PDA

View Full Version : [Bang Hội] Mod Chaos mày vào đây xem nào !

Crywolf
26-12-2013, 12:04 AM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1184695-C%E1%BA%A7n-h%E1%BB%8Fi-adm-c%C3%B3-th%E1%BA%A9m-quy%E1%BB%81n&p=994025#post994025
topic này đang thuộc box Killers , mày chỉ là mod , quyền hạn gì quản lý cả box Killers ?

Đẩy bài viết ra khỏi box và xóa cả cmt của tao , cái topic đó đụng chạm gì mày hay có lời lẽ gì xúc phạm BQT ko ?

Giờ mod có cả cái quyền hạn dc close vô tư , đc move bài viết đến bất cứ đâu à ?

cái topic tiêu đề hỏi ADM , Mod như mày biết , trả lời ok cám ơn , chứ topic đó có ghi xin hỏi mod Chaos à ?

và mày xin close ,tao kêu chủ topic chưa cần close thì close cái gì , dòng cmt như vậy ảnh hưởng tới kinh tế nhà mày à vội vàng xóa cmt + move bài viết ra khỏi box Killers vậy ?

Cần Sa
26-12-2013, 12:07 AM
Ngonnnnnnnnnnnnnnn

QUẩy điiiiiiiiiiiiiiiiii

Crywolf
26-12-2013, 12:08 AM
đéo biết nó giật mình cái gì mà làm trò đó

SuaOngTho99
26-12-2013, 12:08 AM
move topic :)) . chịu ^^. chắc là bác ỉ đang buồn ngủ :))

Crywolf
26-12-2013, 12:10 AM
đợi nó vào cmt xem , ko tin nó sống dưới cống ko dám ngoi lên

SuaOngTho99
26-12-2013, 12:14 AM
đợi nó vào cmt xem , ko tin nó sống dưới cống ko dám ngoi lên

có khi ngủ quên luôn dưới đó hoặc là đang nghĩ 1 cái lí do nào đó cho hợp tình hợp lý rồi :71;

SuaOngTho99
26-12-2013, 12:18 AM
tại bác cứ 1 op với cả 2 op làm cho người ta sợ ;)).

Crywolf
26-12-2013, 12:41 AM
bay đi , đợi chui lên khỏi cống

FC.Killers
26-12-2013, 12:42 AM
chui lên nào :))

FC.Killers
26-12-2013, 12:43 AM
upppppppppp cái nửa xem đã chui lên cưa

FC.Killers
26-12-2013, 12:44 AM
uppppppppp cái nữa xem mày có lên ko nào :))

FC.Killers
26-12-2013, 12:47 AM
ơ lỳ thế cơ ak chui cái đầu ....... lên nào :

SuaOngTho99
26-12-2013, 12:52 AM
;)). Khổ các bác cừ từ từ để mod còn đang mổ cò vừa mổ vừa nghĩ khổ ghê cơ :(( thương mod lắm ý trả lời biết bao nhiêu là câu hỏi ti tỉ vấn đề nên chắc có sai lầm ;)) . ko biết là vô tình hay là cố ý :((

FC.killer5
26-12-2013, 12:52 AM
em thề k xin lổi ae e spam cho tới ngày này ngày nọ

FC.killer5
26-12-2013, 12:53 AM
đại ka mod cháo gì đó đâu ra mà giải quyết đi chứ việc gì núp như .... vậy

ThiênĐườngKhôngTên
26-12-2013, 12:53 AM
lung linh la lên lun

SuaOngTho99
26-12-2013, 01:06 AM
đã bảo xuống ai cho lên :(

FC.killer5
26-12-2013, 01:07 AM
tại sao lại núp như thế nhỉ có đáng mặt là đàn ông k vậy mod cháo

anhhau10041993
26-12-2013, 01:15 AM
VL huynh Tôi :)) Đệ đây thằng này chắc muốn Đệ Táng chết Con mẹ nó luôn nói G killer à :))

FC.killer5
26-12-2013, 01:16 AM
dám làm thì dám nhận việc gì trốn chui trốn nhủi vậy nguười ơi

vuvanhieu.2
26-12-2013, 01:20 AM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1184695-C%E1%BA%A7n-h%E1%BB%8Fi-adm-c%C3%B3-th%E1%BA%A9m-quy%E1%BB%81n&p=994025#post994025
topic này đang thuộc box Killers , mày chỉ là mod , quyền hạn gì quản lý cả box Killers ?

Đẩy bài viết ra khỏi box và xóa cả cmt của tao , cái topic đó đụng chạm gì mày hay có lời lẽ gì xúc phạm BQT ko ?

Giờ mod có cả cái quyền hạn dc close vô tư , đc move bài viết đến bất cứ đâu à ?

cái topic tiêu đề hỏi ADM , Mod như mày biết , trả lời ok cám ơn , chứ topic đó có ghi xin hỏi mod Chaos à ?

và mày xin close ,tao kêu chủ topic chưa cần close thì close cái gì , dòng cmt như vậy ảnh hưởng tới kinh tế nhà mày à vội vàng xóa cmt + move bài viết ra khỏi box Killers vậy ?
Tao bảo rồi cm ngu thì chết,cậy có tiền à,tiền đấy gọi a e ăn 5 ngày đéo hết.Ngu:))

FC.killer5
26-12-2013, 01:24 AM
Tao bảo rồi cm ngu thì chết,cậy có tiền à,tiền đấy gọi a e ăn 5 ngày đéo hết.Ngu:))

những thằng súc sinh như mày thì k có tiếng nói trong này mày hiểu k thằng bẩn tính :D

FC.killer5
26-12-2013, 01:25 AM

mẹ mày chết trong này à mà mày vào đây khóc mướn

FC.Killers
26-12-2013, 01:27 AM
nảy giờ van chua len ak chui ra di may

FC.killer5
26-12-2013, 01:28 AM
mày comment có thấy mày ngu k bộ ae tao thiếu tiền để ăn uống 5 ngày như dòng họ mày nghĩ à :)) mày nghèo thì đéo ai khinh nhưng mà comment ngu như chó thì tao khinh đấy con ạ :))

FC.Killers
26-12-2013, 01:29 AM
thôi 5 vào vấn đề 9 đi.........

SockMan
26-12-2013, 01:29 AM

Tại nó cảm thấy nếu tiếp tục sẽ ko có lợi cho nó mà

Close là đúng thôi , cái việc ý trong khả năng nó làm dc mà =))

SockMan
26-12-2013, 01:30 AM

loại mày đi ngậm cặc chết đi

FC.Killers
26-12-2013, 01:32 AM
mod chaos vào thì cho cau trả lời đi chứ câm như hến thế :)

FC.killer5
26-12-2013, 01:32 AM
mắc mớ gì mà xoá topic của người ta topic này có ăn hết của ông nội bạn k hay là bạn tính đễ 1 mình guild HS biết còn ae khác k có quyền đc biết

FC.Killers
26-12-2013, 01:33 AM
mắc mớ ông nội bạn like cho câu này ^^

FC.killer5
26-12-2013, 01:38 AM
mày k dám vác mặt vào đây à Vodka sao mà nhục mặt vậy mạy mày có còn là đàn ông k xoá topic người ta rồi lại trốn chui trốn nhủi
thứ như mày mà cũng làm mod đc à thiệt là hài

vuvanhieu.2
26-12-2013, 01:43 AM
mẹ mày chết trong này à mà mày vào đây khóc mướn

chơi mu bao sv rồi vẫn chưa hết ngu,tiền bố ko thiếu nhưng bố dùng vào việc khôn ko nhu bọn KL ngu bẩm sinh.Cứ như bọn HS là sướng đồ 13 w ring pen ngon nghẻ bọn NSta lao vào như con thiêu thân mà cúng tiền:))

Cần Sa
26-12-2013, 01:44 AM
chơi mu bao sv rồi vẫn chưa hết ngu,tiền bố ko thiếu nhưng bố dùng vào việc khôn ko nhu bọn KL ngu bẩm sinh.Cứ như bọn HS là sướng đồ 13 w ring pen ngon nghẻ bọn NSta lao vào như con thiêu thân mà cúng tiền:))

:) Lao thì sao ?

Tao có tiền tao có quyền. Đéo dám bung thì câm !

vuvanhieu.2
26-12-2013, 01:50 AM
:) Lao thì sao ?

Tao có tiền tao có quyền. Đéo dám bung thì câm !
cái sét vic 4%cùi bắp của mày vứt cmm đi,gặp RF nó đấm chết ku mày:))

Tổng Cục Trưởng
26-12-2013, 01:53 AM

Tôi xem thấy rõ ràng tiêu để là :
Cần hỏi adm có thẩm quyền
Vậy nghĩa là phải post vào Topic Hỏi Đáp - Báo Lỗi. Bạn post sai Box người ta move sang đúng box là đúng rồi. Có gì sai đâu ?
Về việc đóng Topic tôi cũng thấy là câu hỏi của bạn đã được giải đáp. Mod closed Topic để tránh những việc ngoài ý muốn xảy ra cũng là lẽ đương nhiên.
Ngược lại tôi thấy bạn viết những lời lẽ rất cay cú rồi chưa kể đến việc nói tục rồi như kiểu không bằng lòng với những gì BQT đang làm. Đáng lý ra nếu là tôi không những tôi ko trả lời mà tôi còn đóng ngay Topic và cảnh cáo những lời nói của bạn đấy.

FC.killer5
26-12-2013, 01:57 AM

khôn :))
cái mặt chó mày mà khôn à mặt chó ăn bám gia đình khôn chổ nào chỉ tao xem tao thừa tiền tao làm gì mà đéo đc chỉ nhửng thằng rr như mày mới bảo là sữ dụng vào việc khôn ngoan thằng bệnh hoạn à tao có tiền tao có quyền mua vui = việc tao thích chứ k phải rr như mày tới ngày đi khóc mướn dùm người khác rồi ngồi ăn bám gia đình
coi lại cách sống đi nha mạy chứ vào topic ng khác khóc mướn là tao thấy đéo có tư cách làm chó rồi đó
mày làm chó thì sống sao cho đúng nghĩa với 1 con chó đi nha
đừng để người khác nghỉ mày sống còn thua cả 1 con chó là nhục lắm đấy

FC.killer5
26-12-2013, 02:02 AM
Tôi xem thấy rõ ràng tiêu để là :
Cần hỏi adm có thẩm quyền
Vậy nghĩa là phải post vào Topic Hỏi Đáp - Báo Lỗi. Bạn post sai Box người ta move sang đúng box là đúng rồi. Có gì sai đâu ?
Về việc đóng Topic tôi cũng thấy là câu hỏi của bạn đã được giải đáp. Mod closed Topic để tránh những việc ngoài ý muốn xảy ra cũng là lẽ đương nhiên.
Ngược lại tôi thấy bạn viết những lời lẽ rất cay cú rồi chưa kể đến việc nói tục rồi như kiểu không bằng lòng với những gì BQT đang làm. Đáng lý ra nếu là tôi không những tôi ko trả lời mà tôi còn đóng ngay Topic và cảnh cáo những lời nói của bạn đấy.

mày đừng bênh người nhà kiểu đấy thằng bệnh hoạn vậy tao hỏi mày sao lúc đó nó k bảo là sai topic mình move sang topic khác dùm bạn mà close đkm mày làm việc công tâm dùm tao 1 tí đi đừng xl kiểu đó càng nói càng ngu đó

vuvanhieu.2
26-12-2013, 02:05 AM
khôn :))
cái mặt chó mày mà khôn à mặt chó ăn bám gia đình khôn chổ nào chỉ tao xem tao thừa tiền tao làm gì mà đéo đc chỉ nhửng thằng rr như mày mới bảo là sữ dụng vào việc khôn ngoan thằng bệnh hoạn à tao có tiền tao có quyền mua vui = việc tao thích chứ k phải rr như mày tới ngày đi khóc mướn dùm người khác rồi ngồi ăn bám gia đình
coi lại cách sống đi nha mạy chứ vào topic ng khác khóc mướn là tao thấy đéo có tư cách làm chó rồi đó
mày làm chó thì sống sao cho đúng nghĩa với 1 con chó đi nha
đừng để người khác nghỉ mày sống còn thua cả 1 con chó là nhục lắm đấy
Thấy cm ngu quá lên bực mình,mua vui cái đầu buồi suốt ngày ghen ăn tức ở thấy đồ ng ta ngon hơn hực lên cả lũ với nhau

huynhquan1991
26-12-2013, 02:11 AM
Thấy cm ngu quá lên bực mình,mua vui cái đầu buồi suốt ngày ghen ăn tức ở thấy đồ ng ta ngon hơn hực lên cả lũ với nhau

tốt nhất con chó như mày thì nên ít sủa lại

SuaOngTho99
26-12-2013, 02:13 AM
cái sét vic 4%cùi bắp của mày vứt cmm đi,gặp RF nó đấm chết ku mày:))

rẻ rách :)) . nghèo cứ thích sĩ :)) .

ThiênĐườngKhôngTên
26-12-2013, 02:24 AM
lung linh la lên lun

muongiday
26-12-2013, 02:39 AM
thế mọi người cho hỏi 1 câu nhé
tại sao lúc đó mod chaos k vào bảo là sai box mình xin chuyển topic qua box khác mà lại close topic của người ta
rồi bây giờ bác Tổng Cục Trưởng vào bênh vực mod chaos
gà nhà nên bênh nhau đàn áp member à

tungbeo
26-12-2013, 02:42 AM
http://i2.upanh.com/2013/1225/19//58369907.552804451419698266349215453202n.jpg (http://upanh.com/view/?id=4rc48d1gbws)

mod Chaos vào xem rồi nhưng ko dám cmt kìa :))))) nhọ vãi @-)

Tổng Cục Trưởng
26-12-2013, 02:44 AM
thế mọi người cho hỏi 1 câu nhé
tại sao lúc đó mod chaos k vào bảo là sai box mình xin chuyển topic qua box khác mà lại close topic của người ta
rồi bây giờ bác Tổng Cục Trưởng vào bênh vực mod chaos
gà nhà nên bênh nhau đàn áp member à
Tôi không bênh vực bất kỳ ai hết nhé. Trong BQT MUHN tất cả thành viên cũ đều biết tôi là người không bao giờ biết thiên vị bất kỳ ai khác. Tôi thây thế nào thì nói nhu thế.
Đừng nói là Mod Chaos hay Mod nào khác, cho dù là Admin làm sai tôi cũng không bênh. Tôi thiên vị đồng nghĩa với việc tôi tự tay đập đổ những gì mình đã và đang xây dựng. Nếu người có chút hiểu biết sẽ hiểu được điều này.

Cần Sa
26-12-2013, 02:50 AM
Mình cũng có xem qua Topic.

Nhận xét Riêng : Chaos - Không có lời lẽ xúc phạm , đã trả lời những điều chủ TOPIC cần biết -> Close TOPIC để trách lời lẽ ko hay.

Nhìn vào khách quan thì mình thấy cũng không lỗi nhịp đâu . Khách quan - Ý khiên của người ngoài cuộc nhìn vào.

muongiday
26-12-2013, 02:53 AM
Tôi không bênh vực bất kỳ ai hết nhé. Trong BQT MUHN tất cả thành viên cũ đều biết tôi là người không bao giờ biết thiên vị bất kỳ ai khác. Tôi thây thế nào thì nói nhu thế.
Đừng nói là Mod Chaos hay Mod nào khác, cho dù là Admin làm sai tôi cũng không bênh. Tôi thiên vị đồng nghĩa với việc tôi tự tay đập đổ những gì mình đã và đang xây dựng. Nếu người có chút hiểu biết sẽ hiểu được điều này.
thế bạn bảo tôi k hiểu biết vậy bạn đã đọc kỹ những câu viết của chũ G killer chưa
biết thì vào giải thích hộ
giải thích thì cám ơn chứ có đụng chạm gì tới mod chaos k mà xoá comment của người khác
là mod thích xoá comment là xoá à như vậy tôi hỏi 1 câu là đúng hay sai
nếu crywolf chửi mod chaos ok thích xoá cứ xoá
đằng này là bảo việc chưa cần close thì close cái gì nói như vậy là xúc phạm BQT à mà đi xoá cm của ng ta
có phải làm mod thích close là close hay k
tại sao mod chaos k vào mà báo sai box mình xin chuyển qua box khác mà lại đi close đặt trường hợp như bạn bạn thấy thế nào mà nói tôi k hiểu biết

Tổng Cục Trưởng
26-12-2013, 02:58 AM
thế bạn bảo tôi k hiểu biết vậy bạn đã đọc kỹ những câu viết của chũ G killer chưa
biết thì vào giải thích hộ
giải thích thì cám ơn chứ có đụng chạm gì tới mod chaos k mà xoá comment của người khác
là mod thích xoá comment là xoá à như vậy tôi hỏi 1 câu là đúng hay sai
nếu crywolf chửi mod chaos ok thích xoá cứ xoá
đằng này là bảo việc chưa cần close thì close cái gì nói như vậy là xúc phạm BQT à mà đi xoá cm của ng ta
có phải làm mod thích close là close hay k
tại sao mod chaos k vào mà báo sai box mình xin chuyển qua box khác mà lại đi close đặt trường hợp như bạn bạn thấy thế nào mà nói tôi k hiểu biết
Cry đặt ra câu hỏi và BQT đã vào trả lời. Sau khi trả lời xong đã có 1 số Comment khác có chiều hướng không tốt nên Mod đã xin phép Closed Topic để tránh các trường hợp xung đột không cần thiết. Điều đó có gì sai ?
Nhiệm vụ của các Mod chính là quản trị diễn đàn nên việc đó chính là việc các Mod cần phải làm. Không lẽ chúng tôi trước khi closed bài viết phải xin phép và được sự đồng ý của các bạn mới được đóng Topic sao ?

muongiday
26-12-2013, 03:03 AM
Cry đặt ra câu hỏi và BQT đã vào trả lời. Sau khi trả lời xong đã có 1 số Comment khác có chiều hướng không tốt nên Mod đã xin phép Closed Topic để tránh các trường hợp xung đột không cần thiết. Điều đó có gì sai ?
Nhiệm vụ của các Mod chính là quản trị diễn đàn nên việc đó chính là việc các Mod cần phải làm. Không lẽ chúng tôi trước khi closed bài viết phải xin phép và được sự đồng ý của các bạn mới được đóng Topic sao ?

thế xoá comment của người khác thì như thế nào câu comment đó có chửi ai k mà lại đi xoá

o0HacAm0o
26-12-2013, 03:06 AM

..^^.. Mình thấy topic này hay topic kia thực chất mọi comment đều ko thoả mãn được.. nên cũng cố góp ý vài lời:
1:Bên topic kia.. việc + huong đồ thần được vốn có thông báo từ đầu sv rất lâu rồi.. tuy nhiên cái chính là các bạn ko hiểu hết và thực sự hiểu rõ ý mà thôi: +hưởng được đồ thần với đồ exl có khác gì các sv cũ đồ thường + hưởng được với đồ exl đâu.. suy ra rằng đồ thần cũng có thể tạo ra được từ 1 đồ exl.. vd: áo rồng đỏ + kết hợp với 1 đồ thần cùng cấp sẽ thành Áo Hion ^^.. đây là 1 vd: để các bạn liên tưởng và hiểu rõ... Việc Close topic cũng là điều bình thường.. vì nó đang chạm đến những điều nhạy cảm trong Mu.. có thể tồn tại như các sv trước.. Có nhiều cái các bạn hiểu.. nhưng mỗi người lại cách hiểu khác nhau.. suy ra phong cách khác nhau.. quan niệm khác nhau... Suy cho cùng.. phải hướng về bản chất.. hiểu đúng ý..đúng vấn đề.. mọi thứ sẽ khác đi 1 chút..^^..
2: Trong topic này.. các bạn cũng ko nên quá nhạy cảm.. cũng nên để topic của bạn thành nơi bàn đúng việc đúng vấn đề.. chứ đừng biến nó thành nơi.. cãi vã.. chửi bới.. từ những cá nhân khác biệt.. loãng và nhảm đi rất nhiều..^^..
3: Tản mạn về Guild các bạn: Từ các sv KL luôn là G mạnh trên tất cả các sv.. sự đóng góp vào Mu,hay với game đều rất lớn và đáng trân trọng...^^... Nhưng bỏ đi những cái lớn.. đánh giá cá nhân thì dưới cái nhìn của mình.. cac bạn cũng còn nhiều nét ^^ ko được.. Ko bàn về phong cách..^^ sự đoàn kết tập thể.. chỉ bàn trên phương diện các bạn đầu tư nhất..^^ : Tiền các bạn bỏ vào các sv chưa bao giờ là ít.. Các bạn luôn tự hào là những kẻ có Tiền..^^.. Tiền các bạn đầu tư đi đâu..^^.. có ích hay ko.. Mua niềm vui cho mình ^^... Tất nhiên đó là quyền của các Bạn..^^.. Cho các bạn 1 vd: Nếu có người liên lạc pm riêng: chuyển cho các bạn những sét đồ Vip,pen ring 2 op,3,4 dòng.. Có thể là đồ Dup..hay từ 1 nguồn ko xác định..^^.. Tự hỏi mỗi cá nhân: cac bạn gật hay ko gật.. khi mà giá nó mềm và được bảo dưỡng.. bảo hành..^^.. cũng ko khác gi 1 số cá nhân sử dụng hack.. luôn bảo hành update ^^ mới nhất.. Xét về bản chất sự việc.. mọi thứ như 1 vòng xoay biến ảo..^^.. Biết và hiểu.. theo hướng khác nhau.. sẽ hình thành phong cách khác nhau... ^^.. Ko ai là hoàn hảo.. Cá nhân mình cũng thế thôi..^^... Trước giờ chỉ quen 1 cách suy nghĩ,hiểu cố gắng đúng.. Game để mình có niềm vui ^^.. Hiểu đúng.. Nhung người quanh mình cũng thế.. ae hay bạn bè lạ..rồi quen..^^.. Với mình đó mới là điều mỗi game thủ cần hiểu..^^.. Đôi lời nc cũng chỉ là mang tính chất góp ý.. Hi vọng các bạn ^^.. đừng gạch đá ^^..
P/s: Game nào cũng có nhiều vấn đề.. Muhanoi cũng vậy..^^.. Để bàn,nói hết.. Sao cho đủ..^^.. Đôi khi tôi nhìn game..nghĩ như 1 cái chuồng Gà ^^.. thú nuôi cho lớn rồi thịt..^^.. Vì game là ảo.. Game để mua vui..^^.. Tôi là 1 chú Gà..^^.. Nhưng đâu phải để bị thịt ^^.. Lấy nó nuôi nó hoặc Mua Vui.. hãy đừng suy nghĩ quá..^^.. Những người quen tôi cũng luôn được truyền bá: tư tưởng đó :D ^^..

muongiday
26-12-2013, 03:48 AM
uppppppppppppppppp

Crywolf
26-12-2013, 05:57 AM
vâng vậy e hỏi a TCT , cái chiều hướng ko tốt trong topic kia mà a nói đến cụ thể là ntn ?

Topic e đã lập trong box BH , nhằm tránh những sự cãi nhau , chửi bới v,v,v khiến BQT phải vào close ( vì dc phép sửa bài viết )

Em chẳng thấy một cmt nào cãi vả , chửi bới hay xúc phạm gì BQT , dùng lời lẽ vi phạm gì forum cả .

Topic lập ra nhằm xin dc hướng dẫn của ADM để hiểu hơn về sân chơi mình đang chơi . Có Kết quả thì ae cùng nhau bình luận xem tốt hay ko tốt , bình luận nên chơi theo chiều hướng nào có lợi cho gamer ( ko lẽ quyền này gamer cũng ko có )
Những điều này đc coi là chiều hướng ko tốt ?
Vậy chiều hướng tốt thì phải ntn hả a TCT ?

Và cmt cuối của e trong topic đó có chỗ nào vi phạm quy định forum để phải xóa 1 cách nhanh chóng vậy ?

CowBoy89
26-12-2013, 06:10 AM
ẹc :)) sao topic người ta đang thảo luận ông Chaos lại close của họ. :( chán

Tổng Cục Trưởng
26-12-2013, 06:17 AM
thế cái MU này loạn cmnr àhttp://forum.mu-hanoi.net/images/smilies/yahoo/21.gif

biết éo đâu dc , ser cũ cứ 2 tháng trôi qua là cả vài chục set dk 4 5 +13 ko luck ra lò , nguồn gốc xuât xứ + hưởng thế nào thì chịuhttp://forum.mu-hanoi.net/images/smilies/yahoo/21.gif .
Rồi đây cũng thế cả thôi , ko đủ set thì cũng 3 món hyon exl để kick op x2 damehttp://forum.mu-hanoi.net/images/smilies/yahoo/24.gif

nói rõ thì thằng nào nạp thẻ nữa , cứ mua hack săn đồ thần , đầu tư drope với pc mà + thôi http://forum.mu-hanoi.net/images/smilies/yahoo/21.gif

cái chức năng này xàm vkl , dù cả đời tôi ko dc mặc set thần exl thì cũng ko chấp nhận
Ser cũ ng chơi cống hiến vào MU , ít ra ngta cũng dc bảo vệ quyền lợi of mình như set no1 no2 ser , ai muốn có phải đợi lần event tiếp theo , thế mà giờ đây .... http://forum.mu-hanoi.net/images/smilies/yahoo/24.gif
Như thế này có được coi là cay cú và bất mãn không ? Nếu Topic tiếp tục thì cũng quanh đi quẩn lại vẫn là mấy lời lẽ như vậy thôi. Chả có cái gì gọi là chiều hướng tốt hết nhé.
Topic bạn lập trong Bang Hội là sai với tiêu đề của Topic nhé. Người ta Move vào đúng Box Hỏi Đáp là đúng rồi còn cãi gì nữa.
Comment cuối cùng của bạn tôi chưa được nhìn thấy và tôi nghĩ rằng nó cũng không khác với những comment trước là mấy.Bạn làm gì hay nghĩ gì bạn tự hiểu tôi luôn nhìn nhận sự việc rất khách quan không bao giờ có chuyện thiên vị ai hết. Nếu bạn vẫn 1 mực khẳng định rằng tôi bao che hay.... gì đó thì tôi không còn gì để nói.
Những Mod nào đã từng làm việc với tôi đều hiểu Mod tôi "soi" còn kỹ hơn cả thành viên.

Crywolf
26-12-2013, 06:43 AM
vậy a nói vì sao gamer bất mãn , thẳng ra có thể nói cái chức năng này lợi cho ai thì em và anh and những ae chơi từ 2 đến 3 ser trở lên đều biết cả . Cái gì cũng nên có giới hạn , đừng có 1 khoảng cách quá lớn giữa những member với nhau .

Thôi tks a đã giúp e hiểu nhiều hơn , lời BQT luôn luôn đúng , A có thể close topic

Lần nữa tks anh , cái công bằng mà mu ha nội có còn ?

Như thế này có được coi là cay cú và bất mãn không ? Nếu Topic tiếp tục thì cũng quanh đi quẩn lại vẫn là mấy lời lẽ như vậy thôi. Chả có cái gì gọi là chiều hướng tốt hết nhé.
Topic bạn lập trong Bang Hội là sai với tiêu đề của Topic nhé. Người ta Move vào đúng Box Hỏi Đáp là đúng rồi còn cãi gì nữa.
Comment cuối cùng của bạn tôi chưa được nhìn thấy và tôi nghĩ rằng nó cũng không khác với những comment trước là mấy.Bạn làm gì hay nghĩ gì bạn tự hiểu tôi luôn nhìn nhận sự việc rất khách quan không bao giờ có chuyện thiên vị ai hết. Nếu bạn vẫn 1 mực khẳng định rằng tôi bao che hay.... gì đó thì tôi không còn gì để nói.
Những Mod nào đã từng làm việc với tôi đều hiểu Mod tôi "soi" còn kỹ hơn cả thành viên.

Đinh Hiển
26-12-2013, 07:01 AM

Mu của Hoà dạo này nhiều tay trong thật, trước kia có mỗi Tùng béo là đủ mệt mỏi , giờ thì cả núi. lấy acc đi pk mà nó dò ra được IP và đọc được từng tên nhân vật phụ của acc. Thử hỏi ai là người có quyền làm được những điều ấy. Giờ mất acc thì cũng chẳng biết là do ai :). Nói thế Hoà đủ hiểu rồi nhỉ , ko cần phải mang bằng chứng , chứng cứ làm gì. chơi Mu HN từ thời KL TTR đến giờ nên quá hiểu bên trong nó như thế nào, có điều quá nhiều thì thật sự là....nản

GrandNow
26-12-2013, 07:19 AM
mắc mớ gì mà xoá topic của người ta topic này có ăn hết của ông nội bạn k hay là bạn tính đễ 1 mình guild HS biết còn ae khác k có quyền đc biết

dkm lại lôi HS vào nữa ah lũ cu li ấy nhầm killer
dkm bọn mày hết chuyện nói rồi ah bọn t biết từ lúc ra thông báo chứ lại ngây ngô như mày ấy thì chỉ có cức mà ăn
chơi game có thông báo ở diễn đàn cũng k biết xem để bh la lối um xùm :)) cái việc CH ancient này ai cũng biết chỉ có mỗi bọn killer tụi mày là k biết thôi

VanDamMeQ8
26-12-2013, 07:32 AM

:)) Sếp ko bêh người nhà đâu , tại vì là quá bênh đó thôi :">
Điển hình như vụ bác chaos dell bài của tôi ko có cơ sở đấy . Sếp hòa vào cmnt xong r có giải quyết cho tôi ko ?
Tôi lập mấy tp hỏi bác chaos co chuyển lên cho sếp hòa để giải quyết chưa bác chaos đều nói rồi và close tp tiếp vậy chuyển rồi sao sếp hòa ko vào cho tôi cái giải thích và cái hình phạt dành cho bác chaos thế =))=)).

H thi thôi đả hiểu :-p

VanDamMeQ8
26-12-2013, 07:33 AM

Bảo ae nghỉ hết đi . CHơi làm cái trò đốt tiền này làm gi nửa

DuiCui.
26-12-2013, 08:06 AM
Tao bảo mày 1 câu thôi nhé
Viết thì đừng dùng dấu .. lung tung
Tiếng Việt ko xấu nhưng cái cách mày sử dụng thì lịa là thảm họa đấy
..^^.. Mình thấy topic này hay topic kia thực chất mọi comment đều ko thoả mãn được.. nên cũng cố góp ý vài lời:
1:Bên topic kia.. việc + huong đồ thần được vốn có thông báo từ đầu sv rất lâu rồi.. tuy nhiên cái chính là các bạn ko hiểu hết và thực sự hiểu rõ ý mà thôi: +hưởng được đồ thần với đồ exl có khác gì các sv cũ đồ thường + hưởng được với đồ exl đâu.. suy ra rằng đồ thần cũng có thể tạo ra được từ 1 đồ exl.. vd: áo rồng đỏ + kết hợp với 1 đồ thần cùng cấp sẽ thành Áo Hion ^^.. đây là 1 vd: để các bạn liên tưởng và hiểu rõ... Việc Close topic cũng là điều bình thường.. vì nó đang chạm đến những điều nhạy cảm trong Mu.. có thể tồn tại như các sv trước.. Có nhiều cái các bạn hiểu.. nhưng mỗi người lại cách hiểu khác nhau.. suy ra phong cách khác nhau.. quan niệm khác nhau... Suy cho cùng.. phải hướng về bản chất.. hiểu đúng ý..đúng vấn đề.. mọi thứ sẽ khác đi 1 chút..^^..
2: Trong topic này.. các bạn cũng ko nên quá nhạy cảm.. cũng nên để topic của bạn thành nơi bàn đúng việc đúng vấn đề.. chứ đừng biến nó thành nơi.. cãi vã.. chửi bới.. từ những cá nhân khác biệt.. loãng và nhảm đi rất nhiều..^^..
3: Tản mạn về Guild các bạn: Từ các sv KL luôn là G mạnh trên tất cả các sv.. sự đóng góp vào Mu,hay với game đều rất lớn và đáng trân trọng...^^... Nhưng bỏ đi những cái lớn.. đánh giá cá nhân thì dưới cái nhìn của mình.. cac bạn cũng còn nhiều nét ^^ ko được.. Ko bàn về phong cách..^^ sự đoàn kết tập thể.. chỉ bàn trên phương diện các bạn đầu tư nhất..^^ : Tiền các bạn bỏ vào các sv chưa bao giờ là ít.. Các bạn luôn tự hào là những kẻ có Tiền..^^.. Tiền các bạn đầu tư đi đâu..^^.. có ích hay ko.. Mua niềm vui cho mình ^^... Tất nhiên đó là quyền của các Bạn..^^.. Cho các bạn 1 vd: Nếu có người liên lạc pm riêng: chuyển cho các bạn những sét đồ Vip,pen ring 2 op,3,4 dòng.. Có thể là đồ Dup..hay từ 1 nguồn ko xác định..^^.. Tự hỏi mỗi cá nhân: cac bạn gật hay ko gật.. khi mà giá nó mềm và được bảo dưỡng.. bảo hành..^^.. cũng ko khác gi 1 số cá nhân sử dụng hack.. luôn bảo hành update ^^ mới nhất.. Xét về bản chất sự việc.. mọi thứ như 1 vòng xoay biến ảo..^^.. Biết và hiểu.. theo hướng khác nhau.. sẽ hình thành phong cách khác nhau... ^^.. Ko ai là hoàn hảo.. Cá nhân mình cũng thế thôi..^^... Trước giờ chỉ quen 1 cách suy nghĩ,hiểu cố gắng đúng.. Game để mình có niềm vui ^^.. Hiểu đúng.. Nhung người quanh mình cũng thế.. ae hay bạn bè lạ..rồi quen..^^.. Với mình đó mới là điều mỗi game thủ cần hiểu..^^.. Đôi lời nc cũng chỉ là mang tính chất góp ý.. Hi vọng các bạn ^^.. đừng gạch đá ^^..
P/s: Game nào cũng có nhiều vấn đề.. Muhanoi cũng vậy..^^.. Để bàn,nói hết.. Sao cho đủ..^^.. Đôi khi tôi nhìn game..nghĩ như 1 cái chuồng Gà ^^.. thú nuôi cho lớn rồi thịt..^^.. Vì game là ảo.. Game để mua vui..^^.. Tôi là 1 chú Gà..^^.. Nhưng đâu phải để bị thịt ^^.. Lấy nó nuôi nó hoặc Mua Vui.. hãy đừng suy nghĩ quá..^^.. Những người quen tôi cũng luôn được truyền bá: tư tưởng đó :D ^^..

DuiCui.
26-12-2013, 08:09 AM
Cry ơi, tao chỉ nói m 1 câu
Chơi MUHN 2 3 năm m chưa nhận ra điều gì sao
Khuyên mày chơi thì chơi CHO VUI chứ đừng mong làm bá sv

FC.Killers
26-12-2013, 08:43 AM
upupupupupup

FC.Killers
26-12-2013, 08:51 AM
upppppppppppppp cái nữa cho nó hót

nguyenbom1
26-12-2013, 08:52 AM
không làm được thì nói 1 tiếng....! vô lý đùng đùng :-"

FC.Killers
26-12-2013, 09:03 AM
mún chuyển box hay close cũng phải nói 1 tiếng chứ đùng đùng vào close,đúng là có sự bá đạo nhẹ :-/

FC.Killers
26-12-2013, 09:06 AM
im lặng quá úp cái cho nó vui vui :)

FC.Killers
26-12-2013, 09:14 AM
sao im lặng quá nhễ :(

nguyenbom1
26-12-2013, 09:16 AM
tập đoàn bống xà ban :))

0978xxxx
26-12-2013, 09:28 AM
A mod chaos cho e xin cái địa chỉ nào

tranluans2
26-12-2013, 09:34 AM
upppppppppppppp..........................

anhhai
26-12-2013, 10:20 AM
Cry ơi, tao chỉ nói m 1 câu
Chơi MUHN 2 3 năm m chưa nhận ra điều gì sao
Khuyên mày chơi thì chơi CHO VUI chứ đừng mong làm bá sv
Có ít tiền là bá đc ngay,mỗi sv cứ ném vào 30m là ổn bá trong vòng 1/2 tháng là cũng sướng cái bản thân mình rồi.TongCucTruong có nói HN bá đua tốp dân SG bá nạp thẻ:))

DuiCui.
26-12-2013, 10:37 AM
Thế cho nên từ hồi ở HM em chả nạp vào là bao nhiêu
Thi thoảng đổi GT thì làm 1 phát thôi =))
Có ít tiền là bá đc ngay,mỗi sv cứ ném vào 30m là ổn bá trong vòng 1/2 tháng là cũng sướng cái bản thân mình rồi.TongCucTruong có nói HN bá đua tốp dân SG bá nạp thẻ:))

o0HacAm0o
26-12-2013, 10:52 AM
Tao bảo mày 1 câu thôi nhé
Viết thì đừng dùng dấu .. lung tung
Tiếng Việt ko xấu nhưng cái cách mày sử dụng thì lịa là thảm họa đấy
^^.. Tao cũng cho mày 1 nụ cười .. và ở đây chả cần bàn về cái nụ cười ấy làm gì. Đây là 1 topic của người khác.

VanDamMeQ8
26-12-2013, 11:11 AM
:)) Sếp ko bêh người nhà đâu , tại vì là quá bênh đó thôi :">
Điển hình như vụ bác chaos dell bài của tôi ko có cơ sở đấy . Sếp hòa vào cmnt xong r có giải quyết cho tôi ko ?
Tôi lập mấy tp hỏi bác chaos co chuyển lên cho sếp hòa để giải quyết chưa bác chaos đều nói rồi và close tp tiếp vậy chuyển rồi sao sếp hòa ko vào cho tôi cái giải thích và cái hình phạt dành cho bác chaos thế =))=)).

H thi thôi đả hiểu :-p

uuppppppppp

DuiCui.
26-12-2013, 11:37 AM
Thôi thế thì tao thua =)) =))
À quên mày đừng nói kiểu chữ với tao nhé, thớ lợ lắm
^^.. Tao cũng cho mày 1 nụ cười .. và ở đây chả cần bàn về cái nụ cười ấy làm gì. Đây là 1 topic của người khác.

DakHero
26-12-2013, 11:52 AM
nói chung là để đồ đẹp lâu lâu vào ngắm nhìn rồi đi ra :))

herotuyen2
26-12-2013, 12:56 PM
loại đầy tớ ba họ ý thì tốt nhất là AE KL nên tránh :)) đợi nó lấy sét Thần Long 45 ép lên 13 thì AE KL cứ liệu :))
từ game đến forum sẽ ko yên ổn đâu =))

hoangducthai
26-12-2013, 01:03 PM
ôi đệt.bị xóa cm @@

FC.Killers
26-12-2013, 01:04 PM
chống đối chính quyền,láo la brand mày nc buồn cười quá.loại như mày bợ đít ăn cức thì giỏi

FC.Killers
26-12-2013, 01:07 PM
mày nên cút mẹ mày ra khởi tp này giùm cái,vodka mày vào đây xích chó lại này sửa tp của người ta hơi nhiều đấy

herotuyen2
26-12-2013, 01:11 PM
A mod chaos cho e xin cái địa chỉ nào

tìm quán game MU ở HP nhé, cần thiết inbox sđt a lấy cho, vấn đề là Đông Anh mình cũng có 1 guil hiện tại đang đi theo hợm nó đấy =))
sợ chửa đi qua khỏi QL3 nó đã dập rồi =))

hoangducthai
26-12-2013, 01:12 PM
mày nên cút mẹ mày ra khởi tp này giùm cái,vodka mày vào đây xích chó lại này sửa tp của người ta hơi nhiều đấy

ôi đệt.lại bị xóa cm.con cờ hó nào làm vậy.cái lũ ghen ăn tức ở này

FC.Killers
26-12-2013, 01:13 PM
mày ngon dám chửi 2 bác chữ đỏ ở dưới ak thằng này ngon cố mod sữ lý nó đc rồi đấy ;))

Capricorn
26-12-2013, 01:15 PM
A có thể close topic

các bạn chú ý lời nói nhé. vấn đề này kết thúc ở đây đc rồi nhỉ.
close topic theo lời chủ thớt nhé