PDA

View Full Version : Cần ADM vào trả lời và cho 1 câu giải thích hợp lý

NoBjTa
25-11-2013, 10:13 AM
Mình chơi nv NoBjTa, có 78k point. Đồ đạc gồm:
+W3SM+13+L+24OP
+KBD+15+L+2%+Cđộ/20+8mana+28OP
+Phụ kiện Chrono x2 dame
+Pen 10% , SMC +L10% 16OP

Mình đánh Kundun hơn 20p mà có ef buf 60k ene chưa chết, có deo đại quỷ và nhẫn phù thủy nhé. Vấn đề +point săn Kun thì chuẩn rùi nhé ko cần phải hỏi. Tại sao các bạn SM khác đánh kundun chỉ trong vòng 1phút Kun chết, đã có chương trình thứ 3 can thiệp vào trong việc này lên mình rất bức xúc về vấn đề đó. Nỗ lực cày sum để đc săn kun mà jo lại ko còn ý nghĩa ji nữa lên mình rất nản. Mong ADM thỉnh thoảng vào khảo sát săn Kundun kalima7 cũng như sky trong sv Đế Vương. Việc này làm rất nhiều a e bức xúc rùi nhưng chưa có clip quay lên chưa làm đc ji. Chương trình thứ 3 ( Hack ) đã ngập tràn trong sv đế vương mà ADM chẳng quan tâm ji đến. Mong ADM chú ý và quan tâm đến sv Đế Vương để a e còn có niềm vui khi đi săn và PK.

Tiện thể các bạn G Fckiller cũng vào đọc luôn và cho ý kiến nhé. Chơi game phải có sự canh tranh công bằng win đc mới có ý nghĩa. Win nhiều cũng gây lên nhàm chán lắm các bạn à.
Chơi game để giải trí ko mang tính chất ăn thua lên mong các bạn hãy nghĩ đến Đế Vương đang còn lác đác vài người.
AE up dùm nhé. Thank ALL

KoTen113
25-11-2013, 10:24 AM
upppppppp cho bạn

Okchiatay
25-11-2013, 10:26 AM
Chuẩn dòng........nhưng bạn ko nên nói đích danh FcKiller ra như thế :))

NoBjTa
25-11-2013, 10:30 AM
Chuẩn dòng........nhưng bạn ko nên nói đích danh FcKiller ra như thế :))
Mình có bảo FcKiller như này như kia đâu, mình chỉ bảo a e FcKiller vào đọc và cho ý kiến thui mà :D. Hãy nghĩ đến sv Đế Vương đang còn lác đác vài người :D

QuangDuong94
25-11-2013, 10:54 AM
+W3SM+13+L+24OP
+Phụ kiện Chrono x2 dame

Mình đánh Kundun hơn 20p mà có ef buf 60k ene chưa chết, có deo đại quỷ và nhẫn phù thủy nhé. Vấn đề +point săn Kun thì chuẩn rùi nhé ko cần phải hỏi. Tại sao các bạn SM khác đánh kundun chỉ trong vòng 1phút Kun chết, đã có chương trình thứ 3 can thiệp vào trong việc này lên mình rất bức xúc về vấn đề đó. Nỗ lực cày sum để đc săn kun mà jo lại ko còn ý nghĩa ji nữa lên mình rất nản. Mong ADM thỉnh thoảng vào khảo sát săn Kundun kalima7 cũng như sky trong sv Đế Vương. Việc này làm rất nhiều a e bức xúc rùi nhưng chưa có clip quay lên chưa làm đc ji. Chương trình thứ 3 ( Hack ) đã ngập tràn trong sv đế vương mà ADM chẳng quan tâm ji đến. Mong ADM chú ý và quan tâm đến sv Đế Vương để a e còn có niềm vui khi đi săn và PK.

Tiện thể các bạn G Fckiller cũng vào đọc luôn và cho ý kiến nhé. Chơi game phải có sự canh tranh công bằng win đc mới có ý nghĩa. Win nhiều cũng gây lên nhàm chán lắm các bạn à.
Chơi game để giải trí ko mang tính chất ăn thua lên mong các bạn hãy nghĩ đến Đế Vương đang còn lác đác vài người.
AE up dùm nhé. Thank ALL

Upppppppp cho a

baotrang88
25-11-2013, 10:58 AM
chuan day ADMIN sem lai de

Vodka_QuyenNang
25-11-2013, 11:02 AM
Bọn nó chỉ bắt nạt đc các ông thôi :))

lalalavs
25-11-2013, 11:04 AM
Thực ra mà nói là Killer quá khủng.chíp là Kun chết rồi ý :))

DakHero
25-11-2013, 11:05 AM
kundun bị lag dame thì chịu, tớ SM ene 50k đánh chừng chưa tới 1p chết r mà

a3bboys
25-11-2013, 11:07 AM
uppppppppppppppppp. Nobita nói chuẩn quá

NoBjTa
25-11-2013, 11:09 AM
kundun bị lag dame thì chịu, tớ SM ene 50k đánh chừng chưa tới 1p chết r mà
Agi ban + bao nhiu point vậy. Tổng bạn có nhiu point

DakHero
25-11-2013, 11:11 AM
agi mình tầm 60k thôi. Trước mình chơi ở TD nhé ;))

NoBjTa
25-11-2013, 11:13 AM
agi mình tầm 60k thôi. Trước mình chơi ở TD nhé ;))
po tay bạn và cũng chào bạn luôn :D

Thefirst
25-11-2013, 11:13 AM
+W3SM+13+L+24OP
+Phụ kiện Chrono x2 dame

AE up dùm nhé. Thank ALL
^^ buff đầy đủ rf tôi ThuocLao 530k máu ra đâm đúng 1 phát chết :) chán nghỉ

NoBjTa
25-11-2013, 11:37 AM
Ko ADM nào vào cho ý kiến à hay là có gì uẩn khúc khó nói

Thefirst
25-11-2013, 11:41 AM
Ko ADM nào vào cho ý kiến à hay là có gì uẩn khúc khó nói

thôi kệ đi :)) admin cũng k vào là cũng có vấn đề

Thefirst
25-11-2013, 11:56 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Simba
25-11-2013, 12:01 PM
hệ thống anti hack vẫn đc chúng tôi update liên tục và nếu bạn phát hiện nghi vấn hack nào có thể quay clip post lên hộ nhé

lalalavs
25-11-2013, 12:06 PM
hệ thống anti hack vẫn đc chúng tôi update liên tục và nếu bạn phát hiện nghi vấn hack nào có thể quay clip post lên hộ nhé
Các sếp thì lúc nào cũng đòi Clip.cứ vào tét thử thì biết ngay ý sếp.Dk gần 800k máu set 13 ăn máu Shop mà nó chọc 2 cái k kịp bơm máu thì là cái gì thế sếp :))

Simba
25-11-2013, 12:12 PM
bạn cứ quay phim và post lên chúng tôi kiểm tra nhé
BQT làm việc theo bằng chứng rõ ràng chứ không thể nghe 1 phía và xử lý

lalalavs
25-11-2013, 12:15 PM
bạn cứ quay phim và post lên chúng tôi kiểm tra nhé
BQT làm việc theo bằng chứng rõ ràng chứ không thể nghe 1 phía và xử lý

Có ai bảo BQT nghe,tin và sử lý ngay đâu.có thông tin sao BQT k test mà lúc nào cũng cần phải có Clip hả sếp

Simba
25-11-2013, 12:18 PM
không có clip chúng tôi test rồi bằng chứng đâu mà xử lý người vi phạm ?
hay chỉ nghe theo miêng. mà xử :!

lalalavs
25-11-2013, 12:21 PM
K thế check time trong game đc hả Sếp.thật ra mà nói Sv bio còn rất ít người.đa số là k hack.k như hồi mới mở rồi.BQT nên kiểm tra triệt để chút để a e có hứng thú mà chơi,chứ cày cuốc xong rồi cũng 1 phát chết thì hơi nản :))

Simba
25-11-2013, 12:23 PM
BQT rất nhiều công việc chứ không phải ngồi khư khư vào sv đi quay hack cho các bạn
gamer và BQT cùng giúp đỡ lẫn nhau và các clip hack chính là sự giúp đỡ giữ cho game đc trong sạch từ phía gamer

lalalavs
25-11-2013, 12:26 PM
BQT rất nhiều công việc chứ không phải ngồi khư khư vào sv đi quay hack cho các bạn
gamer và BQT cùng giúp đỡ lẫn nhau và các clip hack chính là sự giúp đỡ giữ cho game đc trong sạch từ phía gamer

Ý của Sếp là nhất thiết phải có Clip thì mới đc hả sếp.còn hệ thông aiti này nọ gì đấy là vứt đi hả sếp

Simba
25-11-2013, 12:31 PM
antihack vẫn đc update nhưng bên phát triển phần mềm hack vẫn update liên tục
Các bạn nếu muốn giữ sự trong sạch thì nếu có nv nào nghi vấn quay clip và BQT sẽ check kiểm tra nhé

NoBjTa
25-11-2013, 01:34 PM
Mod này nói rất hài, đọc lại tocpic nhé. Tôi bảo là ADM lên quan tâm đến Đế Vương và đi khảo sát xem tình hình săn kun k7 và săn sky nhé. ở đây tôi ko tố cáo ai hack mà xử lý nhé. ADM thử lấy 1 con SM 80k point vào test thử kun xem bao nhiu phút Kun chết thì bít nhé. Khi thấy dấu hiệu nghi vấn là phải kiểm tra ngay nhé chứ ko phải cái ji cũng bằng chứng rồi mới xử nhé. Cái ji cũng đòi bằng chứng vậy xin hỏi ADM và Mod nếu có bằng chứng thì co Block vĩnh viễn hay ko? hay là chỉ block cảnh cáo 3 ngày. Ở ngoài đời nếu có vụ git người bên Công an vẫn có quyền gọi người có nghi vẫn lên để hỏi mà chưa có bằng chứng ji nhé. hãy học theo cách đó mà làm để cho a e đc công bằng nhé

NoBjTa
25-11-2013, 01:39 PM
Thử hỏi MOD BQT lamg ji mà nhiều việc, nếu làm nhiều việc thế mà tình trạng sv như thế này thì cho tôi hỏi ADM đang làm việc ji đấy? Nếu bận quá ko kiểm tra đc cần game thủ hỗ trợ, bây jo member báo cáo tình trạng cho BQT sv như vậy Mod lại nói ra nhưng câu khó nghe như vậy à. BQT làm ăn kiểu ji đấy

rayleight
25-11-2013, 01:48 PM
thế kết quả test của các mod ko phải BẰNG CHỨNG à?
nếu chỉ dựa vào BẰNG CHỨNG là CLIP thì có kết luận được không hay quyết định vẫn là kq test hack của các sếp?

NoBjTa
25-11-2013, 02:02 PM
thế kết quả test của các mod ko phải BẰNG CHỨNG à?
nếu chỉ dựa vào BẰNG CHỨNG là CLIP thì có kết luận được không hay quyết định vẫn là kq test hack của các sếp?
Cái đó cũng là bằng chứng nhưng chỉ ADM bít và cho qua. Có Clip hack a e bít ADM mới xử lý bạn à. Nghe mà hài vãi

NoBjTa
25-11-2013, 02:22 PM
uppppppppppppppp

halong
25-11-2013, 02:30 PM
Chủ Topic đi săn KD khi đó có bao nhiêu Người săn trong đó thế ?

NoBjTa
25-11-2013, 02:32 PM
Chủ Topic đi săn KD khi đó có bao nhiêu Người săn trong đó thế ?
khi tôi đi săn chỉ có 1 mình tôi và 1 ef buf của OneLove bạn à

halong
25-11-2013, 02:34 PM
ờ thế là ko phải bị chia Dame KD rồi

banyboon
25-11-2013, 02:35 PM
Bạn + chuẩn như thế nào nói mình biet dc ko

NoBjTa
25-11-2013, 02:38 PM
ờ thế là ko phải bị chia Dame KD rồi
cái đó thì tôi bít mà . Sáng hôm đó vào k7 xem có kun ko thì thấy kun lên tôi ra web +lai point và cùng ef buf vào đánh kun, đánh gần 30p Kun chưa chết và bị G FcKiller vào PK

halong
25-11-2013, 02:39 PM
Bạn + chuẩn như thế nào nói mình biet dc ko

Người Ta nói đã là Thợ săn KD rồi ^^! Hunter Kundun

banyboon
25-11-2013, 02:48 PM

Thợ săn kun có F mà đánh kun 15p ko chết thi xem lại point.

MrHieuBeo
25-11-2013, 02:49 PM
+W3SM+13+L+24OP
+Phụ kiện Chrono x2 dame

AE up dùm nhé. Thank ALL

mình đã nói với bạn rồi mà

còn bạn biết đó ko hack đố thằng nào ăn đc kundun ở cái giai đoạn 70 80k poi mà 1 phút 2 ohuts chết đấy

còn nói thật mình xin lỗi bạn trước nhưng câu ở dưới mình ko nói bán nhé

hiện tại rất nhiều dog đang muốn cắn mình

bạn cần giải thích gì thì pm trực tiếp mình sẽ trả lời cho bạn nhé

NoBjTa
25-11-2013, 02:52 PM
cũng chẳng phải thợ săn Kun ji đâu nhưng từ xưa chơi MU mình chỉ chơi SUM vì sở thích của mình là Up đồ và đi săn. Game MU đi săn kundun có nhiều loại. Có game MU săn kundun phụ thuộc vào mốc agi và cũng có game săn kundun phụ thuộc vào mốc ene :D

NoBjTa
25-11-2013, 03:00 PM
mình đã nói với bạn rồi mà

còn bạn biết đó ko hack đố thằng nào ăn đc kundun ở cái giai đoạn 70 80k poi mà 1 phút 2 ohuts chết đấy

còn nói thật mình xin lỗi bạn trước nhưng câu ở dưới mình ko nói bán nhé

hiện tại rất nhiều dog đang muốn cắn mình

bạn cần giải thích gì thì pm trực tiếp mình sẽ trả lời cho bạn nhé
Vậy theo như bạn nói thì mình đành chấp nhận số phận thôi đúng ko? Chơi SM mục tiêu cày kéo để rl rs cao để đánh đc Kun. bây h mục tiêu đã hết thì quá chán. Nói chung là ADM làm ăn vô trách nhiêm. Với khẩu hiệu của ADm là MUHn ngày càng đi lên và phát triển mạnh, tôi nghĩ điều đó là quá xa vời ADM à

MrHieuBeo
25-11-2013, 03:02 PM
Vậy theo như bạn nói thì mình đành chấp nhận số phận thôi đúng ko? Chơi SM mục tiêu cày kéo để rl rs cao để đánh đc Kun. bây h mục tiêu đã hết thì quá chán. Nói chung là ADM làm ăn vô trách nhiêm. Với khẩu hiệu của ADm là MUHn ngày càng đi lên và phát triển mạnh, tôi nghĩ điều đó là quá xa vời ADM à

sự thật từ trước đến giờ nó vẫn thế

NoBjTa
25-11-2013, 03:09 PM
sự thật từ trước đến giờ nó vẫn thế
Mình chỉ tức 1 điều BQT MUHN đã bít sự thật nó là như thế nhưng vẫn để yên và ko cố gắng tạo 1 sân chơi công bằng cho a e thôi. SV bắt đầu Open BQT MUHN hứa này hứa nọ cuối cùng cũng chỉ là hứa xuông. Mãi mãi ko tiến bộ đc đâu BQT à

MrHieuBeo
25-11-2013, 03:10 PM
Mình chỉ tức 1 điều BQT MUHN đã bít sự thật nó là như thế nhưng vẫn để yên và ko cố gắng tạo 1 sân chơi công bằng cho a e thôi. SV bắt đầu Open BQT MUHN hứa này hứa nọ cuối cùng cũng chỉ là hứa xuông. Mãi mãi ko tiến bộ đc đâu BQT à

đầu sv open kia kìa sv bá vương ý

vẫn thế và vân tiếp diễn đơn giản MUHN là thế

và mình thích điều này

Thefirst
25-11-2013, 03:19 PM

thôi kệ đi nói làm gì :) mình chơi vui vẻ mà chơi là để thể hiện đẳng cấp :) thể hiện cái cách chơi. :) chứ hách k chấp bạn chấp ngta khác gì trẻ con :) nhưng người oai phong về pro dùng hách thì họ k có lí trí đâu

NoBjTa
25-11-2013, 03:21 PM
đầu sv open kia kìa sv bá vương ý

vẫn thế và vân tiếp diễn đơn giản MUHN là thế

và mình thích điều này
Bạn thích điều này vì bạn có... Mọi người ko thích điều này 1 chút nào, vì như nào thì bạn tự hiểu. Viêc a e thấy ko công bằng thì cứ kêu để xả strees thôi chứ vẫn bít câu trả lời nó là như thế

Thefirst
25-11-2013, 03:22 PM
Bạn thích điều này vì bạn có... Mọi người ko thích điều này 1 chút nào, vì như nào thì bạn tự hiểu. Viêc a e thấy ko công bằng thì cứ kêu để xả strees thôi chứ vẫn bít câu trả lời nó là như thế

tớ còn có cái ảnh chụp lại ở g killers có mem bảo mua bản háck 150k/1 tháng bảo k ns cho ai biet ns ông hiếu chửi :))

MrHieuBeo
25-11-2013, 03:24 PM

mình nói ở đây cũng chỉ làm để nâng cái topic này lên để xem BQT trả lời sao thôi

chứ với mình cũng chỉ để vui thôi

ai chơi như nào mặc kệ ko quan tâm bạn à

còn ai thích Pro Solo gì thì quay clip solo với mình ko hack mình ok ngay

NoBjTa
25-11-2013, 03:25 PM
tớ còn có cái ảnh chụp lại ở g killers có mem bảo mua bản háck 150k/1 tháng bảo k ns cho ai biet ns ông hiếu chửi :))
Cái này là chuyện riêng tư ko nhất thiết phải nói ở đây làm ji bạn à. Mình tạo tocpic này chủ yếu là để xem BQT MUHN người có thẩm quyền cao nhất trong MUHN nói ji thôi chứ nói như kiểu ông MOD Simba thì nghe ko lọt tai tẹo nào

Thefirst
25-11-2013, 03:26 PM
Cái này là chuyện riêng tư ko nhất thiết phải nói ở đây làm ji bạn à. Mình tạo tocpic này chủ yếu là để xem BQT MUHN người có thẩm quyền cao nhất trong MUHN nói ji thôi chứ nói như kiểu ông MOD Simba thì nghe ko lọt tai tẹo nào

nếu ngta cần chứng cứ thì minh đưa ra :) mà thoi MUHN ntn thì kệ ai có kệ ns cho ngta hiểu th

MrHieuBeo
25-11-2013, 03:27 PM

anh nghĩ em là 1 anh e tốt nhưng đổi lại với anh là những bài học và sau này chắc a cũng cẩn trọng hơn

còn e post hình ảnh gì là quyền ở em anh ko bảo e ko post lên đc

em cứ chơi sv mới nhiều là e sẽ hiểu cái mu này như thế nào

người ta hack e ko hack = e nằm

người ta hack e hack = người ta nằm

lúc đầu bước trân vào cái mu này a cũng như e nói ko với hack

nhưng chơi lâu rồi sẽ hiểu đc dần dần thôi

Thefirst
25-11-2013, 03:30 PM
anh nghĩ em là 1 anh e tốt nhưng đổi lại với anh là những bài học và sau này chắc a cũng cẩn trọng hơn

còn e post hình ảnh gì là quyền ở em anh ko bảo e ko post lên đc

em cứ chơi sv mới nhiều là e sẽ hiểu cái mu này như thế nào

người ta hack e ko hack = e nằm

người ta hack e hack = người ta nằm

lúc đầu bước trân vào cái mu này a cũng như e nói ko với hack

nhưng chơi lâu rồi sẽ hiểu đc dần dần thôi

b ns thế thì khác gì bạn nhận là bạn có dùng hách tớ chỉ ns cho ae hiểu còn nếu tớ đã post thì đã post r tớ cũng có cả video quay tớ k post chỉ de cho ae hiểu thôi còn bạn nghĩ mình như nào cũng dc

Thefirst
25-11-2013, 03:32 PM
chuyện nó như nào sự việc xảy ra sao :) thì nó cũng như vậy rồi ae chơi vui thoi

coolb0y264
25-11-2013, 03:34 PM
ăn kun lâu vl =)) hẳn 1 p =)) hồi mình còn chơi đế vương nhớ ko nhầm là 2 s là xong kun rồi =))

MrHieuBeo
25-11-2013, 03:34 PM
b ns thế thì khác gì bạn nhận là bạn có dùng hách tớ chỉ ns cho ae hiểu còn nếu tớ đã post thì đã post r tớ cũng có cả video quay tớ k post chỉ de cho ae hiểu thôi còn bạn nghĩ mình như nào cũng dc

cậu ơi nói như nào và làm như nào

còn cậu bảo muốn thể hiện cái pro của cậu đúng ko

bạn thích solo class gì và đánh team như nào quay video đoàng hoàng để mình đc học hỏi cái pro ko hack của bạn

với mình có sao nói thế

ko phải che dấu bất cứ 1 điều gì cả

MrHieuBeo
25-11-2013, 03:36 PM
ăn kun lâu vl =)) hẳn 1 p =)) hồi mình còn chơi đế vương nhớ ko nhầm là 2 s là xong kun rồi =))

HungMater làm đc điều này

Thefirst
25-11-2013, 03:37 PM
cậu ơi nói như nào và làm như nào

còn cậu bảo muốn thể hiện cái pro của cậu đúng ko

bạn thích solo class gì và đánh team như nào quay video đoàng hoàng để mình đc học hỏi cái pro ko hack của bạn

với mình có sao nói thế

ko phải che dấu bất cứ 1 điều gì cả

m chả ns pro hơn ai. G killers cac bạn là nhất :)) đồ víp k ai = oke chưa tôi sợ dc chưa các b là số 1 còn ns về solo tôi sợ rồi 530k máu 1 hít chet thì ai chả sợ

MrHieuBeo
25-11-2013, 03:39 PM
m chả ns pro hơn ai. G killers cac bạn là nhất :)) đồ víp k ai = oke chưa tôi sợ dc chưa các b là số 1 còn ns về solo tôi sợ rồi 530k máu 1 hít chet thì ai chả sợ

xin lỗi nếu admin ko bắt thì 1m máu bạn cũng nằm

chứ đừng nói 530k máu với mình nhé

Thefirst
25-11-2013, 03:40 PM
xin lỗi nếu admin ko bắt thì 1m máu bạn cũng nằm

chứ đừng nói 530k máu với mình nhé

:) vậy các bạn số 1 rồi :)) tớ còn gì để ns đâu ae den day là het =))

MrHieuBeo
25-11-2013, 03:42 PM
:) vậy các bạn số 1 rồi :)) tớ còn gì để ns đâu ae den day là het =))

mình có sao nói thế

cần gì phải che dấu đúng ko nào

DD nhưng mình vẫn chỉ cho các bạn

còn nếu bạn muốn công bằng

vào game solo del acc với mình

quay video chơi ok bạn thể hiện cái pro đi mình xem nào

lalalavs
25-11-2013, 04:26 PM
mình có sao nói thế

cần gì phải che dấu đúng ko nào

DD nhưng mình vẫn chỉ cho các bạn

còn nếu bạn muốn công bằng

vào game solo del acc với mình

quay video chơi ok bạn thể hiện cái pro đi mình xem nào

A e ở đây k ai muốn cắn bạn cả.mà chỉ muốn k hack thôi.Nếu mà nói k quá thì Sv bay giờ cũng chả ai solo đc ông cả,đầu tư bảo nhiêu tiên vs time công sức như killer thì phải phải khác chứ ông.chỉ là pk nhanh die quá nên cảm thấy nản thôi.cứ như vậy killer đúng là k có đối.mất cân bằng quá :))

xuxuhao
25-11-2013, 04:38 PM
Up up up cho bạn

MrHieuBeo
25-11-2013, 05:04 PM
A e ở đây k ai muốn cắn bạn cả.mà chỉ muốn k hack thôi.Nếu mà nói k quá thì Sv bay giờ cũng chả ai solo đc ông cả,đầu tư bảo nhiêu tiên vs time công sức như killer thì phải phải khác chứ ông.chỉ là pk nhanh die quá nên cảm thấy nản thôi.cứ như vậy killer đúng là k có đối.mất cân bằng quá :))

anh e mình thì ko tự hào là solo hay cái gì là số 1 cả

mà chỉ muốn cho anh e biết cái muhn này nó là thế đó

và 1 2 cá nhân ko thay đổi đc nó đâu

còn tôi cũng mong muốn như các bạn rồi

và cũng ko đc

đành phải làm như người ta vậy

Thefirst
25-11-2013, 05:16 PM
:) delete acc hay k đối với tôi chả là cái gì :)) chăng qua thấy ae nói nhieu vào ns cho ae hiểu thôi

NoBjTa
25-11-2013, 05:20 PM
Các bạn nói rất nhiều nhưng người tôi cần nghe nhất là BQT MUHN, người có thẩm quyền cao nhất nói như nào về vấn đề này. Tôi chắc chẵn ADm đã đọc nhưng ko lên tiếng. phải chăng đi sâu vào bên trong đã bị thối nát. Quá buồn và quá thất vọng về MUHN. Tôi đã từng là người chơi MUHN này từ thời MUHN mới thành lập và có sv đầu tiên. Khi đó a e BQT rất chu đáo và nhiệt tình, tiếp thu ý kiến của các mem để xây dựng và phát triển MUHN lớn mạnh. 4 năm sau quay lại chơi tưởng MUHN phát triển và vững chắc hơn, công bằng hơn xưa nhưng ai ngờ đâu mình cảm thấy mục lát hơn 4 năm trước rất nhiều. Thời đại bây jo lợi nhuận là trên hết. Đúng như người ta nói '' Cái ji ko mua đc =tiền thì sẽ mua đc = rất nhiều tiền''
Tôi nói những vấn đề này ra cho dù có bị band nick tôi vẫn cứ nói

VanDamMeQ8
25-11-2013, 05:31 PM
+W3SM+13+L+24OP
+Phụ kiện Chrono x2 dame

AE up dùm nhé. Thank ALL

Thứ 1 xin cho hỏi bác Nobita :
78k point , đủ buff mà 20p chưa ăn dc kun . Vậy bạn nên xem lại cái trình pk kun + trình tăng point ntn đi nhé .

Đó h mình thấy bác hình như mới tập yêu kun thôi chứ chưa thấy bác hun kun bao h :">

Bác có biết hun kun ntn ko , point như bác mà bác bảo 20p kun ko chết . Vậy tôi xin mạng phép cá cưọc với bác . Toi lấy acc sm 70k point thôi . trong vòng k tới 4p sẽ giết dc kun . Và quay lại clip post lên đây . Muc cược thì tầm 1-2m thôi để làm event cho G

Thứ 2 bác bảo G tôi vào xem là xem cái gì nhỉ ? . Theo tôi dc biết thì acc Nobjta của bác mới bắt đầu biết vào K7 chỉ vài lần gần đây , bác biết cầm sm ăn kun là ntn ko ?

Còn riêng về bác nào 78k point mà đồ bác như thế ko ăn dc kun mà đổ thừa này nọ . Thì xin mạng phép bác pm riêng tôi tôi làm 1 clip tặng bác ntn là sm ăn kun nhé .

Nước Mắt
25-11-2013, 05:33 PM
Cảm ơn bạn đã góp ý ,
Các ADM ko thể lúc nào cũng vào sever và quan sát việc săn kundun được .
Tuy nhiên chúng tôi sẽ cố gắng sát sao hơn trong việc chống hack .
Nếu bạn khả nghi ai đó vào thời điểm nào săn kundun sử dụng hack quay clip .
Để chúng tôi test số point và biết liệu trong thời gian đó mà nhân vật giết Kundun có sử dụng hack hay ko và xử lí .
Xin cảm ơn .

VanDamMeQ8
25-11-2013, 05:36 PM
^^ buff đầy đủ rf tôi ThuocLao 530k máu ra đâm đúng 1 phát chết :) chán nghỉ
buff đầy đủ mà đâm 1 phát chết dc ah . Phải nói là xoay kiếm 3s chết . Chính tôi HoangGia xoay ông này .

Ông phải xem lại cái dàn buf đầy đủ của ông đi nhé chứ đừng nói lóng như vậy .

Va ông có thể pm rieng BQT check nv của tôi tối hwa đi K7 lun đi nhé . Nếu tôi có dùng PM thứ 3 tôi xin tự dell acc + đồ

. Nói thẳng với ông hwa tôi tăng đúng 5k str nhé . buff đầy đủ của ông mà tôi xoay lên damg dc 30-40k thì ông nên tự xem lại cái dàn buff của ông đi =))=))

lalalavs
25-11-2013, 05:40 PM
buff đầy đủ mà đâm 1 phát chết dc ah . Phải nói là xoay kiếm 3s chết . Chính tôi HoangGia xoay ông này .

Ông phải xem lại cái dàn buf đầy đủ của ông đi nhé chứ đừng nói lóng như vậy .

Va ông có thể pm rieng BQT check nv của tôi tối hwa đi K7 lun đi nhé . Nếu tôi có dùng PM thứ 3 tôi xin tự dell acc + đồ

. Nói thẳng với ông hwa tôi tăng đúng 5k str nhé . buff đầy đủ của ông mà tôi xoay lên damg dc 30-40k thì ông nên tự xem lại cái dàn buff của ông đi =))=))
HoangGia hwa đâu có hack .ai đi đều biết mà

lalalavs
25-11-2013, 05:41 PM
anh e mình thì ko tự hào là solo hay cái gì là số 1 cả

mà chỉ muốn cho anh e biết cái muhn này nó là thế đó

và 1 2 cá nhân ko thay đổi đc nó đâu

còn tôi cũng mong muốn như các bạn rồi

và cũng ko đc

đành phải làm như người ta vậy
Nhưng mà pk như này chán ốm.cứ gặp ông là nằm :))

VanDamMeQ8
25-11-2013, 05:42 PM
HoangGia hwa đâu có hack .ai đi đều biết mà

Nhưng ông ThuocLao bảo 530k máu đầy đủ buff mà đâm 1 phát đi . Hơi khó hiểu

lalalavs
25-11-2013, 05:46 PM

Chắc nhầm hàng tý thôi mà :))

Thefirst
25-11-2013, 05:47 PM

ồ hay đi săn kd day :)) hỏi ai chơi mrkhoa thì biet

Thefirst
25-11-2013, 05:49 PM

ông hiếu còn nói 1m máu còn chết huỗng chi 530k máu :)))))))))))

VanDamMeQ8
25-11-2013, 05:53 PM

RF mà đi so sánh với dk hả bạn :-ss

thôi kệ đi nói làm gì :) mình chơi vui vẻ mà chơi là để thể hiện đẳng cấp :) thể hiện cái cách chơi. :) chứ hách k chấp bạn chấp ngta khác gì trẻ con :) nhưng người oai phong về pro dùng hách thì họ k có lí trí đâu

DÙ sao bạn củng trong Killers mà ra . và bạn củng có lập 1 topic nói chia tay xin lổi ae này nọ . Bạn củng đừng nên nói vậy ngta khinh thường bạn đấy

Thefirst
25-11-2013, 05:54 PM
RF mà đi so sánh với dk hả bạn :-ss

DÙ sao bạn củng trong Killers mà ra . và bạn củng có lập 1 topic nói chia tay xin lổi ae này nọ . Bạn củng đừng nên nói vậy ngta khinh thường bạn đấy

k phải mình nói xấu ae mà cũng k phải chê bai ae killer mình chỉ ns cho ngta hiểu còn ns như b ngta khinh minh thì phải xem lai minh trk đi có tật thì giat minh thoi

VanDamMeQ8
25-11-2013, 05:56 PM

k phải mình nói xấu ae mà cũng k phải chê bai ae killer mình chỉ ns cho ngta hiểu còn ns như b ngta khinh minh thì phải xem lai minh trk đi có tật thì giat minh thoi

Bạn là class RF . Mình là class dk . Đừng phân biệt kiểu đấy . Với lại trong K7 hwa nên xem lại cái dàn buff của cậu đi

Thefirst
25-11-2013, 05:57 PM
Bạn là class RF . Mình là class dk . Đừng phân biệt kiểu đấy . Với lại trong K7 hwa nên xem lại cái dàn buff của cậu đi

buf mình k thua kem gì các bạn ngoài đồ ra

Thefirst
25-11-2013, 06:04 PM
còn ae killers nhé mình có gi sai ae thông cảm và mình xin lỗi còn nhung lời tớ ns k phải de chê bai và dìm ae đau nhé minh ns cho ae hiểu thôi vì trong MU có rat nhieu cái mà cac ban k biet

siêunhan
25-11-2013, 06:10 PM
ae killer đợi a tùng dark way lại:( cả tuần ko train, ko sky k7 luôn,sẽ ráng thu xếp ha ha=)):))

MrHieuBeo
25-11-2013, 06:12 PM
ae killer đợi a tùng dark way lại:( cả tuần ko train, ko sky k7 luôn,sẽ ráng thu xếp ha ha=)):))

e đang rất cần 1 người có nhiệt như a quay lại đây =))

NgayTho89
25-11-2013, 06:18 PM
Mình nhơ lần trc MUHN co tuyển lực lương 141 băt hack? ko biết lực lượng đó còn ai sống sót ko nhi? ^^

Nước Mắt
25-11-2013, 06:37 PM
Cảm ơn bạn đã góp ý ,
Các ADM ko thể lúc nào cũng vào sever và quan sát việc săn kundun được .
Tuy nhiên chúng tôi sẽ cố gắng sát sao hơn trong việc chống hack .
Nếu bạn khả nghi ai đó vào thời điểm nào săn kundun sử dụng hack quay clip .
Để chúng tôi test số point và biết liệu trong thời gian đó mà nhân vật giết Kundun có sử dụng hack hay ko và xử lí .
Xin cảm ơn .

Mình xin phép đóng topic ,
Tránh xung đột nặng nề hơn giữa mọi người !