PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Ai cầm acc CopBeo vào mà xem nhé :))

kubeobn
07-12-2013, 10:39 PM
Tình hình là kung ko muốn nói. nhưng hôm nay vô tình thấy có người chửi CopBeo nên đành phải lên đây viết đôi lời
Cho gửi đến thằng nào đang cầm acc CopBeo cua? mình. vì chợt tin tưởng 1 nv có tín trong MU-HN này mà dẫn đến ch mất acc. ok. mình tin người mình mất mình chấp nhận.minh ko chui boi hay noi ten nv lay acc minh roi nhung hom nay vao game lai thay co nguoi chui CopBeo nen minh danh len day viet doi loi ae nao da tung biet thi coi nhu chua co thang CopBeo o cai MU-HN nay nhé no mat tich roi.
nói thật ai đang sở hữu nó thì đừng có làm mất mặt cái tên. kung ko danh giá gì nhưng nói thật nó kung để nhiều người tôn trọng. đã lấy đc acc cua nguoi khac ma đéo mất tiền rôi thi đừng có lam nhục cái tên của người ta nhu thế. đừng có để người khác chửi vao mặt như vậy đéo hay đâu. game thi game no kung la cai de? danh gia pham chat kon nguoi day.
thoi. kung ko muon noi nua. thay vi thanh minh nay no thi choi lam sao cho do~ bi chui di. kung chi? de? Giai? tri thoi chu ko to tac j. nhung ai o? lai choi vui ve nhe.

zaxkaza
08-12-2013, 02:34 PM
vl dkm co; the;' ma` cung~ lua` dao?... con copbeo lam may con gau cua tao roi
gap dau bem chet'

dskviger
08-12-2013, 04:39 PM
đáng bao nhiêu đâu cơ chứ :-s