PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] ADM xem giúp mình với

bimbimmc
10-12-2013, 06:49 AM
hiên tại mình rất khó hiêu , mình train 1 ac sum 1 DK thì ác DK giật ko luyên được mình rs lại may vẫn giật , minh thử train sum với dw thì lại chơi bình thường , hôm trước máy tính mình vẫn long 3 ac cả ngày không sao h vẫn long 3 ac BT nhưng cứ long DK lại giật adm xem hộ minh và cho mình biết cách khác phụ nhé

bimbimmc
10-12-2013, 06:51 AM
thật là hài DK với DW lại không giật

BichDao
10-12-2013, 07:08 AM
Mình cũng F vs DK lag tung lên, mà 1 DK cũng lag :((
ADM xem fix dùm cái này đi

bimbimmc
10-12-2013, 07:12 AM
chơi 3 ac ko có sum vân ngon 2 ac 1 dk 1 sum giật luôn

o0oOkaso0o
10-12-2013, 07:43 AM
hiên tại mình rất khó hiêu , mình train 1 ac sum 1 DK thì ác DK giật ko luyên được mình rs lại may vẫn giật , minh thử train sum với dw thì lại chơi bình thường , hôm trước máy tính mình vẫn long 3 ac cả ngày không sao h vẫn long 3 ac BT nhưng cứ long DK lại giật adm xem hộ minh và cho mình biết cách khác phụ nhé

ta cũng 3 ác 1 SM 1 Dk 1 DW nhiều khi log thêm 1 con buff nữa mà vẫn thấy bình thường :D

bimbimmc
10-12-2013, 07:46 AM
hài ko hiêu luôn my mâp nào ta long sum ks xem cho giật ko

♥ Libra ♥
10-12-2013, 07:51 AM
Chúng tôi sẽ kiểm tra lại vấn đề này.
Các bạn hãy chờ kết quả nhé.

bimbimmc
10-12-2013, 08:32 AM
ADM xem lại SV đi giờ chơi 1 ác giật quá BT mình vân long 3 ac PK

bimbimmc
10-12-2013, 09:26 AM
adm đã fin lỗi chưa tôi thấy rất là buồn cưòi lúc 1 ac giật với lang lúc 2 ac cũng lang giật có lúc 2 ac lại ngon chẳng hiêu ji nữa ADM là ngươi tạo ra MU có biết lỗi gì không

oOKhunGOo
10-12-2013, 10:34 AM
Upppppppppppppppppp

botchien
10-12-2013, 10:39 AM
cu' choi tam`10p---15p dis..........fix........thx......:57;

MonDayBuon
10-12-2013, 11:14 AM
Class DK đi bình thường không sao, hok thấy giật, nhưng cứ xoay kiếm là màn hình rung, giật vãi...!

botchien
10-12-2013, 11:20 AM
up.............:25;

nam
10-12-2013, 11:43 AM
khả năng lỗi ĐK rồi chứ sm vẫn nhảy đều :))

halong
10-12-2013, 12:01 PM
Tớ cho SM làm Cave giữ bãi cho DK ko sao cả. đôi khi thay nhau cả DW. EF giữ bãi gom quái cho DK thấy BT

Tóm lại: ADM Up vừa qua có vấn đề , chưa tương thích dc hết với phần mềm Máy Tính rồi

botchien
10-12-2013, 12:32 PM
cu' tam` 10---15p...dis tung` acc..........vua` kip rs.........:D

bimbimmc
10-12-2013, 03:44 PM
bó tay qua lúc lang lúc không chẳng hiểu nữa giờ w lai lang mình vào xem phim vân BT w lang không rs được

ThjenMenh
10-12-2013, 03:49 PM
bó tay qua lúc lang lúc không chẳng hiểu nữa giờ w lai lang mình vào xem phim vân BT w lang không rs được

Mình vẫn dùng bt mà. Bạn thử rs lại model coi sao !

o0oOkaso0o
10-12-2013, 07:10 PM

mình cũng bt, chả sao cả :v

_Romeo_
10-12-2013, 07:37 PM
ôi lagggggggggggggggggggggggggggggggggggggggg :14;

bimbimmc
10-12-2013, 07:45 PM
mình vân BT mà có sao đâu hay

SatDaiCa
10-12-2013, 08:18 PM
Tình hình sau bảo trì lag giật riêng nhân vật DK là quá rõ ràng.Những thằng nói rằng vẫn bình thường thì đúng là "ngu như 1 con lợn"Cái đệt...chữa cháy mà cũng đéo biết cách giải thích thì đúng là Ngu hết thuốc chữa.Trước cắm 1 acc UT+1 acc gom quái +1 acc cày vẫn bình thường.Giờ kể cả 1 acc DK quay kiếm vẫn lag ( trừ trường hợp vứt hết đao,kiếm sài chùy)chỉ có sài chùy đi cầy là ko lag.Thưa với các Cụ BQT là ko phải do máy hay modem con khỉ gì cả đâu.Cái lỗi này là do chính từ sau bảo trì nó ra .Tôi đã đi lang thang gần 10 quán net rồi mà tình hình vẫn vậy.Làm đéo gì có chuyện lỗi do máy.Chỉnh sửa nhanh đi cho anh em chơi cho thoải mái.
Cái thằng nói câu "vẫn bình thường"đúng là Ngu như 1 con lợn :4;

Khóc Trong Mưa
10-12-2013, 08:28 PM
Tình hình sau bảo trì lag giật riêng nhân vật DK là quá rõ ràng.Những thằng nói rằng vẫn bình thường thì đúng là "ngu như 1 con lợn"Cái đệt...chữa cháy mà cũng đéo biết cách giải thích thì đúng là Ngu hết thuốc chữa.Trước cắm 1 acc UT+1 acc gom quái +1 acc cày vẫn bình thường.Giờ kể cả 1 acc DK quay kiếm vẫn lag ( trừ trường hợp vứt hết đao,kiếm sài chùy)chỉ có sài chùy đi cầy là ko lag.Thưa với các Cụ BQT là ko phải do máy hay modem con khỉ gì cả đâu.Cái lỗi này là do chính từ sau bảo trì nó ra .Tôi đã đi lang thang gần 10 quán net rồi mà tình hình vẫn vậy.Làm đéo gì có chuyện lỗi do máy.Chỉnh sửa nhanh đi cho anh em chơi cho thoải mái.

Thằng này nói năng ngu thế nhỉ ! Người ta ko bị sao thì Người Ta nói bình thường. Còn của mày bị thì mày phản ánh để ADM giải quyết. Ảnh hưởng gì đến Người khác hả ??

Thiết nghĩ : Mày đúng là Con Chó ăn Cứt nên ko biết khôn ^^!

SatDaiCa
10-12-2013, 08:31 PM
Thằng này nói năng ngu thế nhỉ ! Người ta ko bị sao thì Người Ta nói bình thường. Còn của mày bị thì mày phản ánh để ADM giải quyết. Ảnh hưởng gì đến Người khác hả ??

Thiết nghĩ : Mày đúng là Con Chó ăn Cứt nên ko biết khôn ^^!
Cái địt mẹ mày,đây không phải là số ít người bị.Quá nhiều người bị nên nó mới ra vấn đề.Chỉ là cái lỗi do sau bảo trì nó mới thế,cái địt mẹ con chó này chửi cái địt mẹ mày à =))

SatDaiCa
10-12-2013, 08:34 PM
Mu lag thì kêu lag...địt gì phải nói láo.Làm tốt thì game thủ nó yêu quý chơi nhiều,làm ko tốt thì chúng nó bỏ hết ...có thế thôi ,đơn giản trả có cái địt gì mà phải lăn tăn :4;

SoCongTu
10-12-2013, 08:35 PM

Bình tĩnh đi thằng em Sat.Từ từ rùi adm sẽ fix lại thui ko dc nóng vội.Còn mod ThienMenh là mod tập sự đang thử việc biết rõ sao dc mà chửi nó hả Sat

SatDaiCa
10-12-2013, 08:50 PM
Bình tĩnh đi thằng em Sat.Từ từ rùi adm sẽ fix lại thui ko dc nóng vội.Còn mod ThienMenh là mod tập sự đang thử việc biết rõ sao dc mà chửi nó hả Sat
Nói thật là đến giờ phút này sv ThaiDuong còn dc tầm 20 thằng tâm huyết chơi theo đuổi.Nếu ADM cảm thấy cho hoạt động mượt thì anh em vui cầy,còn nếu cứ lag hay ... thì tốt nhất đóng sv ...ô kê con dê.Có lỗi thì anh em nó mới kêu,ko lỗi thì kêu lằm gì cho mệt,mất thời gian.Có 1 số con gà đéo hiểu cái cặc gì nhưng cứ tỏ ra nguy hiểm ...thế mới kinh :4;

Khóc Trong Mưa
10-12-2013, 08:52 PM
Cái địt mẹ mày,đây không phải là số ít người bị.Quá nhiều người bị nên nó mới ra vấn đề.Chỉ là cái lỗi do sau bảo trì nó mới thế,cái địt mẹ con chó này chửi cái địt mẹ mày à =))

Tóm lại : Mày nói ko ít Người, có nghĩa là vẫn có Người ko bị như thế . Sao mày là Chó ăn Cứt mà vẫn ngu cả về cái lời nói + Ngôn Từ, Cú Pháp vậy ?? Để mày bảo họ là ngu như con lợn ??

SatDaiCa
10-12-2013, 09:02 PM
Tóm lại : Mày nói ko ít Người, có nghĩa là vẫn có Người ko bị như thế . Sao mày là Chó ăn Cứt mà vẫn ngu cả về cái lời nói + Ngôn Từ, Cú Pháp vậy ?? Để mày bảo họ là ngu như con lợn ??
Tao nói ko ít người bị tức là những người bị là người tỉnh táo và thấu hiểu cái game này,còn những số ít nói ko bị nghĩa là những thằng ngu mày hiểu chưa.Cái đệt...chơi mà chỉ biết cắm đầu cầy thì ko khác gì ngu như lợn :4;

SatDaiCa
10-12-2013, 09:04 PM
Cày đến khi lag cũng đéo biết là tại sao mà lag thì ngu quá nhỉ :4;

Khóc Trong Mưa
10-12-2013, 09:04 PM
Tao nói ko ít người bị tức là những người bị là người tỉnh táo và thấu hiểu cái game này,còn những số ít nói ko bị nghĩa là những thằng ngu mày hiểu chưa.Cái đệt...chơi mà chỉ biết cắm đầu cầy thì ko khác gì ngu như lợn :4;

Mày chơi NV nào SV nào xem mày khôn dc hơn ai ?? Hay Đầu thì To, Óc = Quả Nho ??

SatDaiCa
10-12-2013, 09:05 PM
Tại máy nên lag à..ha ha ha ...1 lũ ngu :52;:52;:52;

KoTen113
10-12-2013, 09:05 PM
vô mu lúc dc lúc dis.ADM coi lại thử xem nào

SatDaiCa
10-12-2013, 09:07 PM
Mày chơi NV nào SV nào xem mày khôn dc hơn ai ?? Hay Đầu thì To, Óc = Quả Nho ??
Nói tóm lại là đéo phải phận sự của mày,nói ra thì mày cũng sửa lỗi dc đéo đâu.Mu mượt thì anh em nó chơi nhiều...lag thì chúng nó chán thế thôi ...

botchien
10-12-2013, 09:24 PM
Mod cho hoi~ ti......
----Sao ko co' Doi' dich. duoc. voi' G....khac' vay.....
----No' cu' bao'...kha~ nang phoi' hop. bi. gioi' hang. trong khi cong thanh`.....la` gi`.....thx..........

bimbimmc
10-12-2013, 11:43 PM
DK train xoay kiêm hay combo xoay kiêm thì giật autu để combo lai không giật adm fix lỗi đi =))