PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Mời BQT vào xem Clip tôi tự làm Clip như các bác nóii NV anhprolem là hack...!

bengodaika
12-11-2013, 11:55 AM
http://www.youtube.com/watch?v=wdPWvMfwCZM

bengodaika
12-11-2013, 11:58 AM
Mặt trời Bé con như nhau =)) vậy mà là hach

BVSkotex
12-11-2013, 12:02 PM
upppppppppppppp

herotuyen2
12-11-2013, 12:03 PM

gọi con cá mồm ngẹo vào mà band thẳng luôn =)) việc quái gì làm clip hả em yêu =))

DeoQuanTam

http://forum.mu-hanoi.net/showthread...tra-hack/page4
Xem và so sánh đi Hack va ko Hack nó tn

Chaos
Đã gửi lên GM phụ trách kiểm tra lại.

herotuyen2
12-11-2013, 12:08 PM

link die rồi thanh niên ơi =)) xem sỏ sao đc nữa

TaoThao
12-11-2013, 12:10 PM
http://www.youtube.com/watch?v=nxC5HiEbl8M

Video lúc rs thấp và wing 1 ;)) Agi hạn chế nhưng lại tắc mana ;))

http://www.youtube.com/watch?v=nxC5HiEbl8M
Tự làm video tự sướng và wing2 sau khi đã rs cao và lv 400

TaoThao
12-11-2013, 12:10 PM
http://www.youtube.com/watch?v=wdPWvMfwCZM Tự làm video tự sướng và wing2 sau khi đã rs cao và lv 400

herotuyen2
12-11-2013, 12:11 PM
gọi con cá mồm ngẹo vào mà band thẳng luôn =)) việc quái gì làm clip hả em yêu =))

bổ xung thêm DW này cầm gậy phép thuật kém hơn DW kia, + không Tiểu Qủy

herotuyen2
12-11-2013, 12:12 PM
http://www.youtube.com/watch?v=wdPWvMfwCZM Tự làm video tự sướng và wing2 sau khi đã rs cao và lv 400

chuẩn con mẹ luôn =))
+ với đã tăng thêm master tất nhiên sẽ khác, chưa kể cầm vũ khí thêm 2% fedan thêm 2% nói chung là vẫn chày cối =))

bengodaika
12-11-2013, 12:15 PM

Xem vào L

TaoThao
12-11-2013, 12:16 PM
Chất lượng hình ảnh và video khác biệt nhau ! 1 thằng máy giật tung chảo 1 thằng thì ngon

Mà co 9k điểm đã master đc cũng siêu nhân phết ấy chứ :)

bengodaika
chuẩn con mẹ luôn =))
+ với đã tăng thêm master tất nhiên sẽ khác, chưa kể cầm vũ khí thêm 2% fedan thêm 2% nói chung là vẫn chày cối =))

kinh nghiệm Mu chỉ thế thôi ak... đọc lại CMT.... đang nói tốc độ chứ ko nói dame hiểu không...
đag nói tốc độ mặt trời nặn và không nặn kia kia.... hach Spit á... xắp nặn rồi...

herotuyen2
cứ gọi thẳng thằng mồm ngẹo vào mà lấy sét Sum, ko thì nhờ nó abc cho, chứ cái trò làm video để chứng minh mình trong sạch này phế vờ ka lờ ấy ấy ấy em cà phê ôm minaxinh ạ :))

bengodaika
12-11-2013, 12:18 PM
Chất lượng hình ảnh và video khác biệt nhau ! 1 thằng máy giật tung chảo 1 thằng thì ngon

Mà co 9k điểm đã master đc cũng siêu nhân phết ấy chứ :)

mấy ông pro vãi... đang nói tốc độ Spit mặt trời kia kia.. nói đéo gì dame quái với tốc độ giết quái...
SM ông nhìn vào đâu phán là hach SPit... ảo vl

herotuyen2
12-11-2013, 12:18 PM
kinh nghiệm Mu chỉ thế thôi ak... đọc lại CMT.... đang nói tốc độ chứ ko nói dame hiểu không...
đag nói tốc độ mặt trời nặn và không nặn kia kia.... hach Spit á... xắp nặn rồi...

Admin đã check lại còn sai à, nhìn 2 con Sum cái biểu tượng mặt trời tốc độ rã xuống nhanh hơn nhé đó là mấu chốtm thôi em cứ làm những gì em cho là đúng =))
còn nói thật những người chơi MU này không phải ai cũng MÙ như tên MU là Mù trẻ con đâu =))

bengodaika
12-11-2013, 12:19 PM
Đừng CMT linh tinh khi không biết ntn...

TaoThao
12-11-2013, 12:20 PM
mấy ông pro vãi... đang nói tốc độ Spit mặt trời kia kia.. nói đéo gì dame quái với tốc độ giết quái...
SM ông nhìn vào đâu phán là hach SPit... ảo vl

Ông có tin tôi làm 1 cái video 1k agi 2 acc như ông mặt trời cũng không lặn không :))

bengodaika
12-11-2013, 12:21 PM

Nói ý ai nói rõ mẹ luôn đi... làm sao phải vòng vo.. =))... đừng em yêu... mấy cái tuổi ranh bày đặt e yêu...

herotuyen2
12-11-2013, 12:23 PM
Nói ý ai nói rõ mẹ luôn đi... làm sao phải vòng vo.. =))... đừng em yêu... mấy cái tuổi ranh bày đặt e yêu...

nói rõ để em gọi thằng Đầy Tớ Ba Họ cả tên mồm ko ra mồm như con dọn bể ấy band anh à =))
còn nói chung nói em yêu cho ngọt thôi, không ta có thể mày tao :))
còn dù sao theo như tao biết tao hơn mày 2 tuổi =))

bengodaika
12-11-2013, 12:26 PM
nói rõ để em gọi thằng Đầy Tớ Ba Họ cả tên mồm ko ra mồm như con dọn bể ấy band anh à =))
còn nói chung nói em yêu cho ngọt thôi, không ta có thể mày tao :))
còn dù sao theo như tao biết tao hơn mày 2 tuổi =))

hình như mày không biết gì ... gà vn... tao chỉ mươn acc SM thôi nêu mày nhầm bảo nó kém 2 tuổi thì mày còn kém tao 4t vì tao hơn nó 6 tuổi

TaoThao
1 video đc đăng tải ngày mùng 9

Và 1 video đăng tải ngày 11 :D Hiện tại ngày 11 là hôm qua nhưng hôm nay 12 rồi mới rs 87 lần

Vậy 2 hôm trước đc khoảng nhiu lần:))

bengodaika
cứ gọi thẳng thằng mồm ngẹo vào mà lấy sét Sum, ko thì nhờ nó abc cho, chứ cái trò làm video để chứng minh mình trong sạch này phế vờ ka lờ ấy ấy ấy em cà phê ôm minaxinh ạ :))

thằng nào ảo cmnr

DeoQuanTam
12-11-2013, 12:28 PM

Cái video nay chỉ lừa đc mấy thằng trẻ trâu thôi. Chứ lừa làm sao đc những cao thủ và có nhiu thâm niên về hack MUHN :))

bengodaika
12-11-2013, 12:28 PM

Và 1 video đăng tải ngày 11 :D Hiện tại ngày 11 là hôm qua nhưng hôm nay 12 rồi mới rs 87 lần

SR cái này không liên quan... vì tôi lấy số poi của oan time chech ghi rõ ở topic trươc tôi tăng như thế.. không liên quan đến ngày tháng....

herotuyen2
12-11-2013, 12:29 PM
hình như mày không biết gì ... gà vn... tao chỉ mươn acc SM thôi nêu mày nhầm bảo nó kém 2 tuổi thì mày còn kém tao 4t vì tao hơn nó 6 tuổi

thôi, mai mày mượn cả mác gì gì nữa lên đây mà chém, cái loại hack còn già mồm =)) chầy cối.....còn nói thật mày mà chứng minh sau cái pic này mà mày không phải hack nhận đc sét Sum Event tao sẽ đi chém bán máu, ngày nào cũng lên diễn đàn làm pic nhờ Admin chuyển MU Hà Nôi (MUHN) thành MU Hạnh Phúc (MUHP) cho về chỗ chúng mày đặt tại tại địa điểm chỗ nơi thằng MỒM NHƯ CON DỌN BỂ làm địa điểm chính luôn OK nhé

herotuyen2
12-11-2013, 12:31 PM
Cái video nay chỉ lừa đc mấy thằng trẻ trâu thôi. Chứ lừa làm sao đc những cao thủ và có nhiu thâm niên về hack MUHN :))

đến mấy LM anh em HN cũng còn phải than hack, lừa trẻ trâu mà bọn Hồi Sinh k biết điều, k biết thân biết phận, nhạt vờ ka lờ

TaoThao
12-11-2013, 12:31 PM
quay cái video cái máy giật như nên đồng mà test thì chịu rồi

herotuyen2
12-11-2013, 12:32 PM

thôi đừng nói nữa làm zề Tào Tháo, tớ với cậu đi đến Hạ Phì bắt thằng LuBu thằng Đầy Tớ Ba Họ đuê =))

herotuyen2
12-11-2013, 12:40 PM
thôi, mai mày mượn cả mác gì gì nữa lên đây mà chém, cái loại hack còn già mồm =)) chầy cối.....còn nói thật mày mà chứng minh sau cái pic này mà mày không phải hack nhận đc sét Sum Event tao sẽ đi chém bán máu, ngày nào cũng lên diễn đàn làm pic nhờ Admin chuyển MU Hà Nôi (MUHN) thành MU Hạnh Phúc (MUHP) cho về chỗ chúng mày đặt tại tại địa điểm chỗ nơi thằng MỒM NHƯ CON DỌN BỂ làm địa điểm chính luôn OK nhé

úp cho Admin nào vào chứng minh ko hack này

DeoQuanTam
12-11-2013, 12:46 PM
úp cho Admin nào vào chứng minh ko hack này

Mình Upp hộ . Nhận set Sum Even cho bõ công chày cối :G

BoHoanKinhYeu
12-11-2013, 01:06 PM
Theo tôi nghĩ Ban quan trị là người hiểu rõ nhất nạn hack và ai là những thành viên gắn bó nhất trong Mu . Xin lỗi a em nhé . Nếu thằng nào mồm cũng kêu MU pro lắm hay pro vừa thì 100 thằng nhìn vào cái Clip kia kêu Hack mà nó đứng yên 1 chỗ chứ ko phải nó chạy linh tinh . Nếu nó Hack thì mặt trời phải ko nặn chứ . Nếu chơi Mu mà quay Clip như kia kêu ng ta hack mà BQT vào test thì thay mặt cho a em HP cũng như 10 thành viên trong quán BQT quá thiên vị thằng tố cáo này . Theo thông tin 100% nó hốc vào mồm nó mấy giải rồi . giờ nó chơi bẩn hãm hại mỗi 1 clip vớ vẩn này mà giải quyết cho nó . Suy ra a e chúng tôi ko phục . 1 Giải thưởng này chỉ là vui thôi Game giải trí thôi chứ ko mang tính chất về giá trị kinh tế . còn phía a e tôi ko quan trọng , Thay mặt ae HP nói để cho a e HN này : Làm gì thì làm để bọn tao tâm phục khẩu phục . Clip quay rõ như con chúng mày CuDeDay đi hãng nói chuyện với bọn tao. Nếu ăn bẩn như thế này tao ko chấp . Còn đâu về phía BQT nếu ko 1 lời giải thích thỏa đáng thì a e chúng tôi báo nghỉ . Để cho chúng nó chơi Vui vẻ . Hồi Sinh bỏ Killer bỏ .BoMayLa bỏ ... để cho chúng nó hốc 1 mình chơi cho vui . Chấm hết

aloanh
12-11-2013, 03:50 PM
Theo tôi nghĩ Ban quan trị là người hiểu rõ nhất nạn hack và ai là những thành viên gắn bó nhất trong Mu . Xin lỗi a em nhé . Nếu thằng nào mồm cũng kêu MU pro lắm hay pro vừa thì 100 thằng nhìn vào cái Clip kia kêu Hack mà nó đứng yên 1 chỗ chứ ko phải nó chạy linh tinh . Nếu nó Hack thì mặt trời phải ko nặn chứ . Nếu chơi Mu mà quay Clip như kia kêu ng ta hack mà BQT vào test thì thay mặt cho a em HP cũng như 10 thành viên trong quán BQT quá thiên vị thằng tố cáo này . Theo thông tin 100% nó hốc vào mồm nó mấy giải rồi . giờ nó chơi bẩn hãm hại mỗi 1 clip vớ vẩn này mà giải quyết cho nó . Suy ra a e chúng tôi ko phục . 1 Giải thưởng này chỉ là vui thôi Game giải trí thôi chứ ko mang tính chất về giá trị kinh tế . còn phía a e tôi ko quan trọng , Thay mặt ae HP nói để cho a e HN này : Làm gì thì làm để bọn tao tâm phục khẩu phục . Clip quay rõ như con chúng mày CuDeDay đi hãng nói chuyện với bọn tao. Nếu ăn bẩn như thế này tao ko chấp . Còn đâu về phía BQT nếu ko 1 lời giải thích thỏa đáng thì a e chúng tôi báo nghỉ . Để cho chúng nó chơi Vui vẻ . Hồi Sinh bỏ Killer bỏ .BoMayLa bỏ ... để cho chúng nó hốc 1 mình chơi cho vui . Chấm hết

Mày bao nhiêu tuổi ?
sao mày nc ngu dữ vậy . phải chăng mày ăn cám heo ?
mày không biết tre già măng mọc ah ?
mày nghĩ mày nghỉ là tất cả ae HP phải nghỉ theo mày ah ?
mày nghĩ se sv này G UB không đua tụi mày có thể 1 tay ăn hết đc các class ah ?
SM _ DK _ RF _ DL _ EF chúng mày có vẻ đua ít quá ?
làm gì cũng phải lượng sức mình mà làm . chó tham ăn còn mắc cầy mắc bẫy huống chi con người
mày nghĩ mình mày biết chơi vui còn tất cả ở đây chơi để kiếm tiền để sống ah ?
ngay từ phút đầu chúng mày đã đi phá những class khác để dọa ma dọa khỉ là tưởng người ta sợ ah ?
mày quá đen trong lần này rồi . còn mày hack hay không thì mày cũng tự hiểu khi cầm con GaiXinh đi quay cái clip đó. thực sự chúng mày không để đâu cho hết ngu khi tự mình vạch áo cho người xem lưng rồi kêu gào thảm thiết .
câu cuối dành cho mày . làm gì phải lượng sức mình . đừng có cố quá thành quá cố đó !

DeoQuanTam
12-11-2013, 03:56 PM
Mày bao nhiêu tuổi ?
sao mày nc ngu dữ vậy . phải chăng mày ăn cám heo ?
mày không biết tre già măng mọc ah ?
mày nghĩ mày nghỉ là tất cả ae HP phải nghỉ theo mày ah ?
mày nghĩ se sv này G UB không đua tụi mày có thể 1 tay ăn hết đc các class ah ?
SM _ DK _ RF _ DL _ EF chúng mày có vẻ đua ít quá ?
làm gì cũng phải lượng sức mình mà làm . chó tham ăn còn mắc cầy mắc bẫy huống chi con người
mày nghĩ mình mày biết chơi vui còn tất cả ở đây chơi để kiếm tiền để sống ah ?
ngay từ phút đầu chúng mày đã đi phá những class khác để dọa ma dọa khỉ là tưởng người ta sợ ah ?
mày quá đen trong lần này rồi . còn mày hack hay không thì mày cũng tự hiểu khi cầm con GaiXinh đi quay cái clip đó. thực sự chúng mày không để đâu cho hết ngu khi tự mình vạch áo cho người xem lưng rồi kêu gào thảm thiết .
câu cuối dành cho mày . làm gì phải lượng sức mình . đừng có cố quá thành quá cố đó !

Thằng bạn mình nói hay vklr . Like cho cái cho sướng cái lỗ đít

ThjenMenh
12-11-2013, 04:14 PM
píc này hay nè. thế quân ta lại bắn quân mình à :))

BoHoanKinhYeu
12-11-2013, 05:41 PM
DeoQuanTam Thằng cụ mày đừng mõm . Nói chuyện = thực tế đi bố mày là thế đấy . Hay là viết cho sướng tay . Thực tế đi

DeoQuanTam
12-11-2013, 05:55 PM
DeoQuanTam Thằng cụ mày đừng mõm . Nói chuyện = thực tế đi bố mày là thế đấy . Hay là viết cho sướng tay . Thực tế đi

Chó học lại cắn bậy gì đấy

Fren
12-11-2013, 06:06 PM
Chuyện Này Một Số người không liên quan đừng can vào chuyện này ...........
tránh cãi vã... tát nước theo mưa làm cái đéo gì ở đây thế này...

aloanh
12-11-2013, 06:07 PM
píc này hay nè. thế quân ta lại bắn quân mình à :))
Bạn nghĩ sao lại nói quân ta bắn quân mình
2 hay 3 G lm với nhau số người đến 150 người bạn nghĩ ai cũng biết nhau . ai cũng quý nhau sao ? và họ lại k có boxx G của G nào bạn ah . nếu có cãi nhau thì cũng bt mà vì tôi và người này k hề biết nhau và chẳng biết họ là ai . ngay cả bạn cũng vậy thôi chắc gì bạn đã biết hết tất cả T.V trong G và LM chưa kể đến việc họ có quý bạn hay k :D

thôi kệ đi ông . cho họ tự sướng không nói nữa mệt người !

Fren
12-11-2013, 06:08 PM

AE HaNoi... Ai đang cầm đầu nhỉ...

anhnam234
12-11-2013, 06:14 PM
oh, upppppppppppp

SockMan
12-11-2013, 06:25 PM
Ai cũng biết quyết định BQT đưa ra là khó thay đổi . Gạo cũng nấu thành cơm rồi , sét cũng đc trao rồi.

Toàn mấy a em trước cùng LM , lôi nhau lên đây cũng giải quyết gì đâu . Dĩ Hòa Vi Quý

Fren
12-11-2013, 06:29 PM
Vãi Sock =)) tôi cũng không tham gia này mấy... tôi tham gia thì khác rồi...
Xem gọi UB quay lại rồi lại mình lại chiến

Fren
12-11-2013, 06:31 PM
AE Dĩ Hòa Vi Quý =)) Mình Cùng Đua IP tiếp nào... Cuộc đua bắt đầu... ^^~

hơi phũ tý
12-11-2013, 07:17 PM
làm gì thì làm đừng để bọn cẩu nhân tiện chia rẽ ae, ns đi ns lại đéo cái gì quan trọng = ae đâu
suy đi nghĩ lại chơi để giải trí chứ ko phải mang ức chế vào người

–HuyVn™
12-11-2013, 10:46 PM

Oan quá. Oan quá ;))