PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] _____ MOD VÀO Giai thích giúp em với_____

Lee Fanny
10-12-2013, 05:37 PM
2 mod topic này có nói là nhỡ em lấy 2 yahoo tự làm đúng k :) em rảnh chắc mod có thể kiểm tra tai khoản nhân vật DontOver có đúng nạp thẻ mà em gửi không thứ 2 là yahoo chỉ có 1 chứ k có 2 nhé :) mong admin nhìn kỹ đây nhé và topic bán acc của người ta có ghi rõ sdt nhé không chỉ là 1 topic ng ta bán acc mà còn nhất nhiều topic ngta rao bán nhé http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1183780-___-ADMIN-MOD-V%C3%A0o-gi%C3%BAp-em-v%E1%BB%9Bi-)-_____&p=982766#post982766 mong admin xem sét lại giùm bạn có thể kiểm tra khoảng TG đấy em có log 2 acc hay k và IP 2 bên nc giống nhau hay k :) kiểm tra em luôn hộ topic http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1183714-B%C3%A1n-Ac-RF này có phải giống IP của em không nhé

Lee Fanny
10-12-2013, 05:38 PM
quan điểm hơn là trong topic ngta còn chửi em nhé :) mong admin đọc và kiểm tra IP giùm nhé k lại bảo em tự làm tự biện luận

ThjenMenh
10-12-2013, 05:40 PM
Trước tiên xin chia buồn cùng bạn và mong bạn thông cảm ,
Trường hợp của bạn chúng tôi ko thể xử lí được vì ko giao dịch qua Mu Bank và chúng tôi ko có bằng chứng gì trong tay về vụ việc này ,
Dẫu bạn có hình ảnh cuộc trò chuyện nhưng nếu xử lí nhân vật kia họ lên diễn đàn sẽ nói 2 nick Y!M đều là của bạn thì thật sự chúng tôi ko kiểm tra được vì Yahoo ko phải do chúng tôi là ADM .

Một lần nữa xin chia buồn cùng bạn .

Bạn đọc kỹ lại nhé.
và nếu ko còn ý kiến gì mình sẽ close tp này !

Lee Fanny
10-12-2013, 05:45 PM
Bạn đọc kỹ lại nhé.

vậy bạn có thể kiểm tra ip mà

Lee Fanny
10-12-2013, 05:46 PM
Bạn đọc kỹ lại nhé.

ngta có rao bán hàng loạt acc và lấy 2,3 ních dien dan vào chửi :) mình chẳng nhẽ lại k kiểm tra dc cái IP mà cũng ns thẳng mình k rảnh đi làm cái trò vớ vẩn :)

ThjenMenh
10-12-2013, 05:47 PM
Xin chia buồn với bạn.
Chúng tôi không thể hỗ trợ b khi b không giao dịch thông qua MU BANK.
Lần sau bạn hãy giao dịch thông qua MU BANK để được đảm bảo quyền lợi và tránh bị lừa như thế này nhé.

Đây là câu trả lời dành cho bạn.
Chúng tôi ko thể giúp thì thêm !
Chia buồn vs bạn 1 lần nữa.
Close TP !!!