PDA

View Full Version : Ad xem lại event đi @@

So1PK
29-11-2013, 05:41 PM
vừa đọc Event trên 4rum. vào game a e bàn tán trong G. người thì bán acc người thì thanh lý đồ để nghỉ game. ra cái Event mà ai cũng muốn bỏ game thế này thì ra lzi hả Admin. cái phần thuởng thì bá đạo quá. khác gì bán đồ hả hix.
Mong Admin xem xét lại cái Event cho a e còn có hứng mà chơi
Thanks

hanchithu
29-11-2013, 05:44 PM
even đã ra rồi thì k0 xem xét gì đâu bạn.1 tiếp tục cuộc hành trình.2 dừng chân tại đây thôi :)

kunqtkzz
29-11-2013, 05:48 PM
Chủ toppic nói chuẩn đấy , chắc nghỉ game quá hĩ

anhnamoi
29-11-2013, 05:50 PM
Ai co tien nhieu thi theo ko co tien thi ngi :)) Event toan danh cho bon nha giau,kha nang nen ban acc som

mrt.ladykillah
29-11-2013, 05:53 PM
em xin dừng cuộc chơi =))

LjMacSau
29-11-2013, 05:53 PM
gần đến tết rồi ! AE thông cảm , cho ADM ít tiền tiêu tết chứ ! ko thì họ sống = cái gì . :)):)):)):)):)):))

LangTuNo1
29-11-2013, 05:54 PM
nghỉ thôi a ơi. e cũng chán mấy cái event này lắm rồi.

Chaos
29-11-2013, 05:54 PM
Các bạn có thể thảo luận để đưa ra những cái hợp lý, chúng tôi sẽ căn cứ vào để điều chỉnh sớm nhất. Nhưng nếu có những cm ảnh hưởng không tốt đến MU sẽ bị xử lý mà không cần báo trước :|

superxoi29
29-11-2013, 05:56 PM
thực sự BQT không biết phải làm sao để cho vừa lòng hết tất cả mọi người, người thì muốn thế này người thì muốn thế nọ, ít đòi nhiều ,nhiều đòi ít vô biên.

Cũng rất nhiều game thủ góp ý cho BQT về các vấn đề này , và sau khi thảo luận chúng tôi quyết định đưa ra các event hiện tại tới các bạn,và mong các bạn hãy ủng hộ nhiệt tình.

Đã là 1 game thủ tâm huyết hoặc đam mê thì họ chỉ cần nhìn thấy những vật phẩm event như này họ đã muốn nó thuộc về mình rồi và muốn mình sẽ là chính chủ những gì mình muốn có và khi có được rồi thì họ sẽ tự hỏi ai sẽ lên ngôi vương đây 1 câu ? lại được đăt ra và đây còn là cuộc đấu trí xem ai dành phần thắng , với những chiến thắng ít hay nhiều.

Mạnh thì mạnh tay, yếu thì yếu tay.

Ai thắng làm vua thua.

Chúng tôi sẽ tiếp nhận ý kiến của bạn. Và xem có gì để thay đổi không?