PDA

View Full Version : Đơn xin nhận lỗi và thả block nhân vật HomeLess

Homeless
18-11-2013, 02:15 PM
Trước đây do BQT mượn tài khoản của mình để test bug, tuy nhiên do BQT quên xóa bộ đồ nên mình đã lợi dụng giấu sang acc khác và đem ra sử dụng bất hợp pháp. Do vậy mình rất mong Admin và các bạn tha thứ cho việc mình gây ra này.

Chúc MU HN luôn luôn bền vững và phát triển. Xin cảm ơn.

Homeless
18-11-2013, 02:16 PM
Mình nhầm là Server Đế Vương nhé.

o0oOkaso0o
18-11-2013, 02:22 PM
Trước đây do BQT mượn tài khoản của mình để test bug, tuy nhiên do BQT quên xóa bộ đồ nên mình đã lợi dụng giấu sang acc khác và đem ra sử dụng bất hợp pháp. Do vậy mình rất mong Admin và các bạn tha thứ cho việc mình gây ra này.

lỗi làm gì lên phường :))

NoBjTa
18-11-2013, 02:28 PM
Trường Hợp này ko đến mức quá nặng mà bị Block vĩnh viễn đâu ADM. Người ta bảo tiền làm lóa mắt và làm lạc mất ý trí con người. Pháp luật cũng có tình người huống chi là game MU. Bạn ý đã bít nhận lỗi thì ADM lên xem xét cho bạn ý 1 con đường trở về với game MU mà bạn ý yêu thích và tâm huyết. ADM lên xem lại vấn đề này
CHÚ Ý: Những người cần Block vĩnh viễn là những người HACK nhé ADM

siêunhan
18-11-2013, 02:48 PM
homeless :)) nhớ ta ko :)) solo vào guild,này thi bảo ta dk máu :)) tinh tướng set TITAN exl + khien VQ exl HLK exl à hehe :))

naughty35
18-11-2013, 02:50 PM
bảo đảm thả cái ! nguyên cái sv này vào quăng đá

siêunhan
18-11-2013, 02:52 PM
biết sai mà vẫn có chấp :(,ko biết ben phía BQT xử sao cho công bằng biết lỗi vẫn phạm lỗi mà dc tha thì ai cung sẽ hack :((

NoBjTa
18-11-2013, 02:56 PM
biết sai mà vẫn có chấp :(,ko biết ben phía BQT xử sao cho công bằng biết lỗi vẫn phạm lỗi mà dc tha thì ai cung sẽ hack :((
Thì bây jo các pro vẫn hack ầm ầm đấy thôi. ADM bít mà có làm ji đâu

0978xxxx
18-11-2013, 03:02 PM
sao biết là đồ của ADM rồi sao k khai báo từ đầu mà bạn còn lại mang ra sử dụng chiếm lài tài sản riêng nên rất khó có thể giảm tội cho bạn :D

Chaos
18-11-2013, 03:06 PM
BQT đang họp xem xét về trường hợp của bạn, sẽ rất nhanh có câu trả lời sớm thôi. Nhẹ thì block 1 tuần, nặng thì delete nv.

siêunhan
18-11-2013, 03:08 PM
block 1 tuần :( ko phạt j khác,nghe don jan :( chưa tính bạn ấy tinh tướng :)) vác đồ ngon solo,còn bảo ta là dk máu :)) trong khi ta là sieu nhân hehe

lalalavs
18-11-2013, 03:22 PM
1 vote cho bạn trở về.dù sao sv cũng ít người rồi.mất đi những người tâm huyết là thiệt thòi cho sv thôi

naughty35
18-11-2013, 03:36 PM
ko thì phạt nặng ! 1 tuần thì nhẹ vãi! phạt tầm 1m vc hay 200k the gì do

Homeless
18-11-2013, 03:52 PM
BQT xem xét cho mình đc phạt vc hay thẻ rồi thả ngay cho mình đc ko?Vì mình sợ time làm acc mình mai một đi,lúc đấy nv Homeless yếu nhìn thấy quái sợ ko dám đánh, với cả nhìn thấy mấy a trên đầu có chữ đỏ lại quay đầu chạy về thành thì chết...Mong đợi từng phút...Trân trọng cảm ơn!!!

mrtrym
18-11-2013, 04:02 PM
Có 1 thắc mắc nho nhỏ. Bình thường nếu test thì ADM sẽ tự tạo 1 nhân vật riêng với chỉ số cần thiết để test. BV mới được 5 tháng chắc chắn chưa thể có đồ Socket, vậy sao lại có đồ socket? Và tại sao lại tạo trên nhân vật của mem để test? Và quan trọng là 1 set thuộc dạng VIP như vậy test xong lại quên để tạo điều kiện cho mem trục lợi? Ảo ảo.

0978xxxx
18-11-2013, 04:05 PM
Có 1 thắc mắc nho nhỏ. Bình thường nếu test thì ADM sẽ tự tạo 1 nhân vật riêng với chỉ số cần thiết để test. BV mới được 5 tháng chắc chắn chưa thể có đồ Socket, vậy sao lại có đồ socket? Và tại sao lại tạo trên nhân vật của mem để test? Và quan trọng là 1 set thuộc dạng VIP như vậy test xong lại quên để tạo điều kiện cho mem trục lợi? Ảo ảo.

a im đi :)) hôm qua bảo đi hát gọi e mà mất hút làm rượu cưới ông chú say bí tỉ

mrtrym
18-11-2013, 04:06 PM
a im đi :)) hôm qua bảo đi hát gọi e mà mất hút làm rượu cưới ông chú say bí tỉ

Anh có đi hát đâu, ngồi đánh bài đến 5h là anh em về luôn mà. ĐA biết gì đâu mà hát cả hò

0978xxxx
18-11-2013, 04:09 PM
lsau e đi e sẽ đưa đi hát tay vịn hàng ngon luôn :))

mrtrym
18-11-2013, 04:12 PM

GM Gió Vô Tình có lướt qua vào trả lời hộ cái nhé.

500xu
18-11-2013, 04:13 PM
biết lỗi và dám nhận lỗi thì ADmin cũng nên nương tình cho ae. đánh kẻ chạy ai zí thằng chạy lại bao giờ :)

llvllrchoi
18-11-2013, 04:21 PM
nhận lỗi mà song thì luyện kô fải đi tù :)):)) GM nào pm bạn mượn acc để tert vậy bạn :)):)) adm có thích thì rl 10 luôn cũng có mà tert cái gì sét đồ ý hả bạn có ai báo lỗi sét ý kô vậy :)):))

NoBjTa
18-11-2013, 04:31 PM
block 1 tuần :( ko phạt j khác,nghe don jan :( chưa tính bạn ấy tinh tướng :)) vác đồ ngon solo,còn bảo ta là dk máu :)) trong khi ta là sieu nhân hehe
Tinh tướng thì chẳng liên quan ji ở đây đâu bạn . Nói thật thằng nào mạnh chẳng tinh tướng. Tôi thấy bạn có vẻ rất ghét HomeLess thì phải, chắc solo thua nhìu quá lên ban cay cú phải ko? Cầm sét đó đi solo cũng ko bằng mấy thằng đi solo mà dùng hack đâu bạn nhé. Nếu ADM làm triệt để như vậy cũng rất tốt nhung lên làm việc đo ngay từ đầu với mấy ông hack nữa nhé

llvllrchoi
18-11-2013, 04:37 PM
:)) thì nhiều bọn nó kô biết hack mà :)) thì hack làm sao đc các bạn biết các bạn cú quay clíp đi :)) hack cũng có fải có nghệ thuật đấy :)):))

Homeless
18-11-2013, 04:53 PM
Bạn comment hay lắm.Vậy có ai trong số tất cả cac ban có bằng chứng j về set đồ của mình ko?Sao acc mình bị block?

llvllrchoi
18-11-2013, 04:56 PM
Trước đây do BQT mượn tài khoản của mình để test bug, tuy nhiên do BQT quên xóa bộ đồ nên mình đã lợi dụng giấu sang nhân vật khác và đem ra sử dụng bất hợp pháp. Do vậy mình rất mong

nhưng adm nào pm bạn mượn tài khoản vậy đại ca hòa bụng phệ hả hay cá rô phi suy dinh dưỡng :D:D

llvllrchoi
18-11-2013, 05:09 PM
Trước đây do BQT mượn tài khoản của mình để test bug, tuy nhiên do BQT quên xóa bộ đồ nên mình đã lợi dụng giấu sang nhân vật khác và đem ra sử dụng bất hợp pháp. Do vậy mình rất mong

nhưng adm nào pm bạn mượn tài khoản vậy đại ca hòa bụng phệ hả hay cá rô phi suy dinh dưỡng :D:D

Chác đây là câu hỏi quá khoai và hóc búa anh kô thể nào trả lời đc :)):))

Thefirst
18-11-2013, 05:39 PM
BQT đang họp xem xét về trường hợp của bạn, sẽ rất nhanh có câu trả lời sớm thôi. Nhẹ thì block 1 tuần, nặng thì delete nv.

nói thẳng ra là bqt và homeless là ae trong nhà vậy thôi đã 2 3 adm + mod là đã thông báo blog vv bh xin lại là dc à

Homeless
18-11-2013, 05:49 PM
[QUOTE=llvllrchoi;964896]Chác đây là câu hỏi quá khoai và hóc búa anh kô thể nào trả lời đc :)):))Mình ở Bạc Liêu nên mình ko quen ai bụng phệ hay dinh dưỡng cả

Thefirst
18-11-2013, 05:54 PM
[QUOTE=llvllrchoi;964896]Chác đây là câu hỏi quá khoai và hóc búa anh kô thể nào trả lời đc :)):))Mình ở Bạc Liêu nên mình ko quen ai bụng phệ hay dinh dưỡng cả

:)) nó cũng bt thôi bạn ạ :)) bởi vì admin cũng có câu trả lời là bạn giấu sét chứ k phải admin và cũng rất nhiều admin+ mod là ns khóa vv

VanDamMeQ8
18-11-2013, 06:04 PM
Chỉ có người trong cuộc mới hiểu =))=))

Thefirst
18-11-2013, 06:05 PM

:))))))))))))))))))))))))))

VanDamMeQ8
18-11-2013, 06:05 PM

Phải chăng đây là 1 vở kịch do 1 đạo diển soạn ra :">

VanDamMeQ8
18-11-2013, 06:06 PM

SV thì set rx 457 No1 . Set TL thì chưa đủ cả set 457 . Text hack có cần tới set TT khủng bố này ko :">

Thefirst
18-11-2013, 06:07 PM
Phải chăng đây là 1 vở kịch do 1 đạo diển soạn ra :">

bạn ns 1 câu rất chuẩn (y)

VanDamMeQ8
18-11-2013, 06:12 PM
bạn ns 1 câu rất chuẩn (y)
Nếu có text thì BQT sao ko tự tạo 1 acc ra mà text mà phải đi mượn của nember chứ . Với lại tao sao ko mượn ai khác mà phải chính là HomeLess mới dc :"> . Trong khi sv thì đồ đạc ai củng biết r mà text tới set TT SK khũng bố này . Hài vãi

mrtrym
18-11-2013, 06:13 PM

Vẫn câu hỏi này and waiting.....

VanDamMeQ8
18-11-2013, 06:22 PM
Vẫn câu hỏi này and waiting.....

Thêm 1 câu . Ai là người ADD set đồ đó và tại sao ko có trách nhiệm thu hồi lại . 1 BQT cấp cao mà lại quên dc nhiệm vụ cao cả này àh . Chả lẻ trình độ của BQT kém thế sao ???????? . R bảo block vv r h dc thả ra là sao nhỉ

llvllrchoi
18-11-2013, 06:27 PM
ùk tớ đồng ý bạn ở cuối chân trời đi nhưng tớ lại hỏi bạn thế adm hay mod nào pm bạn mượn id bạn hả hay là tự adm lấy ních bạn rồi add đồ vào để tert :)) hay nó là ntn bạn fải giải thích rõ ràng ra thì ae mới úp bài ủng hộ bạn đc còn bh là toàn ae thác max ôk

Bạn lên viết 1 bài giải thich từ đầu câu chuyện đến cuối câu chuyện nó là ntn thì tốt hơn

góp ý cho bạn chứ tồi cũng chả là cái gì có gì sai bạn bỏ quá tớ :D

Thefirst
18-11-2013, 06:28 PM
Nếu có text thì BQT sao ko tự tạo 1 acc ra mà text mà phải đi mượn của nember chứ . Với lại tao sao ko mượn ai khác mà phải chính là HomeLess mới dc :"> . Trong khi sv thì đồ đạc ai củng biết r mà text tới set TT SK khũng bố này . Hài vãi
nói chung là tự diễn tự luận :))

VanDamMeQ8
18-11-2013, 06:30 PM
Thêm 1 câu . Ai là người ADD set đồ đó và tại sao ko có trách nhiệm thu hồi lại . 1 BQT cấp cao mà lại quên dc nhiệm vụ cao cả này àh . Chả lẻ trình độ của BQT kém thế sao ???????? . R bảo block vv r h dc thả ra là sao nhỉ
Vẩn là câu hỏi củ :">

0978xxxx
18-11-2013, 06:34 PM
ngắm hót girl đê ae

http://tomovl.com/nu-sinh-dep-nhat-viet-nam/

chuyện blọck tính sau

chetdi
18-11-2013, 06:39 PM
vl hèn gì đánh mãi nó ko chết
tưởng nó có sét đồ khủng thế

VanDamMeQ8
18-11-2013, 06:43 PM
thêm 1 câu . Ai là người add set đồ đó và tại sao ko có trách nhiệm thu hồi lại . 1 bqt cấp cao mà lại quên dc nhiệm vụ cao cả này àh . Chả lẻ trình độ của bqt kém thế sao ???????? . R bảo block vv r h dc thả ra là sao nhỉ
up !

siêunhan
18-11-2013, 06:51 PM
xin thưa HomeLess DarkGhost là ng phát hiện ra :)),mình chơi từ Phục Hưng đến huyen thoại,nay là ĐẾ Vương ,ko bao giờ nhìn sai dc :))set +HLK +khien VQ đều Exl +13 :)) còn bn SK hay khảm thì k biết vi bạn ko cho xem,xin thưa voi nobjta 1 điều là :)) DarkGhost chua solo thua ai :( tu huề den ko ăn đc nhau :)) đừng mang 2 chữ cay cú vào day heng :)) =))

VanDamMeQ8
18-11-2013, 07:03 PM
xin thưa HomeLess DarkGhost là ng phát hiện ra :)),mình chơi từ Phục Hưng đến huyen thoại,nay là ĐẾ Vương ,ko bao giờ nhìn sai dc :))set +HLK +khien VQ đều Exl +13 :)) còn bn SK hay khảm thì k biết vi bạn ko cho xem,xin thưa voi nobjta 1 điều là :)) DarkGhost chua solo thua ai :( tu huề den ko ăn đc nhau :)) đừng mang 2 chữ cay cú vào day heng :)) =))

đả bém thử với ngài homeless r . set TT ấy exc 45 thôi chứ chưa khảm ngọc . vì damg mình xoay dk set rdo 457 dc củng 50k+ nhưng xoay anh ấy có 30k+ . Đả đeo DQ + RPT :">

siêunhan
18-11-2013, 07:04 PM
đả bém thử với ngài homeless r . set TT ấy exc 45 thôi chứ chưa khảm ngọc . vì damg mình xoay dk set rdo 457 dc củng 50k+ nhưng xoay anh ấy có 30k+ . Đả đeo DQ + RPT :">

bem thử với ta chưa tên HoangGia Luân q8 :)) ha ha :))

VanDamMeQ8
18-11-2013, 07:06 PM
bem thử với ta chưa tên HoangGia Luân q8 :)) ha ha :))
oh` Luân Q8 . Bửa nào rảnh alo cafe . Chưa bém thử để bửa nào thử :">

VanDamMeQ8
18-11-2013, 07:07 PM

Vẩn 1 câu hỏi =))=))

VanDamMeQ8
18-11-2013, 07:14 PM
Theo mình dc biết thì trong BQT chỉ có 3 người là có quyền hạn Add . MeoHoang - LanofPhi - Tổng Cục Trưởng . Và 3 người này đều là người có lời nói và UT nhất Mu-hanoi này . Mà sao lại vô trách nhiệm thế nhỉ :-ss

ThjenMenh
18-11-2013, 07:44 PM
Theo mình dc biết thì trong BQT chỉ có 3 người là có quyền hạn Add . MeoHoang - LanofPhi - Tổng Cục Trưởng . Và 3 người này đều là người có lời nói và UT nhất Mu-hanoi này . Mà sao lại vô trách nhiệm thế nhỉ :-ss

Sao dạo này chú sâu sắc thế nhỉ =)) =)) =))

KingDragons
18-11-2013, 07:49 PM
biết sai thì thả cho họ có chỗ mà chơi đe admin ơi

VanDamMeQ8
18-11-2013, 07:52 PM

Sao dạo này chú sâu sắc thế nhỉ =)) =)) =))

Lâu lâu mới có cơ hội bắt bẻ sếp lớn mà . Nên phải chơi tới cùng =))

ThjenMenh
18-11-2013, 07:53 PM
Lâu lâu mới có cơ hội bắt bẻ sếp lớn mà . Nên phải chơi tới cùng =))

bẻ có gãy đc hem. Loại siêu mềm đấy. =))

VanDamMeQ8
18-11-2013, 07:56 PM
bẻ có gãy đc hem. Loại siêu mềm đấy. =))

Củng tùy xem sếp lớn trả lời ntn đả :D

VanDamMeQ8
18-11-2013, 07:58 PM
nếu có text thì bqt sao ko tự tạo 1 acc ra mà text mà phải đi mượn của nember chứ . Với lại tao sao ko mượn ai khác mà phải chính là homeless mới dc :"> . Trong khi sv thì đồ đạc ai củng biết r mà text tới set tt sk khũng bố này . Hài vãi

thêm 1 câu . Ai là người add set đồ đó và tại sao ko có trách nhiệm thu hồi lại . 1 bqt cấp cao mà lại quên dc nhiệm vụ cao cả này àh . Chả lẻ trình độ của bqt kém thế sao ???????? . R bảo block vv r h dc thả ra là sao nhỉ

theo mình dc biết thì trong bqt chỉ có 3 người là có quyền hạn add . Meohoang - lanofphi - tổng cục trưởng . Và 3 người này đều là người có lời nói và ut nhất mu-hanoi này . Mà sao lại vô trách nhiệm thế nhỉ :-ss

up !

VanDamMeQ8
18-11-2013, 08:12 PM
nếu có text thì bqt sao ko tự tạo 1 acc ra mà text mà phải đi mượn của nember chứ . Với lại tao sao ko mượn ai khác mà phải chính là homeless mới dc :"> . Trong khi sv thì đồ đạc ai củng biết r mà text tới set tt sk khũng bố này . Hài vãi

theo mình dc biết thì trong bqt chỉ có 3 người là có quyền hạn add . Meohoang - lanofphi - tổng cục trưởng . Và 3 người này đều là người có lời nói và ut nhất mu-hanoi này . Mà sao lại vô trách nhiệm thế nhỉ :-ss

up ! =))=))

ThjenMenh
18-11-2013, 08:19 PM
up ! =))=))

thế nó đc thả rồi hay chưa !

LệnhHồXung
18-11-2013, 08:26 PM
block vĩnh viễn thì hơi nặng,. acc chơi 5 6 tháng rồi mà

VanDamMeQ8
18-11-2013, 08:34 PM

thế nó đc thả rồi hay chưa !

Ko biết dc thả hay chưa mà sáng thấy UT ở HS :">

VanDamMeQ8
18-11-2013, 09:04 PM

up !

MeoHoang1102
18-11-2013, 09:40 PM
Acc này trước đây cũng là acc của homeless và rất lâu không thấy sử dụng nên tôi dùng để test Và vẫn đang tiếp tục sử dụng. Việc chưa xoá item là vì còn tiếp tục test nên không cần thiết phải xoá vội.
Vấn đề ở đây và biết là item test mà vẫn mang ra sử dụng là 1 điều không được phép. Muức kỷ luật dành cho acc này đang được thảo luận và sẽ có câu trả lời vào thời gian sớm nhất.

Các câu hỏi tôi sẽ trả lời tiếp
Nhưng những câu nói adua hùa theo ảnh hưởng tới uy tín của mu-hanoi.net tuyệt đối cũng sẽ có biênh pháp xử lý.

mrtrym
18-11-2013, 09:53 PM
Acc này trước đây cũng là acc của homeless và rất lâu không thấy sử dụng nên tôi dùng để test Và vẫn đang tiếp tục sử dụng. Việc chưa xoá item là vì còn tiếp tục test nên không cần thiết phải xoá vội.
Vấn đề ở đây và biết là item test mà vẫn mang ra sử dụng là 1 điều không được phép. Muức kỷ luật dành cho acc này đang được thảo luận và sẽ có câu trả lời vào thời gian sớm nhất.

Nhưng những câu nói adua hùa theo ảnh hưởng tới uy tín của mu-hanoi.net tuyệt đối cũng sẽ có biênh pháp xử lý.

Em xin phép được hỏi anh Mèo mấy câu. Đây không phải là phá hoại hay a dua gì cả.

1. Acc homeless là acc của member, dù sử dụng hay không sử dụng thì vẫn là chính chủ, nếu anh lấy bừa 1 acc nào để test như vậy có phải sẽ ảnh hưởng đến mem ko?

2. Nghe nói acc này top 2 DK vậy tức là vẫn train và online thường xuyên, thậm chí còn PK và sử dụng items trong acc. Vậy tại sao lại có chuyện không sử dụng thường xuyênz/

3. Với quyền ADM của mình anh có thể tạo ra 1 acc bất kỳ với chỉ số như mình muốn, tại sao lại phải tạo items trên chính acc của member để test?

4. Sv Đế vương tồn tại chưa lâu và cũng chưa có bất cứ 1 event nào liên quan đến set đồ socket, vậy em mạn phép hỏi anh test gì vậy?

Và cuối cùng, việc tạo items cho mem rồi quên là 1 điều mà em không nghĩ là dễ xảy ra. Bất cứ ai trong trường hợp đấy sẽ làm như Homeless, kể cả em. Vậy mong anh trả lời cho em và mọi người không biết hiểu rõ để tránh hiểu lầm.

NotLove
18-11-2013, 09:59 PM
Uppppppp câu hỏi như Mrtrym

JeRemy
18-11-2013, 10:00 PM

Mờí anh mèo vào xem Topic này http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1179678-Top-s%E1%BA%BD-thu%E1%BB%99c-v%E1%BB%81-Thanh-Ni%C3%AAn-Nghi%C3%AAm-T%C3%BAc&p=964984#post964984
Em đã pm anh rất nhiều lần tại yahoo nhưng anh đều k trả lời ? chính xác là 3 ngày , ngày nào cũng pm anh và chờ anh ít cũng phải 3-4 tiếng, và tất nhiên là nick yahoo anh vẫn avaiable, nhưng k hề trả lời lại 1 tin nào của e hỏi về vấn đề này. E đã k muốn lập thêm topic để hỏi anh nhưng a và BQT vẫn thế này thì anh hỏi e và những người khác muốn biết rõ ràng chuyện này thì làm sao hả anh ?? mong a suy xét xem những gì mà a và BQT nói chung và Gió Vô Tình nói riêng. Anh đã giải thik vs e rất rõ là trong 24h GM Gió Vô Tình sẽ có câu trả lời, vâng đến giờ là hơn 1 tuần rồi , tất cả chỉ là im lặng và k có 1 tin tức nào. PM GM GVT thì chỉ nhận lại 1 câu sẽ có câu trả lời cho bạn sau. Ít cũng phải 4 ngày từ ngày PM GVT. Anh và BQT định làm thế nào thì a cho e cái ý kiến, chứ hứa giang dở thế này k hay cho lắm anh ạ. Cảm ơn a !

NoBjTa
18-11-2013, 10:07 PM
Nếu nói vậy thì lên cho người ta 1 con đường sống đi ông. Đừng chặn tịt đường của người ta quá như thế chứ. Mặc dù tôi cả HomeLess chẳng bít ji nhau nhưng thấy người ta đã nhận lỗi thì lên tha. Đánh kẻ chạy đi ko ai lại đánh kẻ chạy lại đâu

HoBaoHPV
18-11-2013, 10:48 PM
Co lam gi thi lam . da biet nhan loi va sua chinh cai sai cua minh da gay ra. nhu vay la da ok roi. vay mong cac anh co tham quyen tha cho em no. Danh ke chay di ko ai dang ke chay lai ca . thank

minhhuong
18-11-2013, 10:57 PM
lần Sau ví dụ có người cũng làm vậy song lập topic xin tha thì các bạn nghĩ sao? hay các bạn sẽ bảo là tuỳ từng trường hợp. có thể không nhất thiết phải dell ac vĩnh viễn nhưng phải sử lý với mức hình phạt thật nặng để răn đe..^^!

SockMan
18-11-2013, 10:59 PM
Em xin phép được hỏi anh Mèo mấy câu. Đây không phải là phá hoại hay a dua gì cả.

1. Acc homeless là acc của member, dù sử dụng hay không sử dụng thì vẫn là chính chủ, nếu anh lấy bừa 1 acc nào để test như vậy có phải sẽ ảnh hưởng đến mem ko?

2. Nghe nói acc này top 2 DK vậy tức là vẫn train và online thường xuyên, thậm chí còn PK và sử dụng items trong acc. Vậy tại sao lại có chuyện không sử dụng thường xuyênz/

3. Với quyền ADM của mình anh có thể tạo ra 1 acc bất kỳ với chỉ số như mình muốn, tại sao lại phải tạo items trên chính acc của member để test?

4. Sv Đế vương tồn tại chưa lâu và cũng chưa có bất cứ 1 event nào liên quan đến set đồ socket, vậy em mạn phép hỏi anh test gì vậy?

Và cuối cùng, việc tạo items cho mem rồi quên là 1 điều mà em không nghĩ là dễ xảy ra. Bất cứ ai trong trường hợp đấy sẽ làm như Homeless, kể cả em. Vậy mong anh trả lời cho em và mọi người không biết hiểu rõ để tránh hiểu lầm.

Thêm câu thứ 5 , nếu ko tình cờ phát hiện ra như thế này , thì acc đó còn được cầm những đồ Víp đến bao giờ , ngày truớc đã có 1 trường hợp như thế này : Tạo đồ test cho 1 nhân vật ( ko tiện nhắc tên ) với mục đích test , và nhân vật đó hàng ngày sử dụng số đồ đó đi tham gia các event sky k7 , vậy ai là người phải chịu trách nhiệm , và phải chăng adm đang tiếp tục lặp lại sai lầm này?

Thefirst
18-11-2013, 11:05 PM
nói chung là mèo nói sai :) không thể thế được lúc thì bảo ngta lấy acc test rồi giấu sét đi lúc thì lại là admin lấy test là ntn mà cái rõ rất là đã khóa vv hôm trk tại sao hôm sau lại ol ????

ThjenMenh
18-11-2013, 11:06 PM

Hay quá nha !!!

siêunhan
18-11-2013, 11:08 PM
:( tán thành với những câu hỏi cua trym :( adm đã làm rõ mới band nick vĩnh viễn :( giờ lai đem ra bàn luận,phải chăng HomeLess là người nhà thân cận bên BQT ,mạn phép hỏi :( xin có câu trả lời :(

Homeless
18-11-2013, 11:57 PM
Tôi xin có vài lời thế này:Như chúng ta đã biết,sau khi BV xuất hiện,sv ĐV ko còn sôi động như trc nữa,vì đk cviec,time ko có nên tôi ko chơi sv BV đc như nhiều người,niềm đam mê MU chỉ đc trải nghiệm cùng sv ĐV,thể hiện ở chỗ phải lập 1 Guil mới và kêu gọi những mem chưa hề quen biết tập trung lại cùng nhau online và gìn giữ ĐV.Sai phạm của tôi là do 1 set đồ,nhưng chúng ta đều biết 1 set đồ mà tôi mang trên người hơn 24h ko làm nên 1 nv top 2 all Dk.Hack thì block 1 time nhất định,set đồ thì dell set và có thể xử lý bằng hình phạt vc hay thẻ 1 lời 1 bạn đã nói ở trên _ BQT xem xét vì mỗi giờ trôi qua khi còn bị block là 1 thiệt thòi lớn với những người đang đua top all.SockMan,bạn là 1 người cũng đã từng gắn bó với sv ĐV,và hẳn bạn chưa quên mình đã mua set rđ của bạn ntn,mình vẫn còn đang giữ set đấy và sẽ dùng nếu đc unloock,điều đó chứng tỏ mình và BQT ko có mối qhe nào hết.Nếu BQT và các bạn ko thể tha thứ,blook vv hay dell acc thì giúp tôi gửi lời tới toàn thể aem trong guil Sõnganh:" Vì đk ko cho phép,chúng ta phải chia tay nhau,các bạn hãy tìm guid mới và chúc các bạn online vui vẻ!!!" Mem nào còn hiềm khick,hay điều j đó chưa thoải mái với Homeless thì cùng tôi xin BQT cho unloock acc Homeless khoảng 1h thôi,chúng ta hãy PK tới bến,(quyết đấu ko hack,chân chính nhé).Rồi dell acc để Homeless đi vào dĩ vãng như cái tên "vô gia cư" mà chủ trc đã đặt cho nó.☝️Thân !!!👬

Thefirst
19-11-2013, 12:06 AM
Tôi xin có vài lời thế này:Như chúng ta đã biết,sau khi BV xuất hiện,sv ĐV ko còn sôi động như trc nữa,vì đk cviec,time ko có nên tôi ko chơi sv BV đc như nhiều người,niềm đam mê MU chỉ đc trải nghiệm cùng sv ĐV,thể hiện ở chỗ phải lập 1 Guil mới và kêu gọi những mem chưa hề quen biết tập trung lại cùng nhau online và gìn giữ ĐV.Sai phạm của tôi là do 1 set đồ,nhưng chúng ta đều biết 1 set đồ mà tôi mang trên người hơn 24h ko làm nên 1 nv top 2 all Dk.Hack thì block 1 time nhất định,set đồ thì dell set và có thể xử lý bằng hình phạt vc hay thẻ 1 lời 1 bạn đã nói ở trên _ BQT xem xét vì mỗi giờ trôi qua khi còn bị block là 1 thiệt thòi lớn với những người đang đua top all.SockMan,bạn là 1 người cũng đã từng gắn bó với sv ĐV,và hẳn bạn chưa quên mình đã mua set rđ của bạn ntn,mình vẫn còn đang giữ set đấy và sẽ dùng nếu đc unloock,điều đó chứng tỏ mình và BQT ko có mối qhe nào hết.Nếu BQT và các bạn ko thể tha thứ,blook vv hay dell acc thì giúp tôi gửi lời tới toàn thể aem trong guil Sõnganh:" Vì đk ko cho phép,chúng ta phải chia tay nhau,các bạn hãy tìm guid mới và chúc các bạn online vui vẻ!!!" Mem nào còn hiềm khick,hay điều j đó chưa thoải mái với Homeless thì cùng tôi xin BQT cho unloock acc Homeless khoảng 1h thôi,chúng ta hãy PK tới bến,(quyết đấu ko hack,chân chính nhé).Rồi dell acc để Homeless đi vào dĩ vãng như cái tên "vô gia cư" mà chủ trc đã đặt cho nó.☝️Thân !!!👬
k phải trách bạn gì cả mà là do bạn :) thôi biết thế sao k báo admin để xóa sét ý đi ma con giấu đi khi pk mới mang ra

Vua Bãi Rác
19-11-2013, 12:07 AM
Sao chủ pic chưa đc 50 bài viết đã post đc bài ? ảo ảo

Homeless
19-11-2013, 12:18 AM
Nếu là bạn,vì 1 lý do nào đó mà trong acc của bạn có set đồ đó,bạn thấy đó là vi phạm,bạn sẽ vượt hàng trăm km để đến HN và nhờ BQT hay Admin dell set giúp thì...tôi chấp nhận dell acc luôn từ bây giờ và cũng ko còn j để nói nữa.

Vodka_QuyenNang
19-11-2013, 12:33 AM
Việc này chắc cũng giống như việc của DK G Killer + DL G UB thôi, tên chính xác là gì chắc cũng tiện nói rõ tên. Việc GM có quen biết với game thủ thì chắc sẽ có thôi. Chủ G UB và chủ G LD cũng khá rõ, GM ko phải lúc nào cũng đc trang bị đầy đủ nhưngz thứ cần gấp đc mà nhiều khi cũng phải nhờ người quen chơi game giúp đỡ cả thôi.

mrtrym
19-11-2013, 12:44 AM
Nếu là bạn,vì 1 lý do nào đó mà trong acc của bạn có set đồ đó,bạn thấy đó là vi phạm,bạn sẽ vượt hàng trăm km để đến HN và nhờ BQT hay Admin dell set giúp thì...tôi chấp nhận dell acc luôn từ bây giờ và cũng ko còn j để nói nữa.

Như đã nói ở trên, bất cứ ai rơi vào trường hợp của bạn đều làm như bạn, kể cả tôi.

Tuy nhiên điều quan trọng là acc của bạn có khác biệt gì so với acc khác để ADM phải add đồ để test? Hay còn 1 lý do nào khác?

Với những người đã gắn bó cả MUHN 1 thời gian như tôi những chuyện như của bạn không phải là lần đầu tiên. Những hạt sạn rất to mà sever nào cũng có, báo lỗi có, lập topic có, pm trực tiếp cũng có. Tuy nhiên đâu vẫn hoàn đó.

Ai không chấp nhận được thì nghỉ, ai có thể chấp nhận được thì ngậm ngùi chấp nhận nó như 1 điều hiển nhiên.

Vậy việc kêu gọi, cam kết của BQT giành cho mem về 1 sever "trong sạch" ở đâu? Hay chỉ là lời nói gió bay?

Chúng ta không còn là trẻ con để ai nói gì cũng nghe, từng đấy sever sinh ra cũng là từng đấy lần thất hứa. Vậy sự tôn trọng giành cho mem ở đâu.

MUHN đã tồn tại 4 năm và xây dựng vị thế vững chắc trong lòng game thủ, xin các anh đừng để khi nghĩ về nó hay bàn tán về nó chỉ là hack tràn lan, đồ đạc tùm lum và những lời hứa không thực hiện.

PS: Tôi không phải người nhiều chuyện, cũng không phải dạng chọc ngoáy gây hoang mang cho người khác. Những điều tôi nói trên có thể coi là tâm huyết cũng được hoặc phá hoại cũng được, nhưng xin gửi xin lỗi tới BQT nếu những lời trên động chạm đến điều gì đó.

MeoHoang1102
19-11-2013, 12:56 AM
Các vấn đề cá nhân tôi không nói đến. CÒn vấn đề câu hỏi của Trym , Sockmen tôi nghĩ các bạn không hiểu rằng tôi đang nói đến 1 acc test, và tạo đồ ở acc test chứ không phải acc homeless kia. 2 bạn tự đọc lại sẽ thấy.

TrungTrungNam
19-11-2013, 01:00 AM
Nói chung BQT quyết định thôi. AE mình nói cũng chỉ đến thế thôi. Và ai giám cả vs tôi là cùng lắm 7 ngày sau HomeLess sẽ ra và có khi còn lợi hại hơn xưa :)) . Người nhà nên chắc sẽ đc giơ cao đánh khẽ thôi :77;. Thử vào acc ae ta xem. chắc ko cả có chuyện lập topic mà xin tha nhe này đâu :v, Làm gì thì làm : phải cõ cái gương để mọi ng noi theo. Cứ như vậy , cứ xin lỗi rồi cứ thả vậy bỏ cái gọi là block vĩnh viễn đi . Nghe nó như kiểu dọa trẻ con thôi :))

SockMan
19-11-2013, 01:03 AM
Các vấn đề cá nhân tôi không nói đến. CÒn vấn đề câu hỏi của Trym , Sockmen tôi nghĩ các bạn không hiểu rằng tôi đang nói đến 1 acc test, và tạo đồ ở acc test chứ không phải acc homeless kia. 2 bạn tự đọc lại sẽ thấy.

Ok là acc test . nhưng tại sao 1 mem bình thường lại biết dc acc test để vào chuyển đồ sang acc khác , và sự việc này đã trót lọt , nếu ko có bài của mem phản ảnh , chưa chắc nó đã dc sáng tỏ

MeoHoang1102
19-11-2013, 01:04 AM
Ok là acc test . nhưng tại sao 1 mem bình thường lại biết dc acc test để vào chuyển đồ sang acc khác , và sự việc này đã trót lọt , nếu ko có bài của mem phản ảnh , chưa chắc nó đã dc sáng tỏ

Bạn đọc lại từ đầu bài viết trước của tôi.

quocthaitn
19-11-2013, 01:08 AM
Nói chung là 1 người làm quan cả họ được nhờ :44;

Tổng Cục Trưởng
19-11-2013, 01:09 AM
Anh chỉ có vài lời thế này thôi.
Việc thì nó cũng đã xảy ra. Anh chính là người đã tuyên bố HomeLess bị block vĩnh viễn. Và sau đó thì chính chủ của Acc HomeLess cũng đã PM cho anh để trình bày sự việc . Sau khi nghe trình bày xong anh cũng đã có hỏi đến những người có liên quan đến sự việc này và cũng đã rõ ràng việc nó thế nào. Tuy nhiên không phải như bọn em đã nghĩ đâu, không có chuyện mục nát thối rữa gì trong BQT cả. Tất cả chỉ là do sơ xuất và nhầm lẫn khiến sự việc nó đi xa đến vậy.
Thiết nghĩ rằng tài khoản của HomeLess cũng đã tham gia chơi từ đầu của sv Đế Vương và đến hiện nay khi Đế Vương chỉ còn lại số ít người tham gia nhưng họ vẫn chơi với nhiệt huyết của mình không như 1 số "nguời khác" .
Đương nhiên là với vấn đề này anh vẫn là tham gia góp ý về việc có nên xử nhẹ hơn đối với HomeLess không?Bởi vì cũng là 1 phần lỗi thuộc về BQT chứ không hoàn toàn thuộc về nv này.
That All

SockMan
19-11-2013, 01:10 AM
Bạn đọc lại từ đầu bài viết trước của tôi.

Tình cờ và bất ngờ anh nhỉ

Vậy nên quy trách nhiệm cho ai , cho BQT hay cho mem đây?

SockMan
19-11-2013, 01:15 AM
Như đã nói ở trên, bất cứ ai rơi vào trường hợp của bạn đều làm như bạn, kể cả tôi.

Tuy nhiên điều quan trọng là acc của bạn có khác biệt gì so với acc khác để ADM phải add đồ để test? Hay còn 1 lý do nào khác?

Với những người đã gắn bó cả MUHN 1 thời gian như tôi những chuyện như của bạn không phải là lần đầu tiên. Những hạt sạn rất to mà sever nào cũng có, báo lỗi có, lập topic có, pm trực tiếp cũng có. Tuy nhiên đâu vẫn hoàn đó.

Ai không chấp nhận được thì nghỉ, ai có thể chấp nhận được thì ngậm ngùi chấp nhận nó như 1 điều hiển nhiên.

Vậy việc kêu gọi, cam kết của BQT giành cho mem về 1 sever "trong sạch" ở đâu? Hay chỉ là lời nói gió bay?

Chúng ta không còn là trẻ con để ai nói gì cũng nghe, từng đấy sever sinh ra cũng là từng đấy lần thất hứa. Vậy sự tôn trọng giành cho mem ở đâu.

MUHN đã tồn tại 4 năm và xây dựng vị thế vững chắc trong lòng game thủ, xin các anh đừng để khi nghĩ về nó hay bàn tán về nó chỉ là hack tràn lan, đồ đạc tùm lum và những lời hứa không thực hiện.

PS: Tôi không phải người nhiều chuyện, cũng không phải dạng chọc ngoáy gây hoang mang cho người khác. Những điều tôi nói trên có thể coi là tâm huyết cũng được hoặc phá hoại cũng được, nhưng xin gửi xin lỗi tới BQT nếu những lời trên động chạm đến điều gì đó.

Đấy là lý do tôi chọn phương án 2 , thật khó chấp nhận dc vì chẳng có cái gì thay đổi, sự tôn trọng dành cho mem gần như ko có

HappyMike
19-11-2013, 01:20 AM
Theo e việc này Adm sai hết rồi . . Do adm cả thôi . . Nếu ko do Adm chủ quan thì sẽ ko có vụ việc này . . ai cũng thế thôi vào trường hợp đồ ntn thì có ai là ko muốn giữ lại hay có thể nói là lợi dụng . . Vấn đề là do ai mà lại có cơ hội cho nv HL làm việc này . . Còn nv HL có lẽ cũng phải xóa sổ bởi lẽ sẽ có rất nhiều bức xúc , như Sock và VanDamme Q8 nói nếu ko có member nghi ngờ và tố cáo , có lẽ nv HL sẽ cày nát cả SV Đế Vương . Thiết nghĩ Acc HL nđược unlock cho dù vì bất cứ lý do gì ? Kể cả tâm huyết trời đi nữa ko thể vì 1 người đánh mất nhiều nguời !

HappyMike
19-11-2013, 01:22 AM
mod nào sửa giúp e dòng không nên được unlock . lúc đăng sao lại bị mất chữ không nên nhỉ

imissyou11
19-11-2013, 01:43 AM
ỗi thì ai mà chả măc, biết và sửa mới là cái quý . cá nhân mình thấy việc này cũng không có rì là quá ngiêm trọng , lên phạt và cảnh cáo game thủ , với cả lỗi cũng do ban quoản trị làm không cẩn thận mới xảy ra chuyện như thế! đâu có thể trách game thu Homeless,nếu phạt thì đầu tiên phải BQT - P/S:Nói thật chứ nếu món đò đấy đặt vào bất cứ game thủ nào thỳ các bạn cũng sẽ như thế cả thôi , lên đừng có ngồi đấy mà chỉ trách người ta !

quocthaitn
19-11-2013, 01:49 AM
ỗi thì ai mà chả măc, biết và sửa mới là cái quý . cá nhân mình thấy việc này cũng không có rì là quá ngiêm trọng , lên phạt và cảnh cáo game thủ , với cả lỗi cũng do ban quoản trị làm không cẩn thận mới xảy ra chuyện như thế! đâu có thể trách game thu Homeless,nếu phạt thì đầu tiên phải BQT - P/S:Nói thật chứ nếu món đò đấy đặt vào bất cứ game thủ nào thỳ các bạn cũng sẽ như thế cả thôi , lên đừng có ngồi đấy mà chỉ trách người ta !

lập nick 4rum mới làm gì :33;

tunglc21
19-11-2013, 02:09 AM
Mong ADM hưởng sự hoan hồng cho chủ guild HomeLess ... Thân

imissyou11
19-11-2013, 02:12 AM
Hí Hí tớ là oCauUtNhỏ chơi acc MG nhé cậu chả liên quoan rì với chủ acc cả chỉ là cùng guil :) bạn phán như thật ý

o0HacAm0o
19-11-2013, 02:12 AM
Thấy topic dài mà chưa thấy hồì kết.. đọc mãi mệt cả người..^^.. Có 2 ý kiến:
1: Chủ topic nếu cảm thấy Ok thì Tự xử và tự sát đi ..^^.. Sự việc đúng sai.. bàn thì dài lắm..^^.. Tuy nhiên sự việc gắn đến việc Uy Tín và Danh dự của BQT..^^.. và Lòng tin của các Member ( ko kể các thành phần Khắm..^^.. )... Sau 24H... acc se tự Block vĩnh viễn.. Bạn có quyền chia tay niềm đam mê và tài sản của mình..^^.. Còn các sv khác.. cho bạn thể hiện..
2: ..^^.. Xét trên nhiều sự việc cụ thể..^^.. Block vĩnh viễn cũng ko phải là phương án tuyệt vời nhất..^^.. Sự việc có nhiều bí ẩn và vấn đề tế nhị khác nhau.. 1 số kẻ cơ hội..^^ cũng chả có tí đéo nào khách quan đâu.. Sướng là lao vào xâu xé... Mặt trái của game..^^.. 1 số người cũng thừa biết, hoặc thế nào đi nữa..^^.. nhưng lúc đó sự khách quan ở chỗ nào ^^.. Những người ko đứng trên phương diện khách quan với chính bản thân mình.. bàn nhiều.. càng bàn .. càng Khắm..^^...
Vậy giải quyết thế nào: Dám làm dám chịu.. Việc Sai là điều tất nhiên ko phải bàn cãi.. Phạt phải nặng,phạt để tất cả những member còn lại của DV cảm thấy thỏa đáng hoặc tạm chấp nhận..^^.. Kiến nghị Block 10 ngày+giảm 20% số lần tổng Rs.. là ít nhất.. Đừng lấy lý do tóp 2 all hay công sức.. Bởi vì Đam Mê... ko chỉ riêng bạn.. cũng ko phải chỉ bằng túi tiền.. sự gắn bó đằng sau túi tiền.. mà bằng đam mê thực sự... Vẫn muốn chơi... Time chưa bao giờ thiếu.. Đường dài mới biết sức ngựa hay :))..
P/s: cái này nói về Bá Vương nhân thể:Từ Đế Vương.. Rồi lại Bá Vương..( ko nhắc đến các sv cũ..^^..vì ai cũng biết và hiểu rồi..)...^^ Mong là sv Đế Vương và Bá Vương.. 1 sự Sạch... nó có gần với sự thật..^^... game ảo.. nhưng những con người chơi là sự thật.. Mỗi member đều có giới hạn riêng..^^.. Có thể là Ko ai ko thể thay thế.. tuy nhiên..^^.. 1 vài sự khách quan và sạch sẽ.. cần thiết.. là điều phải nên có..^^....
..........Thanks allllllllllllllllllllllllllllllllllll

VanDamMeQ8
19-11-2013, 06:04 AM
Như a mèo bảo . Thấy acc ít sử dủng và ko sử dụng nên đem ra text . anh biết acc ấy top mấy ko mà ko và ít sử dụng . ANh có biết ngày nào củng bém DD ko . :"> ANh có biết 1 mình anh ấy quay cả G ko =))=))

VanDamMeQ8
19-11-2013, 06:49 AM

Anh chỉ có vài lời thế này thôi.
Việc thì nó cũng đã xảy ra. Anh chính là người đã tuyên bố HomeLess bị block vĩnh viễn. Và sau đó thì chính chủ của Acc HomeLess cũng đã PM cho anh để trình bày sự việc . Sau khi nghe trình bày xong anh cũng đã có hỏi đến những người có liên quan đến sự việc này và cũng đã rõ ràng việc nó thế nào. Tuy nhiên không phải như bọn em đã nghĩ đâu, không có chuyện mục nát thối rữa gì trong BQT cả. Tất cả chỉ là do sơ xuất và nhầm lẫn khiến sự việc nó đi xa đến vậy.
Thiết nghĩ rằng tài khoản của HomeLess cũng đã tham gia chơi từ đầu của sv Đế Vương và đến hiện nay khi Đế Vương chỉ còn lại số ít người tham gia nhưng họ vẫn chơi với nhiệt huyết của mình không như 1 số "nguời khác" .
Đương nhiên là với vấn đề này anh vẫn là tham gia góp ý về việc có nên xử nhẹ hơn đối với HomeLess không?Bởi vì cũng là 1 phần lỗi thuộc về BQT chứ không hoàn toàn thuộc về nv này.
That All

Ông tl của a Thắng và a Hòa có 1 chút mâu thuẩn nhẹ .

- A Thắng bảo là tạo đồ ở acc text vậy sao thằng homeless nó vào dc acc text đó mà chuyển đồ sang acc nó dc ?
Vậy nếu xét về như thế có phải homeless là người hack đồ ko ? Anh ấy đột nhập dc hệ thống của BQT cơ àh

- Còn a Hòa thì bảo Đương nhiên là với vấn đề này anh vẫn là tham gia góp ý về việc có nên xử nhẹ hơn đối với HomeLess không?Bởi vì cũng là 1 phần lỗi thuộc về BQT chứ không hoàn toàn thuộc về nv này.

. 2 câu trả lời ko liên quan :">

DakHero
19-11-2013, 07:30 AM
tốt nhất là Luân ML im lặng nào :))

bovo_cn
19-11-2013, 08:26 AM
Tôị gian lận >>> lừa đảo . Mà lại với tay to thì chết lần 1.
Biết mình sai mà còn trốn tránh >>>> Chạy trốn tội thứ 2.
Đã ngu vậy delete di admin!!! Cho a c e sau này rút kinh nghiệm!
Nhưng BQT không quán xuyến tốt để thất thoát đồ>>> phạt BQT!!
GIảm án cho chủ thớt thằng block 1 tháng là đúng!
Like now!!!!!!!

MeoHoang1102
19-11-2013, 08:26 AM
Ông tl của a Thắng và a Hòa có 1 chút mâu thuẩn nhẹ .

- A Thắng bảo là tạo đồ ở acc text vậy sao thằng homeless nó vào dc acc text đó mà chuyển đồ sang acc nó dc ?
Vậy nếu xét về như thế có phải homeless là người hack đồ ko ? Anh ấy đột nhập dc hệ thống của BQT cơ àh

- Còn a Hòa thì bảo Đương nhiên là với vấn đề này anh vẫn là tham gia góp ý về việc có nên xử nhẹ hơn đối với HomeLess không?Bởi vì cũng là 1 phần lỗi thuộc về BQT chứ không hoàn toàn thuộc về nv này.

. 2 câu trả lời ko liên quan :">

Trước khi trả lời các bạn tôi luôn đọc thật kỹ các bài viết để trả lời chính xác và đúng trọng tâm. Điều này thể hiện sự tôn trọng người khác khi giao tiếp.
Tôi mong bạn cũng đọc kỹ thật kỹ bài viết của tôi và TCT để có câu hỏi chính xác hơn.
Thân !

JeRemy
19-11-2013, 08:28 AM
Trước khi trả lời các bạn tôi luôn đọc thật kỹ các bài viết để trả lời chính xác và đúng trọng tâm. Điều này thể hiện sự tôn trọng người khác khi giao tiếp.
Tôi mong bạn cũng đọc kỹ thật kỹ bài viết của tôi và TCT để có câu hỏi chính xác hơn.
Thân !
Mờí anh mèo vào xem Topic này http://forum.mu-hanoi.net/showthread...984#post964984
Em đã pm anh rất nhiều lần tại yahoo nhưng anh đều k trả lời ? chính xác là 3 ngày , ngày nào cũng pm anh và chờ anh ít cũng phải 3-4 tiếng, và tất nhiên là nick yahoo anh vẫn avaiable, nhưng k hề trả lời lại 1 tin nào của e hỏi về vấn đề này. E đã k muốn lập thêm topic để hỏi anh nhưng a và BQT vẫn thế này thì anh hỏi e và những người khác muốn biết rõ ràng chuyện này thì làm sao hả anh ?? mong a suy xét xem những gì mà a và BQT nói chung và Gió Vô Tình nói riêng. Anh đã giải thik vs e rất rõ là trong 24h GM Gió Vô Tình sẽ có câu trả lời, vâng đến giờ là hơn 1 tuần rồi , tất cả chỉ là im lặng và k có 1 tin tức nào. PM GM GVT thì chỉ nhận lại 1 câu sẽ có câu trả lời cho bạn sau. Ít cũng phải 4 ngày từ ngày PM GVT. Anh và BQT định làm thế nào thì a cho e cái ý kiến, chứ hứa giang dở thế này k hay cho lắm anh ạ. Cảm ơn a !

siêunhan
19-11-2013, 08:32 AM
nhiều câu nói cua Mèo làm ae thấy hoang mang rồi đấy :( rất nhiều acc lãng quên :)) sao ko test :( nếu nói đúng ra DarkGhost ko solo :( thì ko phát hiện dc sự thậc :( toàn là SK exl :)) =)) vậy hỏi DarkGhost có tâm huyết với sv ko? rất thich pk,onl 20/24 de chém gio +pk + train :))=)) đụng chuyện là mang 2 chữ tâm huyết :( ảo lòy

BuồnCườiQuá
19-11-2013, 08:34 AM
có 1 thắc mắc nho nhỏ. Bình thường nếu test thì adm sẽ tự tạo 1 nhân vật riêng với chỉ số cần thiết để test. Bv mới được 5 tháng chắc chắn chưa thể có đồ socket, vậy sao lại có đồ socket? Và tại sao lại tạo trên nhân vật của mem để test? Và quan trọng là 1 set thuộc dạng vip như vậy test xong lại quên để tạo điều kiện cho mem trục lợi? ảo ảo.
qua ảo:)) 1 lý do chính đáng:))

JeRemy
19-11-2013, 08:37 AM
Thân !
Mờí anh mèo vào xem Topic này http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1179678-Top-s%E1%BA%BD-thu%E1%BB%99c-v%E1%BB%81-Thanh-Ni%C3%AAn-Nghi%C3%AAm-T%C3%BAc&p=965372&posted=1#post965372

JeRemy
19-11-2013, 08:38 AM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1179678-Top-s%E1%BA%BD-thu%E1%BB%99c-v%E1%BB%81-Thanh-Ni%C3%AAn-Nghi%C3%AAm-T%C3%BAc&p=965372&posted=1#post965372

KingAthur
19-11-2013, 08:43 AM
Người ta biết nhận lỗi rồi thì ae bỏ qua đi.. đánh ng chạy đi chứ đừng đánh người chạy lại

BuồnCườiQuá
19-11-2013, 09:19 AM
biết lỗi thật hay chỉ là dụng tâm:)) phải có 1 cái gì gọi là....:))

Extended
19-11-2013, 10:02 AM
đánh kẻ chạy đi ko ai đánh kẻ chạy lại cả. biết lỗi mà sửa thì BQT nên cho ngta 1 lối thoát. quay lại vs MU Thân!!!

LệnhHồXung
19-11-2013, 10:12 AM
thiết nghĩ nên khoan hồng cho acc HomeLess . acc chơi từ đầu cho tới bây giờ

Extended
19-11-2013, 10:14 AM
có lên suy nghĩ và bỏ qua chuyện này được ko BQT. ngta chỉ vì phút mờ mắt thôi. chứ ngta vẫn ở lại vs DV. và acc ngta cũng ko phải là cùi. ngta phải có tâm huyết ngta mới gắn bó đến bjo

LệnhHồXung
19-11-2013, 10:18 AM
phạt gì thì phạt. chứ block vĩnh viễn là quá nặng. HomeLess đã bám trụ sv trong khi rất nhìu người dứt áo ra đi. theo mình nghĩ có lẽ Homeless quá ăn thua trong trận solo G nên lấy set ra sử dụng. với lại đồ đạc của Homeless cũng k phãi là bình thường.

KingAthur
19-11-2013, 10:22 AM
quan trọng là biết nhận lỗi rồi.

quangdajca
19-11-2013, 10:22 AM
dù sao thì bạn ấy cũng nhận lỗi rồi, ADM nương tay thả acc cho bạn đi, ko MU hà nội lại mất đi 1 nhân tài

Extended
19-11-2013, 10:23 AM
pháp luật cũng phải sét đến chữ Tình đừng quá cứng nhắc

siêunhan
:( hiz hiz nghe thãm quá :( thoi thì bỏ band nick di :(( hiz hiz,tới bây giờ ai cũng là đồ ko phải bình thường rồi :)),DarkGhost cũng ko vứt áo ra đi,ở lại với ae ,có gi sau này khoan hồng nhé hi hi

AnhDuong
1 người tâm huyết với Mu ha nội như này thi adm nên tha thứ cho lần đâu. ai mà chẳng có lúc mắc sai lầm người ta đã biết lỗi thì nên khoan dung thôi

dkn193
19-11-2013, 10:27 AM
Có cơ hội sẽ dễ bị nảy lòng tham, mà người tạo ra cơ hội đó cũng có 1 phần trách nhiệm, mà HomeLess cũng đã nhận lỗi rồi mong BQT xem xét và thả bock cho HomeLess cho sv Đế Vương đỡ mất đi 1 người.

DakHero
19-11-2013, 10:29 AM
guild mình thì xin tha, gặp thử ở guild DD hoặc guild khác chắc cũng vote ban rồi :)). Tâm huyết thì tâm huyết, ko lẽ cứ tâm huyết là dc tha sao?

KingAthur
19-11-2013, 10:33 AM
guild mình thì xin tha, gặp thử ở guild DD hoặc guild khác chắc cũng vote ban rồi :)). Tâm huyết thì tâm huyết, ko lẽ cứ tâm huyết là dc tha sao?
bạn đừng có những ý nghĩ như thế ... ai cũng có lúc mắc sai lầm thôi.

DakHero
19-11-2013, 10:34 AM
bạn đừng có những ý nghĩ như thế ... ai cũng có lúc mắc sai lầm thôi.

thế sao ko nghĩ tới hậu quả mà làm, dám làm dám chịu. Nghe nói còn hổ báo khi PK mà

Thắng ™
19-11-2013, 10:39 AM
Mong rằng BQT xem xét cho 1 thành viên tâm huyết.

LệnhHồXung
19-11-2013, 10:40 AM
phạt gì phạt chứ block acc vĩnh viễn là quá nặng bạn à

s2onelove1102
19-11-2013, 10:42 AM
sv đã vắng , anh hùng dứt áo ra đi ngày 1 nhiểu . tha cho h0meless đi . chứ cứ như này năm bữa nửa tháng lại 1 sv sập 1 sv mới ra :v

KingAthur
19-11-2013, 10:47 AM
thế sao ko nghĩ tới hậu quả mà làm, dám làm dám chịu. Nghe nói còn hổ báo khi PK mà
chịu là nhận lỗi rồi thây còn hơn 1 số ng làm mà ko dám nhận

Thefirst
19-11-2013, 10:47 AM
thôi bh ae nói cũng có khác gì đâu mở acc hay khóa thời gian sẽ tl :)

bilinh1
19-11-2013, 10:49 AM
Người xưa đã nói rồi, biết nhận lỗi và quay đầu lại thì là 1 chuyện rất đáng quý, cho dù người ta có phạm lỗi lớn như thế nào nhưng nếu biết quay đầu và làm lại thì cũng nên cho họ 1 cơ hội chứ

botchien
19-11-2013, 10:51 AM
up..........:55;

m0nm0n
19-11-2013, 11:11 AM
chịu là nhận lỗi rồi thây còn hơn 1 số ng làm mà ko dám nhận

câu này hay quá

GrandNow
thôi bạn ấy biết lỗi vậy thì tha đi
người ta nói đánh kẻ chạy đi chứ ai đánh người chạy lại

DaiDuongXanh
Upupupup lên nào .ai trả mắc sai lầm ,BQT tha cho cậu ấy đi ..

baotrang88
19-11-2013, 11:18 AM
biet loi~ thi tha? di Admin ak lam nguoi ai tra? co luc sai lam`..... tien.the? minh ban cai w2.5RF luck+11 maxop=600k VC ai suc mail nhe nv VjpProHP nhe:))

llvllrchoi
19-11-2013, 11:20 AM
khi mà đã bại lô thì ae lấy trăm phương ngàn kế ra để biện minh :))

MinaXinh
19-11-2013, 11:33 AM
Đúng là quan trọng là biết nhận lỗi, mong adm xem xét lại trường hợp này, a ấy rất nhiệt tình và tâm huyết vs MU hà nội :)

gigibon
19-11-2013, 11:38 AM
ngta biet loi r thi cham truoc di add....

789456
19-11-2013, 11:39 AM
biết lỗi và sửa lỗi thế là tốt lần sau đừng như thế nhé bạn

mrtrym
19-11-2013, 12:41 PM
Việc block hay thả block không phải là vấn đề quá lớn.

Nếu như là lòng tham của con người và sự tắc trách của nhà cung cấp hoặc hiểu theo 1 nghĩa khác là sự việc nó không như vậy cũng không sao. Em luôn ủng hộ việc thả block cho homeless.

Tuy nhiên với những đề cập ở trên, em nghĩ các anh nợ nhưng mem ko hiểu biết như bọn em 1 câu trả lời. Và quan trọng là rốt cục là tạo items ở acc khác để Homeless vào lấy hay là tạo items trên chính người Homeless?

Rất nhiều người đã ra đi và vẫn ngóng lại MUHN mong chờ 1 sự thay đổi rõ rệt, vậy các anh liệu giữ tình trạng này trong bao lâu?

Các anh luôn yêu cầu phải có bằng chứng, ok giờ có bằng chứng rồi đó. Đây không phải trường hợp cá biệt đầu tiên và chắc chắn cũng không phải là cuối cùng. Vậy có bằng chứng để làm gì? Bịt mắt người khác hay tự bịt mắt chính mình?

Cá nhân em luôn 1 lòng hướng về MUHN chứ không phải MUHP hay MUSG, đơn giản vì coi MUHN như nhà mình vậy. Nhưng nếu như các anh vẫn phát triển MU theo chiều hướng này thì xin lỗi với em là quá đủ.

Và cuối cùng, sẽ có những người nghĩ "thằng này không chơi nữa thì lắm mồm làm gì?" nhưng xin phép nói rằng, có quan tâm, có tâm huyết thì mới nói còn sửa hay không là do bộ phận BQT. Xây dựng thì lâu phá đi thì mấy chốc. Với suy nghĩ "vắng mợ thì chợ vẫn đông" hay "có đi đâu rồi cũng quay lại MUHN" nó sẽ dần làm chết đi sever đấy.

0978xxxx
19-11-2013, 12:57 PM
ơ cái nút like ở đâu ý nhỉ sao k like đc cho a trym dz nhỉ ^^

0978xxxx
19-11-2013, 12:59 PM
cái lồn mẹ nhà cái thằng này,không chơi nữa rồi thì cút con mẹ nhà mày đi,thế mà cũng vào đây từ đầu đến giờ mình mình với chẳng tớ tớ.Tâm huyết cái thằng bố nhà mày ah mà không chơi nữa rồi còn mở mồm ra tâm với chẳng huyết

m câm và cút ngay đi m hiểu câu tnào là tâm huyết k ng ta k chơi nhưng ng ta vẫn đóng góp ý kiến để xây dựng còn cái loại óc chó nhà m thỳ chỉ có phá hoại thôi chứ đéo biết xây dựng đâu ngu lại còn tỏ ra là mình nguy hiểm

DakHero
19-11-2013, 12:59 PM
ôi. Trym nói còn chuẩn hơn Lê Duẩn :))

mrtrym
19-11-2013, 01:00 PM
cái lồn mẹ nhà cái thằng này,không chơi nữa rồi thì cút con mẹ nhà mày đi,thế mà cũng vào đây từ đầu đến giờ mình mình với chẳng tớ tớ.Tâm huyết cái thằng bố nhà mày ah mà không chơi nữa rồi còn mở mồm ra tâm với chẳng huyết

Lấy nick chính ra đây? Đâm chọc thế xứng làm đàn ông không?

Gutj
19-11-2013, 01:03 PM

Thanh niên mặc váy :)) vừa địt vừa run

mrtrym
19-11-2013, 01:03 PM
Địt mẹ nhà mày,nhân vật của mày là DarkGold đúng không?Trong game thì chuyên hack,lừa đảo bị chửi um lên thế mà lên đây cũng to mồm gớm.Mày để aem tao tốn hơi nhiều giấy mực rồi đấy,mày thick nổi tiếng đúng không,mày sẽ được toại nguyện,bố sẽ tìm và bắn chết cả nhà mày kon ah,cứ ngồi đấy mà làm anh hùng bàn phím cho sướng mồm trước đi.Địt lồn kon mẹ nhà mày

0907884868 gặp tuấn anh, hoặc thích lên 33/241 khâm thiên, lên gọi điện tao ra. Địa chỉ đấy.

0978xxxx
19-11-2013, 01:04 PM
Địt mẹ nhà mày,nhân vật của mày là DarkGold đúng không?Trong game thì chuyên hack,lừa đảo bị chửi um lên thế mà lên đây cũng to mồm gớm.Mày để aem tao tốn hơi nhiều giấy mực rồi đấy,mày thick nổi tiếng đúng không,mày sẽ được toại nguyện,bố sẽ tìm và bắn chết cả nhà mày kon ah,cứ ngồi đấy mà làm anh hùng bàn phím cho sướng mồm trước đi.Địt lồn kon mẹ nhà mày

đéo biết thằng nào đang anh hùng bàn phím đâu =)) ghê nhể bắn chết cơ đây sợ quá có giỏi cho nhà a ý sáng nhất khu phố đi sao phải bắn để làm gì

llvllrchoi
19-11-2013, 01:09 PM
biện minh cái mả tổ nhà mày ah,nhìn cái avata bố đã thấy hãm lồn rồi.Lặn con mẹ mày sớm đi trước khi bị đuối

quanh đất hà nội bất cứ mày ở đâu mày cú gọi điện là tao đến còn hão hơ thì cút hiểu kô 01292891993 kô lên nói nhiều còn đia chỉ nhà tao cú ra thiên đường bảo sơn gọi là tao có mặt

mrtrym
19-11-2013, 01:10 PM
Thôi khỏi chửi nhau nữa mất công lại close topic. Địa chỉ có đấy rồi cần thì tự liên hệ.

Gutj
19-11-2013, 01:18 PM
Thôi khỏi chửi nhau nữa mất công lại close topic. Địa chỉ có đấy rồi cần thì tự liên hệ.

Thế có phải nhanh không :D

Cố đấm ăn xôi làm gì , mình góp ý thì nó bảo " Chọc ngoáy , động chạm đến bát cơm của các anh là đéo được "

BuồnCườiQuá
19-11-2013, 01:38 PM

Nếu như là lòng tham của con người và sự tắc trách của nhà cung cấp hoặc hiểu theo 1 nghĩa khác là sự việc nó không như vậy cũng không sao. Em luôn ủng hộ việc thả block cho homeless.

Tuy nhiên với những đề cập ở trên, em nghĩ các anh nợ nhưng mem ko hiểu biết như bọn em 1 câu trả lời. Và quan trọng là rốt cục là tạo items ở acc khác để Homeless vào lấy hay là tạo items trên chính người Homeless?

Rất nhiều người đã ra đi và vẫn ngóng lại MUHN mong chờ 1 sự thay đổi rõ rệt, vậy các anh liệu giữ tình trạng này trong bao lâu?

Các anh luôn yêu cầu phải có bằng chứng, ok giờ có bằng chứng rồi đó. Đây không phải trường hợp cá biệt đầu tiên và chắc chắn cũng không phải là cuối cùng. Vậy có bằng chứng để làm gì? Bịt mắt người khác hay tự bịt mắt chính mình?

Cá nhân em luôn 1 lòng hướng về MUHN chứ không phải MUHP hay MUSG, đơn giản vì coi MUHN như nhà mình vậy. Nhưng nếu như các anh vẫn phát triển MU theo chiều hướng này thì xin lỗi với em là quá đủ.

Và cuối cùng, sẽ có những người nghĩ "thằng này không chơi nữa thì lắm mồm làm gì?" nhưng xin phép nói rằng, có quan tâm, có tâm huyết thì mới nói còn sửa hay không là do bộ phận BQT. Xây dựng thì lâu phá đi thì mấy chốc. Với suy nghĩ "vắng mợ thì chợ vẫn đông" hay "có đi đâu rồi cũng quay lại MUHN" nó sẽ dần làm chết đi sever đấy.
Nhiều câu trả lời hóc búa quá:)) ADM đang pải còn lâu mới vào trọng tâm đc.:D

[___ Levis ___]
19-11-2013, 02:52 PM
Thế bây h là ntn acc của tao đấy.....
Ai thích bơi hết vào đây tao xùa luôn 1 thể như xùa bọn Killer ấy...... :112;

MrHieuBeo
19-11-2013, 03:05 PM
;965645']Thế bây h là ntn acc của tao đấy.....

ANh e Killer Có Liên Quan Gì Ở đây Thế ????

VanDamMeQ8
19-11-2013, 03:09 PM
NTN là ntn ?

VanDamMeQ8
19-11-2013, 03:09 PM

Ac của chú thì kệ chú chứ =))=))

VanDamMeQ8
19-11-2013, 03:10 PM

Vẩn 1 câu hỏi là BQT vẩn chưa tl vào trọng điểm =))

hoakee
19-11-2013, 03:17 PM
A di đà phật,,,,, thiện tai thiện tai.....

Vua Bãi Rác
19-11-2013, 03:51 PM
up ! ™

Fren
19-11-2013, 04:17 PM
Người ta nói oánh kẻ chạy đi không ai oánh người chạy lại...
Bác Sẽ được khoan hồng trước vành móng ngựa =))
E nghe nói bác đi off ăn quả Xe của hội thương binh tới 200k... mà đi Taxi có 80k =))
Chúc Bác Sớm được mãn hạn ...^^~

Fren
19-11-2013, 04:19 PM
Bên Đế Vương Ác Fren Vẫn còn séc Rdo +13 luck 54 với Khien + truỳ thì phải... ^^~

Fren
19-11-2013, 04:23 PM
Hay bác chuyển sang Thái Dương đi... bên đó E vẫn còn ac DW 104k poi ấy ... đồ đạc tất cả wing sec đồ ring pen VK nguyên vẹn...!

DakHero
19-11-2013, 04:48 PM
vẫn là sự im lặng ;;)

Tổng Cục Trưởng
19-11-2013, 05:29 PM

2 hôm vừa rồi anh bận nên ko thể vào diễn đàn trả lời được. Bây giờ anh sẽ ngồi giải đáp đầy đủ cho em và bạn bè của em mọi thứ nhé.
Thứ nhất về vấn đề tạo item ở nhân vật HomeLess hay ở nhân vật khác anh trả lời chi tiết thế này nhé. Lúc trước nhân vật phụ của HomeLess thường xuyên bị dis vì lỗi nhân vật nên đã pm hỗ trợ để xử lý và muốn xử lý thì bên anh phải đăng nhập trực tiếp nhân vật đó để xem có lỗi gì và phải sửa ra sao. Và theo sau đó không thấy nhân vật này chơi nữa nên MeoHoang đã tiếp tục sử dụng để làm nv test và không nghĩ rằng chủ acc quay lại nv và hơn nữa là đã quên chưa xóa đồ sau khi test xong.Đấy là toàn bộ sự việc.
Thứ nhì về vấn đề mà các em đã nói là che mắt hay che giấu hay....gì gì đó. Anh xin nói thẳng với bọn em là nên tự đặt địa vị mình vào hoàn cảnh trước khi nói. Bọn em nói là chán với cái này, chán với cái kia và cần sự thay đổi. Vậy em cho anh hỏi là có game nào mà không có những nghi vấn , không có những khúc mắc và không có những lời ra tiếng vào không ? Đấy là việc của game thủ , họ có quyền nghi vấn , có quyền thắc mắc..nhưng chưa chắc BQT cần phải trả lời tất cả.
Bọn em cần sự thay đổi từ phía BQT , vậy em có thế nói cho anh rõ là thay đổi gì không ? Vì anh thấy BQT vẫn luôn thay đổi không ngừng , vẫn luôn cố gắng không ngừng để có được kết quả như ngày hôm nay.Riêng bản thân anh vẫn luôn thấy tự hào là người đứng ra làm cán cân công bằng cho tất cả game thủ MUHN, không có gì hổ thẹn với anh em . Anh cũng cần phải nói rằng bọn em cũng nên có những thay đổi về cách suy nghĩ , tư duy mỗi khi có chuyện gì xảy ra. Vì theo anh thấy mỗi khi có chuyện gì là toàn bộ trách nhiệm đều quy về cho BQT. Như thế là không công bằng. Mọi việc phải nhìn từ nhiều khía cạnh, nhiều góc độ khác nhau mà nhận xét. Anh không dám nói rằng bọn anh không có sai phạm hay không có lỗi gì, chắc chắn là có. Tuy nhiên những lỗi mà bọn anh đã gây ra anh vẫn đang cố gắng đề hoàn thiện dần. Vậy bọn em có cố gắng gì ? có góp sức gì để xây dựng tập thể lớn mạnh trong khi đây là giai đoạn cần thiết nhất ?
Và chốt lại 1 điều rằng. Anh vẫn luôn theo dõi từng bước chân của game thủ , vẫn luôn sát sao kiểm tra mọi hoạt động của BQT.Bọn em đi đâu, về đâu , chơi hay nghỉ anh đều biết đến 80%. Tuy nhiên vẫn là câu nói đó. Chơi hay nghỉ là quyền của bọn em, ko ai ép được. Cuối cùng thì nó cũng chỉ là trò chơi giải trí. Thoải mái thì chúng ta chơi, không thoải mái thì chúng ta nghỉ.

siêunhan
19-11-2013, 05:49 PM
Thứ nhất về vấn đề tạo item ở nhân vật HomeLess hay ở nhân vật khác anh trả lời chi tiết thế này nhé. Lúc trước nhân vật phụ của HomeLess thường xuyên bị dis vì lỗi nhân vật nên đã pm hỗ trợ để xử lý và muốn xử lý thì bên anh phải đăng nhập trực tiếp nhân vật đó để xem có lỗi gì và phải sửa ra sao. Và theo sau đó không thấy nhân vật này chơi nữa nên MeoHoang đã tiếp tục sử dụng để làm nv test và không nghĩ rằng chủ acc quay lại nv và hơn nữa là đã quên chưa xóa đồ sau khi test xong.Đấy là toàn bộ sự việc.
A cho em xin topic dẫn chứng chuyện nhân vật phụ cua Acc HomeLess thường bị dis ? và em xin thưa với a,nếu acc ko onl thương xuyên,để train + UT để có top 1>3 ALL sao @@,Thân !!!

Thefirst
19-11-2013, 05:52 PM
tôi thấy 1 số người nói mà không biết xấu hổ =)))))))))

Tổng Cục Trưởng
19-11-2013, 05:53 PM
A cho em xin topic dẫn chứng chuyện nhân vật phụ cua Acc HomeLess thường bị dis ? và em xin thưa với a,nếu acc ko onl thương xuyên,để train + UT để có top 1>3 ALL sao @@,Thân !!!
Họ pm trực tiếp Yahoo cho hỗ trợ nhé. Và em đọc lại cho kỹ là nhân vật phụ nhé. Tài khoản khác nv khác. Không phải tài khoản có nv HomeLess.

siêunhan
19-11-2013, 05:55 PM
Họ pm trực tiếp Yahoo cho hỗ trợ nhé. Và em đọc lại cho kỹ là nhân vật phụ nhé. Tài khoản khác nv khác. Không phải tài khoản có nv HomeLess.

vậy sao tk khác nhân vật khác @@ sao HomeLess biet để lấy cất đi @@ khúc này hơi khó hỉu rồi

Thefirst
19-11-2013, 05:56 PM

a chụp ảnh cho ae cho đỡ hiểu nhầm

siêunhan
19-11-2013, 05:58 PM
anh Hòa ơi ,tuy em chưa off ẹp gì :( nhưng em chơi Mu-hanoi chac gan 3 năm rồi :(,xin thưa với a ,nếu e ko phát hiện báo cáo :( chắc các anh quên luôn SV De Vuong,ko theo dõi kiem tra sao a :(,nhưng em mạo mụi hỏi a khi ben ADM vua phát hiện tuyên bố block vinh viễn :( bây giờ thì cứu xét,thế bên a đưa ra quyết định chưa a ???

Tổng Cục Trưởng
19-11-2013, 05:59 PM
vậy sao tk khác nhân vật khác @@ sao HomeLess biet để lấy cất đi @@ khúc này hơi khó hỉu rồi
Em chưa đọc kỹ mà sao toàn thắc mắc linh tinh thế. ?
Anh đã nói là tk phụ nv phụ của HomeLess bị lỗi nên PM cho hỗ trợ nhờ sửa. Sau đó không dùng tk đó nữa nên BQT đã lấy tk đó làm tk để Test.

siêunhan
19-11-2013, 06:00 PM
Em chưa đọc kỹ mà sao toàn thắc mắc linh tinh thế. ?
Anh đã nói là tk phụ nv phụ của HomeLess bị lỗi nên PM cho hỗ trợ nhờ sửa. Sau đó không dùng tk đó nữa nên BQT đã lấy tk đó làm tk để Test.

em đã hiểu khúc này :D ko còn gì thắc mắc về nhân vật phụ @@

Thefirst
19-11-2013, 06:01 PM
em đã hiểu khúc này :D ko còn gì thắc mắc về nhân vật phụ @@

thôi :) bạn à mở khoa cho Home cũng dc =)))))

Tổng Cục Trưởng
19-11-2013, 06:02 PM
Đã có suy nghĩ theo chiều hướng thế rồi anh cũng không muốn nói nhiều làm gì nữa. NV HomeLess đã được quyết định là Block rồi và không có chuyện thả gì ở đây cả.
Còn bọn em đã có suy nghĩ theo hướng của bọn em anh có nói thêm cũng không giải quyết gì. Thế thôi.

Thefirst
19-11-2013, 06:07 PM
Đã có suy nghĩ theo chiều hướng thế rồi anh cũng không muốn nói nhiều làm gì nữa. NV HomeLess đã được quyết định là Block rồi và không có chuyện thả gì ở đây cả.
Còn bọn em đã có suy nghĩ theo hướng của bọn em anh có nói thêm cũng không giải quyết gì. Thế thôi.

vậy closse thoi b

Tổng Cục Trưởng
19-11-2013, 06:08 PM
vậy closse thoi b
Em cứ việc. Còn người khác. Right ?

mrtrym
19-11-2013, 06:12 PM
2 hôm vừa rồi anh bận nên ko thể vào diễn đàn trả lời được. Bây giờ anh sẽ ngồi giải đáp đầy đủ cho em và bạn bè của em mọi thứ nhé.
Thứ nhì về vấn đề mà các em đã nói là che mắt hay che giấu hay....gì gì đó. Anh xin nói thẳng với bọn em là nên tự đặt địa vị mình vào hoàn cảnh trước khi nói. Bọn em nói là chán với cái này, chán với cái kia và cần sự thay đổi. Vậy em cho anh hỏi là có game nào mà không có những nghi vấn , không có những khúc mắc và không có những lời ra tiếng vào không ? Đấy là việc của game thủ , họ có quyền nghi vấn , có quyền thắc mắc..nhưng chưa chắc BQT cần phải trả lời tất cả.
Bọn em cần sự thay đổi từ phía BQT , vậy em có thế nói cho anh rõ là thay đổi gì không ? Vì anh thấy BQT vẫn luôn thay đổi không ngừng , vẫn luôn cố gắng không ngừng để có được kết quả như ngày hôm nay.Riêng bản thân anh vẫn luôn thấy tự hào là người đứng ra làm cán cân công bằng cho tất cả game thủ MUHN, không có gì hổ thẹn với anh em . Anh cũng cần phải nói rằng bọn em cũng nên có những thay đổi về cách suy nghĩ , tư duy mỗi khi có chuyện gì xảy ra. Vì theo anh thấy mỗi khi có chuyện gì là toàn bộ trách nhiệm đều quy về cho BQT. Như thế là không công bằng. Mọi việc phải nhìn từ nhiều khía cạnh, nhiều góc độ khác nhau mà nhận xét. Anh không dám nói rằng bọn anh không có sai phạm hay không có lỗi gì, chắc chắn là có. Tuy nhiên những lỗi mà bọn anh đã gây ra anh vẫn đang cố gắng đề hoàn thiện dần. Vậy bọn em có cố gắng gì ? có góp sức gì để xây dựng tập thể lớn mạnh trong khi đây là giai đoạn cần thiết nhất ?
Và chốt lại 1 điều rằng. Anh vẫn luôn theo dõi từng bước chân của game thủ , vẫn luôn sát sao kiểm tra mọi hoạt động của BQT.Bọn em đi đâu, về đâu , chơi hay nghỉ anh đều biết đến 80%. Tuy nhiên vẫn là câu nói đó. Chơi hay nghỉ là quyền của bọn em, ko ai ép được. Cuối cùng thì nó cũng chỉ là trò chơi giải trí. Thoải mái thì chúng ta chơi, không thoải mái thì chúng ta nghỉ.

Đầu tiên em phải chúc mừng anh lần nữa vì chuyện vui cá nhân.

Thứ nhất: Nếu như em để ý thì những nhân vật bị lỗi nhân vật thường chỉ báo tên nhân vật các anh sẽ xử lý trên hệ thống. 1 nhân vật không online trong thời gian dài thì chắc chắn không thể nào đứng top 2 và thường xuyên pk phải không anh? Và thêm nữa, ĐV mới open hơn chục ngày tức là trước đó là 1 thời gian dài để test. Các anh là ADM việc tạo đồ trong acc của mem và sử dụng nó để test rõ ràng là sai nguyên tắc và việc tạo 1 acc để test không phải vượt quá khả năng của các anh. Cũng như ở trên em thắc mắc ĐV chưa có đồ socket vậy anh Mèo test gì vậy?

Thứ hai: Mọi vấn đề đều có lý do của nó, những điều bọn em thấy, biết và cảm nhận không phải chỉ 1-2 sever mà trải suốt từ PH đến ít nhất là ĐV. Những gì phát sinh ở trong sever bản thân anh cũng đều biết, nó không phải 1 - 2 cá thể kín đáo mà công khai như chuyện hiển nhiên. Set items 2op wing phục hồi rồi sau này là vé dopple, vé chủ nhật, vé gaion, chưa kể vcent. Anh quản lý anh biết, bọn em chơi mãi bọn em cũng hiểu. Có thể bọn em suy nghĩ 1 chiều, nhưng các anh cũng tạo điều kiện cho sever chạy theo 1 chiều. Không phải tự nhiên có những lời lẽ về quen biết, người nhà nọ kia, ai cũng hiểu nhưng không phải ai cũng nói. MUHN là con đẻ của anh, em không đủ tư cách để dạy anh phải làm như thế nào, tuy nhiên anh cứ nghĩ về hướng member bọn em. Chơi để giải trí mà cũng không có nổi, thay vào đó là sự ức chế, sự bất công ngoài xã hội giờ mang cả vào mạng ảo. Vậy bọn em chơi game vì điều gì?

Và cuối cùng, hệ thống antihack hết sửa rồi fix, 1 lời hứa từ GVT tới toàn thể member trước khi BV ra đời, vậy top open có trong sạch 100%? Hay vẫn chỉ là quay clip báo rồi test? Dù chơi dù nghỉ đối với em những gì quen biết, trải qua với BQT và anh em trong MUHN mãi là ký ức đẹp.

JeRemy
19-11-2013, 06:15 PM
Em cứ việc. Còn người khác. Right ?
e biết là topic này k lquan cho lắm. nhưng a có thể gửi nó đến ai có thẩm quyền giải quyết được k anh ? E và 1 số ng rất đang mong chờ câu trả lời này lâu lắm r. Tất cả vẫn chỉ bặt âm k tin tức ... hứa hẹn nhiều nhưng làm chưa đc bao nhiu a. mong a gửi giúp e.http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1182359-M%E1%BB%9Di-c%C3%A1c-anh-ADM-GM-AE-v%C3%A0o-xem-!&p=965796#post965796

Tổng Cục Trưởng
19-11-2013, 06:34 PM

Thứ nhất: Nếu như em để ý thì những nhân vật bị lỗi nhân vật thường chỉ báo tên nhân vật các anh sẽ xử lý trên hệ thống. 1 nhân vật không online trong thời gian dài thì chắc chắn không thể nào đứng top 2 và thường xuyên pk phải không anh? Và thêm nữa, ĐV mới open hơn chục ngày tức là trước đó là 1 thời gian dài để test. Các anh là ADM việc tạo đồ trong acc của mem và sử dụng nó để test rõ ràng là sai nguyên tắc và việc tạo 1 acc để test không phải vượt quá khả năng của các anh. Cũng như ở trên em thắc mắc ĐV chưa có đồ socket vậy anh Mèo test gì vậy?

Thứ hai: Mọi vấn đề đều có lý do của nó, những điều bọn em thấy, biết và cảm nhận không phải chỉ 1-2 sever mà trải suốt từ PH đến ít nhất là ĐV. Những gì phát sinh ở trong sever bản thân anh cũng đều biết, nó không phải 1 - 2 cá thể kín đáo mà công khai như chuyện hiển nhiên. Set items 2op wing phục hồi rồi sau này là vé dopple, vé chủ nhật, vé gaion, chưa kể vcent. Anh quản lý anh biết, bọn em chơi mãi bọn em cũng hiểu. Có thể bọn em suy nghĩ 1 chiều, nhưng các anh cũng tạo điều kiện cho sever chạy theo 1 chiều. Không phải tự nhiên có những lời lẽ về quen biết, người nhà nọ kia, ai cũng hiểu nhưng không phải ai cũng nói. MUHN là con đẻ của anh, em không đủ tư cách để dạy anh phải làm như thế nào, tuy nhiên anh cứ nghĩ về hướng member bọn em. Chơi để giải trí mà cũng không có nổi, thay vào đó là sự ức chế, sự bất công ngoài xã hội giờ mang cả vào mạng ảo. Vậy bọn em chơi game vì điều gì?

Và cuối cùng, hệ thống antihack hết sửa rồi fix, 1 lời hứa từ GVT tới toàn thể member trước khi BV ra đời, vậy top open có trong sạch 100%? Hay vẫn chỉ là quay clip báo rồi test? Dù chơi dù nghỉ đối với em những gì quen biết, trải qua với BQT và anh em trong MUHN mãi là ký ức đẹp.
Thanks em
Vấn đề 1 : Em xem kỹ lại bài anh nhé. Nv và tài khoản mà bọn anh lấy để Test không phải là tk va nv HomeLess. Còn Thắng nó vào tạo đồ để Test không liên quan đến việc sv DV có hay không có đồ đấy. Em đâu biết bọn anh Test để nhằm cho mục đích gì phải không ? và mục đích gì thì đương nhiên là bọn anh ko cần thiết phải nói cho bọn em.
Vấn đề 2 : Tất nhiên không có lửa thì không có khói. Anh hiểu và biết những vấn đề đó , vẫn biết rằng đôi khi có những sai sót nhưng nó chưa phải là hoàn toàn đúng. Bọn anh sai 5 nhưng sau khi qua nhiều mồm miệng của game thủ nó đã thành sai 10 thậm chí là 20.....
Anh cũng từng là game thủ lâu năm, cũng từng gặp nhiều trường hợp tương tự. Nhưng có lẽ trước đây game thủ họ chơi đơn giản hơn bây giờ rất nhiều nên không có những suy nghĩ , có những hành động nhu game thủ bây giờ. Em cũng phải hiểu rằng Xã Hội luôn có bất công , Nhà nước luôn có Tham Nhũng. Vậy vì lý do gì mà 1 Game Online Private lại hơn được cả 1 Nhà Nước , cả 1 Xã Hội. Không tránh được em ạ !!! Có những sự cố , có những vấn đề mà có thể nó được lặp đi lặp lại , nhưng....cái cốt yếu là nó không quá lớn mà chỉ đủ để người khác có thể chấp nhận được. Anh vẫn luôn có những sự quan tâm chặt chẻ hơn , sát sao hơn. Điều mà bọn em không thể thấy được.
Việc topic của GVT xin mời em pm cho GVT nhé. Con TOP Hack hay không anh nghĩ anh với em ko cần phải thảo luận ở đây bởi vì ai cũng biết , ai cũng hiểu nhưng cách xử lý của mỗi người , mỗi tập thể nó khác nhau.
Anh thì lúc nào cũng chào đón bọn em thôi. Tất cả là ở bọn em.Quyền và sự lựa chọn là ở bọn em. Anh chỉ là phụ hoạ :)

JeRemy
19-11-2013, 06:40 PM
Thanks em
Vấn đề 1 : Em xem kỹ lại bài anh nhé. Nv và tài khoản mà bọn anh lấy để Test không phải là tk va nv HomeLess. Còn Thắng nó vào tạo đồ để Test không liên quan đến việc sv DV có hay không có đồ đấy. Em đâu biết bọn anh Test để nhằm cho mục đích gì phải không ? và mục đích gì thì đương nhiên là bọn anh ko cần thiết phải nói cho bọn em.
Vấn đề 2 : Tất nhiên không có lửa thì không có khói. Anh hiểu và biết những vấn đề đó , vẫn biết rằng đôi khi có những sai sót nhưng nó chưa phải là hoàn toàn đúng. Bọn anh sai 5 nhưng sau khi qua nhiều mồm miệng của game thủ nó đã thành sai 10 thậm chí là 20.....
Anh cũng từng là game thủ lâu năm, cũng từng gặp nhiều trường hợp tương tự. Nhưng có lẽ trước đây game thủ họ chơi đơn giản hơn bây giờ rất nhiều nên không có những suy nghĩ , có những hành động nhu game thủ bây giờ. Em cũng phải hiểu rằng Xã Hội luôn có bất công , Nhà nước luôn có Tham Nhũng. Vậy vì lý do gì mà 1 Game Online Private lại hơn được cả 1 Nhà Nước , cả 1 Xã Hội. Không tránh được em ạ !!! Có những sự cố , có những vấn đề mà có thể nó được lặp đi lặp lại , nhưng....cái cốt yếu là nó không quá lớn mà chỉ đủ để người khác có thể chấp nhận được. Anh vẫn luôn có những sự quan tâm chặt chẻ hơn , sát sao hơn. Điều mà bọn em không thể thấy được.
Việc topic của GVT xin mời em pm cho GVT nhé. Con TOP Hack hay không anh nghĩ anh với em ko cần phải thảo luận ở đây bởi vì ai cũng biết , ai cũng hiểu nhưng cách xử lý của mỗi người , mỗi tập thể nó khác nhau.
Anh thì lúc nào cũng chào đón bọn em thôi. Tất cả là ở bọn em.Quyền và sự lựa chọn là ở bọn em. Anh chỉ là phụ hoạ :)
Anh và a mèo cùng bảo PM GM GVT ? hơn 1 tuần pm r vẫn k có câu trả lời vậy a nghĩ đua top để làm gì hả a ? Đồ hay phần thưởng cũng đã nhận rồi. đến h còn chưa công bố vậy chờ đến bao h đây anh ?? thuyền đóng ván xong r lại gỡ ván ra sao a ??

o0HacAm0o
19-11-2013, 06:55 PM
e biết là topic này k lquan cho lắm. nhưng a có thể gửi nó đến ai có thẩm quyền giải quyết được k anh ? E và 1 số ng rất đang mong chờ câu trả lời này lâu lắm r. Tất cả vẫn chỉ bặt âm k tin tức ... hứa hẹn nhiều nhưng làm chưa đc bao nhiu a. mong a gửi giúp e.http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1182359-M%E1%BB%9Di-c%C3%A1c-anh-ADM-GM-AE-v%C3%A0o-xem-!&p=965796#post965796

^^.. Bạn cần câu trả lời như thế nào.. Theo cá nhân mình biết chương trình phát hiện hack như trên topic bạn đã xem, thực tế nó có từ rất lâu rồi :))..^^.. Có thể tại sv Bá Vương sẽ được áp dụng... Nhưng cá nhân mình suy đoán và biết thì nó chỉ là sản phẩm thử nghiệm tiếp tục của các lần trươc đây.. hay trên rất nhiều các sv Mu khác nữa..^^.. Nếu bạn để ý.. Chương trình đó đã chạy thử rồi đó thôi.. nhưng kết quả ko như ý.. 1 phần do phát sinh lỗi kĩ thuật,lỗi xung với cài đặt game và anti chống hack :))..^^.. Nó chỉ là 1 sản phẩm phụ đi kèm.. ^^.. Cũng có thể thêm vài lý do khách quan nữa.. Bạn hay 1 số người chờ đợi .. 1 câu trả lời.. như thế nào mới ưng ý..^^.. vậy chờ thêm ít nữa.. BQT và Mod phụ trách đang có nhiều cv cần sử lý... sẽ có hồi âm cho các bạn sau..^^... Sức 1 người có hạn.. nên là cứ từ từ nhé :))
p/s: Sản phẩm trí tưởng tượng của mình.. có làm bạn hài lòng ..^^..

SockMan
19-11-2013, 08:06 PM

Em có đôi lời muốn gửi đến anh Hoà :

Trước hết chúc mừng chị mẹ tròn con vuông, chúc mừng a lên chức bố, một niềm vui lớn nhất trong đời

Vấn để Homeless chỉ là 1 vấn đề nhỏ , nó chỉ là 1 phần nổi của tảng băng thôi , ở SV Để Vương đây là vụ thứ 2 mà em biết , trước đó cũng có liên quan đến GM Gió Vô Tình , và giờ là liên quan đến Meo Hoang , đây là 1 sai lầm ko hề nhỏ đâu anh à , nó ảnh hưởng rất lớn đến uy tín của BQT . Và cũng thật tình cờ lại rơi vào G Hồi Sinh , 1 G mà đã theo rất nhiều Sv và được anh em trong game trìu mến gọi là G " người nhà" .Em ko rõ a có biết và để ý đến vấn đề này ko , nhưng đã qua quá nhiều Sv rồi , nó vẫn âm thầm diễn ra và ko chỉ có em và khá nhiều người cũng rất rõ vấn đề này . Xã hội bất công đã đành , giờ vào game chơi cũng bất công nữa thì ai chơi , a nói a ko thể quản lý được hết. vậy BQT đang làm công việc gì thưa anh ?chẳng phải là quan tâm đến game sao ? tất cả mọi thứ đều được ghi lại trên hệ thống , em biết , nếu BQT muốn tìm hiểu rõ 1 vấn đề , hoặc quan tâm đến nó ko khó. Việc anh nói " trong phạm vi có thể chấp nhận dc " nhưng nhưng member chơi có chấp nhận dc ko??

Em cũng đã học cách chấp nhận nó qua quá nhiều sv rồi , biết bao lần a em động viên nhau vượt qua cái sự bất công đó. Anh cũng đã từng đên tham dự những buổi off của anh em UB a cũng rõ tinh thần của anh em cao thế nào ,cái nhiệt tình của anh em đến mức nào. Nhưng tại sao nó chỉ dừng lại ở Đế vương thôi. Đồng ý là game chỉ là để giải trí , hết vui vẻ thì nghỉ .Nhưng a em đến với nhau như vậy . thì nó ko chỉ là game nữa, có 1 cái gì đó gọi là đam mê , là tâm huyết ở trong đấy rồi , 1 Sv a em đổ biết bao công sức , tiền bạc , bỏ làm ,bỏ học, bỏ ăn đi mà chơi. Cái anh em cần là BQT ghi nhận sự nhiệt tình đó , nhưng rất tiếc thông báo ra sv mới vào 1 thời điểm ko thích hợp đã phá hỏng tất cả...... Đành rằng game là để kinh doanh, là thu nhập đó là điều chính đáng , nhưng có cần thiết phải như vậy ko ? Anh nói Sv sẽ ổn định trong 5 6 tháng . 1 năm ra 2 sv , nhưng em ko rõ a có suy nghĩ thật chu đáo khi làm như vậy ko . 1 Năm vừa rồi , Bá Vương đã là sv thứ 3...

Đến Bá Vương , cái sự việc top open 3 ngày , Gió Vô Tình có 1 pic phải nói thổi 1 luồng gió mới vào 1 cái cũ , vì trước giờ xác định , đua top ko hack , thì nghỉ cm top đi . Em cũng hy vọng sau 1 thời gian game bị off , sẽ có 1 sự thay đổi triệt để ở anh , nhưng nói chung vẫn là 2 từ thất vọng ... Trách nhiệm bị đẩy cho Gió Vô Tình , mà gió vô tình là ai , chỉ là 1 GM làm việc dưới sự quyết định của anh thôi , bản thân em nghĩ GVT như 1 con tốt thí trong cái ván cờ này , và người thua thiệt vẫn là các anh em tham gia đua top, họ đã tin vào 1 cái gì đó gọi là công bằng , nhưng thật tiếc là họ đã ko thấy dc điều đó . Điều anh nói BQT đang khắc phục dần và thay đổi ? Cho em hỏi cái thay đổi đó là gì? thay đổi cái gì trong khi rất nhiều niềm tin dành cho BQT đã mất , phải chăng BQT đã quá chú trọng đến vấn đề lợi nhuận , nhưng mem mới ,hơn là những mem đã theo sát BQT qua rất nhiều Sever , Anh nói họ ko ở bên những lúc khó khăn , phải chăng đến bây giờ MUHN mới khó khăn , trong 4 năm hoạt động chưa hề có cái gì gọi là khó khăn à ?? Tại sao lại như vậy , anh nên có những suy nghĩ tại sao lại như vậy . Phải làm gì khi niêm tin đã mất hả anh

JeRemy
19-11-2013, 08:27 PM

Trước hết chúc mừng chị mẹ tròn con vuông, chúc mừng a lên chức bố, một niềm vui lớn nhất trong đời

Vấn để Homeless chỉ là 1 vấn đề nhỏ , nó chỉ là 1 phần nổi của tảng băng thôi , ở SV Để Vương đây là vụ thứ 2 mà em biết , trước đó cũng có liên quan đến GM Gió Vô Tình , và giờ là liên quan đến Meo Hoang , đây là 1 sai lầm ko hề nhỏ đâu anh à , nó ảnh hưởng rất lớn đến uy tín của BQT . Và cũng thật tình cờ lại rơi vào G Hồi Sinh , 1 G mà đã theo rất nhiều Sv và được anh em trong game trìu mến gọi là G " người nhà" .Em ko rõ a có biết và để ý đến vấn đề này ko , nhưng đã qua quá nhiều Sv rồi , nó vẫn âm thầm diễn ra và ko chỉ có em và khá nhiều người cũng rất rõ vấn đề này . Xã hội bất công đã đành , giờ vào game chơi cũng bất công nữa thì ai chơi , a nói a ko thể quản lý được hết. vậy BQT đang làm công việc gì thưa anh ?chẳng phải là quan tâm đến game sao ? tất cả mọi thứ đều được ghi lại trên hệ thống , em biết , nếu BQT muốn tìm hiểu rõ 1 vấn đề , hoặc quan tâm đến nó ko khó. Việc anh nói " trong phạm vi có thể chấp nhận dc " nhưng nhưng member chơi có chấp nhận dc ko??

Em cũng đã học cách chấp nhận nó qua quá nhiều sv rồi , biết bao lần a em động viên nhau vượt qua cái sự bất công đó. Anh cũng đã từng đên tham dự những buổi off của anh em UB a cũng rõ tinh thần của anh em cao thế nào ,cái nhiệt tình của anh em đến mức nào. Nhưng tại sao nó chỉ dừng lại ở Đế vương thôi. Đồng ý là game chỉ là để giải trí , hết vui vẻ thì nghỉ .Nhưng a em đến với nhau như vậy . thì nó ko chỉ là game nữa, có 1 cái gì đó gọi là đam mê , là tâm huyết ở trong đấy rồi , 1 Sv a em đổ biết bao công sức , tiền bạc , bỏ làm ,bỏ học, bỏ ăn đi mà chơi. Cái anh em cần là BQT ghi nhận sự nhiệt tình đó , nhưng rất tiếc thông báo ra sv mới vào 1 thời điểm ko thích hợp đã phá hỏng tất cả...... Đành rằng game là để kinh doanh, là thu nhập đó là điều chính đáng , nhưng có cần thiết phải như vậy ko ? Anh nói Sv sẽ ổn định trong 5 6 tháng . 1 năm ra 2 sv , nhưng em ko rõ a có suy nghĩ thật chu đáo khi làm như vậy ko . 1 Năm vừa rồi , Bá Vương đã là sv thứ 3...

Đến Bá Vương , cái sự việc top open 3 ngày , Gió Vô Tình có 1 pic phải nói thổi 1 luồng gió mới vào 1 cái cũ , vì trước giờ xác định , đua top ko hack , thì nghỉ cm top đi . Em cũng hy vọng sau 1 thời gian game bị off , sẽ có 1 sự thay đổi triệt để ở anh , nhưng nói chung vẫn là 2 từ thất vọng ... Trách nhiệm bị đẩy cho Gió Vô Tình , mà gió vô tình là ai , chỉ là 1 GM làm việc dưới sự quyết định của anh thôi , bản thân em nghĩ GVT như 1 con tốt thí trong cái ván cờ này , và người thua thiệt vẫn là các anh em tham gia đua top, họ đã tin vào 1 cái gì đó gọi là công bằng , nhưng thật tiếc là họ đã ko thấy dc điều đó . Điều anh nói BQT đang khắc phục dần và thay đổi ? Cho em hỏi cái thay đổi đó là gì? thay đổi cái gì trong khi rất nhiều niềm tin dành cho BQT đã mất , phải chăng BQT đã quá chú trọng đến vấn đề lợi nhuận , nhưng mem mới ,hơn là những mem đã theo sát BQT qua rất nhiều Sever , Anh nói họ ko ở bên những lúc khó khăn , phải chăng đến bây giờ MUHN mới khó khăn , trong 4 năm hoạt động chưa hề có cái gì gọi là khó khăn à ?? Tại sao lại như vậy , anh nên có những suy nghĩ tại sao lại như vậy . Phải làm gì khi niêm tin đã mất hả anh
Đùa công nhận 2 chủ guild nói chuyện rất thấu tình đạt lý. k thể chê vào đâu được. Like( mrtrym+Sockman).x10000. Lý lẽ đưa ra rất thuyết phục. Qua đây cũng mong ADM và BQT hãy tạo ra sân chơi công bằng cho tất cả mọi người. Đừng hứa hẹn khi mà không thể thực hiện được, chỉ làm cho gamer cảm thấy thất vọng thêm mà thôi.

BuồnCườiQuá
19-11-2013, 08:29 PM
bác thì nhât rùi. mà nói thật đéc biết bác là thằng nào nữa=))

vungliem1982
19-11-2013, 08:37 PM
Thanks em

Thôi không lằng nhằng mai em chờ anh ở 20 Phan Bội Châu anh Hoà nhé .:D lên đó rồi giải thích vs em cũng được :D

herotuyen2
19-11-2013, 08:49 PM

thôi UỐNG =)) k comment nhiều k lại có người BUỒN =))

herotuyen2
19-11-2013, 08:52 PM

đi hái Xoài anh ơi :))
hôm nay chỗ ý có mấy em Xoài Cát ngon lắm, thằng đệ em vừa điện =))
ngồi đây chém làm zề :P

herotuyen2
19-11-2013, 08:55 PM

anh thích nhất câu nói này, thôi đi ăn cá chỉ với anh em ơi, tuyệt đối đừng nghĩ đến 2 thằng sâu mọt trong Tốp Pic này làm gì, NHẠT NHÒA lắm rồi ))

herotuyen2
19-11-2013, 08:58 PM

TÂM huyết như em rồi cũng THỔ HUYẾT mà chết thôi a ạ, giờ ae mình cứ 500% SAY là OK rồi, lần sau vẫn chỗ cũ cứ kiếm được của mấy tay Thánh Gió trong bàn tròn 200k là ngon anh nhỉ =))

herotuyen2
19-11-2013, 09:04 PM
khi mà đã bại lô thì ae lấy trăm phương ngàn kế ra để biện minh :))

Choj 2, thay D D V khi anh ấy chết =))

MeoHoang1102
19-11-2013, 09:07 PM
anh thích nhất câu nói này, thôi đi ăn cá chỉ với anh em ơi, tuyệt đối đừng nghĩ đến 2 thằng sâu mọt trong Tốp Pic này làm gì, NHẠT NHÒA lắm rồi ))

Như tôi đã cảnh cáo ở các trang trước.
herotuyen2 (http://forum.mu-hanoi.net/member.php?35793-herotuyen2) Block 7 ngày.

JeRemy
19-11-2013, 09:25 PM
có ADM nào đoái hoài 1 chút nào vào những bài viết tâm huyết như trên ko ??

khiempm
19-11-2013, 09:57 PM
Nguời tâm huyết thì sẽ không bao giờ moi móc và có những đóng góp theo cảm tính như vậy.thiết nghĩ các bạn đã nghỉ game vì lý do cá nhân hay đã sang MU khác thì cũng đừng nên vào đây nói làm gì nữa.Tâm huyết cái kiểu này nghe nó thối lắm.

_YLaLa_
19-11-2013, 10:34 PM
uppppppppppppp

SockMan
19-11-2013, 10:37 PM
Nguời tâm huyết thì sẽ không bao giờ moi móc và có những đóng góp theo cảm tính như vậy.thiết nghĩ các bạn đã nghỉ game vì lý do cá nhân hay đã sang MU khác thì cũng đừng nên vào đây nói làm gì nữa.Tâm huyết cái kiểu này nghe nó thối lắm.

Sự thật thì nó luôn khó nghe , còn thích nghe mấy câu lọt tai thì đơn giản lắm

Bạn thích thì bạn nghe , ko thích thì bước thôi, thêm mấy cái câu vô nghĩa này vào làm cl gì

DakHero
19-11-2013, 10:38 PM

người ta chơi 1 sv có danh có tiếng, còn hơn những kẻ chơi nhiều sv chả có tiếng nói gì

llvllrchoi
19-11-2013, 10:39 PM

Bạn thích thì bạn nghe , ko thích thì bước thôi, thêm mấy cái câu vô nghĩa này vào làm cl gì

kệ em nó anh ơi chác mới bước chần vào vùng đất này lên còn ngựa con háu đá :D:D

Tổng Cục Trưởng
19-11-2013, 11:47 PM

Trước tiên là cám ơn lời chúc của em đã nhé. Và anh xin đính chính lại la anh lên chức bố lần 2 rồi :).
Anh mới từ viện về nên hơi mệt. Sáng mai còn phai ra viện tiếp nên hẹn em chiều mai anh mới có comment trả lời em được nhé.

1 Gậy Chết Ruồi
20-11-2013, 12:15 AM
Trước tiên là cám ơn lời chúc của em đã nhé. Và anh xin đính chính lại la anh lên chức bố lần 2 rồi :).
Anh mới từ viện về nên hơi mệt. Sáng mai còn phai ra viện tiếp nên hẹn em chiều mai anh mới có comment trả lời em được nhé.

tránh được mãi không anh?

0978xxxx
20-11-2013, 12:34 AM
cái sv bá vương ra k đau đớn bằng sv QN sát nhập TD rồi đùng 1cái 3ngày sau ra sv DV thử hỏi cái công bằng ở đâu và giờ TD cũng coi như đi vào dĩ vãng sắp tới là DV :D e nghĩ 1năm nên ra 2sv thỳ trắc chắn ae ng ta tâm huyết sẽ k cãi cọ gì vẫn đề ra sv mới

aloanh
20-11-2013, 12:44 AM
Cái gì bỏ qua đc thì bỏ qua đi . cứ nghĩ thoáng 1 chút là mọi chuyện sẽ chẳng có gì cả

[___ Levis ___]
20-11-2013, 01:15 AM

À, nếu bạn thích lọt tai đúng không :)) Bây giờ tôi mới nhớ vụ mà tôi đang rất lọt tai bên MU HP đây. Con người của bạn, nói thì hay lắm nhưng mà tôi thấy bạn làm những gì thì Admin bên đó đều vạch tội bạn ra hết.

Trước đây bạn Bug Lông Vũ Condor bên đó, Admin Heracles bên đó điều tra và vạch tội bạn trước mặt mọi người. Bạn cãi chày cãi cối, nhưng những lời nói của Admin bên đó đều vạch tôi bạn ra hết, tôi còn rất rõ câu chuyện bên đấy. Bạn là con người rất giả tạo, 1 mặt thì chơi vui vẻ, luôn cho là mình không gạnh tỵ, thể hiện mình luôn là số 1, luôn là chủ Guild chứng tỏ cho anh em mình giỏi giang như nào đây.

Nhưng trước đây, bên MU HP tôi có nghe nói phía Guild bạn rất được iu ái. Nhưng chính vì ưu ái quá, bạn lại lợi dụng sự ưu ái đó làm ảnh hưởng tới game, bạn bug Lông Vũ Condor, xoay wing 3 rồi cho anh em trong liên minh, thậm chí là bán cho những người khác và bị Admin Heracles lật tẩy. Vụ đấy rất nhiều người biết bạn là con người như nào :)).

Hôm nay tôi thấy bạn nói rất hay, có vẻ bạn công bằng lắm. Bạn ghen tỵ với liên minh khác vì bây giờ chính tôi cũng khẳng định bạn giờ chả là cái gì trong mắt chúng tôi nữa, bạn tự hạ thấp chính mình rồi đấy. Bạn làm những vụ gì bên MU HP bị Admin bên đó làm rõ trước đây thì bạn tự hiểu rồi đấy =))

SockMan
20-11-2013, 01:49 AM
;966154']À, nếu bạn thích lọt tai đúng không :)) Bây giờ tôi mới nhớ vụ mà tôi đang rất lọt tai bên MU HP đây. Con người của bạn, nói thì hay lắm nhưng mà tôi thấy bạn làm những gì thì Admin bên đó đều vạch tội bạn ra hết.

Trước đây bạn Bug Lông Vũ Condor bên đó, Admin Heracles bên đó điều tra và vạch tội bạn trước mặt mọi người. Bạn cãi chày cãi cối, nhưng những lời nói của Admin bên đó đều vạch tôi bạn ra hết, tôi còn rất rõ câu chuyện bên đấy. Bạn là con người rất giả tạo, 1 mặt thì chơi vui vẻ, luôn cho là mình không gạnh tỵ, thể hiện mình luôn là số 1, luôn là chủ Guild chứng tỏ cho anh em mình giỏi giang như nào đây.

Nhưng trước đây, bên MU HP tôi có nghe nói phía Guild bạn rất được iu ái. Nhưng chính vì ưu ái quá, bạn lại lợi dụng sự ưu ái đó làm ảnh hưởng tới game, bạn bug Lông Vũ Condor, xoay wing 3 rồi cho anh em trong liên minh, thậm chí là bán cho những người khác và bị Admin Heracles lật tẩy. Vụ đấy rất nhiều người biết bạn là con người như nào :)).

Hôm nay tôi thấy bạn nói rất hay, có vẻ bạn công bằng lắm. Bạn ghen tỵ với liên minh khác vì bây giờ chính tôi cũng khẳng định bạn giờ chả là cái gì trong mắt chúng tôi nữa, bạn tự hạ thấp chính mình rồi đấy. Bạn làm những vụ gì bên MU HP bị Admin bên đó làm rõ trước đây thì bạn tự hiểu rồi đấy =))

Tôi chẳng cần ai đề cao mình cả . Còn đã dám nói ra những điều này , các bạn coi là ai tôi chẳng quan tâm và cũng đếu quan trọng . MU nào ta nói chuyện MU đấy nhé . Hãy nhớ 1 điều đây là HN , đừng đem chuyện ngày xưa ra đây , có gì đó liên quan à ??

À mà theo cái trí nhớ của tôi , Mu Hp chẳng có ADM tên là Heracles đâu , vậy mu bạn muốn nhắc tới ở đây là MUhp nào?

[___ Levis ___]
20-11-2013, 02:05 AM
Tôi chẳng cần ai đề cao mình cả . Còn đã dám nói ra những điều này , các bạn coi là ai tôi chẳng quan tâm và cũng đếu quan trọng . MU nào ta nói chuyện MU đấy nhé . Hãy nhớ 1 điều đây là HN , đừng đem chuyện ngày xưa ra đây , có gì đó liên quan à ??

À mà theo cái trí nhớ của tôi , Mu Hp chẳng có ADM tên là Heracles đâu , vậy mu bạn muốn nhắc tới ở đây là MUhp nào?
À không =)) nó không liên quan nhưng mà tôi thấy những lời bạn nói hay lắm, công bằng lắm, BQT MU HN thiên vị lắm nên tôi muốn nói trước đây bạn như nào thôi =)). Trong mắt bạn thì luôn sống 2 mặt, cái gì không bằng người khác thì cố cho là người ta được như này như kia, còn mình thì vẫn thể hiện, luôn cho là mình hơn người khác :))

Tôi cũng không nhớ rõ Heracles là Mod hay Admin , chỉ biết bài viết đấy của Heracles vạch mặt bạn thôi. Bên MU HP vẫn còn Mod http://diendan.muhaiphong.net/members/5154-Heracles và bài viết hiện giờ trước đây của Heracles tôi cũng tìm không thấy nữa :))

Fren
20-11-2013, 02:13 AM
Cãi nhau làm cái gì ở đây Hnọ đi off thì không gọi hết nhau ra có Sich mic gì ko PK = rượu luôn...
ĐĐ thật nhưng gặp ngoài đời rượu vẫn cứ phải uống... cãi nhau làm gì ở đây tầm này đi ngủ ko thì vào MU cày được mấy lần ấy
Mà thằng cương sắp lên BỐ rồi ngủ sớm đi ... dưỡng sức...

[___ Levis ___]
20-11-2013, 02:27 AM
bác thì nhât rùi. mà nói thật đéc biết bác là thằng nào nữa=))

Tao cũng đéc cần biết mày là thằng ất nào nữa...... =))
OKIE......... :))

SockMan
20-11-2013, 02:36 AM
;966161']À không =)) nó không liên quan nhưng mà tôi thấy những lời bạn nói hay lắm, công bằng lắm, BQT MU HN thiên vị lắm nên tôi muốn nói trước đây bạn như nào thôi =)). Trong mắt bạn thì luôn sống 2 mặt, cái gì không bằng người khác thì cố cho là người ta được như này như kia, còn mình thì vẫn thể hiện, luôn cho là mình hơn người khác :))

Tôi cũng không nhớ rõ Heracles là Mod hay Admin , chỉ biết bài viết đấy của Heracles vạch mặt bạn thôi. Bên MU HP vẫn còn Mod http://diendan.muhaiphong.net/members/5154-Heracles và bài viết hiện giờ trước đây của Heracles tôi cũng tìm không thấy nữa :))

Nếu đã muốn buộc tội người khác . bạn đừng dựa vào mấy cái đại loại như " ko nhớ rõ " hay " chỉ biết " hay " nhớ mang máng ".Ko thấy hay ko có để thấy hả bạn ;)) Nếu làm 1 việc mà cứ phải nghĩ xem người khác sẽ đánh giá công việc của mình thế nào tôi sẽ ko làm đâu . còn bạn muốn biết cái quá khứ Huy hoàng của Hồi Sinh tại MUhp mình có nhân chứng sống TungPro đây, bạn có muốn anh ý kể cho bạn nghe ko, mình cho số dt mà gọi
Mình chẳng có tài cán gì cả , mỗi cái được cha mẹ cho ăn học đầy đủ , nên ăn nói có lưu loát hơn 1 số người thôi

[___ Levis ___]
20-11-2013, 02:45 AM
Nếu đã muốn buộc tội người khác . bạn đừng dựa vào mấy cái đại loại như " ko nhớ rõ " hay " chỉ biết " hay " nhớ mang máng ".Ko thấy hay ko có để thấy hả bạn ;)) Nếu làm 1 việc mà cứ phải nghĩ xem người khác sẽ đánh giá công việc của mình thế nào tôi sẽ ko làm đâu . còn bạn muốn biết cái quá khứ Huy hoàng của Hồi Sinh tại MUhp mình có nhân chứng sống TungPro đây, bạn có muốn anh ý kể cho bạn nghe ko, mình cho số dt mà gọi
Mình chẳng có tài cán gì cả , mỗi cái được cha mẹ cho ăn học đầy đủ , nên ăn nói có lưu loát hơn 1 số người thôi
Số thì tôi lạ gì. Bạn gọi điện xem TungPro nhân chứng sống có nghe máy không :)). Đúng rồi, bạn là người có học thế nên mới lừa được với những người không không có học thôi....... =))

SockMan
20-11-2013, 03:00 AM
;966170']Số thì tôi lạ gì. Bạn gọi điện xem TungPro nhân chứng sống có nghe máy không :)). Đúng rồi, bạn là người có học thế nên mới lừa được với những người không không có học thôi....... =))

Tôi vừa gặp a ấy cách đây ít ngày , 2 anh em cũng nói chuyện khá lâu , có 1 số chuyện đến bấy giờ tôi mới hiểu , Anh ấy là 1 trong số ít những người tôi tôn trọng kể từ ngày bước chân vào MU.

À Vâng . lừa =)) Chắc tôi là 1 trong số ít những người đi lừa người khác mà lại được yên ổn nhỉ =))

Dù sao tôi cũng đã quyết định nghỉ game , nên mọi chuyện giữa tôi và bạn , cũng như G đối địch chúng ta nên dừng lại.

Những lời tôi nói với anh Hòa , mọi người có thể coi đó phá hoại , đâm bị thóc trọc bị gạo . hay cái gì nó xấu xa cũng được

Nhưng tất cả tôi chỉ muốn nói 1 điều : đó là những lời tâm huyết của 1 game thủ , 1 chủ LM đã gắn bó với MU HN qua 4 Sv, có thể so với 1 số bạn tôi chưa phải là người gắn bó lâu nhât, nhưng tôi có thể khẳng định 1 điều quyết định bước chân vào MU HN là 1 quyết định đúng đăn , và tôi sẽ ko bao giờ hối hận vì điều đó

SoCongTu
20-11-2013, 03:05 AM
có một số thành phần thể hiện cái gọi là ăn cháo đái bát :)) luôn ủng hộ MUHN và các anh cũng như các em trong BQT

Dream II
20-11-2013, 03:44 AM
Tôi vừa gặp a ấy cách đây ít ngày , 2 anh em cũng nói chuyện khá lâu , có 1 số chuyện đến bấy giờ tôi mới hiểu , Anh ấy là 1 trong số ít những người tôi tôn trọng kể từ ngày bước chân vào MU.

À Vâng . lừa =)) Chắc tôi là 1 trong số ít những người đi lừa người khác mà lại được yên ổn nhỉ =))

Dù sao tôi cũng đã quyết định nghỉ game , nên mọi chuyện giữa tôi và bạn , cũng như G đối địch chúng ta nên dừng lại.

Những lời tôi nói với anh Hòa , mọi người có thể coi đó phá hoại , đâm bị thóc trọc bị gạo . hay cái gì nó xấu xa cũng được

Nhưng tất cả tôi chỉ muốn nói 1 điều : đó là những lời tâm huyết của 1 game thủ , 1 chủ LM đã gắn bó với MU HN qua 4 Sv, có thể so với 1 số bạn tôi chưa phải là người gắn bó lâu nhât, nhưng tôi có thể khẳng định 1 điều quyết định bước chân vào MU HN là 1 quyết định đúng đăn , và tôi sẽ ko bao giờ hối hận vì điều đó

Nghỉ game thì cút cmm sang bên MU Sài Gòn đi.
Nói lắm trình bày nhiều, nghe như mày chuẩn bị cắn vào đít người khác ấy. :))

SockMan
20-11-2013, 04:22 AM
Nghỉ game thì cút cmm sang bên MU Sài Gòn đi.
Nói lắm trình bày nhiều, nghe như mày chuẩn bị cắn vào đít người khác ấy. :))

Tiếp tục cái suy nghĩ của mày đi ! ĐỒ NGU

Dream II
20-11-2013, 05:59 AM
Tiếp tục cái suy nghĩ của mày đi ! ĐỒ NGU

Ơ tao nói mà mày vẫn lì lợm à :))
Định đớp tao nữa à, ko đc đâu súc vật :))

Vớ Vẩn
21-11-2013, 02:12 PM
cấy chi ri hè

YeU1nG
21-11-2013, 02:15 PM
đánh kẻ chạy đi ai đánh kẻ chạy lại....

VanDamMeQ8
21-11-2013, 03:41 PM
Upppppppppp

siêunhan
23-11-2013, 03:22 PM
sao rồi ta :))

Giám Đốc Điều Hành
23-11-2013, 03:25 PM
Nhân vật này bị block vĩnh viễn, không thả nhé!

Topic đóng tại đây.