PDA

View Full Version : bắt hách chỉ 1 lần nhưng rõ như ban ngày. Liệu ADM có giải quyết

namdz
20-12-2013, 07:12 AM
http://www.youtube.com/watch?v=GqJOaLcJabA&feature=youtu.be
NonTopHB. clip được quay khoảng 8h15<8h30 tối qua

NoobSaibot
20-12-2013, 07:18 AM
SM bắn từ trong bắn ra àh :)) Theo thông tin bản Hack AGI thì đứng trong nhà bắn đc ra ngoài, bản 100K /tháng :D

namdz
20-12-2013, 07:19 AM
mà bắt trộm thì chỉ bắt được 1 lần. ai bắt được 2 3 lần nhỉ. GVT chơi khó anh hùng SBH vãi.mong là clip này sẽ được giải quyết

satyrvn
20-12-2013, 07:29 AM
Hôm trước săn thỏ sv5 mình thấy TieuQuy (DK) cung làm được như vậy......

namdz
20-12-2013, 07:31 AM
Hôm trước săn thỏ sv5 mình thấy TieuQuy (DK) cung làm được như vậy......

ok bạn. mình sẽ để ý NV TieuQuy. và cho nó lên thớt kể cả cùng gui

namdz
20-12-2013, 08:11 AM
upppppppppppppppppppp

missseo90
20-12-2013, 09:05 AM
gà quá bạn ơi... đó là laggg nhé....... mà cái Destop của bạn vừa xóa mục gì trên cái internet nhỉ.... cái kiểu hack tố cáo hack à.... :)).... ko bắt đc hack lại tự tay bóp dái đấy......:))... trường hợp của bạn là laggg nhé.. đừng hy vọng

NguoiDepVN
20-12-2013, 09:12 AM
chuan bai roi. cai nay ma bao nguoi ta hach . deo hieu luon . ra den cua roi . langgggg len moi the nhe
. channnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

namdz
20-12-2013, 09:13 AM
gà quá bạn ơi... đó là laggg nhé....... mà cái Destop của bạn vừa xóa mục gì trên cái internet nhỉ.... cái kiểu hack tố cáo hack à.... :)).... ko bắt đc hack lại tự tay bóp dái đấy......:))... trường hợp của bạn là laggg nhé.. đừng hy vọng

bạn có thấy autocar ko. mình làm vẽ lên thi thoảng máy Destop nó cứ lung tung đấy. bạn góp ý rất hay. nhưng chờ GVT vào nói. và clip thứ 2 sẽ được up với 2 lần nv NonTopHB đánh trong thành.

namdz
20-12-2013, 09:15 AM
chuan bai roi. cai nay ma bao nguoi ta hach . deo hieu luon . ra den cua roi . langgggg len moi the nhe
. channnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

tớ đi trước. và tớ ra đến cửa. còn sum đi sau. chưa ra đến cửa. giám cam đoan 100% hách

namdz
20-12-2013, 09:17 AM
adm nước mắt đã vào. nói 1 câu đi. để còn biết up clip thứ 2. hix. clip 12p lên lâu . ngại up vãi

dkn193
20-12-2013, 09:20 AM
adm nước mắt đã vào. nói 1 câu đi. để còn biết up clip thứ 2. hix. clip 12p lên lâu . ngại up vãi
Có clip thì up lên chứ như này mà nói hack thì hài vãi, cái chuyện ở k4 chưa ra đến cửa mà dùng skill vừa đi vừa đánh thì có rất nhiều clip rồi nhất là sum đấy =))

namdz
20-12-2013, 09:24 AM
Có clip thì up lên chứ như này mà nói hack thì hài vãi, cái chuyện ở k4 chưa ra đến cửa mà dùng skill vừa đi vừa đánh thì có rất nhiều clip rồi nhất là sum đấy =))

cứ từ từ. ko cần đến clip thứ 2 đâu. chờ đấy HS.

Đinh Hiển
20-12-2013, 09:24 AM
Nước Mắt phải ku Duy ko e ?... Nhìn và nhận xét theo yếu tố khách quan nhất đi nào

Đinh Hiển
20-12-2013, 09:25 AM
Bạn vừa đi vừa đánh như thế ở K4 được ko :)

namdz
20-12-2013, 09:38 AM
cả gui bạn ý đều làm được. rồi từ từ mà lên bàn mổ hết

missseo90
20-12-2013, 09:45 AM
nếu đứng yêu 1 chỗ ra skill thì là hack.. nhưng đây là vừa chạy vừa đánh đúng kiểu lagg bạn à :).....

dkn193
20-12-2013, 09:49 AM
Tôi không làm được vì đó là do lag, những trường hợp kiểu nhìn thấy người đi gần ra cửa vừa đi vừa đi vừa đánh là do bị lag tôi đã từng gặp nhiều lần khi pk trên k4 và barack mới đầu cũng tưởng hack nhưng ko phải, đa phần là Sum và DL rất hay gặp đi từ trong đánh ra, và những trường hợp kiểu này không phải giờ mới có nhé, đã có nhiều clip tố cáo kiểu như thế này rồi nhưng mà không phải hack, thế nên giờ bắt hack BQT mới yêu cầu quay được nhiều lần và rõ ràng tránh bắt nhầm trường hợp lag, nói thế đã rõ nghĩa chưa?

coolb0y264
20-12-2013, 09:56 AM
thế này đã là gì dw đứng tít bên trong tele và mưa băng tuyết còn đc mà đây là lag thôi :))

namdz
20-12-2013, 09:59 AM
mu này hay nhỉ. hách 100% mà cứ bảo lag. thảo nào nhiều hách thế

coolb0y264
20-12-2013, 10:05 AM
thế này đã là gì dw đứng tít bên trong tele và mưa băng tuyết còn đc mà đây là lag thôi :))

namdz
20-12-2013, 10:09 AM

dw nào. cho biết cái tên để lsau gặp quay video

coolb0y264
20-12-2013, 10:17 AM
chả nhớ vì quá nhiều người thế nó là lag mà @@ ở màn hình của bạn là bạn đi ra trước còn màn hình người ta thì ngươi ta ra trước và do lỗi ở map k4 nên mới có hiện tượng lag như thế

namdz
20-12-2013, 10:18 AM
chả nhớ vì quá nhiều người thế nó là lag mà @@ ở màn hình của bạn là bạn đi ra trước còn màn hình người ta thì ngươi ta ra trước và do lỗi ở map k4 nên mới có hiện tượng lag như thế

làm gì có chuyện đó. mình ko move mà đi bộ vào bật 3d/ bạn có bị thộn ko mà nói thế

namdz
20-12-2013, 11:00 AM
uppppppppppppppppppppp

Extracting
20-12-2013, 11:08 AM
XL clip này cũng giống với clip của NVChinh thôi :))~

DuiCui.
20-12-2013, 11:11 AM
Tuyên bố đây là HACK
Éo nói nhiều
OK =)) =))

nonstophb
20-12-2013, 11:36 AM
=)) tôi post bảo bạn rồi mà Namdz quay dài dài vào. quay ngắn thế thì tớ lên tivi đc ít quá xem chẳng đã mắt gì

bkprof17
20-12-2013, 11:58 AM
Hack cái con mẹ mày Gà vãi chơi MU đc bn lâu rùi. Đây là do lag!

Cerso
20-12-2013, 12:11 PM
Mượn Topic của bạn tý nhé!
XeLu300CC Vào Đây Nhận hàng.

m thích t cho m con sói luôn,. k phải làm như thế đâu
m chủ G mà rẻ rách quá m à

G 1StVipHD vào đây!!

namdz
20-12-2013, 01:21 PM
Hack cái con mẹ mày Gà vãi chơi MU đc bn lâu rùi. Đây là do lag!

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

dkn193
20-12-2013, 04:24 PM
Ngày xưa tôi cũng bị người ta tố cáo kiểu như thế, nó bảo tôi hack đứng trong thành đánh ra, may mà hôm đó tôi có video chứng minh rõ ràng luôn.
Đây video này tôi là class DW đi đứng với pk bình thường có đứng trong thành đánh bao giờ đâu. Do bên kia nhìn thấy lag như thế bảo hack rồi tố cáo loạn cả lên.

http://www.youtube.com/watch?v=0pFSHDVm_gQ

Cần Sa
20-12-2013, 04:26 PM

Quay ko về sv1 cho quay ?

namdz
20-12-2013, 04:36 PM

bắt thì được cho thì éo cần :))

dkn193
20-12-2013, 04:39 PM
Ra thế :))

namdz
20-12-2013, 04:43 PM
Ra thế :))

thích cái suy nghĩ này :( . vì câu nói của chủ gui/ hãy chờ đấy :))

Bull
20-12-2013, 04:55 PM
Hack thì đây...
Đề nghị Admin kiểm tra lại các SM tiecnuoi, TuanKhoa đặc biệt thời gian chết kundun...

SM mình 43k poin dame dc 80k máu, đánh hờn 1h30 k chết... chả biết mấy chú SM kia nhiêu poin vào đánh vèo vèo boss chết..trong khi đó top cùng lắm 55k poin =)) chả lẽ dame mạnh giữ...

Admin biết mà không bắt, tố cáo = 0... mua 150k/1 tháng cho rồi =)) ha admin

namdz
20-12-2013, 05:21 PM
Hack thì đây...
Đề nghị Admin kiểm tra lại các SM tiecnuoi, TuanKhoa đặc biệt thời gian chết kundun...

SM mình 43k poin dame dc 80k máu, đánh hờn 1h30 k chết... chả biết mấy chú SM kia nhiêu poin vào đánh vèo vèo boss chết..trong khi đó top cùng lắm 55k poin =)) chả lẽ dame mạnh giữ...

thật thế à. sáng giờ ko ai để ý đến topic. close mẹ đi. từ giờ eo thèm bắt hách nữa. đi làm siêu nhân cho = a = e

Fren
20-12-2013, 05:49 PM

Mình sẽ để ý..Nghe nói hài VKN =))
Tao đã nói rồi cứ mở cũi cho mày ra cái là mày lại tìm cắn trộm người ta =))

Fren
20-12-2013, 05:55 PM
Ngày xưa tôi cũng bị người ta tố cáo kiểu như thế, nó bảo tôi hack đứng trong thành đánh ra, may mà hôm đó tôi có video chứng minh rõ ràng luôn.
Đây video này tôi là class DW đi đứng với pk bình thường có đứng trong thành đánh bao giờ đâu. Do bên kia nhìn thấy lag như thế bảo hack rồi tố cáo loạn cả lên.

http://www.youtube.com/watch?v=0pFSHDVm_gQ

namdz mày mà quay được cái Video giống Video này thì mày ẳng nhiều lắm nhỉ... =))
AK nv : bán 180 đá tạo Hóa trog Loren SV bán rẻ chút cho AE xúchôj =))
Bày đạt hét 5m Hài VKN

Fren
20-12-2013, 05:56 PM
Hack thì đây...

Mang sach sang tao dậy =))

AnhDuong
20-12-2013, 05:56 PM
Mình sẽ để ý..Nghe nói hài VKN =))
Tao đã nói rồi cứ mở cũi cho mày ra cái là mày lại tìm cắn trộm người ta =))
lại pai nhốt nó vào thôi. chó nhà mày toàn đi cắn ng thế nhỉ mày không dạy đc nó à.

Fren
20-12-2013, 05:58 PM
thật thế à. sáng giờ ko ai để ý đến topic. close mẹ đi. từ giờ eo thèm bắt hách nữa. đi làm siêu nhân cho = a = e

Vì mày bị ghét như cứt cuốn theo sông =))

Fren
20-12-2013, 05:59 PM
lại pai nhốt nó vào thôi. chó nhà mày toàn đi cắn ng thế nhỉ mày không dạy đc nó à.

Tao vừa thả ra để tao đi tắm... thả ra để cho no dọn VS cho guild Ai ngờ nó đói sủa ltinh

namdz
20-12-2013, 07:13 PM
Tao vừa thả ra để tao đi tắm... thả ra để cho no dọn VS cho guild Ai ngờ nó đói sủa ltinh

topic mình báo hách. bạn vào nói chó má rồi cứt phân. bạn học qua lớp mấy. mời bạn ra topic

namdz
20-12-2013, 07:17 PM

ơ lại còn cả thằng này nữa, chúng mày bị dở hay thần kinh nặng vậy. cút ngay

SoCongTu
20-12-2013, 07:18 PM
topic mình báo hách. bạn vào nói chó má rồi cứt phân. bạn học qua lớp mấy. mời bạn ra topic

Sao đi đâu cũng bị xã hội ruồng bỏ thế nhỉ thằng em ? Chơi ở sv TD thì cả sv nó chửi nhục quá chạy qua BV.Giờ đến Bv ae ngta cũng chửi cho ko ra gì.Đừng hỏi người khác học hành làm gì khi mà mình cũng ko xứng đáng là người có học namdz
p/s sống ko bằng chết.Hám tiền lừa đảo giờ đi đâu cũng bị chửi,đúng là ko còn gì để nói :77;

Chu G HoiSinh RR
20-12-2013, 07:21 PM

fren về với G siêu nhân HS rẻ rách bọn anh nào =))

Chu G HoiSinh RR
20-12-2013, 07:23 PM
namdz mày mà quay được cái Video giống Video này thì mày ẳng nhiều lắm nhỉ... =))
AK nv : bán 180 đá tạo Hóa trog Loren SV bán rẻ chút cho AE xúchôj =))
Bày đạt hét 5m Hài VKN

ai mà bán cho con chó như bạn =))

namdz
20-12-2013, 07:23 PM
Sao đi đâu cũng bị xã hội ruồng bỏ thế nhỉ thằng em ? Chơi ở sv TD thì cả sv nó chửi nhục quá chạy qua BV.Giờ đến Bv ae ngta cũng chửi cho ko ra gì.Đừng hỏi người khác học hành làm gì khi mà mình cũng ko xứng đáng là người có học namdz
p/s sống ko bằng chết.Hám tiền lừa đảo giờ đi đâu cũng bị chửi,đúng là ko còn gì để nói :77;
nói lại đi. tao mà là em cái thằng bẹc giê như mày á/ tao bậc cụ kị mày mà mày sủa thé à. thằng chắt mất dậy./ hwa rửa đít cho kị vẫn chưa sướng à. tí tao gọi bố mày liếm đít cho tao./ can tội mày vừa cắn vừa sủa

namdz
20-12-2013, 07:25 PM
ai mà bán cho con chó như bạn =))

chó đã tươm. cái loại này nói vô văn hóa . học chưa qua cấp 2 đòi đi chợ

Chu G HoiSinh RR
20-12-2013, 07:26 PM

bạn gia nhập vào G mình chưa nếu chưa cho 1 sol vào mình thjk những thằng RR như thế này lắm

Chu G HoiSinh RR
20-12-2013, 07:26 PM
chó đã tươm. cái loại này nói vô văn hóa . học chưa qua cấp 2 đòi đi chợ

cái dkm mầy sao ai mầy củng nhảy vào cắn thế

SoCongTu
20-12-2013, 07:27 PM
nói lại đi. tao mà là em cái thằng bẹc giê như mày á/ tao bậc cụ kị mày mà mày sủa thé à. thằng chắt mất dậy./ hwa rửa đít cho kị vẫn chưa sướng à. tí tao gọi bố mày liếm đít cho tao./ can tội mày vừa cắn vừa sủa

Mời chỉ 1 đường cơ bản ku đã bộc lộ rõ bản chất của thằng vô học ngày.Vẫn còn xanh và non lắm nhóc à.Đừng có ngồi góc nhà anh hùng bàn phím thế.
p/s nói người khác học qua lớp mấy mà ăn nói này kia trong khi bản thân mình ko ra gì.
AE cùng nghe và suy ngẫm :))
Xã hội bỏ rơi gia đình ruồng bỏ.Quay đầu là bờ :45;

SoCongTu
20-12-2013, 07:32 PM
Nhân tiện nói luôn cho chủ topic biết clip trên ko có gì gọi là hack nhé.Thích hack thì phải gặp anh đây này.Nhìn là biết hack hay ko vì anh mày là chuyên gia hack đấy :))
p/s vào mà cắn đi em

namdz
20-12-2013, 07:36 PM
Mời chỉ 1 đường cơ bản ku đã bộc lộ rõ bản chất của thằng vô học ngày.Vẫn còn xanh và non lắm nhóc à.Đừng có ngồi góc nhà anh hùng bàn phím thế.
p/s nói người khác học qua lớp mấy mà ăn nói này kia trong khi bản thân mình ko ra gì.
AE cùng nghe và suy ngẫm :))
Xã hội bỏ rơi gia đình ruồng bỏ.Quay đầu là bờ :45;
con zai tôi. tự an ủi mình đấy à. :)) bản thân ai ko ra gì. to đầu rộng mõm lên ỉ thế đi cắn bừa chứ gì. tao có động đến mày đâu. sao mày cứ sủa tao thế. AHBP. thử ? mày có AHBP ko. có hay ko thì nhìn là biết.

namdz
20-12-2013, 07:37 PM
cái dkm mầy sao ai mầy củng nhảy vào cắn thế

biến, cái loại đi lập tên ID làm nhục người khác tao khinh. bài của bọn HD bên TD mà. mày theo chúng nó làm gì

SoCongTu
20-12-2013, 07:40 PM
con zai tôi. tự an ủi mình đấy à. :)) bản thân ai ko ra gì. to đầu rộng mõm lên ỉ thế đi cắn bừa chứ gì. tao có động đến mày đâu. sao mày cứ sủa tao thế. AHBP. thử ? mày có AHBP ko. có hay ko thì nhìn là biết.

Bỏ cái thói quen đi cắn người đi em .Ko hay đâu.Có cái tính vậy ko sống dc với ai đâu.Dẫu biết là thế giới ảo nhưng ta hãy cứ thật với người thật.Sống ở đời phải ganh đua nhưng ganh đua kinh tế chứ đi cắn người khác hack ko đẹp đâu.
p/s nói về hack thì gặp anh nhé.đủ các thể loại luôn.<< agi,auto combo,sped, và hack dame mới ra nữa này>

Chu G HoiSinh RR
20-12-2013, 07:49 PM
biến, cái loại đi lập tên ID làm nhục người khác tao khinh. bài của bọn HD bên TD mà. mày theo chúng nó làm gì

khinh vào cái lồn con đĩ mẹ mầy à =))

SoCongTu
20-12-2013, 07:51 PM
khinh vào cái lồn con đĩ mẹ mầy à =))

Tôi ko biết bạn là ai nhưng ko lên làm vậy.!!!
Làm vậy là như nào bạn tự hiểu.Đừng chửi nhé :109;

Chu G HoiSinh RR
20-12-2013, 07:52 PM
Tôi ko biết bạn là ai nhưng ko lên làm vậy.!!!
Làm vậy là như nào bạn tự hiểu.Đừng chửi nhé :109;

ko muốn nói nhưng con chó chủ 2pic gập ai củng cắn nên phải khinh vào cái lồn con đĩ mẹ nó =))

Simba
20-12-2013, 07:54 PM
ko muốn nói nhưng con chó chủ 2pic gập ai củng cắn nên phải khinh vào cái lồn con đĩ mẹ nó =))
còn dùng những lời lẻ này thì 3 ngày ra đảo cho bình tỉnh lại nhé bạn

SoCongTu
20-12-2013, 07:56 PM
Nó mà có cái đầu để nghĩ cãi mõm để ăn cơm thì đã ko cắn bậy vậy rùi.Thôi cũng đành bạn à.Thua người ko làm gì dc lên đi làm việc ko lên đó mà.Kệ nó đi bạn .!!!

Fren
20-12-2013, 08:00 PM

......=)) Noi HẾT RA THẾ

muhn1311
20-12-2013, 08:35 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppp

SoCongTu
20-12-2013, 08:57 PM
......=)) Noi HẾT RA THẾ

Fren em là bạn thằng nhocvn8x à

HappyMike
20-12-2013, 09:07 PM
C ơi làm thế nào lưu tài khoản luôn chỉ viêc đánh mk thế ? Chỉ tớ vs

SoCongTu
20-12-2013, 09:46 PM
Close topic .!!!

aotuongmu
20-12-2013, 10:45 PM
Chẳng hiểu đây là mu kiểu gì nữa. Tố cáo hack lại bị xúm vào chửi, Cho dù là đúng hay sai thì cũng là góp phần chống hack, vậy mà lại.............. Không biết những người kia khi gặp 1 hiện tượng giống như hack họ có dám "Cắn" không nhỉ. Tôi hoan nghênh bạn đã quay video này tuy trường hợp này tôi cũng gặp nhiều rồi. Bản thân tôi cũng có lần bị kiểu đứng trong thành ra skill mà đối phương không đánh được mình. Dù có thể bạn "cắn" sai nhưng còn hơn ối đứa sợ không dám cắn hoặc thậm chí là đếch biết "cắn" nữa cơ, nói tóm lại là chỉ biết thấy chỗ nào thối là đến thôi.

namdz
21-12-2013, 03:56 AM
Chẳng hiểu đây là mu kiểu gì nữa. Tố cáo hack lại bị xúm vào chửi, Cho dù là đúng hay sai thì cũng là góp phần chống hack, vậy mà lại.............. Không biết những người kia khi gặp 1 hiện tượng giống như hack họ có dám "Cắn" không nhỉ. Tôi hoan nghênh bạn đã quay video này tuy trường hợp này tôi cũng gặp nhiều rồi. Bản thân tôi cũng có lần bị kiểu đứng trong thành ra skill mà đối phương không đánh được mình. Dù có thể bạn "cắn" sai nhưng còn hơn ối đứa sợ không dám cắn hoặc thậm chí là đếch biết "cắn" nữa cơ, nói tóm lại là chỉ biết thấy chỗ nào thối là đến thôi.
ờ thì uppppppppppppppppp

anhanhdiem
03-01-2014, 07:28 PM
upppppppppppp

namdz
03-01-2014, 07:37 PM
thôi bạn ơi. up làm gì. kệ nó đi

gaucon
04-01-2014, 07:39 PM
toi cung bi giong' nhu ban nhung den dui la t bi block.bi to' cao hach speed danh' trong thanh` ra.toi choi clas DW sv BV ten nhan vat la Kael.rat nhieu` pha bi RF danh' chet' ma` chua nhin ` thay' no 'va cung nhieu` pha t thay'no chua ra khoi thanh` da danh' chet toi.nhung xau do' t lai bi to' hach va` block 3 ngay.block 3 ngay` thi cung chang sao vi` cung cha cay` top ji ca nhung cai chinh' la uc che'.nguoi t choi game de giai tri' chu' cha ai mua cuc tuc' vao` nguoi` nen co le nghi MU nay` luon

namdz
05-01-2014, 02:34 AM
toi cung bi giong' nhu ban nhung den dui la t bi block.bi to' cao hach speed danh' trong thanh` ra.toi choi clas DW sv BV ten nhan vat la Kael.rat nhieu` pha bi RF danh' chet' ma` chua nhin ` thay' no 'va cung nhieu` pha t thay'no chua ra khoi thanh` da danh' chet toi.nhung xau do' t lai bi to' hach va` block 3 ngay.block 3 ngay` thi cung chang sao vi` cung cha cay` top ji ca nhung cai chinh' la uc che'.nguoi t choi game de giai tri' chu' cha ai mua cuc tuc' vao` nguoi` nen co le nghi MU nay` luon
nếu bạn có thắc mắc gì hãy pm gm nước mắt và test lại chứ đừng nói ở đây như thế. bạn có biết NV trong clip hách ai cũng biết k. nhưng mình chỉ quay dc 1 lần lên adm chưa giải quyết thôi.

Ý Anh Làm Sao
05-01-2014, 02:43 AM
nếu bạn có thắc mắc gì hãy pm gm nước mắt và test lại chứ đừng nói ở đây như thế. bạn có biết NV trong clip hách ai cũng biết k. nhưng mình chỉ quay dc 1 lần lên adm chưa giải quyết thôi.
A Thật Là :)) Kệ Ngta Đi A ... Để Ý Làm Gì ... :) :)

namdz
05-01-2014, 06:38 AM
A Thật Là :)) Kệ Ngta Đi A ... Để Ý Làm Gì ... :) :)

:)) bắt ng ta thì phải để ý chứ em. 30p nữa mời em xem 1 clip a tóm hách nhé :)) tóm ko xuể. hách quá đông và hung hãn

Ý Anh Làm Sao
05-01-2014, 06:47 AM
:)) bắt ng ta thì phải để ý chứ em. 30p nữa mời em xem 1 clip a tóm hách nhé :)) tóm ko xuể. hách quá đông và hung hãn
Vậy Thì Triển Thôi A :)) :))

TaoThao
05-01-2014, 07:07 AM
Chỉ đơn giản như đan rổ! Thế mà cứ phải bỏ tiền ra mua tài thật :))