thằng e :))

tiền của mày tao cần :)) anh chơi chưa biết xin ai......! anh lớn ăn nói có chỗ có nơi... anh lớn mà anh nc ngu thế...! chứ không phải người miền bắc hay dùng từ " Nho " chắc đéo biết tời từ này...! xl nha em nói 1 câu anh đừng giận " Đồ Ngu- Nông Dân "

nguyenbom1
30-12-2013, 11:28 AM
xem lại mày đi nhé thằng e :))
em có làm đíu gì bác đâu bác cứ chữi em thế...! (dệt sống hai mươi mấy năm trời đến ông bà già còn chưa chữi mình anh là cái đíu gì mà anh chữi tôi)...! bác muốn chơi thì thằng em chơi với bác hết số...!

anhtram501
30-12-2013, 11:29 AM
căng thẳng quá nhỉ

nhocvn8x
30-12-2013, 11:30 AM
luôn và ngay nhạc gì cũng chiều

em có làm đíu gì bác đâu bác cứ chữi em thế...! (dệt sống hai mươi mấy năm trời đến ông bà già còn chưa chữi mình anh là cái đíu gì mà anh chữi tôi)...! bác muốn chơi thì thằng em chơi với bác hết số...!

Cần Sa
30-12-2013, 11:30 AM
ngậm cái mõm lại câm và cút đi!

Mày mới là thằng ngậm mõm và cút đi đấy

Tao khuyên bọn mày 1 câu nhé . Sống thật với bản thân và bẩn ít thôi. Game cũng như một xã hội thu nhỏ , phải biết nhìn lại mình.Làm Quan mà bị cắt chức thì to mồm vẫn bị dân đen đập cho nhé ;) Tốt nhất luôn biết mình đứng ở vị trí nào.

Mày về mà ôm lấy bố mẹ mày , bảo họ dạy cách sống đi :)

aloanh
30-12-2013, 11:31 AM
đây là lý do tôi không thích train mà lại thich vào 4r :))

nhocvn8x
30-12-2013, 11:33 AM
thế sao sợ quá nhỉ còn hơn 1 số thành phần tự cho mình là hổ là báo là cáo là chồn nhưng thực chất cũng chỉ là con chó mà thôi :)) sống ở đời phải biết mình là ai !

Mày mới là thằng ngậm mõm và cút đi đấy

Tao khuyên bọn mày 1 câu nhé . Sống thật với bản thân và bẩn ít thôi. Game cũng như một xã hội thu nhỏ , phải biết nhìn lại mình.Làm Quan mà bị cắt chức thì to mồm vẫn bị dân đen đập cho nhé ;) Tốt nhất luôn biết mình đứng ở vị trí nào.

Mày về mà ôm lấy bố mẹ mày , bảo họ dạy cách sống đi :)

toilatoi01

cái thằng bờm này làm tao phải like hoài mệt nha.

nhocvn8x
mất hình hơi lâu đấy sn MU làm vài chai nhỉ :))

đây là lý do tôi không thích train mà lại thich vào 4r :))

nguyenbom1
30-12-2013, 11:34 AM
mình thích những người thẳng thắng thế này nè. =)) vậy giờ tôi với anh mở 1 topic xem nào :))

TheGioiAo
30-12-2013, 11:34 AM
Chuẩn Rồi Đấy Ae Lênnnnnnnnnnnnnnnn Nữa Nào :)) :))

Chaos
30-12-2013, 11:35 AM
Nếu các bạn còn không nói chuyện bt đc với nhau thì mình sẽ đóng topic.

aloanh
30-12-2013, 11:36 AM
mất hình hơi lâu đấy sn MU làm vài chai nhỉ :))

dạo này đang bỏ rượu

đang đi học đánh bi-a bàn Gỗ lỗ nhỏ :))

Cần Sa
30-12-2013, 11:36 AM
thế sao sợ quá nhỉ còn hơn 1 số thành phần tự cho mình là hổ là báo là cáo là chồn nhưng thực chất cũng chỉ là con chó mà thôi :)) sống ở đời phải biết mình là ai !

Tao chỉ cần biết Tao tên MẪN SDT 0925778845 , SÀI GÒN Q4 , ĐẾN TRƯỜNG NGUYỄN TẤT THÀNH THÌ ALO TAO RA MỜI RƯỢU.
CÒN TIỆN VỀ TÂY NINH THÌ MÀY VỀ TỚI ĐÂU ALO TAO RA ĐÓN HẲN LUÔN , ĐÉO CẦN BIẾT CHỖ NÀO.

VÀ TAO KHẲNG ĐỊNH 1 CÂU . TAO ĐÉO PHẢI MÀY , ĐỪNG SO SÁCH TAO NHƯ MÀY ( CHÓ ) .

aloanh
30-12-2013, 11:37 AM

theo mình đóng đi bạn :)

Cần Sa
30-12-2013, 11:38 AM

Mắt có vấn đề hay sao bảo không nc bình thường ?

Đang nói chuyện tán gẫu chưa ai sai phạm quy dịnh viết chữ to hay không dấu , màu mè . Oke ? No Close .

TheGioiAo
30-12-2013, 11:39 AM
Mắt có vấn đề hay sao bảo không nc bình thường ?

Đang nói chuyện tán gẫu chưa ai sai phạm quy dịnh viết chữ to hay không dấu , màu mè . Oke ? No Close .
Chuẩn Rồi Bạn Ơi Lênnnnnnnnn Tiếp Đi Nào Let'S mY GO !! :)) :)

Đinh Hiển
30-12-2013, 11:39 AM

Nhocvn8x... topic nào cũng thấy bạn này khẩu chiến ác liệt, từ trong game cho đến ngoài đời đều hổ báo. Nếu thật sự 8x thì tôi khuyên bạn kìm hãm bớt cái tính nóng nảy hiếu chiến đi, 8x thì cũng già rồi nên đừng nông nổi như tuổi trẻ . Nói nhiều người ta ghét , ko có chuyện gì thì ko sao, còn có chy gì biết đâu nó lên làm cho 1 dao thật thì lúc đó người nhà mình khổ chứ ai khổ :)). Khuyên bạn lần cuối, Nên nói những cái nào cần nói , cảm thấy ko cần thiết thì thôi vậy. hơi đâu đôi co làm gì cho mệt. Mình 8x thì phải làm gương cho mấy em 9x nó nể nang chút chút chứ bạn ;)).

TaoThao
30-12-2013, 11:40 AM
Mình đã bảo rồi ! Ở VN là thế

Quan sai xin lỗi là xong

Dân sai quan chém mất luôn cái đầu

Lần 1 sẽ có lần 2

Có ai biết đc tấm lòng quan tham

DepNo1
30-12-2013, 11:40 AM
mu-hanoi.net này nát quá rồi....toàn đi đêm vs nhau...chơi này thi có mà đốt tiền chẳng đc cái mẹ gì...mà tóm lại đóng mẹ cái 4rum này lại cho ai làm việc nấy cho đỡ bị lộ rồi lên giải thích

AnhDuong
30-12-2013, 11:41 AM
cái giul NS thì bít rùi đấy. dm từ những sv trc lúc đéo nào cũng to mồm. lúc đéo nào cũng cho mình la hổ báo nhất :)) vcl các hạ. sv nào cung thấy sấp ml. nào thi war giul với AeHANoi thua thi nói me còn trinh bày li do, thắng thì đéo trình bày lí do di nhỉ. nói chung bon NS đéo khác gì mấy con ki nhà mình chỉ đc cai mõm dài sủa to

Đinh Hiển
30-12-2013, 11:41 AM
Mình đã bảo rồi ! Ở VN là thế

Quan sai xin lỗi là xong

Dân sai quan chém mất luôn cái đầu

Lần 1 sẽ có lần 2

Có ai biết đc tấm lòng quan tham

Thằng ku này nhớ a ko? Passion Đà Nẵng :))

Cần Sa
30-12-2013, 11:43 AM
Tôi nhắc lại lần cuối TOPIC này chưa hề có 1 comment sai phạm nào , mod không có quyền close.

Và Close tôi có quyền lập topic khác để cho ae thảo luận. Chấm THAN.

nhocvn8x
sân nhỏ cỏ đen :))

dạo này đang bỏ rượu

đang đi học đánh bi-a bàn Gỗ lỗ nhỏ :))

nhocvn8x
topic ? vấn đề gì?

mình thích những người thẳng thắng thế này nè. =)) vậy giờ tôi với anh mở 1 topic xem nào :))

nhocvn8x
30-12-2013, 11:45 AM
welcome to Hải Phòng city !

Tao chỉ cần biết Tao tên MẪN SDT 0925778845 , SÀI GÒN Q4 , ĐẾN TRƯỜNG NGUYỄN TẤT THÀNH THÌ ALO TAO RA MỜI RƯỢU.
CÒN TIỆN VỀ TÂY NINH THÌ MÀY VỀ TỚI ĐÂU ALO TAO RA ĐÓN HẲN LUÔN , ĐÉO CẦN BIẾT CHỖ NÀO.

VÀ TAO KHẲNG ĐỊNH 1 CÂU . TAO ĐÉO PHẢI MÀY , ĐỪNG SO SÁCH TAO NHƯ MÀY ( CHÓ ) .

Cần Sa
30-12-2013, 11:45 AM
cái giul NS thì bít rùi đấy. dm từ những sv trc lúc đéo nào cũng to mồm. lúc đéo nào cũng cho mình la hổ báo nhất :)) vcl các hạ. sv nào cung thấy sấp ml. nào thi war giul với AeHANoi thua thi nói me còn trinh bày li do, thắng thì đéo trình bày lí do di nhỉ. nói chung bon NS đéo khác gì mấy con ki nhà mình chỉ đc cai mõm dài sủa to

Sever này đã thua AeHanoi không mà nói lắm thế ?

Để tao nói cho mày hiểu nhé : Đời tao đéo đứng mãi 1 chỗ đâu. Phong độ đẳng cấp cỡ nào nhưng chỉ biết tự cao với thành quả thì cũng có ngày phải gục thôi :)

Chaos
30-12-2013, 11:46 AM
Theo dõi topic của các bạn tôi chỉ thấy có 1 điều, chủ G NewStar muốn đòi lại tiền cá độ thua thì hãy lập 1 topic riêng và nói chuyện vs G HoiSinh để thống nhất. Thế là xong, chấm dứt tại đây tránh điều ko muốn xảy ra.