PDA

View Full Version : tại sao Mod chaos lại closse nào... mod test 1 clip lag như thế tôi nhờ cái...

YeU1nG
02-12-2013, 11:03 AM
bên toppic này... chả hiểu sao closse cả.// đi làm về.. mà lại close vô lý thế..
bạn nào chứng minh được clip đó có có delay hay đánh được trong thành như thế mà k sử dụng phần mềm t3 vào game thì đăng 1 clip lên tôi nhờ...
còn bạn nào bảo DL thế thì tôi ạ luôn.. 1 thời DL pro đây.. chứ k fai k hiểu biết gì về class DL nhé...
quăng xích nó mà k có delay thì các bạn quá kém...
agi nó chắc 65k à.. =))
agi trên 16k là lagg hoả âm rồi... thì lấy đâu ra mà hoả âm train thế...
mod ạ... đừng close vô lý thế...
làm 1 clip chứng minh xem nào....
đừng làm ăn kiểu trẻ con thế,,,
trước tôi cũng là 1 classs DL tâm huyết đó nhé... nhìn nó đánh như nào thì thừa biết nhé....
cái gì cũng thử và cái gì cũng biết r đó...

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1183288-mod-admin-v%C3%A0o-check-e-n%C3%B3/page2

YeU1nG
02-12-2013, 11:19 AM
mod chaos đâu vào làm rành mạch cho mọi người hiểu nào

BuồnCườiQuá
02-12-2013, 11:22 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Cần Sa
02-12-2013, 11:28 AM
Chà :))

Căng

Chaos
02-12-2013, 11:38 AM
Clip trên chưa đủ để chứng minh hack. Lần sau bạn hãy quay đoajn nghi vấn lâu hơn hoặc lặp lại ít nhất vài lần.

MrHieuBeo
02-12-2013, 11:44 AM
Clip trên chưa đủ để chứng minh hack. Lần sau bạn hãy quay đoajn nghi vấn lâu hơn hoặc lặp lại ít nhất vài lần.

clip quá rờ ràng mà bạn lại bảo ko đủ = chứng là sao

đánh trong thành thế kia lại nói là lag

MrHieuBeo
02-12-2013, 11:51 AM

bạn đã gửi lên bộ phận tes hack ko mà bạn nói là lag

nếu bạn cần tôi té cho bạn nhé

KingAthur
02-12-2013, 11:59 AM
1 thời DL pro cơ à .. bước qua đây nhé :) gọi ADM vào đây kiểm tra đi .

llvllrchoi
02-12-2013, 12:00 PM
lên cho nó ra đao :)):)) thàng nào vào đây mà cái =)):)) thế này chưa đủ bang trưng thì lấy đâu cái gì xác thực chác đợi nó đánh trong thành thì mới đủ bàng trưng nhỉ =)):))

KingAthur
02-12-2013, 12:01 PM
xin lỗi các bạn nhé. đánh trong thành khi nào mà đứng đánh liên tục trong thành thì hãy nói còn đây là do máy thằng quay nó nhìn vào bị lag thôi .

MrHieuBeo
02-12-2013, 12:02 PM
xin lỗi các bạn nhé. đánh trong thành khi nào mà đứng đánh liên tục trong thành thì hãy nói còn đây là do máy thằng quay nó nhìn vào bị lag thôi .

trong thành rõ rồi mà bạn

chuyển skill từ hòa âm sang quăng xích đó thế còn do máy lag gì nữa bác

BuồnCườiQuá
02-12-2013, 12:04 PM
upppppppppppppppppppppp kiểm tra là 1 vấn đề nhé=))

Thắng ™
02-12-2013, 12:12 PM
bên toppic này... chả hiểu sao closse cả.// đi làm về.. mà lại close vô lý thế..
bạn nào chứng minh được clip đó có có delay hay đánh được trong thành như thế mà k sử dụng phần mềm t3 vào game thì đăng 1 clip lên tôi nhờ...
còn bạn nào bảo DL thế thì tôi ạ luôn.. 1 thời DL pro đây.. chứ k fai k hiểu biết gì về class DL nhé...
quăng xích nó mà k có delay thì các bạn quá kém...
agi nó chắc 65k à.. =))
agi trên 16k là lagg hoả âm rồi... thì lấy đâu ra mà hoả âm train thế...
mod ạ... đừng close vô lý thế...
làm 1 clip chứng minh xem nào....
đừng làm ăn kiểu trẻ con thế,,,
trước tôi cũng là 1 classs DL tâm huyết đó nhé... nhìn nó đánh như nào thì thừa biết nhé....
cái gì cũng thử và cái gì cũng biết r đó...

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1183288-mod-admin-v%C3%A0o-check-e-n%C3%B3/page2

Xem xong clip này cái đầu tiên là bạn thua TieuMa về GÓC NHÌN. Chả có gì chứng tỏ TieuMa hack cả.

Chaos
02-12-2013, 12:12 PM
Các bạn gửi lên bảo kiểm tra, bọn tôi kiểm tra xong các bạn lại lập topic như ép buộc ngươfi ta hack là sao :|

YeU1nG
02-12-2013, 12:13 PM
1 thời DL pro cơ à .. bước qua đây nhé :) gọi ADM vào đây kiểm tra đi .

thích thì quay về thái dương solo DL....
là biết ngay ta DL thế nào...
còn vào spam thì mời bạn ra ngoài nhé.. để admin làm việc

YeU1nG
02-12-2013, 12:16 PM
trong thành rõ rồi mà bạn

chuyển skill từ hòa âm sang quăng xích đó thế còn do máy lag gì nữa bác

là mà skill trong thành rồi ra khỏi cửa chuẩn thế... =))... bạn ơi nói chung là có thấy các mod nào bắt đc thằng hack đâu.. toàn tôi bắt là chính =)).... chức năng k làm hết ... như thế nào thì mới clip lên đây chứ tự dưng đưa lên có mà ngẫn ngờ à...
mod ạ... lên nhớ... phát hiện người ta hack thì mới quay clip nhé.. chẳng thằng nào điên mà để camstudio từ khi bật máy lên quay cả ngày nhé...
lúc thì mod nói thế này thế nọ...
chứng cớ thế thì do mạng lagg máy lag hay mắt Mod "Lác"

KingAthur
02-12-2013, 12:19 PM
thích thì quay về thái dương solo DL....
là biết ngay ta DL thế nào...
còn vào spam thì mời bạn ra ngoài nhé.. để admin làm việc
bạn vu khống & kết tội ng khác khi chưa có = chứng cụ thể gì .tôi là chủ acc Tiểu Mã và tôi vào đây là để nói cho bạn hiểu thôi. :) HACK hay ko đợi BQT vào kiểm tra nhé .
p/s: Bạn nói bạn pro DL mà xem cái clip này bạn bảo tôi hack thì -> quá lìu tìu .

halong
02-12-2013, 12:21 PM
Đúng rồi. K4 3rck đôi lhi nhìn Người khác đứng trong Thành đánh Mình đó . Bọn Tớ vui với nhau PK cũng ko phải thù hằn gì mà mang hack ra, cũng thấy như trên!

Nước Mắt
02-12-2013, 12:27 PM
Hiện tượng lag là có thể xuất hiện tại map k4 và 3 rack .
Bạn và nhiều người cũng biết điều này , lag chỉ xuất hiện một lần , chứ ko hề lặp lại như hack trong thành .
Và cũng đã giải thích cho bạn tại yahoo và tại topic này rồi .

YeU1nG
02-12-2013, 12:30 PM
bạn vu khống & kết tội ng khác khi chưa có = chứng cụ thể gì .tôi là chủ acc Tiểu Mã và tôi vào đây là để nói cho bạn hiểu thôi. :) HACK hay ko đợi BQT vào kiểm tra nhé .
p/s: Bạn nói bạn pro DL mà xem cái clip này bạn bảo tôi hack thì -> quá lìu tìu .

bạn xem ở s thứ 23 rồi tét tôi xem nhé..
còn k test đc thì để tôi test cho bạn xem.

YeU1nG
02-12-2013, 12:32 PM
Hiện tượng lag là có thể xuất hiện tại map k4 và 3 rack .
Bạn và nhiều người cũng biết điều này , lag chỉ xuất hiện một lần , chứ ko hề lặp lại như hack trong thành .
Và cũng đã giải thích cho bạn tại yahoo và tại topic này rồi .

tôi k cần biết.. chỉ cần mod test cho tôi xem cái làg giữa nhà.. chứ k fai lag như mọi người sát cửa... hay là góc lag... mà nó là giữa nhà nhé

Gosugame
02-12-2013, 12:33 PM
nói chung người nhà. thì to hoá nhỏ. nhỏ coi như không có. chư thằng tiểu mã này hack lòi ra. mình cầm rf. buf ngon. nó đánh toàn mấy chục máu. MNL đc phát đc mấy nghìn. mình gần 20k máu. thế mà. 2s. nó đánh. mình chết cmnr.. éo hiểu siêu nhân hay kiểu éo gì.

Gosugame
02-12-2013, 12:36 PM
nói chugn bọn HS này hack lòi ra..... vs lại bọn nó toàn người quen adm thôi....nói thế cho nhanh...

YeU1nG
02-12-2013, 12:37 PM
Đúng rồi. K4 3rck đôi lhi nhìn Người khác đứng trong Thành đánh Mình đó . Bọn Tớ vui với nhau PK cũng ko phải thù hằn gì mà mang hack ra, cũng thấy như trên!

có bh lag giữa nhà ko..?
hay chỉ lag ở sát cửa ra...

YeU1nG
02-12-2013, 12:38 PM
nói chung người nhà. thì to hoá nhỏ. nhỏ coi như không có. chư thằng tiểu mã này hack lòi ra. mình cầm rf. buf ngon. nó đánh toàn mấy chục máu. MNL đc phát đc mấy nghìn. mình gần 20k máu. thế mà. 2s. nó đánh. mình chết cmnr.. éo hiểu siêu nhân hay kiểu éo gì.

no delay....^^... vù vù vù....

Nước Mắt
02-12-2013, 12:41 PM
tôi k cần biết.. chỉ cần mod test cho tôi xem cái làg giữa nhà.. chứ k fai lag như mọi người sát cửa... hay là góc lag... mà nó là giữa nhà nhé

Đã là lag thì ko phải lúc nào cũng xuất hiện bạn hiểu chứ .
Đôi khi nó mới xuất hiện và ko thể lần nào cũng giống nhau ,
Bạn hãy thử làm giúp tôi lag liên tục và giống nhau mà ko có hack xem nhé !
Clip ko đủ chứng minh là hack đánh trong thành .
Close topic .