PDA

View Full Version : Mọi người cẩn thận thằng lừa đảo sv đế vương

votongdanhmeo
14-12-2013, 09:12 PM
Mình chơi rf TuanHiep,trước mua acc Shaggy của a Lâm Smiley guild Đông Anh,Mình không chơi acc dk đó nữa nên rao bán trong nhiều ngày thì một hôm có thằng Shinosuke hỏi mua.Mình bảo bán 70k thẻ bảo thích thì gd mubank thì nó bảo 70k không là cái j làm sao phải mubank.thế là mình bảo k là j thì gửi thẻ trc cho mình,mình đổi lại thông tin cho.Nó bảo sao k đưa acc trc^^,DKM.Mình k bán acc nữa,hôm sao lại rao tiếp thì thằng KingKiller lại hỏi,mình biết KingKiller là Shinosuke nên chửi nhau với nó,Rồi nó bảo có chó mới mua acc của mày.Không ngờ 1 ngày nó lại là chó thật ^^
Ngày định mệnh bán acc^^.Thằng NetCafe thấy mình rao bán acc thì mail,mình thanh lí xác =300k vc,nó bảo đổi xác=w3 dl luck ko(trong khi đó thằng Shinosuke rao bán w3 dl luck suốt).Mình k lấy w3 thì nó mới đồng ý trả 300k vc.GD trung gian qua a Lâm Smiley.Thằng NetCafe đưa 300k vc cho Smiley rồi mình đổi thông tin cho nó
Một lúc sau đã thấy Shinosuke rao đổi acc dk rl3 lấy acc DL rl3
Từ đó chắc chắn là NetCafe là Shinosuke rồi.DKM,nó là chó rồi vì nó bảo có chó mới mua acc của mày
1 hôm thấy Shaggy rao bán acc sum 2/600.Một lúc sao có đứa k biết sao bảo phá acc Shinosuke^^ rồi nó bảo Shinosuke là Shaggy
Dài dòng quá.Tóm lại NetCafe,Shaggy,Shinosuke,KingKiller,Vodka89 là 1 thằng lừa đảo nhé.Mọi ng chú ý tránh lừa đảo

votongdanhmeo
14-12-2013, 09:22 PM
up Shaggy,NetCafe nhận hang

afclamll
14-12-2013, 09:23 PM
chuẩn men xác nhận cho em
Smiley

votongdanhmeo
14-12-2013, 09:25 PM
chuẩn men xác nhận cho em
Smiley

Nhân chứng thứ 2 đây r^^

QuangDuong94
14-12-2013, 09:47 PM
upppppppppppppppp

BuồnCườiQuá
14-12-2013, 09:55 PM
Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

MrHieuBeo
14-12-2013, 10:50 PM
Mình chơi rf TuanHiep,trước mua acc Shaggy của a Lâm Smiley guild Đông Anh,Mình không chơi acc dk đó nữa nên rao bán trong nhiều ngày thì một hôm có thằng Shinosuke hỏi mua.Mình bảo bán 70k thẻ bảo thích thì gd mubank thì nó bảo 70k không là cái j làm sao phải mubank.thế là mình bảo k là j thì gửi thẻ trc cho mình,mình đổi lại thông tin cho.Nó bảo sao k đưa acc trc^^,DKM.Mình k bán acc nữa,hôm sao lại rao tiếp thì thằng KingKiller lại hỏi,mình biết KingKiller là Shinosuke nên chửi nhau với nó,Rồi nó bảo có chó mới mua acc của mày.Không ngờ 1 ngày nó lại là chó thật ^^
Ngày định mệnh bán acc^^.Thằng NetCafe thấy mình rao bán acc thì mail,mình thanh lí xác =300k vc,nó bảo đổi xác=w3 dl luck ko(trong khi đó thằng Shinosuke rao bán w3 dl luck suốt).Mình k lấy w3 thì nó mới đồng ý trả 300k vc.GD trung gian qua a Lâm Smiley.Thằng NetCafe đưa 300k vc cho Smiley rồi mình đổi thông tin cho nó
Một lúc sau đã thấy Shinosuke rao đổi acc dk rl3 lấy acc DL rl3
Từ đó chắc chắn là NetCafe là Shinosuke rồi.DKM,nó là chó rồi vì nó bảo có chó mới mua acc của mày
1 hôm thấy Shaggy rao bán acc sum 2/600.Một lúc sao có đứa k biết sao bảo phá acc Shinosuke^^ rồi nó bảo Shinosuke là Shaggy
Dài dòng quá.Tóm lại NetCafe,Shaggy,Shinosuke,KingKiller,Vodka89 là 1 thằng lừa đảo nhé.Mọi ng chú ý tránh lừa đảo

NetCafe là Guil Killers mà mình là người cho 1 thằng e acc đó

cho hỏi bạn có hình ảnh để xác mình ko hay đại loại gì đó để làm chứng nếu đúng mình xin trả lại VC cho bạn

HappyMike
14-12-2013, 11:00 PM
Thế à . . Thế phải cập nhật ngay thôi :D

MrHieuBeo
14-12-2013, 11:04 PM
Thế à . . Thế phải cập nhật ngay thôi :D

ok bạn cứ cập nhật đi nhé

nếu đúng nó lừa đảo mình xin trả VC cho bạn yên tâm đi

mình ngủ đã chào bạn và mong bạn lần sau đừng có GD kiểu đó nhé

The Avengers D.A
14-12-2013, 11:53 PM
có thằng em trog G cũng bị lừa 20k thẻ
khổ thân mới tập toẹ chơi gặp ngay lừa đảo

chip19121988
15-12-2013, 12:10 AM
Tôi là ChipNhoql nếu netcafe mà lừa có chứng cớ xin hoàn trả vc

The Avengers D.A
15-12-2013, 01:36 AM
nếu có chắc ng ta ko nói ở đây mà là nói với ADM rùi
ý ng` ta muốn nói netcafe mua acc phụ để đi lừa
đọc vậy mà ko hiểu

MrHieuBeo
15-12-2013, 08:05 AM
nếu có chắc ng ta ko nói ở đây mà là nói với ADM rùi
ý ng` ta muốn nói netcafe mua acc phụ để đi lừa
đọc vậy mà ko hiểu

cái đó thì anh e chúng tôi chụi rồi

các bạn có thể báo admin chúng tôi rất hoan nghênh việc đó

còn ko có = chứng mà chỉ nghe qua vài câu nói để kết tội anh e tôi là ko thể đc

còn bạn suy nghĩ kĩ trước khi post bài và có = chứng cụ thể nhé

xin cám ơn

Pisces
15-12-2013, 08:23 AM
Move sang Box Bảng vàng lừa đảo nhé !

9Life
15-12-2013, 08:30 AM
Ngày xửa ngày xưa... Hôm sau...Hôm sau và Hôm sau nữa. Chúc bạn may mắn và chú ý lần sau hơn ;))

bubebim
15-12-2013, 08:41 AM
Xin lỗi bạn chứ lúc t mua acc Shaggy của bạn không có mấy từ đổi bằng w3 DL luck nhé. Còn cái w3 DL của thằng KingKiller là như thế này nhé: lúc t vừa mua acc Shaggy xong t vào sever 1 đứng thì gặp thằng KingKiller rồi nó hỏi bán acc Shaggy này k bạn. rồi t bảo 100k thẻ xong nó nói: Cho t đặt cọc cái w3 DL luck xong mấy hôm nữa t có tiền t chuộc cái w3 DL + số điện thoại đăng ký acc Shaggy

Còn t chưa lừa đảo ai trong sever Đế Vương bao giờ đâu nhé.Bạn có thể hỏi 1 số người mua đồ của mình. nên đừng có ngậm cứt phun cây nhé bạn

9Life
15-12-2013, 08:43 AM
Tạo acc 4rum mới rồi =)) Thanh minh bằng thừa thôi :31;:31;:31;

bubebim
15-12-2013, 09:12 AM
t làm gì có acc 4rum mà chả acc mới mà lập acc này từ tháng trước rồi nhé

votongdanhmeo
15-12-2013, 12:00 PM
Xin lỗi bạn chứ lúc t mua acc Shaggy của bạn không có mấy từ đổi bằng w3 DL luck nhé. Còn cái w3 DL của thằng KingKiller là như thế này nhé: lúc t vừa mua acc Shaggy xong t vào sever 1 đứng thì gặp thằng KingKiller rồi nó hỏi bán acc Shaggy này k bạn. rồi t bảo 100k thẻ xong nó nói: Cho t đặt cọc cái w3 DL luck xong mấy hôm nữa t có tiền t chuộc cái w3 DL + số điện thoại đăng ký acc Shaggy

Còn t chưa lừa đảo ai trong sever Đế Vương bao giờ đâu nhé.Bạn có thể hỏi 1 số người mua đồ của mình. nên đừng có ngậm cứt phun cây nhé bạn

Nó k bao h mua acc đó 100k đâu b.b nói thế k ai tin đâu,b bảo là lúc t và b nói chuyện k có từ w3 dl luck ở đây ah.b quên hay cố tình.Nếu b là người k vớ vẩn thì t đã k phải mời b lên diễn đàn thanh minh nhé

votongdanhmeo
15-12-2013, 12:03 PM
Tôi là ChipNhoql nếu netcafe mà lừa có chứng cớ xin hoàn trả vc

B cứ hỏi NetCafe đi.nó mua acc Shaggy của t đó

lalalavs
15-12-2013, 12:06 PM
Upp cho a e nhé.thằng này mới có thêm acc Rff GMevent nhé.nó dùng acc Shagyy hỏi mua ske nhưng t k bán.nó lấy acc Gmevent vào lừa đảo chục con ske nhé.a e bố thí cho nó.rr nhất sv :))

votongdanhmeo
15-12-2013, 12:07 PM
cái đó thì anh e chúng tôi chụi rồi

các bạn có thể báo admin chúng tôi rất hoan nghênh việc đó

còn ko có = chứng mà chỉ nghe qua vài câu nói để kết tội anh e tôi là ko thể đc

còn bạn suy nghĩ kĩ trước khi post bài và có = chứng cụ thể nhé

xin cám ơn
t k chụp ảnh lúc gd vì khi gd xong t mới biết NetCafe chính là Shinosuke.vì vừa mua acc Shaggy xong là nó rao đổi lấy acc dl vì nó có w3 dl.NetCafe nói với mình là lúc hỏi mua Shaggy k có đề cập đến đổi acc =w3 dl mới ảo chứ.Nó là ng ae của các b.ae quen trên mạng hay như thế nào.liệu các b có hiểu rõ đc bản chất con người của nó ko

TuanMy
15-12-2013, 12:09 PM
upppppppppppppp

votongdanhmeo
15-12-2013, 12:18 PM
Upp cho a e nhé.thằng này mới có thêm acc Rff GMevent nhé.nó dùng acc Shagyy hỏi mua ske nhưng t k bán.nó lấy acc Gmevent vào lừa đảo chục con ske nhé.a e bố thí cho nó.rr nhất sv :))

thế b nói vậy là chuẩn r vì lúc t post trên kênh game NetCafe là Shinosuke thì thằng Gmevent lại bảo ko phỉa đâu,DKM,b nói t mới biết nó lại là Gmevent.ae kiler xem mà xử lí đi.t nói k sao đâu.ae điều tra lại đi nhé

lalalavs
15-12-2013, 12:26 PM
thế b nói vậy là chuẩn r vì lúc t post trên kênh game NetCafe là Shinosuke thì thằng Gmevent lại bảo ko phỉa đâu,DKM,b nói t mới biết nó lại là Gmevent.ae kiler xem mà xử lí đi.t nói k sao đâu.ae điều tra lại đi nhé

Nó vừa lừa mình 10 con ske.bố nhà thằng cu :))

votongdanhmeo
15-12-2013, 12:39 PM
Nó vừa lừa mình 10 con ske.bố nhà thằng cu :))

b chơi nv j nói ra để ae killer lấy lại cho b:))

lalalavs
15-12-2013, 12:45 PM
b chơi nv j nói ra để ae killer lấy lại cho b:))

Thôi bạn ơi.có mấy con ske tiếc gì đâu.coi như bố thí cho nó.up để cho a e mình biết tránh nhừng thành phần ntn thôi :))

votongdanhmeo
15-12-2013, 12:52 PM
Thôi bạn ơi.có mấy con ske tiếc gì đâu.coi như bố thí cho nó.up để cho a e mình biết tránh nhừng thành phần ntn thôi :))

b nói t mới biết là Gmevent.vl thật

lalalavs
15-12-2013, 12:59 PM
b nói t mới biết là Gmevent.vl thật

Nó bảo bị Hack acc.lúc trước thấy giao bán đồ.lúc sau vẫn thấy giao bán,cả 2 thằng cùng đứng A3 luôn,lại còn bảo đứng nc k đc à.dị vl :))

bubebim
15-12-2013, 01:03 PM
xin lỗi bạn đi nhé bạn nên đọc kĩ những lời t viết. w3 DL thằng Kingkiller nó đổi = acc Shaggy. Còn cái w3 DL Luck đó bạn có thể hỏi sum KhoDeAnh mình mới bán 100k thẻ cho bạn ý nhé còn t với thằng KingKiller đó chả liên quan nên bạn đừng có đi ghán cái tên NetCafe là Shinosuke nhé!

lalalavs
15-12-2013, 01:07 PM
xin lỗi bạn đi nhé bạn nên đọc kĩ những lời t viết. w3 DL thằng Kingkiller nó đổi = acc Shaggy. Còn cái w3 DL Luck đó bạn có thể hỏi sum KhoDeAnh mình mới bán 100k thẻ cho bạn ý nhé còn t với thằng KingKiller đó chả liên quan nên bạn đừng có đi ghán cái tên NetCafe là Shinosuke nhé!

Thằng này là Shaggy đấy hả.Giải thích cái gì nữa :)).tốt nhất là mua acc khác đi nếu muốn lừa a e tiếp :))

votongdanhmeo
15-12-2013, 01:19 PM

b văn giỏi lắm,nhưng kế hoạch lừa đảo vẫn còn sơ hở b ah.mình k tội gì ôm rơm nặng bụng,gây thù oán làm j cả.mình biết b từ mấy hôm trc rồi,mình chỉ nói b là Shinosuke cho a lâm Smiley thôi.nhưng mấy hôm sau thấy b hổ bao và lại tai tiêng quá nên mình mới nên diễn dàn nói sự thật.Nếu b trong sạch thì k phải để t mời lên dien dan đâu nhé
b bảo mua acc Shaggy rồi bán cho Kingkiller.trc khi biết b là shinosuke thi t biết b k có mấy tro vớ vân vì b là Netcafe ma nên t k thong bao đổi chủ(với lại acc Shaggy cùi thông bảo cũng ngai).Nhưng b biết thang KingKiller lua dao sao k báo cho moi ng.
Thế Gmevent là ai,là bạn luôn hả,b có nick lalalavs nói đó

votongdanhmeo
15-12-2013, 01:21 PM
Thằng này là Shaggy đấy hả.Giải thích cái gì nữa :)).tốt nhất là mua acc khác đi nếu muốn lừa a e tiếp :))

uh nó là Shaggy đó b :))

BoMayLa
15-12-2013, 01:25 PM
vảm ơn bạ rất nhìu m cần 10 bài viết mong bạn thông cảm =))

bubebim
15-12-2013, 02:54 PM
Thôi bây giờ nói 1 câu thôi nhé: chúng m thích nghĩ sao thì nghĩ nhé t như thế nào thì t tự biết tin hay không thì tùy.
Nói chuyện với chúng m mệt lắm chơi được thì chơi không chơi được thì nghỉ

lalalavs
15-12-2013, 06:35 PM
Thôi bây giờ nói 1 câu thôi nhé: chúng m thích nghĩ sao thì nghĩ nhé t như thế nào thì t tự biết tin hay không thì tùy.
Nói chuyện với chúng m mệt lắm chơi được thì chơi không chơi được thì nghỉ

Chơi thì cứ chơi thôi.lừa đảo thì cả Sv nó khinh như con chó :))

votongdanhmeo
15-12-2013, 07:51 PM
Chơi thì cứ chơi thôi.lừa đảo thì cả Sv nó khinh như con chó :))

chuẩn mẹ nó luôn ^^

bubebim
16-12-2013, 12:53 PM
Ai chó thì người đó biết thôi.
Còn hơn 1 số thể loại đi ghán ghép + cãi chầy thì cũng khinh hơn con CHÓ....

VuManhHung
19-12-2013, 10:48 PM
Dkm thằng shaggy lừa đảo.em là nhân vật HuVoao cũng mới bị nó lừa 20k.mất 20k ko tiếc nhưng tức vì cái thói lừa đảo rẻ rách.ko xứng đáng