PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] vụ việc đổi đồ trong giờ admin thu 1 phìa rồi sao ko trạ lại cho phìa kia vậy

Hoà Béo
04-12-2013, 10:35 PM
uppppppppppppp như tiêu đề admin meohoang cho câu trả lời như nào chút http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1183420-ADM-V%C3%A0o-s%E1%BB%AD-l%C3%AD-D%C3%B9m-ACC-bi-Hack&p=977915#post977915

Báo Sự Thật
04-12-2013, 10:52 PM
Trích Được post bởi halong Xem bài viết

Tốt nhất là ADM phải làm như Mình đã nói để khỏi lằng nhằng
ADM đã ra Nội quy: Ai ko tự quản lý TK của Mình hoặc ko qua hỗ trợ của ADM bảo vệ IP thì đừng có mà giải quyết!

Nội quy ra 1 đằng thì giải quyết 1 lẻo nên mới sinh ra việc kêu mất mát ầm ĩ và đôi khi những Thằng lừa đảo lợi dụng vấn đề các giải quyết này để vô tình ADM tiếp Tay cho chúng làm khổ Người vô tội !

Hoà Béo
04-12-2013, 11:01 PM
Trích Được post bởi halong Xem bài viết

Tốt nhất là ADM phải làm như Mình đã nói để khỏi lằng nhằng
ADM đã ra Nội quy: Ai ko tự quản lý TK của Mình hoặc ko qua hỗ trợ của ADM bảo vệ IP thì đừng có mà giải quyết!

Nội quy ra 1 đằng thì giải quyết 1 lẻo nên mới sinh ra việc kêu mất mát ầm ĩ và đôi khi những Thằng lừa đảo lợi dụng vấn đề các giải quyết này để vô tình ADM tiếp Tay cho chúng làm khổ Người vô tội !

admin vào cho câu trả lời đi , sao mà hết sức vô lỳ thế việc giao dich trong game là bình thường , đã lấy lại dqn sao vẫn chưa trả lại set hoàng long cho mình thế

azthoinay31
05-12-2013, 12:54 AM
cung cấp cho bạn 20 tài khoản youtube/gmail pva verify phone us với giá 50.000 VNĐ

Tất cả tài khoản được tạo bằng những proxy tốt nhất, với tên thật us và verify bằng số phone cũng thuộc us. Nó giúp bạn không phải lo lắng khi phải vượt qua bảo mật của google khi sử dụng nhiều tài khoản. Bạn sẽ nhận : username - pass- phone recovery trong file xls hay txt hoặc bất cứ file nào bạn yêu cầu. Bảo hành trong vòng 7 ngày nếu có bất cứ lỗi nào thuộc tài khoản. Support nhiệt tình. Đặt hàng ngay bây giờ để cảm nhận sự tuyệt vời.

Chi tiết vui lòng liên hê
Mr Khánh: 0934225077
Yahoo: hanhtrinh24h
Gmail: dokhanh82