PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Các lão làng pro cho hỏi 1 phát?

VienHy
13-11-2013, 03:37 PM
Tình hình là mình train ở k2... mặc set triệu hồn +9 khiên+9 w2 +10. Agi 8k ene 7k. Có + vào 1 ít máu... Mình để auto tự bulf mns, tự dùng máu hẳn hoi... Bữa giờ chơi ko sao... Chơi ở sv2 ko pk bữa giờ ko có chuyện gì xảy ra nhưng vừa mới nãy đi mua đồ khoảng 30p về thì về thấy mình bị về làng trong khi bình máu có 1k5 lọ máu... Dù ko có máu thì với mns quái chỉ đánh đc vài chục giọt máu... Ai giải thích giùm với.... Ức chế quá...

thanhtung123
13-11-2013, 03:38 PM
Tình hình là mình train ở k2... mặc set triệu hồn +9 khiên+9 w2 +10. Agi 8k ene 7k. Có + vào 1 ít máu... Mình để auto tự bulf mns, tự dùng máu hẳn hoi... Bữa giờ chơi ko sao... Chơi ở sv2 ko pk bữa giờ ko có chuyện gì xảy ra nhưng vừa mới nãy đi mua đồ khoảng 30p về thì về thấy mình bị về làng trong khi bình máu có 1k5 lọ máu... Dù ko có máu thì với mns quái chỉ đánh đc vài chục giọt máu... Ai giải thích giùm với.... Ức chế quá...

quái đánh chết chứ sao nửa ;)) máy chủ lagg 2 3 s là bạn điên chi ngay lúc không kịp mns :D

VienHy
13-11-2013, 03:42 PM
quái đánh chết chứ sao nửa ;)) máy chủ lagg 2 3 s là bạn điên chi ngay lúc không kịp mns :D

Kì vậy nhỉ? Quái đánh mất chỉ vài chục giọt.. Máu cũng 1k... mình để auto tự sài máu ở mức 8... có nghĩa là chỉ cần màu còn 80% là sự dụng thì sao chết đc...?

GodFathers
13-11-2013, 03:43 PM
Có lý...............

VienHy
13-11-2013, 03:44 PM
Kì vậy nhỉ? Quái đánh mất chỉ vài chục giọt.. Máu cũng 1k... mình để auto tự sài máu ở mức 8... có nghĩa là chỉ cần màu còn 80% là sự dụng thì sao chết đc...?

Từ khi train ở k2 vs k4 tới giờ. Bị lần đầu tiên... Train ở k4 vẫn khoẻ? thì nói gì tới k2... nhỉ?

Capricorn
13-11-2013, 03:48 PM
bạn có dùng auto buff tăng cường ma lực k?
có thể bạn dùng auto buff 1 skill nào đó, do tốc độ quá nhanh k buff đc, hệ thống auto k thể nhận lệnh tiếp theo là tăng máu và quái rỉa máu dần làm bạn chết. hoặc skill tăng cường ma lực master k thể auto đc bạn nhé, cũng dẫn đến tình trạng trên.

VienHy
13-11-2013, 03:50 PM
bạn có dùng auto buff tăng cường ma lực k?
có thể bạn dùng auto buff 1 skill nào đó, do tốc độ quá nhanh k buff đc, hệ thống auto k thể nhận lệnh tiếp theo là tăng máu và quái rỉa máu dần làm bạn chết. hoặc skill tăng cường ma lực master k thể auto đc bạn nhé, cũng dẫn đến tình trạng trên.

Là sao mod... Mình sự dụng auto tăng cường ma lực vs bulf mns. Mình thấy ổn mà... Hay do lúc vừa hết tăng cưởng ma lực cái nó sài tăng cường ma lực thì auto ko tự bulf máu hay sao? CHứ mình thấy auto tăng cường ma lực vs mns ổn. Vừa hết là nó sài ngay... CHưa tới 1s mà nhi?....

VienHy
13-11-2013, 03:54 PM
Mình vừa mới để thử đứng im cho quái đánh...1 lần rỉa đc có 5 giọt...Mà cách mấy giây mới mất 1 lần nhé.. Trong khi máu lúc đó là 1k.... Càng nghĩ càng thấy ngu ra?

Capricorn
13-11-2013, 03:55 PM
ở dw, nếu agi cao, bạn cũng k buff đc mns hoặc tăng cường ma lực, sẽ mắc skill và quái đánh bạn chết.
nếu tăng cường ma lực bạn đã tăng điểm master, cũng k thể để auto đc nhé

Capricorn
13-11-2013, 04:00 PM
trước mình chơi elf chiến, quái còn k động đc vào người, mà k hiểu vì sao lại chết.
xong 1 lần thấy auto buff mãi k đc, bị quái đập chết nửa máu ske, khi ấy mới biết bạn ah

VienHy
13-11-2013, 04:03 PM
ở dw, nếu agi cao, bạn cũng k buff đc mns hoặc tăng cường ma lực, sẽ mắc skill và quái đánh bạn chết.
nếu tăng cường ma lực bạn đã tăng điểm master, cũng k thể để auto đc nhé
Mình chưa làm nv cấp 3... CHưa Master gì hết.. :)) Skill tự có mà.. Mới làm nvu 150 ở d1 r` train lên thấycó skill nên sử dụng thôi... Còn mod nói sao mình chưa hiểu lắm... Đại khái là con của mình giờ để auto tự tcml vs mns đều đều ko mắc gì như mod nói cả... Nói chung là ổn.. Chỉ mỗi tội là ko bik tại sao lúc nãy bị chết thôi... Có bữa để autop từ 7h tối ngủ quên đến trưa mai... thì nó cũng đứng đó train đều đều.. Đâu có sao đâu mod... ??

Capricorn
13-11-2013, 04:20 PM
vậy mình cũng k hiểu trường hợp của bạn. cái mình nói là kinh nghiệm của mình chia sẻ vs bạn thôi.
đôi khi mình train, để auto nút end ấy, khi đổi sang skill buff, sẽ k buff đc, do agi cao làm mắc skill.
vậy lúc auto cũng thế, mắc skill k buff đc, quái lao vào đánh và mình chết.
nếu ai gặp trường hợp nào khác, có thể giải thích cùng mọi người để có thêm kinh nghiệm.