PDA

View Full Version : ADM Mod Chaos Vào Đây

o0KhunG0o
27-12-2013, 04:27 PM
Ông Mod Chaos Không Giải Quyết Được ACC Tôi Bị Hack Sao Ông Giám Close TOPPIC. Ông Nói Tập Chung Vào 1 TOPPIC. Ông Có Biết Các TOPPIC Của TÔi Đã Bị Close Rồi Ko ???

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1184715-Adm-mod-n%C3%A0o-onl-v%C3%A0o-chek-gi%C3%B9m-m%C3%ACnh-c%C3%A1i-acc-b%E1%BB%8B-hack

Còn 1 TOPIC Thì Ông G.Đ.Đ.H Close. Giờ Ai Giải Quyết ACc Tôi Bị Hack Từ 10h Sáng Ngày Hôm Qua Đây

Pisces
27-12-2013, 04:31 PM
Tất cả tài khoản của bạn đã đc giữ đồ của bạn tôi đã khóa, còn việc giải quyết lấy lại tài khoản cho bạn thì theo đúng 24h sau sẽ giải quyết. Sau 24h bạn hãy PM hanoi_meohoang1102 để đc giải quyết tiếp.

Đóng topic tại đây!
Đây là câu trả lời dành cho bạn !

1 Gậy Chết Ruồi
27-12-2013, 04:31 PM
cách làm việc của ADM mà =))

o0KhunG0o
27-12-2013, 04:34 PM
Tôi PM Nik hanoi_meohoang1102 Từ Lúc 10h Sáng Rồi Mod Nhé. Nhưng Vẫn Chưa CÓ Câu Trả Lời Về Việc GIải Quyết ACc Của TÔi

Nước Mắt
27-12-2013, 04:49 PM
Hiện Sv đang bảo trì để nâng cấp các ADM đang phải khắc phục anh nhé .
Yên tâm là khi sever Online trở lại các ADM sẽ xử lí cho anh .

halong
27-12-2013, 04:57 PM
Tôi PM Nik hanoi_meohoang1102 Từ Lúc 10h Sáng Rồi Mod Nhé. Nhưng Vẫn Chưa CÓ Câu Trả Lời Về Việc GIải Quyết ACc Của TÔi

yên tâm đi sau 24h kể từ khi khóa acc hack Đồ và giữ Đồ cho Cậu , ADM để xem có kiện cáo gì ko rồi làm cơ sở giải quyết.

Cậu ở Nước Ngoài thì cái đó ADM check IP là biết mà.

Tóm lại vì : 1 lý do nào đó Đồ + acc bị hack cũng gây thiệt hại cho Cậu ít nhất là Cày RS NV đó . Đó cũng là thêm kinh nghiệm cho Cậu chơi Game trong cộng đồng OnLine.

o0KhunG0o
27-12-2013, 06:54 PM
yên tâm đi sau 24h kể từ khi khóa acc hack Đồ và giữ Đồ cho Cậu , ADM để xem có kiện cáo gì ko rồi làm cơ sở giải quyết.

Cậu ở Nước Ngoài thì cái đó ADM check IP là biết mà.

Tóm lại vì : 1 lý do nào đó Đồ + acc bị hack cũng gây thiệt hại cho Cậu ít nhất là Cày RS NV đó . Đó cũng là thêm kinh nghiệm cho Cậu chơi Game trong cộng đồng OnLine.

Thanks bạn nhé

o0KhunG0o
27-12-2013, 06:55 PM
Hiện Sv đang bảo trì để nâng cấp các ADM đang phải khắc phục anh nhé .
Yên tâm là khi sever Online trở lại các ADM sẽ xử lí cho anh .

Cảm ơn e nhé

o0KhunG0o
28-12-2013, 05:56 PM
UPPPPPPPPPP ADM VÀO GIẢI QUYẾT ACC Bi HACK ĐƯỢC CHƯA VÂY ??????????????

o0KhunG0o
28-12-2013, 06:06 PM
Giờ Các Bố ADM Có Giải Quyết ACc evasi0n15 Bị hack Ngày 26/12 Ko Để Con Còn Biết Đây Thưa Các Bố

herotuyen2
28-12-2013, 06:10 PM
Ông Mod Chaos Không Giải Quyết Được ACC Tôi Bị Hack Sao Ông Giám Close TOPPIC. Ông Nói Tập Chung Vào 1 TOPPIC. Ông Có Biết Các TOPPIC Của TÔi Đã Bị Close Rồi Ko ???

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1184715-Adm-mod-n%C3%A0o-onl-v%C3%A0o-chek-gi%C3%B9m-m%C3%ACnh-c%C3%A1i-acc-b%E1%BB%8B-hack

Còn 1 TOPIC Thì Ông G.Đ.Đ.H Close. Giờ Ai Giải Quyết ACc Tôi Bị Hack Từ 10h Sáng Ngày Hôm Qua Đây

nếu bạn là thành viên Học Sinh, có thẻ Sinh Viên HS thì sẽ được giải quyết chỉ chưa đầy 5p tôi THỀ với bạn là thế =))
HS SV được ưu ái tối đa tốc độ để chuẩn bị bắt xe khách về quê ăn tết =))
P/S bạn cảm nhận đi KhunG nhé :))

o0KhunG0o
28-12-2013, 06:13 PM
nếu bạn là thành viên Học Sinh, có thẻ Sinh Viên HS thì sẽ được giải quyết chỉ chưa đầy 5p tôi THỀ với bạn là thế =))
HS SV được ưu ái tối đa tốc độ để chuẩn bị bắt xe khách về quê ăn tết =))
P/S bạn cảm nhận đi KhunG nhé :))

Vãi Cả Cái MU =))

nguyenbom1
28-12-2013, 06:14 PM
2 ngày rồi ad giải quyết nhanh đi để anh em còn đánh đám chứ :-s

o0KhunG0o
28-12-2013, 06:15 PM
2 ngày rồi ad giải quyết nhanh đi để anh em còn đánh đám chứ :-s

nghiên cứu cái bản Crank IDM cho a đi

herotuyen2
28-12-2013, 06:20 PM
Vãi Cả Cái MU =))

xưa sever Đế Vương mình còn nhớ LĐTC guil NoFeAr được 1 con gà giao dịch nhầm 400 hay 500k Vcent ấy, khi đó cũng giá trị hơn sever BV này nhiều, nhưng chỉ chưa đầy 3p Vcent về với Học Sinh Sinh Viên, :))
bạn ở HP nên đăng kí thẻ HS SV đi có ưu thế lắm đấy =))

o0KhunG0o
28-12-2013, 06:23 PM
xưa sever Đế Vương mình còn nhớ LĐTC guil NoFeAr được 1 con gà giao dịch nhầm 400 hay 500k Vcent ấy, khi đó cũng giá trị hơn sever BV này nhiều, nhưng chỉ chưa đầy 3p Vcent về với Học Sinh Sinh Viên, :))
bạn ở HP nên đăng kí thẻ HS SV đi có ưu thế lắm đấy =))

Khi Thế

MeoHoang1102
28-12-2013, 06:28 PM
Giờ Các Bố ADM Có Giải Quyết ACc evasi0n15 Bị hack Ngày 26/12 Ko Để Con Còn Biết Đây Thưa Các Bố

Việc bạn bị mất đồ là lỗi do bạn để lộ thông tin, không biết giữ acc để mất giờ bạn kêu ai ?

herotuyen2
28-12-2013, 06:30 PM

Khi Thế

thôi ko đánh lạc chủ đề nữa, bạn xin anh Mèo tìm giúp đồ đi mà cày cuốc, ko mất tốp đấy . chúc sớm tìm đc cái cần tìm

BuồnCườiQuá
28-12-2013, 06:30 PM
Việc bạn bị mất đồ là lỗi do bạn để lộ thông tin, không biết giữ acc để mất giờ bạn kêu ai ?
mèo ơi xem lại cho bạn ấy. không để lộ thông tin thì làm sao bị hack hi....Và nhiều vụ hack khác mèo đều giải quyết ổn thỏa mà:53;

Tổng Cục Trưởng
28-12-2013, 06:43 PM
Chúng tôi có quyền không cần phải giải quyết cho bạn nhé. Đừng có giở cái giọng này ra.
Bị hack bây giờ nhờ giúp lại còn to mồm thế này à ?

_Romeo_
28-12-2013, 06:48 PM
Chúng tôi có quyền không cần phải giải quyết cho bạn nhé. Đừng có giở cái giọng này ra.
Bị hack bây giờ nhờ giúp lại còn to mồm thế này à ?

chuẩn không cần chỉnh tý nào.

BuồnCườiQuá
28-12-2013, 07:03 PM
đã qua ngày thứ 2 rồi bạn ơi. ADM có bảo 24h sau giải quyết . Phải thông cảm cho bạn ấy chứ.
:D

SoCongTu
28-12-2013, 07:04 PM
đã qua ngày thứ 2 rồi bạn ơi. ADM có bảo 24h sau giải quyết . Phải thông cảm cho bạn ấy chứ.

Giải quyết hay ko còn tùy thuộc vào thái độ bạn nhé :21;

anhtram501
28-12-2013, 07:04 PM
đay cũng có thể hiểu tâm lý của người chơi. cái gì thì nó cũng fai? đúng hẹn vs chuẩn chỉ

tuananh97
28-12-2013, 07:07 PM
Đây cũng là do chủ topic để lộ thông tin acc mà

SoCongTu
28-12-2013, 07:09 PM
đay cũng có thể hiểu tâm lý của người chơi. cái gì thì nó cũng fai? đúng hẹn vs chuẩn chỉ

Hẹn có lẽ là chuẩn nhưng biết đâu có gì đó xảy ra bất ngờ ở đây lên khó giải quyết.Ae ko nhiệm vụ ko lên phán đoán bừa bãi :105;

Pisces
28-12-2013, 07:10 PM
Đây là topic: Góp Ý - Báo Lỗi - Hỏi Đáp
Cảnh cáo các member không liên quan không spam nhé !

SoCongTu
28-12-2013, 07:14 PM
Đây là topic: Góp Ý - Báo Lỗi - Hỏi Đáp
Cảnh cáo các member không liên quan không spam nhé !

Spam là sao.? chẳng qua là anh em đi qua thấy sự việc lên vào phát biểu ý kiến cá nhân 1 chút thôi.
p/s Sự việc này có lẽ ADM đã biết quá rõ ràng.Nhưng chắc có điều gì khúc mắc khó lý giải lên chưa có ý kiến thôi.!!!

o0KhunG0o
28-12-2013, 07:15 PM
thế nào là lộ thông tin???? Đã lập 2 TOPPic trước rồi và Mấy ADM nói đợi sau 24h để xem có chanh chấp về mua bán không. Tôi đợi hết 24h. tôi PM lúc đó thì web + game gặp vấn đề. nói tôi chờ khắc phục. tôi chờ hôm nay là hết 2 ngày rồi. PM Nik yahoo thì bảo gọi vào số 01684853447 để xác nhận SDT. tôi đi làm không có ở vn. mẹ tôi cũng ko phải nhiều tuổi nhưng cũng 6x rồi. đang ăn cơm cũng nghe tôi điên, vào số đó. điện 4 cuộc đều nói SDT ko thể nhận cuộc gọi. Cữ nghĩ mẹ lớn tuổi rồi bấm ko chuẩn. Nhờ Ông a GỌi Thử. Câu Trả Lời Của a Vẫn Là Không Liên Lạc Được. Thử Hỏi ADM Có Thẩm Quyền Nhé. Tôi Là Memb Tôi Chơi Game Của Các Bạn Tôi Bỏ Tiền Bạc Thời Gian Ra Chơi. Giờ Tôi Bị Hack Pass Tôi Khai Báo Thông Tin Đầy Đủ Rồi Mà Các Bạn Còn Làm Khó Menb Như Thế Này. Tôi Nói Thật Chứ Acc Cũng Chả Đáng Bao Nhiêu Tính Ra CÓ Hơn 3M VND. Các Bạn Giải QUyết Hay Không Thì Cũng Nên Nói Thang Cho Tôi Biết Tại TOPIC Nay 1 Tiếng Chứ Giờ Các Bạn Nói Chờ 1 Tí. Rồi Chờ Khắc Phục, Rồi Cho SDT Để Gọi Xác Minh,. Làm Đủ Mọi Yêu Cầu Rồi Các Bạn Còn Yêu Cầu Gì Nữa Nào. ????????????

o0KhunG0o
28-12-2013, 07:18 PM

Ban Biết Gì Về Vụ Việc Này, Bạn Theo Dõi Từ Đầu Không ???? Bạn Cũng Không Có Phận Sự Ở TOPIC NÀY NHÉ. ĐÂY LÀ TOPIC Báo LỖI HỎI ĐAP. Bạn Ko Phiện Sự Miễn Làm Phien ĐI

Tổng Cục Trưởng
28-12-2013, 07:38 PM
thế nào là lộ thông tin???? Đã lập 2 TOPPic trước rồi và Mấy ADM nói đợi sau 24h để xem có chanh chấp về mua bán không. Tôi đợi hết 24h. tôi PM lúc đó thì web + game gặp vấn đề. nói tôi chờ khắc phục. tôi chờ hôm nay là hết 2 ngày rồi. PM Nik yahoo thì bảo gọi vào số 01684853447 để xác nhận SDT. tôi đi làm không có ở vn. mẹ tôi cũng ko phải nhiều tuổi nhưng cũng 6x rồi. đang ăn cơm cũng nghe tôi điên, vào số đó. điện 4 cuộc đều nói SDT ko thể nhận cuộc gọi. Cữ nghĩ mẹ lớn tuổi rồi bấm ko chuẩn. Nhờ Ông a GỌi Thử. Câu Trả Lời Của a Vẫn Là Không Liên Lạc Được. Thử Hỏi ADM Có Thẩm Quyền Nhé. Tôi Là Memb Tôi Chơi Game Của Các Bạn Tôi Bỏ Tiền Bạc Thời Gian Ra Chơi. Giờ Tôi Bị Hack Pass Tôi Khai Báo Thông Tin Đầy Đủ Rồi Mà Các Bạn Còn Làm Khó Menb Như Thế Này. Tôi Nói Thật Chứ Acc Cũng Chả Đáng Bao Nhiêu Tính Ra CÓ Hơn 3M VND. Các Bạn Giải QUyết Hay Không Thì Cũng Nên Nói Thang Cho Tôi Biết Tại TOPIC Nay 1 Tiếng Chứ Giờ Các Bạn Nói Chờ 1 Tí. Rồi Chờ Khắc Phục, Rồi Cho SDT Để Gọi Xác Minh,. Làm Đủ Mọi Yêu Cầu Rồi Các Bạn Còn Yêu Cầu Gì Nữa Nào. ????????????
Thứ nhất : Tài khoản của bạn bị Hack không liên quan gì đến chúng tôi và chúng tôi không phải chịu trách nhiệm cho việc tài khoản của bạn bị Hack.
Thứ hai : Chúng tôi có thể hỗ trợ các tài khoản bị hack nếu chủ tài khoản có yêu cầu và đương nhiên là phải cung cấp đầy đủ thông tin theo quy trình hỗ trợ. Bạn phải hiểu bạn là người đang đi nhờ chúng tôi hỗ trợ bạn trong chuyện này. Bạn không ở vị trí có thể yêu cầu chúng tôi làm cái này , làm cái kia mà bạn đang ở vị trí chờ xem chúng tôi làm gì. Bạn có hiểu không ?
Thứ ba : Chúng tôi không hề làm khó bất kỳ ai cả nhưng chính thái độ của bạn khi lập ra Topic và comment với cac Admin đã làm cho việc hỗ trợ cho bạn bị chậm đi. Bạn đừng trách ai cả , hãy trách bản thân trước đi.
Thứ tư : Nếu bạn còn tiếp tục giữ thái độ này để yêu cầu trợ giúp tôi xin đảm bảo với bạn sẽ không có bất kỳ Admin nào vào trợ giúp trường hợp này nữa.

o0KhunG0o
28-12-2013, 07:41 PM
Thứ nhất : Tài khoản của bạn bị Hack không liên quan gì đến chúng tôi và chúng tôi không phải chịu trách nhiệm cho việc tài khoản của bạn bị Hack.
Thứ hai : Chúng tôi có thể hỗ trợ các tài khoản bị hack nếu chủ tài khoản có yêu cầu và đương nhiên là phải cung cấp đầy đủ thông tin theo quy trình hỗ trợ. Bạn phải hiểu bạn là người đang đi nhờ chúng tôi hỗ trợ bạn trong chuyện này. Bạn không ở vị trí có thể yêu cầu chúng tôi làm cái này , làm cái kia mà bạn đang ở vị trí chờ xem chúng tôi làm gì. Bạn có hiểu không ?
Thứ ba : Chúng tôi không hề làm khó bất kỳ ai cả nhưng chính thái độ của bạn khi lập ra Topic và comment với cac Admin đã làm cho việc hỗ trợ cho bạn bị chậm đi. Bạn đừng trách ai cả , hãy trách bản thân trước đi.
Thứ tư : Nếu bạn còn tiếp tục giữ thái độ này để yêu cầu trợ giúp tôi xin đảm bảo với bạn sẽ không có bất kỳ Admin nào vào trợ giúp trường hợp này nữa.

Tôi biết là tôi đi nhờ hỗ trơ. Nhưng bạn thử đặt vị trí của bạn vào vị trí của tôi xem. Sau Tần đó thời gian mà không ai nói rõ thì thử hỏi bạn tôi có bức xúc không.

OngGiaMu
28-12-2013, 07:42 PM
người ta đa co SDT dky TK rồi GM tim thi tl cho người ta di

Tổng Cục Trưởng
28-12-2013, 07:43 PM
Tôi biết là tôi đi nhờ hỗ trơ. Nhưng bạn thử đặt vị trí của bạn vào vị trí của tôi xem. Sau Tần đó thời gian mà không ai nói rõ thì thử hỏi bạn tôi có bức xúc không.
Bạn bức xúc à ?
Thế bạn có đặt vào vị trí của chúng tôi chưa ?
Đi giúp cho member mà còn bị member nói không ra gì vậy có bức xúc không ?
Bạn là con người , chúng tôi cũng là con người , cần được tôn trọng không phải thích nói gì thì nói đâu.

SoCongTu
28-12-2013, 07:44 PM
Xin lỗi chủ topic cho mình hỏi adm chút nhé.!!!
ADM tập trung topic này đông quá mà ko gé qua topic sever TD chút nhỉ.
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1184903-V%E1%BA%A5n-%C4%91%E1%BB%81-v%E1%BB%81-B%E1%BA%A3o-Tr%C3%AC-cum-sv-Th%C3%A1i-D%C6%B0%C6%A1ng-vs-v%E1%BA%A5n-%C4%91%E1%BB%81-Dua-t%E1%BB%91p-th%C3%A1ng-%C4%91%E1%BA%A1t-m%E1%BB%91c-rs-Theo-Quy-%C4%91%E1%BB%8Bnh&p=997035#post997035
Sự việc như nào thì ADM có thẩm quyền phát biểu cho ae biết cái còn thu xếp time Ăn Chơi Ngủ Nghỉ

OngGiaMu
28-12-2013, 07:44 PM
người chơi chi muốn các GM nhanh lấy lại nhưng đồ đa mất cho họ đê họ tip tuc vao game choi thôi ma

thíchđụthử
28-12-2013, 07:50 PM
chủ topic thích gây sự chú ý thì phải chấp nhận thôi ! nhìn cái tít báo mất đồ như thế này đã k thể chấp nhận được rồi! các mod làm việc đúng thẩm quyền của các mod còn bày đặt này lọ. muốn người ta giúp mình thì phải thế hiện cái thái độ đúng mực chứ cứ như bố người ta bắt người ta làm thì làm sao người ta làm cho! mất đồ >> tại ai? Xin đồ >> cho ai ! cuối cùng adm có được gì mà lại bị người mất đồ ( vô trách nhiệm với chính bản thân mình ) nói cho k ra sao cả ! vào tôi thì có cái đầu .. tôi giải quyết nhé ! k chơi thì có người khác chơi ! vắng mợ thì chợ vẫn đông cô đi lấy chồng thì chợ vẫn vui !

Shane
28-12-2013, 08:11 PM
Mong mấy anh admin giúp cho bạn ấy có thể lấy lại dc acc trong thời gian sớm nhất có thể. thk mấy anh nhiều ^^

Chu Bin Cr9
28-12-2013, 08:15 PM
thứ nhất :bạn ko có thẻ vip HS
thứ hai :bạn chưa vào G HS
thứ ba: bạn ko phải tv HS
thứ 4:ai biểu bạn chống đối với G HS
kết luận tôi đã nghĩ game này vì ức chế =))

o0KhunG0o
28-12-2013, 08:19 PM
chủ topic thích gây sự chú ý thì phải chấp nhận thôi ! nhìn cái tít báo mất đồ như thế này đã k thể chấp nhận được rồi! các mod làm việc đúng thẩm quyền của các mod còn bày đặt này lọ. muốn người ta giúp mình thì phải thế hiện cái thái độ đúng mực chứ cứ như bố người ta bắt người ta làm thì làm sao người ta làm cho! mất đồ >> tại ai? Xin đồ >> cho ai ! cuối cùng adm có được gì mà lại bị người mất đồ ( vô trách nhiệm với chính bản thân mình ) nói cho k ra sao cả ! vào tôi thì có cái đầu .. tôi giải quyết nhé ! k chơi thì có người khác chơi ! vắng mợ thì chợ vẫn đông cô đi lấy chồng thì chợ vẫn vui !

Bạn Ko Biết Gì Thì Im Cái Mom Vào Cho Tôi Nhờ. Đây Ko Có Việc Của Bạn

thíchđụthử
28-12-2013, 08:23 PM
t đang dạy mày cách nói làm sao để người ta giúp mình đấy . lời nói k mất tiền mua lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau. đã ngu thì ngậm mồm vào và nghe người ta nói đi còn ngồi đấy mà to giọng như bố đời. Bố thay mặt các bố ADM của con trả lời là các bố đéo lấy đồ cho con đấy !

Bạn Ko Biết Gì Thì Im Cái Mom Vào Cho Tôi Nhờ. Đây Ko Có Việc Của Bạn

o0KhunG0o
28-12-2013, 08:25 PM
t đang dạy mày cách nói làm sao để người ta giúp mình đấy . lời nói k mất tiền mua lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau. đã ngu thì ngậm mồm vào và nghe người ta nói đi còn ngồi đấy mà to giọng như bố đời. Bố thay mặt các bố ADM của con trả lời là các bố đéo lấy đồ cho con đấy !

Vẫn 1 câu trả lời nhé. Bạn Ngậm Mồm Và Cút Khỏi TOPIC Của Tôi.

thíchđụthử
28-12-2013, 08:26 PM
còn mày thì next khỏi cái MUHN này đi

o0KhunG0o
28-12-2013, 08:27 PM
còn mày thì next khỏi cái MUHN này đi

Ko Liên QUan Tới Bạn Nhé. Câm Và Cút

[DJ] ♥ Tít
28-12-2013, 08:29 PM
Tk của bạn đã được giải quyết nhé!

herotuyen2
28-12-2013, 08:33 PM
thôi đừng gây hoang mang nữa để yên cho ngta làm việc :3

o0KhunG0o
28-12-2013, 08:37 PM
TOPIC Đã Được Giải Quyết. Cám Ơn Các ADM + MOD Đã Giúp MOD nào Đi QUa Close Giúp

Tổng Cục Trưởng
28-12-2013, 08:37 PM
Đừng có tuyên truyền vớ vẩn.

MeoHoang1102
28-12-2013, 08:50 PM
Đã giải quyết xong.

CLosed topic !