PDA

View Full Version : Mời Game Master Gió Vô Tình vào đây nói phải trái !

JeRemy
20-11-2013, 10:33 PM
Mùng 8-11 Open Bá vương . Chẳng lquan cho lắm nhưng hôm nay, đã là ngày nhà giáo 20-11 , e thấy a đang nợ toàn thể gamer 1 xin lỗi .
Có sao thì nói thẳng tuột ra cho ae biết.
Mang tiếng là game master mà nói lời không giữ lấy lời.
Đã vậy còn im bặt suốt từ đấy đến h.
Kiên nhẫn của con người có hạn, a đừng mang mọi người ra làm trò đùa ở đây nhé
Mời a vào và nói lời trắng đen, thẳng tuột ra đi... làm được thì làm , không làm được thì phải như nào vs mọi người, e nghĩ a tự biết mình phải làm gì tại thời điểm này. Vì trách nhiệm của 1 game master và bản lĩnh của thằng đàn ông.

llvllrchoi
20-11-2013, 10:35 PM
Xmen Đàn ông đích thục :)):))

[DJ] ♥ Tít
20-11-2013, 10:36 PM
Có chuyện gì vậy bạn
Mùng 8-11 Open Bá vương . Chẳng lquan cho lắm nhưng hôm nay, đã là ngày nhà giáo 20-11 , e thấy a đang nợ toàn thể gamer 1 xin lỗi .
Mời a vào và nói lời trắng đen, thẳng tuột ra đi... làm được thì làm , không làm được thì phải như nào vs mọi người, e nghĩ a tự biết mình phải làm gì tại thời điểm này. Vì trách nhiệm của 1 game master và bản lĩnh của thằng đàn ông.

Vua Bãi Rác
20-11-2013, 10:37 PM
Là 1 thằng đàn ông luôn có chỗ đứng luôn cứng chỗ đó http://i1296.photobucket.com/albums/ag11/ahien115/troll3_zps625edba3.png (http://s1296.photobucket.com/user/ahien115/media/troll3_zps625edba3.png.html)

phongba
20-11-2013, 10:38 PM
đề nghị ADM loại bỏ tư cách GM Master ra khỏi hệ thống BQT

[DJ] ♥ Tít
20-11-2013, 10:38 PM
Đề nghị mọi người vào thẳng vấn đề nào
Là 1 thằng đàn ông luôn có chỗ đứng luôn cứng chỗ đó http://i1296.photobucket.com/albums/ag11/ahien115/troll3_zps625edba3.png (http://s1296.photobucket.com/user/ahien115/media/troll3_zps625edba3.png.html)

Extracting
20-11-2013, 10:53 PM
Vừa đi làm về , mới chỉ dạo một vòng quanh 4rum , tôi đã thấy không khí háo hức , nhộn nhịp chờ đợi sv Bá Vương của các gamers . Hàng Loạt topic được lập ra về đủ mọi vấn đề như : khi nào alphatest ? , đua top lúc đầu có cho nạp thẻ hay không ? , nên đua top = class nào ?...

Nhiều , nhiều và rất nhiều câu hỏi khác được đặt ra , điều đó đủ chứng minh sức hút của sv Bá Vương sắp tới đây ( hoặc có khi là sức hút của IP5 , S3 , Optimus :)) ) , nói chung là muôn hình vạn trạng , nhưng có 1 điều đã làm tôi đắn đo suy nghĩ , đó là hầu như ai cũng nghĩ rằng : " muốn đua top thì phải có 1 team chuẩn + sự hỗ trợ của CTT3 ( chương trình thứ 3 , đại loại là hack ấy mà ) " , điều này đã làm các member mới đặt ra câu hỏi , liệu chuyện ấy có còn xảy ra ở sv Bá Vương sắp tới hay không...?...Vâng 1 câu hỏi khá là khó trả lời ở thời điểm hiện tại ( không trả lời thì bảo ko dám , trả lời thì lại bảo xạo... ) .

Hiện nay , chúng ta có thể dễ dàng thấy rằng các loại hack đang ngập tràn trên mạng , đa phần là trò nào cũng có hack , và mu cũng ko ngoại lệ . Chỉ cần gõ lọc cọc và 1 cú click chuột , bạn đã có ngay 1 bản hack ( có thể thêm 1 con keylog hay 1 vài chú virus ;)) ) , hoặc nếu có điều kiện hơn , chỉ cần bỏ ra 1 số tiền nhỏ thì bạn có ngay 1 bản hack " chất lượng cao " .
Theo tôi được biết , tình trạng mua bán hack hiện tại khá là phổ biến , có hack thì bán , ko có hack thì mua cho = anh = em để tránh " ăn hành " . Liệu , có phải ý thức của gamers ngày càng kém đi ? , muốn tạo ra 1 cộng đồng vững mạnh không thể làm trong 1 sớm 1 chiều , không thể làm từ 1 phía , mà muốn làm điều ấy , cả BQT và gamers phải cùng đồng lòng chung sức , tự bản thân mỗi người phải góp thêm 1 chút ý thức , " 1 cây làm chẳng nên non , ba cây chụm lại nên hòn núi cao " . Hàng ngày , chúng tôi phải căng mắt canh sv , chống từng đợt ddos , botnet , phá hoại sv , sau đó là phải giải quyết các vấn đề khiếu kiện trên 4rum , rồi tiếp theo là phải hoàn thiện antihack hơn để phục vụ các bạn . Sức người thì có hạn , không có gì được cho là hoàn hảo 100% , và antihack của chúng tôi cũng thế , chúng tôi chỉ biết cố gắng hết sức mình để phục vụ các bạn ngày 1 tốt hơn , cố gắng hoàn thiện antihack của mình hơn . Tuy nhiên , như thế cũng là chưa đủ , chúng tôi cần thêm sự giúp đỡ của các bạn , sự giúp đỡ ở đây chính là lòng tin , là sự ủng hộ , ý thức khi chơi game của các bạn , có như thế , mu hà nội của chúng ta mới có thể vững mạnh hơn .

Cuối cùng , điều tôi muốn nhấn mạnh ở topic này là gì , sv tới chúng tôi sẽ hạn chế hack 1 cách triệt để , 1 phần là từ clip các bạn cung cấp , 1 phần là chúng tôi sẽ kiểm tra trên sv . Nếu nhân vật nào sử dụng CTT3 can thiệp vào game , chúng tôi sẽ loại tư cách tham gia đua top ( tới Khi phát giải thưởng mới công bố ) . Như vậy , khi các bạn hack và đua top , các bạn sẽ không bị block ngay , mà tới khi kết thúc đua top , xác nhận hạng nhất nhì ba BQT mới tiến hành kiểm tra , nếu có gian lập sẽ loại ngay lập tức và thay thế = người ở đằng sau . Chúng tôi mong rằng biện pháp này sẽ làm giảm đáng kể tình trạng hack và giúp các bạn an tâm hơn để " giật giải " ;))

1 tấm hình Bonus cho các bạn nhé , xem sv sắp tới Top block sẽ thuộc về nhân vật nào ;) :

http://i3.upanh.com/2013/1012/11//57780687.photoshare.png (http://upanh.com/view/?id=3riecd9lbzh)

http://i968.photobucket.com/albums/ae167/hanoi_gvt/1_zps78775aa3.png (http://s968.photobucket.com/user/hanoi_gvt/media/1_zps78775aa3.png.html)

http://i968.photobucket.com/albums/ae167/hanoi_gvt/2_zpsdc46604c.png (http://s968.photobucket.com/user/hanoi_gvt/media/2_zpsdc46604c.png.html)
Với antihack hiện tại , các bạn hack sẽ không báo trong game , mà hệ thống sẽ tự động gửi báo cáo lên sv , chúng tôi sẽ dựa vào dữ liệu trên sv để kiểm tra và tiến hành trao giải , chúc các bạn đua top vui vẻ ;)

p/s : topic để thảo luận , ai có lời lẽ thô tục , cãi nhau , đi lạc chủ đề sẽ bị xóa và ban nick không cần báo trước !

Nói rất hay nhưng lại không làm được

Extracting
20-11-2013, 10:59 PM
Lển chó nó ( GVT ) xẻm =))~

lamsa0111
20-11-2013, 11:01 PM
GM vô trách nhiệm

Extracting
20-11-2013, 11:05 PM
Gọi là Trẩu tre =))~~~

Extracting
20-11-2013, 11:13 PM
Gặp hack làm ngơ =))~

Thế này có mà loạn :))

ThjenMenh
20-11-2013, 11:17 PM
Nói rất hay nhưng lại không làm được

Ko làm đc hay là ko đc làm ??? Hãy Suy xét trước khi phán nhá thánh spam =)) =)) =))

hanchithu
20-11-2013, 11:18 PM
nói chung nó mất cmn hình rồi.nhắc đến làm đéo gì cho bực mình.vui vẻ thì cứ chơi thôi.rút kinh nghiêm lần sau có thế thôi.

[DJ] ♥ Tít
20-11-2013, 11:18 PM
Nếu có vấn đề gì xảy ra...BQT đã không trao giải rùi........Đã kết thúc Đua Tốp

Extracting
20-11-2013, 11:20 PM
Ko làm đc hay là ko đc làm ??? Hãy Suy xét trước khi phán nhá thánh spam =)) =)) =))

XL bạn :))~

Đã làm ra 1 topic từ 1 GM của MU-HN thì đều phải xin ý kiến rồi mới đc lập

:))~.. Bây giừ.. Ko làm đc và ko được làm thì vẫn như nhau thôi :))~

Đầu như thế nào thì giờ vẫn như thế =))~

Giờ gặp hack chẳng muốn quay làm chó gì.. rõ ràng thế kia mà chẳng Block nữa là.........

ThjenMenh
20-11-2013, 11:23 PM
XL bạn :))~

Đã làm ra 1 topic từ 1 GM của MU-HN thì đều phải xin ý kiến rồi mới đc lập

:))~.. Bây giừ.. Ko làm đc và ko được làm thì vẫn như nhau thôi :))~

Đầu như thế nào thì giờ vẫn như thế =))~

Giờ gặp hack chẳng muốn quay làm chó gì.. rõ ràng thế kia mà chẳng Block nữa là.........

Phải chăng là bạn k biết hay vẫn còn cố tình k muốn hiểu ? muốn làm nóng cái forum cho mùa đông lạnh giá =))

minhhuong
20-11-2013, 11:25 PM
Smile Mời Game Master Gió Vô Tình vào đây nói phải trái !
Mời a vào và nói lời trắng đen, thẳng tuột ra đi... làm được thì làm , không làm được thì phải như nào vs mọi người, e nghĩ a tự biết mình phải làm gì tại thời điểm này. Vì trách nhiệm của 1 game master và bản lĩnh của thằng đàn ông. nói thật bạn rảnh rỗi vcl , chuyện qua rồi cứ bới móc để tìm câu trả lởi cho 1 kết quả không như mong đợi... tốt nhất hay xem đó là 1 giấc mơ đi^^!

Extracting
20-11-2013, 11:26 PM
Phải chăng là bạn k biết hay vẫn còn cố tình k muốn hiểu ? muốn làm nóng cái forum cho mùa đông lạnh giá =))

Tí cho thêm tí xăng vào cho nó cháy luôn =))~

Upppppppppppppppppppppppppp

Có khi lần sau cũng làm cái Ctt3 mà chạy top =))~

ThjenMenh
20-11-2013, 11:30 PM
Tí cho thêm tí xăng vào cho nó cháy luôn =))~

Upppppppppppppppppppppppppp

Có khi lần sau cũng làm cái Ctt3 mà chạy top =))~

Tôi thì chẳng bjo đua top. G killer cũng chưa thấy ai chạy top 3 ngày. Còn riêng bạn + WL hay 1 số G # biết đua top cần gì ???

Còn cái cct3 mà bạn nói nó là 1 phần nhỏ thôi =))

0978xxxx
20-11-2013, 11:54 PM
NGHỈ :)) LÀM ĂN CHÁN HƠN sHỊT

Extracting
20-11-2013, 11:57 PM
Tôi thì chẳng bjo đua top. G killer cũng chưa thấy ai chạy top 3 ngày. Còn riêng bạn + WL hay 1 số G # biết đua top cần gì ???

Còn cái cct3 mà bạn nói nó là 1 phần nhỏ thôi =))

XL bạn

Nhỏ là nhỏ thế nào =))~

Ko có thì bạn chạy top = răng à :))~

VD: rs 30 lần 8k poit đi :))~

tính 8k chỉ chạy đc icarus đi.. với cái nhỏ của bạn nói thì chạy đc bãi quái cây arena rồi =))~

Ẽxp khác hoàn toàn :))~

Đúng là AE KL chưa ai chạy 3 ngày top 1 cả

Nhưng chạy top all thì khá đông đấy =))~

Phệ Béo Là Tao
21-11-2013, 12:10 AM
AE góp mỗi người 1k vcent mua váy cho bạn ý :3

kentacb
21-11-2013, 12:15 AM
Chuẩn con mẹ nó bài. Mu này thì nói thì hay làm thi như... :))

Fren
21-11-2013, 01:07 AM
Nhân vật chính chưa vào ak........ =))

Vua Bãi Rác
21-11-2013, 01:30 AM
Sa thải :D

o0HacAm0o
21-11-2013, 01:33 AM
Sa thải :D

Chui vào hoạt động bí mật... ^^.. Mặt nổi.. chỉ là vẻ bề ngoài :)) Bình mới.. rượu vẫn cái vị năm xưa

Vua Bãi Rác
21-11-2013, 01:34 AM
Chui vào hoạt động bí mật... ^^.. Mặt nổi.. chỉ là vẻ bề ngoài :)) Bình mới.. rượu vẫn cái vị năm xưa
Giới thiệu thêm rồng thêm phượng cuối cùng thì mất cmn tích ko 1 lời giải thích http://i1296.photobucket.com/albums/ag11/ahien115/troll3_zps625edba3.png (http://s1296.photobucket.com/user/ahien115/media/troll3_zps625edba3.png.html)

o0HacAm0o
21-11-2013, 01:39 AM
Giới thiệu thêm rồng thêm phượng cuối cùng thì mất cmn tích ko 1 lời giải thích http://i1296.photobucket.com/albums/ag11/ahien115/troll3_zps625edba3.png (http://s1296.photobucket.com/user/ahien115/media/troll3_zps625edba3.png.html)

Cứ chờ xem sao ..^^..

Vua Bãi Rác
21-11-2013, 01:41 AM
Cứ chờ xem sao ..^^..
Hà nội ko vội đc đâu vẫn câu nói xưa và nay http://i1296.photobucket.com/albums/ag11/ahien115/troll2_zpsc66e2424.png (http://s1296.photobucket.com/user/ahien115/media/troll2_zpsc66e2424.png.html)

1n0jbu0n
21-11-2013, 02:17 AM
vụ này nghe vẻ căng ghê

mrt.ladykillah
21-11-2013, 06:06 AM
muhn. có 1 cái gì đó mà bạn ko thấy bằng mắt thường đc đâu. phận game thủ như mình nên chấp nhận thôi.^^...
S: xé gió tí

VanDamMeQ8
21-11-2013, 06:19 AM
Sếp ko cho trả lời nên tạm thời ko thể trả lời các bạn nhé :"> =))

JeRemy
21-11-2013, 07:17 AM
sếp ko cho trả lời nên tạm thời ko thể trả lời các bạn nhé :"> =))
upppppppppppppppppppppppppppppp

[DJ] ♥ Tít
21-11-2013, 07:31 AM
Xếp chưa muốn trả lời thôi......Ai mà có những lời lẽ thô tục cẩn thận đấy...Các xếp đang theo dõi từng giờ từng phút =))

phongba
21-11-2013, 07:46 AM
trẻ trâu GVT đâu

halong
21-11-2013, 07:57 AM
Phong cách làm ăn lạc hậu ở những Thập kỷ 80 rồi GVT ơi !

Cậu nghĩ Những Người chơi Game chắc Toàn Học sinh Cấp Tiểu Học rồi, nên chưa thông Ngôn Từ Cú Pháp, chứ chưa nói đến Hành trang Cuộc Sống,Pháp luật.....

Phát nhưng ko động, Cấy ko đi gặt, Đầu Voi Đuôi Chuột....ngoảnh Mặt che Nón làm ngơ...

Trường hợp luận văn thi Công Chức thế này:

Trích Được post bởi Gió Vô Tình Xem bài viết
Vừa đi làm về , mới chỉ dạo một vòng quanh 4rum , tôi đã thấy không khí háo hức , nhộn nhịp chờ đợi sv Bá Vương của các gamers . Hàng Loạt topic được lập ra về đủ mọi vấn đề như : khi nào alphatest ? , đua top lúc đầu có cho nạp thẻ hay không ? , nên đua top = class nào ?...

Nhiều , nhiều và rất nhiều câu hỏi khác được đặt ra , điều đó đủ chứng minh sức hút của sv Bá Vương sắp tới đây ( hoặc có khi là sức hút của IP5 , S3 , Optimus ) , nói chung là muôn hình vạn trạng , nhưng có 1 điều đã làm tôi đắn đo suy nghĩ , đó là hầu như ai cũng nghĩ rằng : " muốn đua top thì phải có 1 team chuẩn + sự hỗ trợ của CTT3 ( chương trình thứ 3 , đại loại là hack ấy mà ) " , điều này đã làm các member mới đặt ra câu hỏi , liệu chuyện ấy có còn xảy ra ở sv Bá Vương sắp tới hay không...?...Vâng 1 câu hỏi khá là khó trả lời ở thời điểm hiện tại ( không trả lời thì bảo ko dám , trả lời thì lại bảo xạo... ) .

Hiện nay , chúng ta có thể dễ dàng thấy rằng các loại hack đang ngập tràn trên mạng , đa phần là trò nào cũng có hack , và mu cũng ko ngoại lệ . Chỉ cần gõ lọc cọc và 1 cú click chuột , bạn đã có ngay 1 bản hack ( có thể thêm 1 con keylog hay 1 vài chú virus ) , hoặc nếu có điều kiện hơn , chỉ cần bỏ ra 1 số tiền nhỏ thì bạn có ngay 1 bản hack " chất lượng cao " .
Theo tôi được biết , tình trạng mua bán hack hiện tại khá là phổ biến , có hack thì bán , ko có hack thì mua cho = anh = em để tránh " ăn hành " . Liệu , có phải ý thức của gamers ngày càng kém đi ? , muốn tạo ra 1 cộng đồng vững mạnh không thể làm trong 1 sớm 1 chiều , không thể làm từ 1 phía , mà muốn làm điều ấy , cả BQT và gamers phải cùng đồng lòng chung sức , tự bản thân mỗi người phải góp thêm 1 chút ý thức , " 1 cây làm chẳng nên non , ba cây chụm lại nên hòn núi cao " . Hàng ngày , chúng tôi phải căng mắt canh sv , chống từng đợt ddos , botnet , phá hoại sv , sau đó là phải giải quyết các vấn đề khiếu kiện trên 4rum , rồi tiếp theo là phải hoàn thiện antihack hơn để phục vụ các bạn . Sức người thì có hạn , không có gì được cho là hoàn hảo 100% , và antihack của chúng tôi cũng thế , chúng tôi chỉ biết cố gắng hết sức mình để phục vụ các bạn ngày 1 tốt hơn , cố gắng hoàn thiện antihack của mình hơn . Tuy nhiên , như thế cũng là chưa đủ , chúng tôi cần thêm sự giúp đỡ của các bạn , sự giúp đỡ ở đây chính là lòng tin , là sự ủng hộ , ý thức khi chơi game của các bạn , có như thế , mu hà nội của chúng ta mới có thể vững mạnh hơn .

Cuối cùng , điều tôi muốn nhấn mạnh ở topic này là gì , sv tới chúng tôi sẽ hạn chế hack 1 cách triệt để , 1 phần là từ clip các bạn cung cấp , 1 phần là chúng tôi sẽ kiểm tra trên sv . Nếu nhân vật nào sử dụng CTT3 can thiệp vào game , chúng tôi sẽ loại tư cách tham gia đua top ( tới Khi phát giải thưởng mới công bố ) . Như vậy , khi các bạn hack và đua top , các bạn sẽ không bị block ngay , mà tới khi kết thúc đua top , xác nhận hạng nhất nhì ba BQT mới tiến hành kiểm tra , nếu có gian lập sẽ loại ngay lập tức và thay thế = người ở đằng sau . Chúng tôi mong rằng biện pháp này sẽ làm giảm đáng kể tình trạng hack và giúp các bạn an tâm hơn để " giật giải "

1 tấm hình Bonus cho các bạn nhé , xem sv sắp tới Top block sẽ thuộc về nhân vật nào :

Với antihack hiện tại , các bạn hack sẽ không báo trong game , mà hệ thống sẽ tự động gửi báo cáo lên sv , chúng tôi sẽ dựa vào dữ liệu trên sv để kiểm tra và tiến hành trao giải , chúc các bạn đua top vui vẻ

p/s : topic để thảo luận , ai có lời lẽ thô tục , cãi nhau , đi lạc chủ đề sẽ bị xóa và ban nick không cần báo trước !

thì hỏi bên Nọi Vụ chấm cho kết quả điểm giả ra sao hả AE Game thủ?

DontOver
21-11-2013, 08:06 AM
upppppppppppppppp

JeRemy
21-11-2013, 08:15 AM
Phong cách làm ăn lạc hậu ở những Thập kỷ 80 rồi GVT ơi !

Cậu nghĩ Những Người chơi Game chắc Toàn Học sinh Cấp Tiểu Học rồi, nên chưa thông Ngôn Từ Cú Pháp, chứ chưa nói đến Hành trang Cuộc Sống,Pháp luật.....

Phát nhưng ko động, Cấy ko đi gặt, Đầu Voi Đuôi Chuột....ngoảnh Mặt che Nón làm ngơ...

Trường hợp luận văn thi Công Chức thế này:

Trích Được post bởi Gió Vô Tình Xem bài viết

Nhiều , nhiều và rất nhiều câu hỏi khác được đặt ra , điều đó đủ chứng minh sức hút của sv Bá Vương sắp tới đây ( hoặc có khi là sức hút của IP5 , S3 , Optimus ) , nói chung là muôn hình vạn trạng , nhưng có 1 điều đã làm tôi đắn đo suy nghĩ , đó là hầu như ai cũng nghĩ rằng : " muốn đua top thì phải có 1 team chuẩn + sự hỗ trợ của CTT3 ( chương trình thứ 3 , đại loại là hack ấy mà ) " , điều này đã làm các member mới đặt ra câu hỏi , liệu chuyện ấy có còn xảy ra ở sv Bá Vương sắp tới hay không...?...Vâng 1 câu hỏi khá là khó trả lời ở thời điểm hiện tại ( không trả lời thì bảo ko dám , trả lời thì lại bảo xạo... ) .

Hiện nay , chúng ta có thể dễ dàng thấy rằng các loại hack đang ngập tràn trên mạng , đa phần là trò nào cũng có hack , và mu cũng ko ngoại lệ . Chỉ cần gõ lọc cọc và 1 cú click chuột , bạn đã có ngay 1 bản hack ( có thể thêm 1 con keylog hay 1 vài chú virus ) , hoặc nếu có điều kiện hơn , chỉ cần bỏ ra 1 số tiền nhỏ thì bạn có ngay 1 bản hack " chất lượng cao " .

Cuối cùng , điều tôi muốn nhấn mạnh ở topic này là gì , sv tới chúng tôi sẽ hạn chế hack 1 cách triệt để , 1 phần là từ clip các bạn cung cấp , 1 phần là chúng tôi sẽ kiểm tra trên sv . Nếu nhân vật nào sử dụng CTT3 can thiệp vào game , chúng tôi sẽ loại tư cách tham gia đua top ( tới Khi phát giải thưởng mới công bố ) . Như vậy , khi các bạn hack và đua top , các bạn sẽ không bị block ngay , mà tới khi kết thúc đua top , xác nhận hạng nhất nhì ba BQT mới tiến hành kiểm tra , nếu có gian lập sẽ loại ngay lập tức và thay thế = người ở đằng sau . Chúng tôi mong rằng biện pháp này sẽ làm giảm đáng kể tình trạng hack và giúp các bạn an tâm hơn để " giật giải "

1 tấm hình Bonus cho các bạn nhé , xem sv sắp tới Top block sẽ thuộc về nhân vật nào :

Với antihack hiện tại , các bạn hack sẽ không báo trong game , mà hệ thống sẽ tự động gửi báo cáo lên sv , chúng tôi sẽ dựa vào dữ liệu trên sv để kiểm tra và tiến hành trao giải , chúc các bạn đua top vui vẻ

thì hỏi bên Nọi Vụ chấm cho kết quả điểm giả ra sao hả AE Game thủ?
upppppppppppppppppppppppppp

1 Gậy Chết Ruồi
21-11-2013, 08:16 AM
thôi bạn ơi.... mu HN là nv mà

namdz
21-11-2013, 08:29 AM
thôi mà các bạn. sống là phai biết chấp nhận

ngaytrolai86
21-11-2013, 08:32 AM
uppppppppppppppppp

ThjenMenh
21-11-2013, 08:50 AM
XL bạn

Nhỏ là nhỏ thế nào =))~

Ko có thì bạn chạy top = răng à :))~

VD: rs 30 lần 8k poit đi :))~

tính 8k chỉ chạy đc icarus đi.. với cái nhỏ của bạn nói thì chạy đc bãi quái cây arena rồi =))~

Ẽxp khác hoàn toàn :))~

Đúng là AE KL chưa ai chạy 3 ngày top 1 cả

Nhưng chạy top all thì khá đông đấy =))~

Ý bạn nói Bemap + XeHinh+ ... Cũng xử dụng CCT3 ????
CÒn bạn nhầm lẫn ko hề nhẹ đâu. XIn cái tên đua top all 7 ngày =)) khi mà 3 ngày đã ko đua thì 7 ngày ! =))

Extracting
21-11-2013, 08:56 AM
Ý bạn nói Bemap + XeHinh+ ... Cũng xử dụng CCT3 ????
CÒn bạn nhầm lẫn ko hề nhẹ đâu. XIn cái tên đua top all 7 ngày =)) khi mà 3 ngày đã ko đua thì 7 ngày ! =))

Bạn ngáo VL =))~

Ở đây mình ko nói là sv này

Mà ở các sv trước kìa.. tuy ko đua 3 ngày và 7 ngày

Nhưng KL vẫn chạy vào top All đấy thôi :))~

ThjenMenh
21-11-2013, 09:00 AM
Bạn ngáo VL =))~

Mình chưa nhìn thấy chữ nào của bạn nói " Sv Trước =)) "
Còn chạy top vs trian top 2 cái nó # nhau hoàn toàn. KL chỉ có trian top chứ k chạy top nhé !

JeRemy
21-11-2013, 09:04 AM
uPPPPPPPPPPPPPPP vào chủ đề chính nào @@@@@@

Extracting
21-11-2013, 09:06 AM
Mình chưa nhìn thấy chữ nào của bạn nói " Sv Trước =)) "
Còn chạy top vs trian top 2 cái nó # nhau hoàn toàn. KL chỉ có trian top chứ k chạy top nhé !

=))~bên trên mình đã nói là ko chạy vào tóp 1 rồi mà :))~

Còn train vào top 2 ko gọi là chạy vào top2 à :))~ ( XL nhưng mình ở KL đầu tiên khi a Quang lập KL rồi .. Chắc bạn vẫn chưa biết cái nguồn gốc từ đâu ra )

Mà thôi.. nghỉ cmt ở đây :))~

Lệch cmn chủ đề rồi =))~

Up cho GM GVT vào xem thôi :))

F9DangCap
21-11-2013, 09:30 AM
để 1 cộng đồng game công bằng lành mạnh những ai biết CCT3 thì chia sẽ cho ae thì là công bằng thôi =))
sr chỉ là nói cho đúng sự thật thôi :D

Crywolf
21-11-2013, 09:49 AM
em hay ghê , ko vào top all sao có point để pk , thua point thì mua hành à em :|

Còn cái pic này khó khả thi , nghe loáng thoáng đâu đó nếu Trên ko cho xử lý thì dưới có quyền hạn gì mà dám làm:))

Bạn ngáo VL =))~

Extracting
21-11-2013, 09:53 AM
em hay ghê , ko vào top all sao có point để pk , thua point thì mua hành à em :|

Còn cái pic này khó khả thi , nghe loáng thoáng đâu đó nếu Trên ko cho xử lý thì dưới có quyền hạn gì mà dám làm:))

:))~

Thế e mới nói chứ... =))~

KL vẫn chạy vào top all để còn PK nữa chứ..

Ở đây e với bạn ThienMenh kia đang nói về vẫn đề chạy và train :))~

E nghĩ nó ko khác nhau mấy.. train vào top all = chạy vào top all thôi :))~

ThjenMenh
21-11-2013, 09:55 AM

Thế e mới nói chứ... =))~

KL vẫn chạy vào top all để còn PK nữa chứ..

Ở đây e với bạn ThienMenh kia đang nói về vẫn đề chạy và train :))~

E nghĩ nó ko khác nhau mấy.. train vào top all = chạy vào top all thôi :))~

Train thôi chứ chạy sao nổi =))

JeRemy
21-11-2013, 10:02 AM

đúng là quái chiêu. Ở trên thì bắt phải tìm người có trách nhiệm viết bài để hỏi và giải quyết. Ở dưới thì nghe theo ở trên sắp đặt. Vậy biết tìm ai để giải quyết đây ? Công bằng vỜ Lô. Che mắt hết game thủ r

NoobSaibot
21-11-2013, 10:13 AM
Các bạn đừng đấu với " NHÀ NƯỚC " vô ích thôi, về ôm vợ ngủ đi Zz...zzz.....

JeRemy
21-11-2013, 10:16 AM
Nhà nước mà cầm quyền ko ra gì thì ko sớm thì muộn cũng tàn thôi

Các bạn đừng đấu với " NHÀ NƯỚC " vô ích thôi, về ôm vợ ngủ đi Zz...zzz.....

JeRemy
21-11-2013, 10:55 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

halong
21-11-2013, 10:58 AM
để 1 cộng đồng game công bằng lành mạnh những ai biết CCT3 thì chia sẽ cho ae thì là công bằng thôi =))
sr chỉ là nói cho đúng sự thật thôi :D

hề hề! Cả Nước bội Mùa,Nhà Nhà trúng quả. Cung cấp cho AE hack tệt ga là = nhau hết, để chơi theo kiểu lấy Độc trị Độc

Còn ai Đoàng hoàng thì giữ Tài sản máy Tính dc bền lâu ^^!

ThjenMenh
21-11-2013, 10:58 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Ko phải cái gì cũng cố đc đâu ông bẹn !!!

MrHieuBeo
21-11-2013, 11:09 AM

Mình chỉ là 1 men qua đường nhưng mình nghĩ cái này bạn lên hỏi BQT thì hơn

GVT cũng chỉ là 1 con cờ ở trong 1 ván cớ thôi

mong các bạn vắt tay lên chán 15 phút để suy nghĩ kĩ nhé

Mong Các Bạn Hiểu Cho Anh Ấy

giasuonline.hcm
21-11-2013, 11:13 AM
thank bạn đã chia sẽ điều mình đang cần. chúc cả nhà vui!!!

VanDamMeQ8
21-11-2013, 11:15 AM
GVT củng chỉ là 1 người lính đánh thuê mà thôi . Có hỏi thì lập 1 topic hỏi người cầm đầu ấy :))

Extracting
21-11-2013, 11:17 AM

Vậy lập 1 cái topic nữa

Mời a Ăn tham vào trả lời ntn :))~

Giải quyết cũng đc ko giải quyết cũng đc..

Chốt 1 câu cho ae đỡ nói nhiều :))

JeRemy
21-11-2013, 11:20 AM
Mình chỉ là 1 men qua đường nhưng mình nghĩ cái này bạn lên hỏi BQT thì hơn

GVT cũng chỉ là 1 con cờ ở trong 1 ván cớ thôi

mong các bạn vắt tay lên chán 15 phút để suy nghĩ kĩ nhé

Mong Các Bạn Hiểu Cho Anh Ấy

Đã PM tất cả các cấp trên của GVT rồi bạn à . họ nói họ k lquan đến vụ này, tự đi hỏi ng post bài thì phải làm tnao h =)) ng to đầu nhất đổ trách nhiệm cho lính =)) chán v

JeRemy
21-11-2013, 11:23 AM

Vậy lập 1 cái topic nữa

Mời a Ăn tham vào trả lời ntn :))~

Giải quyết cũng đc ko giải quyết cũng đc..

Chốt 1 câu cho ae đỡ nói nhiều :))

CHuẩn, t cũng chỉ cần 1 lời nói đủ để hiểu các a ý muốn như nào, 1 sv như nào. Thế thôi. Nhưng có vẻ khó quá để thực hiện. mà mấy ôg toàn ngó vào r mất tích luôn :))

0978xxxx
21-11-2013, 11:28 AM
ngỉ đê ae ơi =))

MrHieuBeo
21-11-2013, 11:28 AM
Đã PM tất cả các cấp trên của GVT rồi bạn à . họ nói họ k lquan đến vụ này, tự đi hỏi ng post bài thì phải làm tnao h =)) ng to đầu nhất đổ trách nhiệm cho lính =)) chán v

thì đã là 1 quân cờ của 1 ván cờ

thì mình hỏi bạn người chỉ đạo đi nước nào là đứng ở chỗ đó

còn quân cờ khi trưa đc di chuyển đi thì đành phải đứng yên thôi

JeRemy
21-11-2013, 11:33 AM
thì đã là 1 quân cờ của 1 ván cờ

thì mình hỏi bạn người chỉ đạo đi nước nào là đứng ở chỗ đó

còn quân cờ khi trưa đc di chuyển đi thì đành phải đứng yên thôi
càng ngay càng thấy bất công xã hội trong MU hà nội, nghi vấn bao che tội phạm :)

VanDamMeQ8
21-11-2013, 11:38 AM
GVT củng chỉ là 1 người lính đánh thuê mà thôi . Có hỏi thì lập 1 topic hỏi người cầm đầu ấy :))

uppppppppppp

Extracting
21-11-2013, 11:43 AM
càng ngay càng thấy bất công xã hội trong MU hà nội, nghi vấn bao che tội phạm :)

:))~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Nghi Án Bao Che tội phạm

Hài quá

MrHieuBeo
21-11-2013, 11:44 AM

sự việc nó quá rõ Ràng rồi còn nghi gì nữa

ko sử lý nó rõ ràng thế còn hỏi làm gì mệt người

Tổng Cục Trưởng
21-11-2013, 11:46 AM
Vấn đề này có nhiều phương án chưa khả thi. Đôi khi có những điều không như mong muốn. Đừng có bàn tán đoán mò lời ra tiếng vào rồi đổ cho người nay người kia, không hay đâu.
Chúng tôi xin nhận trách nhiệm thuộc về chúng tôi và sẽ cố gắng để bù đắp lại cho các bạn trong thời gian tới thông qua các sự kiện cũng như nâng cấp chất lượng phục vụ.
Chủ đề này stop tại đây và tôi mong là không ai lập thêm bất kì topic nào nữa liên quan đến vấn đề này. Nếu có sẽ lập tức bị xoá bài , nhẹ thì cảnh cáo , nặng thì ban nick.