PDA

View Full Version : [Bang Hội] Sự trở lại của Liên Minh cũa những người bạn UB NF RF KL TO

ToanNEU
13-11-2013, 01:36 AM
Sự ra đi tạm thời của chủ guild LM a SockMan là sự mất mát khong nhở đối với anh em kể cả về vật chất lẫn tinh thần :) tuy là tạm thời công việc bận rộn a có dừng cuộc chơi đôi chút những vẫn luôn theo sát ae nhất là các cuộc gặp mặt vui chui,do đó mình đã lập lại guild UB (TiTans hay Teresa sv ĐV )
Nay lập nick này là một lời kêu gọi ae cũ trở về các guild UB NF KL TO cũng như LỜI MỜI TRÂN TRỌNG nhất đối với các bạn gamer tới với LM chúng tôi,với triết lý sống trong guild vẫn luôn là vậy từ trước tới nay ko hề thay đổi ANH EM TRONG HỘI THÂN THIẾT ĐOÀN KẾT CÓ PHÚC CÙNG HƯỞNG CÓ HÀNH CÙNG ĂN ;) ,TẠI ĐÂY CÓ THỂ BẠN KHÔNG PHẢI NGÔI SAO BUT BẠN SẼ KHÔNG LẺ LOI TRONG NHƯNG CUỘC CHIẾN ,CHUYỆN VUI BUỒN CUỘC SỐNG CÓ THỂ SẺ CHIA CÙNG VỚI AE ,VÀ NHƯ THƯỜNG LỆ CHÚNG TA CÓ DỊP GẶP MẶT TRONG CÁC BUỔI OFF NIỀM VUI BẤT TẬN,ĐÊM ĐÃ KHUYA ,TRỜI ĐÃ ĐỔ LẠNH,BÀI VIẾT ĐÃ DÀI MÌNH XIN DỪNG Ở ,MỘT LẦN NỮA CHÚNG TA SẼ TRỞ LẠI VÀ LỢI HẠI NHƯ XƯA ,CHÀO ĐÓN NHIỆT LIỆT

Cần Sa
13-11-2013, 01:39 AM
Lên luôn !

Revival
13-11-2013, 01:46 AM
Sự ra đi tạm thời của chủ guild LM a SockMan là sự mất mát khong nhở đối với anh em kể cả về vật chất lẫn tinh thần :) tuy là tạm thời công việc bận rộn a có dừng cuộc chơi đôi chút những vẫn luôn theo sát ae nhất là các cuộc gặp mặt vui chui,do đó mình đã lập lại guild UB (TiTans hay Teresa sv ĐV )
Nay lập nick này là một lời kêu gọi ae cũ trở về các guild UB NF KL TO cũng như LỜI MỜI TRÂN TRỌNG nhất đối với các bạn gamer tới với LM chúng tôi,với triết lý sống trong guild vẫn luôn là vậy từ trước tới nay ko hề thay đổi ANH EM TRONG HỘI THÂN THIẾT ĐOÀN KẾT CÓ PHÚC CÙNG HƯỞNG CÓ HÀNH CÙNG ĂN ;) ,TẠI ĐÂY CÓ THỂ BẠN KHÔNG PHẢI NGÔI SAO BUT BẠN SẼ KHÔNG LẺ LOI TRONG NHƯNG CUỘC CHIẾN ,CHUYỆN VUI BUỒN CUỘC SỐNG CÓ THỂ SẺ CHIA CÙNG VỚI AE ,VÀ NHƯ THƯỜNG LỆ CHÚNG TA CÓ DỊP GẶP MẶT TRONG CÁC BUỔI OFF NIỀM VUI BẤT TẬN,ĐÊM ĐÃ KHUYA ,TRỜI ĐÃ ĐỔ LẠNH,BÀI VIẾT ĐÃ DÀI MÌNH XIN DỪNG Ở ,MỘT LẦN NỮA CHÚNG TA SẼ TRỞ LẠI VÀ LỢI HẠI NHƯ XƯA ,CHÀO ĐÓN NHIỆT LIỆT

toànNEU @@.... nghe như thằng cu toàn ở hp thì phải :)

Tổng Cục Trưởng
13-11-2013, 02:06 AM
Vẫn cứ là... Welcome....

SockMan
13-11-2013, 03:00 AM

Nghe mày nói cứ như a đi xa ấy , ghê vcl . Thấy a em còn tâm huyết với G a rất vui . Off ẹp gì a sẽ có mặt.

Chúc a em lúc nào cũng Bá đạo

minhhuong
13-11-2013, 03:05 AM
Nghe mày nói cứ như a đi xa ấy , ghê vcl . Thấy a em còn tâm huyết với G a rất vui . Off ẹp gì a sẽ có mặt.

Chúc a em lúc nào cũng Bá đạo sokman quay lại cùng a e nhé, a e vo Up để UB vững mạnh hơn nào^^!

NoSayBeen
13-11-2013, 03:07 AM
Tưởng tôn trọng nhau thế nào http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1181283-B%C3%A1-V%C6%B0%C6%A1ng-UB-xin-d%E1%BB%ABng-cu%E1%BB%99c-ch%C6%A1i

minhhuong
13-11-2013, 03:10 AM
Tưởng tôn trọng nhau thế nào http://forum.mu-hanoi.net/showthread...%99c-ch%C6%A1i bạn có quyền im lặng chúng tôi không cần bạn vô CM vớ vẩn nhé :))

SockMan
13-11-2013, 03:16 AM
bạn có quyền im lặng chúng tôi không cần bạn vô CM vớ vẩn nhé :))

Mấy cái thành phần đấy để ý làm gì

ToanNEU
13-11-2013, 09:11 AM

Vẫn cứ là... Welcome....

Tưởng tôn trọng nhau thế nào http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1181283-B%C3%A1-V%C6%B0%C6%A1ng-UB-xin-d%E1%BB%ABng-cu%E1%BB%99c-ch%C6%A1i
chúng t là ở cùng 1 guild đã hỏi ý kiến a ý trước khi lập pick nhé

ToanNEU
13-11-2013, 09:13 AM
toànNEU @@.... nghe như thằng cu toàn ở hp thì phải :)

ko phải a nhé ,e Toán ở HY HN

♥ Libra ♥
13-11-2013, 09:14 AM
Quay về đi Quay về đi cho e hết đợi chờ ;))

ToanNEU
13-11-2013, 09:14 AM
các bạn hay ae nào muốn tham gia cùng chúng tôi ,có thể để lại tên nhân vật hay pm yahoo ngovantoank52tma or 01693038517 để vào guild cùng cày cuốc chém gió,cùng nhau pk nhé,

senshine
21-11-2013, 10:11 PM
buồn nhỉ,dự là hôm nào CTC sẽ quay lại:D

[DJ] ♥ Tít
22-11-2013, 05:50 PM
Nếu muốn Bá Đạo con người phải hoàn thiện tất cả mọi mặt nhé bạn =))

Link Seven
22-11-2013, 07:39 PM
♥ Tít;968359']Nếu muốn Bá Đạo con người phải hoàn thiện tất cả mọi mặt nhé bạn =))

ai nói với bạn là SockMan muốn bá đạo vậy ??? bạn bi thiểu năng ko zợ:15;

thanhhahp
23-11-2013, 10:47 PM

chú này giờ đã ra trường chưa mà vẫn cày nhiệt vậy
sockman sau vài năm chìm đắm trong cơn mê giờ đã biết lo cơm áo gạo tiền rồi, chú cũng như vậy đi :4;

Revival
23-11-2013, 10:54 PM
vẫn chưa thấy cải thiện gì chỉ tại cu SockMan :14;

namvtuan
24-10-2014, 12:58 PM
lên cái cho sốt :)

thuhuyen
24-10-2014, 01:53 PM
gui LD đỉnh nt mà chủ pic không tag vào à :))