PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] ADM cấp cứu gấp

BichDao
21-11-2013, 11:21 AM
Mình auto bằng phím End từ hôm chơi lại tới nay ( đc khoảng 1 tuần ) thì hnay bắt đầu thấy hiện tuợng ko thể auto nữa, mặc dù dùng cả Winmode lẫn phím End. Auto in game cũng ko hoạt động luôn. ADM xem xét hộ mình còn tiếp tục niềm đam mê với
ID: dinhlee
Nv: Atheena

BichDao
21-11-2013, 11:22 AM
Bây giờ thì còn ko dùng đc skill nữa rồi, ấn chuột phải nó ko bảo sao @@

Capricorn
21-11-2013, 11:26 AM
bạn đã thử trên 1 nhận vật khác hay acc khác chưa bạn?
có thể k phải do lỗi nhân vật mà do bản Mu bạn đang sử dụng bị lỗi, bạn thử down lại file cài mu xem nhé
hiện tại mình để auto bằng phím End hay auto ingame hoặc winmode vẫn bình thường k có hiện tượng gì cả

BichDao
21-11-2013, 11:28 AM
bạn đã thử trên 1 nhận vật khác hay acc khác chưa bạn?
có thể k phải do lỗi nhân vật mà do bản Mu bạn đang sử dụng bị lỗi, bạn thử down lại file cài mu xem nhé
hiện tại mình để auto bằng phím End hay auto ingame hoặc winmode vẫn bình thường k có hiện tượng gì cả

Mấy hôm trc thì hòan tòan ổn nhưng hnay mới thấy thế này, vấn đề auto = phím End nên xem xét lại. Còn Mod có chắc là Mod ko bjo bị ko :((

0978xxxx
21-11-2013, 11:29 AM
cái này mình cũng đã bị ăn chưởng :)) cộng lại ene giảm đi 1tý là ok ngay :))

BichDao
21-11-2013, 11:30 AM
cái này mình cũng đã bị ăn chưởng :)) cộng lại ene giảm đi 1tý là ok ngay :))

đùa sao @@

LegendHeroes
21-11-2013, 11:31 AM
Mình auto bằng phím End từ hôm chơi lại tới nay ( đc khoảng 1 tuần ) thì hnay bắt đầu thấy hiện tuợng ko thể auto nữa, mặc dù dùng cả Winmode lẫn phím End. Auto in game cũng ko hoạt động luôn. ADM xem xét hộ mình còn tiếp tục niềm đam mê với
ID: dinhlee
Nv: Atheena

Bạn pm yahoo : hanoi_legendheroes để mình giúp bạn

BichDao
21-11-2013, 11:31 AM
Bạn pm yahoo : hanoi_legendheroes để mình giúp bạn

Chờ mik cài Yahoo đã :D

0978xxxx
21-11-2013, 11:32 AM
đùa sao @@

thật mà nhimcool đây :)) hno.đứg cả buổi k đc lần nào sau đó cộng giảm đi cái là quay tít mù

Capricorn
21-11-2013, 11:33 AM
Mấy hôm trc thì hòan tòan ổn nhưng hnay mới thấy thế này, vấn đề auto = phím End nên xem xét lại. Còn Mod có chắc là Mod ko bjo bị ko :((

mình đang muốn làm rõ hộ bạn là chỉ nhân vật đó của bạn bị lỗi hay do file Mu bạn đang sử dụng bị lỗi.
vì mình đã thử mấy nhân vật khác nhau ở sv HT và auto đều bình thường cả

BichDao
21-11-2013, 11:35 AM
mình đang muốn làm rõ hộ bạn là chỉ nhân vật đó của bạn bị lỗi hay do file Mu bạn đang sử dụng bị lỗi.
vì mình đã thử mấy nhân vật khác nhau ở sv HT và auto đều bình thường cả

cái này ảo thật đấy @@

BichDao
21-11-2013, 11:36 AM
thật mà nhimcool đây :)) hno.đứg cả buổi k đc lần nào sau đó cộng giảm đi cái là quay tít mù

Rất trùng hopự vì mik vừa thêm 100đ vào ene :((