PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] MissBasTer vao dj sem dua nao la RR con dog

kubin1102
11-11-2013, 08:22 AM
sang nay co thang MjssBasTer gjao doi 19gau = 19 siek , toi ? neu doi 1 voi 1 het 19 con . toi dua sike truoc 1 v 1 . theo ae toi lam vay co dung ko ....... nhung con cho doi dua 19sike truoc toi pue chjm cut . jo no ra 4rom noi toi lua` dao ? , ae sang ạ on se hjeu toi noi dinh hay sai . lua nao` lua dao? ca nha no chet . chu deo phạ lap 4romm noi sau ngta . loai re? rach nhu MjssBasTer chj vay . ak toi con pue sjn tao cho vạ con dau phạ djnh lua` . ai on sang se bjet . ko gjao djch len 4rom keu rr . toi . HeroNeso tu truoc den jo chua bjo co tjeng la di lua` dao? . dua nao lua`dao? hoac noi dieu ca nha` noi chet ok ko MissBasTer RR lam con

nguyenbom1
11-11-2013, 08:24 AM
sang nay co thang MjssBasTer gjao doi 19gau = 19 siek , toi ? neu doi 1 voi 1 het 19 con . toi dua sike truoc 1 v 1 . theo ae toi lam vay co dung ko ....... nhung con cho doi dua 19sike truoc toi pue chjm cut . jo no ra 4rom noi toi lua` dao ? , ae sang ạ on se hjeu toi noi dinh hay sai . lua nao` lua dao? ca nha no chet . chu deo phạ lap 4romm noi sau ngta . loai re? rach nhu MjssBasTer chj vay . ak toi con pue sjn tao cho vạ con dau phạ djnh lua` . ai on sang se bjet . ko gjao djch len 4rom keu rr . toi . HeroNeso tu truoc den jo chua bjo co tjeng la di lua` dao? . dua nao lua`dao? hoac noi dieu ca nha` noi chet ok ko MissBasTer RR lam con
hài hài báo mạng tao viết thêm 1 bài...! tao chưa đồng ý đỗi mày nói tao lừa mày...! trong khi đó tao hỏi mày đỗi 1=1..! thì mày chữi tao rr...! à á...! báo mạng... bài viết còn đéo có dấu tính nc với tao sao...!

nguyenbom1
11-11-2013, 08:26 AM
mày ăn nói cho cẫn thận...! tao chưa nói mày lừa tao...hay tao lừa mày nha...! nhắc cho mày nhớ

kubin1102
11-11-2013, 08:27 AM
loai RR lai? ang? . len 4rom noi ngta dj lua` , sao nha` may khon vay doi ngta dua truoc 19siek truoc , dkm djnh lua dao con j . bo^ may pue DG 1v1 may ko dong y . jo may ang? cai j . chj loai RR moi phai len 4rom noi sau ngta , song nhu may` chet 3` may dj .

prodingu
11-11-2013, 08:27 AM
ng ta bào GG 1 vs 1 mày kêu đưa tiền ca 19 con mày ko lừa đảo ak đéo mua bán thì thôi còn lên Rum chưi mày thuộc dân tộc thanh hóa ak hay nghệ an dkm mày thì có cái tiếng tin đéo gi sủa nk vkl đúng là thằng trẻ trâu

nguyenbom1
11-11-2013, 08:29 AM
ng ta bào GG 1 vs 1 mày kêu đưa tiền ca 19 con mày ko lừa đảo ak đéo mua bán thì thôi còn lên Rum chưi mày thuộc dân tộc thanh hóa ak hay nghệ an dkm mày thì có cái tiếng tin đéo gi sủa nk vkl đúng là thằng trẻ trâu
tụi tao là người miền trung hiền lành và thật thà...! tao đéo phải cái thứ ăn rau má phá đường tàu... cũng đéo phải cái dân ăn hạt sen to cái nồi đâu nha mày.. vê lờ thiệt

kubin1102
11-11-2013, 08:29 AM
nho cai djt me may` may` len 4rom noi ngta RR . nhjn` lai may dj con trai . neu song dep , sao deo gjam gjao djch 1gau voi 1 sike voii tao . tao dua siek truoc . may doi dua 19 sike truoc nha` may tat an ca dat nha con trai . chjm cut me may dj RR

nguyenbom1
11-11-2013, 08:31 AM
nho cai djt me may` may` len 4rom noi ngta RR . nhjn` lai may dj con trai . neu song dep , sao deo gjam gjao djch 1gau voi 1 sike voii tao . tao dua siek truoc . may doi dua 19 sike truoc nha` may tat an ca dat nha con trai . chjm cut me may dj RR
tao nói mày rs xong vào đây đỗi...! mày chữi tao rr thế này thế kia...! tao chữi gì mày chưa...! nhớ lại xem ai chữi ai trước....! nếu thích tao chơi với mày hết cả forum...! còn tao đéo phải cái loại lôi phụ huynh ra nói chuyện đâu thằng ngu...!

kubin1102
11-11-2013, 08:31 AM
^^ sao jo deo noi Ngta RR . so len jm rụ ha? con . tao noi dung thj thoi . tu ngay choi MU chua tung lua ai 1 k nao hum nay gap ngay con cho djnh lua 19sike . song len 4Rom noi ngta RR , chj nhung dua RR moi ko dam gjao djch 1gau voi 1 sike .

prodingu
11-11-2013, 08:32 AM
cai dkm hiền lành thật thà có con gấu bắt ng ta giao tiền cả 19 con mày về thật thà với cái đât miền trung nhà mày mày nói thế ko sợ thằng khác Miền trung no chửi cho cái loại rr biến mẹ ra khỏi đất

nguyenbom1
11-11-2013, 08:35 AM
cai dkm hiền lành thật thà có con gấu bắt ng ta giao tiền cả 19 con mày về thật thà với cái đât miền trung nhà mày mày nói thế ko sợ thằng khác Miền trung no chửi cho cái loại rr biến mẹ ra khỏi đất
tao mà rr thì đéo thằng nào đủ đẳng cấp đứng trên mãnh đất miền trung này nc đâu...! lời nói của tao lịch sự....! mày nên nhớ 1 điều...! tao luôn là thằng ăn sống nằm chết ở cái forum này...! còn mày muốn chơi...! cái dân chó ăn đá gà ăn sỏi cũng lên tiếng được sao

nguyenbom1
11-11-2013, 08:37 AM
^^ sao jo deo noi Ngta RR . so len jm rụ ha? con . tao noi dung thj thoi . tu ngay choi MU chua tung lua ai 1 k nao hum nay gap ngay con cho djnh lua 19sike . song len 4Rom noi ngta RR , chj nhung dua RR moi ko dam gjao djch 1gau voi 1 sike .
vậy tao lừa mày chưa?? khi nào tao lừa mày thì hẳng nc...! tao chưa lừa mà... mà mày đã nói tao rr thế này thế kia...! mày sống khôn quá hơ...! tao sợ nè :)) em sợ sắp có thằng bị em úp máng

HelloZGirl
11-11-2013, 08:40 AM
Chưa có gì mà sao 2 chú căng thẳng thế kia??????
chủ topic làm ơn viết có dấu cho dễ đọc nhé

nguyenbom1
11-11-2013, 08:41 AM
Chưa có gì mà sao 2 chú căng thẳng thế kia??????
chủ topic làm ơn viết có dấu cho dễ đọc nhé
nó kêu mình lừa nó....! tên nhân vật nó ở cái sv mình còn chưa biết mặt...! còn mình đi đâu ai cũng biết vậy mà giờ phải nhận lấy cái tiếng là đi lừa đảo...! má ơi con đâu có sống vậy đâu

Thefirst
11-11-2013, 08:44 AM

bình tĩnh bạn ơi chắc có sự hiểu nhầm

prodingu
11-11-2013, 08:44 AM
khổ thay đất miền trung lại có loại rr như mày Giao Dich 1 vs con lại đéo GD lại bắt ng ta giao dich cả 19 con đưa tiền cho mày mày về mày bảo mẹ mày sem mẹ mày có bảo mày con tham thê đã lừa lừa 1 con thôi lừa lôz lắm thế mày vác cái mac MiênTrung ra để xin tiền ak tao být Miên trung khổ ko đc như hà nội tao nhưng mày sống mà phải vác cái mac Miền trung ra để đi bán gấu ak cái cuối cùng tao nói mày lải nhải mấy rum rồi mày thuộc loại con lai mẹ thánh hóa bố miền trung chứ gì sống tao cũng có Long tự trọng cũng mún người khác tin nhưng ko mún ng khác lừa còn loại mày bắt người ta tin bắt người ta đưa tiền lòng tự trọng của mày coi dân chúng mày ko khác gì bọn thanh hóa đi xin tiền đứa nào hiểu được tao nói thì like nhé

horj
11-11-2013, 08:46 AM
Sau thì tránh nhau ra . vãi các thím !

nguyenbom1
11-11-2013, 08:46 AM
bình tĩnh bạn ơi chắc có sự hiểu nhầm
em nói anh nghe...! sáng nay em rao đỗi 19 gấu = 19 ske...! nó bảo đỗi... em kêu nhận ske trước rồi giao gấu...!
nó kêu đỗi 1=1 em kêu rs xong đỗi...! cái nó rs xong vào chữi em rr, cùng với nó là thằng KoolPhong cũng a dua chữi em...! thiệt báo mạng... thằng bờm này sống cái Server đế vương chưa mang 1 tiếng xấu nha mày

nguyenbom1
11-11-2013, 08:47 AM
khổ thay đất miền trung lại có loại rr như mày Giao Dich 1 vs con lại đéo GD lại bắt ng ta giao dich cả 19 con đưa tiền cho mày mày về mày bảo mẹ mày sem mẹ mày có bảo mày con tham thê đã lừa lừa 1 con thôi lừa lôz lắm thế mày vác cái mac MiênTrung ra để xin tiền ak tao být Miên trung khổ ko đc như hà nội tao nhưng mày sống mà phải vác cái mac Miền trung ra để đi bán gấu ak cái cuối cùng tao nói mày lải nhải mấy rum rồi mày thuộc loại con lai mẹ thánh hóa bố miền trung chứ gì sống tao cũng có Long tự trọng cũng mún người khác tin nhưng ko mún ng khác lừa còn loại mày bắt người ta tin bắt người ta đưa tiền lòng tự trọng của mày coi dân chúng mày ko khác gì bọn thanh hóa đi xin tiền đứa nào hiểu được tao nói thì like nhé
tao nhắc lần cuối đéo đụng tới phụ huynh nha....! còn tao nói mày rồi rs xong đỗi...!mày rs xong mày chữi tao, cả mày và KoolPhong cái thằng chuyên lừa đảo chữi tao nha...!

prodingu
11-11-2013, 08:50 AM
dkm lừa đảo là việc của nó mày xem có game nào không lừa đảo đâu chúng mày ko tham tiền chịu phí GD Mu Band thì chúng mày có bị lừa không mày vắt tay lên chán xem đầu óc mày có bị không bình thường không dkm cái loại tham ham rẻ lừa đâỏ chết con mẹ đi

HelloZGirl
11-11-2013, 08:52 AM
SV con lại máy người thế mà chửi nhau hoài^_^
Ai can ske vào ingame pm Anzu chia lại cho mấy con.

nguyenbom1
11-11-2013, 08:52 AM
dkm lừa đảo là việc của nó mày xem có game nào không lừa đảo đâu chúng mày ko tham tiền chịu phí GD Mu Band thì chúng mày có bị lừa không mày vắt tay lên chán xem đầu óc mày có bị không bình thường không dkm cái loại tham ham rẻ lừa đâỏ chết con mẹ đi
ê mày...! lời nói đéo có tí văn minh nào...Phóng đi giùm tao cái...! tao chưa lừa mày và cũng chưa chữi mày nhá...! mà mày mới là cái thằng chữi tao trước...!

HelloZGirl
11-11-2013, 08:54 AM
Cuộc tranh luận đến hồi kết rồi nhé!!!!!!!!!!!
Chấm dứt tại đây đi các bạn

prodingu
11-11-2013, 08:54 AM
tao thây mày lải nhải trên rum nk quá tao thấy chướng cả mắt kể cả trong game

kubin1102
11-11-2013, 08:55 AM
dkm Kollphong liem quan buoi j den tao . dung loi no vao day . chuyen nay` chj tao voi may` dua nao` RR thj ae doc tu dau se hjeu . con tao voi may dua nao dinh lua` dao? . ca nha` dua do chet = het . ket tau ket xe . RR

nguyenbom1
11-11-2013, 08:55 AM
Cuộc tranh luận đến hồi kết rồi nhé!!!!!!!!!!!
Chấm dứt tại đây đi các bạn
chuyện chấm dứt chưa có đâu...!
thứ nhất súc phạm tới phụ huynh bờm.
thứ hai người chữi bờm trước chính là nó
thứ ba bờm chưa lừa nó đã bảo mình lừa

nguyenbom1
11-11-2013, 08:56 AM
dkm Kollphong liem quan buoi j den tao . dung loi no vao day . chuyen nay` chj tao voi may` dua nao` RR thj ae doc tu dau se hjeu . con tao voi may dua nao dinh lua` dao? . ca nha` dua do chet = het . ket tau ket xe . RR
mày ngậm họng mày lại nêu đéo nc đàn hoàng được...!

nguyenbom1
11-11-2013, 08:58 AM

mày không GD được thì thôi...! cớ làm sao mày nói tao lừa đảo với mày....!

prodingu
11-11-2013, 09:00 AM
mày sem lại mấy bài mày đăng đi mày nghĩ mày lịch sự lắm ak bon tao ko giông thằng kolphong cũng có lòng tự trọng cái loại đòi 19 ske trk dkm ko lừa đao thì là gi sao mày ko bảo nó tao đưa 19 gâu trk này . nếu mày být nghĩ cho bố mẹ mày thi câm mẹ đi đừng chửi bố mẹ ng khac tren Game rồi vào đây nói ta là người lịch sự nhé

nguyenbom1
11-11-2013, 09:04 AM
mày sem lại mấy bài mày đăng đi mày nghĩ mày lịch sự lắm ak bon tao ko giông thằng kolphong cũng có lòng tự trọng cái loại đòi 19 ske trk dkm ko lừa đao thì là gi sao mày ko bảo nó tao đưa 19 gâu trk này . nếu mày být nghĩ cho bố mẹ mày thi câm mẹ đi đừng chửi bố mẹ ng khac tren Game rồi vào đây nói ta là người lịch sự nhé
đừng có hòng mà chơi được tao...! 100k tao cho người ta được thì 19 gấu chả có ý nghĩa gì...! vậy tại sao mày chữi tao rr, đéo giám gd, chữi tao thế này thế kia... tao nói mày rs xong gd...mày rs xong mày chữi tao um hết lên...!

prodingu
11-11-2013, 09:08 AM
tao thây mày nói nk nhất rồi đây cai loại mồm đàn bà thôi cho mày sủa lẩm bẩm nk nữa đi

nguyenbom1
11-11-2013, 09:09 AM
tao thây mày nói nk nhất rồi đây cai loại mồm đàn bà thôi cho mày sủa lẩm bẩm nk nữa đi
mày chữi tao trước mà mày ngon lắm mà...chơi tiếp đi xem thằng nào rr

nguyenbom1
11-11-2013, 09:10 AM
mày chữi tao trước mà mày ngon lắm mà...chơi tiếp đi xem thằng nào rr
qua noria giao dịch nha mày mẹ mày xem ai lừa ai

kubin1102
11-11-2013, 09:11 AM
con cho lai keu toi lua` no 100k neu tao lua may 100k ca nha` tao chet . con neu tao ko lua` may ca nha may chet = het . dung ang? linh tjnh nhe con MissBasTer . jo may lai keu tao lua` may 100k deo hjeu may` la cho hay la gjong nguoi mo` noi dc cau do kham phuc 1 con cho thuoc tjnh nguoi` nhu may` .

nguyenbom1
11-11-2013, 09:13 AM
con cho lai keu toi lua` no 100k neu tao lua may 100k ca nha` tao chet . con neu tao ko lua` may ca nha may chet = het . dung ang? linh tjnh nhe con MissBasTer . jo may lai keu tao lua` may 100k deo hjeu may` la cho hay la gjong nguoi mo` noi dc cau do kham phuc 1 con cho thuoc tjnh nguoi` nhu may` .
tao đéo nói mày lừa tao 100k nhá...mày đọc đéo kỹ thì nín đi...!

DatMa86
11-11-2013, 09:18 AM
Cac' Mod vào cuộc đi chớ ko lên mang dân tộc và tỉnh ra chửi nhau vậy mang tiếng đâu trả có kẻ xấu ng tốt Close topic thôi bác SimBA

DatMa86
11-11-2013, 09:20 AM
nói thẳng ra mấy cái chuyện trẻ trâu ai với ai có bị lừa thì dáng chịu ADM cũng ko can thiệp đ.c chỉ vì ta quá tin người nói vậy phaat. ý 1 số a.e đừng lém đá ko có ý j cả

nguyenbom1
11-11-2013, 09:20 AM
Cac' Mod vào cuộc đi chớ ko lên mang dân tộc và tỉnh ra chửi nhau vậy mang tiếng đâu trả có kẻ xấu ng tốt Close topic thôi bác SimBA
đạt ma nghĩ sao mà nó kêu mình lừa nó 19 con ske của nó

9Life
11-11-2013, 09:32 AM
Thế ai lừa ai đây ;))

HelloZGirl
11-11-2013, 09:35 AM
Chưa ai lừa ai cả^_^

nguyenbom1
11-11-2013, 09:41 AM
Thế ai lừa ai đây ;))

mình đã lừa ai bao giờ đâu mà nó giám chữi mình...! má ơi con nhục quá...

9Life
11-11-2013, 09:47 AM
mình đã lừa ai bao giờ đâu mà nó giám chữi mình...! má ơi con nhục quá...
Tớ có cũng nhục thay cậu ^^ Phũ quá bị ngậm cứt phun cay rồi ;))

DatMa86
11-11-2013, 09:47 AM
Vấn đề chưa ai lừa ai nhưng loạn xới rẹp topic thôy !!! chấm hếtttt...

nguyenbom1
11-11-2013, 09:48 AM
Tớ có cũng nhục thay cậu ^^ Phũ quá bị ngậm cứt phun cay rồi ;))
nãn thiệt xưa nay chơi bao nhiêu game ra đường giao du cũng nhiều...! vậy mà giờ mang cái tiếng...!

9Life
11-11-2013, 09:49 AM
nãn thiệt xưa nay chơi bao nhiêu game ra đường giao du cũng nhiều...! vậy mà giờ mang cái tiếng...!
Lừa đảo =))

MaiYeu_Em
11-11-2013, 09:51 AM
tụi tao là người miền trung hiền lành và thật thà...! tao đéo phải cái thứ ăn rau má phá đường tàu... cũng đéo phải cái dân ăn hạt sen to cái nồi đâu nha mày.. vê lờ thiệt

Ngu dốt VL`, chửi nhau thì chửi nhau, mày lại ẳng mấy cái câu : " tao đéo phải cái thứ ăn rau má phá đường tàu... cũng đéo phải cái dân ăn hạt sen to cái nồi đâu nha mày ", lại động chạm đến người khác, mày thì khá L` hơn ai mà ẳng........!=))

DatMa86
11-11-2013, 09:52 AM
Saiiiiiiiiiiii Họ Đào Tên Lửa vốn người Dackrong Bây h Bờm đổi tên rồi nghe =)) hahaa
Lừa đảo =))

bacwindy
11-11-2013, 09:53 AM
Sao Admin ko cho luôn GD Gấu + Ske = trade nhỉ, làm như vậy bớt đc tỉ lệ rủi ro rất nhiều. Đã ko cho GD thì cấm tiệt luôn còn cho bày bàn làm gì

nguyenbom1
11-11-2013, 09:58 AM
Ngu dốt VL`, chửi nhau thì chửi nhau, mày lại ẳng mấy cái câu : " tao đéo phải cái thứ ăn rau má phá đường tàu... cũng đéo phải cái dân ăn hạt sen to cái nồi đâu nha mày ", lại động chạm đến người khác, mày thì khá L` hơn ai mà ẳng........!=))
tao đéo chữi ai trong những số thằng ngu...! đừng lên tiếng khi mày đụng tới tao

MrHieuBeo
11-11-2013, 10:00 AM

cái thứ nhất là cái bài viết của cậu ko đọc đc

cái thứ 2 là đã ai lừa ai đâu mà cậu nói người ta RR với lừa đảo thế ???

còn ko biết cậu bao nhiêu tuổi rồi mà lại làm những trò trẻ con này

nguyenbom1
11-11-2013, 10:00 AM
Saiiiiiiiiiiii Họ Đào Tên Lửa vốn người Dackrong Bây h Bờm đổi tên rồi nghe =)) hahaa
danh ngôn chí thuận
đi không đỗi tên về không đỗi họ..
Tao tên: Nguyễn Bờm

9Life
11-11-2013, 10:01 AM
Clost topic vì hem có đọc đc ;))

herotuyen2
11-11-2013, 12:00 PM

có tí hiểu lầm thôi, quan trọng hóa quá, con siek là con gì nhỉ, ske hoặc seke cho dễ bác thớt nhé, chuẩn nữa thì luôn tiếng việt Cốt Rồng "Rồng Xương" :))
p/s phải mình là bạn muốn lật mặt ai lừa đảo chứ cho nó 1 cái gì đó dưới 20k rồi làm bức ảnh + cái tp kỉ niệm nó :76;

SeoulKorea
11-11-2013, 12:48 PM
đọc cái topic đau cả mắt