PDA

View Full Version : Cần hỏi adm có thẩm quyền

BuồnCườiQuá
25-12-2013, 10:59 PM
Mình cần hỏi SV BV:
đồ thần có cộng hưởng với đồ ẽxc đc?
adm nào biết trả lời giúp mình với nhé
thanks

Chaos
25-12-2013, 10:59 PM
Có nhé bạn.

Crywolf
25-12-2013, 11:01 PM
thế cái MU này loạn cmnr à:))

Có nhé bạn.

BuồnCườiQuá
25-12-2013, 11:04 PM
Có nhé bạn.
sao lại như vậy đc adm. Như vậy quá thiệt thòi cho những người tóp nạp thẻ quá. Tốn tiền để đc set event vậy mà bây g CH đc. mong adm xem set

BuồnCườiQuá
25-12-2013, 11:05 PM
thế cái MU này loạn cmnr à:))
sắp rùi hic

Crywolf
25-12-2013, 11:08 PM
xem clg gì , ít nhất ser cũ top nạp thẻ còn dc bảo vệ quyền lợi cho giá trị mình bỏ ra :))
Còn mấy thằng nạp thẻ ser này trở thành trò cười cho thiên hạ:))
Cái bọn tạp chủng thì lúc nào vé drope cũng full rương , vp thì ko bao h thiếu , hack săn đồ thần xong để đó , mua pc, đi drope lấy pc rùi + hưởng thành set thần exl ---> cười vào mặt mấy thằng nạp thẻ:))

sao lại như vậy đc adm. Như vậy quá thiệt thòi cho những người tóp nạp thẻ quá. Tốn tiền để đc set event vậy mà bây g CH đc. mong adm xem set

Chaos
25-12-2013, 11:16 PM
Đã có thông báo từ rất lâu rồi mà bạn :|
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1179751

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1182957-C%E1%BA%ADp-nh%E1%BA%ADt-th%C3%B4ng-tin-t%C3%ADnh-n%C4%83ng-c%E1%BB%99ng-h%C6%B0%E1%BB%9Fng

Crywolf
25-12-2013, 11:19 PM
2 cái thông báo mù mờ , nhìn cái thông báo của TCT xem , gamer ai cũng nghĩ là thần + thần , exl + exl ?

Đã có thông báo từ rất lâu rồi mà bạn :|
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1179751

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1182957-C%E1%BA%ADp-nh%E1%BA%ADt-th%C3%B4ng-tin-t%C3%ADnh-n%C4%83ng-c%E1%BB%99ng-h%C6%B0%E1%BB%9Fng

Chaos
25-12-2013, 11:22 PM
•Thay đổi công thức cộng hưởng đồ : Item ép thành công tối đa là + 11 , có thể cộng hưởng cả đồ Ancient (Đồ Thần).

Bạn đọc lại cả câu sẽ hiểu ngay thôi, có một số topic không chắc chắn cũng hỏi và đều được trả lời để giúp các bạn hiểu kỹ hơn rồi mà.

Fren
25-12-2013, 11:23 PM
Mình cần hỏi SV BV:
đồ thần có cộng hưởng với đồ ẽxc đc?
adm nào biết trả lời giúp mình với nhé
thanks

Gà lại nói loạn... Thông báo từ tháng 8 ra SV cơ... đã có tin đó rồi... Còn set thần á...
Mới được thôi... Even có cái Lợi của even... Loạn á... đừng nói loạn...
150 PCP 1 phát... đấy Cộng đi Đồ thần Vic Hyon đấy cộng đi... sap lên rồi...
Đừng nghĩ là có chức năng là lên .. ko rễ ăn đâu... Đồ thần sét mình phai có ....con phôi.. quan trong là PCP hốc đi...
=))
Không thiệt cho ng top đâu do ko theo dõi diễn đàn ... phải tự hỏi sao Mng biết mình ko biết =))

Crywolf
25-12-2013, 11:26 PM
thế mà bao nhiu con ng KL , NF , songviae ko biết đấy :|

Gà lại nói loạn... Thông báo từ tháng 8 ra SV cơ... đã có tin đó rồi... Còn set thần á...
Mới được thôi... Even có cái Lợi của even... Loạn á... đừng nói loạn...
150 PCP 1 phát... đấy Cộng đi Đồ thần Vic Hyon đấy cộng đi... sap lên rồi...
Đừng nghĩ là có chức năng là lên .. ko rễ ăn đâu... Đồ thần sét mình phai có ....con phôi.. quan trong là PCP hốc đi...
=))
Không thiệt cho ng top đâu do ko theo dõi diễn đàn ... phải tự hỏi sao Mng biết mình ko biết =))

SuaOngTho99
25-12-2013, 11:36 PM
biết thế này khỏi mua sét event :)).cứ train tà tà kiếm sét 4 5 còn hơn :=))

DakHero
25-12-2013, 11:40 PM
biết thế này khỏi mua sét event :)).cứ train tà tà kiếm sét 4 5 còn hơn :=))

vs tỉ lệ CH thế này thì chắc mòn mỏi mới ra dc 1 món =))

MộtThờiĐểNhớ
25-12-2013, 11:42 PM
Nói chung là không nói rõ đồ ex có thể +H được đồ thần

Crywolf
25-12-2013, 11:45 PM
biết éo đâu dc , ser cũ cứ 2 tháng trôi qua là cả vài chục set dk 4 5 +13 ko luck ra lò , nguồn gốc xuât xứ + hưởng thế nào thì chịu:)) .
Rồi đây cũng thế cả thôi , ko đủ set thì cũng 3 món hyon exl để kick op x2 dame=))

vs tỉ lệ CH thế này thì chắc mòn mỏi mới ra dc 1 món =))

DakHero
25-12-2013, 11:47 PM
biết éo đâu dc , ser cũ cứ 2 tháng trôi qua là cả vài chục set dk 4 5 +13 ko luck ra lò , nguồn gốc xuât xứ + hưởng thế nào thì chịu:)) .
Rồi đây cũng thế cả thôi , ko đủ set thì cũng 3 món hyon exl để kick op x2 dame=))

sao đủ dc, vic cần ring mà ;))

SockMan
25-12-2013, 11:47 PM
xem clg gì , ít nhất ser cũ top nạp thẻ còn dc bảo vệ quyền lợi cho giá trị mình bỏ ra :))
Còn mấy thằng nạp thẻ ser này trở thành trò cười cho thiên hạ:))
Cái bọn tạp chủng thì lúc nào vé drope cũng full rương , vp thì ko bao h thiếu , hack săn đồ thần xong để đó , mua pc, đi drope lấy pc rùi + hưởng thành set thần exl ---> cười vào mặt mấy thằng nạp thẻ:))

vé Drope là vé gì thế cưng :))

Có vé Dopple thôi =)) tỉ lệ cũng CH cũng bét nhè đấy , cơ bản là tạo kẽ hở :)) đó mới quan trọng

Crywolf
25-12-2013, 11:48 PM
nói rõ thì thằng nào nạp thẻ nữa , cứ mua hack săn đồ thần , đầu tư drope với pc mà + thôi :))

cái chức năng này xàm vkl , dù cả đời tôi ko dc mặc set thần exl thì cũng ko chấp nhận
Ser cũ ng chơi cống hiến vào MU , ít ra ngta cũng dc bảo vệ quyền lợi of mình như set no1 no2 ser , ai muốn có phải đợi lần event tiếp theo , thế mà giờ đây .... =))

Nói chung là không nói rõ đồ ex có thể +H được đồ thần

Crywolf
25-12-2013, 11:51 PM
tao đang nói tới kẽ hở này , dm bao nhiu con ng suốt ngày ngồi máy chỉ mong chờ có 1 thằng post bán ring 4 5 or pen 10 2 để mua mà ko bao h thấy , thế mà vừa qua có vài cái video pk lên forum đã thấy vài bộ ring pen 2 op rồi , ko biết cái G đó chứa bao nhiu bộ =))

đã hỏi NF , KL , SVAE and cả những dân buôn , họ cũng chưa thấy ai bán cái loại hàng này =))

vé Drope là vé gì thế cưng :))

Có vé Dopple thôi =)) tỉ lệ cũng CH cũng bét nhè đấy , cơ bản là tạo kẽ hở :)) đó mới quan trọng

DakHero
nói rõ thì thằng nào nạp thẻ nữa , cứ mua hack săn đồ thần , đầu tư drope với pc mà + thôi :))

cái chức năng này xàm vkl , dù cả đời tôi ko dc mặc set thần exl thì cũng ko chấp nhận
Ser cũ ng chơi cống hiến vào MU , ít ra ngta cũng dc bảo vệ quyền lợi of mình như set no1 no2 ser , ai muốn có phải đợi lần event tiếp theo , thế mà giờ đây .... =))

bỏ tiền ra mua có khi rẻ hơn là để tiền + thời gian CH lên. Khi nào BV về vs TD thì chắc đủ set 4 5 :))

Chaos
Vấn đề được giải đáp, xin phép close topic tránh lạc chủ đề :|