PDA

View Full Version : Bảng Phong Thần: a e đánh giá hộ đối tượng này

dieulinh3
06-03-2011, 09:37 AM
sau khi up ss6.1 RF . a e đang hân hoan hưởng thụ điều mới+hay+đẹp trong thế giới phép màu. mình xin đưa ra 1 nhân vật cho a e đánh giá hộ là : DNTy
thằng này trong game lừa đảo gần như đc coi là đệ tử của TINODJ cũ (nhưng rác cái là có cả lừa gấu số lượng nhỏ:)))
cái này ko thèm nói làm gì.nói mãi cũng nhàm. a e ai chưa biết thỳ toi
nhưng cái Ljnh thắc mắc ở đây là 1 thằng DK 1/~300 để im cho mình đánh gần 5 phút mà ko chết?????????????????
1. nó không măc đồ gì ngoại trừ cầm 1 kiếm robo???
2. đôi khi tự tin thách đấu cả Top????
3. lúc Ljnh chưa RL lần 2 thỳ vs 65k poin Ljnh+điểm. xiên gió Top như mrZIN+ 12312 chỉ 3 cái mà sao xiên thằng này mỏi tay luôn???????
Ljnh ko kịp chụp ảnh lại. nhưng nếu anh em nào đã từng đấu trường vs nó thỳ cũng hiểu phần nào. có gì chụp hộ cái Pic luôn nhé.

probaby
06-03-2011, 11:54 AM
Đơn giản thôi : nó hack đc point :))

NhoxConPro
06-03-2011, 12:04 PM
Hnay ks với o0SH0o
Lão bảo tăng 48k agi
Mình thì có 26k agi
Ks ko lại kêu mình hack agi
Mình bảo lại là gà tăng point train, rồi đòi duel del acc
Đồ nó thì set RX + 15, wing3 dk, DQN
Mình thì gậy tm exl super cùi, wing2 luck, set lg4% + 9
Còn chưa kể point nó hơn mình tận 30k :))
Cuối cùng ks ko lại bảo mình nhục vì ko dám duel del acc rồi chạy biến mất =))

rengudan
06-03-2011, 12:34 PM
thêm 1 bé heosbrit nữa . thằng này đầu chòm trong auto bơm máu . hiện tại đã thêm LypertyX0
Với bé Heros , mình 300k máu , thỉnh thoảng chạm vào nó cái tự die luôn , . Nhấn mạnh chỉ cần chạm vào nó là mình die ( máu nó khoảng 400k ) kể cả 1m hay 3 m máu cũng ko chết thế đc

meocodon9x
06-03-2011, 12:40 PM
thằng DNty này dám lừa 50k vp mua gấu của em ta hả :-L

meocodon9x
06-03-2011, 12:42 PM
thêm 1 bé heosbrit nữa . thằng này đầu chòm trong auto bơm máu . hiện tại đã thêm LypertyX0
Với bé Heros , mình 300k máu , thỉnh thoảng chạm vào nó cái tự die luôn , . Nhấn mạnh chỉ cần chạm vào nó là mình die ( máu nó khoảng 400k ) kể cả 1m hay 3 m máu cũng ko chết thế đc

jo có thếm thể loại hack khi mà mình đánh nó minh die mới đểu chứ

hoangbjtn
06-03-2011, 01:00 PM
Thằg lày phải troém a ạ :))

TyQNp
11-03-2011, 04:23 AM
sau khi up ss6.1 RF . a e đang hân hoan hưởng thụ điều mới+hay+đẹp trong thế giới phép màu. mình xin đưa ra 1 nhân vật cho a e đánh giá hộ là : DNTy
thằng này trong game lừa đảo gần như đc coi là đệ tử của TINODJ cũ (nhưng rác cái là có cả lừa gấu số lượng nhỏ:)))
nhưng cái Ljnh thắc mắc ở đây là 1 thằng DK 1/~300 để im cho mình đánh gần 5 phút mà ko chết?????????????????
3. lúc Ljnh chưa RL lần 2 thỳ vs 65k poin Ljnh+điểm. xiên gió Top như mrZIN+ 12312 chỉ 3 cái mà sao xiên thằng này mỏi tay luôn???????
Ljnh ko kịp chụp ảnh lại. nhưng nếu anh em nào đã từng đấu trường vs nó thỳ cũng hiểu phần nào. có gì chụp hộ cái Pic luôn nhé.
Thằng DNTy này người Đà Nẵng,mà Đà Nẵng là 1 thành phố trẻ năng động mà làm sao lại sinh ra 1 thằng súc(sinh) như thế nhỉ.Tao là TyQN tao ở Quảng Ngãi ở 1 tỉnh lẻ ko tên tuổi nhưng ko có cái lối sống BẨN như thế đâu.

Duke
11-03-2011, 05:25 AM
Thật ra MU nhiều cái rất buồn cười. :))
Mình từng có vài bài test những kết quả mỗi lúc lại khác nhau một trời một vực. =))
Đôi khi tự cười chính bản thân vì tại sao lại có những điều khó hiểu thế.
Thôi thì chúc mọi người bỏ qua được những điều khó hiểu ấy để chơi game vui vẻ.

Hay là đề nghị webzen áp dụng điện toán đám mây vào MU cho chuẩn nhỉ. :D

long92dn
11-03-2011, 08:50 AM
yayaya 4 rum này là của chúng ta :))

emneanh3
19-03-2011, 02:24 PM
upppppp ThanhHien vao ma xem updata da co nhun gdoi tuong hack dc agi
1. no1latao
2.đeosoai
day la 2 thanh vien trong G superHD mong ThanhHien vao lam viec cho thang tay de ae khoi phan ` nan

k3nshjn
19-03-2011, 02:33 PM
Đúng rùi Thằng DNTY hack là cái chắc
uppppp thêm thằng : No1LaTao , deosoai
Mình (BabieKingz và FireFox solo với deosoai đều ko ăn dc . Mấy hôm trc ss mới update , mình có solo với deosoai trên k3 , thì mình vẫn ăn dc , bạn ý còn bảo đồ mày ngon tao ko ăn dc , có ngon thì cởi đồ ra solo )
Còn No1LaTao thì hôm mới update im thin thít , đến hôm nay thì thách đấu cả sv từ sáng đến giờ :D

Destroyer
19-03-2011, 02:47 PM

Ơ này Linh ơi thế nợ tiền tớ rồi bye bye lun mà hem 1 lời từ biệt là sao hả bạn :-/

emneanh3
19-03-2011, 03:08 PM
uppppppppppppp THANH HIEN GHE WA XEM

Okas
19-03-2011, 03:14 PM

Tui ko biết ai thế nào. Nhưng tui WorldHair có nghich voi DNTY mấy lần thấy bình thường , 5s là hạ được chú DK đó , còn người khác thi tui ko biết. Xin hết! ^^

meocodon9x
19-03-2011, 03:21 PM
tình hình cho hỏi ở đấy có pac SM nào pro thắng dc VytDepZai ko :(

emneanh3
19-03-2011, 04:43 PM
thang sao ko thang do cac ban danh voi no no co dk gm sao cac ban danh dc :)) dung lac tieu de no1lantao va deóoai meo noi blue87 xem xet lai di tinh trang hack nhu the la ko dc roai

TyQNp
19-03-2011, 05:19 PM
No1Latao,nó đặt cái tên nhân vật của nó ám chỉ nó là đỉnh của đỉnh,nhưng ko biết có đỉnh ko mà khi AE tao chưa RL thi im như cái nhíp,lúc AE tao vừa RL xong là bắt đầu la hét như thần kinh,đòi thách đấu cả SV đấy các bác ạh,No1(nghe hài thật).Tặng anh đỉnh của đỉnh 1 câu nhé:'Bản lĩnh ko có bản lề lung lay"

LinDa
19-03-2011, 05:34 PM
đệt mợ các bác cho e nói 1 câu công =` nhé...e từng thi đấu vs thằng dnty và thua nó...sau 1 hồi chửi nó hack nó thanh minh và chỉ e vì sao e thua nó...sau lần rs em test lại điểm thì lại đánh đc..cho nên ai chứ riêng e nghĩ nó ko hack...còn Riêng ku No vs ku Deosoai thì.....ko ai dám nói lên điều j` 1 khi a ta đã hack =))

nguyenphuonglinh
19-03-2011, 05:38 PM
No1Latao,nó đặt cái tên nhân vật của nó ám chỉ nó là đỉnh của đỉnh,nhưng ko biết có đỉnh ko mà khi AE tao chưa RL thi im như cái nhíp,lúc AE tao vừa RL xong là bắt đầu la hét như thần kinh,đòi thách đấu cả SV đấy các bác ạh,No1(nghe hài thật).Tặng anh đỉnh của đỉnh 1 câu nhé:'Bản lĩnh ko có bản lề lung lay"

tra? Ai chiu thua ai:))roi xem cac' bac' Nao` O? Mu nay` La No1:))chi? co' Anh ADM la No1 thoi

nguyenphuonglinh
19-03-2011, 05:41 PM
updel phien Ban moi hack dau ra cac' bac' oiii.Ai bit chi? A cai'

nguyenphuonglinh
19-03-2011, 05:41 PM
upppppp ThanhHien vao ma xem updata da co nhun gdoi tuong hack dc agi
1. no1latao
2.đeosoai
day la 2 thanh vien trong G superHD mong ThanhHien vao lam viec cho thang tay de ae khoi phan ` nan

ui' sao bac' lai biet nguoi ta hack agi.updell phien ban hack = niemtin a`

nguyenphuonglinh
19-03-2011, 05:48 PM
Neu ma danh gia' Nhung A e hack agi tu phien ban trc thi` Minh Nhan. xet' co Nhung doi tu0ng nay`.
1.PolPod
2.VytDepZai
3.tyDNpro
4.WhiteHorse
5.BabieKingz
6.NatPhong.
.
.
.
.
.
.
.
.
Noi' chung phai? 60% Mu la co hack agi tu fien ban cu~ day'.con` co' loai nguoi thua kem nta roi` sua? Linh tinh

NguaTrang
19-03-2011, 05:50 PM
no hak a.giao luu van coi

k3nshjn
19-03-2011, 05:52 PM
Neu ma danh gia' Nhung A e hack agi tu phien ban trc thi` Minh Nhan. xet' co Nhung doi tu0ng nay`.
1.PolPod
2.VytDepZai
3.tyDNpro
4.WhiteHorse
5.BabieKingz
6.NatPhong.
.
.
.
.
.
.
.
.
Noi' chung phai? 60% Mu la co hack agi tu fien ban cu~ day'.con` co' loai nguoi thua kem nta roi` sua? Linh tinh

Bạn này chắc là No1 or deosoai :D
Mà đúng là phiên bản trc mình hack agi đấy .Chỉ những thằng chơi hack bít ai hack ai ko hack . Vì thế nếu hack rồi đừng phủ nhận

NguaTrang
19-03-2011, 05:53 PM
1.PolPod
2.VytDepZai
3.tyDNpro
4.WhiteHorse
5.BabieKingz
6.NatPhong.
.
.
.
.
.
.
.
.
phien ban nay co hak rui a.hoho.the ma toi ko biet.xl neuco hak thi toi da trum sv anh hung nay rui

nguyenphuonglinh
19-03-2011, 05:55 PM
phien ban nay co hak rui a.hoho.the ma toi ko biet.xl neuco hak thi toi da trum sv anh hung nay rui

cau ko nhin thay toi noi phien ban cu~ sao
COn` phien Ban moi' Nay` thang Nao` hack toi chua kiem tra.
Be' nao` hack A cung cho ten len day yentam dy.

nguyenphuonglinh
19-03-2011, 05:56 PM
Tui ko biết ai thế nào. Nhưng tui WorldHair có nghich voi DNTY mấy lần thấy bình thường , 5s là hạ được chú DK đó , còn người khác thi tui ko biết. Xin hết! ^^

dung' thang Day ko hack.Nhung quay kiem ko ra thoi=))

nguyenphuonglinh
19-03-2011, 06:00 PM
Bạn này chắc là No1 or deosoai :D
Mà đúng là phiên bản trc mình hack agi đấy .Chỉ những thằng chơi hack bít ai hack ai ko hack . Vì thế nếu hack rồi đừng phủ nhận

ui' bac Nay` tu Nhan. Minh hack' ak`.toi co bit hack La` gi dau Nho`.hack la sao bac day A voi'.An ko Lai. ma no thua lan set minh`,do` no ko = minh`ma win la bit thoi.Ngu Ngu`

emneanh3
19-03-2011, 06:00 PM
thang nao bao tao hack the ko bik j thi dung um nghe ngt noi :)) hack ak` nghe 2 vkl tu do toi jo bo dat chan vao cai Muhn nay chau bik hack la j day cac con ak`:)) bo bik bo noi deo ai tin nhung rut cuco cung phai tin thoi:))bo nhan manh lai 1 cau va tuyen bo luon nhe noi ko voi hack

nguyenphuonglinh
19-03-2011, 06:02 PM
thang nao bao tao hack the ko bik j thi dung um nghe ngt noi :)) hack ak` nghe 2 vkl tu do toi jo bo dat chan vao cai Muhn nay chau bik hack la j day cac con ak`:)) bo bik bo noi deo ai tin nhung rut cuco cung phai tin thoi:))bo nhan manh lai 1 cau va tuyen bo luon nhe noi ko voi hack

ui'''''''''''.vay chui? di bo^' ca? nha` Thang` na0` Lam` Ra hack' de? A e bo' May` phai chui nhau 0ng nhy?=))

NguaTrang
19-03-2011, 06:02 PM

no1 la tao .ge wa thang nay thi va cai chet toi

nguyenphuonglinh
19-03-2011, 06:04 PM
no1 la tao .ge wa thang nay thi va cai chet toi

ghe.vao ru? No' Pk di toi dung xem ket qua?

emneanh3
19-03-2011, 06:08 PM
hack dc thi cu hack bo ko cam:)) sau nay het hack dc roi thi chi bik train xong ve UT chu dung di dau len 3 rac hay k3 :)) keo bi am sat:)) QUY AN GIAN HO

NguaTrang
19-03-2011, 06:09 PM
ghe.vao ru? No' Pk di toi dung xem ket qua?

ong hoi no xem ngay hom nay no PK voi toi may tran.3 tran thua 3 thi noi chuyen lam gi.hoho.thui chi thu 1 lan cho biet chu no thi tuoi gi .

nguyenphuonglinh
19-03-2011, 06:11 PM
hack dc thi cu hack bo ko cam:)) sau nay het hack dc roi thi chi bik train xong ve UT chu dung di dau len 3 rac hay k3 :)) keo bi am sat:)) QUY AN GIAN HO

nghe giong.bac' Nay` la biet ko hack'. chac bac nay` chi? biet' cac lam` ra hack' th0ii.ui' bac' Nay` dau` gau' the'.Gap. dau` Meo` Lai. tat' dien th0i:))

emneanh3
19-03-2011, 06:14 PM
Nghe kinh vkl :)) luc bo chua rl thi ko giam goi ten bo ra solo :)) doi bo rl thi ra oai :)) ko lau dau thang ku ak` :)) 1 khu rung ko the co 2 chu hohooh:))

emneanh3
19-03-2011, 06:17 PM
oi tuong no1latao co phan mem ho tro roi danh koan dc ngau trang thi lay dau tuoi ma nc voi bo:)) tuong j chi la chuyen wa le^`

nguyenphuonglinh
19-03-2011, 06:17 PM
bac Nay` lai cay top' cao P0n Nhieu` AN hiep' P0n it' day:)) Qua? La ban linH~;))

nguyenphuonglinh
19-03-2011, 06:18 PM
ong hoi no xem ngay hom nay no PK voi toi may tran.3 tran thua 3 thi noi chuyen lam gi.hoho.thui chi thu 1 lan cho biet chu no thi tuoi gi .

vay a` cau ten Nv la gi` vay. cho Minh bit ten.co' gi minh ko bie't thi` minh hoc hoi?

emneanh3
19-03-2011, 06:20 PM
piont cao hon dc bao nhieu :)) so voi so lan rs hon nhau tam 50 toi 80 lan tra co j dang ke het :)) quan trong la do doc va mat moc co du trinh do ko thoi :)) ng` ngu thi nhieu ma ng khon thi it wa di:))

NguaTrang
19-03-2011, 06:48 PM
vay a` cau ten Nv la gi` vay. cho Minh bit ten.co' gi minh ko bie't thi` minh hoc hoi?

thi ong cu hoi no 1 la tao .bao no ngay hom nay solo voi ai 3 tran thua ca 3 thi no se noi ten nhan vat thui ma.noi that toi solo voi nhiu ng rui nhung thang thua deo co het nhung ko hieu sao voi no1 toi cam thay pk de dang qua.

vanthanh225355
19-03-2011, 06:53 PM
thang sao ko thang do cac ban danh voi no no co dk gm sao cac ban danh dc :)) dung lac tieu de no1lantao va deóoai meo noi blue87 xem xet lai di tinh trang hack nhu the la ko dc roai

700 máu 1 đến 2 hit mà trong sáng ah =)) 2`

cứ cho sum mon có dk gồng máu, nhiều thì bao nhiêu máu nhỉ.
nếu máu nhiều thì sức đâu mà đánh nhỉ??

vanthanh225355
19-03-2011, 06:55 PM
1.PolPod
2.VytDepZai
3.tyDNpro
4.WhiteHorse
5.BabieKingz
6.NatPhong.
.
.
.
.
.
.
.
.

chính xác quá đúng

TyQNp
19-03-2011, 07:30 PM
nguyenphuonglinh,dung la nguoi biet dua,tyQnpro co trong danh sach hack kia ah,vinh du cho con hang nha em qua hohohohoh 2` VKL.TyQNpro mà hack thì ngay cả thèn Pod cũng phải nín chứ nói gì đến cái ngữ then No1 .Bố mày nói thẳng 1 câu thế này,bố mày chơi MU chưa bao giờ hack và lừa đảo nhé,nếu bố mày nói láo thì trời tru đất diệt nhé.Ko biết gì lại vào cắn bậy.(thử nói tên nhân vật trong game ra xem nào)

TyQNp
19-03-2011, 07:35 PM
chính xác quá đúng
Thèn ngu nào lại vào bu với câu ''chính xác quá đúng'' thế nhỉ,đúng ah.Mày dám thề độc là nếu không đúng như cái thèn nguyenphuonglinh nói trên kia thì cả nhà mày bị xe cán chết ko.ko biet thi dung co hoi long

vanthanh225355
19-03-2011, 07:40 PM
Thèn ngu nào lại vào bu với câu ''chính xác quá đúng'' thế nhỉ,đúng ah.Mày dám thề độc là nếu không đúng như cái thèn nguyenphuonglinh nói trên kia thì cả nhà mày bị xe cán chết ko.ko biet thi dung co hoi long

con người là con người chứ không phải loài chó mà hở tí là nói tục
đời có cái kiểu nói chuyện mất vệ sinh như mày người ta nói là vô học đó.

mọi người đều có quyên nói, còn chính xác hay ko còn nhiều người đinh đoạt.
có hay không tự trong lòng mình biết.
nói chuyện kiểu của pac mãi chẳng bao giờ khôn lên được

TyQNp
19-03-2011, 08:05 PM

Cái loại ngu ma sủa bậy như mày tao thấy ngứa mắt ko chửi ko đc,ngu tỏ ra nguy hiểm,từ lúc Open MUHN tới giờ chưa ai nói và chứng minh được là tao hack nhé thằng ngu sủa bậy.Thích thì mời ADM vào mà kiểm tra,xong sẽ biết ai hack ai ko hack va biết được ai là loại chó ngu sủa bậy nhé.Thứ hôi lông như mày ko biết cái gì,nghe nó ẳng 1 tiếng bắt chước ẳng theo.Ko biết ai khôn đây nhi.:))

TyQNp
19-03-2011, 08:08 PM

Thế mày nói tiêng súc vật hay sao mà biết nó nói tục hohohoho,càn nói thấy càng lộ cái ngu ra.
TOM LAI LA: may ko biết gì thì nín đi,để ADM kiểm trra xong sẽ biết ai ngay ai gian,mày không biết cái gì bu vào làm gì.Thôi nín dùm cho trời yên bể lặng để ADM xử lý.

meocodon9x
19-03-2011, 08:16 PM
Thế mày nói tiêng súc vật hay sao mà biết nó nói tục hohohoho,càn nói thấy càng lộ cái ngu ra.
TOM LAI LA: may ko biết gì thì nín đi,để ADM kiểm trra xong sẽ biết ai ngay ai gian,mày không biết cái gì bu vào làm gì.Thôi nín dùm cho trời yên bể lặng để ADM xử lý.

dù j thì ngta cũng lớn tuổi rồi, có vợ con đàng hoàng rồi, ăn nói vs ng lớn nhã nhặn lịch sự tý xem nào, sao cứ động tý là chửi thế, uk ngta ko dc cày nhiều ko top dc như mấy pác ko có đồ khủng = các pác, ko ai solo lại các pác thì các pác lớn họng chửi ngta này nọ cho là mình biết nhiều, jo thử đổi lại vị trí để ngta nói các pác như thế thì các pác nghĩ sao

NhoxConPro
19-03-2011, 08:20 PM
Game nào cũng có bọn mất dạy ăn nói chả ra đâu với đâu, chán thật :-"

TyQNp
19-03-2011, 08:23 PM
dù j thì ngta cũng lớn tuổi rồi, có vợ con đàng hoàng rồi, ăn nói vs ng lớn nhã nhặn lịch sự tý xem nào, sao cứ động tý là chửi thế, uk ngta ko dc cày nhiều ko top dc như mấy pác ko có đồ khủng = các pác, ko ai solo lại các pác thì các pác lớn họng chửi ngta này nọ cho là mình biết nhiều, jo thử đổi lại vị trí để ngta nói các pác như thế thì các pác nghĩ sao
Ông Meo nên đọc lại từ trên xuống dưới nhé,thèn nguyenphuonglinh bảo tôi hack,ông này thì biết cái gì lại nhảy vao ''chính xác quá đúng'',đúng ở chỗ nào,ông bảo tôi không diên tiết sao được.
Còn nếu ai tôi vừa chửi thì cho tôi xin lỗi,vì không biết tuổi tác lớn, tôi xin lỗi,nhưng bạn cũng đừng nên nói như thế,bạn ko biết thì để những người có trách nhiệm như ADM xử lý.Hết.

nguyenphuonglinh
19-03-2011, 08:23 PM
nguyenphuonglinh,dung la nguoi biet dua,tyQnpro co trong danh sach hack kia ah,vinh du cho con hang nha em qua hohohohoh 2` VKL.TyQNpro mà hack thì ngay cả thèn Pod cũng phải nín chứ nói gì đến cái ngữ then No1 .Bố mày nói thẳng 1 câu thế này,bố mày chơi MU chưa bao giờ hack và lừa đảo nhé,nếu bố mày nói láo thì trời tru đất diệt nhé.Ko biết gì lại vào cắn bậy.(thử nói tên nhân vật trong game ra xem nào)

nguoi ta nói gái đỹ già mồm thàng này chắc giống=)).the` ma` ca? ho. May chet' that. thì bố tổ may` cũng ko giám thề:))

Thiếu Tá: Châu Việt Cường
19-03-2011, 08:27 PM
Mấy anh em tranh luận chém tẹt ga, nhưng không được nói tục ok. Và nên lập 1 topic khác vào box thảo luận chung không được tranh luận tại box này nhé. Xin phép close topic !