PDA

View Full Version : GM giải quyết dùm !

kissbon
22-11-2013, 03:05 PM
Tài khoản kissbon .NV NiKe77 .sv Bá Vương của mình sao đang chơi lại bị báo lỗi là Tài khoản của bạn hết hạn . Sau đó mình vào wep đăng nhập thì bị báo là khóa 24h bạn giải quyết dùm mình !

8286
22-11-2013, 03:11 PM
Tài khoản kissbon .NV NiKe77 .sv Bá Vương của mình sao đang chơi lại bị báo lỗi là Tài khoản của bạn hết hạn . Sau đó mình vào wep đăng nhập thì bị báo là khóa 24h bạn giải quyết dùm mình !
Hinh nhu bạn bị bog tạm thời do liên quan đến Hack ,nhan vat MG thi fai

superxoi29
22-11-2013, 03:11 PM
bạn có GD gì với ai hay đổi gì ngoài wep không? bạn cho biết thời gian cuối bạn onl là khi nào?

kissbon
22-11-2013, 03:13 PM
mình vừa vào quay đc cái W2 EF chưa kịp đi train thì bị hiên lên là Tài khoản của bạn bị hết hạn chứ ko pải là nghi vấn Hack bạn kiểm tra lại hộ

kissbon
22-11-2013, 03:15 PM
mình bị ngắt kết nối máy chủ cách đây khoảng 1h mình đăng nhập tài khoản wep thì cũng bị báo là tài khoản của bạn bị khóa 24 tiếng GM vào xem giúp dùm mình cái

superxoi29
22-11-2013, 03:16 PM
đã gửi lên ADM kiểm tra giúp bạn xem sao rồi nhé.

kissbon
22-11-2013, 03:19 PM
Ok bạn tranh thủ nhanh nhanh dùm mình nhé cắn exp quá trời rồi mà kiểu này chết mình @@

MeoHoang1102
22-11-2013, 04:45 PM
Tôi được biết tài khoản này bị Bock do hack .
Bạn Pm : hanoi_onetime để biết thêm chi tiết !

Nước Mắt
22-11-2013, 04:51 PM
Bạn bị block lí do sử dụng hack đứng trong thành đánh quái ra ngoài .
Xem link tố cáo của bạn tại đây nhé : http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1182538-l%E1%BA%A1i-fai-nh%E1%BB%9D-admin-can-thi%E1%BB%87p-s%E1%BB%AD-l%C3%BD-hack

GajZam
22-11-2013, 04:52 PM
nếu như người tar Hack thì ADM quét qua time nhân vật đó online là biết chuk gì :P . hay là ADM không hiểu được lý do tại sao phát sinh lỗi này nên nói người tả HACK rồi lock nick người tar :P

Nước Mắt
22-11-2013, 04:54 PM
nếu như người tar Hack thì ADM quét qua time nhân vật đó online là biết chuk gì :P . hay là ADM không hiểu được lý do tại sao phát sinh lỗi này nên nói người tả HACK rồi lock nick người tar :P

Tìm hiểu link và clip mình đã gửi cho bạn nhé !
Rất rõ ràng là bạn đang đứng ở trong thành và đánh quái ra ngoài :)

kissbon
22-11-2013, 05:00 PM
thì ra vần đề là như vậy àh . Hôm qua lúc sv dis liên tục thì mình có PK với RF Deal . RF đó làm quỷ lúc mình vừa đi ra cổng định đánh bạn RF nhưng tất cả đều đứng im cậu tét lại xem có đánh chết đc RF đó hay con quái nào chết ko mà nói mình hack . Hôm qua mình cũng có gọi DT cho Mu Bank về vần đề dí lag kiểu này . Mong các cậu tét lại dùm . Thanh niên nghiêm túc làm gì chơi cái trò hack đó . Các cậu xem lại dùm Thank

Nước Mắt
22-11-2013, 05:05 PM
thì ra vần đề là như vậy àh . Hôm qua lúc sv dis liên tục thì mình có PK với RF Deal . RF đó làm quỷ lúc mình vừa đi ra cổng định đánh bạn RF nhưng tất cả đều đứng im cậu tét lại xem có đánh chết đc RF đó hay con quái nào chết ko mà nói mình hack . Hôm qua mình cũng có gọi DT cho Mu Bank về vần đề dí lag kiểu này . Mong các cậu tét lại dùm . Thanh niên nghiêm túc làm gì chơi cái trò hack đó . Các cậu xem lại dùm Thank

Vấn đề ở đây là bạn biết bị lag mà vẫn cố tình sử dụng ,
Và trong clip bạn đã đánh trúng quái ở ngoài nhé .

kissbon
22-11-2013, 05:06 PM
Cậu nên xem kỹ lại người đánh chết quái ở ngoài là con È của RF chứ ko pải mình vì mình bị RF chặn ngay cổng ko ra ngoài đc bạn àh !

kissbon
22-11-2013, 05:09 PM
nếu như mình cố tình xài hack để chơi kiểu này . Đánh quái chết là do GaiZamNek trong G cũng PK cùng mình và 1 È buf của RF đó bên ngoài đánh quái . Nếu mình có xài hack mình thề ko bao giờ chơi MU

Nước Mắt
22-11-2013, 05:13 PM
nếu như mình cố tình xài hack để chơi kiểu này . Đánh quái chết là do GaiZamNek trong G cũng PK cùng mình và 1 È buf của RF đó bên ngoài đánh quái . Nếu mình có xài hack mình thề ko bao giờ chơi MU

Ef của RF cầm rìu nhỏ và khiên làm sao có thể đánh quái chết nhanh trong thời gian ngắn như vậy .
Và nhân vật GaiZamNek trong G của bạn ko thấy xuất hiện ở bên ngoài
Và quái đánh trúng là 1 ít quái ở gần cổng trong phạm vi skill của bạn .

kissbon
22-11-2013, 05:14 PM
Bạn nên xem kỹ lại cái clip của NV Deal đó nếu mình hack tại sao NV Deal ko chết ? Và NV NiKe77 thì đứng giựt giựt mà ko chết RF ? Có pải bên đó bị lag rồi quay clip tầm bậy đó mà vu khống mình ? GM nên xem xét kỹ lại giúp mình mà trừng phạt những thằng vu khống như vậy !

kissbon
22-11-2013, 05:17 PM
Con Ef buf cầm rìu nhẹ là con è buf của mình bạn àh con Ef buf đó tên MaSoi . Còn Ef của RF đứng ngoài đánh quái là Ef cầm Nỏ Rồng mang wings 1 mặc set KN shop cậu xem lại giúp mình

kissbon
22-11-2013, 05:20 PM
Cậu xem lại nếu ef buf đó của RF thì làm sao lại buf cho mình PK ? 1 phần nhỏ nữa là gần đoạn cuối có 1 con quái đứng rất gần ef buf tại sao ko chet . Mà mình cố tình PK RF tại sao RF ko chết ? Các cậu xem lại và xử lý dùm mình chứ thế này thì oan quá !

Nước Mắt
22-11-2013, 05:25 PM
Cậu xem lại nếu ef buf đó của RF thì làm sao lại buf cho mình PK ? 1 phần nhỏ nữa là gần đoạn cuối có 1 con quái đứng rất gần ef buf tại sao ko chet . Mà mình cố tình PK RF tại sao RF ko chết ? Các cậu xem lại và xử lý dùm mình chứ thế này thì oan quá !

Trong clip chỉ nhìn thấy sự xuất hiện của 3 nhân vật .
Bạn giải thích vì sao bạn lại ở trong thành mà lại tung ra được skill .

GajZam
22-11-2013, 05:29 PM
Ha ha @@ Deal KS ko lại rồi PK và quay video clip bảo là hack ! Cái chiêu này hay ah nha . Tôi khẳng định ADM mù cmnr :P

Nước Mắt
22-11-2013, 05:33 PM
Ha ha @@ Deal KS ko lại rồi PK và quay video clip bảo là hack ! Cái chiêu này hay ah nha . Tôi khẳng định ADM mù cmnr :P
Trong clip rất rõ ràng là NiKe77 đang đứng trong thành và đánh ra ngoài ,
Band id forum của bạn 7 ngày lí do xúc phạm BQT .
Close topic nhé !