PDA

View Full Version : Lo^De kieu i day cac anh .tra? loi gum em cai

kubin1102
24-12-2013, 09:32 PM
Thua A Meo Hoang . em da~ viet gan` 5bai len tu ngay 22/12/2013 den hum nay 24/12/2013 . tron 2 ngay , vao 2 ngay 2 deu trung lo^ . nhung deu ko dc lay tien . Do Lag w len em ko vao nhan dc Vcern . em da~ bao len cac a de cac a vao gjup em . Nhung ko ai vao kiem tra ho em . Jo a MeoHoang lai keu em trung lo^ 2 ngay wa nhung wa han ko dc lay tien . a noi vo^ ly wa . em da~ bao cho cac a rui dau phai em ko bao . Neu la a danh lo^ trung lai ko dc lay tien thi cac a co tuc ko . tien trong tui bo? ra dau phai re~ kiem . e chi Mong a cha? lai nhung i em dc huong? . TK anhhungs23 NV HanDoi . Mong a Giai quyet tra lai Vcern cho e . 1 lan nua~ Thang em sin loi~ vi viet chu ko co dau . tai em ko co vietcay . . Cac a dung de 1Nguoi Tam Huyet het minh Vi MUHanoi-net lai mat het lien tin chi vi vai` chuyen nay .

KoTen113
24-12-2013, 09:54 PM
Thưa anh MeoHoang. em đã viết gần 5 bài lên từ ngày 22/12/2013 đến hôm nay 24/12/2013. tròn 2 ngày, và 2 ngày đều trúng lô
nhưng ko nhận dc tiền.Do lag wet nên em ko vô nhận dc Vcent. em đã báo lên các anh để các A vào giúp em. nhưng ko ai vào giúp em. giờ A MeoHoang lại kêu em trúng lô 2 ngày qua mà quá hạn nên ko lấy dc Vcent.A nói vô lý quá.em đã báo các A rồi đâu phải em ko báo.Nếu là A đánh lô trúng mà ko lấy dc tiền thì A có tức ko.Tiền trong túi bỏ ra đâu phai dễ kiếm.Em chỉ mong các A trả lại những gì em dc hưởng.TK anhhungs23 NV HanDoi.Mong A giải quyết ổn thoả trả lại Vcent cho E.( nguyên văn của chủ thớt ) :D

kubin1102
25-12-2013, 06:16 AM
cam on kotex 113 nhe tk cau nhjeu uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp