PDA

View Full Version : gởi G AeHaNoi chứa chấp chó Rẻ Rách lừa đảo KhoDeAnh

Chu Bin Cr9
24-12-2013, 03:40 PM
như tít đối với mình con sói HH vàng ko đáng là gì mà 1 G cũng phải nói có số có má AEHaNoi lại để con chó lừa đảo KoDeAnh di lừa đảo thôi thì xin cúng con sói HHVang cho dòng họ bạn nhé để cả dòng họ bạn chết xuống dưới ko có gì chơi =))

tuanchuojtn
24-12-2013, 03:43 PM
chắc cả họ nó tranh nhau con sói mà cưỡi , hình dung cảnh đấy thật buồn cười :))

Chu Bin Cr9
24-12-2013, 03:45 PM
chắc cả họ nó tranh nhau con sói mà cưỡi , hình dung cảnh đấy thật buồn cười :))

minh thấy G AeHaNoi củng có số mà nên củng ko thèm để ý lừa dảo chứ gập lấy acc phu thì dễ gì lừa dc mình ko ngờ thất vọng quá G AEHaNoi

nuhoang
24-12-2013, 03:47 PM
con sói đấy bán bao nhiêu tiền vậy ?

Chu Bin Cr9
24-12-2013, 03:48 PM
nó đổi 2 sói đỏ+100k = soi HH vàng GALASY thì chắc bjk mình nhỉ :D

DuiCui.
24-12-2013, 03:53 PM
AEHaNoi hay AeHaNoi
có bọn giả danh nhé

DuiCui.
24-12-2013, 03:55 PM
Nếu là AEHaNoi thì chúc mừng bạn đã bị lừa OK
Mà thằng như mày mồm to còi nhỏ bị lừa là đúng đấy
Ko sai gì đâu
Bye bye và ko hẹn ngày trở lại

Chu Bin Cr9
24-12-2013, 03:59 PM
AEHaNoi hay AeHaNoi
có bọn giả danh nhé

ko giả dc nhấn vào có Đối Địch mà

Chu Bin Cr9
24-12-2013, 04:00 PM
Nếu là AEHaNoi thì chúc mừng bạn đã bị lừa OK
Mà thằng như mày mồm to còi nhỏ bị lừa là đúng đấy
Ko sai gì đâu
Bye bye và ko hẹn ngày trở lại
nghe câu này có phải chăng chú là tác giả chắc là 99% rồi ko tiền đi lừa đảo để sống wa ngày =))

aloanh
24-12-2013, 04:01 PM

Tôi thích câu nói này của bạn :P

minh thấy G AeHaNoi củng có số mà nên củng ko thèm để ý lừa dảo chứ gập lấy acc phu thì dễ gì lừa dc mình ko ngờ thất vọng quá G AEHaNoi

Số mấy thế bạn . giờ game cũng có cả số nữa ah ^^
tên nhân vật như cậu nói thì từ 9h sáng nay đến 11h thì không hề có nhân vật đấy trong G và từ trước cũng vậy bạn ah
chắc thằng cu em minh nó cho vào G hoặc bạn nhìn nhầm 1 G nào đó giống G Aehn
còn bt nếu cậu mua bán gì trong G mình mà acc chủ G làm trung gian hay lừa đảo gì thì mình xin đên hết cho bạn
vì đây có thể là 1 t.v mới mình không thể biết người đó là ai . chỉ biết nói quá đen cho bạn khi gặp phải chó
mong bạn rút kinh nghiêm lần này . trong G ảo này bạn hay ai cẩn gd gì nên nhờ đến Các chủ G như Sockman G UB _ Bemap G WL _ Vodka G HS _ Crywolf G KL _ zZinZinz G NF _ những chủ G này đứng ra làm TG thì bạn cứ an tâm 100% là chẳng sợ bị mất mát gì nhé

DuiCui.
24-12-2013, 04:02 PM
=)) Xin nói luôn là tiền bố mày đéo thiếu là phải làm trò đó nhé
Cộng với luôn là tao đéo đầu tư vào game để mua 1 con sói OK =))=))
Tao là tao ghét cái thằng mồm to như mày thôi
" Kèo Online24h đặt 5m, ai chung tiền ko" vl thế nhỉ =)) =))
nghe câu này có phải chăng chú là tác giả chắc là 99% rồi ko tiền đi lừa đảo để sống wa ngày =))

o0HacAm0o
24-12-2013, 04:03 PM
Nên cẩn thận khi gd ^^... cũng nên xác minh rõ.. nv nào.. Giuid nào..trùng tên.. lừa đảo..^^.. Lừa đảo ở Muhn.. nó thành dịch từ rất lâu rồi.. và nó vẫn ngang nhiên tồn tại.. Cá nhân tôi thì ghét sự việc lừa đảo hơn cả vấn nạn hack hít..^^.. No ngang nhiên tồn tại.. đành mặc định chấp nhận thôi.. Cẩn thận là trên hết.. vd : Mất cho 1 người mà đã đặt lòng tin..^^ có gì mà hối tiếc... còn người bán rẻ lòng tin đi.. ^^.. chấp gì lũ chó ^^.. Của đi thay người :))

nuhoang
24-12-2013, 04:05 PM
không thể trách được cả gui AEhanoi đâu ,con sâu làm giàu nồi canh ,chỉ cho biết tên để ae tẩy chay nó thôi ,

Chu Bin Cr9
24-12-2013, 04:06 PM
Tôi thích câu nói này của bạn :P

Số mấy thế bạn . giờ game cũng có cả số nữa ah ^^
tên nhân vật như cậu nói thì từ 9h sáng nay đến 11h thì không hề có nhân vật đấy trong G và từ trước cũng vậy bạn ah
chắc thằng cu em minh nó cho vào G hoặc bạn nhìn nhầm 1 G nào đó giống G Aehn
còn bt nếu cậu mua bán gì trong G mình mà acc chủ G làm trung gian hay lừa đảo gì thì mình xin đên hết cho bạn
vì đây có thể là 1 t.v mới mình không thể biết người đó là ai . chỉ biết nói quá đen cho bạn khi gặp phải chó
mong bạn rút kinh nghiêm lần này . trong G ảo này bạn hay ai cẩn gd gì nên nhờ đến Các chủ G như Sockman G UB _ Bemap G WL _ Vodka G HS _ Crywolf G KL _ zZinZinz G NF _ những chủ G này đứng ra làm TG thì bạn cứ an tâm 100% là chẳng sợ bị mất mát gì nhé
thanks bạn vì mình bjk G bạn đó giờ cũng chưa ai đi lừa đảo nên sơ xuất với lại con sói cũng ko đáng bao nhiêu chỉ post cho a e bjk vậy thôi

Chu Bin Cr9
24-12-2013, 04:08 PM
=)) Xin nói luôn là tiền bố mày đéo thiếu là phải làm trò đó nhé
Cộng với luôn là tao đéo đầu tư vào game để mua 1 con sói OK =))=))
Tao là tao ghét cái thằng mồm to như mày thôi
" Kèo Online24h đặt 5m, ai chung tiền ko" vl thế nhỉ =)) =))
kèo online có nhận ko mà bảo phải chung tiền bạn bị ảo à =))
còn bạn thjk thì làm kèo 5m VND or VC mình tiếp :70;

anhhai
24-12-2013, 04:11 PM
như tít đối với mình con sói HH vàng ko đáng là gì mà 1 G cũng phải nói có số có má AEHaNoi lại để con chó lừa đảo KoDeAnh di lừa đảo thôi thì xin cúng con sói HHVang cho dòng họ bạn nhé để cả dòng họ bạn chết xuống dưới ko có gì chơi =))
Cái này ng ta gọi Ngu thì chết cấm kêu ca,sinh ra chủ G phó G để làm gì nếu ko phai quen biết thì những ng đấy đủ uy tín để gd bất cứ 1 thứ gì.Tóm lại 1 câu bạn quá ngu :))

DuiCui.
24-12-2013, 04:12 PM
Tao bị gà nên tao có thách đấu ai trong game bao giờ đâu
Tao chỉ thích thách đấu ngòai đời thôi ;))
Còn câu trên tao bảo là tao ghét mày vì câu nói đó
Tóm lại mấy thằng như mày ở Lu sờ ta là tao đéo thích rồi ;))
kèo online có nhận ko mà bảo phải chung tiền bạn bị ảo à =))
còn bạn thjk thì làm kèo 5m VND or VC mình tiếp :70;

Chu Bin Cr9
24-12-2013, 04:14 PM
Cái này ng ta gọi Ngu thì chết cấm kêu ca,sinh ra chủ G phó G để làm gì nếu ko phai quen biết thì những ng đấy đủ uy tín để gd bất cứ 1 thứ gì.Tóm lại 1 câu bạn quá ngu :))

bạn noi thế chắc bạn củng là 1 thành phần lừa đảo mình chỉ đoán thế đúng hay sai thì chắc ai củng hiểu rồi 1 ngay con gái mẹ bạn bị hiếp dâm VD thôi nha mà có khi là sự thật thì chắc bạn cũng sẻ chữi con gái mẹ bạn 1 từ Ngu

aloanh
24-12-2013, 04:15 PM

thanks bạn vì mình bjk G bạn đó giờ cũng chưa ai đi lừa đảo nên sơ xuất với lại con sói cũng ko đáng bao nhiêu chỉ post cho a e bjk vậy thôi
bạn ah không G nào không có lừa đảo cả . đơn giản là họ có lấy acc ở trong G đi lừa hay không hay họ lấy acc khác rồi chuyển đồ đi lưa
ae trong game quen nhau 3 ~ 5 còn lừa nhau 10k
chưa kể mấy con xúc vật nó còn đi tạo tên NV người khác rồi cả G ng khác để lấy cái tiếng để đi lừa đảo người khác
rồi mấy thằng chăn trâu chăn bò xin vào G nc với ae G thân thiết để tìm cách lừa đảo . k bán vcen hay bán đồ thì kiểu gì nó cũng lừa để vào acc để cầm đồ người ta đi gửi . những thành phần này bản tính con người nó là vậy rồi
ngoài đời nó có túng thiếu chắc nó mang cả vợ đi bán vợ bán con để kiếm đc tiền ý chứ
thôi gặp chó thì đành chịu thôi bạn ah !

Chu Bin Cr9
24-12-2013, 04:15 PM
Tao bị gà nên tao có thách đấu ai trong game bao giờ đâu
Tao chỉ thích thách đấu ngòai đời thôi ;))
Còn câu trên tao bảo là tao ghét mày vì câu nói đó
Tóm lại mấy thằng như mày ở Lu sờ ta là tao đéo thích rồi ;))

nếu bạn thjk ngoài đời thì pm mình mình cho địa chỉ chỉ sợ chó nói dc mà ko dám làm thôi khi đó người ta gọi bạn là Phế

Chu Bin Cr9
24-12-2013, 04:17 PM
bạn ah không G nào không có lừa đảo cả . đơn giản là họ có lấy acc ở trong G đi lừa hay không hay họ lấy acc khác rồi chuyển đồ đi lưa
ae trong game quen nhau 3 ~ 5 còn lừa nhau 10k
chưa kể mấy con xúc vật nó còn đi tạo tên NV người khác rồi cả G ng khác để lấy cái tiếng để đi lừa đảo người khác
rồi mấy thằng chăn trâu chăn bò xin vào G nc với ae G thân thiết để tìm cách lừa đảo . k bán vcen hay bán đồ thì kiểu gì nó cũng lừa để vào acc để cầm đồ người ta đi gửi . những thành phần này bản tính con người nó là vậy rồi
ngoài đời nó có túng thiếu chắc nó mang cả vợ đi bán vợ bán con để kiếm đc tiền ý chứ
thôi gặp chó thì đành chịu thôi bạn ah !
mình chỉ vào người có màu đỏ DD thì làm sao mà nhầm dc cái tên cái tên mình cũng đã post lên rồi mà nó chơi chả DK

aloanh
24-12-2013, 04:19 PM
anh ơi kệ họ đi . ai mất của đều vậy cả thôi . mình k giúp đc gì thì kệ nói làm gì

bạn noi thế chắc bạn củng là 1 thành phần lừa đảo mình chỉ đoán thế đúng hay sai thì chắc ai củng hiểu rồi 1 ngay con gái mẹ bạn bị hiếp dâm VD thôi nha mà có khi là sự thật thì chắc bạn cũng sẻ chữi con gái mẹ bạn 1 từ Ngu
đấy là anh mình đã hơn 4x rồi mong bạn nc dễ nghe hơn . cò gì a ý cũng bức xúc khi thấy bạn nói Aehn như vậy
thôi nhé k nói về vấn đề này nữa nhé

DuiCui.
24-12-2013, 04:20 PM
tao 44 Nguyễn An Ninh
Hoàng Mai Hà Nội nè =))
đến mà PK =))
À quên lần đầu tiên trong đời nghịch ở cái 4rum này mày là người đầu tiên bảo tao lừa đảo đấy
Very very very Stupid =))
nếu bạn thjk ngoài đời thì pm mình mình cho địa chỉ chỉ sợ chó nói dc mà ko dám làm thôi khi đó người ta gọi bạn là Phế

Chu Bin Cr9
24-12-2013, 04:21 PM
anh ơi kệ họ đi . ai mất của đều vậy cả thôi . mình k giúp đc gì thì kệ nói làm gì

đấy là anh mình đã hơn 4x rồi mong bạn nc dễ nghe hơn . cò gì a ý cũng bức xúc khi thấy bạn nói Aehn như vậy

mình chưa hề chữi G bạn nhé bạn đọc từ đầu thì sẽ hiểu

Chu Bin Cr9
24-12-2013, 04:22 PM
tao 44 Nguyễn An Ninh
Hoàng Mai Hà Nội nè =))
đến mà PK =))
À quên lần đầu tiên trong đời nghịch ở cái 4rum này mày là người đầu tiên bảo tao lừa đảo đấy
Very very very Stupid =))
bạn đồi Pk ngoài đời mà sao ko xuống Chỗ mình mà Chiến hay chỉ có mỗi cái miệng

DuiCui.
24-12-2013, 04:24 PM
Tao cũng chưa hiểu tao đòi PK mày ngoài đời lúc nào =)) =))
Tự nhận rồi sồn sồn lên
Đọc lại cái câu của tao nhé =))
Chiều nay cảm ơn mày vì đã cho tao những tiếng cười sảng khóai =))
bạn đồi Pk ngoài đời mà sao ko xuống Chỗ mình mà Chiến hay chỉ có mỗi cái miệng

Đinh Hiển
24-12-2013, 04:37 PM

4x mà nc kiểu đó thì cũng chẳng ai nể nang gì đâu bạn....người ta mất đồ thì người ta có quyền than và post bài lên để cho người khác biết mà né tránh....và cũng để cho bạn biết mà xem lại mem của mình....đằng này lại đi chửi ngược lại người khác... thử hỏi bạn lí lẽ nằm ở chỗ nào vậy ? tôi ko biết bạn bao nhiêu tuổi nhưng nhìn cách nc của bạn thì người ta sẽ nể bạn hơn ông anh 4x của bạn. :) còn bạn DuiCui có thích đâm chọt thì cũng tuỳ topic chứ bạn , topic người ta bị lừa bạn cũng nhảy vào chửi thì mình cũng chịu thua bạn :))

anhhai
24-12-2013, 04:50 PM
4x mà nc kiểu đó thì cũng chẳng ai nể nang gì đâu bạn....người ta mất đồ thì người ta có quyền than và post bài lên để cho người khác biết mà né tránh....và cũng để cho bạn biết mà xem lại mem của mình....đằng này lại đi chửi ngược lại người khác... thử hỏi bạn lí lẽ nằm ở chỗ nào vậy ? tôi ko biết bạn bao nhiêu tuổi nhưng nhìn cách nc của bạn thì người ta sẽ nể bạn hơn ông anh 4x của bạn. :) còn bạn DuiCui có thích đâm chọt thì cũng tuỳ topic chứ bạn , topic người ta bị lừa bạn cũng nhảy vào chửi thì mình cũng chịu thua bạn :))

Nói tóm lai ngu mới bị lừa tốt nhất đừng đưa lên 4rum kêu nhiều quá

Đinh Hiển
24-12-2013, 04:55 PM

Uhm...nói tóm lại là sau này ở ngoài đời bạn có bị mất của hay bị lừa gạt gì thì đừng báo công an hay kể ai nge, người ta chửi bạn ngu đấy ^^

Chu Bin Cr9
24-12-2013, 04:57 PM

bạn noi thế chắc bạn củng là 1 thành phần lừa đảo mình chỉ đoán thế đúng hay sai thì chắc ai củng hiểu rồi 1 ngay con gái mẹ bạn bị hiếp dâm VD thôi nha mà có khi là sự thật thì chắc bạn cũng sẻ chữi con gái mẹ bạn 1 từ Ngu mới bị hiếp dâm mà có khi con mẹ bạn còn thjk dc hiếp dâm ko chừng ^^

DuiCui.
24-12-2013, 04:59 PM
Cơ bản chỉ 1 từ " Ghét"
Mà người tao có câu rồi đó "Yêu nhau yêu cả tông chi, ghét nhau ghét cả đường đi lối về" ;))

Pisces
24-12-2013, 04:59 PM
Cảnh cáo các mem ai còn cố tính xúc phạm đến nhau nữa thì tôi sẽ band mà không báo trước !

anhhai
24-12-2013, 05:01 PM

Mày việc gì trình bầy nhiều,4 hay 5 x ko cần biết cũng chả cần nói.Một khi đã vào chơi chả ai quan tâm mày lớn hay bé cũng chả cần đứa nào nể nang mình chỉ cần biết a e mình với nhau.Còn nó ngu kệ mẹ nó,nói cho chúng nó hiểu lần sau đừng có um sùm trên 4 rum làm gì

aloanh
24-12-2013, 05:03 PM
Mày việc gì trình bầy nhiều,4 hay 5 x ko cần biết cũng chả cần nói.Một khi đã vào chơi chả ai quan tâm mày lớn hay bé cũng chả cần đứa nào nể nang mình chỉ cần biết a e mình với nhau.Còn nó ngu kệ mẹ nó,nói cho chúng nó hiểu lần sau đừng có um sùm trên 4 rum làm gì

vâng em biết rồi
em xl nhé
sáng mai rượu nhé a ^^

Chu Bin Cr9
24-12-2013, 05:04 PM
Cảnh cáo các mem ai còn cố tính xúc phạm đến nhau nữa thì tôi sẽ band mà không báo trước !

cáo topic cảnh báo ae thành phần lừa đảo mà chó nhảy vào sủa thì Gm nghĩ sao :100;

DuiCui.
24-12-2013, 05:05 PM
chuẩn anh êi =)) =))
Chơi mu-hn mấy năm rồi có khác, quan điểm của em 1 Guild ko thể quản lý người đc
Mà thực sự rằng trong Guild thì cũng chỉ là anh em thân thiết các sv trc thôi
Còn những đứa mới thì có biết ai là ai đâu, không biết chừng có đứa làm thế để hạ uy tín
Tóm lại chơi MU mà đéo khôn thì chỉ có chết

Chu Bin Cr9
24-12-2013, 05:06 PM

chơi game thì 4x 5x mặc kệ miễn sao lừa đảo dc là hay phải ko chỉ có nói với bạn 2 chữ Rẻ Rách

Pisces
24-12-2013, 05:08 PM
Tôi mạn phép Close topic để tránh những trường hợp không đáng có xảy ra tại forum.
Mem nào còn cố tình lập 1 topic khác để xúc phạm đến nhau tôi sẽ band.
Thân !