PDA

View Full Version : ThuocNo vào đay nhận hàng nhá xem đay là lag hay hack

phuthinh27
23-12-2013, 12:05 PM
Như tiêu đề. Thuốc Nổ chú nói tôi hack thì tui bảo 2 thằng mình quay video sẵn tét độ lag của máp K4 thì chú bảo: tao ko phải trẻ con để quay clip :19; thế mấy ae quay clip tố cáo hack là trẻ con à :52; .
Ok chú ko quay thì a quay và tìm 1 người để thử sẳn tét luôn chương trình quay video mới download về ( snagit - rất dễ dùng ) của đại ka Nothing chỉ. :9;
Trong clip này chắc chắn chỉ là lag của máp K4 vì nếu bạn pk k4 nhìu bạn sẽ bik. tôi cũng bảo ông kia cũng quay video đi mà ông bảo ko rãnh thế là chỉ có clip của tôi :51; và sau đay là clip: :115; coi đến hết nhá :52;
http://www.youtube.com/watch?v=Zhd2IXxXGeQ&feature=youtu.be
Nói thật mình chơi mu từ đó tới giờ chưa bik hack là gì zù có người rủ mua :52; đã chơi mà hack thì xin nói 1 câu nghĩ mẹ cho rồi :41; ( ai hack sr nhá :103; )
Nghe nói đang bị đức cáp ae để nó load tí để coi cho chuẩn nhá :9;

nguyenbom1
23-12-2013, 12:12 PM
Như tiêu đề. Thuốc Nổ chú nói tôi hack thì tui bảo 2 thằng mình quay video sẵn tét độ lag của máp K4 thì chú bảo: tao ko phải trẻ con để quay clip :19; thế mấy ae quay clip tố cáo hack là trẻ con à :52; .
Ok chú ko quay thì a quay và tìm 1 người để thử sẳn tét luôn chương trình quay video mới download về ( snagit - rất dễ dùng ) của đại ka Nothing chỉ. :9;
Trong clip này chắc chắn chỉ là lag của máp K4 vì nếu bạn pk k4 nhìu bạn sẽ bik. tôi cũng bảo ông kia cũng quay video đi mà ông bảo ko rãnh thế là chỉ có clip của tôi :51; và sau đay là clip: :115; coi đến hết nhá :52;
Nói thật mình chơi mu từ đó tới giờ chưa bik hack là gì zù có người rủ mua :52; đã chơi mà hack thì xin nói 1 câu nghĩ mẹ cho rồi :41; ( ai hack sr nhá :103; )
Thanh Niên Nghiêm túc 2014 :P

phuthinh27
23-12-2013, 12:26 PM

Tk 1ThoiPro gui DD đã giúp làm clip này. sẵn cho ae bik về độ lag của máp k4 khi pk :52;

haiboi19
23-12-2013, 12:29 PM
Tk 1ThoiPro gui DD đã giúp làm clip này. sẵn cho ae bik về độ lag của máp k4 khi pk :52;
ui trời ơi ở trên có phần sửa topic mà :( đăng ngay trên topic mọi người mới thấy :(

phuthinh27
23-12-2013, 12:33 PM
ui trời ơi ở trên có phần sửa topic mà :( đăng ngay trên topic mọi người mới thấy :(
vậy đi pa ham hố danh tiến họ coi video là thấy tên pa trong đó rồi :19;

haiboi19
23-12-2013, 12:37 PM
heee. họ xem video nhưng đang đứt cap mà. chất lượng ko đc như trước. mờ quá @@

Pisces
23-12-2013, 12:37 PM
Lần sau bạn chú ý post đúng Box nhé !
Move sang thảo luận chung.

phuthinh27
23-12-2013, 12:40 PM
heee. họ xem video nhưng đang đứt cap mà. chất lượng ko đc như trước. mờ quá @@
thì thế mới bảo họ để load chút rồi xem cho chất lượng :19;

phuthinh27
23-12-2013, 12:41 PM
ok cám ơn cậu

nosayben
23-12-2013, 12:59 PM
cái loại vừa ăn cướp vừa la làng đi Quay Clip PK với nhân Vật Khác rồi Post lên Chứng minh minh la Pro
Bạn có cảm thấy xấu hổ không khi mà PK với thuocno sao ko quay tất cả clip này cũng chỉ là bạo biện cho mình thôi
k4 lag 1 lần chứ đéo lag dc 4 5 lần liên tục đâu đừng làm trò trẻ con thế người ta cười cho :))=))
upupupupuupup

coolb0y264
23-12-2013, 01:06 PM
hình ảnh âm thanh rất sống động :)) phần mềm nào mà quay đc cả âm thanh thế chỉ cái cho cái link down luôn :))

phuthinh27
23-12-2013, 01:07 PM
cái loại vừa ăn cướp vừa la làng đi Quay Clip PK với nhân Vật Khác rồi Post lên Chứng minh minh la Pro
Bạn có cảm thấy xấu hổ không khi mà PK với thuocno sao ko quay tất cả clip này cũng chỉ là bạo biện cho mình thôi
k4 lag 1 lần chứ đéo lag dc 4 5 lần liên tục đâu đừng làm trò trẻ con thế người ta cười cho :))=))
upupupupuupup
mình có kiêu bạn ấy quayclip chung hỏi nó xem nó chịu ko nó còn bảo tao đâu phải trẻ con để quay clip :103;
bạn nhìn kĩ clip đi coi lag mấy lần
mình có nói là mình pro đâu
mình chỉ quay clip này để tét lag máp k4 ko liên quan gì đến pk
hỏi thuocno coi nó có chơi đẹp ko train thi ra đập ừ thi dd đập là đúng đến khi đạp lại thì bảo hack
pk trong đấu trường thì ko lại rf rồi đọc kĩ topic trước khi nói nhá bạn

phuthinh27
23-12-2013, 01:11 PM
hình ảnh âm thanh rất sống động :)) phần mềm nào mà quay đc cả âm thanh thế chỉ cái cho cái link down luôn :))
http://sinhvienit.net/forum/snagit-11-2-1-full-serial-key-phan-mem-chup-quay-phim-man-hinh-hang-dau.279432.html
link đấy rất dễ sủ dụng :38;

nosayben
23-12-2013, 01:13 PM
Bạn ơi đừng có quay Clip test mình PK với NV khác rồi UP len 4rum như thế
tự mình quay up lên thì mình khẳng định là bạn phải xem lại bạn
chứ SV này 80% là háck nên bạn đừng khẳng định mình là không háck
minh nói như này nhé dòng SM không háck thì chỉ có vứt đi chứ nói đến đi PK
SM ma tăng nhiều máu thì Tốc Độ và Năng Lượng của ban đc bnhieu mà đòi đi PK :))=))
SM mà ko có máu chỉ 1đấm của RF thôi :D

phuthinh27
23-12-2013, 01:23 PM
bạn đọc kĩ nhá đay chỉ là tét máp lag k4
còn sv hack thì kệ sv mình ko hack thì nói ko hack :73; ko tin thì cũng tùy bạn thôi chơi cho vui mà
còn mình thì tăng 15kagi 30k ene ( 6k vit đề phòng bọn rr nó kắn lén ) vẫn ks lính tốt, dd đụng thì đụng lại :19; chết vẫn đánh :114; chịu ko nổi thì đổi kênh :39;
sum thì pk lại gì rf nó đánh xa chưa thấy nó đã :54; thì ăn gì :106;

dkn193
23-12-2013, 01:41 PM
Hoan nghênh tinh thần tìm tòi, chứ như mấy đứa mới chơi không bao giờ để ý khi PK ở K4 thấy kiểu như RF trong clip lag đánh như thế lại bảo đánh trong thành. Rồi thề này thề nọ đảm bảo này đảm bảo nọ là nó hack mà có biết gì đâu. Lag nó có nhiều nguyên nhân như: 2 thằng mà mạng ko tương đồng cũng lag ( 1 thằng mạng yếu 1 thằng mạng cáp quang khỏe), 2 thằng mạng cùng cùi bắp thì chắc chắn là quá lag, sv đông người truy cập quá cũng gây lag. Máy cùi (chíp và card đồ họa cùi) cũng lag do xử lý thông tin hình ảnh chậm. Cứ thử rủ bạn bè PK cái tầm 7-9 H tối mà xem lúc đấy có lag không.

phuthinh27
23-12-2013, 01:45 PM
chuẩn :41;

Shane
23-12-2013, 02:05 PM
Hoan nghênh tinh thần tìm tòi, chứ như mấy đứa mới chơi không bao giờ để ý khi PK ở K4 thấy kiểu như RF trong clip lag đánh như thế lại bảo đánh trong thành. Rồi thề này thề nọ đảm bảo này đảm bảo nọ là nó hack mà có biết gì đâu. Lag nó có nhiều nguyên nhân như: 2 thằng mà mạng ko tương đồng cũng lag ( 1 thằng mạng yếu 1 thằng mạng cáp quang khỏe), 2 thằng mạng cùng cùi bắp thì chắc chắn là quá lag, sv đông người truy cập quá cũng gây lag. Máy cùi (chíp và card đồ họa cùi) cũng lag do xử lý thông tin hình ảnh chậm. Cứ thử rủ bạn bè PK cái tầm 7-9 H tối mà xem lúc đấy có lag không.

chuẩn cmnr, độ trễ của mạng gây ra hiện tượng đó đấy ^^

Shane
23-12-2013, 02:09 PM
âm thanh sống động nhỉ :))