PDA

View Full Version : B> VC tại bưu điện hà đông

llvllrchoi
04-12-2013, 11:34 AM
B> 670k VC = 300k VND or thẻ viettel, VTC GD tại hà đông
gd mu bank mua chịu phí.
Alo sdt : 01292891993 : yahoo : nh0ck0n_l0nt0n_datnha

llvllrchoi
04-12-2013, 11:51 AM
.................................................. .......................................

llvllrchoi
04-12-2013, 12:35 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

hoangducthai
04-12-2013, 12:51 PM
úp cải mủ lồn.thằng lừa đảo

llvllrchoi
04-12-2013, 12:56 PM
úp cải mủ lồn.thằng lừa đảo

tao lùa ai hả mày :)):)) tao nói chúng mày bên kìa thế hót hết cứt rồi thiếu sang đây hót lốt ah bố mày lùa đảo ra bưu điện hà đông chả vờ mua vc mà ăn thịt bồ này bố xin mày cứ khóc thuê đi 1 câu cm cho tp bố lên bố sẽ trả cho con 1k để bố đi chơi cho thoải mái :)):))

llvllrchoi
04-12-2013, 01:05 PM
thôi tao đi chơi có cắn sẽ thì cứ cắn sé nhé cái thứ nhất tao bán vnd gd thẳng mặt cái thứ 2 tao gd qua mu bank lên là sủa ngu cũng nhìn xem bái cút này nó có thơm hay thôi có đang để mày sủa tó để cướp ăn kô

hoangducthai
04-12-2013, 01:10 PM
ọe mod nào cho mình thẻ vàng vậy.mình chửi thằng lừa đảo này thôi mà.

hoangducthai
04-12-2013, 01:11 PM
à mà con trên avatar là ny mày à.tao thấy quen quen.hình như mấy lần tao thấy nó đứng ở vườn hoa hà đông tiếp khách

llvllrchoi
04-12-2013, 01:15 PM
à mà con trên avatar là ny mày à.tao thấy quen quen.hình như mấy lần tao thấy nó đứng ở vườn hoa hà đông tiếp khách

thế hả ưk thì tao bảo vk tao đi ra đấy để đợi ông ngoại ông nội mày lên rồi cho liếm lỗ đít song thì chơn rồi thì lấy mồm hấng cút ra để về cho các con như mày đi bón ruông cho tốt mà :)):))

Capricorn
04-12-2013, 01:18 PM
mọi người bình tĩnh lại nhé, k close topic.
bạn chửi người ta có chứng cứ gì k?

hoangducthai
04-12-2013, 01:19 PM
mod nào vào xem nó ăn nói kìa.thằng này nó lừa mình bên sv TD 1 lần sang đến BV lại lừa thằng em mình nên các mod thông cảm.nó cũng mất dậy lắm

hoangducthai
04-12-2013, 01:20 PM
mọi người bình tĩnh lại nhé, k close topic.
bạn chửi người ta có chứng cứ gì k?

chứng cứ gì ban.nó lừa đảo t thì t nói cho bõ tức thôi.không gd qua mubank thì có bằng chứng sao được

need1love
04-12-2013, 01:24 PM
chứng cứ gì ban.nó lừa đảo t thì t nói cho bõ tức thôi.không gd qua mubank thì có bằng chứng sao được
nó lừa đảo bạn cái gì vậy? nói ra cho mọi người biết xem nào :d

hoangducthai
04-12-2013, 01:27 PM
nó lừa đảo bạn cái gì vậy? nói ra cho mọi người biết xem nào :d

à chuyện nhỏ thôi mà.nó ăn dc của t ít vcen thôi mà.bận tâm làm gì

llvllrchoi
04-12-2013, 01:27 PM
mod nào vào xem nó ăn nói kìa.thằng này nó lừa mình bên sv TD 1 lần sang đến BV lại lừa thằng em mình nên các mod thông cảm.nó cũng mất dậy lắm

=)):)) lâu rồi tao kô còn tp đấy cái thứ nhất trc khi tao đua tốp tao đa nói có người giả mạo cái thứ 2 khi tao bán acc chúng nó làm gi thì tao chịu còn cái loại ngu mày ah bố post sdt chưa 1 thàng post sdt tao lên forum bảo tao lùa đảo hiểu kô đang bức súc tao kô nói nhiều còn nếu tao nói ngang thì tao nói bh mày cho tao xin cái ảnh tao cho mầy tất số vc ở trên mày làm đc kô ngu thì ngâm cút mà ăn đầu sv tao vẫn kiếm đc gần 1tr bt :)):)) sao kô ai nói tao mà bh mày lại sủa là tao sờ lồn mẹ mày mày nói thế cũng đc àh hết mẹ bàng trưng rồi :)):))

thôi tao đi chơi còn đm tao nói thật đời tao đéo bh biết lừa cái gì của ai

hoangducthai
04-12-2013, 01:28 PM
=)):)) lâu rồi tao kô còn tp đấy cái thứ nhất trc khi tao đua tốp tao đa nói có người giả mạo cái thứ 2 khi tao bán acc chúng nó làm gi thì tao chịu còn cái loại ngu mày ah bố post sdt chưa 1 thàng post sdt tao lên forum bảo tao lùa đảo hiểu kô đang bức súc tao kô nói nhiều còn nếu tao nói ngang thì tao nói bh mày cho tao xin cái ảnh tao cho mầy tất số vc ở trên mày làm đc kô ngu thì ngâm cút mà ăn đầu sv tao vẫn kiếm đc gần 1tr bt :)):)) sao kô ai nói tao mà bh mày lại sủa là tao sờ lồn mẹ mày mày nói thế cũng đc àh hết mẹ bàng trưng rồi :)):))

thôi trình bày làm gì.nhận đi

luffy1
04-12-2013, 01:28 PM
upppppppppppppppppppppppp

hoangducthai
04-12-2013, 01:29 PM

mà sao đến giờ mày nhặng xị lên hết thế.cứ bình tĩnh.cẩn thận cười nhiều quá chết yểu đấy

llvllrchoi
04-12-2013, 01:32 PM
mà sao đến giờ mày nhặng xị lên hết thế.cứ bình tĩnh.cẩn thận cười nhiều quá chết yểu đấy

mà mày cho tao xin cái tên nv của các sv

need1love
04-12-2013, 01:34 PM
à chuyện nhỏ thôi mà.nó ăn dc của t ít vcen thôi mà.bận tâm làm gì

bạn chửi lừa đảo mà k nói đc nó lừa thế nào, người ta nghĩ có chút ghen ghét gì quanh đây đấy :)
còn t thấy rao bán bt, có sđt giao dịch trực tiếp hoặc mu bank thì chắc lừa ai cái gì

hoangducthai
04-12-2013, 01:34 PM
mà mày cho tao xin cái tên nv của các sv

mày lừa đảo nhiều thế sao nhớ được.nói chung là lừa thì cứ lừa đi.nhưng bh mày cứ lập tp bán đồ hay bán vc thì tao vào cm thôi.ít ra cũng để người khác ko bị lừa thêm

MR bin
04-12-2013, 01:36 PM
thôi trình bày làm gì.nhận đi

HoangDucThai a`
Ban. di ia? ngay va` nhanh cho no' sack. cut'

MR bin
04-12-2013, 01:37 PM
mày lừa đảo nhiều thế sao nhớ được.nói chung là lừa thì cứ lừa đi.nhưng bh mày cứ lập tp bán đồ hay bán vc thì tao vào cm thôi.ít ra cũng để người khác ko bị lừa thêm

May` noi' ma` tao thay' buon` ia? VKL

hoangducthai
04-12-2013, 01:38 PM
sax đúng phong cách quen thuộc của nó.gội đồng bọn hoặc log nick khác vào chửi bới.mình đoán đúng mà

llvllrchoi
04-12-2013, 01:41 PM
hehe thế tao bán vnd lừa kiểu gì mày zậy tao cách lùa xem nào tao bán acc eff người ta kô lấy sdt tao còn chả them lấy lại acc kệ bh người ta cần người ta alo cho tao tại tao mới bị cháy sim mất số người ta còn chả nói gì thế tao lùa mày cái gì mày cứ cho tao tên nv =)):)) tao khảng định 1 điêu tao chưa bh lùa ai mày có bàng trứng gì bh tao vào game tao ghét thàng nào tao post dm nó lừa đảo thì chúng nó ưk biết thế nói chung

mày cứ cm thoải mai cứ nói thằng llvllrch0j ý nó lùa đao chứ đung bm upp cái đm thằng lùa đảo hiểu kô tao ôk luôn kô bh tao fải sợ bỏi vì sv nào tao cũng bị chúng no phá cái gọi là uy tín của tao nhưng tao đéo cần tao bán vnd hoạc gd mu bank cơ mà

Capricorn
04-12-2013, 01:43 PM
topic bán đồ đúng luật bạn nhé. nếu bạn muốn tố cáo lừa đảo, bạn có thể lập topic tố cáo tại đây:
http://forum.mu-hanoi.net/forumdisplay.php?66-B%E1%BA%A3ng-v%C3%A0ng-L%E1%BB%ABa-%C4%91%E1%BA%A3o-%28197-3096%29VSa
yêu cầu có đủ chứng cớ để mọi người đều biết bạn nhé.
còn nếu bạn cứ khăng khăng vậy mà k đưa ra đc bằng chứng, làm ảnh hưởng đến việc giao dịch của người khác, mình buộc phải block cảnh cáo bạn. mong bạn vui lòng làm theo.
Thân!

hoangducthai
04-12-2013, 01:44 PM
topic bán đồ đúng luật bạn nhé. nếu bạn muốn tố cáo lừa đảo, bạn có thể lập topic tố cáo tại đây:
http://forum.mu-hanoi.net/forumdisplay.php?66-B%E1%BA%A3ng-v%C3%A0ng-L%E1%BB%ABa-%C4%91%E1%BA%A3o-%28197-3096%29VSa
yêu cầu có đủ chứng cớ để mọi người đều biết bạn nhé.
còn nếu bạn cứ khăng khăng vậy mà k đưa ra đc bằng chứng, làm ảnh hưởng đến việc giao dịch của người khác, mình buộc phải block cảnh cáo bạn. mong bạn vui lòng làm theo.
Thân!

ukm thôi ko có gì đâu.tại nó cũng chẳng vừa chửi ác quá nên mình phải theo nó đến cùng

llvllrchoi
04-12-2013, 01:45 PM
sax đúng phong cách quen thuộc của nó.gội đồng bọn hoặc log nick khác vào chửi bới.mình đoán đúng mà

tao chả bh gọi ai cả tao cũng chả biết ai với ai cái thứ nhất người ta mua đồ của tao chả hạn ok gd ae thoải mái thì người ta thấy mày nói ngu thì người ta mới chủi cái thàng ngu như mày thôi :)):)) kô có cái gì đặt điểu ra thế này thế kia mà

hoangducthai
04-12-2013, 01:48 PM
tao chả bh gọi ai cả tao cũng chả biết ai với ai cái thứ nhất người ta mua đồ của tao chả hạn ok gd ae thoải mái thì người ta thấy mày nói ngu thì người ta mới chủi cái thàng ngu như mày thôi :)):)) kô có cái gì đặt điểu ra thế này thế kia mà

tao công nhận là mày ngu thật.nên cứ thích nói người khác ngu

llvllrchoi
04-12-2013, 01:55 PM
[QUOTE=hoangducthai;977545]tao công nhận là mày ngu thật.nên cứ thích nói người khác ngu[/QUOTE
c
uk thì tao ngu mày thì khôn . thế mày khôn hơn tao bao nhiêu hơn tao cái gì và khôn ntn :)):)) mà vân bị bon giả ranh tao lùa kô nói cách khác thằng llvllrch0j no lùa vi mày cho là tao lừa mày thế mày ở thể loại ngu hơn tao hày ở thệ loại gì :)):))

hoangducthai
04-12-2013, 02:00 PM
[QUOTE=hoangducthai;977545]tao công nhận là mày ngu thật.nên cứ thích nói người khác ngu[/QUOTE
c
uk thì tao ngu mày thì khôn . thế mày khôn hơn tao bao nhiêu hơn tao cái gì và khôn ntn :)):)) mà vân bị bon giả ranh tao lùa kô nói cách khác thằng llvllrch0j no lùa vi mày cho là tao lừa mày thế mày ở thể loại ngu hơn tao hày ở thệ loại gì :)):))

cười nhiều không sợ chết yểu à

MR bin
04-12-2013, 02:07 PM
[QUOTE=llvllrchoi;977549]

cười nhiều không sợ chết yểu à

giai? thjk' nhju` lam` loz` j`
met. ng` e

llvllrchoi
04-12-2013, 04:08 PM
[QUOTE=hoangducthai;977552]

giai? thjk' nhju` lam` loz` j`
met. ng` e

em có giải thích đâu thàng nào mua cứ mua chứ em quân tâm gì đâu miên sao mình ko như thế là đc mà :D:D mà anh long hay ai đấy nhỉ