PDA

View Full Version : Vấn đề điểm master của class Sum adm vào xem giúp em....

helpme199x
25-11-2013, 07:20 PM
Sau khi tăng đi tăng lại nhiều lần em thấy có vẻ chưa hợp lý về các Pet trong bảng master của class Sum, các anh kiểm tra lại hộ em nhé.
1/ Vấn đề ở đây là em tăng 20 điểm vào mỗi skill Cuồng Nộ ( Tăng cường Cuồng Nộ. Cuồng nộ thành thạo và Cuồng Nộ master ) kết quả là đánh quái dame vẫn như cũ.

2/ Tiếp theo nữa là Pet Ma Thuật Master tăng vào đó 20 điểm dame vẫn y như cũ.

3/ Tiếp nữa là gậy của Sm. em cũng tăng vào mổi loại 20 điểm ( tăng cường gậy và gậy master) dame cũng như cũ..
4/kả kái tăng nguyền rủa ma thuật cũng k lên 1 tí dame nào cả....

Mỗi lần + điểm master xong em đều thay đổi nhân vật, thời gian e test là hơn 5 ngày... nhưng dame không có gì thay đổi... Có lẽ rất ít người không để ý chuyện này vì class Sum cũng ít người chơi. Em đang nghiên cứu class này nên phát hiện ra. Em mong các anh sớm khắc phục và quan tâm để ý class này nhiều hơn... ""Vào chơi class Sum mới biết nhiều lúc em có cảm giác Class Sum là CON GHẺ của các adm hay sao ý ""...:)) một lần nữa mong các anh kiểm tra lại giúp e nhé tkssss

duicui01
25-11-2013, 07:49 PM
Sau khi tăng đi tăng lại nhiều lần em thấy có vẻ chưa hợp lý về các Pet trong bảng master của class Sum, các anh kiểm tra lại hộ em nhé.
1/ Vấn đề ở đây là em tăng 20 điểm vào mỗi skill Cuồng Nộ ( Tăng cường Cuồng Nộ. Cuồng nộ thành thạo và Cuồng Nộ master ) kết quả là đánh quái dame vẫn như cũ.

2/ Tiếp theo nữa là Pet Ma Thuật Master tăng vào đó 20 điểm dame vẫn y như cũ.

3/ Tiếp nữa là gậy của Sm. em cũng tăng vào mổi loại 20 điểm ( tăng cường gậy và gậy master) dame cũng như cũ..
4/kả kái tăng nguyền rủa ma thuật cũng k lên 1 tí dame nào cả....

Mỗi lần + điểm master xong em đều thay đổi nhân vật, thời gian e test là hơn 5 ngày... nhưng dame không có gì thay đổi... Có lẽ rất ít người không để ý chuyện này vì class Sum cũng ít người chơi. Em đang nghiên cứu class này nên phát hiện ra. Em mong các anh sớm khắc phục và quan tâm để ý class này nhiều hơn... ""Vào chơi class Sum mới biết nhiều lúc em có cảm giác Class Sum là CON GHẺ của các adm hay sao ý ""...:)) một lần nữa mong các anh kiểm tra lại giúp e nhé tkssss

Bạn nhìn lại đi kill nó tăng sát thương chứ nó có bào tăng đam ko.

phongba
25-11-2013, 08:38 PM
uppppppppppppppppp

Nước Mắt
25-11-2013, 08:44 PM
Điểm master sẽ có tác dụng hơn khi PK giữa người và người .
Còn quái vật có giáp khác và ko chỉ cứ tăng 20 điểm mới có tác dụng nhiều bạn hãy test thêm xem nhé :)

emtenvjp
25-11-2013, 08:47 PM
ef buff thủ sum k có tác dụng nữa này

Bull
25-11-2013, 09:17 PM
nó tăng lên tỉ lệ với ene mà bạn

helpme199x
25-11-2013, 09:41 PM
tks mod nhé. mình sẽ test thêm xem t.nào

helpme199x
25-11-2013, 09:42 PM
tks mod nhé. mình sẽ test thêm xem t.nào.
Điểm master sẽ có tác dụng hơn khi PK giữa người và người .
Còn quái vật có giáp khác và ko chỉ cứ tăng 20 điểm mới có tác dụng nhiều bạn hãy test thêm xem nhé :)

helpme199x
25-11-2013, 09:43 PM
tăng tỉ lệ t/nào vậy bạn?
nó tăng lên tỉ lệ với ene mà bạn