PDA

View Full Version : Buồn lắm..... khi mà đi đâu cũng gặp hack agi

Shane
25-11-2013, 05:11 PM
Như cái tiêu đề, mình rất buồn khi mà đi đâu cũng gặp hack agi

Mình biết rằng admin cũng cố gắng để chống hack, nhưng bản hack thì update thường xuyên và liên tục nên cũng thật khó mà khắc phục hết dc, nhưng 1 sự thật ko thể chối cãi dc đó là hiện tượng hack agi ở thời điểm hiện tại xảy ra quá phổ biến, cứ như là người người cùng hack, nhà nhà có hack ấy

Thằng bạn mình nó gửi cho mình 1 bản hack, mình có bản hack nên có thể hack dc, nhưng mình chưa bao giờ và cũng sẽ ko bao giờ hack, mong rằng những ng đã hack, đang hack và có ý định hack xin đừng hack nữa, chơi game vui vẻ, xin các bạn hãy tạo 1 sân chơi lành mạnh và công bằng.....

Mong rằng những ai ghé qua topic đọc dc những dòng này xin hãy để tâm tới và ĐỪNG BAO GIỜ SỬ DỤNG HACK NHÉ !

Mong Admin và BQT game có thể ngày 1 nâng cao hệ thống chống hack, có thể tạo 1 sân chơi công bằng, lành mạnh cho gamer, mình xin cảm ơn!

Chim Lợn Hóng Hớt
25-11-2013, 05:19 PM
gặp hack sao không quay clip lại lên đây than vãn có ýt đi được đâu :))

Nước Mắt
25-11-2013, 05:29 PM
Chúng tôi liên tục update antihack ,
Nhưng lại có người liên tục update hack ,
Thật khó để có thể xử lí triệt để .
Mong bạn thông cảm và hãy cùng chúng tôi xử lí những nhân vật sử dụng hack .
Nếu gặp ai đó khả nghi hack bạn hãy quay clip lại và gửi lên forum .
Chúng tôi sẽ kiểm tra , test và xử lí nếu nhân vật đó có sử dụng hack .

helpme199x
25-11-2013, 05:42 PM
suốt ngày hack.

Bull
25-11-2013, 05:59 PM
hãy tập chung sống với hack đi bạn...
nhà nhà hack quay sao hết nổi

kehuytdiet
25-11-2013, 06:03 PM
adm bo tay roi.noi vay thoi chu adm ko kiem soat dc dau

Shane
25-11-2013, 09:43 PM
thôi thì AE cố gắng chung tay quay hack nhé, chứ chơi mà cứ hack thì thiệt thòi cho những ng ko hack quá ^^

ThjenMenh
25-11-2013, 09:51 PM
Gamer VN mờ bạn :))
Đã có rất nhiều MU nước ngoài chặn IP của VN thì bạn hiểu ntn rồi đấy =))

Shane
25-11-2013, 10:02 PM
Gamer VN mờ bạn :))
Đã có rất nhiều MU nước ngoài chặn IP của VN thì bạn hiểu ntn rồi đấy =))

thảo nào gamer nước ngoài lại rất ghét gamer Việt Nam mình, bây giờ mình mới hiểu tại sao @@

zaxkaza
25-11-2013, 10:06 PM
Mẹp kiếp gặp hack ức trế VL
nhẽ ra như các trò VD: nhân vật chạy dc bao nhiêu bước trên s chạy quá phép quy định là dis thì hay

Shane
25-11-2013, 10:11 PM
Mẹp kiếp gặp hack ức trế VL
nhẽ ra như các trò VD: nhân vật chạy dc bao nhiêu bước trên s chạy quá phép quy định là dis thì hay

ko bít có dc ko, nhưng đó cũng là 1 ý tưởng @@

F9DangCap
25-11-2013, 10:42 PM
tại GM ko xử lý thôi đơn giản ai hack thì bị trừ 50% số lần rs tái phạm thì blok vĩnh viễn chứ kiểu -5% tổng rs thì củng = 0
ae ai ủng hộ thì úp hộ

0978xxxx
25-11-2013, 11:03 PM
nói đơn giản như thế này bên mu up antihack thỳ bên hack nó cũng up và cái thằng hack đấy nó bán cho những người hack để kiếm miếng cơm các bạn àk tùy thôi t nói thật là mu này k tài nào chống đc hack đâu thôi cứ kệ cha chúg nó mấy thằng hack cũng là >>>> gà thôi :D

ThjenMenh
25-11-2013, 11:06 PM
nói đơn giản như thế này bên mu up antihack thỳ bên hack nó cũng up và cái thằng hack đấy nó bán cho những người hack để kiếm miếng cơm các bạn àk tùy thôi t nói thật là mu này k tài nào chống đc hack đâu thôi cứ kệ cha chúg nó mấy thằng hack cũng là >>>> gà thôi :D

ko phải đâu e. chính xác phải nói là : BQT chưa đầu tư anti hack 1 cách đúng mức thôi !!!

0978xxxx
25-11-2013, 11:08 PM
ko phải đâu e. chính xác phải nói là : BQT chưa đầu tư anti hack 1 cách đúng mức thôi !!!

nhưng mà 1người làm vất vả cả năm trời thỳ 1người phá thỳ có mấy hả a :))

ThjenMenh
25-11-2013, 11:11 PM
nhưng mà 1người làm vất vả cả năm trời thỳ 1người phá thỳ có mấy hả a :))

Tại sao 1 số mu anti hack dc đến 99% ???
Vì sao chắc ai cũng hiểu :)) :)) :))

0978xxxx
25-11-2013, 11:15 PM
Tại sao 1 số mu anti hack dc đến 99% ???
Vì sao chắc ai cũng hiểu :)) :)) :))

:)) a ơi quan tâm làm chi :)) thôi thỳ cứ kệ nó cho nó diễn ra tự nhiên đi :)) ẻm là ẻm chẳng dám tham gia đâu ạ sợ lắm cơ ý

ThjenMenh
25-11-2013, 11:16 PM
:)) a ơi quan tâm làm chi :)) thôi thỳ cứ kệ nó cho nó diễn ra tự nhiên đi :)) ẻm là ẻm chẳng dám tham gia đâu ạ sợ lắm cơ ý

TP góp ý thì chẳng có gì phải flo. A là a học luật e lo cái chi zợ =))

0978xxxx
25-11-2013, 11:17 PM
TP góp ý thì chẳng có gì phải flo. A là a học luật e lo cái chi zợ =))

ẻm là ẻm vẫn hơi lo lo a ạ :))

Fren
25-11-2013, 11:24 PM
hack hack hack =)) ôi hack... toàn thánh

[DJ] ♥ Tít
25-11-2013, 11:58 PM
Đồng ý....Chống khủng bố nào a/e
Như cái tiêu đề, mình rất buồn khi mà đi đâu cũng gặp hack agi

Mình biết rằng admin cũng cố gắng để chống hack, nhưng bản hack thì update thường xuyên và liên tục nên cũng thật khó mà khắc phục hết dc, nhưng 1 sự thật ko thể chối cãi dc đó là hiện tượng hack agi ở thời điểm hiện tại xảy ra quá phổ biến, cứ như là người người cùng hack, nhà nhà có hack ấy

Thằng bạn mình nó gửi cho mình 1 bản hack, mình có bản hack nên có thể hack dc, nhưng mình chưa bao giờ và cũng sẽ ko bao giờ hack, mong rằng những ng đã hack, đang hack và có ý định hack xin đừng hack nữa, chơi game vui vẻ, xin các bạn hãy tạo 1 sân chơi lành mạnh và công bằng.....

Mong rằng những ai ghé qua topic đọc dc những dòng này xin hãy để tâm tới và ĐỪNG BAO GIỜ SỬ DỤNG HACK NHÉ !

Mong Admin và BQT game có thể ngày 1 nâng cao hệ thống chống hack, có thể tạo 1 sân chơi công bằng, lành mạnh cho gamer, mình xin cảm ơn!

Shane
26-11-2013, 09:54 AM
tại GM ko xử lý thôi đơn giản ai hack thì bị trừ 50% số lần rs tái phạm thì blok vĩnh viễn chứ kiểu -5% tổng rs thì củng = 0
ae ai ủng hộ thì úp hộ

ý kiến của bạn hay đó, luật phải mang tính răn đe thật mạnh thì những ng hack mới sợ, chứ nhẹ quá bọn nó coi thường và cứ tiếp tục tái diễn

[DJ] ♥ Tít
26-11-2013, 10:03 AM
lt23;lt23;lt23;lt23;lt23;
ý kiến của bạn hay đó, luật phải mang tính răn đe thật mạnh thì những ng hack mới sợ, chứ nhẹ quá bọn nó coi thường và cứ tiếp tục tái diễn