PDA

View Full Version : topic báo cáo và khiển trách GVT cùng onetime làm ăn kiểu cưỡi ngựa xem hoa

namdz
28-12-2013, 07:53 PM
như tiêu đề, tôi đã báo 2 clip báo hách lên 4rom của mu-hanoi.net. và cái mà tôi nhận được là adm vào và ra ko nói 1 câu nào. tôi thật sự rất buồn khi adm TCT và mod Nước mắt. vào topic tôi báo hách và ra đi 1 cách lặng lẽ. các ông có giải quyết dc ko. nói cho tôi 1 câu để từ giờ khỏi phải báo hách.

Capricorn
28-12-2013, 08:01 PM
như tiêu đề, tôi đã báo 2 clip báo hách lên 4rom của mu-hanoi.net. và cái mà tôi nhận được là adm vào và ra ko nói 1 câu nào. tôi thật sự rất buồn khi adm TCT và mod Nước mắt. vào topic tôi báo hách và ra đi 1 cách lặng lẽ. các ông có giải quyết dc ko. nói cho tôi 1 câu để từ giờ khỏi phải báo hách.

1. bên trên bạn nói GM Gió Vô Tình và a OneTime, dưới bạn lại nói adm TCT và GM Nước Mắt. mình k thể hiểu là như thế nào.
2. tất cả các topic báo hack, chúng tôi đều tiếp nhận, xem xét xử lý, test lại để tránh trường hợp block oan 1 ai cả.
3. khi đã rõ ràng, chúng tôi xử đúng người đúng tội, theo quy định đã đề ra từ trước. sẽ k có trường hợp bao che cho cá nhân nào cả.

SatDaiCa
28-12-2013, 08:11 PM
Rất hay,rất thẳng thắn và tuyệt vời...nhưng cũng khó bởi "thuốc đắng giã tật,sự thật mất lòng"

namdz
28-12-2013, 08:19 PM
1. bên trên bạn nói GM Gió Vô Tình và a OneTime, dưới bạn lại nói adm TCT và GM Nước Mắt. mình k thể hiểu là như thế nào.
2. tất cả các topic báo hack, chúng tôi đều tiếp nhận, xem xét xử lý, test lại để tránh trường hợp block oan 1 ai cả.
3. khi đã rõ ràng, chúng tôi xử đúng người đúng tội, theo quy định đã đề ra từ trước. sẽ k có trường hợp bao che cho cá nhân nào cả.
bạn ko hiểu. trên mình nói là 2 người phụ trách mảng hách đúng ko (onetime và GVT)
dưới mình nói đến 2 adm đã vào xem và ko nói câu nào. dù chỉ là 1 câu quen thuộc. topic đã được gửi lên.... mà đáp lạo là 1 sự im lặng.
2. tất cả topic báo hách đều tiếp nhận. vâng. cái vấn đề tiếp nhận thì ai cũng biết/ nhưng tiếp nhậnv ào thời gian nào. hôm nay /ngày mai. hay ngay kia. hay đến ngày kìa./
3/ khi đã rõ ràng thì xử đúng tội. vâng thì rf mà chờ các bác làm ăn kiểu này thì nó đã kiếm gấp 2 gấp 3 lần cái giá mà các bác xử nó.

Capricorn
28-12-2013, 08:24 PM
sẽ báo lại lên GM phụ trách để xử lý việc này trong thời gian sớm nhất.
cám ơn sự đóng góp và thông báo của bạn.

truongloi
28-12-2013, 08:24 PM
:)) bạn namdz rối nhễ . vui đến bùn đi :) đc ở không đi :D ko ai giữ ko ai cấm . đừng làm quá thế .

namdz
28-12-2013, 08:43 PM
adm onetime đã vào và nghẹn. có vẻ như cái mác HS quý hơn tất cả các member khác. như vậy thì mu này của hp chứ eo phải của hn rồi. báo hách mà báo quân của hồi sinh là y rằng bị bơ. quá bức xúc.

namdz
28-12-2013, 08:51 PM
http://i.upanh.com/rcnoku

Capricorn
28-12-2013, 08:55 PM
bạn ăn nói cẩn thận nhé. mình đã gửi lại topic bạn báo hack lên trên.
vui lòng chở câu trả lời từ GM. bạn có thể up topic cũ lên.
close topic!

Hoa Linh
28-12-2013, 09:00 PM
adm onetime đã vào và nghẹn. có vẻ như cái mác HS quý hơn tất cả các member khác. như vậy thì mu này của hp chứ eo phải của hn rồi. báo hách mà báo quân của hồi sinh là y rằng bị bơ. quá bức xúc.

Như trên đã trả lời. Để block 1 người ko thể chỉ xem qua 1,2 lần. Có khi phải test đi test lại vài ngày, phối hợp 2 đến 3 thành viên mới có kết luận Bạn có hiểu công việc này nó như thế nào không vậy.