PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] a em vote ý kiến cho a TCT mở lại event hòm vàng

LệnhHồXung
30-11-2013, 06:53 AM
mấy event kia em không ý kiến gì. nhưng a bỏ event hòm vàng là quá bất hợp lý. a TCT xem xet đưa lại event hòm vàng cho a em.

HaiPhuong
30-11-2013, 06:56 AM
uppppppppppppppppppp

LệnhHồXung
30-11-2013, 07:37 AM
uppppppppppppppppppppppp

mrt.ladykillah
30-11-2013, 07:43 AM
đúng đấy. mở event hòm vàng lợi adm thôi. muốn sát nhập nhanh 2 sv. DV cs BV thì nên mở cái đấy. ^^...

banyboon
30-11-2013, 07:52 AM
Event NSMM 1 ngay 20 cái x Trung bình 12 điễm ut = 240 ut thì chắc 1 ngay thêm dc 1 lần rs.
Event như shit mà cũng nghĩ ra đc.

kingofgamesd2
30-11-2013, 07:54 AM
úp ,event này hay nhất mà lại bỏ ,adm xem xét lại đi

mrt.ladykillah
30-11-2013, 07:54 AM
hình như cái event đấy freee thì phải =))........

ThjenMenh
30-11-2013, 08:06 AM
Làm dâu trăm họ rất là khó. BQT ko thể làm vừa long toàn bộ 100% game thủ được. Sau khi cân nhắc kỹ lưỡng. BQT đi tới quyết định thay đổi toàn bộ even GNSS >>> ko ảnh hưởng quá nhiều đến top rs + tất cả game thủ đều có thể tham gia.

Bản thân mình cũng là 1 game thủ. chỉ vs ~200k vc + 250k gcent. game thủ đã đc tham gia gần như là toàn bộ even đợt này. Bao gồm noel + chào xuân giáp ngọ. 2 in 1 =))
Mong các bạn hiểu !!! Thân

LệnhHồXung
30-11-2013, 08:17 AM
tại sao lại bỏ event hòm vàng z mod./ event hòm vàng chả liên quan gì tới top tiếc. hay tiền bạc gì cả, ra event để kiếm gấu ske trian. hay BKHC de ép đồ. mong đợi cả tháng nay để có event có pet, cuối cùng lại bỏ. t ko hiểu tại sao không giảm phan thưởng mấy event kia lại. mà lại cắt đi cái event này. event này chả liên quan cái mẹ j cả. có thấy gamer nào ý kiến về cái event hòm vàng đâu. ý kiến mấy cái event kia thì k sửa. lại đi sửa cái event này. anh TCT có đọc được vô trả lời anh em cái

mrt.ladykillah
30-11-2013, 08:25 AM
nói chung event lần này là event bựa nhất tôi từng chơi mu hn =))........ cơ cấu giải thuởng như kẹc

ThjenMenh
30-11-2013, 08:30 AM
tại sao lại bỏ event hòm vàng z mod./ event hòm vàng chả liên quan gì tới top tiếc. hay tiền bạc gì cả, ra event để kiếm gấu ske trian. hay BKHC de ép đồ. mong đợi cả tháng nay để có event có pet, cuối cùng lại bỏ. t ko hiểu tại sao không giảm phan thưởng mấy event kia lại. mà lại cắt đi cái event này. event này chả liên quan cái mẹ j cả. có thấy gamer nào ý kiến về cái event hòm vàng đâu. ý kiến mấy cái event kia thì k sửa. lại đi sửa cái event này. anh TCT có đọc được vô trả lời anh em cái

T1. Even đó rinh fen Nl 2.5 gấu pet BKHC + lv3 + ... sẽ rất nhiều >>> ............
T2. Even Hv sẽ tốn thêm nhiều $ để tham gia
T3. Even tranh ngôi đoạt vị kết hợp đua top tháng cuối cùng của năm quý tị + Big event chào đón năm mới. lên phần thưởng sẽ lớn hơn mọi khi !
T4. Even Vinh hoa phú quý. ai cũng có thể tham gia or ko. Nhưng các bạn lên hiểu 1 điều có bnhiu người có ý định và sẽ tham gia even này ???

LệnhHồXung
30-11-2013, 08:34 AM
mod nói vậy. mod làm như dễ ăn lắm. cái j mà ring pen lông vũ 3 nhìu,. xin lỗi mod. mình ăn 3 kì event trước. 500 cái hòm vàng không trúng cái ring ex nào làm giống chứ nói. mod mới lên cái ăn event chưa vậy. nói như đúng rồi. tới hài , như L

ThjenMenh
30-11-2013, 08:36 AM
mod nói vậy. mod làm như dễ ăn lắm. cái j mà ring pen lông vũ 3 nhìu,. xin lỗi mod. mình ăn 3 kì event trước. 500 cái hòm vàng không trúng cái ring ex nào làm giống chứ nói. mod mới lên cái ăn event chưa vậy. nói như đúng rồi. tới hài , như L

Mình cũng đang là 1 game thủ bạn nhé. Mỗi lần even bạn xem có bnhiu BKHC ?? bao nhiêu sét đồ lên 13 ???
Chắc nói thế bạn hiểu rồi chứ !

9Life
30-11-2013, 08:36 AM
Đó là do bạn đen ;)) Mình ăn HV NL 2.5, lông 3 rất nhiều nè :D

LệnhHồXung
30-11-2013, 08:40 AM
bạn sợ đồ 13 nhìu. sao không bỏ event có đồ 15. cái đm nói như shit zay. ng ta chơi thi phãi cho ng ta ép lên đồ 13 chứ. đồ 13 nhìu thì sao. đm tưởng có BKHC là ép lên 13 đc à. ai cho làm mod vậy

ThjenMenh
30-11-2013, 08:50 AM
bạn sợ đồ 13 nhìu. sao không bỏ event có đồ 15. cái đm nói như shit zay. ng ta chơi thi phãi cho ng ta ép lên đồ 13 chứ. đồ 13 nhìu thì sao. đm tưởng có BKHC là ép lên 13 đc à. ai cho làm mod vậy

T1 : bạn lên ăn nói lịch sự 1 chút
T2 : Even đồ 15 phụ thuộc nhiều yếu tố nữa bạn nhé mà ko phải ăn ngay dc nhé
T3 : Nhắc lại 1 lần nữa. even hv ảnh hưởng nhiều đến tóp rs + đồ đạc sv - vs tư cách là 1 game thủ
T4 : Ép 13 dễ hay ko là do tay tùy ng. bạn đã ép sét đồ nào lên 13 chưa ??? mà nói dễ vs ko dễ !
P/s : Tích cực quay tay vận may sẽ tới

aotuongmu
30-11-2013, 08:53 AM
Làm dâu trăm họ rất là khó. BQT ko thể làm vừa long toàn bộ 100% game thủ được. Sau khi cân nhắc kỹ lưỡng. BQT đi tới quyết định thay đổi toàn bộ even GNSS >>> ko ảnh hưởng quá nhiều đến top rs + tất cả game thủ đều có thể tham gia.

Bản thân mình cũng là 1 game thủ. chỉ vs ~200k vc + 250k gcent. game thủ đã đc tham gia gần như là toàn bộ even đợt này. Bao gồm noel + chào xuân giáp ngọ. 2 in 1 =))
Mong các bạn hiểu !!! Thân
Không phải khó mà là rất khó, tuy nhiên ADM phải phân biệt được đúng sai rõ ràng. Mọi Event tạo ra đều là cho mọi người, ai tham gia thì có thể có lợi, ai không tham gia thì có thể thiệt nhưng không thể vì một hay một nhóm người nào đó có ý kiến trái chiều mà thay đổi thậm chí bỏ cả 1 Event như thế. tôi mới đọc thấy Event hay vậy mà chỉ sau 1 ngày nó biến thành cái Event củ chuối hết chỗ nói. Tất nhiên cái gì cũng có chỗ đúng chỗ chưa đúng, event nào sinh ra cũng sẽ có lợi cho 1 số người và bất lợi cho 1 số người. Ngay như Blood hay devil cũng vậy thôi, nếu ADM cứ "đẽo cày giữa đường" như thế thì có ngày phải bỏ cả Blood, devil hay mấy con box di vì những mem yếu sẽ ý kiến là họ chảng có lợi gì ở nó.
Mong ADM sáng suốt lựa chọn. 1 server game không phải chỉ có server mà còn bao gồm cả dội ngũ BQT và cá tính của họ nữa. Nếu ADM mà dễ thay đổi như thế thì làm sao có được 1 SVer game ổn định đây.

NhậmDoanhDoanh
30-11-2013, 08:58 AM
đm tự nhiên nó band nikc mình luôn. vậy theo bạn mod nói. cứ có BKHC là sẽ có đồ +13.phãi k bạn

herotuyen2
30-11-2013, 09:00 AM
đm tự nhiên nó band nikc mình luôn. vậy theo bạn mod nói. cứ có BKHC là sẽ có đồ +13.phãi k bạn

chuẩn bị sẵn Đông Phương có Bại :))
cả Thánh Cô nhé =)) :103;

NhậmDoanhDoanh
30-11-2013, 09:03 AM
đm nó lmf mod cũng từng chơi. mà nó nói có BKHC thì đồ +13 tràn. họ nộp tiền vào chơi phãi cho họ có đồ ngon chứ. còn đâu phãi có BKHC là lên 13 đâu/ hên xui thì 10 cái hay 15 cái mới lên đồ +13/

ThjenMenh
30-11-2013, 09:07 AM
đm nó lmf mod cũng từng chơi. mà nó nói có BKHC thì đồ +13 tràn. họ nộp tiền vào chơi phãi cho họ có đồ ngon chứ. còn đâu phãi có BKHC là lên 13 đâu/ hên xui thì 10 cái hay 15 cái mới lên đồ +13/

Bạn cẩn thận lời nói nhé. Tôn trọng ng # là tôn trọng chính bản thân mình !
Bạn muốn đóng góp gì thì tập trung vào đây.
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1183074-Noel-May-M%E1%BA%AFn-Gi%C3%A1p-Ng%E1%BB%8D-Ph%C3%A1t-T%C3%A0i&p=974701#post974701
Close TP này nhé !

LegendHeroes
30-11-2013, 09:08 AM

Nếu bạn không sửa lại cách phát ngôn tôi cho bạn đi cả Ip nữa chứ không phải chỉ là nick diễn đàn đâu .

♥ Libra ♥
30-11-2013, 09:31 AM
Mỗi event đều có những đặc điểm riêng của nó, nếu dồn tất cả các loại vào 1 lần thì còn gì là event?
Lần này event bánh xuân,lần sau NSMM, lần sau nữa thì Hòm vàng. Chứ có phải là ko ra event HV đâu mà các bạn phải lo lắng vậy?
Các bạn hãy cứ an tâm và tiếp tục cày kéo nhé ;).