PDA

View Full Version : Đề nghị BQT của Mu-Hanoi.net Dep Bỏ Lưc lượng SBH đi..................

MILEUOT
08-12-2013, 09:58 PM
theo mình đc biết hiện tại sv Bá Vương tệ nạn HACK rất là nhìu . Mà BQT thỳ ko xử lý hay toàn là chỗ wen biết lên ko xử lý đc.
Điển Hình nhân vật : OneTopHN Hack 100% mà GM : Gió Vô Tình bảo là ko hack là sao
đây là dẫn chứng lời nói của GM : [DJ] Tít
(Còn Nextop bạn hãy quay cho tôi clip PK tôi sẽ chỉ cho bạn hack ở chỗ nào..Đừng biện minh ở đây nhé! )
Còn đây là lời nói của GM : Gió Vô Tình :

(thôi , vấn đề stop tại đây , không cãi nhau nữa .
Tôi đã trao đổi thêm với anh Duy - Vodka , người trực tiếp giúp bạn làm clip trên để chứng minh và đã được xác nhận . Clip trên đã đủ chứng minh OneTopHN không hề sử dụng hack .

Nhân đây tôi cũng gửi lời xin lỗi chân thành đến OneTopHN nhé , đã làm mất nhiều thời gian của bạn chứng minh , mong bạn thông cảm .)
Đây là clip nhân vật : OneTopHN Hack Spedd 100% . ( cần ADM vào trả lời trực tiếp cho AE biết , đê lân sau AE nào bị tố cáo cũng giống OneTopHN cũng được GM : Gió Vô Tình xin lỗi )

http://youtu.be/n3I--Z-hGTw

anhtram501
08-12-2013, 10:00 PM
upppppppppppppp lên

MrHieuBeo
08-12-2013, 10:01 PM
theo mình đc biết hiện tại sv Bá Vương tệ nạn HACK rất là nhìu . Mà BQT thỳ ko xử lý hay toàn là chỗ wen biết lên ko xử lý đc.
Điển Hình nhân vật : OneTopHN Hack 100% mà GM : Gió Vô Tình bảo là ko hack là sao
đây là dẫn chứng lời nói của GM : [DJ] Tít
(Còn Nextop bạn hãy quay cho tôi clip PK tôi sẽ chỉ cho bạn hack ở chỗ nào..Đừng biện minh ở đây nhé! )
Còn đây là lời nói của GM : Gió Vô Tình :

(thôi , vấn đề stop tại đây , không cãi nhau nữa .
Tôi đã trao đổi thêm với anh Duy - Vodka , người trực tiếp giúp bạn làm clip trên để chứng minh và đã được xác nhận . Clip trên đã đủ chứng minh OneTopHN không hề sử dụng hack .

Nhân đây tôi cũng gửi lời xin lỗi chân thành đến OneTopHN nhé , đã làm mất nhiều thời gian của bạn chứng minh , mong bạn thông cảm .)
Đây là clip nhân vật : OneTopHN Hack Spedd 100% . ( cần ADM vào trả lời trực tiếp cho AE biết , đê lân sau AE nào bị tố cáo cũng giống OneTopHN cũng được GM : Gió Vô Tình xin lỗi )

http://youtu.be/n3I--Z-hGTw

lại có chuyện để nói

0905533999
08-12-2013, 10:03 PM
:)). Thế mà hôm nay hi sinh 20 phút để chạy sang k4 xem solo để đc gần thần tượng mà anh í đi đâu có một chút buồn nhẹ vì mất 20 điểm ủy thác :(

Sky810
08-12-2013, 10:06 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppp

DakHero
08-12-2013, 10:06 PM
nói chung là chỉ cần quen biết là thoát. Vậy thôi

MILEUOT
09-12-2013, 09:39 AM
sao ko thay GM nao vao co y kien nhi? hai vkl

namdz
09-12-2013, 09:47 AM
GVT lại còn xin lỗi OnetopHN với cái clip kia :)) quar thật người có quyền bao giờ cũng lắm công lý. người có tiền bao giờ cũng lắm cái dc gọi là lẽ phải :)). ảo vl

missseo90
09-12-2013, 09:53 AM
Mấy thằng KillDogs này ngu vkl..... cái clip trả nói lên clg... đm pk thua toàn đổ ngta hack... bố mấy con bệnh hoạn biến thái này

Chaos
09-12-2013, 10:09 AM
Đây là clip minh oan cho NextTopHN và đã đc BQT kiểm tra. http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1183660-M%E1%BB%9Di-BQT-v%C3%A0-to%C3%A0n-th%E1%BB%83-AE-GAMER-TH%E1%BB%A6-c%C3%B9ng-nghi%C3%AAn-c%E1%BB%A9u-nh%C3%A9-!&goto=newpost
Các bạn ko có tội mà cứ bị người khác ép buộc phải nhận tội thì sẽ nghĩ ntn ?

MILEUOT
09-12-2013, 10:23 AM
Đây là clip minh oan cho NextTopHN và đã đc BQT kiểm tra. http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1183660-M%E1%BB%9Di-BQT-v%C3%A0-to%C3%A0n-th%E1%BB%83-AE-GAMER-TH%E1%BB%A6-c%C3%B9ng-nghi%C3%AAn-c%E1%BB%A9u-nh%C3%A9-!&goto=newpost
Các bạn ko có tội mà cứ bị người khác ép buộc phải nhận tội thì sẽ nghĩ ntn ?

May bac GM vao mo to mat ma so sanh clip to cao va clip lam cua OneTopHN nhe xem no khac nhau o cho nao rui moi noi nhe . Con ko lam dc thy dep bo SBH . De AE no HACK thoai mai ko ai fai to cao nhau lam ji cho no met . chu dung lam an kieu day AE no coi thuong GM cho . Noi tom lai BQT Mu-HaNoi.net nay tuyen toan Mod ko co 1 trinh do chuyen mon nao het . Da lam Mod thy fai co 1 chut chuyen mon moi dc . Chu lam Mod vao tra loi may cau vo van thy nghi di cho no khoe:4;

Chaos
09-12-2013, 10:26 AM
Nếu có góp ý gì về mod thì bạn pm YH: hanoi_onetime nhé.
Bạn hãy đọc kỹ rồi tôi nói " Topic của NextTop đã chứng minh đc mình vô tội và đã đc BQT kiểm tra "

khaicofe92
09-12-2013, 10:27 AM
Hóng . :4;

MILEUOT
09-12-2013, 10:37 AM
Tot nhat bac nao GM hay Mod xu ly Hack thy vao day nc cho AE cung tham khao ko phai pm rieng lam ji cho no met

Chaos
09-12-2013, 11:14 AM
Nếu bạn muốn nói về video tố cáo hack thì đây là các video và câu trả lời tại đây.
Nếu về vấn đề khác hãy lập topic khác nhé.
Close topic này.