PDA

View Full Version : Mod, GM or ADM nào đổi sdt acc taituyen xin trả về sdt cũ cái...!!!

GodFathers
09-12-2013, 08:11 PM
Như tít....
Cụ thể là như sau:
Mình có bán acc taituyen, nv: Godfather , sv BaVuong
Mình có dua thông tin cho chủ acc mới để trai. Nhưng vì còn nợ mình 70k thẻ, hẹn 2 ngày sau trả đủ cho mình rồi mình chuyên sdt cho. Sau 2 ngày mình pm thi mất hút
Co 70k mà làm ăn trò mèo quá... nếu cậu ấy pm xịn mình thì mình cho ngay...tiếc ji mấy chục K. Đằng này làm như vậy khác j lừa đảo..
Có thông tin, chắc cậu ta pm bác GM nao đó rồi nói doi rằng lúc lập acc đăng kí sdt linh tinh, ko nhớ, rồi bay gio nho GM đổi hộ....
Em để nghj bác nào doi sdt của acc, xin tra về sdt dang ki acc ban đâu : 0978 454 272 . Nếu theo luật thi doi sdt pai block acc va ko có sự tranh chấp acc thi moi dc doi sdt...
Đây là link em bán acc đây : http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1183441-B%C3%A1n-Acc-RF-Godfather
Mình làm nhu vay ko pai để dòi lai acc, mà minh chi muốn noi mot điều: Game cung nhu ngoai đòi, làm ăn pai dang hoàng.. Nếu mình nhu nguoi khác thi câu ấy mất toi mấy trăm k tiền thẻ rôi.....

♥ Libra ♥
09-12-2013, 08:13 PM
Chúng tôi không giải quyết những sai xót sảy ra trong khi mua bán mà không thông qua MU BANK :).

GodFathers
09-12-2013, 08:20 PM
Hom qua co pm anh Meo, a bao rang: sdt chi co ADM or GM moi doi dc thoi...
Acc la minh dang ký, la acc của mình sau này minh mới bán.... thế mình ko nt để lấy mã OTP thì ai có thể đôi đc sdt hả MOD...

sayonara
09-12-2013, 08:21 PM
ko gd qua Mubank chịu đi =))

GodFathers
09-12-2013, 08:22 PM
Chắc MOD ko rõ vấn đề...
Vấn để o dây là mình ko nt lấy ma OTP để đổi sdt,.. thế mà sdt lại bj đổi... Mod giai thick sao?

♥ Libra ♥
09-12-2013, 08:22 PM
Nếu bạn ko trực tiếp nhắn tin lấy mã OTP thì chỉ có adm mới đổi được sđt .

GodFathers
09-12-2013, 08:23 PM
Vấn để ko pai Mu bank...
van để là làm thế nào đổi đc sdt của tk....

ko gd qua Mubank chịu đi =))

Pisces
09-12-2013, 08:25 PM
Như bạn đã nói bạn bán acc cho 1 người mới và đưa thông tin cho họ. Vậy họ có đủ khả năng để thay đổi số điện thoại.

GodFathers
09-12-2013, 08:27 PM
Chuẩn.. Mod nói câu này quá chuẩn..
Thế minh mới nói.. minh ko truc tiếp nt lấy mã OTP để đổi sdt mà tk vẫn bị đổi sdt...
Neu có ai doi dổi sdt: adm pai block tai khoan, va ko say ra tranh chấp thi adm moi dổi...

Bây giờ sảy ra chanh chấp acc thi MOD tính sao...

Nếu bạn ko trực tiếp nhắn tin lấy mã OTP thì chỉ có adm mới đổi được sđt .

GodFathers
09-12-2013, 08:28 PM
Cần nhung tt ji thi thay đc?
theo minh dc biet.. nếu thay sdt thi minh phai truc tiep nt hoac adm doi ho....
MÀ adm đôi họ thi acc ko sảy ra tranh chấp moi dc đổi mà... đúng ko mod..

Như bạn đã nói bạn bán acc cho 1 người mới và đưa thông tin cho họ. Vậy họ có đủ khả năng để thay đổi số điện thoại.

ThjenMenh
09-12-2013, 08:34 PM
Cần nhung tt ji thi thay đc?
theo minh dc biet.. nếu thay sdt thi minh phai truc tiep nt hoac adm doi ho....
MÀ adm đôi họ thi acc ko sảy ra tranh chấp moi dc đổi mà... đúng ko mod..

Vậy bạn có biết từ khi bạn bán acc đến bjo là bnhiu ngày ko ???
Hiểu luật vẫn phạm luật thì bạn chịu thôi !!!

GodFathers
09-12-2013, 08:36 PM
Nhờ mod check em xem sdt bị đổi lúc nào..
Việc này ko biết Mod co làm dc ko?

Vậy bạn có biết từ khi bạn bán acc đến bjo là bnhiu ngày ko ???
Hiểu luật vẫn phạm luật thì bạn chịu thôi !!!

sayonara
09-12-2013, 08:37 PM
nghỉ chơi đi ... coi như cho người ta 70k đi :) nếu kéo quá .. làm khổ MOD quá

VanDamMeQ8
09-12-2013, 08:37 PM
Sao mà làm dc :-p .
Với lại theo mình dc biết mún pm ADM đổi sdt thì phải nhớ tất cả sdt dk . Trong web thì có vài số xxx thì làm sao thằng kia nó biết dc hết tất cả số dt thế . Hay là chú dùng sdt dk để gd nt với nó . :-p

ThjenMenh
09-12-2013, 08:38 PM

Mod ko có quyền. chỉ có ADM + Mu bank ms đổi đc thôi. từ thời điểm bạn bán đến bjo là bnhiu ngày ???
Mời bạn tham khảo TP này nhé
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1125435-H%E1%BB%97-tr%E1%BB%A3-thay-%C4%91%E1%BB%95i-th%C3%B4ng-tin-t%C3%A0i-kho%E1%BA%A3n

Sau đó k còn gì thắc mắc mình sẽ close. Ok !!!

VanDamMeQ8
09-12-2013, 08:41 PM
Mod ko có quyền. chỉ có ADM + Mu bank ms đổi đc thôi. từ thời điểm bạn bán đến bjo là bnhiu ngày ???
Mời bạn tham khảo TP này nhé
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1125435-H%E1%BB%97-tr%E1%BB%A3-thay-%C4%91%E1%BB%95i-th%C3%B4ng-tin-t%C3%A0i-kho%E1%BA%A3n

Sau đó k còn gì thắc mắc mình sẽ close. Ok !!!

MOd này nc cứng quá . Close thôi :))

GodFathers
09-12-2013, 08:52 PM
Minh co 1 sdt de choi game, cung la so dt dang dung.. chắc nó doán trúng... :D:D:D
Ak.. có pm MeoHoang hoi roi... Meo bao ko doi..
Potrym.com.... ảo vãi...
Nói chung nc với mấy MOD ko giai quyết vd ji ca....
Nó cũng ranh ma thật.... Nick minh rơi vào tay nó chắc huỷ hoại cả thanh danh... :20;:20;:20;

AE đi cày cuốc có gặp nó, nhớ dặn nó hộ mình 1 câu: "Cố gắng cày cuốc nên người nha...."
Mod close hộ cái...!!!

Sao mà làm dc :-p .
Với lại theo mình dc biết mún pm ADM đổi sdt thì phải nhớ tất cả sdt dk . Trong web thì có vài số xxx thì làm sao thằng kia nó biết dc hết tất cả số dt thế . Hay là chú dùng sdt dk để gd nt với nó . :-p

Ngọc Bích
09-12-2013, 08:55 PM
Uppppppppppp

ThjenMenh
09-12-2013, 08:55 PM
Có 1 lời khuyên nho nhỏ vs bạn. Lập 1 TP # với tiêu đề # có lẽ sẽ hay hơn và có thế các ADM hay Mu bank sẽ có câu tl dành cho bạn
Thân !
Tp này mình Close nhé !